รหัสนักศึกษา |
ชื่อ – นามสกุล |
ระดับการศึกษา |
สาขาวิชา |
สาขางาน |
4421050079 |
นายรัศพงศ์ มูลสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521010023 |
นายวัชรพล ไชยพิชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010024 |
นายวิโรจน์ หลายนอก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010025 |
นายศิริชัย สุรสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010033 |
นายหัสเล่ แสงอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010037 |
นายอาทิตย์ สนใจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010039 |
นายอุปถัมภ์ สุดใจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010041 |
นายเอกพล ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010043 |
นายกลไก ไกยรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010044 |
นายกิตติชัย ประทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010045 |
นายขุนทอง มะลิมาศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010047 |
นายชัยณรงค์ วงศ์ษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010048 |
นายชิณพงษ์ สารรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010050 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ไพจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010051 |
นายณัฐพงษ์ ทองอ้ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010056 |
นายพิชัย เถาว์ทวี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010058 |
นายระพิน บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010064 |
นายเวชยันต์ โชติการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010065 |
นายพนมไพร สายตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010071 |
นายสาคร สนใจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010072 |
นายสายัณห์ หงส์ทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010073 |
นายสาริษฐ์ สีเทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010079 |
นายสุริยา สาระรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010082 |
นายอภินันท์ วิปัดตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010085 |
นายอิสรพงศ์ มุ่งงาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010089 |
นายจักรพันธ์ วงศ์ศรีชา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010093 |
นายยุทธนา ดาบพิมพ์ศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010094 |
นายยุทธพงษ์ มีธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010096 |
นายวิชัย บุญครอบ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010109 |
นายเอกนรินทร์ โสรินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010110 |
นายเอกพงษ์ มะสิสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521010111 |
นายณัฐวุฒิ สายจันดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4521030002 |
นางสาวพัชรวรรณ ทองวรณ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030007 |
นายเกษม ศรีหารัตน์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030010 |
นายณัฐกร เกษชันพร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030011 |
นายทวี ทองเย็น |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030023 |
นายวัชระ พสุมาตย์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030024 |
นายวีรยุทธ ราชวงค์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030026 |
นายศราวุธ พันธ์เจาะจง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030036 |
นางสาวสังวาลย์ ศรีสุวรรณ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030040 |
นายไชยา บุญจอม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030042 |
นายณัฐพล ธรรมวงศ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030045 |
นายบัณฑิต แร่ทอง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030049 |
นายภูวเดช ชาวะรักษ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030050 |
นายยุทธการ จันทะคัด |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030052 |
นายพงษ์ศักดิ์ สิงหาสาร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030054 |
นายวิทยา สุขชัย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030058 |
นายสลักจิต มีธรรม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030060 |
นายสามารถ สู่แสน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521030064 |
นายสุริยา โสดาจันทร์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4521040001 |
นางสาวพัชราภรณ์ รีโนสัก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040016 |
นายบุญสนอง อุตสียา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040019 |
นายปิยะศักดิ์ แก้วแสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040024 |
นายมงคล ชัยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040032 |
นายวิโรจน์ แสงเขียว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040035 |
นายศักดิ์สิทธิ์ มารัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040041 |
นายอลงกต อินทร์หา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040042 |
นายอลงกรณ์ วิเศษรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040044 |
นางสาวพรรณี นิยมศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040045 |
นางสาวอัจฉราภรณ์ คุณยงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521040053 |
นายณัฐพล สุวรรณพงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4521041046 |
นางสาวจิราพรรณ ลอยหา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041050 |
นางสาววิชุดา จันทวารา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041058 |
นายดนัย ปาวะรีย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041061 |
นายทรงพล พนากานต์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041066 |
นายปรัชญา เงาสวรรค์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041067 |
นายพิชัย กุลแก้ว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041077 |
นายศุภชัย ขะวิลัย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521041086 |
นางสาวสายฉัตร สายสมุทร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4521060013 |
นายจิระเดช ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060015 |
นายเฉลิมเกียรติ ระวะใจ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060018 |
นายเดโช วันทาพรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060023 |
นายธวัชชัย ลุสมบัติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060037 |
นายอมร ทองบ่อ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060039 |
นายอิทธิพล ทำนุ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060041 |
นางสาวสายรุ้ง จำปา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060045 |
นางสาวรัตนาพร บุญธิมาศ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060046 |
นายลักขณา ขันทหัส |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060049 |
นางสาวอัญชลี ขาวอ่อน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060051 |
นางสาวอุดร อ่อนคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060053 |
นายชัยชนะ การะกิจ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060061 |
นายวิทธวัช สมพงษ์ผึ้ง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060062 |
นายวีระพงษ์ ประไพ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060065 |
นายสามารถ วระโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060067 |
นางสาวลัดดา แดงอาจ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060068 |
นางสาวรัตนาวดี แสงโชติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4521060069 |
นางสาวฉันธนิจ ต่อซอน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4522010004 |
นางสาวจารุณี บุดดาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010008 |
นางสาวทันวดี มีมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010013 |
นางสาวบัวรื่น สีสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010016 |
นางสาวเบญจพร เคนมี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010021 |
นางสาวมิตยา หล้าคำแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010025 |
นางสาววราภรณ์ บุตรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010029 |
นางสาวศิรินทรา สันตะวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010043 |
นายบุญช่วย อุ่นทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010044 |
นายพงษ์พันธ์ แสงกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010051 |
นางสาวเกษรินทร์ ดอกบัว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010055 |
นางสาวจุฑารัตน์ สายจันดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010056 |
นายชวลิตร ช่วยคูณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010066 |
นางสาวนิภาวรรณ ปาวะรีย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010067 |
นางสาวนุจรินทร์ คงทน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010093 |
นายฉัตรชัย นามบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010094 |
นางสาวกัลยา ศรีมาชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010096 |
นางสาวขนิษฐา อรกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010097 |
นางสาวขวัญตา ท้าวหงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010103 |
นางสาวนัดตยา กออ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010104 |
นางสาวนารี สุวรรณกูฎ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010106 |
นางสาวน้ำอ้อย เวรวรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010114 |
นางสาวปราณี แสนสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010126 |
นางสาววรรณภา วารีพัฒน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010128 |
นางสาววันเพ็ญ มาธิบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010133 |
นางสาวศิลาพันธ์ จิตรสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010144 |
นางสาวขวัญใจ เสาะแสวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010146 |
นางสาวจิราวรรณ จันทนาค |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010158 |
นางสาวพิกุล ทัศบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010160 |
นางสาวยุพรรค โหมดม่วง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010174 |
นางสาวอุไรพร แสวงนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4522010191 |
นางสาวปวีณา จันทะพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4522010208 |
นางสาวสมพร ทนุพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4522010214 |
นางสาวสุวคนธ์ นักธรรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4522010216 |
นางสาวอัญชลี ทองศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4532010041 |
นางสาวกฤษณา ศรีมันตะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4621010125 |
นายปรีชา แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4631040005 |
นายณัฏฐพงศ์ แก่นกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040012 |
นายยุธยา มังสะพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040013 |
นายวายุ วัฒนกามินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040014 |
นายสนธยา พิมพา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040024 |
นายอำนวย จันทะพา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040052 |
นายพิษณุ ท้าวอานนท์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040054 |
นายมงคล มั่นคง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040060 |
นายวัชรินทร์ สนใจ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040070 |
นายสุรศักดิ์ เสียงเพราะ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040071 |
นายสุริยัน วงศ์จันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631040080 |
นายคำใบ คุ้มตัว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4631050003 |
นายธีรวัฒน์ ภิญญศักดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050016 |
นายสุระชาติ สายตา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050020 |
นางสาวพรธิพา ฤาชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050031 |
นายตระกูล นนทพจน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050032 |
นายทรงวุฒิ คลังทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050034 |
นายทูลวีระศักดิ์ ทุมจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050037 |
นายนันทะชัย ศรีมันตะ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050041 |
นายประสิทธิ์ ศิวะสูตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050047 |
นายวัชรินทร์ ประดับศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050051 |
นายวิเศษศักดิ์ มหาโยธิน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050054 |
นายศิริพงษ์ ทองเกตุ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4631050059 |
นายสุทธิพงศ์ แสงปาก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4632010001 |
นางสาวกมลทิพย์ เภสัมพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4632010014 |
นางสาวราตรี สุคันทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4632010015 |
นางสาวฤทัย นนทพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4632010036 |
นางสาวไข่มุก ประชาราษฎร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4632010070 |
นางสาวสุชาดา พลพาล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4632040021 |
นางสาวรัตนาวดี เจริญรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040025 |
นางสาววิภาพร บุตรวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040036 |
นางสาวอมรรัตน์ จองดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040038 |
นางสาวอัจฉรา อุส่าห์ดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040053 |
นายอาทิตย์ ชนะสงคราม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040056 |
นายพงษ์ศักดิ์ บุษราคัม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4632040058 |
นายดำรง เชื้อสิงห์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4721010034 |
นายรัฐสิทธิ์ พิมพ์บุญมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010035 |
นายเริงทรัพย์ สร้อยสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010043 |
นายสราวุธ แร่ทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010045 |
นายอภิชาติ ศรีสถิตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010072 |
นายกระท้อน ขวัญเมือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010094 |
นายองอาจ เสาะแสวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010114 |
นายอภิวัฒน์ ช่วยคูณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010146 |
นายธวัชชัย สายสุด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010153 |
นายปกรณ์ กาละมาตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010197 |
นายจิรวัฒน์ บุดดีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010200 |
นายฉกาจ คะหาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010217 |
นายวิญญู รักเพื่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721010226 |
นายเอกวัฒน์ ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4721030026 |
นายเอกลักษณ์ พนาสัน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030032 |
นายณัฐวุฒิ สายตา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030033 |
นายเดชฤทธิ์ สุขกุล |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030042 |
นายภัทรพงษ์ พระสุพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030047 |
นายสนั่น แสวงชอบ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030051 |
นายอนุชิต มังสะพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721030055 |
นายอำพล มหิศยา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4721040007 |
นายจตุรงค์ ศรีอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040010 |
นายนธี ดวงอินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040039 |
นายผ่านศึก สุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040044 |
นายวัตรชนุ ชาวนาผือ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040046 |
นายวีระชัย บ้านเวียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040051 |
นายอนุชัย ราชชมภู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040057 |
นายธนรมย์ ชมภู่ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040061 |
นายปฐมพงษ์ สายเครือสด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040064 |
นายวิทิตย์ กุตัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040075 |
นายอัฐพล ช่อแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721040082 |
นายสิทธิเดช ชิตวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4721041016 |
นายรุ่งฤทธิ์ พิมพ์บุตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721041066 |
นายพัฒนพงศ์ อาราษฎร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721041092 |
นายกฤษฎา นนทวงศ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721041095 |
นายคมสัน รูปคม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721041103 |
นายนิวัตร เห็มวัง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721041119 |
นายวิฑูร สมน้อย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4721060003 |
นางสาวราตรี ลุนพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060004 |
นายจารุวัช ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060005 |
นายเฉลิมวุฒิ กุมภิโร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060009 |
นายทรงศักดิ์ พวงโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060013 |
นายปฏิพัทธ์ ถือสัตย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060018 |
นายมานิตย์ จอมใจทิปิ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060022 |
นายวีระพงษ์ แสงนคร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060026 |
นายวุฒิชัย ทองวงศ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060031 |
นายสุรชาติ ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4721060032 |
นายสุรสิทธิ์ เทพคำราม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4722010009 |
นางสาวจินตหรา คณาชอบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010048 |
นางสาวศิรินันท์ ไวยพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010072 |
นางสาวปทุมวัน คณาดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010131 |
นางสาวพรพรรณ นระมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010153 |
นางสาวสุธิรา สอนใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010174 |
นางสาวนลินี การปลูก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010182 |
นางสาวบุษยากร เสนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010196 |
นางสาวรงรอง กุมภิโร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010210 |
นางสาวอรพรรณ เย็นใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4722010245 |
นางสาวมะลินี ไกยรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010256 |
นางสาวสุกัญญา ทรงศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010305 |
นางสาวสุดารัตน์ ดวนจอหอ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010345 |
นางสาววนิดา วรุณพงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010348 |
นางสาววัชราภรณ์ ไชยจันทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010376 |
นางสาวทัศน์วรรณ ทองชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010379 |
นางสาวนงนุช เวฬุวนารักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010391 |
นางสาวภรณ์ทิพย์ สายตา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010400 |
นางสาวเยี่ยมวิไล สารสุรินทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010404 |
นางสาววรรณิภา กาญจน์จันทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010407 |
นางสาววิราวรรณ ศรีประเสริฐกุล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010414 |
นายเกียรติศักดิ์ บุญสอด |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010434 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ลุสมบัติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010457 |
นายสิทธิชัย กันภัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4722010496 |
นางสาวกฤษณา ทาตะคุณ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การเลขานุการ |
4722010503 |
นางสาวนริสรา สาระรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การเลขานุการ |
4722010511 |
นางสาววิไลลักษณ์ กุลเก้า |
ปวช. |
พณิชยการ |
การเลขานุการ |
4722010519 |
นางสาวรัชฎา ปรามุทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4731010069 |
นายนัฐทวุฒิ อินลี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4732040078 |
นายอภิเดช ดวงพิลา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4821010010 |
นายโย ช้างป่าดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010012 |
นายวัฒนา โคกโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010015 |
นายสมศักดิ์ โยธามาตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010024 |
นายไกรวุธ ขามก้อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010027 |
นายเจตพล ชินทวัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010030 |
นายเทอดศักดิ์ ทิตย์อุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010032 |
นายพงษ์ตะวัน พรมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010054 |
นายนภา เหมือนนนท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010055 |
นายณัฐพงษ์ บังภส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010056 |
นายนัฐพันธ์ สายคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010069 |
นายอำนาจ ชารัมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010075 |
นายชัยทวี ปรากฏ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010082 |
นายวรายุทธ ศรีสุดดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010085 |
นายวุฒิพงษ์ พะนองรัมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010088 |
นายสุนทร ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010095 |
นายฉัตรชัย นนทพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010096 |
นายชมชื่น อรศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010115 |
นายอนุวัช ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010119 |
นายจักรินทร์ วิชาธร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010121 |
นายชวลิต เถาว์ดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010139 |
นายสุนันท์ อุตสาหะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010146 |
นายจิรศักดิ์ เพ็งพา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010159 |
นายสิทธิชัย บูรณะกิติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010162 |
นายอาทิตย์ เทพพันธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010165 |
นายคมสันต์ ศรีเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821010179 |
นายศักดิ์ดา แค้มวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4821020004 |
นายชัยยศ สุขบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4821020020 |
นายวรสิทธิ์ มูลศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4821030004 |
นายณัฐพล ลาภมาก |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030006 |
นายถาวร บริสุทธิ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030011 |
นายปรีชา โสมอินทร์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030012 |
นายพงศกร บุญล้น |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030017 |
นายวราวุฒิ ผลาอุบัติ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030026 |
นายสมพร นามปัญญา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030028 |
นายสิทธิพงษ์ ช่วยมิตร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030030 |
นายอัจฉริยะ ทานะปัทย์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821030033 |
นายณรงค์ ศิริวาลย์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4821040002 |
นายเกรียงไกร วงศ์โสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040008 |
นายธีรศานต์ นนทะบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040012 |
นายวรุต นามจันทรา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040014 |
นายศักดา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040017 |
นายสุทธิพงษ์ สำแดงเดช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040019 |
นายอดินันท์ เดชา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040021 |
นายอรุณศักดิ์ บุญสม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040022 |
นายเอกพล อยู่เย็น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040023 |
นายเอกภาพ โพธิจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040027 |
นายชาติ สายจันดา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040028 |
นายณรงค์ศักดิ์ ภาคสุโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040029 |
นายธงชัย ถมปัทม์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040031 |
นายประสิทธิ์ พงษ์หาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040033 |
นายพีระพนธ์ เครือแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040034 |
นายไพรินทร์ คณาสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040037 |
นายยุทธพงษ์ สุขสบาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040039 |
นายวิทวัส ลุสมบัติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040040 |
นายวินัย ลูกบัว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040041 |
นายวุฒิพันธ์ นิพันรัมย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040043 |
นายศิริชัย ถาพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040054 |
นายนัฐวุฒิ วัฒวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040062 |
นายมรุต บูรณะจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040068 |
นายศราวุธ ทานุมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821040071 |
นายแสนพล ทีพารัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4821041001 |
นายจาตุรงค์ จิตรมาศ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041007 |
นายเทพประเสริฐ วรรณกาล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041011 |
นายนัฐกร ประทุมชาติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041020 |
นายวีระศักดิ์ ภูกัน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041027 |
นายอนุรักษ์ ชินลาภา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041034 |
นายณัฐพล โพธิ์งาม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041039 |
นายพิชิตพล หน่อแก้ว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041041 |
นายมะนัสฐา บุญเสริฐ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041042 |
นายยมนา พิตะพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041045 |
นายวสันต์ สุดชนะ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041046 |
นายวิษณุ สุขไชย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041047 |
นายวีระชน สุตะคาน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041048 |
นายวุฒิชัย อะโคตรมี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041054 |
นายสุริยา อุสาหวงศ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041082 |
นายอภินันท์ ขรขวา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041086 |
นางสาวกิติยา เบ้าหล่อ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041087 |
นางสาวอาริญา บุพศิริ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041089 |
นายโกวิทย์ ชินมาตร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041099 |
นายธีระยุทธ มิมำพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041102 |
นายพัลลภ ภัยกุมพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041103 |
นายพิทักษ์สิทธิ์ ถูระวรรณ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041104 |
นายนิสิต หวังผล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041110 |
นายวิวัฒน์ รุชะดา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821041114 |
นายอาทิตย์ ปัจจัย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4821060005 |
นายโกวิทย์ ทองทวน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4821060008 |
นางสาวชนะ บุญยะมาตย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4821060015 |
นายธาริวัฒน์ มุทาพร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4821060030 |
นายอนุสรณ์ กันทะเชียร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4821060034 |
นายอาทิตย์ ทบบัณฑิต |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4821060039 |
นายสำเร็จ ชารีหอม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4822010012 |
นางสาวดวงใจ จารุจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010013 |
นางสาวธัญญา ลุนชิต |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010020 |
นางสาวผกาจิตร จันทร์ศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010023 |
นางสาวภัชรินทร์ จันทวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010025 |
นางสาวรำไพ บุญสอาด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010032 |
นางสาวศิริพร วายโสกา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010038 |
นางสาวสุทิตา กุดเป่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010054 |
นางสาวดาหวัน คงบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010068 |
นางสาวพัชราวรรณ หนูเนียม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010071 |
นางสาวสุมิตรา สีน้ำเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010080 |
นางสาวกรรณิการ์ มิตสีดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010087 |
นางสาวเดือนเพ็ญ สีตะวัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010095 |
นางสาวนิตา สุวรรณพงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010103 |
นางสาวรัชนี สังขฤกษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010111 |
นางสาวเสาวคนธ์ ชาบุญเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010112 |
นางสาวหนูยาย อรศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010125 |
นางสาวปรางทิพย์ จันทร์ทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010131 |
นางสาวยุภาพร โสภาบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010138 |
นางสาววิกานดา โพธิพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010143 |
นางสาวศิริรัตน์ รินทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010144 |
นางสาวศิริลักษณ์ อ่อนดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010153 |
นางสาวอุบล ธนูศิลป์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4822010158 |
นางสาวกิตติมา ชัยครุฑ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010173 |
นางสาวประยูร บุญเชิด |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010181 |
นางสาวยลดา อุ่นทวง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010183 |
นางสาวรัชนก วันชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010195 |
นางสาวสิราพร เสมอใจ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010215 |
นางสาวนงพงา สมัยใหม่ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010224 |
นางสาวพิกุล ถาพร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010226 |
นางสาวมุกดา อัมภรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010232 |
นางสาววาสนา มีบุตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010241 |
นางสาวอนุธิดา จันทบิล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010242 |
นางสาวอภิญญา พรมทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010244 |
นายเกรียงไกร ศรีวรมย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010247 |
นายจิระวัฒน์ สุขศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010252 |
นายปิยวิทย์ สมนึก |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010258 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ ภิรมย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010261 |
นางสาวดวงพร โพธิ์เหลือง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010264 |
นางสาวทองปอน เพ็งบุญ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010265 |
นางสาวทิพวรรณ อรสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010266 |
นางสาวทิพวรรณ จันทร์เพชร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010273 |
นางสาวบุษราภรณ์ สายสิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010282 |
นางสาวพิมลดา ยศสระน้อย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010287 |
นางสาวรุ่งนภา แผนพนา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010296 |
นางสาวสุธิรา ขรขวา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010298 |
นางสาวอภิญญา ทองบ่อ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010299 |
นางสาวอรุณรัตน์ มณีกอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010301 |
นายปิยวุฒิ มูลป้อม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010302 |
นายภาณุมาศ มีธรรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010303 |
นายมงคลชัย ทองโพธิ์ศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010307 |
นางสาวแคทรียา วีระพลิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010308 |
นางสาวจินตหรา อ่อนชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010310 |
นางสาวฐิติวรดา สนใจ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010324 |
นางสาวมนทิญา มาดายัง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010330 |
นางสาววนิดา วิชิตพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010335 |
นางสาววิจิตรา ไกรรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010342 |
นางสาวสุรีรักษ์ ธิมา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010349 |
นางสาวอารีย์ เพ็ชรคง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010350 |
นายคมสัน แพงโคตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010353 |
นายบัณฑิต ไพยะกาญจน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010357 |
นางสาวกาญจนา จารุจิตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010364 |
นางสาวดวงเดือน กันยามาตย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010367 |
นางสาวนิยาพร โพสาราช |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010368 |
นางสาวนิลตา คณะชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010375 |
นางสาวพรสุดา พริกจำรูญ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010378 |
นางสาวพิศมัย ศิริมณี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010379 |
นางสาวสุมิตรา คะณะพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010380 |
นางสาวมนฤทัย วารินทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010390 |
นางสาวศรันยา ระหงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010395 |
นางสาวสุทธิดา ทองเสริม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010397 |
นางสาวสุนิสา สมหา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010403 |
นายกายสุวรรณ สายจันดา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010404 |
นายกิตติคุณ บุญเทียน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010405 |
นายขัตติยะ บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010406 |
นายณัฐพล โสดานิล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010409 |
นายสว่าง บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010410 |
นางสาวกมลชนก วงศ์จันทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4822010412 |
นางสาวพรธิดา จันทวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4822010413 |
นางสาวพัชรี ทองลึม |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4822010423 |
นางสาวสุกัญญา ภูติรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4822010424 |
นางสาวอุษณีย์ กันทรวิเชียร |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4831010012 |
นายสิทธิพงษ์ คำแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010029 |
นายประภาษ เสนิทัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010030 |
นายประสิทธิ์ มาลาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010034 |
นายเมธี อินสม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010037 |
นายวุฒิชัย หยุดรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010041 |
นายเสถียรพงษ์ หอมชื่น |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010043 |
นายอดิศักดิ์ แก้วเรือง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010047 |
นายกิตติชัย สีฟ้า |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010049 |
นายคมสันต์ วงสาสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010056 |
นายนพพร ป้อมหิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010058 |
นายบวร บัญลุสัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010061 |
นายพงษ์พันธ์ ชินวรรณ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010064 |
นายมานิตย์ สารธิมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010065 |
นายยุทธนา คูพรมมี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010070 |
นายวิทยา ศรีจันทร์นวล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010080 |
นายเอกชัย พิมพ์ปัด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010094 |
นายกิตติ มีแสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010095 |
นายคนอง นิ้วทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831010096 |
นายทรงพล วึบชัยภูมิ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4831030018 |
นายเกรียงไกร ทองสุข |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
4831030023 |
นายธีรพล สิทธิธรรม |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
4831040008 |
นายทนงศักดิ์ นันทวัตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040010 |
นายทศพรชัย กุลสิงห์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040025 |
นายกิตติศักดิ์ อุ่นทวง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040033 |
นายมนตรี หอมใจ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040042 |
นายชาญณรงค์ ศรีอ่อน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040044 |
นายณรงค์ฤทธิ์ โพธิ์เมือง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040045 |
นายทองแดง สืบสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040049 |
นายธันวา ลายทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040052 |
นายพิชิต ค้าข้าว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040059 |
นายสนธยา ชาวลำเนา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040061 |
นายสลาตัน สารคณา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040062 |
นายสิทธิศักดิ์ บุญประสพ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040067 |
นายนิราศ วรรณโท |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040071 |
นายโยทิน รุจิต |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040079 |
นายศาสตราวุธ คณาดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040083 |
นายสุเทพ ประสมสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040086 |
นายอดิศร นามสุดโท |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040087 |
นายอนุชา โสดากุล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040093 |
นายชาญชัย สุริมาตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040096 |
นายปรัชญา ลำพุทธา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040099 |
นายหนู มุทาพร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040100 |
นายอดิศร สุวรรณไตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831040105 |
นายธวัชชัย อ้วนดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4831050020 |
นายกฤษดา นามณฑา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831050021 |
นายโกวิทย์ มีระวงศ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831050025 |
นายไชยเชษฐ์ อุ่นทวง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831050042 |
นายอรรคนพ คำผาลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831050046 |
นายสมยศ กระต่ายทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831050047 |
นายสยาม พิมพ์พารัตน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4831210022 |
นายสุรพงษ์ สาระขันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
4831210026 |
นายชีรวุธ เหมือนแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
4832010001 |
นางสาวกนกวรรณ โพธารินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010022 |
นางสาววาสนา มะโนรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010033 |
นางสาวสุมาลี สุศิลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010044 |
นางสาวนงคราญ สุวะโสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010066 |
นางสาวอุไรรัตน์ แสงเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010092 |
นางสาวพัชรี ภูอ่อนศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010102 |
นางสาวศิริพร บุญยืน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010104 |
นางสาวสกาวรัตน์ มิ่งขวัญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010110 |
นางสาวสุภาวดี ต่อซอน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010117 |
นางสาวอัมพวัน กาวิจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010121 |
นายสมจิตร บรรลุ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010124 |
นางสาววิไลวรรณ สมินชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010125 |
นางสาวประภานุช พุทธบุญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010127 |
นางสาวทองจันทร์ เข็มสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010128 |
นางสาวนิภา กาลพันธา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010129 |
นางสาวบุญทวี แพงจ่าย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010130 |
นางสาวพนิตสุภา อุปาละ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010131 |
นางสาววราพร บุญมาก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010132 |
นางสาววิลาวรรณ ทองจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010136 |
นางสาวอัญชลี เถาว์โท |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832010140 |
นางสาวไพบูล ทีฆาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4832040039 |
นางสาวแก่งคอย พัฒนชัย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040041 |
นางสาวขวัญฤทัย ดีดวงพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040042 |
นางสาวจินตหรา โสเสมอ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040043 |
นางสาวจินตหรา สืบสิน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040044 |
นางสาวจุฑารัตน์ เข็มทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040049 |
นางสาวดวงดาว แสงวงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040053 |
นางสาวบัวไล เทียมทัด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040056 |
นางสาวปิยวรรณ ภัยกุมพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040057 |
นางสาวพัชราภรณ์ สุขดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040060 |
นางสาวรจรินทร์ ศรีคะเณย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040063 |
นางสาวรัตติยาภรณ์ สายตา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040064 |
นางสาววรรณภา เสมอใจ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040071 |
นางสาวเสาวนีย์ สารธิมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040072 |
นางสาวอภิญญา ฤทธิทิศ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040073 |
นางสาวอิงอร แสนหอม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040074 |
นายไกรสร โมริพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040081 |
นายปัญญา ศรีเมือง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040086 |
นายวิชัย ศรีชาติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040088 |
นายวิษณุ สุวรรณวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040094 |
นายอภิวัฒน์ แสงตา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4832040102 |
นางสาวแสงเดือน ธัมมานุกูลสวัสดิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4921010004 |
นายกิตติพงษ์ เนตรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010006 |
นายเกียรติ์ขจร วงศ์แก่น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010009 |
นายณรงค์พล ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010010 |
นายไตรภูมิ ได้เลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010013 |
นายธาดา บุดดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010015 |
นายนันธวุฒิ สายวรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010020 |
นายพิเวษฐ์ชัย พละศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010023 |
นายกิตติพงษ์ แก้วโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010024 |
นายกิตติศักดิ์ ชานุชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010025 |
นายคงศร สว่างอารี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010031 |
นายบัณฑิต สายสุด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010034 |
นายไพรรัตน์ หอมสมบัติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010037 |
นายสมประสงค์ สุขณาล้ำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010038 |
นายสมศักดิ์ คำนนท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010040 |
นายสิทธิพงค์ พลหาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010045 |
นายเจตน์สฤษดิ์ แดงอาจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010046 |
นายชาตรี นันทวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010047 |
นายโชคชัย หินอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010050 |
นายณัฐวุฒิ บุบผาวาสน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010052 |
นายธีระพงษ์ บุญมาก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010055 |
นายพลวัฒน์ การินทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010057 |
นายฤทธิพงค์ สุวมาตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010059 |
นายวาทิน สุขสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010064 |
นายสัมผัส ไชยนาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010067 |
นายธีรภัทร คลังทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010069 |
นายกิตชวัตร ปิสาขา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010071 |
นายธีรพันธ์ โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010076 |
นายประสาร ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010083 |
นายศักดิ์ศรี มุทำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010084 |
นายสมพาน โพศาราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010086 |
นายสุระฤทธิ์ สุระคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010092 |
นายขจรศักดิ์ อามาตย์มนตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010093 |
นายณัฐพงษ์ ใจทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010094 |
นายณัฐพล ไข่แก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010095 |
นายตวงสิทธิ์ เอื้อเฟื้อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010096 |
นายธวัชชัย อภัยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010097 |
นายนิรันดร แสนโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010098 |
นายพิชัย ทีปิวัฒน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010099 |
นายพิทยา โพธิพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010100 |
นายภานุวัฒน์ พิมพ์รัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010101 |
นายยงยุทธ สงสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010102 |
นายวัชรพล พงษ์ศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010106 |
นายวิไล โอภาษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010107 |
นายวีระยุทธ คาระนัด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010109 |
นายสายันต์ นิลแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010110 |
นายสุรศักดิ์ สมาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010111 |
นายสุวิทย์ วระโอฐ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010113 |
นายอาทิตย์ โพธิสรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010114 |
นายเอกพัฒน์ ใจทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010118 |
นายชาติชาย นิ้วทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010119 |
นายทวีศักดิ์ เห็มจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010124 |
นายพงศ์ศิริ บำรุงวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010138 |
นายกิติศักดิ์ พรมดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010146 |
นายธันวา มีเพียร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010148 |
นายปิยวัฒน์ วิเชียรชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010149 |
นายยิ่งยง พรหมกาล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010151 |
นายวัฒนชัย ไชยศร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010157 |
นายศราวุธ วีระคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010159 |
นายอาทิตย์ ตลุนจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010162 |
นายทรงกริช กัลยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010166 |
นายพรชัย มาระแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010179 |
นายอนุพงศ์ ส่งเสริม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010180 |
นายอรรถพงษ์ พูลเพิ่ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921010182 |
นายอากร เข็มสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
4921020001 |
นายกนกเทพ ศรีสว่าง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020004 |
นายฉัตรชัย เกตุรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020006 |
นายธีรวุฒิ ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020007 |
นายนครินทร์ สุระสาย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020008 |
นายนที ปั้นทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020009 |
นายพิษณุพงษ์ จันทขัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020011 |
นายมนตรี ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020014 |
นายวิเรนทร์ ไขแสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020015 |
นายวิษณุกร ศรีวรรณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020018 |
นายสงกรานต์ ธนเป็ด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020019 |
นายสราวุธ มุทุกันต์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020020 |
นายสัมพันธ์ ใหญ่ร้าง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020021 |
นายสิทธิชน สายสุด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020022 |
นายสุทธิพงษ์ ระหงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020025 |
นายสุรัน แจ่มใส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921020032 |
นายบรรหาร บุตรวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
4921030001 |
นายกิติพงษ์ จำใบ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030004 |
นายโชคมงคล สายจันทร์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030005 |
นายณรงค์เดช นามแสง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030007 |
นายนที สมัยใหม่ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030009 |
นายปกรณ์พันธ์ การะกิจ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030010 |
นายปริวัฒน์ ศรีนามเกียรติ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030012 |
นายพากร มาตมา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030013 |
นายเมธี ส่งเสริม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030014 |
นายราชัน จันทา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030015 |
นายวชิรวุฒิ บุตรนาม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030016 |
นายวิริยะ การะกิจ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030017 |
นายศักดิ์นรินทร์ วงค์เหลา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030019 |
นายอนุสรณ์ จำปาตูม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030020 |
นายอภิวัฒน์ ไชยบุตร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030021 |
นายอลงกรณ์ คงทน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030024 |
นายวัลลภ สุขไชย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030026 |
นายชัยสิทธิ์ จำปา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030028 |
นายภานุวัฒน์ ทีฆะพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030029 |
นายคมคาย ศาลาสุข |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030031 |
นายอริสมันต์ แสงทอง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030032 |
นายอนันต์ อ้วนดี |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030033 |
นายอิสระ มุ่งงาม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921030034 |
นายโจ้ หนูวงษ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
4921040003 |
นายคมไผ่ วรรณวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040004 |
นายจักรพันธ์ บุญขจร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040006 |
นายชิณกร สังสนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040008 |
นายเทพพร ภูวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040012 |
นายพิษณุ บุญยืน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040021 |
นายสุริยา ทองย่อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040025 |
นายวีรยุทธ บุญศรัทธา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040026 |
นายเกตุณรงค์ แพงดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040034 |
นายทัศชนะ ทนาศิลป์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040037 |
นายบุรินทร์ ช่างเหล็ก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040040 |
นายพิศณุ ผาสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040041 |
นายมาโนชญ์ บุญสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040042 |
นายราชัน จันทะนัด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040043 |
นายรุ่งชัย ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040048 |
นายสถาพร ธรรมรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040053 |
นายชาตรี นพเคราะห์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040058 |
นายเทียนชัย ลำดวน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921040069 |
นายวีระรัช บุญสามารถ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
4921041051 |
นายบุญเรือง โครักษา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041075 |
นายวรรณวี มาระครอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041077 |
นายวีระศักดิ์ หินอ่อน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041078 |
นายศิวัฒน์ พูลพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041079 |
นายสมพงษ์ จันทโชติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041084 |
นายอัฐพล ยิ้มแย้มแสง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041089 |
นายตรีภพ สูงเรือง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921041105 |
นายอนิรุตน์ พรมโสภา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
4921060050 |
นายทัศนัย จันทร์ชนะ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
4922010046 |
นางสาวจริยา พิลาวร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4922010084 |
นางสาวพรประภา บุตตะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4922010130 |
นางสาวเฟื่องฤทัย บุญบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4922010178 |
นางสาวนฤทัย แคนสีลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010180 |
นางสาวนันทนิต นนทพจน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010205 |
นางสาวจินตรา เที่ยงทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010224 |
นางสาววนิดา โสภาวรรณ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010279 |
นางสาวนิภาพร วันดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010294 |
นางสาวอรวรรณ จำปาหอม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010297 |
นางสาวอัจฉรา วรรณโสภา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010311 |
นายศุภวัฒน์ แสวงชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010312 |
นายอดิศร เดชศิรินันท์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010314 |
นายอานนท์ ชูรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010315 |
นายตะวัน ยืนยัง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010318 |
นางสาวจิราพร สุยะทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010332 |
นางสาวสุดาวรรณ นิยมการ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010344 |
นายดนัย สายรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010351 |
นายอนุชาติ สมสกุล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010360 |
นางสาวทิพวรรณ ธรรมชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4922010362 |
นางสาวเพ็ญพักตร์ เชิดชู |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4922010368 |
นายบุญเรือง บุญแสนยศ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4922010372 |
นางสาวปราณี บุญมาลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4922010374 |
นายสถิตย์ โสมรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010376 |
นางสาวไปรสุดา นามจันทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4922010377 |
นางสาวกาญจนา วงค์โสภา |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
4931010024 |
นายอัตพล ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010028 |
นายกิตติศักดิ์ ธนูศิลป์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010031 |
นายฐานิต พุทธิชน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010037 |
นายพลวิทย์ สุขสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010039 |
นายวรวุฒิ ป้อมหิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010049 |
นายสุรศักดิ์ ศาสตราชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010057 |
นายชรินทร์ ทองห่อ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931010073 |
นายวิทยา เหมือนเหลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
4931030019 |
นายอภิสิทธิ์ ลายทอง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
4931030020 |
นายอาทิตย์ การะกิจ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
4931040007 |
นายณัฐพล กมลรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4931040027 |
นายธีรยุทธ ทองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4931040068 |
นายสุขวิทย์ จันทิมา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
4931050001 |
นางสาวประดับใจ สีลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4931050049 |
นายเกรียงไกร คงยืน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4931050056 |
นายธวัชชัย บุญสมยา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4931050058 |
นายธารทิพย์ คำสุรินทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4931050060 |
นายธีระพงษ์ เต้าทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
4932010022 |
นางสาวลัดดาวัลย์ แสงคง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4932010027 |
นางสาวอรศิริ เชิญนิยม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4932010055 |
นางสาวอรนิต บุสหงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4932010069 |
นางสาวพิชนาฎ แสนมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
4932040004 |
นางสาวกาญจนา มีรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4932040017 |
นางสาวประยงค์ อุ่นทวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4932040019 |
นางสาวพรทิพย์ รอบรู้ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4932040047 |
นางสาวจินดาพร อีสา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4932040063 |
นางสาวแสงเทียน ปรือทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
4932040069 |
นายจักรี จันทะโชติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5021010008 |
นายณธีพงษ์ ลดหล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010016 |
นายประชาไท พิมเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010032 |
นายเทพจักรกรี แดงบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010034 |
นายธาราทิพย์ เชื้อคำฮด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010036 |
นายธีระพงษ์ ทิพราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010037 |
นายธุมากรณ์ พร้อมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010039 |
นายพงษ์ศักดิ์ จัตุรัส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010054 |
นายบุญชนะ นามปัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010055 |
นายพงษ์ธร พันภู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010056 |
นายพงษ์พัฒน์ ประเสริฐศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010058 |
นายพลรัตน์ ทิ้งชั่ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010062 |
นายลิขิต ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010065 |
นายวีระศักดิ์ มหิศยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010073 |
นายชนะกานต์ รินทรราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010085 |
นายเสนีย์ ปัสสาคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010087 |
นายอดิศักดิ์ จันทร์ดวงศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010103 |
นายป้องกัน ทิพอุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010122 |
นายวสันต์ นางาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010131 |
นายอนุพงษ์ ฉายาจิตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010133 |
นายอมรสิน ประสันรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021010138 |
นายอานนท์ ภูบินบก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5021020007 |
นายธนวัฒน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5021020009 |
นายธีระชน ประทุมทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5021020021 |
นายพนายนต์ ยอดหอ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5021020037 |
นายสุมิตร นาคพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5021020039 |
นายวันเฉลิม เชิงหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5021030003 |
นายกิตติศักดิ์ ลายทอง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021030005 |
นายจรูญ เผ่าผม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021030021 |
นายคมสัน ต้นงอ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021030029 |
นายพิพัฒพงษ์ ติณะรัตน์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021030043 |
นายสุทิน ธิศาเวช |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021030044 |
นายสุพรรณ์ สีสุรัตน์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5021040020 |
นายวิชาญ ปองไป |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040028 |
นายชฎาวุฒิ ศรีบัวบาน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040029 |
นายชิดชนก บุญพาทำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040039 |
นายเริงฤทธิ์ ตราษี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040044 |
นายอภิเดช ราชโยธี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040046 |
นายอานนท์ เชื้อธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040054 |
นายณัฐพงศ์ จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040055 |
นายณัฐพงศ์ วงศ์โสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040057 |
นายทรงวุฒิ ปานุเวช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040058 |
นายนฤชา อินทร์หงษ์ษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040059 |
นายนิพนธ์ รักพินิจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040060 |
นายนิรันดร์ ผิวเหลือง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040061 |
นายนุกูล สารคุณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040062 |
นายพิทักษ์พล อาจธะขันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040064 |
นายรังสรรค์ ลุสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040065 |
นายรัชพนธ์ ผกาหวน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040066 |
นายวีนัส จันทะพา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040068 |
นายวุฒิชัย คุนุพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040070 |
นายศุภัทชัย ลัพธ์จิโรสกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040074 |
นายอดิศักดิ์ บุญพุฒิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040075 |
นายอภิเชษฐ์ ศรีสุราช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040077 |
นายเอกวิทย์ อินประสงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021040078 |
นายธีรวัฒน์ วัชรูจี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5021041002 |
นางสาววิรัตน์ศรี บุญรอด |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041006 |
นายกิจติพันธ์ หอมนวล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041017 |
นายประสานมิตร รัตนศรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041019 |
นายเริงสุรินทร์ ลุนสาร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041022 |
นางสาววัลลี อรมุล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041028 |
นายชัชชัย อุ่นดี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041029 |
นายชัยชนะ มูลนา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041031 |
นายณัฐพงศ์ ธาระพันธุ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041033 |
นายทักษิณ อุดมลาภ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041036 |
นายนรินทร์ ไพเราะ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041037 |
นายนัฐพล รัศมี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041040 |
นายสุทธินันท์ ก้านกิ่ง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041042 |
นายอรรถพงษ์ รุ่งเรือง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041045 |
นายไกรวิทย์ สีงาม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041046 |
นายคณิตย์ ตะนุมาตย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041049 |
นายชูชัย อเนกา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041052 |
นายต้อม ลิตุ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041053 |
นายทวีศักดิ์ จันลาภา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041055 |
นายธวัช กำมันตะคุณ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041056 |
นายธีรพงษ์ สุระเสียง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041061 |
นายมงคล มลสิน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041064 |
นายสิทธิชัย สารินทร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041065 |
นายสุพางกรณ์ ทิพาระดี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041066 |
นางสาวอภิญญา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041069 |
นายมานิตย์ สารพัฒน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041071 |
นายฤทธิเดช เสือสา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041073 |
นายวันเฉลิม ชินนะแสง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041076 |
นายสงกรานต์ บรรธุปา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041078 |
นายเสกสรร โพธิ์เจริญ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041080 |
นายอนุวัฒน์ มุกดาพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041083 |
นายทนงศักดิ์ โภคทรัพย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041084 |
นายประจักรศรี มุระศรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041085 |
นายประสิทธิ์ คงถาวร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041087 |
นายไพรวัลย์ สดีวงษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041088 |
นายภาคภูมิ คำผา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041092 |
นายวุฒิพงษ์ ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041096 |
นายสันติ มังสะพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041103 |
นายอรรถพล พูลทอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041108 |
นายธงชัย เรืองโรจน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021041109 |
นายสมชาย โสภา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5021060010 |
นายธนสิทธิ์ เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060012 |
นายธวัชชัย ศิริมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060013 |
นายธีระพงษ์ พานิชกุล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060014 |
นายนราธิป โพธิ์คำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060016 |
นายนัดทวี ทองศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060020 |
นายประสิทธิ์ สินเติม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060024 |
นายรุ่งโรจน์ อ้วนแพง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060027 |
นายวีระพงษ์ แก่นของ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5021060031 |
นายสุรสิทธิ์ โสภาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5022010001 |
นางสาวกนกกานต์ แสนทวีสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010002 |
นางสาวกนกวรรณ โต๊ะไธสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010004 |
นางสาวกมลชนก นามบุดดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010005 |
นางสาวขนิษฐา บัวใหญ่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010006 |
นางสาวคณิตศร นะราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010007 |
นางสาวจินดา แก้วหลวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010021 |
นางสาวพัชราภรณ์ มงคลเคลือบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010033 |
นางสาวอทิตยาภรณ์ เสริมทรัพย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010035 |
นางสาวอนุสรา แก้วหลวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010045 |
นางสาวกมลนัทธ์ คำศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010046 |
นางสาวกานดา โสภาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010055 |
นางสาวชลดา กาสี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010057 |
นางสาวนิภาพร ขานไข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010059 |
นางสาวปรีชญา เต้าทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010065 |
นางสาวมุกดา ปานะวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010076 |
นางสาววิราพรรณ ชาวนาผือ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010082 |
นายเฉลิมชัย วงศ์จันทร์เสือ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010083 |
นายทองพูน จันทะโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010090 |
นางสาวจุฬารัตน์ จันทะชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010094 |
นางสาวดวงจันทร์ ดวงใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010095 |
นางสาวทิพวรรณ นนทบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010101 |
นางสาวปณยา จารุจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010103 |
นางสาวพิกุล พิมพ์หาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010111 |
นางสาววิมาน พวงพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010113 |
นางสาวสร้อยสุดา พิมพ์คำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010121 |
นางสาวอัชรากร กุลแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010133 |
นางสาวทิพวรรณ โกมล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010137 |
นางสาวปิยะธิดา ศรีหนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010146 |
นางสาวมลิวัลย์ อารีจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010148 |
นางสาวเยาวลักษณ์ ไชโยธา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010149 |
นางสาวรัตนาพร พิมเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010150 |
นางราตรี ทองน้อย |
ปวช. |
พณิชยการ |
การบัญชี |
5022010154 |
นางสาววิภาพร พรมโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010156 |
นางสาวศิรินันท์ มีละถาโก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010159 |
นางสาวศุภลักษณ์ โสดาจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010161 |
นางสาวสุขฤทัย ธุระบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010163 |
นางสาวสุนีย์ แสงจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010175 |
นางสาวกรทิพย์ นิสัยกล้า |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010176 |
นางสาวกฤษณา เสนารินทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010180 |
นางสาวจิราพร อ่อนเรือง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010184 |
นางสาวธัญญลักษณ์ จำปาสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010185 |
นางสาวนิศารัตน์ อนุภักดิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010190 |
นางสาวเพ็ญพโยม เหรียญทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010194 |
นางสาวรสสุคนธ์ สิงห์สินธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010210 |
นายธิวา ทีฆายุพรรค |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010215 |
นายสุธี ไม้จีน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010216 |
นางสาวอติพงศ์ รอบรู้ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010221 |
นางสาวชฎาพร กิ่งสุวรรณ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010225 |
นางสาวประภาพร เห็มวัง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010230 |
นางสาวรัชดา อ่อนชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010232 |
นางสาววนิดา เหล่าโก๊ก |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010237 |
นางสาวศิริญญา ทำชอบ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010241 |
นางสาวสุนิสา ผิวแก้ว |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010243 |
นางสาวสุนิสา จอกนาค |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010244 |
นางสาวสุพัตรา ปัญญาสาย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010250 |
นางสาวอำพร แผนมะหิงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010251 |
นางสาวไอรดา ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010253 |
นายชาตรี มานะพระ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010258 |
นายอำพล กิ่งไผ่ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010271 |
นางสาวนงลักษณ์ ทองดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010279 |
นางสาวพัชรีภรณ์ ครองบุญ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010280 |
นางสาวพิมใจ ชาวะรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010282 |
นางสาวเพ็ญพร บุญกระจ่าง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010283 |
นางสาวมยุรี ถามะพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010291 |
นางสาวสุภาพร สุภาวงค์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010297 |
นายอานนท์ คุณารักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010304 |
นางสาวทิพเกสร วัดแพนลำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010305 |
นางสาวธนาวดี มีเปรี่ยม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010306 |
นางสาวธิดารัตน์ หอมสมบัติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010308 |
นางสาวนุชรี ยุวพรหม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010309 |
นางสาวนุสรา โพธิ์ไชย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010311 |
นางสาวพัชราวรรณ ทีฆะพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010312 |
นางสาวยุวนิดา ทะมีพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010318 |
นางสาววรรณรุ่ง ชิณสิทธิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010319 |
นางสาววรรณิษา ผิวเหลือง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010322 |
นางสาวสงกรานต์ ขันทะวงษา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010325 |
นางสาวสุพิศ มงคลมาตย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010326 |
นางสาวอรพรรณ พิมพ์จักแสน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010327 |
นางสาวอ้อยใจ ทองเสริม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010329 |
นายกิตตินันท์ บุปผาชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010330 |
นายเฉลิมวุฒิ แนบชิด |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010331 |
นายชนะวงศ์ ศิริขันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010332 |
นายเชษฐา สิมมา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010333 |
นายทัตตพันธ์ อ่อนอัฐ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010336 |
นายรัฐนันท์ ชิมาดะ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010337 |
นายวรวิช ไกยนารถ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010338 |
นายวานิช อุดมศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010339 |
นายสง่า คณะมูล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010340 |
นายสุวิทย์ ผลาแรง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010342 |
นายอดุลย์ เมษเคน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010343 |
นายอภิวัตร์ พรมรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010344 |
นายอานนท์ พุทธขันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010345 |
นางสาวพรรณิภา ศรีแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5022010349 |
นายจักรกฤษณ์ บุญเต็ม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010352 |
นายจตุพล บุญเต็ม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5022010358 |
นางสาวอาริสา ศรีบุรมย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5031010015 |
นายสุนทร แก้วเรือง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010020 |
นายอุทิศ บุญดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010035 |
นายภานุพงษ์ ประสาทศิลป์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010040 |
นายเริงทรัพย์ สร้อยสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010048 |
นายจตุพร ฉัตรวิไล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010054 |
นายนพพล สาขะวัตร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010058 |
นายรัฐสิทธิ์ พิมพ์บุญมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010062 |
นายวีรศักดิ์ โคตรวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010073 |
นายจักรี พิมพ์หาญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010100 |
นายศุภจิตร วงศ์จันทา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010101 |
นายเศรษฐี แผ่นทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010104 |
นายอนันต์ คำผุย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010106 |
นายเอกลักษณ์ สีฟ้า |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031010108 |
นายคเชนทร์ อรศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5031030002 |
นายณัฐวุฒิ สายตา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5031040025 |
นายอดิศักดิ์ แดงอาจ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040027 |
นายอนุชัย ราชชมภู |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040029 |
นายอภิชาติ ฐิตะโพธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040033 |
นายอำนาจ วงษ์พิจิตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040038 |
นายจักรพันธ์ มังแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040055 |
นายมาด๊าด จารุชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040061 |
นายชาญชัย ผลาแรง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040062 |
นายธีระพงษ์ สาดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040064 |
นายพงษ์สวัสดิ์ อุนาบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040072 |
นายสนิท แก้วกอ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040075 |
นายสำรวย มลิวรรณ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031040094 |
นายจิรายุษ บุษดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5031050044 |
นายวิทวัส คงทน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050054 |
นายคาวี เกตุกุล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050058 |
นายชายทอง ใจใส |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050061 |
นายนที สุกูล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050062 |
นายนรากรณ์ ศิลาโคตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050075 |
นายอภิชาติ เสียงหวาน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031050078 |
นายสุพัฒชัย ศรเกลี้ยง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5031060022 |
นายอนุชา ศรีวะวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5031210004 |
นายจักรกริช ปาตะบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5031210013 |
นายยุทธพงษ์ ผูกจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5031210023 |
นายอนุศักดิ์ คำบุญ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5031210027 |
นายณัฐพงษ์ สีบันหา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5032010015 |
นางสาวมณีนุช สุดวิจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010026 |
นางสาววรัชญา อุณาภาค |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010032 |
นางสาวสุนันท์ ปัสสาพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010055 |
นางสาวปนัดดา อุดมลาภ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010058 |
นางสาวปรียานุช ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010079 |
นางสาวอภิสรา วายโสกา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010082 |
นางสาวอรอุมา ได้เลิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010095 |
นางสาวพรสุดา ชาระมาลย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010102 |
นางสาววงขจร พลเจริญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010109 |
นางสาวอนงค์พร ทองนำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5032010114 |
นายชาญวิทย์ สว่างเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5121010005 |
นายจักรพันธ์ นิลมาลี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010023 |
นายวิทยา ศรีธัญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010029 |
นายเจนวิทย์ แสนคุ้ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010030 |
นายตันติกร พนาวัลย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010035 |
นายวุฒิชัย นามแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010040 |
นายสุรศักดิ์ กิ่งแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010042 |
นายอดิศักดิ์ ศรประสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010044 |
นายอดิศักดิ์ กันหาฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010046 |
นายอนุสรณ์ คุณาสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010050 |
นายอำพล แสงวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010054 |
นายณัฐพล ผูกพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010057 |
นายทศพร สีฟ้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010059 |
นายธนธรณ์ นาสมบัติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010066 |
นายปรีชา ปาตะศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010068 |
นายเพิ่มวิทย์ ถาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010069 |
นายยุทธิไกร ด้วงเฟื่อง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010071 |
นายวิชัย มูลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010073 |
นายอภิศักดิ์ บุญสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010075 |
นายพรลิขิต พรมโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010076 |
นายธวัชชัย นนพละ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010077 |
นายธวัชชัย ขุมคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010083 |
นายประชา จันดาเบ้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010084 |
นายพรสวรรค์ คณานันท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010085 |
นายพิทักษ์ มณีแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010089 |
นายศักดิ์นรินทร์ วรรณกาล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010090 |
นายศักดิ์สิทธิ์ ทวีแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010096 |
นายอภิวัฒน์ ช่างเหล็ก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010105 |
นายยุทธพิชัย พุทธมารักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010108 |
นายวุฒิพงษ์ เชาวนะ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010110 |
นายสนิท พูลคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010113 |
นายสราวุฒิ บำเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010117 |
นายอภิวัฒน์ ชายยินดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010121 |
นายเอกชัย ใจเมือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121010122 |
นายเอกพล โหง่นคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5121020008 |
นายครรชิต สีหาสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020012 |
นายฉัตรชัย ปุยะติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020014 |
นายเฉลิมพล ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020015 |
นายชัชวาล คหาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020017 |
นายณรงค์ชัย ไพรงาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020018 |
นายณัฐพงษ์ คลังไธสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020019 |
นายต่อศักดิ์ ขำภะกิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020021 |
นายธัชชัย พันธุ์สวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020027 |
นายพงษ์พัฒน์ บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020028 |
นายพนัส สมคะเนย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020031 |
นายเดชฤทธิ์ โคผดุง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020038 |
นายวิทยา โคตจันทัด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020049 |
นายองอาจ ศรีวะจูม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121020050 |
นายอธิราช หาดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5121030006 |
นายทรงวุฒิ มายูร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030011 |
นายนิติพงศ์ วงชมภู |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030012 |
นายนิพนธ์ สอนสมัคร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030014 |
นายนิรุจน์ สายพา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030018 |
นายพงษ์เพชร เถาว์โท |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030025 |
นายสุนทร บุญวรรณ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121030030 |
นายอัฉริยะ สิมมุด |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5121040004 |
นายชยุตม์ จันทะยา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040008 |
นายธงชัย ทาตะคุณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040015 |
นายพงศ์ธร นักธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040024 |
นายอภิสิทธิ์ ถนอมชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040030 |
นายชัยวัตร พิมพ์อินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040037 |
นายธราชิต เกิดมะเริง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040038 |
นายนนทนันท์ ไชยวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040043 |
นายพเยาว์ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040047 |
นายสมคิด เขื่อนแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040052 |
นายบ้านม่วง ประทาน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040053 |
นายประสาร ดวงแข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040056 |
นายวัชระ ภาวนิช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040059 |
นายศราวุธ จันทะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040072 |
นายเอนก สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121040076 |
นายธงชัย ทำนุ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5121041004 |
นายเกษม บุญถาวรณ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041006 |
นายณัฐพล เข็มเงิน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041010 |
นายทิวา สุขเขียว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041021 |
นายอธิพล บุบผา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041024 |
นายอนุกูล พนาศรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041029 |
นายณัฐพล พลรักษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041035 |
นายทศพร มณีรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041037 |
นายเทิดพร หิรัญวรณ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041038 |
นายธนากร หนูสิงห์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041041 |
นายธีระศักดิ์ จันทะโชติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041061 |
นายศรายุทธ วงศ์ละคร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121041077 |
นายกฤษณะ ป้องปก |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5121060005 |
นายทิชานนท์ ผูกพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5121060007 |
นายนัฐพงษ์ พวงพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5121060013 |
นายพงษ์พันธ์ กาลพาทย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5122010017 |
นางสาวนวลจันทร์ กาฬเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010018 |
นางสาวนารีรัตน์ เกื้อทาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010034 |
นางสาววิภาวรรณ พันภักดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010044 |
นางสาวอุบลรัตน์ ชิณมาตร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010050 |
นางสาวกาญจนา คำผาลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010051 |
นางสาวเกษเกษร ลาภยิ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010067 |
นางสาวเบญจพร เทียบทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010078 |
นางสาวพฤกษาชาติ ขันขวา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010080 |
นางสาวชลธิชา คุณวัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010092 |
นางสาวอำภาพร ร่มเย็น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010093 |
นายนิวัติ บุญโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010097 |
นางสาวทศนีย์ ศรีหาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010100 |
นางสาวพัชนี สัสดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010109 |
นางสาวลลิตา มลสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5122010136 |
นางสาวชไมพร จันทร์สาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5122010139 |
นางสาวเครือวรรณ สีดาสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5122010142 |
นางสาววรรณวิสา เคนสี |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5122010143 |
นางสาวปาริชาติ สุภาชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5122010144 |
นางสาวศิริกัญญา ลิ้มม่วงนิล |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5122010150 |
นางสาวขวัญใจ เลาะหะนะ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010166 |
นางสาวเบจวรรณ์ วันโท |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010167 |
นางสาวประภาพรรณ จรัสกาย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010175 |
นางสาววิชุดา อุทรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010185 |
นางสาวภาพิมล พรมผัน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010200 |
นางสาวดวงใจ สมหมาย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010210 |
นางสาวประนิดา คชพรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010211 |
นางสาวปรีดาพร โฉมเฉลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010214 |
นางสาวพัชรินทร์ อินทร์ทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010217 |
นางสาวยุภา จำปา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010218 |
นางสาวรัตติยา นารีบุตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010224 |
นางสาวศิริพร บุญยืน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010226 |
นางสาวศิริพรรณ กอกุล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010231 |
นางสาวอุษณีย์ สูนย์โศรก |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010232 |
นายกฤษฎา การดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010234 |
นางสาวปัฐวิกรณ์ สุขสีกี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010238 |
นายอาทิตย์ คำพัว |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010251 |
นางสาวอำนวยพร สนใจ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010252 |
นางสาวมณทิวา พร้อมสุข |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010253 |
นางสาวมนเทียร บุญงาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010257 |
นางสาวมาลัยพรรณ เสนีย์ไทย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010267 |
นางสาวสุดาพร ดวงผุยทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010274 |
นางสาวอัมพร คุนุ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010276 |
นางสาวกฤษฎา กมลรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010278 |
นางสาวถิรวัฒน์ อ้วนดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010281 |
นายนัฐวุฒิ ทองคำพงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010287 |
นายศรณรินทร์ รุ่งแก้ว |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122010290 |
นางสาวไอยดา พิมเสน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5122017002 |
นายวัชระพล วระโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5131010004 |
นายคมสัน พลตะลี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010031 |
นายวิชัย มีทรัพย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010033 |
นายวิวัฒน์ วสุนทราธร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010042 |
นายสาคร กาวาฬ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010045 |
นายเสกสรรค์ สมสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010051 |
นายจักรพันธ์ คุ้มผล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010067 |
นายสุรเดช พวงพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131010069 |
นายธนะนันท์ พุทธรักษา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131017004 |
นายเจษฎา แจ้งสว่าง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5131020011 |
นายวิทมล พรมทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5131020016 |
นายอำพล คณาโรจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5131020024 |
นายเมธี ถูระวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5131030003 |
นายทิระเดช กุลพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5131030010 |
นายวีระนัน ลุนพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5131030019 |
นายเฉลิมพงษ์ สิงห์ชู |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5131030020 |
นายประวิทย์ แสงเดือน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5131030027 |
นายคมสัน ทำนุก |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5131040002 |
นายโกวิท ทองเหลือง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040005 |
นายฉัตรชัย สีวะกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040008 |
นายเทวา กาลจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040017 |
นายวัตรชนุ ชาวนาผือ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040019 |
นายวีระชัย บ้านเวียง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040034 |
นายธนเทพ ผาสูงเนิน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040039 |
นายธีรศักดิ์ จำชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040047 |
นายอนุวัฒน์ ศิริวรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040050 |
นายณัฐพล ไชยพันธุ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040054 |
นายยอดรัก คำพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040059 |
นายวีระชัย อรบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040064 |
นายสัญญา สุวะมาตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040067 |
นายเสกสรรค์ พรมโสภา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040069 |
นายอภิศาล ทองบ่อ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040071 |
นายสิทธิชัย ดอกไม้ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131040073 |
นายธีรวัฒน์ ทองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131047001 |
นายกิติพงษ์ ศรีสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131047002 |
นายจีระศักดิ์ จัตวานิล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131047003 |
นายบพิตร บุญพุฒ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131047004 |
นายสุรนันต์ สุขนาแซง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131047006 |
นายอัมพร ลุนพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5131050001 |
นางสาวกิ่งแก้ว เพิ่มใจเพียร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050011 |
นายธวัชชัย แสงเพ็ชร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050019 |
นายไพบูลย์ รอบคอบ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050025 |
นายวุฒิพงษ์ ทองทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050026 |
นายศราวุฒิ นนทะคุณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050029 |
นายศิริศักดิ์ วงสกุล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131050045 |
นายสิทธิชัย คำหาญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131057002 |
นายศิริศักดิ์ สุขภาค |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131057004 |
นายพรชัย พิทักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5131210005 |
นายทวีวัฒน์ วามะลุน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131210007 |
นายปิยะราช วงศ์แสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131210010 |
นายอภิสิทธิ์ สุรินทร์งาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131210020 |
นายสุนทร สายสอน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131210021 |
นายกรกฎ หวังสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217001 |
นางสาวราตรี ลุนพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217002 |
นายสุทิน พุ่มพวง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217003 |
นายอภิรัตน์ ช่างหล่อ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217005 |
นายคมกริช วังคะฮาต |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217007 |
นายชาญศักดิ์ สุทธิประภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217008 |
นายณรงค์เดช หงทะนี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217013 |
นายสมชาย สมเนตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217015 |
นายบุดดี อุ่นทวง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5131217016 |
นางสาวสุภลักษณ์ วงศ์ศรีแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5132010002 |
นางสาวกานต์สินี เปลี่ยนสีนวล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010005 |
นางสาวจันทร์แรม เซาะแสวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010034 |
นางสาวขวัญฤดี ศิริพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010039 |
นางสาวทิมาภรณ์ ผลาอุบัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010057 |
นางสาวสุคนธ์ทิพย์ อุทโท |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010075 |
นางสาวนิวาศ อุดร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010080 |
นางสาวพัชรินทร์ มีลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010086 |
นางสาวมะลิวัลย์ สีหานาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010094 |
นางสาวสรารัตน์ กุมภิโร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010096 |
นางสาวสุดใจ โกมลศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010105 |
นางสาวอุบล คณาเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132010110 |
นางสาวพัชรีย์ ทองโพธิ์ศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132017004 |
นางสาวสุพรรษา ลาธิโน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132017006 |
นางสาววันวิสาข์ บุญพุฒ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132017008 |
นางสาวอรุณรัตน์ วงศ์โสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132017011 |
นางสาวปวีณา บรรลุ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132017014 |
นายวีระเดช บุญญา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5132040002 |
นางสาวเกสร พาพิจิตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040004 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ ภิรมย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040019 |
นางสาวพรพรรณ วรรณเพชร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040052 |
นางสาวมัตติกา หวังผล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040065 |
นายคมสัน แพงโคตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040071 |
นางสาวกรุณา กุรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040074 |
นางสาวชญาดา นามนนท์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040076 |
นางสาวณัฐธิดา บรรหารบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040081 |
นายพวงผกา รักพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040102 |
นางสาวสุนารี นามปัญญา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040108 |
นางสาววราพร วริพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132040110 |
นายธวัชชัย โสคำภา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132047003 |
นางสาวเพียงเพ็ญ ปุยวงค์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132047004 |
นายทรงไทย ไชยโย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5132047008 |
นางสาวนงลักษณ์ โสภิพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
เทคโนโลยีสำนักงาน |
5221010005 |
นายธีระชัย วงษ์พรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010012 |
นายวันเฉลิม คณะพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010013 |
นายวีระศักดิ์ มีดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010015 |
นายศิราม ผาดาสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010016 |
นายสมศักดิ์ ผ่อนปรน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010026 |
นายจงธนา วีระบัณฑิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010029 |
นายณัฐวัช ศรีนามเกียรติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010036 |
นายพรชัย ด้ามพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010038 |
นายพินิจนัย วาปีโก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010039 |
นายภาคีนัย ศรีสะอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010042 |
นายสาคร ศิริคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010048 |
นายเกียรติศักดิ์ สัจธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010049 |
นายเกียรติศักดิ์ สุวรรณดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010054 |
นายณัฐพงษ์ แสงชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010057 |
นายธวัชชัย ลีลาศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010060 |
นายพิษณุ สุขจิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010061 |
นายพีรพล วันคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010065 |
นายสมเกียรติ ศรีบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010067 |
นายสุริยา ภูมิผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010070 |
นายอภิสิทธิ์ เสน่หา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010074 |
นายชัยสวัสดิ์ จันทวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010075 |
นายณัฐดนัย เครื่องจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010076 |
นายทศพล สารคะณา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010079 |
นายประยูร มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010082 |
นายภูมินทร์ นามหงษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010083 |
นายลิขิต ทองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010084 |
นายวันชัย สุภาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010085 |
นายวิชิต ธรรมบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010086 |
นายศุภฤกษ์ ยืนนาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010090 |
นายเสกสรรค์ เหลือล้น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010092 |
นายอนุชิต สิงหาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010093 |
นายอนุวัต เค้ามูล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010096 |
นายเอกพจน์ แสนสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010097 |
นายกฤษฎา เคนโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010098 |
นายเกษฎา ลาหัวโทน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010099 |
นายคมกริช เหลืองอร่าม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010100 |
นายฉัตรชัย ปัญญาสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010104 |
นายประกาย ทาลี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010105 |
นายปริญญา ละชั่ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010109 |
นายวิจิตร ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010110 |
นายวีระ ประหยัด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010111 |
นายสิทธิชัย สมสะอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010113 |
นายอนันต์ ประสพคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010117 |
นายอรัญ ประสพคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010119 |
นายอำนาจ เสือสา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010120 |
นายกฤษดา บุญมี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010121 |
นายโกเมน ศุภเสถียร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010124 |
นายเจษฎา ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010126 |
นายเฉลิมพล ไตรตะลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010128 |
นายชัยสุนทร ปฏิชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010130 |
นายฐาปกรณ์ หงษ์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010131 |
นายดำรง ครองสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010134 |
นายประกายดาว แก่นสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010136 |
นายปัญญา มีมานะ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010141 |
นายอนุชล โยริพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010143 |
นายอำพล อารีภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221010144 |
นายสุระ โพธิสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017001 |
นายคำมูล ศรีจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017002 |
นายสุวิทย์ กุลทวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017003 |
นายอำพล แสงศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017004 |
นายอุดมศักดิ์ พลศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017005 |
นายอรรถกร บรรหารบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017006 |
นายเด่นดวง ทองปาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017007 |
นายธีระวรรณ สีหะวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017008 |
นายกองสิน ประหยัด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017009 |
นายลาวิน ค้าขาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017010 |
นายทวีศักดิ์ แหวนหล่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017011 |
นายสุริยา วิชาคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017012 |
นายถาวร น้อยใส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017013 |
นายทนงศักดิ์ กาหลิบ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017015 |
นายจักรพงศ์ บัวส่อง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017016 |
นายสมจิตร งิ้วลาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017017 |
นายบุญนำ วันทาดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017018 |
นายเวลา อุณาวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017019 |
นายปัญญา ราบรื่น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017020 |
นายสุราช ชุมทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017021 |
นายวันเฉลิม ดวงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017023 |
นายประพันธ์ อินทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017024 |
นายณรงค์ โคตยะคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017025 |
นายสุธี พวงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221017026 |
นายวินัย แดงงาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5221020002 |
นายกิตติพงษ์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020005 |
นายจักรพงษ์ อินทร์ทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020013 |
นายประวีณ เชิงกลาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020022 |
นายศักดิ์ดา ทาตะบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020025 |
นายยุทธภูมิ ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020031 |
นายจีระศักดิ์ พรมภักดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020038 |
นายธนา เวฬุวนารักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020039 |
นายณัฐพล ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020044 |
นายนัสฐิวุฒิ ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020048 |
นายมนัสวุฒิ ลาภาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020049 |
นายมานพ ขันช่วย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020051 |
นายรณชัย สังคีลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020053 |
นายวิชิต ศาสตราชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020054 |
นายวีระ โสดินนัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020055 |
นายศรนันท์ พรมสุรินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020059 |
นายสุชาติ วงศ์จันลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020061 |
นายอดิศักดิ์ พลแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020062 |
นายอนันท์ สวยกลาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020064 |
นายอภิสิทธิ์ แดงอาจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221020066 |
นายปิยะพงษ์ บุตรภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5221030004 |
นายขจรพงศ์ ชายทวีป |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030005 |
นายคมกริช จันทนะชาติ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030007 |
นายเจนภพ มาตะคม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030010 |
นายดนัย แสงเพชร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030012 |
นายทัศพงษ์ ทวีเดช |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030013 |
นายเทวา ไลยรัตน์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030014 |
นายธนวัฒน์ กูฎโสม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030016 |
นายธีระพันธ์ นามราช |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030020 |
นายนัฐพล ตุระวิภาค |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030022 |
นายวันชัย สมัครรบ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030024 |
นายวิทยา สีลาพัฒน์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030025 |
นายวิกรม กลิ่นบุญ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030027 |
นายสิทธิชัย จันทา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030029 |
นายสุรศักดิ์ มุทาพร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030031 |
นายอำนาจ พุทธรักษา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030034 |
นายธานินทร์ ประดับศรี |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030035 |
นายอานนท์ รุ่งเรือง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030036 |
นายชัยวัฒน์ พึลึก |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221030045 |
นายศิวิกร ว่างผล |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5221040002 |
นายโกสินทร์ วันลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040003 |
นายคมสัน มานุบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040004 |
นายฉัตรชัย แจ้งจรัส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040007 |
นายต่อพงษ์ ธิบูรณ์บุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040008 |
นายนที มานุบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040011 |
นายปิยวัตร ผิวทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040014 |
นายภาณุพงค์ สาขะวัตร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040017 |
นายวิสันต์ โทพิลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040018 |
นายวีรพล มนต์สิงห์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040019 |
นายวุฒิศักดิ์ โชคชนะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040020 |
นายสุรเชษฐ์ บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040021 |
นายสุวินัย จันทลักษณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040023 |
นายอรรถพร สมนึก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040025 |
นางสาวชฎาทิพย์ ยั่งยืน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040026 |
นายกรกช คำอาจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040030 |
นายฐิติวัฒน์ ทองเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040031 |
นายณรงค์ชัย บุญญา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040035 |
นายบัญชา ธรรมวรีย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040036 |
นายบัณฑิต กุลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040037 |
นายปรีชา แท่นทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040038 |
นายปัญญา มั่นคง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040040 |
นายพลพิสิทธิ์ เพียรกล้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040041 |
นายมนตรี มัจฉา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040045 |
นายวัชรพล แสบงบาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040046 |
นายสัญญา บุญหลวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040050 |
นายกฤษมงคล ใจกล้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040052 |
นายจักรพล มณีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040053 |
นายชนะชัย เวชกามา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040056 |
นายธนพล นามเวช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040057 |
นายธิติกร โมรีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040058 |
นายธีระศักดิ์ ชาวเวียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040060 |
นายพงศ์พันธุ์ ม่วงเผือก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040061 |
นายพงษ์ศธร อินอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040065 |
นายสุรศักดิ์ รูปใส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040067 |
นายอภิเดช จารุจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040068 |
นายอรรถพล ท้าวน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040069 |
นายอานันท์ แนบชิด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040072 |
นายอธิคม อุดมทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040073 |
นายวีระพล กันยุตะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221040074 |
นายปกรณ์ ชวลิต |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5221041003 |
นางสาวสุวรรณิษา ทะยาธรรม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041005 |
นายกิติศักดิ์ ศรีสุวรรณ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041006 |
นายไกรสร มั่นคง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041014 |
นายพงษ์สุธร วงษ์เมือง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041016 |
นายฤทธิ์ชัย เสนีทัย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041019 |
นายสุริยา บุญเรือง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041025 |
นายอิทธิพล ตันยา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041029 |
นายชาตรี จิตตสิงห์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041030 |
นายณัฐวุฒิ ไกยรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041031 |
นายทิระชล สุวะมาตย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041032 |
นายธนกร จันทวรรณ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041033 |
นายธวัชชัย เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041035 |
นายนิธิทัศน์ ตันตระกูล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041036 |
นายพงษ์พล แซ่เต็ง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041038 |
นายมนตรี โมฬา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041039 |
นายวรยุทธ์ ทิพอุตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041040 |
นายวิทยา พานิชเอก |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041042 |
นายวิศรุตน์ ชมัฒพงษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041045 |
นายสุรพงษ์ ศรีหาบุตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041048 |
นายอภิวัฒน์ ไชยบัญทัน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041050 |
นายอิสระ บรรลุ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041051 |
นายชัชวาลย์ หมั่นเรียน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041059 |
นายนเรนทร์ฤทธิ์ พิลาพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041060 |
นายนัฐพงษ์ ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041067 |
นายสิทธิชัย ใยอาจ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041072 |
นายอัษฎาวุธ ชื่นตา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041073 |
นายอาคม บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041074 |
นายกวิน เอมโอด |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041079 |
นายธีรภัทร เทพารักษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041087 |
นายลิขิต ยิ่งภักดี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041089 |
นายสุพจน์ แขกขาว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221041093 |
นายคมเพชร สมขาว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221042002 |
นายจิรายุส อรกุล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เมคคาทรอนิกส์ |
5221047001 |
นายศิริชัย ออทอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5221060004 |
นางสาวสุภาพร คงไชย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060008 |
นายจักรี แพงมี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060009 |
นายจิรวัฒน์ บุญภา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060015 |
นายธารินทร์ สุวรรณไชยรบ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060019 |
นายพีระพงษ์ มะดารักษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060021 |
นายรณชัย สินอ้วน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060025 |
นายวีระศักดิ์ กาสี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221060029 |
นายสมพงษ์ ผดากาญ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221067001 |
นายคำลอง มาโยธา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5221067002 |
นายศรัญ ดวงจินดา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5222010003 |
นางสาวจริดา ทยาธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010004 |
นางสาวจิตรา ปาตะบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010007 |
นางสาวธัญญาเรศ บุญทศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010016 |
นางสาวปิยะมาศ จักษุรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010023 |
นางสาววันวิสา อำพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010026 |
นางสาวศรีไพร เหรียญทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010029 |
นางสาวสาวิตรี โนใหม่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010030 |
นางสาวสุธิณี โกศล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010035 |
นางสาวสุวิมล เสนารินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010040 |
นางสาวพัชนี ชมศรีฉันท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010042 |
นายศรัณญู หาญจิตต์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010043 |
นางสาวกนกพร บุญสามารถ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010046 |
นางสาวกิตติภรณ์ หาวงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010047 |
นางสาวกิริยา บุตตะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010057 |
นางสาวธัญญารัตน์ ผ่านแสนเสาร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010062 |
นางสาวบุหงา ศรีธรรมมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010063 |
นางสาวปรียานุช แก้วมงคล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010067 |
นางสาวมณีนุช เนตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010068 |
นางสาวมะลิ วรรณคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010073 |
นางสาววิมล ไชยพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010074 |
นางสาววิมลรัตน์ ปาละวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010075 |
นางสาววิลาวัลย์ ทานาฤทัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010077 |
นางสาวสมฤทัย หงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010081 |
นางสาวสุวิมล ชุมพล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010088 |
นางสาวกัลยาทิพย์ วุฒิเสลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010092 |
นางสาวจารุภา อุตตรา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010096 |
นางสาวชิดนะรักษ์ ศรีเสน่ห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010097 |
นางสาวณัฐริกา เถาว์ดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010099 |
นางสาวตรีญารัตน์ ต่ายทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010103 |
นางสาวนิภาพร นิลภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010111 |
นางสาววิไลวรรณ มิ่งขวัญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010114 |
นางสาวศศิธร ภู่ทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010115 |
นางสาวสายใจ โฉมเฉลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010118 |
นางสาวสุพัฒตรา กานุสนธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010120 |
นางสาวสุพัตรา สุโกพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010125 |
นางสาวอัจฉรา ทองบ่อ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010130 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ โสมอินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010132 |
นางสาวจิฬารัตน์ วงสกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010139 |
นางสาวนฤมล บุญกันฑ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010140 |
นางสาวนันทิยา พิมเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010142 |
นางสาวน้ำอ้อย พุกชื่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010143 |
นางสาวนิรันดร์ ซ่งสกุลไพศาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010144 |
นางสาวเบจรัตนากร พลหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010154 |
นางสาววิจิตรา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010155 |
นางสาวแววตา มีชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010156 |
นางสาวสาวันณา ประพาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010158 |
นางสาวสุดาวรรณ ดอกคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010159 |
นางสาวสุภาลัย ไพเราะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010166 |
นางสาวอนุสรา นีระภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010167 |
นางสาวอมรรัตน์ เข็มอุทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222010177 |
นางสาวนฤมล แก้ววิชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5222010178 |
นางสาวพรรณนิดา วิริยพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5222010181 |
นางสาวศิริรัตน์ สร้อยแก้ว |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5222010188 |
นางสาวประกาย วงค์จันทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
การเลขานุการ |
5222010193 |
นางสาวกรกนก ตาเมือง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010195 |
นางสาวคณิดา ไชยภักดิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010196 |
นางสาวจันทร์จิรา พิตะพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010197 |
นางสาวจิตติยา นะดาบุตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010200 |
นางสาวเดือนฉาย อนุพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010216 |
นางสาววันเพ็ญ วงค์กัลยา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010217 |
นางสาวสิริกุล พยัคธา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010218 |
นางสาวสุพิชญา แสนงาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010220 |
นางสาวสุวิมล บุญทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010227 |
นายธนพล แสงสุกวาว |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010233 |
นายสถาพร เจริญจิตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010234 |
นายอภิเชษฐ์ คามวัลย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010236 |
นายอรรถกร กันทะวัง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010238 |
นางสาวจิตติมา แสงย้อย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010240 |
นางสาวจิราภรณ์ กองทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010241 |
นางสาวจิราภรณ์ หมูนลี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010243 |
นางสาวทรัจณา บุญภาย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010245 |
นางสาวธุวดี พันพิศ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010246 |
นางสาวนริศรา โลหะสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010251 |
นางสาวประภาพร แคนสีลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010254 |
นางสาวพรรษา เชื้ออ่อน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010257 |
นางสาวพิชญา อุดมสันติ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010259 |
นางสาวยุพา แสงสกุล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010260 |
นางสาวรัตนา โสภารัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010263 |
นางสาววันเพ็ญ เที่ยงธรรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010265 |
นางสาวมยุรี อุดมศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010268 |
นางสาวศิริวรรณ สุดาชม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010270 |
นางสาวสุกัญญา สุภักดิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010272 |
นางสาวสุวิมล เทศนา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010274 |
นายกันตวัตร ดวงศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010276 |
นายวัฒนา สู่เสน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010277 |
นายพยุง ขุมคำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010278 |
นายภาณุพงษ์ พวงพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010279 |
นายภาณุวัฒน์ พวงพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010282 |
นางสาวจิตรตา ภูถาดงา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010283 |
นางสาวจิราภรณ์ บุญประสม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010285 |
นางสาวชมชื่น สีสิงห์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010289 |
นางสาวทัศดาพร กาหลง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010290 |
นางสาวธราภรณ์ โลมพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010292 |
นางสาวนิตยา ศรีจันทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010293 |
นางสาวปริศนา สัตตะญา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010295 |
นางสาวพัชรินทร์ กุดเป่ง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010298 |
นางสาวเมทินี มุระศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010307 |
นางสาวสมจิตร คำปาน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010308 |
นางสาวสมพร แสงชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010309 |
นางสาวสุดารัตน์ วันทาพงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010313 |
นางสาวอรสา สุขสะอาด |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010314 |
นางสาวอรอนงค์ แสนวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010315 |
นางสาวอรอุมา แสนสมัคร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010316 |
นายกัณฑ์เอนก ศรีภักดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010317 |
นายจิรายุทธ ทิวะพล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010318 |
นายธีระศักดิ์ ลายทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010319 |
นายพงษ์ศิริ จันทร์แจ้ง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010320 |
นายพิชัย จันทร์เวียง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010321 |
นายพิษณุ พรมชัย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010328 |
นางสาวแขไข สารบุตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010330 |
นางสาวจิระประภา ภูแซมศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010332 |
นางสาวชลลดา แก้วโสภา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010333 |
นางสาวทิพวรรณ์ นนทะลุน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010334 |
นางสาวทิวาพร แก้วทา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010337 |
นางสาวน้ำทิพย์ สุวรรณสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010339 |
นางสาวปิยะดา วาปี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010344 |
นางสาวรสริน ลุสมบัติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010346 |
นางสาวลลิตา บุญสุภาพ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010350 |
นางสาววิลาวัลย์ วรสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010355 |
นางสาวสุกัญญา ชาระมาลย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010356 |
นางสาวสุกัญญา อรสิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010357 |
นางสาวสุจิตรา ทองวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010360 |
นางสาวอาทิตยา แก้วพิทักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010361 |
นายจิระโชติ ปานุเวช |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010364 |
นายนัฐวิทย์ กันธินาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010365 |
นายนันทพล สนิทกลาง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010366 |
นายปิยะณัฐ ปานุเวช |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010368 |
นายศราวุธ ธรรมปัต |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010369 |
นายศุภชัย โพธิ์นอก |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010370 |
นายศุภณัฐ ดวงดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010372 |
นางสาวดารณี ศรีไพร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010374 |
นางสาวสุพัตรา จันลุทิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010377 |
นางสาววิรินทร ศรีหลัก |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010378 |
นางสาวภาวิดา ประชานันท์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010379 |
นางสาวธนิดา หลักทรัพย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222010381 |
นายศรัญญา เพ็ญประภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5222017004 |
นางสาวณัฐวรรณ มาลาสาย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222017005 |
นายธเนศ พ่วงประสาร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222017006 |
นายพิชิต บั้งทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222017007 |
นายศุภชัย แสนสุโพธิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222017011 |
นายภาคภูมิ บูรสิทธิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5222017013 |
นายศักดิ์สิทธิ์ สร้างพล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5231010002 |
นายจิรสิน โกศัลวิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010008 |
นายธีรยุทธ พลเสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010021 |
นายเสถียร บุญธิมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010031 |
นายธวัช ช่วยสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010060 |
นายทินกร อารีภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010062 |
นายปฏิชัย ธรรมลี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231010070 |
นายสุรัตน์ มุกดาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231017002 |
นายปิยะวุฒิ บุตรภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5231017006 |
นายอำนวย สืบเสนาะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5231020011 |
นายคณิตนนท์ กุบแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5231020012 |
นายคนินท์ เผ่าสีหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5231030006 |
นายจักกฤษ ไชยจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5231030008 |
นายธวัชชัย ศรีภิรมย์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5231040036 |
นายขัตติยะ บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040041 |
นายจักรพงษ์ โลหะสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040046 |
นายธนากร โคระศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040050 |
นายพงษ์พัฒน์ มาระแสง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040052 |
นายพิทักษ์สิทธิ์ ถูระวรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040059 |
นายวิเชียร บัวสอน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040065 |
นายสำราญศักดิ์ จันมี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040066 |
นายแสงชัย พิมพ์หาร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040067 |
นายอนุชา สุดยอด |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040069 |
นายอลงกต กันธิยา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231040070 |
นายอิสระ ชายทวีป |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5231050002 |
นายไกรสร ศาสตราชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5231050037 |
นายทองพูล ผิวทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5231050058 |
นางสาววีระญา ยุวพรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5231050072 |
นายวรวุฒิ หงษา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5231050081 |
นายศักดิ์สิทธิ์ สิมพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5231210010 |
นายเรืองยศ พรมศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210014 |
นายวุฒิชัย สินอ้วน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210015 |
นายศรัญญู อาจธขันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210031 |
นายธีระพงษ์ สีขาว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210043 |
นายอภิวัฒน์ สารคุณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210045 |
นายสุทธิพงษ์ คูณเมือง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210046 |
นางสาวพวงสมร ผลาจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231210048 |
นายอำพล โพธิ์ศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231217011 |
นายยุทธนา วงศ์คำจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231217016 |
นายภูวดล กาลจักร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231217026 |
นายสนธยา ธนูศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231217027 |
นายพิทักษ์ เข็มสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5231217029 |
นายภูวดล วีระพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5232010005 |
นางสาวงามพรรณ เถาว์ทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010012 |
นางสาวทัศนีย์วรรณ วามะลุน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010013 |
นางสาวทัศนีวรรณ ดำบรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010023 |
นางสาวรังสิธร ประการแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010030 |
นางสาวสาวิภา สร้อยแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010053 |
นางสาวมลิวัลย์ ธานีโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010066 |
นางสาวสุพรรณี ก้อนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010072 |
นางสาวกรรณิกา ศรีใส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010076 |
นางสาวจันฑิมา โสดานา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010084 |
นางสาวนวลจันทร์ โยธามาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010092 |
นางสาวรัตนา โคตถา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010106 |
นางสาวกาญจนา สุวะศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010108 |
นางสาวขนิษฐา ธยาธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010120 |
นางสาวนิศาชล สุพรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010124 |
นางสาวรัตนา จันทนะชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232010132 |
นางสาวหนึ่งฤทัย บุญลิลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232017001 |
นางสาวรุ่งนาวา บัวเขียว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232017003 |
นางสาวนงนภัส ตรีบดินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232017004 |
นายสุริยา ศรีสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232017005 |
นางสาวพัชราภรณ์ ศรีสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232017010 |
นายฉลองรัตน์ สีส่วน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5232077009 |
นายจตุรพิธ คงเพชร |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077017 |
นายพรพิบูล เหง้าสุวรรณ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077018 |
นายนุกูล ทองเฟื่อง |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077019 |
นายนราศักดิ์ จากผา |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077020 |
นายสมชาย จันทะริส |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077021 |
นายพิพัฒน์พงษ์ ศิริโสม |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077023 |
นายวานิช แสนกำแพง |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077025 |
นายประณี แสงสุข |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077026 |
นายจิตติศักดิ์ ศรีจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077028 |
นายไวยวุฒิ ประดับทอง |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077029 |
นายวิทยา ศรีจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077031 |
นายวินัส นามจิตร |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077032 |
นายสุริยะ แก้วหาญ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077033 |
นายดนุสรณ์ ใจใหญ่ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5232077035 |
นายวุฒิศักดิ์ ไตรยวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
การจัดการทรัพยากรมนุษย์ |
5321010020 |
นายอภิสิทธิ์ วังสการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010022 |
นายจักรกฤษณ์ วงษ์สุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010023 |
นายจำปี อาจอุดม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010026 |
นายณัฐวุฒิ น้อยพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010027 |
นายธนวรรษ วงษาชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010039 |
นายอิสระ ชมภูศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010040 |
นายโอนีล สุขไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010046 |
นายนราธร สุรีรัมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010068 |
นายธีรสาร ราชอุ่น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010069 |
นายนันทวัน ยืนยั่ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010072 |
นายพรอนันท์ วันทะนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010083 |
นายเจตพล แก้วโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010084 |
นายเจษฎา โสดาภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010087 |
นายธีรยุทธ ชมภูแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010090 |
นายนิพนธ์ ดอกบัว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010092 |
นายปัญญา ยาวะโนภาส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010093 |
นายพลากรณ์ สุตะภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010097 |
นายศิริพงษ์ ดีสอน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010100 |
นายอรรถพล กองธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010103 |
นายเฉลิมชาติ อินทรีย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010106 |
นายถาวร วิริวัฒน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010108 |
นายปิยะณัฐ พลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010111 |
นายอดุลย์ กินเย็น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010112 |
นายอนุวัฒน์ สารธิมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010115 |
นายอนันท์ บรรจงปรุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010116 |
นายเพิ่มพูล รอบคอบ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010117 |
นายปิยวัฒน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321010119 |
นายณัฐพงษ์ ศรีพนาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5321020009 |
นายธนา คำหงษา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020010 |
นายพงษ์ดนัย ศรีใจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020016 |
นายสราวุธ แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020022 |
นายจิระศักดิ์ ปิยะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020024 |
นายณัฐพล พิมพ์วาปี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020028 |
นายผดุงพงษ์ ชาวเซโปน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020029 |
นายพงศธร ดาวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020030 |
นายพีระสุต โพธิ์คำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321020032 |
นายวณิชชา ทมกระโทก |
ปวช. |
เครื่องมือกลและซ่อมบำรุง |
เครื่องมือกล |
5321020037 |
นายพิทักษ์ สิงห์กาล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5321030002 |
นายครรชิตพล ธรรมจักร์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030003 |
นายจักรกฤษ ภูมิประหมัน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030010 |
นายมารุตพงษ์ ถาพร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030012 |
นายลิขิต นราไชย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030013 |
นายวรวิทย์ กิ่งก้าน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030016 |
นายสุริยา จันทะเนตร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030019 |
นายอุทัย วิสาระพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030020 |
นายบุญภลิตร์ สุวะศรี |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030023 |
นายสุทัศน์ ไชยแสง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030024 |
นายจักรกฤษ ธูปคำ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030025 |
นายอภินันท์ จันทะเนาว์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321030027 |
นายสุวรรณ อุทธพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5321040011 |
นายประทวี สมขาว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040034 |
นายวิทยา พรมทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040039 |
นายอนุชา ภูตะเวช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040040 |
นายอมรเทพ บุญปก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040042 |
นายเกียรติชัย ปริโยทัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040043 |
นายไกรวิทย์ ศรีจำปา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040050 |
นายธนเทพ วงษ์แก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040054 |
นายปิยะ แหนกลาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040055 |
นายปิยะนัฐ โสภากันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040056 |
นายพงษ์นรินทร์ สีเหมือน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040057 |
นายพิชิต รักพรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040061 |
นายธีระพงษ์ วงคำจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040063 |
นายมณฑล โกมล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040066 |
นายมานพ โคตจันทัด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321040067 |
นายรณชัย วอไธสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5321041003 |
นายณัฐกิตติ์ วิลามาศ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041008 |
นายพงษธร ตรีชิต |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041009 |
นายพิชิตชัย แสวงหา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041019 |
นายอัศวพล วีระพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041021 |
นางสาวกรอรุณ ลากวงค์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041022 |
นางสาวสุภาวดี อนุมาตย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041025 |
นายกิตติพงษ์ บัวเหลา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041033 |
นายวิจิตร ธรรมมะ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041036 |
นายศักดา สมพิษ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041041 |
นางสาวกนกวรรณ วังทอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041042 |
นางสาวจิระนันท์ สมปอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041048 |
นายทินกร อินทร์มนตรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041049 |
นายธรรมศิลป์ บุญพรั่ว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041052 |
นายประกายเพชร กาณะวงค์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041054 |
นายวสันต์ รักพินิจ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041058 |
นายอนันทศักดิ์ ชุมภาพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041060 |
นายอานนท์ ทนุพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041064 |
นายจิราณุวัฒน์ แก่นก่อ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041077 |
นายพงษ์ดนัย พรมนนท์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041080 |
นางสาวสุดารัตน์ เทียมราช |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321041081 |
นางสาวอภิญญา เทียมราช |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5321060004 |
นายเกียรติยศ จารุจิตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5321060025 |
นายพลากร ทองสา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5322010013 |
นางสาวน้ำทิพย์ สุภาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010021 |
นางสาวพิมพิลา เพียราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010023 |
นางสาวรัชนีกร เจ๊กมั่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010025 |
นางสาววรัญญา มานะเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010033 |
นางสาวสุจิตรา โสภาบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010042 |
นางสาวกาญจนา บุญตา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010043 |
นางสาวขนิษฐา เสนิทัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010046 |
นางสาวจิราพร โลหะสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010047 |
นางสาวชิดชนก คูณมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010048 |
นางสาวณิชกมล เชิงศิรินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010050 |
นางสาวธิดา พรรณรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010054 |
นางสาวภรพรรณ ทานะเวช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010060 |
นางสาวลลิตา จรูญกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010065 |
นางสาววารุณี เสาร์คำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010086 |
นางสาวชมภู คนหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010088 |
นางสาวทัศนีย์ อุ่นทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010089 |
นางสาวทิพาพรรณ วิมลเศรษฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010090 |
นางสาวธิดารัตน์ บอเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010093 |
นางสาวนิตยา แถวทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010098 |
นางสาวปวีณา กาฬจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010109 |
นางสาววรรณา วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010118 |
นางสาวอรสา มุทาพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010120 |
นางสาวอินธุอร ปฎิโชติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5322010128 |
นางสาวณัฐธิดา ศรีทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010140 |
นางสาวมุขดา สลักทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010143 |
นางสาววนาลี ทองจันทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010144 |
นางสาววนิดา บุญจริง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010154 |
นางสาวสินจัย สันรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010171 |
นางสาวทิพย์สุดา วรรณคดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010172 |
นางสาวธารารัตน์ ภูบุตตะ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010180 |
นางสาวพิชชาพร ภาคสุโพธิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010195 |
นายสุรพันธ์ ชื่นจิต |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010198 |
นายนพรัช คำแหง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010201 |
นายทศวรรษ ยาใจ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010202 |
นายอนุวัชร หล้าบุดดา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010204 |
นายอำนาจ วงค์โสภา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010205 |
นางสาวกฤษณา โล่ห์คำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010208 |
นางสาวกัลยา สุริมาศย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010209 |
นางสาวเกศรินทร์ สร้อยเพ็ชร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010214 |
นางสาวนงลักษณ์ ศิริรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010218 |
นางสาวปนัดดา เชื้อนิล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010220 |
นางสาวพรศิริ จำใบ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010221 |
นางสาวรัชนก โพธิ์ร้อย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010226 |
นางสาววารุณี สีสันต์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010227 |
นางสาวสุกัญญา สีวะกุล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010230 |
นางสาวสุภาวดี แพงดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010238 |
นายกฤษฎา สังเกต |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010240 |
นายณัฐพงษ์ แก่นวงค์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010241 |
นายณัฐพงษ์ โสมาศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010246 |
นางสาวดาวรุ้ง ประอาง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010249 |
นายศิวานนท์ แก้วศรีนวล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010250 |
นางสาวสุกัญญา บุญเติม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010271 |
นางสาวเจนจิรา มั่นจิต |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010272 |
นางสาวฉัตรติยา บรรทัพ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010273 |
นางสาวพัชรี แสนคุ้ม |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010274 |
นางสาวละมัย รัตนเพชร |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010276 |
นางสาวสุกัญญา ประถม |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010279 |
นางสาวบุหลัน คุณารักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010280 |
นายส่งศักดิ์ โฉมเฉลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5322010288 |
นายจิระชัย ภูติรักษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5322010289 |
นางสาวอัญชลี วงค์โสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5331010003 |
นายจักรพงษ์ บุ้งทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010017 |
นายพงษ์ธร พันภู |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010026 |
นายเสถียร ประเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010041 |
นายอาธรณ์ แก้วมงคล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010042 |
นายไพโรจน์ ไชยรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010046 |
นายณรงค์ ผดาจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010049 |
นายคงฤทธิ์ จันทวรรณ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331010050 |
นายยุระนัน ธะนะนิล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5331020008 |
นายนิพนธ์ กุลสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5331020014 |
นายวีรศักดิ์ พรมน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5331020021 |
นายประพันธ์ พันโยธา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5331020028 |
นายอำนาจ คูณคล่อง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5331030014 |
นายจีระพงษ์ นวลอินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5331030022 |
นายอภิชาติ สานนท์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5331030029 |
นายเจตริน ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5331030030 |
นายธงชัย ทิวะพล |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5331030031 |
นายอาณัติ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5331040028 |
นายทนงศักดิ์ โภคทรัพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040031 |
นายมงคล คุ้มตัว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040037 |
นายเวชยันต์ สะดีวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040038 |
นายศุภชัย ชุมสุวรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040048 |
นายจักรภพ พรมทรา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040054 |
นายสุวิทย์ เมืองโคตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331040058 |
นายสนั่น ชาวนาผือ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5331050004 |
นายวันเฉลิม วงศ์ตรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5331050019 |
นายอรรถพร สิงหาวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5331050048 |
นายสมพงษ์ สารีแผง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5331050058 |
นายเอกพงษ์ บุญหาญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5331210001 |
นางสาวจินดาพร กาญจนโกศล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331210005 |
นายธนพล สว่างชัย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331210015 |
นางสาวดวงเดือน เนียมจะโปะ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331210024 |
นายเมธี มีชัย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331210036 |
นายเอกลักษณ์ กิจติลาภ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331210037 |
นายปรเมนทร์ ปาภูงา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331217005 |
นายภาณุมาศ สมบัติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5331217006 |
นางสาวขนิษฐา ศรีสุพรรณ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5332010032 |
นางสาวจุฬารัตน์ จันทะชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010035 |
นางสาวสริตา ทองทัพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010040 |
นางสาวระพีพรรณ จันทร์แรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010046 |
นางสาวจิรวรรณ ปานเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010048 |
นางสาวจุฑารัตน์ ดันมีแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010053 |
นางสาวน้ำฝน ทองหนุน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010054 |
นางสาวนิตยา อุดมสิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010080 |
นางสาวแจ่มนภา ประจวบสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010084 |
นางสาวเดือนฉาย มะโนมัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010092 |
นางสาวประครอง เชื้อเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010097 |
นางสาวพัชรินทร์ แสงใสแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010114 |
นางสาวสายสุณีย์ วงศ์นาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010125 |
นางสาวจินตหรา วันทาพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010128 |
นางสาวกิติยา บ่อแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332010129 |
นางสาวปรียานุช แก้วมงคล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5332017005 |
นางสาวปนัดดา ผลาอุบัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5421010003 |
นายฉันท์ทัต ลาภมาก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010005 |
นายฐิติพงษ์ แสงกล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010006 |
นายณรงค์ฤทธิ์ กอกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010007 |
นายบิณฑ์ ขันทหัด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010008 |
นายพงษ์วิทย์ นามแดง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010014 |
นายลิขิต แสงเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010015 |
นายวุฒิชัย สุทธิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010016 |
นายสุริยะศักดิ์ สีวะกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010017 |
นายสุริยา เริงชัยภูมิ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010018 |
นายอุธิชา บุญกลม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010019 |
นายอธิวัฒน์ รามจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010021 |
นายกิตติพงษ์ โพธิ์สุวรรณพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010022 |
นายเกียรติอำนาจ สร้อยเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010023 |
นายไกรพล งามสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010024 |
นายจีรายุทธ สมพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010025 |
นายณรงค์กร สู่เสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010026 |
นายณัฐวุฒิ มนตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010027 |
นายธนวัฒน์ เต้าทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010028 |
นายธนาธิป กันยวิมล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010030 |
นายนนท์ครินทร์ จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010032 |
นายประกิจ อุดม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010033 |
นายพศวัต ตุระวิภาค |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010036 |
นายศิริศักดิ์ สุภาศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010037 |
นายหฤษฎ์ พิบูลแถว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010040 |
นายอัสนี แสงทวีป |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010041 |
นายก้องตระกูล ธรรมมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010042 |
นายเกรียงไกร กันพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010043 |
นายไกรสร เที่ยงธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010044 |
นายจิรายุทธ สุวชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010045 |
นายชัยธวัช ขันคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010049 |
นายนันทชัย ช่างหล่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010052 |
นายมานพ บุญกัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010056 |
นายสายธาร สารสุรินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010059 |
นายอนุชัย ชุมศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010064 |
นายธนิต ด้วงเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010065 |
นายนนทวัฒน์ บ่อแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010066 |
นายปภาวิชญ์ กาเผือก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010067 |
นายปรีชา อุนาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010068 |
นายปาตินันท์ ภูมี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010069 |
นายรัฐพนธ์ คำมุลตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010070 |
นายวัชระ เรียบเรียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010071 |
นายวิทยา มีชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010072 |
นายวินิจ บุญจอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010074 |
นายวิศรุต ลาภนูน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010077 |
นายสมปราชญ์ เอี่ยมอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010080 |
นายอุกฤษณ์ สุขกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010081 |
นายโอภาส ยืนยง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010083 |
นายคะนองศักดิ์ เสนาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010086 |
นายวรวิทย์ บุญเจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010087 |
นายธีรภัทร์ บุญศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010088 |
นายมิ่งขวัญ เนตรวิลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010089 |
นายธีรวัฒ สันธิเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421010092 |
นายทินกร เหรียญทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5421020002 |
นายชาญณรงค์ ดวงแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020003 |
นายเชาวฤทธิ์ สาระจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020004 |
นายเชาวลิต นุศิริ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020006 |
นายธนัญชัย เนตรวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020008 |
นายประสบชัย รู้จิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020009 |
นายพรประสิทธิ์ นวลวัลย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020010 |
นายพีระยุทธ ซุ่นกลาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020012 |
นายวรจักร พิมพ์หาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020017 |
นายองอาจ แวงแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020018 |
นายอนิรุต บุญประกอบ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020022 |
นายกฤษดา กลมเกลียว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020023 |
นายขวัญประชา จันทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020024 |
นายชาคริต พูลผล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020025 |
นายธนพล ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020027 |
นายพันทิวา คนรู้ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020028 |
นายพันธ์ศักดิ์ สุวรรณรมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020029 |
นายภมรพล จันทะคัด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020034 |
นายสุรวุฒิ ศาลาแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020044 |
นายชัยณรงค์ สุตะภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020045 |
นายเทพากรณ์ เปียนประโคน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020046 |
นายธวัชชัย นนทะพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020048 |
นายบรรหาญ แก่นสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020050 |
นายวินัย โคตรสา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020053 |
นายอุทธา เพิงผา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020054 |
นายอดิศร คูณมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020055 |
นายกฤษดา ขวัญจ่า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020056 |
นายจักริน คันธะมาลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020057 |
นายวิทวัส ผลาอุบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421020058 |
นายพงศกร สายเจียง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5421030001 |
นายชัยสิทธิ์ วิสุทธยา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030002 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ลาภมาก |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030004 |
นายณัฐวุฒิ ผลทวี |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030006 |
นายวัชรพล โสภี |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030007 |
นายวิเชียร ประทุม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030009 |
นายสนุ๊ก ชมภูพาส |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030010 |
นายสรศักดิ์ ผิวเหลือง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030011 |
นายสุทธิพงษ์ ทาตะสุข |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030012 |
นายอภิเดช เคนอ่อน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030014 |
นายอรรถชัย พิลาทอง |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030015 |
นายอานนท์ วังทะพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421030017 |
นายเทวินทร์ ขันสัมฤทธิ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5421040007 |
นายปิยะกุล กระบวนศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040011 |
นายโยธี สุวะรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040012 |
นายธนกร ทองแสวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040014 |
นายวัฒน์ฐลพล สิทธิ์ตวัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040019 |
นายสุรสิทธิ์ สมขาว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040020 |
นายศรเพชร เนตรตะเคน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040026 |
นายนราธิป บุปผาชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040027 |
นายนฤนาจ ขันสัมฤทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040028 |
นายจิรวัฒน์ จำปาสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040039 |
นายวุฒิชัย โต๊ะชาลี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040041 |
นายกันยา สุขกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040042 |
นายจิตติ บ่อแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040043 |
นายเจตน์ ภูตะเวช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040045 |
นายธนันธร สุวรรณสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040048 |
นายธีรยุทธ นามบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040049 |
นายนันทปรีชา ทานุมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040050 |
นายเนติลักษณ์ จัยวัฒน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040051 |
นายพัฒนกร บุญหาญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040052 |
นายภมร อรศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040056 |
นายวุฒินันท์ เชื้อหงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040058 |
นายหัตถกร ศิริสุทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040059 |
นายศรัณยู สืบศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040062 |
นายจิรายุทธ นันทะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040067 |
นายรุ่งเพชร ดวงเนตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040069 |
นายพงศกร คุณมี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040071 |
นายเฉลิมเกียรติ แขสว่าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040072 |
นายเสกสรรค์ สิลาวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421040073 |
นายดนัย ดอกสะบา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5421041002 |
นายเกรียงศักดิ์ ศรีสุวงษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041010 |
นายธีระพล บุญเสริฐ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041012 |
นายเนติพงษ์ ธรรมวรีย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041015 |
นายภานุวัฒน์ จันทร์ถอด |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041016 |
นายภานุวิชญ์ วิลามาศ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041020 |
นายโอภาส บุญยอด |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041023 |
นายชัยพร แสนโบราณ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041024 |
นายทักษิณ พิมพะสุทธิ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041026 |
นายธนพล นิลมาลี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041027 |
นายธวัชชัย ทรัพย์สินธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041032 |
นายภีรภัทร ราษฎร์เจริญ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041033 |
นายวรรธนะ โพธารินทร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041037 |
นายสุวพิชญ์ เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041038 |
นายอนิวัฒน์ บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041040 |
นายเอกพล สุติบุตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041041 |
นายกฤษฎา ทองภิรมย์สันติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041042 |
นายกฤษฎา พละไกร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041047 |
นายนพรัตน์ สืบวงศ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041048 |
นายประชาศักดิ์ ควรคำนึง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041050 |
นายพีรพัฒน์ ศิลาฤกษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041051 |
นายวัฒนา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041052 |
นายวุฒิกรณ์ ถือสัตย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041055 |
นายศุภกิตต์ บุญจรัส |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041058 |
นายสุริยา จันทชิต |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421041064 |
นายสัชฌุกร ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5421043002 |
นางสาววิภาวรรณ เฉลิมสุข |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5421043016 |
นายนรเศรษฐ์ พรสี่ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5421043020 |
นายมนูน พรมวัน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5421043027 |
นายทศพล ผาริวงศ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5421043028 |
นายก่อเกียรติ นาคพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5421060004 |
นายขจรศักดิ์ ทองดอนเกรื่อง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060006 |
นายเจษฎา มาริบุตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060008 |
นายชินวัฒน์ มงคลมาตย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060011 |
นายณัฐพล พวงมาลัย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060012 |
นายทัศนัย วรรณพัฒ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060017 |
นายปฏิวัติ อภัยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060018 |
นายปัฐวีกานต์ ประทาน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060020 |
นายภานุวัฒน์ ลุนพรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060022 |
นายสันติ กระจ่างใจ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060023 |
นายสิริพงศ์ บุญภา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060025 |
นายสุวิทย์ อาจชัยชาญ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060028 |
นายอมรินทร์ จันทร์เผือก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060032 |
นายวิทูล สุวิวงษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060033 |
นายวิธิกรณ์ พรมจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060035 |
นายกฤษณะ เห็มกัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060037 |
นายชิตนรงค์ พันธมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060038 |
นายชินกร เข็มสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5421060039 |
นายธีระวัฒน์ แก้วพวง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5422010006 |
นางสาวขวัญฤทัย อินลี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010008 |
นางสาวจิรภา เต้าทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010012 |
นางสาวนัตติยา สุขขา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010015 |
นางสาวปรัศนี สิงห์สวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010016 |
นางสาวปรียานุช ศาลาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010019 |
นางสาวพรรณิภา อุดมสันติ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010026 |
นางสาวรัตติยา สายสุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010032 |
นางสาววิไลพร ช่วยสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010038 |
นางสาวอัจฉรา มุทาพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010039 |
นางสาวอันทิกา ทวีกันท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010042 |
นางสาวกัณฐิกา พรมภักดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010047 |
นางสาวชฏาธาร สุวะรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010051 |
นางสาวธีร์สุดา เหลาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010055 |
นางสาวนุชบา ปาวะรีย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010057 |
นางสาวภัทรนันท์ สาสงวน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010063 |
นางสาวศจี มาลาอ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010064 |
นางสาวศิริมา วรรคสังข์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010065 |
นางสาวศิริลักษณ์ วงศ์จันทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010066 |
นางสาวสายฝน หิรัญสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010075 |
นางสาวอรพรรณ เบิกบาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010076 |
นางสาวอรพรรณ สุวรรณเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010077 |
นางสาวอรวรรณ วิวัฒน์รัตนศิริ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010079 |
นางสาวอัจฉราพร พินิจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010083 |
นางสาวกาญจนา กล้ากระโทก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010084 |
นางสาวกิตติยา สายพา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010085 |
นางสาวขนิษฐา ขันโท |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010087 |
นางสาวเจนจิรา สุขส่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010089 |
นางสาวชนัญชิตา คุณวุฒิ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010092 |
นางสาวดวงใจ ทองเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010093 |
นางสาวนพวรรณ วังทะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010094 |
นางสาวนภัสสร บานแย้ม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010095 |
นางสาวบุษบา จารุจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010105 |
นางสาววริศรา คะหาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010112 |
นางสาวสะใบทอง พุทธรักษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010114 |
นางสาวสุดารัตน์ อุปรีย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010116 |
นางสาวสุนันทา มีธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010117 |
นางสาวอนัญญา ดุจดำเกิง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010121 |
นางสาวอรอนงค์ ทาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010130 |
นางสาวนิพาวรรณ์ อังคะเพ็ชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010131 |
นางสาววรรณภร สาธรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010134 |
นางสาวสุกัญญา ราชโยธี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010136 |
นางสาวอนุสรา บุญยะมาตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010137 |
นางสาวอัญชลี ศรีวะอุไร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010139 |
นางสาวประกาย บุญแก้ว |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5422010140 |
นางสาวแพรพรรณ บุญกระจ่าง |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5422010141 |
นางสาววิไลวรรณ บุญลำไพร |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5422010144 |
นางสาวสุมิหรา ยศศักดิ์ดี |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5422010146 |
นางสาวกัลยาณี ธรรมลุน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010152 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ จารุมี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010159 |
นางสาวน้ำฝน วงศ์พรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010163 |
นางสาวพรฤดี สีหาขันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010171 |
นางสาวสุกัญญา บุญสุภาพ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010175 |
นางสาวสุวนันท์ โมราชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010179 |
นายนิรุช ประเสริฐสังข์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010183 |
นายอนุชิต แคนศิลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010188 |
นางสาวแคทลียา คำอาษา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010193 |
นางสาวทิพย์อักษร สีดำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010194 |
นางสาวทิราภรณ์ บุญยิ่ง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010198 |
นางสาวปัฐริกา รัตนโสภา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010199 |
นางสาวผกาพันธ์ บุตรธรรม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010202 |
นางสาวพรพรรณ จันทะเวช |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010204 |
นางสาวยุภาวดี บุตรัตน์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010206 |
นางสาวเยาวเรศ อภัยพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010207 |
นางสาวรัตนาภรณ์ ภูมี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010211 |
นางสาวอรัญญา โมทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010212 |
นางสาวอินธิรา ใหญ่ล้ำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010213 |
นางสาวชมภูนุช จันดาวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010214 |
นางสาวพันธยา ทองเหมาะ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010216 |
นางสาวสุกัญญา พิลา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010217 |
นางสาวศิริมาศ ยศทะแสน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010220 |
นายณัฐชา ชุติชาติ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010222 |
นายณัฐพล มาละแสง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010223 |
นายนพรัตน์ สีงาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010224 |
นายนัทธภูมิ ธรรมวรีย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010229 |
นางสาวจิตรา ปาวรีย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010230 |
นางสาวจันทร์ทิมา วิลาจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010232 |
นางสาวนุศรา หลอดเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010235 |
นางสาวสุพัตรา เปรยรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010236 |
นายอรรถพล อดุลพงษ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010237 |
นายศราวุฒิ ภูนางาม |
ปวช. |
พณิชยการ |
การขาย |
5422010240 |
นางสาวจันทร์จิรา พูลชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010241 |
นางสาวนุชจรินทร์ นาควัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010242 |
นางสาวพัชรินทร์ ตะนุมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5422010245 |
นางสาววายุบุตร มีมานะ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5422010250 |
นางสาวศิริลักษณ์ ปิสาขา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5431010001 |
นายกฤษฎา โสภะบุญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010002 |
นายชัยณรงค์ ไพรจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010003 |
นายชานนท์ ศรีแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010008 |
นายเนติ คณะบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010016 |
นายโกวิทย์ ภาเรือง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010025 |
นายพิชิตชัย แสนโท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010029 |
นายวีระพล นาคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010040 |
นายอุทธิชัย บุญลำไพร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010041 |
นายเอนก อุดมศิลป์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010044 |
นายกฤษณะ ทองรัง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010046 |
นายจักรพันธ์ บุษรากรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010049 |
นายชาตรี ภักดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010050 |
นายเชี่ยวชาญ สอนพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010051 |
นายทวีชัย นาใหม่ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010052 |
นายธนากร กุลสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010059 |
นายสุชาติ อุดมมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010065 |
นายพงษ์ชัย ทองดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010069 |
นายสมัคร จันทวี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010071 |
นายชัชวาล อินตนัด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010074 |
นายธีระพล สมสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010076 |
นายกิตติพงษ์ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010077 |
นายสรศักดิ์ หมั่นเพียร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431010079 |
นายอนุวัฒน์ คุณวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431017001 |
นายสุรศักดิ์ กิ่งแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431017002 |
นายจิตตกรณ์ โลหะสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5431020004 |
นายธีรังกูร กันยะวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020009 |
นายสัตยา สำลี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020016 |
นายธีระวัฒน์ สารีพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020020 |
นายศตวรรษ พุทธิวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020025 |
นายอนุชิต วงศ์เพ็ญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020028 |
นายณัฐพงษ์ ใจทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431020029 |
นายป้อมเพชร วงศ์ตรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5431030001 |
นายชาคริต วิริยะพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030007 |
นายปิยวัฒน์ สมประสงค์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030013 |
นายธีระพรรณ นันทภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030015 |
นายวิชิต มั่นสุข |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030019 |
นายอัษฎา ไชยศรี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030020 |
นายธารินทร์ สุวรรณไชยรบ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431030021 |
นายธนะวัฒน์ สิทธิวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5431040003 |
นายเกรียงไกร อุ่นวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040005 |
นายทูนศักดิ์ บัวทัน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040006 |
นายอภิชาติ พุทธขิน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040010 |
นายนนทิกร ธิษาชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040016 |
นายวชิรา จันทร์โทวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040019 |
นายอธิป จันทะชิด |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040021 |
นายอาวุธ เรืองริวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040023 |
นายกิตติศักดิ์ สีขาว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040024 |
นายเกียรติก้อง บุญธิมา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040025 |
นายจักร์กฤษ โชติสนธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040032 |
นายนิติศาสตร์ พิมพ์บุญมา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040035 |
นายลิขิต ภูวงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040039 |
นายศักดิ์สิทธิ์ พวงผกา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040040 |
นายศุภชัย ศรีบาง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040042 |
นายสิทธิพงษ์ มั่งมี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040043 |
นายอนุพงษ์ สุยะทา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040045 |
นายนันทพงค์ โทบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040046 |
นายจิรวัฒน์ ดอกไม้ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040048 |
นายปราโมท ผิวทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040052 |
นายเสกสรรค์ ธนะวิโรจน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040053 |
นายอมรชัย ยอดทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040060 |
นายกำธร พิบูลย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040061 |
นายสุทิน ศรีกุลวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040065 |
นายวิทยา จันลาภา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040066 |
นายอมเรนทร์ เกิดสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431040067 |
นายอรรถพล สุขกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431047001 |
นายสุขสรรค์ คำโกน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431047002 |
นายธวัชชัย บุญยืน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5431050009 |
นายทัศนพงศ์ อุตมะ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050014 |
นายศราวุธ ชูยศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050021 |
นายเกรียงไกร พวงมาลัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050027 |
นายภานุพงศ์ นนทะสิงห์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050033 |
นายสมบัติ คุณยะโคตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050040 |
นายจักรี หวายลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050042 |
นายเชิดธวัช จันทร์ดาวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050047 |
นายธีระพงษ์ ผิวอ่อน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050055 |
นายอนุวัฒน์ นนทพจน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050059 |
นายพิชัย จูมดอก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050065 |
นายก้องเกียรติ อัปการ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431050066 |
นายกฤษฎา การดี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431057001 |
นายคงฤทธิ์ แสงชาติ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431057002 |
นายพีระศักดิ์ นูวิเลิศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431057003 |
นายศิฑาภพ คณาจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431057004 |
นายบุญมา บุศดี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5431210004 |
นายสง่า ยลสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210010 |
นางสาวลลิตา พุทธเสน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210011 |
นางสาวศุกร์ฤดี กุลแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210013 |
นายธีระพงษ์ โพธิ์แก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210015 |
นายประจวบ ทองอ่อน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210019 |
นายวินิจ เสือสา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210028 |
นายวุฒิชัย อุคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210035 |
นายอธิพงษ์ วงศ์จันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210036 |
นายปริญญา จันทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210037 |
นายสุทัศน์ ไชยงาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431210040 |
นายศักดิ์มงคล พุทธิวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431217003 |
นายรังสรรค์ นิยมชาติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5431217004 |
นายสัญญา ไพรจิตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5432010014 |
นางสาวบุศริน จารุมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010022 |
นางสาวลำดวน ไชยอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010036 |
นางสาวอริษา ผลาอุบัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010040 |
นายคมกริช พิมพะไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010061 |
นางสาวลษิดา นาชาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010063 |
นางสาวสุนิสา อภัยพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010068 |
นางสาวกันธิมา วงษาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010071 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ โล่ห์คำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010072 |
นางสาวจิราวรรณ มนุพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010073 |
นางสาวจุติพร ปางชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010074 |
นางสาวเจียมรัตน์ ประทุม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010080 |
นางสาวนรินทร์ ทองแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010081 |
นางสาวนารี เรืองขวัญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010095 |
นางสาวยุภาวดี ศรีจำปา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010104 |
นางสาวสุณีย์พร ผิวอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010109 |
นางสาวอำไพ สาวะโย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010113 |
นางสาวเดือนสุดา มณีพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432010132 |
นางสาวปัทมา จำปาเทศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432017001 |
นางสาวทิพวรรณ นิติสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432017007 |
นางสาวกรรณิการ์ แสงจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432017008 |
นางสาวนันธิญา มีแสง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5432020001 |
นางสาวนิภาวรรณ ฝ่าฝน |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020004 |
นางสาวธนาใจ แฝงวงคำ |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020007 |
นางสาวศิริพร คุณวุฒิ |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020009 |
นางสาวสกุณา ห่อดี |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020011 |
นางสาวสุภาพร สุรารักษ์ |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020012 |
นางสาวอรอนงค์ ไชยวรรณ์ |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432020014 |
นางสาวภัสสร มีดี |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5432027001 |
นางสาวปรณิดา สายวรณ์ |
ปวส. |
การตลาด |
การตลาด |
5521010005 |
นายจิตรกร ไชยบัง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010007 |
นายณัฐพงษ์ กาตีวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010008 |
นายถาวร อินพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010009 |
นายทศพร สายสุด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010010 |
นายทิพากร กุระจินดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010011 |
นายธวัชชัย ไชยสุระ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010012 |
นายบวรวงศ์ สาสงวน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010018 |
นายอนุวัฒน์ แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010024 |
นายจิรายุส ทองเหลือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010025 |
นายชัชชัย พร้อมอาสา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010026 |
นายชาญณรงค์ จันทร์เจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010027 |
นายเชอร์รี ขันอาษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010030 |
นายทองสวัสดิ์ สิงห์หมุ่ย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010031 |
นายปฐมชัย บุญสามารถ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010034 |
นายฤทธิชัย สุขกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010035 |
นายลิขิต สุวะไกร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010037 |
นายสุนัฐนันท์ ทำนุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010038 |
นายสุรชัย โสดาภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010039 |
นายสุรัช บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010044 |
นายกลธการ ทองหลอด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010048 |
นายเจริญชัย ไชยแหม่ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010050 |
นายณัฐพล แสงวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010051 |
นายธวัชชัย ไกยชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010052 |
นายเบญจรงณ์ เที่ยงทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010059 |
นายสุธรรม แสนโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010062 |
นายอนุสรณ์ หมิ่งทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010065 |
นายเจษฎา สายเสนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010066 |
นายพงษ์ศักดิ์ ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010067 |
นายค่ำ คำศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010068 |
นายจักรกฤษ วรรณทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010069 |
นายจีรวัฒน์ ธรรมโรจน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010070 |
นายชัยธวัช พันแดง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010071 |
นายทักษิน ท้าวทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010072 |
นายธัญพิสิษฐ์ โตสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010073 |
นายธีระพล ภู่เล็ก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010075 |
นายนิวัฒน์ จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010076 |
นายภานุชิด คณาเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010077 |
นายมงคล ชัยโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010078 |
นายมเหศักดิ์ เติมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010079 |
นายยุรนันท์ ไชยบัญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010081 |
นายรัฐพล จำปาแดง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010082 |
นายรัตพล พงษ์สุวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010083 |
นายวัชระ ราชปัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010084 |
นายวิษณุ พลหาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010085 |
นายวุฒิชัย วามะลุน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010089 |
นายเจตน์สฤษฎ์ ศรีรมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010090 |
นายทศชนะ บุพศิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010091 |
นายธวัชชัย บุญมาก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010092 |
นายนภัสดล เหล็กดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010095 |
นายมัทวะ ภาคภูมิ |
ปวช. |
เครื่องกล |
ยานยนต์ |
5521010097 |
นายฤทธิ์ บำเพ็ญ |
ปวช. |
เครื่องกล |
ยานยนต์ |
5521010098 |
นายวิทยา รี้พล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010099 |
นายวิทยา ชารีหอม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010104 |
นายสถาพร รุ่งเรือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010106 |
นายสำลี โมระดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010107 |
นายสุภาทร พรหมสาขา ณ สกลนคร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521010108 |
นายณัฐวุฒิ ยอดมงคล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521020001 |
นายการัณย์ แสนชาติ |
ปวช. |
เครื่องมือกลและซ่อมบำรุง |
เครื่องมือกล |
5521020002 |
นายจิรโชติ บุญครอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020005 |
นายเติมศักดิ์ เดชเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020006 |
นายทักษิณ กระจ่างใจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020008 |
นายธนากร วงศ์แก่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020010 |
นายนราพันธ์ แก้วแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020011 |
นายนัฐวุฒิ สุขสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020013 |
นายประวุฒิ พลหาญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020017 |
นายศราวุธ เจริญสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020018 |
นายสุคมย์ มลสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020019 |
นายกิตติคุณ ทะไกรราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020020 |
นายอภิชัย อุดมลาภ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020021 |
นายอรรถพล จันทร์สว่าง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020022 |
นายอลงกร เหมาะเจาะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020023 |
นายปิยวัฒน์ ไชยจักร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020026 |
นายธนากร พระพงษ์ |
ปวช. |
เครื่องมือกลและซ่อมบำรุง |
เครื่องมือกล |
5521020027 |
นายเกียรติธาดา โสภาลุน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020030 |
นายฐากูร ฉีกกระโทก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020032 |
นายเติมศักดิ์ โสมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020033 |
นายทรงวุฒิ เพชรมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020034 |
นายธนะชัย ศิลาวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020035 |
นายธีระศักดิ์ เถาว์รินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020036 |
นายมนตรี วันชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020037 |
นายฤทธิไกร คุซิตา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020042 |
นายสมเจตน์ มณีปรง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020043 |
นายสามารถ ผิวเงิน |
ปวช. |
เครื่องมือกลและซ่อมบำรุง |
เครื่องมือกล |
5521020044 |
นายสิทธิชัย บรรเทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020045 |
นายสุจริตชน สารสอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020049 |
นายเสกสรร ทรงเยาว์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020050 |
นายองอาจ อรชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020051 |
นายสุมัชชา ราชชมภู |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521020053 |
นายนิธิพล ผ่อนปรน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5521030003 |
นายกิตติพงษ์ สมมุด |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030004 |
นายเกียรติภูมิ คุ้นเคย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030005 |
นายจักรี ประถมนาม |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030006 |
นายเจษฎา เกษียร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030007 |
นายติณณภพ เกิดมงคล |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030008 |
นายทศพล บรรทุปา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030009 |
นายธวัชชัย เฮียงล่า |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030010 |
นายนนทการ มุทาพร |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030011 |
นายบุญยฤทธิ์ บุญหลาย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030012 |
นายประกรณ์กิจ เอื้อวงค์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030013 |
นายผดุงเกียรติ วิริยะพันธ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030015 |
นายพรชัย แสงบุดดา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030018 |
นายภาณุพงษ์ สาสงวน |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030020 |
นายฤทธิไกร คำนนท์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030021 |
นายวันเฉลิม จันทร์เขียว |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030026 |
นายสุรชัย ดอกสะบา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030027 |
นายหัสดินทร์ มาพงษ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030028 |
นายอรรถชัย ศรีลา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030030 |
นายเอกพันธ์ ใหม่คามิ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030031 |
นายจักรพันธ์ พูลสิทธิ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030033 |
นายประพัฒ หาญจิต |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030034 |
นายสมศักดิ์ ไตรยะสุทธิ์ |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030035 |
นายวิสันต์ สุยะทา |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521030036 |
นายอาทิตย์ สมน้อย |
ปวช. |
โลหะการ |
เชื่อมโลหะ |
5521040001 |
นายกฤษฏิ์ กาญจนนุภานน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040003 |
นายเฉลิมพล ทำนุ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040006 |
นายธีระศักดิ์ ชิณสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040007 |
นายนครชัย โสไกร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040008 |
นายนัฐดนัย บือทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040011 |
นายปฎิวัติ จงรักษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040012 |
นายปรีชา ผาผล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040019 |
นายสืบสกุล โยนจอหอ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040023 |
นายฉมาวัฒน์ บัวศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040024 |
นายชัยวัฒน์ แซ่ลิ้ม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040025 |
นายดุสิต ต้นแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040026 |
นายเดชาพล หนักแน่น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040027 |
นายธนพล ค้าข้าว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040028 |
นายธวัชชัย รอดทุกข์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040029 |
นายนันทวุฒิ สุดแล้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040030 |
นายบุญพัฒน์ นามพิทักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040033 |
นายศรายุทธ ดีสี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040034 |
นายศราวุธ เนินทราย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040035 |
นายสนันตน์ นรชิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040036 |
นายสาคร พรรษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040039 |
นายสุริยา ไชยมาตร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040040 |
นายอนุชิต อุปถัมภ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040042 |
นายจักรกฤษ สาธุชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040044 |
นายดลวิจิตร โสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040045 |
นายทรงพล สงผัด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040049 |
นายธีระชัย วีระพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040050 |
นายนิพนธ์ บุญกระจ่าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040054 |
นายศตวรรษ์ ขันติจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040057 |
นายอนุกูล บุตตะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040058 |
นายอนุศักดิ์ ตาทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040060 |
นายอมรฤทธิ์ พิมพสุทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040061 |
นายอาทิตย์ มัจจุปะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521040062 |
นายแสนคม มาระปะทิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5521041001 |
นางสาวพรวดี เผ่าศรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041007 |
นายธนพัฒน์ ไถวเลิศ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041008 |
นายนพพร เหล่าพร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041010 |
นายบัณฑิต มังสะพันธ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041011 |
นายบุญประเสริฐ จันทร์ทักษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041012 |
นายประดิษฐ์ มณีสาย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041019 |
นายศุระกาฬ พิมพ์โพธิ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041022 |
นายอมรเทพ ทองโกฎิ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041033 |
นายนัฐพล ผิวหอม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041037 |
นายพีรพัฒน์ ศรีหนา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041039 |
นายฤทธิชัย บุตรี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041043 |
นายสุภาพงษ์ สุตะภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5521041044 |
นายสุรวุฒิ นนทิจันทร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041045 |
นายอุดมพร แสนสิงห์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041046 |
นายเอกชัย แสนหวัง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041049 |
นายจิระศักดิ์ ยืนยั่ง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041051 |
นายทรงคุณ ตรุวรรณ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041053 |
นายธีรพงษ์ ฝามงคล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041055 |
นายปริวัฒน์ สุภโกศล |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041056 |
นายพัฒนเวช จักรแก้ว |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041057 |
นายพินิจ มีทองแสน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041058 |
นายวิฑูรย์ เดชะคำภู |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041060 |
นายวุฒิชัย สายรัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041061 |
นายศิริศักดิ์ วันหลัง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041062 |
นายศุภกิจ เสาทอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041064 |
นายสายัณย์ สุขมา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521041067 |
นายอภิสิทธิ์ พิมพ์อินทร์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5521043001 |
นางสาวณัฐฐินันท์ เผ่าแผลง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043002 |
นางสาววารี ชันษา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043004 |
นางสาวสุภาพร ยั่งยืน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043005 |
นางสาวสุวนันท์ ลียงค์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043006 |
นางสาวสุวิภา นามปัญญา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043008 |
นางสาวอินทุอร ศรีสิงห์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043009 |
นายเกียรติศักดิ์ วาจาสัตย์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043012 |
นายธีระศักดิ์ ศรีรักษ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043020 |
นายอนุชา สระสิน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043021 |
นายอารีย์ ทวีบุตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043024 |
นางสาวรุ่งฤดี ปัญญานี |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043025 |
นางสาววัลณิกา รอดเกิด |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043026 |
นางสาวอโณทัย มาตเหลือง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043030 |
นายชาญวุฒิ อุนาภาค |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043032 |
นายธีระศักดิ์ ทิศาเวช |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043035 |
นายพิทักษ์ คลังทอง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043039 |
นายสุรเกียรติ วิจิตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521043043 |
นายอาณัติ บุญสอน |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5521060002 |
นางสาวกรรณิการ์ เคียงวงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060005 |
นางสาวสุวนันท์ ลุยพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060009 |
นายณัฐพงค์ บุญดก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060011 |
นายปฏิภาณ คำผาลา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060013 |
นายปัญญาวุฒิ กัญโคตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060014 |
นายพิสิฐพงษ์ วงค์เพชร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060018 |
นายอรรถพล ลุนพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060019 |
นายทิวานนท์ ท้าวอนนท์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5521060020 |
นายนพเกล้า จรูญภาค |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5522010006 |
นางสาวจุฑามณี แก้วประเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010011 |
นางสาวณัฐธิดา หวังผล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010016 |
นางสาวปัทมพร สุวชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010017 |
นางสาวปิยะมาศ ลือเลื่อง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010018 |
นางสาวพัชราพร จันดาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010020 |
นางสาวพิกุลแก้ว ทองพล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010021 |
นางสาวรสจรินทร์ คนหมั่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010023 |
นางสาววรรณวิภา แพงดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010025 |
นางสาววราภรณ์ อักขี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010026 |
นางสาววิภาพร คณาสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010029 |
นางสาวศิวิภา ตุยรัมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010030 |
นางสาวสุดารัตน์ สีฟ้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010032 |
นางสาวสุพัตรา ลาเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010037 |
นางสาวอรวรรณ พันธ์พิบูลย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010043 |
นางสาวจุฑารัตน์ ตุ้มเป็น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010048 |
นางสาวทองพูล โพธิ์ขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010052 |
นางสาวปิยาภร มีทองแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010059 |
นางสาวรัตญา ผิวเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010060 |
นางสาวรัตนพร เมืองใหญ่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010063 |
นางสาวรุ่งอรุณ โพธิ์เฮียง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010067 |
นางสาวสุพัตรา วันจรูญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010071 |
นางสาวสโรชา เหมือนเจน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010079 |
นางสาวกชกร โลหะสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010084 |
นางสาวเกศินี ขวัญเรือน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010093 |
นางสาวนรมล ธยาธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010094 |
นางสาวนันทนา เลพิชานนท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010106 |
นางสาวศิริพร วัดอักษร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010108 |
นางสาวศุภมาส กันภัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010111 |
นางสาวสุณัฎฐิดาทิพย์ วันชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010115 |
นางสาวสุมินตรา ยอดแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010118 |
นางสาวจันทนี กุลโยธี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010123 |
นางสาวดารุณี จันทะวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010124 |
นางสาวธิดา เจือบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010125 |
นางสาวนัฐธิดา พุทธรักษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010126 |
นางสาวเนตรชนก คำลือไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010128 |
นางสาวปาริชาติ เมฆชัยภักดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010129 |
นางสาวปิยฉัตร กฤษฎารักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010130 |
นางสาวปีย์วะรา กาฬเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010132 |
นางสาวพัชรินทร์ รังษี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010136 |
นางสาวโยธิกา ธานีโรจน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010137 |
นางสาวราณี ติ้ววงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010140 |
นางสาวสุดารัตน์ หลอดโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010142 |
นางสาวสุทรามาศ รักษาสัตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010144 |
นางสาวสุวีรา แปลงแก่นจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010145 |
นางสาวอนุตรา แก้วดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010147 |
นางสาวอัจชาภา พวงมาลัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010149 |
นางสาวอุไร กิ่งแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010150 |
นางสาวณัฐมล ไวยะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010151 |
นายธนายุทธ บุญยืน |
ปวช. |
พณิชยการ |
การบัญชี |
5522010152 |
นายอภิวัฒน์ บุญมาก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010157 |
นางสาวเจนจิรา กงสันเทีย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010158 |
นางสาวเจนจิรา สีหานัด |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010159 |
นางสาวเจวรินทร์ ภูมิแสง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010160 |
นางสาวฐิติมา แค้มวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010161 |
นางสาวดาวละออง วายทุกข์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010163 |
นางสาวธิดารัตน์ บุตรกิจ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010164 |
นางสาวธิติมา จำปาแก้ว |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010167 |
นางสาวนุชนาถ ปัถะพี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5522010169 |
นางสาวปภัสรินทร์ จงเจือกลาง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010170 |
นางสาวประภัสสร ปาวะรีย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010171 |
นางสาวปอขวัญ ไชยสิทธิ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010172 |
นางสาวปิยะนันท์ สุระมณี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010173 |
นางสาวพรรณนิภา ดำบรรพ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010174 |
นางสาวพัชราภรณ์ เคนมี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010176 |
นางสาวเมษา คำสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5522010181 |
นางสาวศิริรัตน์ เสาะแสวง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010183 |
นางสาวสุชานันท์ จันทร์ทอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010186 |
นางสาวอรัญญา แพงจ่าย |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010187 |
นายคมสันต์ คำศรี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010190 |
นายนันทวัฒน์ ธรรมปัต |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010196 |
นางสาวจิตรา ผลสิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010197 |
นางสาวกุลจิรา หลักทองคำ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010198 |
นางสาวจินตนา ทรัพย์มูล |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010205 |
นางสาวนิภาพร ผาสิน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010209 |
นางสาวปสุตา ผาดาวงค์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010211 |
นางสาวปิยาภรณ์ อุตโท |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010215 |
นางสาวมณเทียร พละศูนย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010217 |
นางสาวรัชนีกร เข็มพันธ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010219 |
นางสาววรรณิศา วันนา |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010220 |
นางสาววรัชชนก ปกครอง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010222 |
นางสาววารุณี ธรรมวงศ์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010224 |
นางสาวสมฤดี ศิริวาลย์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010226 |
นางสาวสุภาพร โสพะวัง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010230 |
นางสาวอรอุมา คณากัน |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010234 |
นายกฤษดา แสงเนตร |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010236 |
นายนัฐดนัย นาคทิม |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010238 |
นายเศรษฐา วารินทร์ |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010239 |
นายสรวิชญ์ ภัทรวาณี |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5522010243 |
นายวรุตน์ จันทร์สว่าง |
ปวช. |
พณิชยการ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5531010005 |
นายบุรินทร์ นิยม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010008 |
นายพรชัย ป้องแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010010 |
นายรัชชานนท์ ขันทะวงศา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010012 |
นายอภิสิทธิ์ วงศ์เพ็ญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010013 |
นายณัฐพล บุญมี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010014 |
นายสมพร สายคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010017 |
นายชาญชัย แสนหอม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010023 |
นายรัฐพร ตอนทอง |
ปวส. |
เครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010040 |
นายพิชิต บุญรำไพ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010041 |
นายอัศวิน ประดับศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010044 |
นายบัญชา ฝ่าฝน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531010055 |
นางสาวเมธาวี แสวงหา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531017001 |
นายเด่น บุญยอด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5531020007 |
นายณรงค์ฤทธิ์ นวลวัลย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020013 |
นายยุทธนา ลุนพิลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020022 |
นายจักรพล ไชยแสง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020023 |
นายโชคชัย อุดธิตะสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020027 |
นายภูมินทร์ นามหงษา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020031 |
นายสิทธิพงษ์ วามะลุน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531020038 |
นายปาฏิหารย์ บุตรงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5531030006 |
นายนตพล ไชยวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5531030007 |
นายนฤเบศ กัณหะรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5531030016 |
นายสุริยา วันชัย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5531040001 |
นายไกรสิทธิ์ พละศูนย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040002 |
นายทิวา สีลารวม |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040003 |
นายธนวิทย์ ศรีสิงห์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040008 |
นายมโนรส ทัศบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040009 |
นายวัชรพร บานที |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040010 |
นายยศสรัล แก้วสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040011 |
นายศิวนันท์ เหมือนแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040018 |
นายอุบล ทองงาม |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040019 |
นายกันตพล ลีลา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040024 |
นายนำชัย สุขดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040025 |
นายบุษกร กองดวง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040029 |
นายพีรวัตร บุตรสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040031 |
นายวรวุฒิ บุญเมือง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040037 |
นายอภิเดช กุติการ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531040043 |
นายโรจน์ เรืองวัณณภา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531047002 |
นายพรชัย อ้วนดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531047004 |
นายธีระพงษ์ โจระสา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5531050003 |
นายไกรสร สมพงพัด |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050004 |
นายฉลอง กาละทัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050006 |
นายชัยพร วิชาชาติ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050007 |
นายชาญชัย ธิโนวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050016 |
นายพิเชษฐ์ วงค์ษาสิงห์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050018 |
นายอภิเดช หลักชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050019 |
นายอภิสิทธิ์ ปุรินทะ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050021 |
นายรณฤทธิ์ สอนสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050024 |
นายวิษณุ ชารีศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050026 |
นายสถาพร พันธหงษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050036 |
นายอภิสิทธิ์ เชิดชูกาญจน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531050048 |
นางสาวอัญชลี สนธิรักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5531051005 |
นายณัฐวงศ์ หมั่นเรียน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051006 |
นายดนัย เถาว์โท |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051014 |
นายอภิชน กองไชย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051015 |
นายอลงกรณ์ สวัสดิ์รัมย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051017 |
นายจักรพนธ์ เคนงาม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051018 |
นายพลเทพ มลสิน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531051020 |
นายกนกภณ นามแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5531210005 |
นายชัยรัตน์ สุวะมาตย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210008 |
นายรุ่งเรือง พันธ์สาย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210009 |
นายวาทิน สมขลัง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210010 |
นายศักดิ์ดา ชัยโท |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210012 |
นายสุจิตร นาถาบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210013 |
นายอดิศักดิ์ สุรินทร์งาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210014 |
นายอนันต์ สำราญ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210015 |
นางสาวกัลญา ทิลารักษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210016 |
นายเกริกไกร บุญธิมา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210021 |
นายวรุต กรองทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210028 |
นายมรุต ขุนสมาน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531210030 |
นายธนิต อุปริมาตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531217001 |
นายวีระยุทธ บุญศิลา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5531217008 |
นายพรทวี บุญจริง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5532010010 |
นางสาวดารณี มานะพระ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010011 |
นางสาวทับทิม แก้วมั่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010012 |
นางสาวนวรัตน์ บุญเจริญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010017 |
นางสาวพาฝัน เทศนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010022 |
นางสาววนิดา มีทองแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010024 |
นางสาววรรณดี แพงคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010031 |
นางสาวสุภาพร สีทิม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010033 |
นางสาวสุมนต์รัตน์ พระคุณรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010042 |
นางสาวจินดาพร เนตรวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010045 |
นางสาวชุติมา สาระคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010050 |
นางสาวนฤมล พิลาทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010051 |
นางสาวนิตติยา มงคลกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010053 |
นางสาวบุษกร วัลย์เปรียงเถาว์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010054 |
นางสาวพรมณี โพศาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010055 |
นางสาวพรประภา สังขทิพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010056 |
นางสาวพิมอัปสร โพศาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010065 |
นางสาวสุดารัตน์ บุตรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010066 |
นางสาวสุพัฒตรา สีวะโสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010078 |
นางสาวกัลยารัตน์ ป้อมคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010079 |
นางสาวเกษร อ้วนดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010082 |
นางสาวจิดาภา มงคลเสริม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010084 |
นางสาวจุฬาพร สมศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010097 |
นางสาวเมวดี สายบัว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010101 |
นางสาววันเพ็ญ ดวงแข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010116 |
นางสาวเนตรนภา พิลาหลง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010121 |
นางสาววิไลวรรณ สุวะมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010125 |
นางสาวศิริวรรณ ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010126 |
นางสาวสุกัญญา ตาทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010139 |
นายวันชนะ ปรือทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010142 |
นายอัฐพล สุวะศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010144 |
นางสาวอุทัย ธิศาเวช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010147 |
นางสาววิชุดา มาลาสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532010155 |
นางสาวศิริกัลยา เทพไทย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532017006 |
นางสาวอัญชลีพร กิเลนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532017007 |
นางสาวเนตรนภาพร ดุจดำเกิง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5532017008 |
นางสาวศิรินภา พลวงค์ษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5621010001 |
นายกฤษดา สุเทวี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010002 |
นายจักรกฤษณ์ ประทาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010003 |
นายจักรภัทร สุระสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010004 |
นายชวลิต เปล่งเติม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010006 |
นายโชคชัย โสดาภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010008 |
นายตรรกวิทย์ จันทร์เพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010009 |
นายทัตพงษ์ พรหมสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010011 |
นายธีรวัตร กำมันตะคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010012 |
นายนวพล ฤกษ์งาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010016 |
นายพิษณุ สุวะชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010017 |
นายภานุพันธ์ จันทะโมคา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010021 |
นายวิทวัส จันทรินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010023 |
นายสุรนนท์ โสคำภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010025 |
นายอานนท์ ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010027 |
นายกฤษฎา ปานุเวช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010029 |
นายชัชชล บุญกระจ่าง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010031 |
นายทินกร ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010032 |
นายนนทวัฒน์ จันทร์ดาชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010034 |
นายนันธวัช ศรีวิเชียร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010035 |
นายปิยะ ระดาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010037 |
นายภูวนาถ ชื่นมะดัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010038 |
นายยุทธพงศ์ แสงสี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010039 |
นายวชิรานนท์ ไชยศร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010041 |
นายสกล พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010042 |
นายสรวิชญ์ สีกาแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010043 |
นายสุระนาจ ศรีลาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010045 |
นายอภิวัฒน์ จันทวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010047 |
นายอัษฎาวุธ จันโทสี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010049 |
นายอิสระพงษ์ สมสงวน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010050 |
นายเอกพล แสนสมัคร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010051 |
นายจิระพงศ์ ทำนุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010052 |
นายเจษฎา สิทธิธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010053 |
นายชัยชนะ เอื้อวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010057 |
นายพงศกร ไชยศร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010061 |
นายวิทวัส ภักดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010068 |
นายสรสิทธิ์ คุณวาที |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010071 |
นายสาฤทธิ์ อินประสงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010072 |
นายอดิศักดิ์ วรรณเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010075 |
นายอภิวัฒน์ แสงงาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010076 |
นายกฤษฎา บัวศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010078 |
นายณรงค์ศักดิ์ รังษี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010079 |
นายธวัชชัย จารุจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010081 |
นายนธี โยนานารถ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010082 |
นายนพพร เสมอภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010092 |
นายวิทยา ขุนทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010093 |
นายศราวุธ เกษณีย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010095 |
นายศุภกฤต รักเพื่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010097 |
นายอำนาจ พลสอน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010098 |
นายเอื้อตะวัน สืบพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010099 |
นายธนะชัย สุระสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010100 |
นายปริวัตร สมภักดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010101 |
นายศักรินทร์ สู่ขวัญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010102 |
นายภัทรภณ พึ่งหนู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010104 |
นายอภิสิทธิ์ ขยันทำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010105 |
นายณัฐพงษ์ มีอนันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621010106 |
นายสุธิพงษ์ วงค์มา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5621020002 |
นายกิติธร สาวิสัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020013 |
นายพีรดนย์ คนไว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020014 |
นายวรวิทย์ อุไลรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020015 |
นายวัชระ วงศ์คง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020016 |
นายสุรวิทย์ สีชมภู |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020017 |
นายสุวิทย์ สายเสมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020018 |
นายอนุชิต ชาวนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020022 |
นายเอกพล พิมพารัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020025 |
นายจักรี แก้ววงค์ษา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020026 |
นายจุรธิวาราช โคตนนท์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020027 |
นายชูเดช หนอสีหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020028 |
นายทศพล ใจทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020029 |
นายเทวัน ป้อมหิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020030 |
นายธีระเดช ทองศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020031 |
นายนคร นามภักดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020032 |
นายนริศ สมจิต |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020033 |
นายภัทรดนัย สีสุรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020038 |
นายศักดิ์สิทธิ์ มณีวรรณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020039 |
นายศิริอนันต์ ทานุมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020040 |
นายสงวน พลวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020041 |
นายสุระชัย สมระหาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020042 |
นายอดุลวิทย์ มาตเหลือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020043 |
นายอนันตชัย กัลยา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020045 |
นายปรีดา จันทโคตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020047 |
นายวิทวัส เผ่าผม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621020048 |
นายโสภณ ทวีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5621032004 |
นายคัมภีร์ สุขไชย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032005 |
นายจรูญ บุญมูล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032006 |
นายเจริญชัย ทองโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032008 |
นายธนพล สีโคว์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032009 |
นายธานินทร์ ไกรไพร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032011 |
นายนัฐพล เชื้อสิงห์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032013 |
นายมานิตย์ แดงสะอาด |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032014 |
นายเลอศักดิ์ พรมสุพรรณ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032015 |
นายวสุรัตน์ ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032017 |
นายสรายุทธ คันธะมาลา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032020 |
นายอนิรักษ์ พลทา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032021 |
นายอนุชา พิมพิลา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032022 |
นายอนุวัฒน์ มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032023 |
นายอรรถชัย นิลแสง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032027 |
นายอนุศิษฎ์ สุวะโสภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032028 |
นายวิษณุ กู่กอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032029 |
นายยุทธพงษ์ นนทะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032030 |
นายพงษ์ศธร บุญกระจ่าง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032031 |
นายศราวุธ บุญมาลี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032032 |
นายวิชัย ปิ่นทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032033 |
นายปฐิพรรดิ์ พิมเสน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621032035 |
นายนฤชา ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5621040004 |
นายจักรพงศ์ สุดเพียร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040005 |
นายณัชชา อุ่นทวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040007 |
นายณัฐพงษ์ ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040008 |
นายณัฐพงษ์ แสนสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040012 |
นายนพพร แสงเดือน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040013 |
นายเปรมอนันต์ โสภาบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040014 |
นายพงค์พัทธ์ ภูมีศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040023 |
นายสุริยา นันทะเส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040024 |
นายอรรถพล นาเวียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040025 |
นายคฑาวุธ พรสุพรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040027 |
นายชัชวาลย์ ยศศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040028 |
นายชัยชนะ พิลาทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040029 |
นายฐาปกรณ์ ยืนยั่ง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040031 |
นายณัฐวัตร คำอาจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040032 |
นายทศพร นิยมสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040033 |
นายทศพล เอมโอษฐ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040034 |
นายทศพล โพธิ์งาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040035 |
นายธงชัย แสนสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040036 |
นายธนพล บุญยะมูล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040038 |
นายพงค์พณิช บัวระบัตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040039 |
นายวชิระ จำพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040040 |
นายวรวุฒิ เห็มอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040041 |
นายศรายุธ แสงวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040042 |
นายศราวุฒิ พันธ์พิบูลย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040043 |
นายศุภกิตติ์ แสนหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040044 |
นายสงกราน หวังกิจสุนทร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040046 |
นายหรินทร์ เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040047 |
นายอนุวัฒน์ อุตสาหพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040048 |
นายอัษฎาวุธ คำผาลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621040049 |
นายภูวนัย บุตรภักดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5621045007 |
นายดนัย แสงเพชร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045008 |
นายดำรงศักดิ์ จันทะโสม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045009 |
นายธวัชชัย จิตโชติ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045011 |
นายประกาศิต สุขสบาย |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045014 |
นายภาศกร วิชูมา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045017 |
นายธนวัติ วงพิจิตร |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045019 |
นายถิรัช มุทุกันต์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045025 |
นายธนชิต นิ่มสว่าง |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045027 |
นายนันทวัฒน์ พิลา |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045031 |
นายวัฒนา พิมพารัตน์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045033 |
นายอภิรัชต์ สมชม |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045034 |
นายนรากรณ์ บุญสู่ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045035 |
นางสาวขวัญจิรา อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
ไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621045036 |
นายณรงศักดิ์ วงค์เย็น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5621050002 |
นางสาวนรินทร เชียงโย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050003 |
นางสาวพรนิภา ไชยเสนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050008 |
นายจิตรกร สุขไชย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050013 |
นายพิทักษ์ พูลสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050014 |
นายยงยุทธ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050015 |
นายยุทธพงษ์ ประกอบสันต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050016 |
นายวิทูน มีมา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050024 |
นายอิทธิพัทธ์ พิมพ์วงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050026 |
นายกตัญญู คณาสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050028 |
นายกัมปนาท เต้าทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050029 |
นายจักรกฤษต์ คุรุโคตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050030 |
นายจิรชัย ใจทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050031 |
นายจีรศักดิ์ ท่อนทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050032 |
นายฉัตรชัย สายเจียง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050035 |
นายธนนชัย หวังผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050037 |
นายธนากร รัตนะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050038 |
นายธรรมนูญ วาละมุน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050039 |
นายนคร กาตีวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050040 |
นายนาวา ศรีแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050042 |
นายมนตรี โพศาราช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050043 |
นายวชิราวุธ เชื้อพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050044 |
นายศักดิ์สิทธิ์ บรรเทิงกุล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050046 |
นายเสกสรรค์ กาลจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050047 |
นายอนุชา ทาหอม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050048 |
นายอรรถชัย เพียงนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621050049 |
นายอาทิตย์ ใหญ่ปาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5621060002 |
นางสาวจิราภร ช่วยสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5621060007 |
นายปัณณธร ประทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5621060008 |
นายพรชัย สุภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5621060012 |
นายศิระเกษม ช่องวารินทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5621060018 |
นายณรงค์ศักดิ์ พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5621060019 |
นายพระกาฬ ธุระจิตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5622010001 |
นางสาวกนกวรรณ วัฒนวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010002 |
นางสาวกฤษติญาพร จันลุทิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010007 |
นางสาวจิรัฐยา ครุภัณฑ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010020 |
นางสาวน้ำฝน บำเพ็ญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010024 |
นางสาวบุษยา บุญประกอบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010028 |
นางสาวพรรณี หวังผล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010033 |
นางสาวมาลัย ทองบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010039 |
นางสาวสุดารัตน์ สายสุวรรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010042 |
นางสาวสุรภา ศรีประดู่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010043 |
นางสาวอริษา พาณิชนอก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010050 |
นางสาวกิตติมา โรชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010051 |
นางสาวเกศกนก พันเดช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010054 |
นางสาวจิราภรณ์ มาลาอุตม์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010057 |
นางสาวธนพร พิมหนู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010058 |
นางสาวธัญญารัตน์ คงหนู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010065 |
นางสาวพวงพันธ์ มหาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010068 |
นางสาวมัทณา รักษาสัตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010069 |
นางสาวรัตนภรณ์ โอทาตะวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010073 |
นางสาววันดี นิตพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010077 |
นางสาวศิริวิมล นักบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010086 |
นางสาวโสภา สารบรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010088 |
นางสาวอรวรรณ กุนารี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010089 |
นางสาวอรอนงค์ บุญเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010091 |
นางสาวอาริยา อาสนะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010092 |
นายกฤษดา ดุดัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010095 |
นางสาวกัญญาณัช วงค์ราชพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010103 |
นางสาวธิดาวรรณ อาษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010106 |
นางสาวนิตติยา ทำนุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010109 |
นางสาวปริณา อุทัยอินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010110 |
นางสาวพัชรี กาสี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010113 |
นางสาวพิมพ์ชนก รัตนโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010114 |
นางสาวพิมพ์ปภัทรสร ทองเสริม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010116 |
นางสาวระพีพรรณ อ่อนคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010118 |
นางสาวรัตนาภรณ์ กุระจินดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010121 |
นางสาวศิริยา แพงจ่าย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010123 |
นางสาวสิรามล ศรีสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010126 |
นางสาวสุดารัตน์ นรศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010127 |
นางสาวสุดารัตน์ ไค่หิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010129 |
นางสาวสุพัตรา นะดาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010130 |
นางสาวสุพัตรา ปัตไตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010131 |
นางสาวแสงดาว จันทร์หาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622010140 |
นางสาวศวิตา โทสูงเนิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5622040002 |
นางสาวกิ่งแก้ว ชาติสุวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040005 |
นางสาวเจริญศรี กุติการ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040009 |
นางสาวณัฐมล ทนทาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040014 |
นางสาวน้ำฝน ทุมชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040015 |
นางสาวปาริชาติ เพ็งพล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040017 |
นางสาวเปรมฤดี บุญมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040019 |
นางสาวพรสุดา สีทน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040020 |
นางสาวพิมลรัตน์ บุญสะอาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040023 |
นางสาววราภรณ์ ศรีวิเศษ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040024 |
นางสาววลัยพรรณ พิลากุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040026 |
นางสาวศศิวิมล มาระแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040027 |
นางสาวศิรินภาวรรณ จันดาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040032 |
นางสาวสุภาภรณ์ หงษาลึก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040033 |
นางสาวสุภิดา ไชยยนต์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040035 |
นายมิตรประชา พิมมะศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040037 |
นายเอกพงษ์ ชำนิสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040040 |
นางสาวณัฐติยา จันหนองฮี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040046 |
นางสาวจิรารัตน์ บุตรวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040052 |
นางสาวนฤมล มักสัน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040053 |
นางสาวนัฐมล สนธิธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040055 |
นางสาวนิติยา มีทองแสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040056 |
นางสาวปิยะนุช เหรียญทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040058 |
นางสาวพลอยขวัญ นามโคตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040059 |
นางสาวภาลินี ศรีทะลับ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040062 |
นางสาววิมลวรรณ เจริญสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040064 |
นางสาวสวรส ดอกนมกลาง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040065 |
นางสาวสิเรียม แก้วกอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040066 |
นางสาวสุพัตรา รุจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040068 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ยิ่งยงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040072 |
นางสาวอุษณา ชาติสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040073 |
นายจิรภัทร บุพชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040074 |
นายวินิจ มีเพียร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040077 |
นายสุริยะ พลเมือง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040078 |
นางสาวเมริญา จันทมุลตรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5622040080 |
นางสาวกวินทิพย์ พลราษฎร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5631010001 |
นายกระบวนพล โคกโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010002 |
นายกิตติศักดิ์ พามา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010010 |
นายทับทิม สาโรจน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010011 |
นายธนิต สุพล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010028 |
นายวุฒิพงษ์ มิมำพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010039 |
นายธวัชชัย นามสุขี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010042 |
นายไพโรจน์ ไตรแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010051 |
นายอิทธิพล ท้าวอานนท์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010055 |
นายสุนทร ภาระวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010057 |
นายธีระวัฒน์ คำผาลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631010058 |
นายภูมิสิทธิ์ ใต้สำโรง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631017001 |
นายนิรันดร์ บุญศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631017002 |
นายสมโภชน์ แก้วพรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5631020002 |
นายเกียรติศักดิ์ พิมพสุทธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เทคนิคการผลิต |
5631020009 |
นายธีระชัย ศรีบุญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020013 |
นายภานุวัฒน์ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020014 |
นายยุทธนิน วงศาสตร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020015 |
นายศรายุทธ เชื้อนิล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020017 |
นายศักดิ์ปัญญา ปิตโต |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020019 |
นายอาทร บุญจั้ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020020 |
นายเอกชัย บุญศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020021 |
นายกฤษฎา วรรณกาล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5631020034 |
นายบุญทวี มุทาพร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เทคนิคการผลิต |
5631030014 |
นายอดิศักดิ์ เพ็ชร์อยู่ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5631040002 |
นายกิตติศักดิ์ หาไชย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040007 |
นายทัชภูมิ ศรีอ่อน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040011 |
นายนัฐวุฒิ มงคลกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040025 |
นายจารุวัฒน์ กมลรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040027 |
นายชัยวัฒน์ แสนเลิง |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040036 |
นายประกายแสง อักษรพิมพ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040037 |
นายปิยศักดิ์ ลาภนูน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040043 |
นายวิทยา พานิชเอก |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040044 |
นายศราวุฒิ มีดี |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040046 |
นายสหรัฐ อินรีย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040047 |
นายสุรบถ กุลพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040050 |
นายอำพล บุลลิลา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040051 |
นายจตุพงษ์ คุ้มผล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040054 |
นายอนุชิต ไชยวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631040055 |
นายเดช สวัสดิ์ตระกูล |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631047002 |
นายสิทธิชัย สิงหาวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5631050002 |
นายกิตตินันท์ กำมันตะคุณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050007 |
นายณัฐชัย โตมาชา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050016 |
นายสิทธิชัย จันทบาล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050021 |
นายอภิวัฒน์ ทิพอุต |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050031 |
นายณัฐพล ทำนุ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050034 |
นายทัศพล วามะลุน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050040 |
นายวิทยา สายอภัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050044 |
นายอรรถพล จูมดอก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050045 |
นายอำนาจ จันทะเนตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050047 |
นายธีระพงศ์ ธานีโรจน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631050048 |
นายจักรกฤษณ์ ลายทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631051005 |
นายกิตติชัย แสงวงศ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5631051010 |
นายภัทรพงษ์ ห้องแซง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5631051017 |
นายไพฑูรย์ เจริญตา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5631057001 |
นายทรงศักดิ์ รักบุญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631057002 |
นายสมจิต บ่อเพชร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5631210001 |
นางสาวปภาพินท์ นามโสรส |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210002 |
นางสาวภุมริน ชิณสิทธิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210013 |
นายธนวัฒน์ คำมะนาง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210015 |
นายภานุวัฒน์ เชื้อประทุม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210019 |
นายศรายุทธ บุษรากรณ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210023 |
นายรชฎะ งามเถื่อน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631210026 |
นายนัฐพล ผจงสวัสดิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631217002 |
นายพรรุ่งโรจน์ ราชภักดี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5631217003 |
นายชัยยศ โพธิ์ผา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5632010002 |
นางสาวกฤติยาภรณ์ สุขผล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010008 |
นางสาวดวงพร จันทร์หอม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010034 |
นางสาววิภาวรรณ สันธิเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010038 |
นางสาวสุเพ็ญพร ปัตเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010046 |
นางสาวอรอนงค์ วงอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010056 |
นางสาวจริยา การะกิจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010057 |
นางสาวจุฑาทิพย์ ธนะนู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010063 |
นางสาวนฤมล ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010069 |
นางสาวประกายแก้ว สังฆวัตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010084 |
นางสาววรุณยุพา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010085 |
นางสาววันนิสา สีเหมือน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5632010097 |
นายคณนาท ทาเงิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5642044013 |
นายวราวุฒ ละมุนตรี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5721010001 |
นายกิตติศักดิ์ เหลี่ยมสมบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010002 |
นายชุติเทพ วันทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010003 |
นายไตรภพ กรมไธสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010004 |
นายทวีศักดิ์ ลำพุทธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010005 |
นายนรินทร์ เทพพันธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010006 |
นายปกรณ์ สีวะกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010007 |
นายปรีดา โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010008 |
นายพงษ์พัฒน์ ทุมเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010009 |
นายพัษพล อะโรคา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010011 |
นายยุทธชัย สานนท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010012 |
นายวสธร บัวดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010013 |
นายวิวัฒน์ มะลิบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010014 |
นายศิริวัฒน์ วารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010015 |
นายสมบูรณ์ รุจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010016 |
นายสหรัฐ ยิ่งยงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010017 |
นายสิทธิพงษ์ สุวรรณพรหม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010018 |
นายสินธร บรรลือ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010019 |
นายสุรศักดิ์ จารุวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010022 |
นายกฤษฎา กัณหะรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010023 |
นายฐิรวัฒน์ จักษุรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010025 |
นายทองดี อินทร์สวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010027 |
นายธนากร คูณแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010028 |
นายธราดล โสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010029 |
นายธีรชล อุปราวัลย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010030 |
นายธีร์ธวัช บุญศรัทธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010031 |
นายนันทวัฒน์ คุปบดินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010032 |
นายประวิทย์ นาคพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010033 |
นายพูนศักดิ์ บุญเทียน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010034 |
นายรัฐพงษ์ แสนโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010035 |
นายวรวุฒิ ถาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010036 |
นายวันชัย โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010037 |
นายศราวุธ โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010038 |
นายโสภา โลหะสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010039 |
นายหัสดี ศรีโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010040 |
นายอรุณ สุวะโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010041 |
นายกิตติ กันภัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010042 |
นายกิตติกร นิลมาลี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010043 |
นายกิตติพงษ์ บุตรสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010044 |
นายเกรียงไกร ถาวร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010045 |
นายโฆษิต ภูมิชูชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010046 |
นายชัยพร วระพิมพรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010047 |
นายณัฐนนท์ ภูวิมล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010048 |
นายธนทรัพย์ ง้าวบุ่งคล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010049 |
นายธวัชชัย ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010050 |
นายนัดฐพล เพียรหา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010051 |
นายนันทวุฒิ สลับศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010052 |
นายบุญล้อม เสริฐศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010053 |
นายพิพัฒน์พงศ์ ผิวสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010054 |
นายภคิน ชมภูศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010055 |
นายภูผา พณะสันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010056 |
นายวุฒินันท์ พลขุนทด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010057 |
นายศรชัย ทันจิตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010058 |
นายสรภพ คำพวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010059 |
นายอดุลย์ แสนสนุก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010060 |
นายเอกสิทธิ์ พระสี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010061 |
นายเจษฎา สุพล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010062 |
นายเจษฎา ทองโกฎิ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010063 |
นายฉัตรมงคล ประดับสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010064 |
นายชริน สาทอน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010066 |
นายฐิติวัฒน์ วงษ์ทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010067 |
นายทรงวุฒิ อินทะบุญศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010068 |
นายธีระศักดิ์ พาผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010069 |
นายนฤพนธ์ บุญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010070 |
นายบุญญฤทธิ์ สายสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010071 |
นายพงษ์ศิริ ถาหล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010072 |
นายพีรพัฒน์ ดวงแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010073 |
นายยุทธนา เหล่าจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010074 |
นายฤทธิ์ธนา อาภาวรพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010075 |
นายวรเชษฐ์ ชะคู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010076 |
นายศักดาวิชญ์ บุญเกื้อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010077 |
นายสกล วิรุณพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010078 |
นายสวิต ประพาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010079 |
นายสักก์สีห์ ศาสตราชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010080 |
นายสันทัศ สุวรรณพัต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010081 |
นายสุพัฒน์ บุดดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010082 |
นายเสกสิทธิ์ ลิจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010084 |
นายอภิชาติ บุญประสาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010085 |
นายอภินันต์ วงศ์คำตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010087 |
นายอรรถพล ดาราแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010088 |
นายธันวา บัวอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010089 |
นายอดิศร ดีชัยรัมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010090 |
นายศุภกฤต นิลพาทย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010091 |
นายชัยวัฒน์ พิมพบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010093 |
นายนนทนันท์ จักษุพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010094 |
นายนพนันท์ โพธิรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010095 |
นายอธิวัฒน์ จงสดับกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721010096 |
นายอดิศักดิ์ กองทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5721020001 |
นางสาวศิรินภาวรรณ์ บุดดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020002 |
นายกฤษณะ โสคำภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020003 |
นายเกียรติศักดิ์ บุญประสม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020004 |
นายคมสัน ทนุจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020005 |
นายโชคชัย วริพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020006 |
นายณัฐพงษ์ พลแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020007 |
นายนวิน ปัฐพี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020008 |
นายณัฐพล บุญกระจ่าง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020009 |
นายนันทวุฒิ พุทธมารักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020010 |
นายนิติพล มุรานนท์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020011 |
นายปวิตร ทิณเสวก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020012 |
นายพีรวิชญ สุวรรณะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020013 |
นายพุฒิพงศ์ ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020014 |
นายภานุวัฒน์ พิลาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020015 |
นายภานุวัฒน์ บ่อแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020016 |
นายวชิรวิทย์ ศรีถา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020017 |
นายศักดิ์ชัย บุญเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020018 |
นายสนธยา อรชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020019 |
นายสุพรชัย ทองวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020020 |
นายสุริยา คำพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020021 |
นายอนาวิล ศรีถา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020023 |
นายอิสระพงษ์ ฤทธิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020025 |
นางสาวทิพย์นภา บุดดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020026 |
นายโกสิน สนิจพจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020027 |
นายคาวี จันทศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020028 |
นายจักรกริช ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020029 |
นายจิณณวัตร วิวัฒน์รัตนศิริ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721020030 |
นายณัฐกมล นามวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020031 |
นายตะวัน มั่นจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020032 |
นายทินกร ปัทวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020033 |
นายธนากรณ์ ระหาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020034 |
นายธีรพล ปุยวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020035 |
นายธีระศักดิ์ ทาทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020036 |
นายนพพล บุญห่อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020037 |
นายนันตะวัน บุญศรัทธา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020038 |
นายนิรวิทย์ สุดแล้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020039 |
นายภานุวัฒน์ บรรณะสี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020040 |
นายรพีพัฒน์ บุญหาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020041 |
นายรัชชานนท์ ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020042 |
นายรุ่งโรจน์ สิงห์ชู |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020043 |
นายวรเชษฐ์ แร่ทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020044 |
นายศตวรรษ มูลวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020045 |
นายศราวุธ สุดแสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020046 |
นายอธิวัฒน์ อรไชย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020047 |
นายอนุภัทร์ สารสุรินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020048 |
นายอนุภาพ มะลิต้น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020049 |
นายประยูร กองแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020050 |
นายสุรพงษ์ ศุภพินิ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020051 |
นายศุภกฤษ วงศ์สุวรรณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721020052 |
นางสาวดารุณี เจริญทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5721032001 |
นายกิตติพงษ์ ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032002 |
นายเกษม สมสาย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032003 |
นายคมกฤษ อรชัย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032004 |
นายณัฐวุฒิ มั่นคง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032005 |
นายณัฐวุฒิ พานาดา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032006 |
นายทินภัทรา ลายสุขัง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032007 |
นายธวัชชัย พิลา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032008 |
นายนิวัฒน์ สมภาร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032009 |
นายปฏิภาณ มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032010 |
นายพัฒน์พงษ์ เหมือนเหลา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032011 |
นายภาคิน บุญน้อย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032012 |
นายมังกร ทาวะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032013 |
นายวรวิทย์ บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032014 |
นายวรัญญู ยอดคำ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032015 |
นายวโรดม เจริญพงษ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032016 |
นายศุภกิจ บุญทา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032017 |
นายสรรพาวุฒิ รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032018 |
นายอดิเทพ อินทร์ชื่น |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032019 |
นายอติชาติ ปัญญาสาร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032020 |
นายอัครพนธ์ สุวมาตย์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032021 |
นายชนะวรรณ ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032022 |
นายสุขุวิท เกื้อทาน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032023 |
นายศิวัช บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032024 |
นายศราวุฒิ ฉลองคุณ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032025 |
นายธราดล ทานุมา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032026 |
นายณัฐพล จันสอน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032027 |
นายจิระนันท์ ประสันรักษ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032028 |
นายเจตพล สุธรรมมา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032029 |
นายสิทธิพล แพงคำ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032031 |
นางสาวธาริณี จำปา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032032 |
นางสาวประภารัตน์ ชิณบุตร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032033 |
นายชวน มุทาพร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032034 |
นายอนุวัตร์ ติสันเทียะ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032035 |
นายพิทักษ์ อนุยันต์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032036 |
นายธีรภัทร์ กิจสิงห์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721032037 |
นายทรงวุฒิ สายสุด |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5721040001 |
นายกอบชัย ทานะกาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040002 |
นายคิมหันต์ วันทาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040003 |
นายจำรัส ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040004 |
นายณัฐพล บุรมย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040005 |
นายทิชากร พร้อมทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040006 |
นายธนพล สิงห์บุญตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040007 |
นายธนวงศ์ เอี่ยมธนากุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040008 |
นายธนวัฒน์ มะนะโรจน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040009 |
นายเนรมิต เท่าสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040010 |
นายพงษ์เทพ โทพิลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040011 |
นายพงษ์วัฒน์ แสนสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040012 |
นายภานุวัฒน์ กาเผือก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040013 |
นายยรรยงค์ ยอดมงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040014 |
นายยุทธนา สุยะทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040015 |
นายรัชตะ จันทะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040016 |
นายวัชรพงษ์ ปักสังคะเนย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040017 |
นายวิทยา เซาะแสวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040018 |
นายเวทิต ก้อนทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040019 |
นายศุภลักษณ์ อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040020 |
นายสวิตต์ แสนหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040021 |
นายกิจษกรณ์ ทีอุทิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040022 |
นายไกยสิทธิ์ บุญหลง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040024 |
นายคึกฤทธิ์ วรรณงาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040025 |
นายณัฐวุฒิ สมงาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040026 |
นายทัศน์พล พาสสัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040027 |
นายธวัชชัย สุภักดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040028 |
นายนารทพงศ์ บุญยืน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040029 |
นายพงษ์พัฒน์ โสภากันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040030 |
นายพงษ์วัฒน์ ปรือทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040031 |
นายพลวัฒน์ จันทะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040032 |
นายพลวัฒน์ กิ่งแสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040033 |
นายพลวัตร ตาลหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040034 |
นายพลวัต สิรพิทยากร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040035 |
นายพิเชษฐไชย พิมพ์อินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040036 |
นายพีระ กุลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040037 |
นายยุติธรรม แสนทวีสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040038 |
นายวัลลภ จันทชารี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040039 |
นายวิชระ มิ่งไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040040 |
นายวิศนุกร จับจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040041 |
นายวิษณุกร มนตรีวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040042 |
นายสุเมธ จันทร์วงษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040043 |
นายสุรนัย ดวงสว่าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040044 |
นายแสงสุวรรณ ทองเสริฐ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040045 |
นายอภิรักษ์ ทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040046 |
นายอมรเทพ ศรีประจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040047 |
นายอรุณ ไทยดำรง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040048 |
นายอัครเดช สุวรรณศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040049 |
นายอำพร ขันทวิชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040050 |
นายวราวุฒิ บุญทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040051 |
นายจุฬาพล ยืนสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040052 |
นายอลงกรณ์ ศรีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040053 |
นายสุทักษ์ นาใหม่ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040054 |
นายอัคชานนท์ สิมมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040055 |
นายทนง สากลวารี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040056 |
นายโรจน์ศักดิ์ เทียนเงิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040058 |
นายนราธิป กวดขุนทด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721040059 |
นายชัยประวิทย์ โสมรุด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5721050001 |
นางสาวนราทิพย์ ไหมธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050002 |
นางสาวนิภาพร ต่อซอน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050003 |
นางสาวปาริชาต บุญนาค |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050004 |
นางสาวภัทรธิดา ศรีไธสง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050005 |
นางสาวรวินท์นิภา จันทร์ป้อง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050006 |
นายธนพล แก้วหาวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050007 |
นางสาวภาณิพร นามการ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050008 |
นายชัยยันต์ กำมันตะคุณ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050009 |
นายไชยา จันทร์ป้อง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050010 |
นายทัชพล พิมพ์เพียร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050011 |
นายปริทัศน์ เมืองปาก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050012 |
นายชนันธร ถมปัทม์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050013 |
นายมานพ ดวงแข |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050014 |
นายวรุจน์ ไม่เสียสัตย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050015 |
นายสรัญภพ ยาทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050016 |
นายสุเมธ ยั่งใจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050017 |
นายสุรเชษฐ์ จงฤาชา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050018 |
นายอนุชา ประจญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050019 |
นายอภิชาติ ขันทหัส |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050020 |
นายอัศวิน กิณรีวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050021 |
นายกัมปนาท อุทิตะสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050022 |
นายณรงค์ฤทธิ์ หนูคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050023 |
นายณัฐพงษ์ ทัดไทย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050024 |
นายณัฐพล พรมป้อง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050025 |
นายดนัย แก้วภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050026 |
นายทักธนวิทย์ มิลภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050027 |
นายทัศนัย สายเหลา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050028 |
นายธนา พันธุมา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050029 |
นายธีรโชติ กิจสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050030 |
นายนนทวัฒน์ เห็มนวน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050031 |
นายนุติพงษ์ พลเดช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050032 |
นายบุญฤทธิ์ สมคิด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050033 |
นายปริญญา สอนพงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050034 |
นายพงษ์เพชร มารัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050035 |
นายภาคภูมิ พันธุมา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050036 |
นายลิขิต โสระเวช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050037 |
นายวรวุฒิ จันทรบูชา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050038 |
นายวิทูร สาลี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050039 |
นายศักดิ์ปัญญา สีเทา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050041 |
นายกิตติ วิชาชาติ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050042 |
นายจักรพรรดิ์ แก่นวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050043 |
นายจิรยุทธ ยืนยั่ง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050044 |
นายชวลิต นิลดำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050045 |
นายชุติวัต มีสุข |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050046 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ศาลารมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050047 |
นายณัฐชนน จำปาสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050048 |
นายณัฐพล ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050049 |
นายทนงค์ศักดิ์ ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050050 |
นายธนกฤษ หมายมี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050051 |
นายธนวัฒน์ จันลาภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050052 |
นายธนวัฒน์ คุ้มผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050054 |
นายบุญอุ้ม สุขดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050055 |
นายพนากรณ์ เพิ่มผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050056 |
นายภาคภูม ทานาฤทัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050057 |
นายภานุชัย สุวงศ์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050058 |
นายราชันย์ พวงพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050059 |
นายอลงกรณ์ เขียวเล็ก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050060 |
นายวายุ โพธิ์งาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050061 |
นางสาวหทัยพัฒน์ กัลยาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050062 |
นายจันทร์รุ่ง หาชัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050063 |
นายทยากร จารุสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050064 |
นางสาวลัดดาวัลย์ เนินผา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050065 |
นายเอกพันธ์ อนุดำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050066 |
นายอาทิตย์ โคกโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050068 |
นายเสี่ยเฮง พรมดวง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050069 |
นายศรัณยู ดอกบัว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721050070 |
นายธีระภัทร์ มุละสิวะ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5721060001 |
นางสาวดารุณี สุขเสริม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060002 |
นางสาวนิชาภา เรืองเดช |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060003 |
นางสาวมาริสา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060004 |
นางสาวมาลัย หาชัย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060005 |
นางสาววิรากร หินอ่อน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060006 |
นางสาวอรวรรณ จิตรรักษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060007 |
นายกฤตพรต ศรีบุญเรือง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060008 |
นายเกียรติยศ คุณแรง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060009 |
นายเกียรติยศ สุขารมย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060010 |
นายจักรพรรดิ์ ศรีดาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060011 |
นายณพวัตน์ อุ่นศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060012 |
นายณัฐพงษ์ ยิ่งยืน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060013 |
นายณัฐพงษ์ ช้างคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060014 |
นายทัดษกร อินผล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060015 |
นายธนพล ปรากฎ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060016 |
นายธนายุต สุภชาติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060017 |
นายปิฎิโชค ทองรัง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060018 |
นายปิยะวัฒน์ แสนโท |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060019 |
นายพจศวีร์ พาผล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060020 |
นายพรชัย ยิ่งเจริญสมบัติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060021 |
นายพิทักษ์ ศูนย์โศรก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060022 |
นายพินิจพงศ์ อุปราวัลย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060023 |
นายเมธี จันดาเขียว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060024 |
นายวัชรพงษ์ แผ่นทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060025 |
นายศราวุธ ภูไชยัง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060026 |
นายอรุณ ร่วมทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060027 |
นายนัทธพงศ์ คูณเมือง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060028 |
นายชยณัฐ แสงฤทธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060030 |
นายทวีรัฐ เถาว์ดี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060031 |
นางสาวอธิชา สาสาย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5721060032 |
นางสาวดวงหทัย หาทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5722010001 |
นางสาวเกวลิน บุพชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010002 |
นางสาวจุณีพร โมพิมพ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010003 |
นางสาวปวีณา ปัดทุมมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010004 |
นางสาวนรารัตน์ พร้อมสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010005 |
นางสาวสุกัญญา มูลศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010006 |
นางสาวอนงค์วดี ช่วยสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010007 |
นางสาวพัลลภา สาสาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010009 |
นางสาววิมลมาศ ไตรตะลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010010 |
นางสาวฉันทนา ไชยเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010011 |
นางสาวอทิตยา บุญเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010012 |
นางสาววรัญญา กมุทชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010013 |
นางสาวสุภาวินี ดวงแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010014 |
นางสาววนิดา โคตรสขึง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010015 |
นางสาวนิตยา สังคฤกษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010016 |
นางสาวกรรณิการ์ เที่ยงธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010017 |
นางสาวพิยดา สาระสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010018 |
นางสาววารุณี ไชยจันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010019 |
นางสาวชลิตา วิทยารัฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010020 |
นางสาวพนิดา เพ็ชรมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010021 |
นางสาวมินทิรา ดำหริย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010022 |
นางสาวกัลย์สุดา นิลแสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010023 |
นางสาวศศิกมล นัยนิตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010024 |
นางสาวชลนิภา ทวีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010025 |
นางสาวศิริญา จักษุพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010026 |
นางสาวพชรภรณ์ เกิดวิถี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010027 |
นางสาวละมัย มณีสาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010028 |
นางสาวแสงเดือน ทิตะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010029 |
นางสาวพลอยไพลิน เนตรพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010030 |
นางสาวทัศนพร จำลองพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010031 |
นางสาวชุติกาญจน์ สีเทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010032 |
นางสาวศยามล สมหวัง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010033 |
นางสาวอมลธีรา อุ่นชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010034 |
นายสินธร ไชยโคตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010035 |
นางสาววัลลภา งามฉลวย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010036 |
นางสาวอรวรรณ แก้วขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010037 |
นางสาวรุ้งนภา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010038 |
นางสาวทิวา ก้อนทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010039 |
นางสาวญาณิศา ทุมาสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010040 |
นางสาวเอริสา ป้องคำลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010041 |
นางสาวพิมพ์นภา กาญจนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010042 |
นางสาวอาทิตยา ทานุมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010043 |
นางสาวดวงแก้ว วรรณคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010044 |
นางสาวสิริลักษณ์ ป้องแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010045 |
นางสาวสุพรรณิการ์ สิงห์การ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010046 |
นางสาวจุฑาทิพย์ สร้อยอุทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010047 |
นางสาวขวัญฤดี แก้ววิชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010048 |
นางสาวอารยา จิตหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010049 |
นางสาวรัชฎาภรณ์ กงล้อม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010050 |
นางสาวทวินันท์ เสียงหวาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010051 |
นางสาวพลอยไพลิน โคตรสีหา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010052 |
นางสาวอพิสมัย จันทปัญญา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010053 |
นางสาวสิริรัตน์ มูลพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010054 |
นางสาวมลฤดี สามีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010055 |
นายรุ่งเพชร ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010056 |
นายเต็มสุข วรรณคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010057 |
นางสาวศิริญา สิงห์เสนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010058 |
นางสาวชลธิชา ธรรมจักร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010059 |
นางสาวพนิดา ผิวบาง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010060 |
นางสาวพรทิพย์ กัณหะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010061 |
นางสาวจีรนาฎ แพงรูป |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010062 |
นางสาวกนกอร พันธุ์เพ็ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010063 |
นางสาวอัญญารัตน์ สิงหาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010064 |
นางสาวสาวิตรี สูงขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010065 |
นางสาวดวงจันทร์ บรรลุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010066 |
นางสาวกนกพร โสดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010067 |
นางสาวกมลทิพย์ โตรู้มั่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010068 |
นางสาวกฤษดาพร แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010069 |
นางสาวกันติชา วงค์หงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010070 |
นางสาวกาญจนา นุชกระแส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010071 |
นางสาวกิตติกา คำนนท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010072 |
นางสาวเกวลิน หลักทรัพย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010073 |
นางสาวไกรศรี จุลเสวก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010074 |
นางสาวขนิษฐา ขันทหัด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010075 |
นางสาวขวัญฤทัย สุเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010076 |
นางสาวจรรยา ขวัญทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010077 |
นางสาวจริญญา กำเนิดบง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010078 |
นางสาวจันทร์จิรา โกมล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010079 |
นางสาวจันทิมา ไชยราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010080 |
นางสาวเจนจิรา โยธามาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010081 |
นางสาวชฎาพร นกพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010082 |
นางสาวฐิติยา หนองแคน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010083 |
นางสาวณพัฐอร แก่นท้าว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010084 |
นางสาวณัฐชา สุวะไกร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010085 |
นางสาวณัฐฐา สุขศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010086 |
นางสาวณัฐมล จันทร์มี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010087 |
นางสาวดวงสมร ผิวบาง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010089 |
นางสาวทัศนีพร นีรภาส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010090 |
นางสาวทิพวรรณ พวะสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010091 |
นางสาวธิมาภรณ์ ทุ่งหลวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010092 |
นางสาวนฤมน สุวรรณพรหม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010093 |
นางสาวน้ำฝน วะสุกรรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010094 |
นางสาวนิชนันท์ แก้วสะอาด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010095 |
นางสาวนิตยา ชัยวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010096 |
นางสาวนิตยา เสนาสนิท |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010097 |
นางสาวนิตยา ประทำมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010098 |
นางสาวนิราวรรณ์ ชาวนาผือ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010099 |
นางสาวนุชจรีย์ แก้วทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010100 |
นางสาวบุษกร ยตะโคตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010101 |
นางสาวปภัสรา ศรีมันตะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010102 |
นางสาวปรางทิพย์ ไชโยธา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010103 |
นางสาวปรียานุช สุวรรณกูฏ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010104 |
นางสาวปรียานุช ประกอบกิจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010105 |
นางสาวปัทมวรรณ มายา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010106 |
นางสาวพรทิพย์ ภูบุตตะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010107 |
นางสาวพัชราพร เพาะพืช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010108 |
นางสาวพิจิตรา พิมพะไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010109 |
นางสาวพิชญา ผาริวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010110 |
นางสาวไพจิตร ทาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010111 |
นางสาวรัชนก พรมนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010112 |
นางสาวรัชนีวรรณ ได้เลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010113 |
นางสาวรัชนีกร เย็นใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010114 |
นางสาวรัชนีกร สุดาชม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010115 |
นางสาวรัศมี เชื้อทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010116 |
นางสาวรามาวดี โทนุบล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010117 |
นางสาวรุ่งทิวา จันทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010118 |
นางสาวรุ่งรัตน์ดา ตะนุมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010119 |
นางสาวลำดวน สันฐาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010120 |
นางสาววรรณกานต์ เที่ยงธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010121 |
นางสาววราภรณ์ โชคดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010122 |
นางสาววราภรณ์ มงคลเกตุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010123 |
นางสาววะสินี ลุนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010124 |
นางสาววัชรี บุญเมือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010125 |
นางสาววิยะดา ฉัตรแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010126 |
นางสาววิระดา วิโรทศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010127 |
นางสาววิไลพร แสงเพ็ชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010128 |
นางสาวศรีอโนทัย นรศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010129 |
นางสาวศศิธร สีเหมือน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010130 |
นางสาวศศิวิมล โสภากันต์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010131 |
นางสาวศิริกานต์ บุรมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010132 |
นางสาวศิริวรรณ จันทรินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010133 |
นางสาวสรณีย์ จันทร์หงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010134 |
นางสาวสายฝน กิ่งทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010135 |
นางสาวสายฝน ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010136 |
นางสาวสุกันยา ต่วนทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010137 |
นางสาวสุจิตรา พ่วงแตง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010138 |
นางสาวสุจิตรา ชัยจันทึก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010139 |
นางสาวสุนันทา เชื้อนิล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010140 |
นางสาวสุพัตรา สิ่งสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010141 |
นางสาวสุพัตรา โยธามาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010142 |
นางสาวสุพัตรา ทานะสิทธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010143 |
นางสาวสุภาพร อินหงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010145 |
นางสาวหยาดฟ้า เชื้อวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010146 |
นางสาวอรณา ปาณะวงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010147 |
นางสาวอรณิชา วิภาสรัตนากร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010148 |
นางสาวอรทัย กินรีวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010149 |
นางสาวอรวี สุวะมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010150 |
นางสาวอรัญ วงค์ก่อ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010151 |
นางสาวอรัญญา ปฎิโชติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010152 |
นางสาวอริสา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010153 |
นางสาวอัญชณิตา กุลาหลัก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010154 |
นางสาวอาภาพร ใสสด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010155 |
นางสาวอารีรัตน์ มาลาสาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010156 |
นางสาวอำพร สำมะณา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010157 |
นางสาวอิสรา จารุสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010158 |
นางสาวเอราวรรณ แก้วสะอาด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010159 |
นายกฤษณะ บุตรวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010160 |
นายกิติเมศวร์ บุญประสพธนิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010161 |
นายนัฐพล สอนการ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010162 |
นางสาวปาริชาติ นามสุโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010163 |
นางสาวสุมิตรตา บุปผาชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010164 |
นางสาวณัฐธิยา โคตาลุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010165 |
นางสาววนิดา ผิวเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722010166 |
นางสาวกุลธิดา จำปาสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5722040001 |
นางสาวกมลเนตร แสงแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040002 |
นางสาวกมลลักษณ์ เหล่าจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040003 |
นางสาวกรกนก แสงแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040004 |
นางสาวกาญจนา จันทร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040005 |
นางสาวกาญจนา สายพา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040007 |
นางสาวจงรักษ์ บุญเหลื่อม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040008 |
นางสาวจันทร์นภา นิลแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040009 |
นางสาวจิราภรณ์ แก้วแสงใส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040010 |
นางสาวชนิตา โสดา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040011 |
นางสาวชลธิชา พ้นทาส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040012 |
นางสาวดนยา นิลพาทย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040014 |
นางสาวทิพวรรณ ทุมมนตรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040015 |
นางสาวธันย์ชนก สังกาชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040017 |
นางสาวณัฐฑริดา ถมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040018 |
นางสาวนันทนา นิลแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040019 |
นางสาวน้ำฝน สุดดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040020 |
นางสาวนิภา บุญโสม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040022 |
นางสาวประวีณา ปานุเวช |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040023 |
นางสาวพัชราภรณ์ สันตะวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040024 |
นางสาวไพลิน ปานดิษฐ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040025 |
นางสาวภัทริยา จันแสงศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040027 |
นางสาวรัตนา สมเมือง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040028 |
นางสาววิชญาพร ชุ่มแอ่น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040029 |
นางสาวศศิกาญจน์ ปัถะพี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040030 |
นางสาวสกุณา กุรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040031 |
นางสาวสุทธิดา ศิลาพัด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040032 |
นางสาวสุปัญญา พันธุมาศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040033 |
นางสาวแสงอรุณ นามแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040034 |
นายเกษมศักดิ์ ชินแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040035 |
นายธวัชชัย บุญงาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040036 |
นายปิยบุตร มณีวรรณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040037 |
นายภูธเนตร เผือกพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040038 |
นายยศสรัล จันดาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040039 |
นายสกุลวัฒน์ นิลแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040040 |
นายอนันต์ บุดดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040041 |
นางสาวจันทิรา กัณหาเขียว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040042 |
นางสาวจามรี สารจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040043 |
นางสาวจินตนา คูณสวัสดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040044 |
นางสาวนุชวรา พวงเจริญศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040045 |
นางสาวบุษบา บัวใหญ่ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040046 |
นางสาวปนัดดา หงษ์ศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040047 |
นางสาวแพรวนภา แก้วหลวง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040048 |
นางสาวมณีฉาย มลีรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040049 |
นางสาวมณีรัตน์ วิละพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040051 |
นางสาวศสิวิมล วีระพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040052 |
นางสาวสุกฤตา โมทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040053 |
นางสาวสุดารัตน์ สุดชาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040054 |
นางสาวเสาวนีย์ ช่องวารินทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040055 |
นางสาวอุไรวรรณ นันทะเส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040056 |
นายเกียรติบุรุษ พันธ์เลิศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040057 |
นายเจษฎากร แสงงาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040058 |
นายชัยวัฒน์ สังฆพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040059 |
นายณรงค์เกียรติ บุญพุฒ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040060 |
นายธวัชชัย สุพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040061 |
นายธีรยุทธ บุญงาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040062 |
นายธีรพล แก้วดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040063 |
นายบัญชา ทำนุ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040064 |
นางสาวบุษยากร มูลนาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040065 |
นายพงศกร กองติ๊บ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040066 |
นายพีรัชชัย มีทองแสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040067 |
นายมารุต เข็มเพ็ชร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040068 |
นายวรเชษฐ์ สุวะมาตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040069 |
นายสิทธิยากร แก้วกองตัน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040070 |
นายอภิสิทธิ์ พจน์ชนะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040073 |
นางสาวณุชนาถ สายสะอาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040074 |
นางสาวปิยะมาศ ไชยรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040075 |
นายอภิสิทธิ์ สังฆะคาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040076 |
นางสาวสุดาพร ผลกอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040077 |
นางสาวกาญจนา พิมพ์คำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040078 |
นายเศรษฐศาสตร์ พิมพ์บุญมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040079 |
นางสาวสุกัญญา หลานท้าว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040080 |
นางสาวเบญจมาศ สายุทธ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040083 |
นางสาวกมลวรรณ ไพรจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040084 |
นายอภิสิทธิ์ โสภากันต์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040085 |
นายชัยณรงค์ บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040086 |
นายวรรธนะ จันสุตะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040087 |
นางสาวยอแสง นิ้วทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5722040088 |
นายปกรณ์เกียรติ โสดาพักตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5731010004 |
นายชาญณรงค์ บ่อแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010007 |
นายพิชิต ปัดภัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010017 |
นายอุดร สารคณา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010018 |
นายอุธิชา บุญกลม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010025 |
นายชวลิต ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010028 |
นายธรณ์เทพ แสนโท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010029 |
นายธีรชัย บุตรแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010030 |
นายธีรวุฒิ เชิดชู |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010042 |
นายสุเมธ สิตวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010048 |
นายธนศิลป์ นามตาแสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010050 |
นายอัจฉริยะ ฉลาบคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010058 |
นายปวริศร์ แพงจ่าย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731010059 |
นายวิรายุทธ มาลัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5731020001 |
นายอานนท์ กาเผือก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020004 |
นายเจษฎากร สีมาชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020007 |
นายนิวัฒน์ โพธินี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020022 |
นายอาทิตย์ นาบำรุง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020037 |
นายมงคล เถาว์แสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020039 |
นายวรพงษ์ กรเกษแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020040 |
นายศรพิชัย จารุภาค |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020043 |
นายอธินันต์ พันพาคม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020047 |
นายเอกวิทย์ พึ่งวีระวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020049 |
นายเนติพงษ์ ปิ่นแคน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020050 |
นายจิรภัทร ทองโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731020054 |
นายชัยยศ โหมดม่วง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5731030001 |
นายอธิวัฒน์ สิมมา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731030002 |
นายณรงค์ฤทธิ์ คณาโรจน์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731030004 |
นายวุฒิไกร หาญชัย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731030006 |
นายอมร แก่นสาร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731030008 |
นายกฤษดา มังฉกรรณ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731030009 |
นายเดชฤทธิ์ โคตะสาร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5731040024 |
นายสันติ บุญสอด |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040029 |
นายกิตติพงษ์ พยัคฆพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040034 |
นายณัฐพงษ์ โพธิ์ชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040039 |
นายพชร บรรพตพิทักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040040 |
นายพันแสง บุญภาย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040042 |
นายภานุกรณ์ อรชร |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040043 |
นายวรวุฒิ ศรีวะวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040048 |
นายอชิระ กันยะมาสา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040056 |
นายกิตติศักดิ์ วามะลุน |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040057 |
นายบัญชา มุทาลัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5731040060 |
นายผดุงเกียรติ สะดีวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040061 |
นายอาคม โพธิ์ปัญญา |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040062 |
นายเจษฎา ด่านสร้อย |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040064 |
นายบุญมา ผดาเวช |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040065 |
นายภมรพล จันทะคัด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5731040067 |
นายพัฒนกร บุญหาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731040069 |
นายปิยะพงษ์ ไชยวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้ากำลัง |
ติดตั้งไฟฟ้า |
5731050001 |
นายกิตติศักดิ์ วัชรูจี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731050004 |
นายธนะชัย เรืองบุตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731050008 |
นายพีระพงษ์ ธรรมวรีย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731050013 |
นายอภิวัฒน์ วงษาบุตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731050022 |
นายฤทธิ์เดชภร จันทร์อินทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731050025 |
นายอภิสิทธิ์ มูลเหลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5731210008 |
นายมีโชค บุญมูล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210012 |
นายอมรินทร์ จันทร์เผือก |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210014 |
นายกฤษฎา เจริญรัตน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210029 |
นายกฤษณะ บุญภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210030 |
นายบรรณวิชญ์ บุญโสม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210031 |
นายวุฒิชัย หลอดแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731210036 |
นายกษิดิศ ปัสสาพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5731280001 |
นางสาวเกศรา รอดจันทร์ทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5731280036 |
นายสมเกียรติ ศรีสุวรรณ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5731280038 |
นายวรพงศ์ วันดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5732010003 |
นางสาวกันทวิกา ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010008 |
นางสาวจิตรานุช สลางสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010034 |
นางสาววนิดา นามชู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010040 |
นางสาวศิริยา แดงสะอาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010043 |
นางสาวสุกัญญา ต่างโอฐ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010046 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010049 |
นางสาวสุภาภรณ์ สมุทรเวช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010059 |
นางสาวกมลทิพย์ แก้วหาญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010066 |
นางสาววรรณวิศา คณาคุณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010077 |
นางสาวบัวตอง ผลาวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010080 |
นางสาวสุพัตรา ดวงมณีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010083 |
นางสาวภาวิณี โอนอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010099 |
นางสาวเกษร แสนพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010105 |
นายกิติพงษ์ บุญหนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010109 |
นางสาวกานดาวศรี สมอนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010123 |
นางสาวภัทร์ไพลิน วณานิชย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010125 |
นางสาวมณีรัตน์ หงษาคร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010132 |
นางสาววันวิสา ขันขวา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010141 |
นางสาวเสาวนีย์ บุตรสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010152 |
นางสาววนิดา จันแดง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732010174 |
นางสาวรุจีรัตน์ โมพิมพ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5732040016 |
นางสาวพัชรินทร์ ผิวหอม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5732040018 |
นางสาววิยดี ไชยดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5732040019 |
นางสาวสมฤทัย ไชยมหา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
การพัฒนาโปรแกรม |
5732040034 |
นายโกสินทร์ ทัศบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
การพัฒนาโปรแกรม |
5732040037 |
นางสาวเมวียา ยั่งยืน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5732040043 |
นางสาวอรวรรณ สอนสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
การพัฒนาโปรแกรม |
5732040048 |
นายปฏิภาณ ลาหาญ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
การพัฒนาโปรแกรม |
5732040051 |
นางสาวอัญจิรา ไชยธรรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
การพัฒนาโปรแกรม |
5732040055 |
นางสาวอรอุมา อ่อนชาติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5741054001 |
นายจักรี นารีวงค์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054002 |
นายจันดี เอกสัน |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054003 |
นายณัฐวุฒิ คล่องแคล่ว |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054004 |
นายธนวัตน์ คำขึ้น |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054005 |
นายธวัชชัย นารถน้ำพอง |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054006 |
นายธีรวุฒิ สูงขาว |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054007 |
นายพงศ์สวัสดิ์ คำมุลตรี |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054008 |
นายพงษ์นที พวงศรี |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054009 |
นายเพิ่มพูล วิระบรรณ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054010 |
นายไพศาล วรรณภูมิ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054012 |
นายฤทธิชัย ไขแสง |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054013 |
นายวรวุฒิ ไทยเจริญ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054014 |
นายวีรพล เรืองแสน |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054015 |
นายศรายุทธ จันทบิล |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054016 |
นายสราวุฒิ หาวงศ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054017 |
นายสืบตระกูล จันทพันธ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5741054018 |
นายอานนท์ จันทะโคตร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5742044001 |
นายคมสัน โคตรอาษา |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044002 |
นางสาวชิดกมล ฤษดี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044003 |
นางสาวนภาพร หอมสมบัติ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044007 |
นางสาวรัตติกาล ฉันทะกุล |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044008 |
นางสาวรัตนาพร สีสด |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044010 |
นางสาววิไลวรรณ โคตรพัฒน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044011 |
นายสิบเอกสุชาติ นิสัยดี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044012 |
นางสาวสุดาพร ศิริวาลย์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044015 |
นายอานนท์ สังข์ทอง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044016 |
นายอิทธิพล เรืองเดช |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044017 |
นางสาวอุไรวรรณ เรืองสา |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5742044018 |
นางสาววิบูลย์ สร้อยสุข |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5811040034 |
นายสุขสันต์ โชติเนตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040036 |
นายทองใบ ทาตะชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040037 |
นายวิรัตน์ เสนาจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040040 |
นายธนศักดิ์ บุญสงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040041 |
นายเปียก ประพวงพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040045 |
นายยุทธศาสตร์ สายสมุทร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040046 |
นายอนันท์ โชคโสต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040047 |
นายปกรณ์เกียรติ คนึงรัมย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5811040048 |
นายอุดร โคตรอาษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5821010001 |
นายกฤษณ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010002 |
นายกิตติศักดิ์ จันทะโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010003 |
นายจักรพล บุญสมญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010004 |
นายจิรวัฒน์ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010005 |
นายจิรศักดิ์ บัวคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010006 |
นายจีระยุทธ ป้องคำลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010007 |
นายชนาธิป ไชยวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010008 |
นายชยพล เชื้อลิ้นฟ้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010009 |
นายชัชนันท์ บุญนูน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010010 |
นายชิตดนัย สีทน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010011 |
นายณัฐพงษ์ จันทร์ถอด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010012 |
นายดวงเพชร พันธ์เลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010013 |
นายทนาทร จันทร์โสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010014 |
นายทินกร เพียรกล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010015 |
นายธนพล ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010016 |
นายธนาวุฒิ โคตรโนนกอก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010017 |
นายธวัชชัย แสนหวัง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010018 |
นายธีรชิต ไชยเวียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010019 |
นายธีรยุทธ บุญสงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010020 |
นายธนวัฒน์ พรมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010021 |
นายจรูญวิทย์ ประสมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010022 |
นายจักรพันธ์ กัลยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010023 |
นายจิรวุฒิ ยั่งยืน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010024 |
นายจิระวัฒน์ ธุมาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010025 |
นายนฤเทพ แสงใบ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010026 |
นายชัยยศ อุภัยศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010027 |
นายณัฐพงษ์ คันธะมาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010028 |
นายณัฐพงษ์ วรรณคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010029 |
นายณัฐพร บุญเหลี่ยม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010030 |
นายดำรงศักดิ์ ผลสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010031 |
นายทรงวิทย์ อินรีย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010032 |
นายทิวา นารา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010033 |
นายธนากร อรสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010034 |
นายธวัชชัย ทองเหลือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010035 |
นายธิปกรณ์ อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010036 |
นางสาววัชราภรณ์ ดอกบัว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010037 |
นางสาวสุจิตรา ศรีตะวัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010038 |
นายกฤษณะ โฉมเฉลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010039 |
นายณัฐพล นางาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010040 |
นายวุฒิชัย จันทะโชติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010041 |
นายธีรภัทร มะณีวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010042 |
นายนที ภูประจง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010043 |
นายนิพล อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010044 |
นายบุญญาธิการ รุ่งเรืองศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010045 |
นายพรชัย แก้วกนก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010046 |
นายพรภิรมย์ บุญเหลือ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010047 |
นายพีรัช วงศ์สีทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010048 |
นายภูวดล ภูกัณหา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010049 |
นายมานะ นาตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010050 |
นายรัชวิสข์ พูลเพิ่ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010051 |
นายราชิต เรือนไข่ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010052 |
นายวัชรพล แสนโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010053 |
นายวิทยา เสนารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010054 |
นายวิโรจน์ บุญรุ่ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010055 |
นายวีระศักดิ์ ขันติจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010056 |
นายวุฒิพงษ์ สงศิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010057 |
นายศรายุทธ ชิตตะวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010058 |
นายอนุพงศ์ อุณาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010059 |
นายภานุพงษ์ ทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010060 |
นายรุ่งสุริยา บุญลือ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010061 |
นายธีระพล วงค์เหลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010062 |
นายนพรัตน์ สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010063 |
นายนวคุณ เวรวรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010064 |
นายบรรพชา สุดวิเศษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010065 |
นายประครอง ไชยดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010066 |
นายพงษ์ศรี สู่เสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010067 |
นายพรปัญญา สิมมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010068 |
นายพิทยากร กานุสนธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010069 |
นายกิตติ จันทชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010070 |
นายภานุวัฒน์ สุระมณี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010071 |
นายมงคล โสภากันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010072 |
นายยุทธภูมิ ต้นเย็น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010073 |
นายรัฐธรรมนูญ ธานะไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010074 |
นายราเชนทร์ ศาสตราชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010075 |
นายฤทธิเบศร์ คำนนท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010076 |
นายวิทยา ขยันทำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010077 |
นายวิศรุต ทองอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010078 |
นายวีรพล แคนสีลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010079 |
นายศตวรรษ โสดาภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010080 |
นายอนุภาพ ทองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010081 |
นายศรายุทธ ไกยกิจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010082 |
นายศุภชีพ บ่อเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010084 |
นายสิทธิชัย แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010085 |
นายสิทธิพล โพธิ์เจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010086 |
นายสุรดิษ สุทธิเมฆ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010087 |
นายอดิศร สุดาชม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010088 |
นายอธิป คำสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010091 |
นายอรรณพ กุประดิษฐ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010092 |
นายอัษฏา บุ้งทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010093 |
นายอุทิศ บุญโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010094 |
นายเจษฎา รัตนศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010095 |
นายโชคชัย พละศูนย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010096 |
นายโตมร สีฐา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010101 |
นายธนวัตร วันยะบัตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010102 |
นายศานติพงศ์ พิมพ์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010103 |
นายศุภณัฏฐ์ ทาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010104 |
นายสายยนต์ พวงพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010105 |
นายสิทธิพร มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010106 |
นายสุรศักดิ์ บุญสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010108 |
นายอธิวัฒน์ สุขสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010109 |
นายอภิเชษฐ์ ประทุมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010110 |
นายอัครเดช สารราษฎร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010111 |
นายเกียรติภูมิ พึ่งกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010113 |
นายสหวรรษ สิงหา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010114 |
นายประวีณ ศิริขันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010116 |
นายศตวรรษ ภูกันหา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010117 |
นายนิรันดร ปฏิโชติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010120 |
นายณรงค์ฤทธิ์ น้ำแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010121 |
นายอดุลสิทธิ์ นามเคน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010122 |
นายวุฒิชัย ปัดถา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010123 |
นายอัษดังค์ แก้วขาว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010124 |
นายปาณรวัฐ กมลรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010125 |
นายสุริยา จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010126 |
นายศุภชัย มุทาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010127 |
นายปฐมพจ สำราญจิตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010128 |
นายนันทวัฒน์ มิ่งขวัญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010129 |
นายภูวนาท พลสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010130 |
นายธนวัฒน์ กัลยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821010131 |
นายพัฒนพงษ์ สีน้ำเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5821020001 |
นายจตุรพิธ อุทิตสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020002 |
นายจักรภพ โคตรทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020003 |
นายจารุโรจน์ เสมอภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020004 |
นายฉลาด กาทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020005 |
นายณัฐกร โทบุดดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020006 |
นางสาวณัฐพร อาศัยสงฆ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020007 |
นายณิรุจน์ คำบอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020008 |
นายธนพล โสภากัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020009 |
นายธวัชชัย โตน้อย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020010 |
นายนที อินอร่าม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020011 |
นายนิรันดร์ ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020012 |
นายประทานพร แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020013 |
นายพงศกร สายตา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020014 |
นายพงษกร หวลหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020015 |
นางสาวภาวินี บุญจิตต์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020016 |
นายภูมินทร์ ผาริบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020017 |
นางสาวรัชนีกร บุญถา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020018 |
นายสุทธิพงศ์ พูลจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020019 |
นายสุวัฒน์ พันธุมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020020 |
นายเกรียงไกร โสดา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020021 |
นายธราดล แปลกผึ้ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020022 |
นายกิตติชัย จันทร์แดง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020023 |
นายกิตติภูมิ โนนตูม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020024 |
นายคมกฤษ ทีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020025 |
นายจักรพรรดิ ชวลิต |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020026 |
นายทรงพล สุพล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020027 |
นายธนพล ผิวเหลือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020028 |
นายธนากร ก้อนคำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020029 |
นายธีรภัทร บุญแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020030 |
นายนัฐพงษ์ มีลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020031 |
นายนิพิฐพนธ์ นามโสรส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020032 |
นายธนากร อินทร์ศร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020033 |
นายพิชิตชัย สืบสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020034 |
นายพีระพล อุนจิตร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020035 |
นายภานุวัตย์ เอกศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020036 |
นายวชิรวิทย์ อินทพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020037 |
นายสิทธิพงษ์ กลางประพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020038 |
นายสุทธิพงษ์ ศาลาแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020039 |
นายสุนทร แขสว่าง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020040 |
นายชูศักดิ์ แร่ทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020041 |
นายธนายุทธ พิมเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020042 |
นายชีวาพร จันทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020043 |
นายณัฐพงษ์ สุพัดพร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020044 |
นายตะวัน พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020045 |
นายพรพิทักษ์ สีเหมือน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020046 |
นายภูวดล กันยาฮุด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020047 |
นายมงคล ศรีเพชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020048 |
นายฤทธิโชค ปางทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020049 |
นายวัชรพล คณาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020050 |
นายวายุ วันทาพงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020051 |
นายหัฎฐะวุฒิ สุตะภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020052 |
นายอนิรุจน์ คณาโรจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020053 |
นายอนุชิต แต้มทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020054 |
นายอัมรินทร์ ปัดภัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020055 |
นายอาทิตย์ แสนสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020056 |
นายอานนท์ เกิดสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020057 |
นายอำนาจศักดิ์ พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020058 |
นายไพรพนา กรรมเสริฐ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020059 |
นายพรชัย สมบูรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020060 |
นายจิรศักดิ์ นามบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020061 |
นายชัชพงค์ เชื้อทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020062 |
นายฐาปกรณ์ มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020063 |
นายธีระพงษ์ ธุระกิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020064 |
นายปนัสชัย ไชยพิเดช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020065 |
นายพิเชษฐ์ ปัดร้าย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020066 |
นายมิ่งกมล แสนมี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020067 |
นายรุ่งวสันต์ พันธิราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020068 |
นายวิทยา ไชยสุนะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020070 |
นายศรายุทธ คำผาลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020071 |
นายสามารถ วันลักษณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020072 |
นายอนุชิต อบอุ่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020073 |
นายอภิชัย สารจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020074 |
นายเดชดำรงค์ ศรีธรรมมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020075 |
นายเมธี มีเพียร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020076 |
นายโยธา บุบผา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020077 |
นายสามารถ พรมสุรินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020078 |
นายรัชพล เต้าทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020079 |
นายวิทวัส โยคณิตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020080 |
นายสิทธิพงษ์ วงษ์ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020081 |
นายอนุชา ดวงขำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020082 |
นายอนุสิทธิ์ มาตเหลือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020083 |
นายณัฐพงศ์ สุวอ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020084 |
นายปิยะวัตร ตาทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020085 |
นายพลากร ไกยนารถ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020086 |
นายภูวดล สุรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020087 |
นายสาธิต กัลยาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020088 |
นายดนุพล การะกิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020089 |
นายชิงชัย สุวะรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020090 |
นายภัทรพล แย้มส้ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020091 |
นายกิตติศักดิ์ ทรงเยาว์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020093 |
นายดุลยุตม์ อรรคบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020094 |
นายจิรนันท์ พวงปัญญา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020095 |
นายศุภกรณ์ ใจตรง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020096 |
นายวิษณุ สุวะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020097 |
นายสหรัฐ กุติการ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020098 |
นายปิยะพงษ์ ศิริขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020099 |
นายจีรายุทธ ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020100 |
นายพัสกร ระหงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020101 |
นายอภิวัฒน์ วงพิจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020102 |
นายวายุ ตะนุมาตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020106 |
นายมนัสชัย สีบันหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020107 |
นายยงยศ ทับบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020122 |
นายพิรชัช จารุสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821020123 |
นายกิตติพันธ์ ทานะขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5821030001 |
นายกิตตินันท์ วิมลเศรษฐ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030002 |
นายกิตติยะ สืบดี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030003 |
นายคมสันต์ ปรือทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030004 |
นายชัยวัฒน์ ยอดมงคล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030005 |
นายณัฐพล คงทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030006 |
นายณัฐพล แสงบุดดา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030007 |
นายธวัชชัย ทองเสริม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030008 |
นายธวัชชัย รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030009 |
นายธีระศักดิ์ ทองทัพ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030010 |
นายนริศ นาคสวาท |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030011 |
นายประเสริฐ นาคพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030013 |
นายพุทธิพงษ์ นามวงษา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030014 |
นายรัตนชัย วรจิตร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030015 |
นายวิศวะ กุมพิโล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030016 |
นายศุภชัย หงส์นรา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030017 |
นางสาวสุปราณี กุมภิโร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030018 |
นายอภิสิทธิ์ อุทิตสาร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030019 |
นางสาวอรทัย สมัครรบ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030020 |
นายเกียรติกุล ระหงษ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030021 |
นายเกียรติภูมิ กมลฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030022 |
นายเจนศักดิ์ สุขศรี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030023 |
นายโชคชัย คะหาวงค์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030024 |
นายอัครภูมิ พนาวัลย์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030025 |
นายกิตตินุกูลย์ มาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030026 |
นายกิตติพงษ์ ปรือทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030027 |
นายธนภณ เอกปาน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821030028 |
นายวัชรากร ปาคำทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5821040001 |
นายจตุพร พระศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040002 |
นายณัฐกิตติ์ ทองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040003 |
นายธวัชชัย มุทาพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040004 |
นายนันทวัฒน์ เจริญวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040005 |
นายวรายุทธ บุญพา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040006 |
นายวัลลภ นนทะลุน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040007 |
นายวุฒิพงศ์ หงษ์นคร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040008 |
นายศิริวัฒน์ หงษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040009 |
นายสุวสันต์ ช่างหล่อ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040010 |
นายสุวัฒน์ พรมณี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040011 |
นายอธิคม ทองโกฏ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040012 |
นายอนุพล ดอกบัว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040013 |
นายอภิชน เกื้อกูล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040014 |
นายอริศักดิ์ ดำบรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040015 |
นายอินทรา มหิศยา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040016 |
นายอุดมทรัพย์ ไกยนารถ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040017 |
นายเกรียงไกร คำศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040018 |
นายเจตริน แสงอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040019 |
นายเสกสรรค์ ตระการจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040020 |
นายโยธิน ศรีเมือง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040021 |
นายกฤตย วรรณสุทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040022 |
นายณัฐพล ใจสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040023 |
นายนเรศ สุยะทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040024 |
นายบุพกร สุขเสริม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040025 |
นายพงษ์นรินทร์ อินทรสี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040026 |
นายภานุชิต โพธิสันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040027 |
นายวชิระ ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040028 |
นายศุภกรณ์ กินรีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040029 |
นายสรยุทธ ทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040030 |
นายสหรัฐ คลังทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040031 |
นายสิทธิพร บุญเกษ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040032 |
นายสุทธิพงษ์ เทพศรีหา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040033 |
นายสุภวัช ทรงทรัพย์วัฒนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040034 |
นายเจษฎา เชื้อธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040035 |
นายดนุพร อินทร์มนตรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040036 |
นายศราวุฒิ เสนีทัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040037 |
นายคมศิลป์ สมศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040038 |
นายปรเมศร์ กาญจนสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040039 |
นายอนุรักษ์ แดงอุไร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040040 |
นายวชิระ ชัยยะเดช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040041 |
นายกิตติพงษ์ บุญยืน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040042 |
นายคมสันต์ มูลเหลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040043 |
นายจตุพร นาศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040045 |
นายณัฐสิทธิ์ ผิวทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040046 |
นายธนพล ปานุเวช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040047 |
นายธนากร เหรียญทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040048 |
นายนพดล อารีจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040049 |
นายนพนันท์ บุญจอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040050 |
นายนัทธพงศ์ สุกสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040051 |
นายนุติ สอนธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040052 |
นายบุญไพศาล โพธิสันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040053 |
นายประกาศิต ชินณะวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040054 |
นายพงศธร นิ้วทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040055 |
นายวิศรุต นิติสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040056 |
นายวีระศักดิ์ แสนหวัง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040057 |
นายศักดิ์ธิชัย รัตนพรมราช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040058 |
นายวิทวัส ยิ่งยงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040059 |
นายไพโรจน์ ศรีธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040060 |
นายแคมรน คำเวบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040061 |
นายกฤษดา สุริโย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040062 |
นายคมชาญ วิสา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040063 |
นายชิตวัน ยมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040064 |
นายณรงค์ฤทธิ์ แสงคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040065 |
นายธนกร ธวัชกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040066 |
นายธเนศ แสงเพชร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040067 |
นายนัฐพล ศรีวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040068 |
นายบุญเลิศ เทศนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040069 |
นายประทวน ปรากฎ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040070 |
นายประวิน บุตรดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040071 |
นายพีรพงษ์ ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040072 |
นายพุฒิพงศ์ สินชู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040073 |
นายวาเรนทร์ อารีจิต |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040074 |
นายศักดิ์สิทธิ์ วิจิตรพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040075 |
นายวีรวัฒน์ ผิวเงิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040076 |
นายสรุจน์ วายทุกข์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040077 |
นายอภิสิทธิ์ นิยมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040078 |
นายวุฒิชัย หมายสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040079 |
นายชคดี ศรีทน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040080 |
นายศักดิ์ดา สายเจียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040081 |
นายภาณุพงศ์ หอมน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040082 |
นางสาวสุกัลญา สีวัง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040084 |
นางสาวสโรชา วงษ์สุดตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040085 |
นายธวัชชัย ตาทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040088 |
นายกษิดิศ ตาลไธสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040090 |
นายธีรภัทร์ สะอาดเอี่ยม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040092 |
นายจักรพันธ์ กาสา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040093 |
นายพนมพร ก้อนสอน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040097 |
นางสาวสุพรรณิการ์ สีวะโสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821040099 |
นายบุญยาฑิพงศ์ ต่ายธานี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5821050001 |
นางสาวกนกวรรณ ข้องครบุรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050002 |
นายขจรเดช วิเศษ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050003 |
นายขวัญ พิมหินกอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050004 |
นายจักรกฤษ พิตะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050005 |
นายจักรพงษ์ นิ้วทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050006 |
นางสาวจุฑารัตน์ ช่วยงาน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050007 |
นายชลทิศ สุระเกษ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050008 |
นายชาคริต รัฒยา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050009 |
นายชาญณรงค์ บุญประวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050010 |
นายฐานันดร ไกยกิจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050011 |
นายธนกร เปรินทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050012 |
นายธนวัฒน์ จันทร์สว่าง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050013 |
นายธนวัฒน์ ทะวันกุล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050014 |
นายธนะพล รักษาพล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050015 |
นายธวัชชัย โสภาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050016 |
นายธิรวัฒน์ มณีวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050017 |
นายธีรพล เข่งพิมล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050018 |
นายนันทกร พันชารี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050019 |
นายบุญตระการ โพธิสันต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050020 |
นายวรวุฒิ ศุภโกศล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050021 |
นายพงษ์พิทักษ์ ทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050022 |
นายพงษ์สิทธิ์ ทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050023 |
นายพัสกร โล่ชัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050024 |
นายพีรพงศ์ สมงาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050025 |
นายณรงค์ ศรีจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050026 |
นายรัฐพล เทพบุรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050027 |
นายรัฐศักดิ์ ประชุมรักษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050028 |
นายรุ่งทรัพย์ คงบุญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050029 |
นายฤทธิชัย ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050030 |
นายวรเชษฐ์ บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050031 |
นายศราวุธ ล้วนชา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050032 |
นายศิริวัฒน์ หวังผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050033 |
นายศิวนันท์ ปู่โว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050034 |
นายศุภชัย สายจันดา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050035 |
นายสราวุธ พรหมคุณ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050036 |
นางสาวสุพัฒน์ สุวะมาตย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050037 |
นางสาวหนึ่งฤทัย สุดไชยา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050038 |
นายอดิศร สมสะอาด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050039 |
นายอนิรุทธ์ นามจันทรา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050040 |
นายอนุพงษ์ จันทร์โท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050041 |
นายอนุวัฒน์ พิมพ์วงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050042 |
นายอรรถพล สุริยะวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050043 |
นางสาวอรวรรณ เพ็งพาทย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050044 |
นางสาวอรษา บุญมานัน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050045 |
นางสาวอิงธุอร อุปริวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050046 |
นายเกียรติศักดิ์ บุระคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050047 |
นายเจตนิพัทธ์ หงษ์หาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050048 |
นายเสฏฐศิษฎ์ สายสมุทร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050049 |
นายโกวิท สุริมาตย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050050 |
นางสาวมุธิดา จันทนัด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050051 |
นายวรวิทย์ ศุภโกศล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050052 |
นายภราดร ต้นสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050053 |
นายศุภกรณ์ บ้งงึ้ม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050054 |
นางสาวกัลยา ได้เลิศ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821050055 |
นางสาวบุษกร ทองงาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5821060001 |
นายกอปร วรรณสุทธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060003 |
นายธนพร คลังมนตรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060005 |
นายนำโชค สุวะมาศ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060006 |
นางสาวสุพรรษา กานุสนธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060007 |
นายพลากร โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060008 |
นายพูลพัฒน์ โคตทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060009 |
นายภาณุวัฒน์ สุทธิ์จิตธรรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060010 |
นายภานุวัฒน์ ทุมาสิงห์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060011 |
นายอภิสิทธิ์ พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060012 |
นายฤทธิไกร ใจตึก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060013 |
นายอัษฎายุธ มณีใสย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060014 |
นางสาววัชราภรณ์ ปัญญามาตร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060015 |
นายวีระพงษ์ พลแสน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060016 |
นายวุฒิชัย โคตนนท์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060017 |
นายเปรมจักร มะโนรัตน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060018 |
นายสิริพงศ์ กาตีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060019 |
นางสาวธนิดา ไชยคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821060020 |
นายรัฐพล สีสาง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5821080001 |
นายธนวัฏ รามจันทร์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080002 |
นางสาวธมลวรรณ คุนุ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080003 |
นางสาวบุศรินทร์ วงศ์จันทร์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080004 |
นายพันธุ์พหล ทองรุ่งโรจน์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080005 |
นางสาวรัตน์ติญากรณ์ จำปาวะดี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080006 |
นางสาวสกาวเดือน ภูตะเวชน์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080007 |
นายสายฟ้า บุญหาญ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080008 |
นางสาวเดือนฉาย ถูระวร |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821080009 |
นางสาวสุพัตรา โคตรอาษา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5821280001 |
นายคณนาถ สุจันทา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280002 |
นายธนกร ทองสมุทร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280003 |
นายธนวัฒน์ ลุนดี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280004 |
นายธีระศักดิ์ ธารารักษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280005 |
นายปรมินทร์ แสนสุข |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280006 |
นายประเดิมพงษ์ สุวะไกร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280007 |
นายภานุชิต จันสว่าง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280008 |
นายภานุเดช คำผาลา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280009 |
นางสาวมะลิ บัวเขียว |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280010 |
นายวิทวัส สายุทธ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280011 |
นางสาวฉันทนา ลุยพิมพ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280012 |
นายวีรชัย สู่เสน |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280013 |
นายศรัณย์ บุบผาวัลย์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280014 |
นางสาวสุกัญญา ผสมสา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280015 |
นางสาวสุดารัตน์ สังเกต |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280016 |
นางสาวสุนิศา โมราเจริญ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280017 |
นายอธิวัฒน์ วัฒนพิพัฒน์กุล |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280018 |
นายอภิสิทธิ์ ทับแสง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280019 |
นายอรรถสิทธิ พรมเยี่ยม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280020 |
นายอำนาจ ซาเสน |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280021 |
นายอุดมศักดิ์ ดันมีแก้ว |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280022 |
นายอโนชา อินอุ่นโชติ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280023 |
นายเกียรติศักดิ์ เกษียร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280024 |
นางสาวปิยะนุช ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5821280025 |
นายเอ็ม ประยุทธ์พร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5822010001 |
นางสาวกติกา พุภูเขียว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010002 |
นางสาวกนกวรรณ คุณาสิทธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010003 |
นางสาวกัญญาวีร์ สายเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010004 |
นางสาวกัลยาณี มงคลมะไฟ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010005 |
นางสาวกุลสตรี ดาทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010006 |
นางสาวจริยาภรณ์ ประทุมชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010007 |
นางสาวจิตราภา กาฬจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010008 |
นางสาวจิรนุช คำมงคล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010009 |
นางสาวจิระภา จาริอุทิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010010 |
นางสาวจิราภรณ์ จาริอุทิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010011 |
นางสาวจิราภรณ์ เชื้อทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010012 |
นางสาวจิราวรรณ สุวะชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010013 |
นางสาวชนากานต์ สุวะรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010014 |
นางสาวชนาพร หอมสมบัติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010015 |
นางสาวชลธิชา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010016 |
นางสาวชลธิชา ฤกษ์งาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010017 |
นางสาวชลธิชา วิสุทธิยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010018 |
นางสาวชลธิชา สายโน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010019 |
นางสาวชลุตา งามคณะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010020 |
นางสาวชินรัตน์ พลเดช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010021 |
นางสาวณัฐมน ชาวหนองแคน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010022 |
นางสาวณัฐมล สีงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010023 |
นางสาวทัชมา ปัญญาวิชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010024 |
นางสาวทิพปภา ทัศบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010025 |
นางสาวทิพปภานวล ผิวเหลือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010026 |
นางสาวธันยพร แสนสุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010027 |
นางสาวนันธิดา แสนสมัคร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010028 |
นางสาวปิยวรรณ พรมทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010029 |
นางสาวพรวิภา ไพเราะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010030 |
นางสาวรัชนีกร บุระเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010031 |
นางสาวรุ่งลาวัลย์ จันทไทย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010032 |
นางสาววิลาวัลย์ สุวรรณัง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010033 |
นางสาวศศิกานต์ เหินสันเทียะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010034 |
นางสาวสรินยา ขวาญทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010035 |
นางสาวอริสา ขันอาษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010036 |
นางสาวเมลิวรรณ น้ำใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010037 |
นางสาวเสาวณิต แก้วมีศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010038 |
นางสาวปอถัก อำพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010039 |
นางสาวธนาพร ศรีสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010040 |
นางสาวจุฑามาศ พร้อมสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010041 |
นางสาวกมลลักษณ์ โสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010042 |
นางสาวทิพวรรณ ไชโยธา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010043 |
นางสาวนฤมล โคตรนู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010044 |
นางสาวนัทธมน คงทน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010045 |
นางสาวนันทิมา ภูมิแสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010046 |
นางสาวนิโลบล แดงสะอาด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010047 |
นางสาวนุชนารถ วามะลุน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010048 |
นางสาวน้ำทิพย์ จันทะโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010049 |
นางสาวน้ำฝน จันทนัด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010050 |
นางสาวบุษกร กาญจนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010051 |
นางสาวบุษกร สุระพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010052 |
นางสาวปทุมวดี แก้วหลวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010053 |
นางสาวประภัสสร เดชา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010054 |
นางสาวประภาวดี พุฒพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010055 |
นางสาวปราณปริยา วงศ์กลุ่ม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010056 |
นางสาวปิยณัฐ พุทธบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010057 |
นางสาวผ่องมณี กานุสนธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010058 |
นายพงษ์พัฒน์ สวัสดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010059 |
นางสาวพรนภา พลแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010060 |
นางสาวพลอยไพริน พิมมงคล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010061 |
นางสาวพลอยไพลิน ศรีพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010062 |
นางสาวพิมพ์ประการัง ไวยพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010063 |
นางสาวมณีรัตน์ เสาะแสวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010064 |
นางสาวยลดา ผาริวงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010065 |
นางสาวยศวดี พงศ์ดารา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010066 |
นางสาวศิริวรรณ บุญครอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010067 |
นางสาวสุทธิดา ยืนสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010068 |
นางสาวสุมาลี โยธาธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010069 |
นางสาวสุวนันท์ โคระชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010070 |
นางสาวอรินชยา จันสุตะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010071 |
นางสาวเดือนเพ็ญ พลแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010072 |
นางสาวณัฐมณ ครองสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010073 |
นางสาวฤทัย คณานัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010074 |
นางสาวปิยธิดา เนินทราย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010075 |
นางสาวนัฐพร หินอ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010076 |
นางสาวนิธินาถ มัสยามาศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010077 |
นางสาวนันทิชา บุญงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010078 |
นายพรนิมิตร บุญธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010079 |
นางสาวมณัชนันท์ พันธ์ทัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010080 |
นางสาวนกจริยา สิงห์คำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010081 |
นางสาวกัญญารัตน์ คณาสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010082 |
นางสาวทัตดา ทานุจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010083 |
นางสาวธัญญลักษณ์ ทองโกฏิ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010084 |
นางสาวนงนุช ธนูศิลป์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010085 |
นางสาวนราวัลย์ โสภามาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010086 |
นางสาวบุญยะนุช บุญธิมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010087 |
นางสาวพันทิพา จันทะคัด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010088 |
นางสาวมะลิ ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010089 |
นางสาวรจนา แสงกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010090 |
นางสาวลักขณา หลักชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010092 |
นางสาววรนิษฐา ตั้งตระกูล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010093 |
นางสาววรรณพร แก้วกอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010094 |
นางสาววรรนิสา แก้วแสงใส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010095 |
นางสาววรางคณา แสงบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010096 |
นางสาววันวิสา คุ้มผล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010097 |
นางสาววิชญาพร สิงสีทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010098 |
นางสาวศิริลักษณ์ แก้วพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010099 |
นางสาวศิริวรรณ กิณรีวงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010100 |
นายสิทธิพร ชานุชิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010101 |
นางสาวสุกัญญา มีเพียร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010102 |
นางสาวสุกัญญา อินอร่าม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010103 |
นางสาวสุจิตรา กิจประชุม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010104 |
นางสาวสุจิตรา วงศ์แก่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010105 |
นางสาวสุจิตรา สืบศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010106 |
นางสาวสุธิดา มั่นคง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010107 |
นางสาวสุนันทา อุณาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010108 |
นางสาวสุนิษา รักดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010109 |
นางสาวสุภัสสร แพงจ่าย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010110 |
นางสาวสุภาพร บัวคลี่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010111 |
นางสาวสุภาพร ศรีโสด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010112 |
นางสาวสุภาวดี พิมพ์ลัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010113 |
นางสาวแสงจันทร์ ไชยสุวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010114 |
นางสาวยุพา ตาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010115 |
นางสาวชลิตา ชัยน้อย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010116 |
นางสาวฐิติมา ชาวระนอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010117 |
นางสาวนันท์สินี ผิวแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010118 |
นางสาวประภัสสร แพงสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010119 |
นางสาวพิมพ์ใหม่ คิตะวัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010120 |
นางสาววรรณวิลัย ไชยจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010121 |
นางสาววาสนา สว่างเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010122 |
นางสาวสาธิตา สะอาด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010123 |
นางสาวสุภาพร อุทโธ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010124 |
นางสาวสุลีพร แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010125 |
นางสาวสุวรรณี พิชัยกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010126 |
นางสาวหัทยา เชื้อสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010127 |
นางสาวอมรรัตน์ รักชาติไทย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010128 |
นางสาวอริสรา สุธรรมมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010129 |
นางสาวอินทิรา สุพรรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010130 |
นางสาวเจนจิรา นิลแสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010131 |
นางสาวเบญจวรรณ โพธารินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010132 |
นางสาวโอสิริ นาเวียง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010133 |
นางสาวไพลิน ประถมนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010134 |
นางสาวศิริกานดา จันดาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010135 |
นางสาวสิรินทิพย์ สุวะรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010136 |
นางสาวสิริมา ต้นแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010137 |
นางสาวภัคชุดา สะดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010139 |
นางสาวเกตุมณี อุดมลาภ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010140 |
นางสาวสุวิมล บุญชุบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010141 |
นางสาวจารุณี บุญจั้ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010142 |
นางสาวจีรนันท์ พวงจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010143 |
นางสาวศุภากร พระสุรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010144 |
นางสาวสุปรียา พรหมสวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010145 |
นางสาวโยธิกา ชัยพงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010146 |
นางสาวสุนิสา พิลาชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010147 |
นางสาวสิริวัฒนา หนูช่างสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010148 |
นางสาวพรรณิภา ทุมชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010149 |
นางสาวรุ้งนภา บุญเสริม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010150 |
นางสาวเกษร โล่ห์คำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010151 |
นางสาวภาวิณี ถวิลไพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010152 |
นางสาวอัมภาพร ประทุม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010153 |
นางสาวดวงฤทัย วิลัยศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010154 |
นางสาวมินตรา ทุ่มโมง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010155 |
นางสาวเพียงหทัย แขกขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010175 |
นางสาวกนกอร อุตส่าห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010176 |
นางสาวเกษสิรินทร์ ผดุงเวียง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010190 |
นางสาวอรุณประไพร ผิวเหลือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010196 |
นางสาววรรณี สุดธะสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010198 |
นางสาวสุดาวัลย์ กุระจินดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010200 |
นางสาวยุภาพร พลเยี่ยม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010203 |
นางสาวกุลธิดา บัวอ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010215 |
นางสาวสุพัตรา กลั่นเขียว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822010216 |
นางสาวพัชรา ไคสี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5822040001 |
นางสาวกัญญารัตน์ ศรีษร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040002 |
นางสาวกัลยา ศรีพรมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040003 |
นางสาวจริยา อรศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040004 |
นางสาวจุฑามาศ ขานวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040005 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ สมอทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040006 |
นางสาวฉรารัตน์ ศิลทาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040007 |
นางสาวชมพูนุช วงษ์สมัคร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040008 |
นางสาวชลดา พระสุมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040009 |
นายชัยวัฒน์ รัตนศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040010 |
นางสาวชุติกาญจน์ เรืองบุญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040011 |
นางสาวณัฏฐลักษณ์ บุญธิมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040012 |
นายณัฐวุฒิ บุญมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040013 |
นางสาวทัศนีย์ แน่นอุดร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040014 |
นางสาวทิพวรรณ กานุสนธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040015 |
นายธนกฤต เย็นวัฒนา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040016 |
นางสาวประนัดดา ประดับสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040017 |
นางสาวปวีณา โสระเวช |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040018 |
นางสาวปิยะวัลย์ เห็มสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040019 |
นางสาวพรไพลิน พัดกลม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040020 |
นายพัฒนากร ไชยสัตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040021 |
นางสาวภาวิณี สาบัวน้อย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040022 |
นางสาวมนัญพร ประสมสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040023 |
นางสาวมาลิสา ฮุทมาเชอร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040024 |
นางสาวลลิตา มีธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040025 |
นางสาววนิดา นิตะโคตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040026 |
นางสาววรรณภา สิทธิสอน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040027 |
นางสาววราพร โยริพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040028 |
นางสาววาสนา อ่อนชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040029 |
นางสาวสิริกร เขียนโคกกรวด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040030 |
นายนราธิป บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040031 |
นายอภิสิทธิ์ คณาเสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040032 |
นายอินทัช สิริเบญจวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040033 |
นางสาวเจนสุดา จันทรวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040034 |
นางสาวโสภาวรรณ ห้องแซง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040035 |
นายเจตพัฒน์ กันทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040036 |
นางสาวกาญจนา พลเยี่ยม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040038 |
นายพงศธร ภานะรมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040039 |
นางสาวจิราพร ภูผาเด็น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040040 |
นางสาวประกายมาศ สราญรมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040041 |
นางสาวญาติกร จินดา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040042 |
นายณัฐวุฒิ สาระภี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040044 |
นางสาวธิดารัตน์ แพงคูณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040045 |
นางสาวนุสรา ซ้ายเส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040046 |
นางสาวพิชชญา สามารถ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040047 |
นางสาวพิมนภา สีแล็ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040048 |
นางสาวมัลลิกา ไชยแหม่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040049 |
นายรติพงษ์ ศิลากิจ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040050 |
นางสาววิภาวดี สิงห์สินธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040051 |
นายศรศิลป์ สีวะกุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040052 |
นายศุภลักษณ์ สิมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040053 |
นางสาวจิราวรรณ์ ทองรัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040054 |
นางสาวสิริภัทร วุฒิสุทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040055 |
นางสาวสุดารัตน์ มักหอม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040056 |
นางสาวสุธิดา ตาทิพย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040057 |
นางสาวสุปราณี มั่งมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040058 |
นางสาวสุภัทรตรา วงษ์พรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040059 |
นายสุรัตติ สิงห์รักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040060 |
นางสาวสุวะนันต์ เหมือนเหลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040061 |
นายอนาวิน ปัตโต |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040062 |
นางสาวอรนุช เรียนไธสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040063 |
นางสาวอรพินท์ สุขดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040064 |
นางสาวอริยา พาลี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040065 |
นางสาวณัฐชยา สัจธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040066 |
นายเขมชาติ พานทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040067 |
นางสาวเพ็ญนภาพร วามะลุน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040068 |
นางสาวเมธิณี ทานุจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040069 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สุรินาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040071 |
นายไพพิสนณ์ มนต์ธนอาสน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040072 |
นางสาวปนัดดา ดอกป่าน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040073 |
นางสาวธวัลรัตน์ พงศ์พุทธาพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040074 |
นางสาวภัทราภรณ์ ราศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040075 |
นางสาวพรภิรมย์ ทองแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040076 |
นายพิชัยชาญ สุระสาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040077 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ อุ่นทวง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040078 |
นายธนภัทร์ พวงมณี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040079 |
นางสาวสุดารัตน์ ธนู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040080 |
นางสาวสาวิตตรี ในทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040081 |
นายอภิสิทธิ์ ไพเราะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040082 |
นายธนิต โคบุตรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040083 |
นายธนวัฒน์ อุปสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040091 |
นางสาวเพ็ญนภา บุตรหงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040094 |
นางสาวมัลลิกา สรีวะวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5822040095 |
นางสาวกิติมา มลีรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5827010001 |
นางสาวกัญญารัตน์ แม่นทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010002 |
นางสาวจันทร์จิรา เจริญพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010003 |
นางสาวจีรวรรณ เหล่าเวียงเกตุ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010004 |
นางสาวจุฑามาศ ราชวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010005 |
นางสาวธัญญา คดเกี้ยว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010006 |
นายธีระภัทร ทองชุม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010007 |
นางสาวพรพิมล หัสดร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010008 |
นางสาวพลอยไพลิน ภูคำภา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010009 |
นางสาวพัชรา แก้วสุข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010010 |
นางสาวพัฒนากร ขันทหัด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010011 |
นางสาวภารดี แก้วแสน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010013 |
นางสาวลธิตา คำศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010014 |
นางสาววรวรรณ ใจแน่น |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010015 |
นางสาววาโย รุนกระโทก |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010016 |
นางสาวศศิธร ศรีจำปา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010017 |
นางสาวสุธิตา ถาพร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010018 |
นางสาวอารยา สุวะโสภา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010019 |
นางสาวเปรมฤดี สีทน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010020 |
นางสาวกนกนิตย์ ชัยญวน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010021 |
นายกิตติคม พรมทา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010022 |
นางสาวจิราพร ภิรมย์ยาน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010023 |
นางสาวณัฐจิรา โฉมยงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010024 |
นางสาวธันยพร กงทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010025 |
นางสาวนภาพร ไชยเสนา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010026 |
นางสาวบารณี มนต์ศิลป์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010027 |
นางสาวประกายดาว สะดีวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010028 |
นางสาวปานตะวัน ปัญญาวุฒิ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010029 |
นางสาวพัชชิราภรณ์ แสนคุ้ม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010030 |
นายวิษณุ ไชยมาตย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010032 |
นางสาวกนกพร สำเภา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010033 |
นางสาวกัญญารัตน์ ศรีหานาม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010034 |
นางสาวจุฑามาศ ประทุมชาติ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010035 |
นายชานนท์ แก้วแสน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010036 |
นางสาวฐิติยาภรณ์ บุญหาญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010037 |
นางสาวทัศนีย์ พลเยี่ยม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010038 |
นางสาวทิพธิวา พุฒทาจู |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010039 |
นางสาวธิดารัตน์ สุระสาย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010040 |
นางสาวนัทพร อ่อนงาม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010041 |
นางสาวปนัดดา คำนนท์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010042 |
นางสาววรรณิษา บุญสงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010043 |
นางสาววรางคณา เพ็ชรสังหาร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010044 |
นางสาววิจิตรา ศรีหารักษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010045 |
นายวิชากร สบายใจ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010046 |
นางสาวศรสวรรค์ พวงทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010047 |
นายสรรค์ชัย ดวงโสมา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010048 |
นายอภิวัฒน์ ดวงโสภา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010049 |
นางสาวอัศรา จันทร์หอม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010050 |
นางสาวเบญญทิพย์ ค้อชากุล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010051 |
นางสาวเปรมประภา หงษ์หาร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010052 |
นางสาวเหมสุดา อุทิตะสาร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010053 |
นางสาวเอมอร ทองเติม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010054 |
นางสาวหทัยรัตน์ บาทจิต |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010056 |
นางสาวพิมพิรา บรรเทา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010057 |
นางสาวศิวพร ผดาวงศ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010058 |
นางสาวอรอรุณ บุญช่วย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010059 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สว่างเนตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010060 |
นางสาวสุภาพร เถาว์เพชร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010062 |
นางสาวนิรารัตน์ กุมภิโร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010063 |
นางสาวนันทิภา ลาแก้ว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010064 |
นายวัชระ หาญจิต |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010065 |
นางสาวสมฤทัย แสนหอม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010066 |
นางสาวอิษฏาอร บุญเหลื่อม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010067 |
นางสาวอภิญญา จันใด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010068 |
นางสาวจารุวรรณ มงคลศิริ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010069 |
นางสาวเจนจิรา ศาลารมย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010070 |
นางสาวโสรยา ลีบ้านลาด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5827010071 |
นางสาวกุลสตรี มูลจุล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5831010001 |
นายวัชรากร วามะลุน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010002 |
นายวิทยา มะโนรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010003 |
นายศตวรรษ อรกุล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010004 |
นายศรายุทธ สุขจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010005 |
นายศัสตราวุธ สังขฤกษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010006 |
นายศิริมงคล สารรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010007 |
นายสามารถ มีแสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010008 |
นายสิริวัฒน์ อรศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010009 |
นายสุริยน ชัยบัวแดง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010010 |
นายสุริยะวงศ์ ตรงเที่ยง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010011 |
นายอนุพงษ์ เบ้าคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010012 |
นายอัศวิน พัดโท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010013 |
นายอาทิตย์ หินอ่อน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010014 |
นายเกียรติศักดิ์ มียา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010015 |
นายกิตติพงษ์ เนินทราย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010016 |
นายจรูญศักดิ์ กตัญญู |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010017 |
นายนัฐพงษ์ ไชยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010018 |
นายปริญญา จารุจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010019 |
นายปัญญา ใหมมี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010020 |
นายภูตะวัน นามธิราช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010021 |
นายรชฏ จันดาวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010022 |
นายวิทวัส ราบรื่น |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010023 |
นายวิศรุต กัลยา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010024 |
นายสาธิต ฝนจังหวัด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010025 |
นายสุทธิพงษ์ จันทร์ทรง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010026 |
นายอนุเทพ เครือดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010027 |
นายเกียรติศักดิ์ กาหาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010028 |
นายเหรียญไทย คนคล่อง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010029 |
นายกนกพรหม พรหมอุตร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010030 |
นางสาวจิรประภาพร จารุจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010031 |
นางสาวจิราภา เนินผา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010032 |
นางสาวปิยธิดา เนินทราย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010033 |
นายปิยวัตร สีเหมือน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010034 |
นายวรยุทธ บุญเรือง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010035 |
นายวีระพงษ์ เพ็งพา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010036 |
นายวุฒิชัย จันทร์อ่อน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010037 |
นายสมหมาย สืบบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010038 |
นายสรรเพชร แก้วกัญญา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010039 |
นายสุทธิพงษ์ สิมมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010040 |
นายอดิศักดิ์ สุระสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010041 |
นายอาทร ทองแดง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010042 |
นายเกียรติศักดิ์ ปัญสา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010043 |
นายเรืองเดช ผดุงเวียง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010044 |
นายนพนัย บัวภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010045 |
นายตันติกร เย็นใจ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010046 |
นายสมปอง แสนวันดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010047 |
นายชนาธิป บุตรเครือ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010048 |
นายชาญวุฒิ อุนาภาค |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010049 |
นายณัฐวุฒิ นนท์ศิลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010050 |
นายถนัดกิจ ทิพย์นาม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010051 |
นายธิปไตย ตาทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010052 |
นายธีระวัฒน์ ลุสมบัติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010053 |
นายยอดเมือง ทองเกตุ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010054 |
นายวสันต์ กิตติพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010055 |
นายศักดา บำเพ็ญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010057 |
นายสิทธิโชค อักษรศักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010058 |
นายอลงกรณ์ คุณมี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010059 |
นายเกรียงไกร สมประสงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010060 |
นายเด่นตระกูล อุทธิตสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010061 |
นายเอกรัตน์ คงทน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010062 |
นายปิยพล วามะลุน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010063 |
นางสาวกิ่งกาญจน์ แก้วสอาด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010064 |
นายเกรียงศักดิ์ นะดาบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010065 |
นายอพิเชษฐ์ พงษ์ผา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010066 |
นายอนุวัติ ลายทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010067 |
นายกิติคุณ พันธ์เจริญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010068 |
นายปิยะณัฐ ว่องไว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831010069 |
นายอานนท์ สุสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5831020001 |
นายการัณย์ แสนชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020002 |
นายจิรพงศ์ ศรีสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020003 |
นายชัยวัฒน์ โคตรนู |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020004 |
นายธงชัย มณีศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020005 |
นายธนากร พระพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020006 |
นายธีระวัฒน์ ปัญญาไว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020007 |
นายนัฐวุฒิ สุขสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020008 |
นายมงคล ช่วยสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020009 |
นายมานะชัย ทำนุ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020010 |
นายฤทธิชัย เข็มสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020011 |
นายวรวุฒิ กาสี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020012 |
นายวรวุธ ฤกษ์ใหญ่ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020013 |
นายวินัย ถาวร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020014 |
นายวิษณุพงษ์ หนักแน่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020015 |
นายสุรศักดิ์ ไชยจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020016 |
นายสุระธัช ศิลาวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020017 |
นายอนุรักษ์ เสนสร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020018 |
นายอรรถพล จันทร์สว่าง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020019 |
นายเต็ม ภู่โต |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020020 |
นายกัมปนาท โล่ห์คำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020021 |
นายกิตติศักดิ์ มีมานะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020022 |
นายก้องศักดิ์ กล่อมใจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020023 |
นายฐาปกรณ์ แก้วหาวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020024 |
นายธนพล บุญมาลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020025 |
นายพัทธรพงษ์ สุขส่ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020027 |
นายภักดี โพธิสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020028 |
นายยุรนันท์ จินดาเนตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020029 |
นายวรพจน์ ชูภิรมย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020030 |
นายวรวัตร ประกอบศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020031 |
นายวัชรพล ตาลหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020032 |
นายวิศรุต ศรีรักษา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020033 |
นายศราวุฒ สงวนศักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020034 |
นายศราวุฒิ สีจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020035 |
นายศุภชัย ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020036 |
นายสิทธิ์ทัตฐา เชื้อธรรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020037 |
นายสุชาครีส์ สุวรรณเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020038 |
นายสุทธิชัย กุมภิโร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020039 |
นายสุธี อินทบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020040 |
นายสุรวุฒิ สุภาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020041 |
นายอนันต์ อภัยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020042 |
นายอนุชา สระสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020043 |
นายอนุวัฒน์ นิคาโม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020044 |
นายอภินันท์ คำเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020045 |
นายอภิวัตน์ ชารีพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020046 |
นายเกียรติศักดิ์ บัญรุ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020047 |
นายเกียรติศักดิ์ แสนเลิง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020048 |
นายเจษฎา ประการแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020049 |
นายสมศักดิ์ พาลพล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020050 |
นายสามารถ ผิวเงิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020051 |
นายพรประเสริฐ์ เจริญตา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020052 |
นายปิยพงษ์ สมรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020053 |
นายนันทวัฒน์ ลาเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020054 |
นายธำรงศักดิ์ อุตโท |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020055 |
นายธีระพล ธิวะพล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020056 |
นายสุรศักดิ์ สิตะเสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831020057 |
นายธนวัต จารุจิตต์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5831030001 |
นางสาวจีรนันท์ ปรือทอง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030002 |
นายประกรณ์กิจ เอื้อวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030003 |
นายพงศ์ศธร รอดไม้ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030004 |
นายภานุเดช แสงอ่อน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030005 |
นายภูวิศ ปรือทอง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030006 |
นายมิตรภาพ อาจศรี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030007 |
นางสาวรจนา สอนพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030008 |
นายวีระชัย โล่ห์ชัย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030009 |
นายวุฒิชัย แสนดี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030010 |
นายสมศักดิ์ ไตรยะสุทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030011 |
นายอิทธิศักดิ์ วงศ์หาราช |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030012 |
นายชัยณรงค์ กังขอนนอก |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030013 |
นายนนทนัน เชื้อสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030014 |
นายพงษ์พัฒน์ โสมรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030015 |
นายพัทธพล คลังทอง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030016 |
นายพีระพงษ์ หงษ์คำ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030017 |
นายวรพจน์ หาญจิตร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030018 |
นางสาวสายธาร หาญจิตร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030019 |
นายอมรเทพ ดำมา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030020 |
นายอัษฎาวุธ สมดอกแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030021 |
นายเจริญ สีมาเมือง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030022 |
นางสาวอรพรรณ เหลาผา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030023 |
นายสิทธิพงษ์ วงสีทา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030024 |
นางสาวอารีรัตน์ แซ่จิ้ว |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030025 |
นางสาวอุไรรัตน์ อ่อนสา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030026 |
นางสาวอัญชลี แก้วอาษา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030027 |
นายนพรัตน์ อินลี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831030028 |
นายณรงค์ศักดิ์ จุลโครตร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
เทคนิคการเชื่อมโลหะ |
5831040001 |
นายกฤษณะ สิงหา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040002 |
นายกิตติพศ พิมพา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040003 |
นายกิติศักดิ์ แดงอุไร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040004 |
นายฉัตรวัฒ ภักดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040005 |
นายชาญชัย แสงศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040006 |
นายธวัชชัย เพ็งดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040007 |
นายธีรพงศ์ ชำนาญเวช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040008 |
นายบารมี พูลสำลี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040009 |
นายพงศธร เถาว์สอน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040010 |
นายลิปัญญา ลุนสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040011 |
นายวรวัฒน์ โสมอินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040012 |
นายวัชรพงษ์ เหลาอี้ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040013 |
นายวันชัย สมัครรบ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040014 |
นายวีรพล สิงห์ชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040015 |
นายศักดินนท์ ไชยมหา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040016 |
นายสาธิต สมภาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040017 |
นายสิรภพ บุญลิลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040018 |
นายสุรศักดิ์ ธรรมจักร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040019 |
นายสุรเชษฐ์ ไชยศร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040020 |
นายอมรเทพ หงษ์ยืน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040021 |
นายกฤษฎา พลเยี่ยม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040022 |
นายกิตติพงษ์ ศักดิวงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040023 |
นายกิตติภณ บุญหาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040024 |
นายฉัตรชัย มงคลเสริม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040025 |
นายชัชนันท์ ไชยโท |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040026 |
นายฐิติวัสส์ ผิวทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040027 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ปัสสา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040028 |
นายทนงศักดิ์ รุ่งเรือง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040029 |
นายธนากร ช่วยคูณ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040030 |
นายธันยพร คำแพง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040031 |
นายนิติพล พงษ์ทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040032 |
นายปริญญา บำรุงชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040033 |
นายพีรพล พันโยธา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040034 |
นายวทัญญู คำโสดา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040035 |
นายวรรณชัย โสระเวช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040036 |
นายวุฒิชัย ศรีคะเณย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040037 |
นายศรนรินทร์ สังคะโห |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040038 |
นายศิริศักดิ์ สดศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040039 |
นายกฤษฎา ไชยสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040040 |
นายทศพล พรหมรอด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040041 |
นายธาดาพงศ์ ศรีจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040042 |
นายสมพร ไชยจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040043 |
นายสันติสุข ทิศทะษะ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040044 |
นายสายนที ชมภูศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040045 |
นายสิทธิโชค เหมือนเหลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040046 |
นายสุพจน์ พันธ์จันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040047 |
นายสุรศักดิ์ สุขชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040048 |
นายสุวิจักขณ์ จุลพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040049 |
นายอรรถพงษ์ วงศาสตร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040050 |
นายอาทิตย์ คงเจริญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040051 |
นายอานนท์ ทองเกลี้ยง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040052 |
นายอินทร กลิ่นแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040053 |
นายเกียรติพันธ์ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040054 |
นายเจนณรงค์ เข็มเพ็ชร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040055 |
นายเฉลิมศักดิ์ บุญมาลี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040056 |
นายเรวัติ พวงทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040057 |
นายเริงฤทธิ์ มาทฤทธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040058 |
นายภูวดล โสรส |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040059 |
นายวุฒิไกร ทองหิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040060 |
นายอภิชิต ศาสตราชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040061 |
นายปฎิวัติ จงรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040062 |
นายภาณุเดช สุจริต |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040063 |
นายจักรพรรดิ์ สำราญสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040064 |
นายพงษ์ศักดิ์ คูณเมือง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040065 |
นายสหรัฐ วงค์ศรีชา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040066 |
นายวีระพงษ์ วงค์ตรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040067 |
นายวัชรพงษ์ สว่างไชย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831040068 |
นายพิษณุ โคระศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5831050001 |
นายกิตติพงษ์ จารุจิตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050002 |
นายกิตติภูมิ ละทารุณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050003 |
นายจตุพล ศิริปี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050004 |
นายจักรกฤษ สีดาสาร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050005 |
นายจีระศักดิ์ วันทาพรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050006 |
นายชวาสิน สุระเกษ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050007 |
นายณัฐพล เหมือนเหลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050008 |
นายดนัย บุญเสริม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050009 |
นายดนุเดช แรมฤทธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050010 |
นายทวีศักดิ์ ทองรัง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050011 |
นายนพพร เหล่าพร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050012 |
นายนริศ ขยันทำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050013 |
นายนิรันดร์ จำปานิล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050014 |
นายนิรันดร์ อินทร์รักษา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050015 |
นายพิพิธชัย ไวยพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050016 |
นางสาวภรินพร ภูวังแทบ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050017 |
นายภานุวิชญ์ วิลามาศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050018 |
นายรังสิพล บุสหงษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050019 |
นายวิทยา จงใจภักดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050020 |
นายวิธวิทย์ ราบรื่น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050021 |
นายวิษณุ บุตรน้ำเพชร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050022 |
นางสาววีรยา มุทุจิตต์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050023 |
นายสมัคร ศรีจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050024 |
นายสยาม สายเพชร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050025 |
นายสรายุทธ โสภาบุตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050026 |
นายสิทธิเวช อภัยพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050027 |
นายสุภาชัย ยอดขุนทด |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050028 |
นายสุรศักดิ์ หลี่ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050029 |
นายอดิศร สุขชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050030 |
นางสาวอมรวดี ดอกบัว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050031 |
นายเอกชัย แสนหวัง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050032 |
นายขวัญอรุณ มาตมูลตรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050033 |
นายจีรศักดิ์ หงษ์คง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050034 |
นายชินกร จิตรรักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050035 |
นายธีระพงศ์ พรมสิงห์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050036 |
นายพงษ์เกียรติ รัตนศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050037 |
นางสาวพรพิมล มั่นใจ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050038 |
นายวัชรินทร์ อินธิรัตน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050039 |
นางสาวเบญจมาศ ประการแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050040 |
นายสิทธิชัย พงษ์ศรียา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050041 |
นายสุรชัย บุญสวัสดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050042 |
นายสุริยา ปัญญาวัน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050043 |
นายสุเมธ เบ้าทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050044 |
นายอนุชิต โกมารภัตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050045 |
นายอภิลักษณ์ มุทาพร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050046 |
นายยุทธพล แก้วพิทักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050047 |
นายธวัชชัย มณีสาย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050048 |
นายวชิรวิชญ์ สิมาวัน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831050049 |
นายจตุพล รองสำลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5831210001 |
นางสาวจนิณาภา ทำนุ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210002 |
นายปัญญา สุภชาติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210003 |
นายยุทธพิชัย อินพวง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210004 |
นายสุทธิพงษ์ แสนสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210005 |
นางสาวอัจฉราพร วงศ์จันทา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210006 |
นายคมสันต์ เวียงอินทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210007 |
นายชญตน์ วีระวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210008 |
นายณัฐวุฒิ สุวะมาตย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210009 |
นางสาววรารัตน์ มุทาพร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210010 |
นายทัตตเดช ทองเหลือง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210011 |
นายธีระวงค์ สายชมภู |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210012 |
นายนนทวัฒน์ ยวนเชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210013 |
นายนราธิป สิงห์ชู |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210014 |
นายนัฐพงษ์ กัลยา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210015 |
นายปณิธาน สารธิมา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210016 |
นางสาวพิมลวรรณ พรมลี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210017 |
นายวัชรพล สียางนอก |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210018 |
นายสันติพงษ์ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210019 |
นายอนุชา วิชาผา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210020 |
นายอนุวัฒน์ โคตโยธา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210021 |
นางสาวอภิญญา สุวะรัตน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210022 |
นายอลงกรณ์ สบายใจ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210023 |
นางสาวอรวิภา เรืองเดช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210024 |
นายเทพดนัย ภูวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210025 |
นางสาวทิพย์มยุรกาญจน์ วงศ์หงษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210026 |
นางสาวนิตยา คามะนา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210027 |
นายไชยันต์ แสงรันต์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210028 |
นายชวนันท์ บุญโสม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210029 |
นายจักรกฤษ พูลชาติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210030 |
นายมงคล สูงขาว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210031 |
นางสาวอัญชลี อุสาหะพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210032 |
นางสาวแพรวพรรณ อุ่นสุด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831210033 |
นายนวพล เจริญสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5831280001 |
นายกฤษดา อรศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280002 |
นายคณิต จารุสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280003 |
นางสาวจิราพร นิ้วทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280004 |
นายชรินกร บุตรนาม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280005 |
นายณัชพล ทองศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280006 |
นายธิติ ศรีนอนเฮือง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280007 |
นายนัฐพงษ์ ชาวนาผือ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280008 |
นายประวิทย์ พขันทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280009 |
นายปราโมทย์ รอดจันทร์ทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280010 |
นายฤกษ์ชัย บริสุทธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280011 |
นายฤทธิเกียรติ แข็งแรง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280013 |
นายสมภพ แก้วหลวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280015 |
นายอดิศักดิ์ อรศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280016 |
นางสาวอนิตา กาสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280017 |
นายอรุณรัชช์ ไชยจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280018 |
นางสาวเจนจิรา เสวะมาตย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280019 |
นายเศรษฐา โกษฐา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280020 |
นายธนพล นากาโอะ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280022 |
นายปิยรัฐ ชมัฒพงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280023 |
นายพงศกร ศรีบุญ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280025 |
นายวรปรัชญ์ นครไทย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280026 |
นายวุฒิศักดิ์ สุขสิมมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280027 |
นายศราวุฒิ ราชรินทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280028 |
นายอธิวัฒน์ พิมเสน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280029 |
นายอนวัช ทองจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280030 |
นายเทวาพงษ์ สารสุวรรณ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280031 |
นางสาวศิริวรรณ ลุนชิต |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280032 |
นางสาวสมฤทัย ไวยพันธ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280033 |
นายสำเนียง จำปาแดง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5831280034 |
นายชาญวิทย์ อุนาภาค |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5832010001 |
นางสาวกาญจนา เถาว์ทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010002 |
นางสาวกานติมา น้ำรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010003 |
นางสาวคติยา ศรีทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010004 |
นางสาวจินตนา ร้อนกลิ่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010005 |
นางสาวจุฑามณี พิลาทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010006 |
นางสาวฉันทพิชญา สาระทัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010007 |
นางสาวชาธิตา ฉิ่งสิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010008 |
นางสาวณัฐสุดา จันทร์ดม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010009 |
นางสาวดวงจันทร์ ทองเจียว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010010 |
นางสาวดวงมณี หงษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010011 |
นางสาวบุษบง บุญสงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010012 |
นางสาวปาหนัน ปาวรีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010013 |
นางสาวปิยะดา ไกยศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010014 |
นางสาวพรสุดา สังเกต |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010015 |
นางสาวพัชริดา จำปานาค |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010016 |
นางสาวรสวลี พิมพ์ทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010017 |
นางสาวลลิตา แสนสนุก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010018 |
นางสาวลักษณารีย์ ธรรมโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010019 |
นางสาววนิดา สินอ้วน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010020 |
นางสาววันทนีย์ ทีพารัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010021 |
นางสาวศิริรัตน์ เข็มพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010022 |
นางสาวสายธาร ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010023 |
นางสาวสุชีวัน บุญจิตต์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010024 |
นางสาวสุดารัตน์ ดอกแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010025 |
นางสาวสุทธิดา กัลยา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010026 |
นางสาวอพินญา บุตรวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010027 |
นางสาวศศิธร บุญไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010028 |
นางสาวกาญจนา ป้องปก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010029 |
นางสาวชญาดา วระโอฐ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010030 |
นางสาวชนิกานต์ พรหมมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010031 |
นางสาวนภสร สายสุด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010032 |
นางสาวนุชบา กัลยา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010033 |
นางสาวบุษปรัชด์ ภูมิพัฒน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010034 |
นางสาวปริศนา วงษ์พรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010035 |
นางสาวพัชราวรรณ โมลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010036 |
นางสาวพัสฎาภรณ์ รักเพื่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010037 |
นางสาวพิไลลักษณ์ ทีอุทิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010038 |
นางสาวยุพาพร พึ่งพบ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010039 |
นางสาวรำพึง จันทรา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010040 |
นางสาววนิดา นักรำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010041 |
นางสาววราภรณ์ ปรากฏ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010042 |
นางสาววันวิสาข์ อนันตระกูลศิลป์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010043 |
นางสาวสมฤทัย นามราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010044 |
นางสาวสุดารัตน์ บรรลือทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010045 |
นางสาวสุทธิพร น้ำใจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010046 |
นางสาวสุภาพร ปัตเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010047 |
นางสาวปางทิพย์ เรกระโทก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010048 |
นางสาวกัลยรักษ์ นาคกลัด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010049 |
นางสาวตุ๊กตา ทองห่อ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010050 |
นางสาวนัฐธิดา พุทธรักษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010051 |
นางสาวพรรณพิมล การุณพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010052 |
นางสาววนิดา เนาวะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010053 |
นางสาววิจิตรา บัวนาค |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010054 |
นางสาวสุภาพร ประทุม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010056 |
นางสาวอาละยา ลาภยิ่ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010057 |
นางสาวอุบลพิไล จันทวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010058 |
นางสาวขวัญฤดี เชื้อคำฮด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010059 |
นางสาวณัฐธิดา อินอร่าม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010060 |
นางสาวทิพวรรณ ปัญญาภาค |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010061 |
นางสาวปวีณา นามวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010062 |
นางสาวปาริฉัตร สุขไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010063 |
นางสาวปิวภา ได้พึ่ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010064 |
นางสาวศศิวิมล อรกูล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010065 |
นางสาวสุธิดา วรรณวิโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010066 |
นางสาวเจนจิรา ไหมมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010067 |
นางสาวกนกวรรณ โสมอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010068 |
นางสาวจิราภรณ์ วงค์จันทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010069 |
นางสาวจุฬารัตน์ สุวะไกร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010070 |
นางสาวชุติมา คูณวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010071 |
นางสาวนฤมล กันหะคุณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010072 |
นางสาวปิยะวรรณ ศรีสุพรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010073 |
นางสาวพัชรินทร์ จันทร์เส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010074 |
นางสาวรัดดา พรมดวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010075 |
นางสาววณาลักษณ์ สุวรรณดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010076 |
นางสาววริศรา ปะวะสี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010077 |
นางสาววิภาพร อุทพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010078 |
นางสาวศิริพร ศรีสุพรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010079 |
นางสาวเมทิยา บุญสงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010080 |
นางสาวเวฬุวัล โสภามาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010081 |
นางสาวนุสรา จารุไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010082 |
นางสาวรจนา บุญมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010083 |
นางสาวสุภารัตน์ บุญภักดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010084 |
นางสาวณิรมล ลุนชิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010086 |
นางสาวสุธาสินี จันทรวรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010087 |
นางสาวสิรินยา บุตรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010088 |
นางสาวศิริพร พันธ์เจริญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010089 |
นางสาวศศิธร โอนอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010090 |
นางสาววันเพ็ญ คะลุถิรัมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010091 |
นางสาวลำเภา หนองหงอก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010092 |
นางสาวราตรี คำเงิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010093 |
นางสาวนิศารัตน์ ราชวัง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010094 |
นางสาวชไมพร อัปกาญจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010095 |
นายชนะภัย วงค์ทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010096 |
นางสาวจันทร์จิรา พลอาษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010097 |
นางสาวกุลธิดา สารธิมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010098 |
นางสาวจิรัชญา ไชยราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010099 |
นางสาวธัญจิรา วรรณโสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010100 |
นายธีรวุฒิ แดงอาจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010101 |
นางสาวปกิตตา สิรพิทยากร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010102 |
นางสาวปวีณา โทแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010103 |
นางสาวปานตะวัน รักดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010104 |
นางสาวพัชรินทร์ ทองเหลือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010105 |
นางสาวพัชรินทร์ วรคง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010106 |
นางสาวภาวิณี แพงคูณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010107 |
นางสาวมณีรัตน์ บุญทวี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010108 |
นางสาวมณีรัตน์ โล่ห์ชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010109 |
นางสาววลัยพร จำปาสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010110 |
นางสาวศศิธร ลูกบัว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010111 |
นางสาวศิราณี ผิวหอม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010112 |
นางสาวศิริพักตร์ ศรีแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010113 |
นางสาวศิริรัตน์ พงษ์สิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010114 |
นางสาวศิริลักษณ์ ยงยืน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010115 |
นางสาวศุภิสรา กุลอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010116 |
นางสาวสิริลักษณ์ โทพิลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010117 |
นางสาวสุดารัตน์ ภาระราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010118 |
นางสาวสุทธิตา เพ็งพาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010119 |
นางสาวสุนิสา บุญเจริญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010120 |
นางสาวสุพัตรา มานะบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010122 |
นางสาวอรมัย สำราญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010123 |
นางสาวอัจฉริสา สุพัดพร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010124 |
นางสาวอาภรณ์ ช่วยคูณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010127 |
นางสาวเกษสุดา วรรณโสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010129 |
นางสาวเกศพัชรมณฑ์ วงค์คำจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010130 |
นางสาวประภาวดี พุทธบุญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010131 |
นางสาวกานติมา คำมั่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010132 |
นางสาวทิพรัตน์ โพธิชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010133 |
นางสาวศิริพร เผ่าผาง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010134 |
นางสาวนิธิวดี สมนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010135 |
นางสาววิชชุดา ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010136 |
นางสาวฐิติพร โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010137 |
นางสาวจารวี ปัทธมะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010138 |
นางสาวอภิญญา วามะลุน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010139 |
นางสาวธนิพร แก้วพิลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010140 |
นางสาวปภัสวรรณ พัสนันท์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010141 |
นางสาวนุชรี ศิริวิ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010142 |
นางสาวรัตนาพร สุพรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010143 |
นางสาวพรทิพย์ แซ่อึ้ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010144 |
นางสาวสุกัญญา พงษ์ลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010145 |
นางสาวสุวิภา นามปัญญา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010146 |
นางสาววิจิตตรา ฤาชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010147 |
นางสาวปนัดดา พรมบ้านสังข์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832010148 |
นางสาวเพ็ญนภา ธรรมลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5832040001 |
นางสาวปวีณา จำปาสาร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040002 |
นางสาวจริยา สุวรรณี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040003 |
นายจิรายุทธ อรศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040004 |
นางสาวทัดดาว แสวงดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040005 |
นายธนกร วรรณวิโรจน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040006 |
นายธันวา ก้านทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040007 |
นางสาวธิดารัตน์ เพ็งพาทย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040008 |
นางสาวนันธิดา นนทะพรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040009 |
นางสาวนิภาพร ทองทับ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040010 |
นางสาวบุษยา โสบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040011 |
นายพงศธร บุญแปลง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040012 |
นางสาวพรรัดดา วันทาพงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040013 |
นายยุทธนา โคระดา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040014 |
นายฤทธิเกียรติ นนคนหมั่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040015 |
นางสาววนิดา อุดมลาภ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040016 |
นางสาววิภาดา กมุทชาติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040017 |
นายศราวุธ จันทะภา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040018 |
นายศราวุธ เพ็ชรขัน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040019 |
นางสาวศรีเทียมเพชร แก้วหลวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040020 |
นางสาวศิรินภา สุขกุล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040021 |
นางสาวศิริรัตน์ เสาะแสวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040022 |
นางสาวสร้อยสังวาลย์ ศรีคำมูล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040023 |
นางสาวอรญา แสนเลิง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040024 |
นางสาวเมทินี ขุนทด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040025 |
นางสาวเสาวลักษณ์ บุญไชย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040026 |
นายธนวัชร์ บุญมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040027 |
นายชยานันท์ จันทะโชติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040028 |
นางสาวรมิตา ปัญจมาตย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040029 |
นางสาวศศิธร จันดาวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040030 |
นายขจรศักดิ์ ทุมภู |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040031 |
นายจตุพร ศิริปี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040032 |
นางสาวจุฑาทิพย์ มีเพียร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040034 |
นางสาวบุหลัน วันทาพรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040035 |
นางสาวปภัสรา ชะโน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040036 |
นางสาวพรณภา เกตพงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040037 |
นายศุภชัย เมืองซอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040038 |
นายศุภนิมิต รุ่งเรือง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040039 |
นางสาวสุภักษร จุกจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040040 |
นางสาวอำภา จิตตสิงห์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040041 |
นางสาวเกศิณี บุตรวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040042 |
นายเกียรติศักดิ์ สุขสาย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040043 |
นางสาวเบญจมาภรณ์ อดุลพงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040044 |
นางสาวเยาวลักษณ์ ศรีมุกดา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040045 |
นางสาวจันทร์จิรา ไชยเสนา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040046 |
นายจารุวัฒน์ ยอดธรรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040047 |
นางสาวนันทิชา สีทาวงษา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040048 |
นางสาวปวิชญา ทองเสริม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040049 |
นางสาววรรณภา พรมสิงห์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040050 |
นางสาววาสนา โยนานารถ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040051 |
นางสาวสุรีพร สรศิลป์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040052 |
นางสาวจตุพร ปัญญาทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040053 |
นางสาวอพัชรีย์ วงค์จันทา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040054 |
นางสาวอาริสา สมทรัพย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040055 |
นางสาวอารียา อุตมะชะ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040056 |
นางสาววรรนิศา วรรณโสภา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040057 |
นายพีระพงษ์ คลังทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040058 |
นางสาวเฟื่องฟ้า สดชื่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040059 |
นางสาวพรรณนิภา ดำบรรพ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040060 |
นางสาวสุดารัตน์ ฉลองคุณ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832040061 |
นางสาวอรญา ทัศบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5832140001 |
นางสาวกรรวี สรรพทรัพย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140002 |
นางสาวณัฐธิดา สีฟ้า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140003 |
นายธีระชัย คงทน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140004 |
นายธเนศ สุขสัตย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140005 |
นายปิยะชน พลโลหะ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140006 |
นายยุทธพงษ์ บุญสมญา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140007 |
นางสาวยุวรี โกษฐา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140008 |
นางสาววาสนา เถาว์โมลา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140009 |
นายศรีณรงค์ มาลีรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140010 |
นายสุขสันต์ คำโยธา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140011 |
นายอดิศักดิ์ บุญเฮ้า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140012 |
นางสาวอริสรา แสงกล้า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140013 |
นางสาวอาริตา มีชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140014 |
นายอิทธิพล อินเดีย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140015 |
นายเจษฎากร อุ่นวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140016 |
นายเทพา ท้าวอนนท์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140017 |
นายเอ อยู่คง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140018 |
นายกอเกียรติ แก่นการณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140019 |
นางสาวนภัสวรรณ ยังสูงเนิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140020 |
นางสาวอรวรรณ สุพรรณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5832140021 |
นางสาวธัญลักษณ์ หมิ่นทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการคลังสินค้า |
5841054001 |
นายสุพรรณ ชิณมาตร์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054002 |
นายเด่นภูมิ กันธินาม |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054003 |
นายอุกฤษฎ์ บุบผาวาสน์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054005 |
นายอภิสิทธิ์ จัตุรัส |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054006 |
นายจักรพงค์ คำจันทร์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054007 |
นายสัญชัย สายสมุทร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054008 |
นายธัญญ์สวัสดิ์ นาศพัฒน์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054009 |
นายธนกฤต สาระคำ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054010 |
นายสัญชัย วันชัย |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054011 |
นายสุมิตร สารบูรณ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054012 |
นายวิทยา บุญภิรมย์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5841054014 |
นายคมสันต์ เกษร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
5842044001 |
นางสาวกัลยารัตน์ มูลศรี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044002 |
นางสาวทัศวรรณ ช่วยสุข |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044003 |
นางสาวนลินทิพย์ ธรรมโรจน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044004 |
นางสาวนิตยา กองแก้ว |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044005 |
นายนิวัฒน์ สุขบุตร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044006 |
นางสาวปริญญา บุญราษี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044007 |
นายปุณณรัตน์ มาลัยเถาว์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044008 |
นางสาวภัทรธิดา เทียนทอง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044009 |
นางสาวรติยา สารีพันธ์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044010 |
นางสาววราพร สรสิงห์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044011 |
นางสาววาสนา กำมะณี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044012 |
นางสาววิไลลักษณ์ มาศพันธ์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044013 |
นายวุฒิไกร ตรีโรจน์พร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044014 |
นายศิระ ไทยชาติ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044015 |
นางสาวสุพรรษา โมธิสาร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044016 |
นายอติวิชญ์ ยศบุญ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044017 |
นายอิทธิ โคตรอาษา |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044018 |
นางสาวกัญญารัตน์ ศรีมุกดา |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044019 |
นางสาวนาตฐิยา เมาะราษี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044020 |
นายวุฒิไกร ม่อยจังหาร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044021 |
นางสาวรุจิรภา ไชยศิลป์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044022 |
นายบัญชา อมรสิน |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044023 |
นายเกษมสันต์ ชายกระโทก |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044024 |
นายจตุพรชัย อร่ามเรือง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044025 |
นางสาววิลาศิณี สีหารัตน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044026 |
นายจักรกฤษณ์ บุญเต็ม |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044026 |
นายจักรกฤษณ์ บุญเต็ม |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044027 |
นายจตุพล บุญเต็ม |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5842044027 |
นายจตุพล บุญเต็ม |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5911010001 |
นายนพรัตน์ ดวงแพ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010002 |
นายชัชวาล หนูกูต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010008 |
นายเชิดชัย จันทพา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010011 |
นายวิทวัส กิตวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010012 |
นายอภิสิทธิ์ ยอดรัก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010014 |
นายปิยะณัฐ ปัดสาคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010016 |
นายสมศักดิ์ ไชยสร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010019 |
นายเชษฐา จัดใด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010020 |
นายทองจันทร์ ไชยราช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010022 |
นายสุรสิทธิ์ แสนหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010023 |
นายวรัญญู มานะเสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010024 |
นายสมใจ พละศูนย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010025 |
นายปิยะ เคนสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010026 |
นายเกรียงไกร อยู่คง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010027 |
นายอาทิตย์ ทองไสล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010028 |
นายมานิต ชารีกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010029 |
นายทองมัย พันวัด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010030 |
เด็กชายนริศ สุขุมพรรณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010031 |
นายเทียนชัย ภูมิแสง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010032 |
นายทศพล แสงสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010033 |
นายชุติพันธ์ มีพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010034 |
นายอภิชัย อรกูล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010035 |
นายทวีศักดิ์ ปางชาติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010036 |
นายศรัณย์ มณีสาย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010037 |
นายวุฒิชัย โคตรสา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010038 |
นายเฉลิมชัย กาทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010039 |
นายพุฒิพงศ์ สายสมุทร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010040 |
นายสุริยา อินทรสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010041 |
นายสมชาย ชานุชิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010042 |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ มีลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010043 |
นายสุวรรณ จันทรเสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010044 |
นายวัชระ สีวะกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010045 |
นายสุระชัย ทำนุ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010047 |
นายชัยณรงค์ บุตะวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010048 |
นายสุทัศน์ บ่อแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010050 |
นายศรีวิชัย ภูผานิล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010051 |
นายสายัณห์ แสงทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010052 |
นายพยัคฆ์เซ่ อุนาภาค |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010053 |
นายประกาศิต มีชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010054 |
นายธีระชัย สุนาวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010055 |
นายสุดใจ มาริบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010056 |
นายอรัญ นิลแสง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010057 |
นายวัง ถามะพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010058 |
นายปัญญา โคตรอาษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010059 |
นายเอกพจน์ บุญสามารถ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010060 |
นายยุทธพงษ์ ถีระพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010061 |
นายประจัด ใจทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010062 |
นายอำพล บุตตะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911010063 |
นายเสกสรรค์ นวลออง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030001 |
นายอภิชัยวัฒน์ ตรุวรรณ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030002 |
นายสันติ กอกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030003 |
นายฐาปกรณ์ อุสาจิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030004 |
นายปริญญา กันนิดา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030005 |
นายอดุลย์ กันธิยา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030006 |
นายชัยธวัช บุญคง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030007 |
นายวโนทร บุญศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030008 |
นายภูชวิศ มั่งมี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030009 |
นายปิยะ มลีรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030010 |
นายจักรกฤษ์ สอนวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030011 |
นายสุจินดา การะกิจ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030012 |
นายสหไชย ใจซื่อ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030013 |
นายวินิจ ก้อนแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030014 |
นางสาวนุชนาถ จันทร์อ่อน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030015 |
นายภานุมาศ คำหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030016 |
นางสาวอัจฉรา วงพิเดช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030017 |
นายวิวัฒน์ เหล็งทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030018 |
นางสาวพัทยา ทองสมุทร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030019 |
นายทินกร ดวงโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030020 |
นายนันทวัฒน์ มิ่งไชย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030021 |
นายทินกร พุทธมารักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030022 |
นายนิธิวัฒน์ หงษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911030023 |
นายศักดิ์ติพงษ์ สิริพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040003 |
นายธีระยุทธ รื่นเริง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040004 |
นายคมสันต์ สังฆวัฒน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040005 |
นายเลิศชัย วงค์หงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040009 |
นายจักรพงศ์ แก้วประชา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040010 |
นายคมกริช พรมโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040015 |
นายธีระพล บุญเสริฐ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040017 |
นายยงยุทธ บุตรคุณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040018 |
นายพัทธกาญจน์ มงคลกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040019 |
นายธวัชชัย บุญยาน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040020 |
นายสมบุญ ลุสมบัติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040021 |
นายวินัย สุทธิสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040022 |
นายสมัย โสระเวช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040023 |
นายโจ ศรีเมืองคุณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040024 |
นายปรัชญา อินรีย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040025 |
นายก่อตระกูล ใจทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040026 |
นายดำรงค์ ปิ่นแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040027 |
นายสุทัศน์ ทองปาน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040028 |
นายปิยะพงษ์ ดาวอุดม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040029 |
นายสมพร ศรีสุพรรณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040030 |
นายอนันต์ ทองใบ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040031 |
นายศรายุธ ทวีวรรธนะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040032 |
นายวีระ นะอารีย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040033 |
นายมนตรี ทัศบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040034 |
นายสุทธิชัย ผาดาสิทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040035 |
นายสังวร สุวรรณสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040036 |
นายกิติชัย ฮู่วิชิต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040037 |
นายชาตรี มีทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040038 |
นายไกรสร มีมา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040039 |
นายทัดพล คนหาญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040040 |
นายนนท์ธวัช สอนพงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040041 |
นายธิระยุทธ นามจันทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040042 |
นายจงรักษ์ แพงโคตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040043 |
นายวิทวัส เจริญรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040044 |
นายวิทยา บัวดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040045 |
นายสุริยา อ่อนสา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040047 |
นายเจริญชัย พลเดช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040048 |
นายชุมแพ โคตรวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040049 |
นายรวมพล หงษ์ทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040050 |
นายทองเริน ทองแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040051 |
นายมงคล วงศ์ษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040052 |
นายศุภฤกษ์ โชติชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040054 |
นายลัทธพล สุขไชย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040055 |
นายธีระชัย ชาวหันคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040056 |
นายวัชระ แก้วพิลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040057 |
นายประจัก ลอยหา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040058 |
นายสมยศ ไชยรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040059 |
นายคมกริช สุจันทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040060 |
นายอังกูล หิตะรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040062 |
นายภุชงค์ สัจจะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040063 |
นายไพรวัลย์ พรรทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040064 |
นายวุฒิพงษ์ สินเนียร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040065 |
นายนรพนธ์ บำเพ็ญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040066 |
นายสิทธิชัย สายไทย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040067 |
นายนิวัฒน์ ทวีบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911040068 |
นายบุญถิน จำปาวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050001 |
นายสรวิชญ์ ปันสันเทียร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050002 |
นายสืบศักดิ์ พันธ์เจริญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050003 |
นายลชานนท์ ดาลัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050004 |
นายถนอมศักดิ์ ช่วยสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050005 |
นายมงคล สายพา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050006 |
นายชัชวาล อรศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050007 |
นายปัญญา แดนสิลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050008 |
นายพัลลภ นามการ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050009 |
นายประสิทธิ์ พละศูนย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050010 |
นายอาทิตย์ ชนะสงคราม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050012 |
นายเจษฎาพร อินทร์นา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050013 |
นายวินัย จันทรวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050014 |
นายยุทธชัย หมื่นอภัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050016 |
นายชนะวรรณ ประถมนาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050017 |
นายวิชัย หาญจิต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050018 |
นายนัฐพงษ์ สุวะมาตย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050019 |
นายทองคำ ขันทะวงศา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050020 |
นายมานพ คุณาสิทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050021 |
นายสุระศักดิ์ สุระสิทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050022 |
นายระพีพัฒน์ มารักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050023 |
นายณัฐพล เผ่าผม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050024 |
นายนรวุฒิ แสงศิริ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911050025 |
นายสุพจน์ พลเยี่ยม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060002 |
นายทัตตเดช ทองเหลือง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060003 |
นางสาวอรวิภา เรืองเดช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060004 |
นายนราธิป สิงห์ชู |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060005 |
นางสาวพิมลวรรณ พรมลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060006 |
นายอนุวัฒน์ โคตโยธา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060009 |
นายชัชนินทร์ ในพรมราช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060011 |
นายปรเมษฐ์ ธุมาลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060013 |
นางสาวธีรกานต์ ลุนสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060015 |
นายธวัชชัย ไพจิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060019 |
นายศิวานนท์ ปรากฎ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060020 |
นางสาวสายสุรี ธรรมชาติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060021 |
นายธวัชัย ฉลูสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060022 |
นายธนวัฏ รามจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060023 |
นายสายฟ้า บุญหาญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060024 |
นายอภิสิทธิ์ พรมสวัสดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060025 |
นายนำโชค สุวะมาศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060026 |
นายกัมปนาท อุทิตะสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060027 |
นางสาวธนิดา ไชยคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060028 |
นายวีระพงษ์ พลแสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060030 |
นายรัฐพล สีสาง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060031 |
นายอัษฎายุธ มณีใสย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060033 |
นางสาววัชราภรณ์ ปัญญามาตร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060034 |
นายณัฐวุฒิ สุวะมาตย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060035 |
นายลาภวัต น้ำแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060036 |
นางสาวศศิวิมล มาระแสง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060037 |
นายธวัช มูลเหลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060038 |
นางสาวอมรรัตน์ พิมพ์บุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060039 |
นายนันทวุฒิ ศิลาคุปต์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060040 |
นายศักดิ์ดา มหิศยา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060041 |
นายฤทธิเดช ทองใส |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060042 |
นายรัฐธรรมนูญ นิยมการ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060043 |
นายเมธี มีชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060045 |
นายอภิสิทธิ์ บุดดาพงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060047 |
นายนัฐพงษ์ สิงหา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060048 |
นายธรรมรัตน์ กุดเป่ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060049 |
นายอนุวัตร พุ่มโพธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060050 |
นายอำพล จันทะปัญญา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060052 |
นายองอาจ เผ่าศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060053 |
นายพิภพ เสาะแสวง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060054 |
นายสามารถ สว่างเนตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060055 |
นายเมธาสิทธิ์ รักดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060056 |
นายเทวฤทธิ์ สายวรณ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060057 |
นายวิชิต วรรณพิมพ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060058 |
นายปรีชา รุจิต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060059 |
นายประเสริฐ คงทน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060060 |
นายเฉลย พุฒซ้อน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5911060061 |
นายนันธพงศ์ สายวรรณ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
5921010001 |
นายกฤษฎา วงค์กัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010002 |
นายกิตติธัช สาระแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010003 |
นายกิตติพงษ์ ไชยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010004 |
นายกิติศักดิ์ รักโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010005 |
นายคิงส์ ไกยศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010006 |
นายคุณานนท์ ไหว้พรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010007 |
นายชุติพนธ์ ผลวาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010008 |
นายณัฐพงษ์ ทองมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010009 |
นายณัฐพล อาษาวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010010 |
นายณัฐพล เจริญบุญวิไล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010011 |
นายตะวัน ทันรังกา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010012 |
นายถิรมน หาสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010013 |
นายทนุพงษ์ คะเนวัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010014 |
นายทศพร แสนโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010015 |
นายทิพากร สายตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010016 |
นายธนพล ทับพวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010017 |
นายธนพล ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010018 |
นายธนศักดิ์ พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010019 |
นายธีรยุทธ จันทะคัด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010020 |
นายธีรวัตร จุกจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010021 |
นายธีระชัย แต้มทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010022 |
นายวานิช คำสา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010023 |
นายนริศ หาริตวัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010024 |
นายบัญชา บุญถึง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010025 |
นายบัญญพนต์ นาสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010026 |
นายประวิทย์ ท่อนทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010027 |
นายประสิทธิ์ ธุระบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010028 |
นายปราโมทย์ พรทิพย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010029 |
นายปวิธ สาโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010030 |
นายปัญญา เชื้อเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010031 |
นายพงพันธ์ บุญนูน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010032 |
นายพงศธร ถามุลตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010033 |
นายพักพงษ์ ทองสังวรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010034 |
นายพัฒนา หวังผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010035 |
นายพันฤทธิ์ ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010036 |
นายภูมินทร์ ทับผา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010037 |
นายภูมินทร์ อรศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010038 |
นายมานุ เสือสา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010039 |
นายยุทธกรณ์ ทองโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010040 |
นายยุทธพงศ์ สุวรรณสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010041 |
นายรัชตะ วงพิจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010042 |
นายรัฐภูมิ ทองมนต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010043 |
นายรุ่งจรัญ พรหมสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010044 |
นายฤทธิรณ สุระพิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010045 |
นายวงค์วิจิต สิมมาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010046 |
นายวรพงษ์ จันทะโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010047 |
นายวิทวัส มาริบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010048 |
นายวิทวัส ศิริดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010049 |
นายวิศรุต ปามุทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010050 |
นายวิสันต์ สินอ้วน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010051 |
นายวิเชต บุญช่วย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010052 |
นายวีระยุทธ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010053 |
นายศตวรรษ นวลเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010054 |
นายศตวรรษ บุญมูล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010055 |
นายศรนรินทร์ รุณจำภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010056 |
นายศุภกิจ แนบชิด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010057 |
นายศุภชัย แสนอุดม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010058 |
นายศุภโชค วิเชียร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010059 |
นายศุภโชค อุทธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010060 |
นายสันติพงษ์ จันลาภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010061 |
นายสามารถ ดวงมณีย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010062 |
นายสิทธิพงษ์ แสงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010063 |
นายสิทธิพล สันธิเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010064 |
นายสุรชาติ หินอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010065 |
นายสุวิทย์ สรรเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010067 |
นายอภิชาติ จันดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010068 |
นายอภิวัฒน์ ทาริวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010069 |
นายอภิเดช รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010070 |
นายอัจฉริยะ สีดาสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010072 |
นายอัมรินทร์ เรือนชิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010073 |
นายอาคม ภูมิจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010075 |
นายอุทิศ ลอยร่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010076 |
นายอุเทน บุญหาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010078 |
นายเพชรมณี ศรีสัจจา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010079 |
นายเพชรายุทธ ศรีวิเศษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010080 |
นายเมธัส ภาระราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010082 |
นายเสกสรรค์ พันธ์พิบูลย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010085 |
นายอดิเทพ ต่ออนันต์กุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010086 |
นายสวิตต์ อุทิตะสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010089 |
นายกิตติกร ถาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010090 |
นายอดิศร โคตรอาษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010091 |
นายสุธรรม เถาว์ทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010093 |
นายเกียรติศักดิ์ แก้วปัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010094 |
นายฐิติวัฒน์ แสงทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010095 |
นายภูดินันท์ วันแก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010096 |
นายศักดิ์ดา ตรีภพ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010146 |
นายสกลทัย ไชยบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921010149 |
นายวรายุทธ สู่เสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
5921020001 |
นายกฤตยชญ์ บ่มกลาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020002 |
นายกฤษดา บุญนิโรจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020003 |
นายกิตติสาร แว่นแคว้น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020004 |
นายขจรศักดิ์ โกมล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020005 |
นายคมกฤษฏิ์ ศิริวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020006 |
นายคมสันต์ บุญบำรุง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020007 |
นายคามิน สิงห์บัวบาน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020008 |
นายจำเนียน ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020009 |
นายชนินพร ศรีบุรินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020010 |
นายชัยวัฒน์ จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020011 |
นายชัยวัฒน์ สีเหมือน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020012 |
นายชาญวิทย์ สุภาพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020013 |
นายฐิติกานต์ โมราชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020014 |
นายณัฐพล พันธุมาศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020015 |
นายณัฐวัฒน์ ยะน้อย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020016 |
นายณัฐวุฒิ ยะน้อย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020017 |
นายตนุภัทร บุญเหลือ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020018 |
นายธนพล สมภักดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020019 |
นายธนพล แคนศรีลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020020 |
นายธนะพล ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020021 |
นายธนัญชัย ดำงาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020022 |
นายธนโชติ สาระจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020023 |
นายธวัช สารคะณา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020024 |
นายธวัชชัย มุทาพร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020025 |
นายธัญพิสิษฐ์ วัดแพ่นล้ำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020026 |
นายธารินทร ศรีไสย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020027 |
นายธีรภัทร มีแสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020028 |
นายธีระชัย ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020029 |
นายธีระชัย ศรีวรมณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020030 |
นายธีร์ธวัช สุภาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020031 |
นายนพรุจ แสนตันชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020032 |
นายนันทกร ไตยวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020033 |
นายนิพนธ์ กุมภิโร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020034 |
นายปฎิพัทธ์ อ่อนสา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020035 |
นายปราโมทย์ มูลผล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020036 |
นายพงษ์ศักดิ์ ท่วมนอก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020037 |
นายพัสเตอร์ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020038 |
นายพิสุทธิ์ ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020039 |
นายพีรวิชญ์ คูณเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020040 |
นายภัคพล บ่อแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020041 |
นายภัทรวิชญ์ ใจกล้า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020042 |
นายภาณุวัตร จอดนอก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020043 |
นายภาติยะ แก้วดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020044 |
นายภานุวัฒน์ ชุ่มชื่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020045 |
นายภานุวัฒน์ โอนอ่อน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020046 |
นายภูทเนตร พรมเลิศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020047 |
นายภูริทัต แต้มทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020048 |
นายภูวดล คำธนโชติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020049 |
นายมนัส จงสดับกลาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020050 |
นายยุทธพิชัย ชนะไชย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020051 |
นายรามิล พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020052 |
นายรุ่งทิวา โสภากันท์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020054 |
นายวชิราวุธ ไชยมาตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020055 |
นายวรวุฒิ ปัญญาไว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020056 |
นายวัชรพงษ์ คนคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020057 |
นายวัฒนะ แจ่มใส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020058 |
นายวินัด อุลวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020059 |
นายวีระพงษ์ สะดีวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020060 |
นายวุฒิชัย ภูประธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020061 |
นายศตวรรษ บัวดำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020062 |
นายศตวรรษ แสงงาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020063 |
นายศิริมงคล เทียนงาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020064 |
นายศิริศักดิ์ สังฆะวัต |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020065 |
นายศุภกิจ ไชยศร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020066 |
นางสาวสร้อยทอง นระมาตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020067 |
นายสหัศวรรษ สิงห์โพนงาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020068 |
นายสหัสวรรษ สอดส่อง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020069 |
นายสิทธินนท์ ลูกบัว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020070 |
นายสุชานันท์ ขันติกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020071 |
นายสุทธิชาติ สุขบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020072 |
นายสุทธิพงษ์ โพธิ์งาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020073 |
นายสุรจิตร สืบราษี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020074 |
นายสุรศักดิ์ กันภัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020075 |
นายหริศ บุญคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020076 |
นายหฤทธิ์ยศ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020077 |
นายอนนต์ นิลมาลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020078 |
นายอนุวัตร ภิลมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020079 |
นายอมรินทร์ ทองรัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020080 |
นายอวิรุทธิ์ นุกาศรัมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020081 |
นายอัษฎาวุธ ยิ่งยงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020082 |
นายอานนท์ ศรีวรรณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020083 |
นายอาวุธ บุญเคล้า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020084 |
นายอิทธิกร แก้วประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020085 |
นายเจษฎากรณ์ ภูถาวร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020086 |
นายเทียนชัย เหมือนเผ่า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020087 |
นายเอกลักษณ์ โสมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020088 |
นายไตรทศ โคตรสมบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020089 |
นายไวพจน์ บึงใกล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020091 |
นายครรชิต ไชยสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020092 |
นายอนิวรรตน์ อิมรานคาน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020093 |
นายวิชิต คำผุย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020094 |
นายกมล บ่อสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020095 |
นายกิตติศักดิ์ มงคลเสริม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020096 |
นายฐากูร คำบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020097 |
นายณครินทร์ วงแก่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020098 |
นายณัฐวุฒิ มาหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020099 |
นายทักษิณาลัย แสนวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020100 |
นายธนโชติ ธรรมสอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020101 |
นายธนาพงศ์ มุกดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020102 |
นายธรรมธร จันทวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020103 |
นายธีรศักดิ์ ไชยพจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020104 |
นายพงษ์สพร ทนทาน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020105 |
นายพีระพล ปะสีละเตสัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020106 |
นายพีระภัทร์ ไชยพจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020107 |
นายภูตะวัน วันทาพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020108 |
นายมงคล ทองหมื่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020109 |
นายยุทธนา สาระบัว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020110 |
นายวิวัฒน์ชัย ทานะวิโรจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020111 |
นายวิศรุต หมายสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020112 |
นายศิวกร พ้นทาส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020113 |
นายสิทธิพงษ์ ก้อนแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020114 |
นายสิทธิพล ทองสำริต |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020115 |
นายพุฒิพงศ์ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020116 |
นายสุชาติ บุญสอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020117 |
นายสุบรรณ ใสขาว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020118 |
นายอภิชัย จันวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020119 |
นายอรรถชัย ศิลาชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020121 |
นายอัษฎา วิเศษศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020122 |
นายอำนาจ เผ่าผาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020123 |
นายอุชุกร ทวีบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020124 |
นางสาวกนกรัตน์ พละศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020125 |
นางสาวมุทิตา สระสินทร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020126 |
นางสาวสิรินาถ นันทชัยศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020127 |
นางสาวสุนิสา มาลัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020128 |
นางสาวอริสา นักสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020129 |
นายอำนวย ไชยสิงห์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020130 |
นายภานุวัฒน์ จูแจ่ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020132 |
นายบูรณ์พิภพ มาลัยศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020133 |
นายธวัติ ศรีทะลับ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020134 |
นายวุฒิธินันท์ นนทะพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020135 |
นายทรงธรรม อุทธิสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020136 |
นายพงศ์ภรณ์ ผิวอ่อน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020137 |
นายสุทธิพงษ์ มุมภายสงฆ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020138 |
นายนันธวัช อ่อนศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020139 |
นายจตุรงค์ วงค์อ่อน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020140 |
นายทศพล กองลาน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020143 |
นายธนาสิทธิ์ เต้าทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020145 |
นายสถิรพงศ์ ทำนุ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020146 |
นายวุฒิชัย โสวันทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020147 |
นายสิทธิพร สีวัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020148 |
นายจิรายุทธ แซหุ่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020149 |
นายกุลชาติ ไพรสาลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020150 |
นางสาวสุนารี ราชวังเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020153 |
นางสาวพัชรา รัศมี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020156 |
นางสาวธนินธรณ์ คำโพธิ์แสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020160 |
นางสาวสุจิตรา พันธ์ศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020161 |
นางสาวกิ่งเหมย อ่อนแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020163 |
นายพงศธร โกยทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020164 |
นายอรรถพล กมลฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020165 |
นายพงศกร ทวีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921020166 |
นางสาวกนกวรรณ อุนาภาค |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
5921030001 |
นายจำเริญ เหมเงิน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030003 |
นายณัฐวุฒิ ชาวนาผือ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030004 |
นายตะวัน โสระเวช |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030005 |
นางสาวธิราพร มาระมิ่ง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030006 |
นายปริญญา วรรณโสภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030007 |
นายพิเชษฐ์ บุญลิลา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030008 |
นายวรกร ทองนาค |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030009 |
นายสถิตย์ โสวาปี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030010 |
นายสรวิชญ์ มังสะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030011 |
นายสหรัฐ อุสาจิตร์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030012 |
นางสาวสุขษการ์กรณ์ คำโกน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030013 |
นายสุนันทะ สุดาชม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030014 |
นายอธิวัฒน์ สุทาศิริ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030015 |
นายอัศวิน รักษาศิล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030016 |
นายเจตพล บานที |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030017 |
นายเจษฎา การะเกตุ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030018 |
นายเสกสรร รัศมี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030019 |
นายนพพล มูลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030020 |
นายเกรียงศักดิ์ ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030021 |
นายนรากร สุ่มมาตย์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030022 |
นายอานนท์ จัตกุล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030023 |
นายอภิชาญ โสคำภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030024 |
นายอัษฎายุธ พลแสน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030025 |
นายจิรายุ พงษ์ทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030026 |
นางสาววรรัตน์ ศรีสุนนท์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921030027 |
นายวาทิน ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
5921040001 |
นายกรินทร์ ศรีเชียงขวาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040002 |
นายกฤตนัย ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040003 |
นายกัมปนาท จันทรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040004 |
นายกัมปนาท ทองเสริม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040005 |
นายกิตติพัฒน์ หอมชื่น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040006 |
นายคันธารัตน์ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040007 |
นายจักรี ทำนุ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040008 |
นายจินดาวัฒน์ ปาตะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040009 |
นายจิระวัฒน์ ชานุชิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040010 |
นายจิรายุทธ์ จงเทพ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040011 |
นายฉันทพล พรมชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040012 |
นายชัชวาลย์ สู่เสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040013 |
นายชัยยศ บุญครั่ง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040014 |
นายชาญชัย ขันอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040015 |
นายชานนท์ ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040016 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ศรีมาชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040017 |
นายณัฐพงษ์ ทูลไธสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040018 |
นายอภิวัฒน์ ทวีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040019 |
นายณัฐวุฒิ พร้อมสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040020 |
นายตะวัน เทศนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040021 |
นายทศพล ศรีอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040022 |
นายทินกร แซ่อึ้ง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040023 |
นายธนธร แก้วคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040024 |
นายธนภัทร สุวะไกร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040025 |
นายธนวัฒน์ สมน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040026 |
นายธนัตถ์ เรืองประโคน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040027 |
นายธนากร จรนามล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040028 |
นายธรรมนูญ ถูระวัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040029 |
นายธีร์ธวัช ดอกแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040030 |
นายนนทพัทธ์ ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040031 |
นางสาวนนธิชา ไชยสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040032 |
นายนพพร มั่นคง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040033 |
นายนฤรงค์ แก้วสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040034 |
นายปรมาธร จารุสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040035 |
นายปรัตถกร เถาว์โท |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040036 |
นายปราโมทย์ โคตรวัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040037 |
นายปรเมษศ์ หล่ำแขก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040038 |
นายปิยวัฒน์ ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040039 |
นายพงษ์สิทธิ์ ตามบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040040 |
นายพัชรพล ขนันเสียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040041 |
นายมงคล ดอกบัว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040042 |
นายอัครินทร์ เพียงเกต |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040043 |
นายวรรณชนะ บุปผาดา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040044 |
นายวัฒนา แก้วขาว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040045 |
นายวีระศักดิ์ นักธรรมเกวียณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040046 |
นายวุฒิพงษ์ จันทรศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040047 |
นายศตวรรษ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040048 |
นายศตวรรษ มหิศยา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040049 |
นายสถาพร ปราสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040050 |
นายสรศักดิ์ ใหญ่ปราม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040051 |
นายสรัล เพ็งภาทย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040052 |
นายสราวุฒิ อุ่นทวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040053 |
นายสหัสวัฒนา ศรีจันทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040054 |
นายสิทธิชัย บุญเดช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040055 |
นายสิทธิชัย เสวิวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040056 |
นายสิวพล บางศิริ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040057 |
นายสุทธิพงษ์ หงษ์แสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040058 |
นายสุรชัย จรูญภาคย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040059 |
นายสุริยัณห์ เพียรดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040060 |
นายอดิศร กาฬบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040061 |
นายอดิศร มิ่งชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040062 |
นายอดิศักดิ์ มะนะโรจน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040065 |
นายอนิพล สันตะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040068 |
นายอรรถพล มลสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040069 |
นายอานนท์ ลาเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040071 |
นายเกียรติศักดิ์ หนักแน่น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040072 |
นายเจริญศิลป์ วิชาชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040074 |
นายสุทธิพร บุตมะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040075 |
นายนฤเบศน์ สาสาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040076 |
นายวุฒิพงษ์ สุกใส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040079 |
นายดุรงค์ฤทธิ์ กิมิบัติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040080 |
นางสาวรัชฎาพร อุ่นใจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040081 |
นางสาวชลธิชา แพน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040082 |
นายชาญชล คนหาญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040083 |
นายตันติกร จันทร์ทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040084 |
นายเกรียงศักดิ์ บุญพา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040085 |
นายพิเชษฐ์ นามสร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040086 |
นายอภิวัฒน์ ภูกองชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040087 |
นายจิตติศักดิ์ คำผาลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040089 |
นายเอกพล ธรรมชอบ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921040090 |
นายจีระวัฒน์ จันทสอน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
5921050001 |
นายกฤตเนตร ทาระจีน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050002 |
นายกุมภกัณฑ์ สิทธิธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050003 |
นายจักรกฤษ อรสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050004 |
นายจักรี แสงแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050005 |
นางสาวจิราภรณ์ บุญศรัทธา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050006 |
นายฐิตกุล ศรีจุดานุ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050007 |
นายณราศักดิ์ สีงาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050008 |
นายบัญชา ปิตะแสง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050009 |
นายบัญชา ไวยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050010 |
นายพิชญุตม์ บุญหลาย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050011 |
นายพิทูน บุญมาก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050012 |
นายภาณุมาศ เสวีวัลลภ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050013 |
นายศักดิ์ดา กาฬจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050014 |
นายศิวกร คำวงษา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050015 |
นายศิวกร ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050016 |
นายสมชาย ใจซื่อ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050017 |
นายอนุพงษ์ มีอนันต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050018 |
นายอนุรักษ์ สีดามาศ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050019 |
นายอรินทราช ศรีบุญเรือง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050020 |
นายอรุนชัย โล่ห์ชัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050021 |
นายอัครชัย หล่าจันดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050022 |
นายอัครพนธ์ อุ่นขัวเรียง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050023 |
นายเมธา ยตะโคตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050024 |
นายเสกสรรค์ ปัตถาลี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050025 |
นายจิรายุ สุภะพินิ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050026 |
นายภาณุพงษ์ เย็นเกษม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050027 |
นายอรรพล บุญยืน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921050028 |
นายรชพล ขันสำลี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
5921060001 |
นายจักรกฤษณ์ มารักษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060002 |
นายชนันทิพย์ มงคลเสริม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060003 |
นายชลสิทธิ์ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060004 |
นายชัชนินทร์ ในพรมราช |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060006 |
นายถาวร อินทร์รี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060007 |
นายธวัชชัย ไพจิตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060008 |
นางสาวบัวทิพย์ อรปัญญา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060009 |
นายปรเมษฐ์ ธุมาลา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060010 |
นายพงษ์พันธุ์ จันทร์มี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060011 |
นายพีระพงษ์ ชมภูศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060012 |
นายศรายุทธ มาลาอุตม์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060013 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อินทร์ทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060014 |
นายศิวานนท์ ปรากฎ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060015 |
นายศุภกร พุทธิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060016 |
นายสันติ นวลใส |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060017 |
นางสาวสายสุรี ธรรมชาติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060018 |
นายสิทธิศักดิ์ มรรครมย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060020 |
นายอิทธิพงษ์ สมศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060021 |
นายธวัชัย ฉลูสี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060022 |
นายวีระชัย ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060024 |
นางสาวธีรกานต์ ลุนสิน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060025 |
นายอนิรุตน์ สายสี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060026 |
นายปกรณ์ กิ่งแก้ว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060027 |
นายอายุทัย สีเหมือน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921060028 |
นายอภิสิทธิ์ บุดดาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
5921080001 |
นางสาวมณเทียร สุภนิมิตร |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080002 |
นายฤทธิไกร เจริญวงศ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080003 |
นางสาวศมิหลา มาภา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080004 |
นางสาวสรัญญา สระทองทา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080005 |
นายสิทธิศักดิ์ สมหวัง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080006 |
นายวรสิทธิ์ ว่องไว |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080007 |
นายอภิชัย สุวรรณนุรักษ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080008 |
นางสาวสุชาดา บัวหลวง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080009 |
นางสาวอรอุมา ยงตากลาง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080010 |
นางสาวจิราวรรณ แสนเลิง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080011 |
นางสาววรรณวิษา แสนโท |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080012 |
นางสาวปนัดดา พันเจริญ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080013 |
นางสาวชุติกาญจน์ มุทาพร |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080014 |
นางสาวดลญา ศิลาคุปต์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080015 |
นางสาวสุทธิกา โสภา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921080016 |
นางสาวเพชรรินทร์ สมสะอาด |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
5921280001 |
นายกฤษฎา อรสิน |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280002 |
นายจีระพันธุ์ คำภีระ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280003 |
นางสาวสิรินวรรณ สะดีวงค์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280004 |
นายชัยมงคล ศรีพรม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280005 |
นายธนกร สุขดี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280006 |
นายธนชาติ จันสุตะ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280007 |
นายธีรภัทร์ ธิบูรณ์บุญ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280008 |
นายพรหมมินทร์ แสงวิเชียร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280009 |
นายพัฒนศักดิ์ ราชชมภู |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280010 |
นายรชฏ มนตรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280011 |
นางสาวรณิดา สมเมือง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280015 |
นางสาวศุภาวรรณ อรศรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280016 |
นางสาวสริตา อดกลั้น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280017 |
นายอนุรักษ์ ไพรสาละ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280018 |
นายอนุวัฒน์ ในทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280019 |
นายเมฆา ปัญญาวุธ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280020 |
นายเมธี สุตภักดิ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280021 |
นายสิทธิกร ธนู |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5921280022 |
นายวิศวชิต แสงดี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
5922010001 |
นางสาวกมลรัตน์ จันทุดม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010002 |
นางสาวกวินธิดา ศรีใส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010003 |
นางสาวกัญญาดา แท่นทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010004 |
นางสาวกิติยาภรณ์ พงศ์ญาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010005 |
นางสาวกุลธิรัตน์ ฤทธิทิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010006 |
นางสาวขวัญจิต บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010007 |
นางสาวขวัญจิรา พิศคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010008 |
นายคุณานนต์ รุกขชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010009 |
นางสาวจินดารัตน์ เสริฐศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010010 |
นางสาวจินต์จุฑา ผดาเวช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010011 |
นางสาวจิรนันท์ ยิ่งพิมาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010012 |
นางสาวจิราพร สุลักษณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010013 |
นางสาวจิราวรรณ หวังผล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010014 |
นางสาวจีรนันท์ อาจธะขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010015 |
นางสาวจุฑามาศ แก้ววงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010016 |
นางสาวจุฑารัตน์ ผิวทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010017 |
นางสาวชรินทร์รัตน์ บ่อแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010018 |
นางสาวชรินทิพย์ อุดมพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010019 |
นางสาวชรินรัตน์ สุเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010020 |
นางสาวชลธิชา ทองสีเหลือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010021 |
นางสาวชลิตา จันทขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010022 |
นางสาวญาณัจฉรา แก้วเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010023 |
นางสาวญารินดา ใหญ่ปราบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010024 |
นางสาวฐาปนี อ่อนคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010025 |
นางสาวฐิติมา แก้วสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010026 |
นางสาวณัฐฐา จันทะศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010027 |
นางสาวณัฐธิดา ไชยภักดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010028 |
นางสาวณัฐสุดา แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010029 |
นางสาวดารินทร์ นีระพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010030 |
นางสาวดารุณี จารุสินธุ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010031 |
นางสาวทัศนีย์ ขันทะวิชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010032 |
นางสาวทิพย์สุดา จารุชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010033 |
นางสาวธนาภรณ์ ไชยพันธุ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010034 |
นางสาวธิดารัตน์ เทวีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010036 |
นางสาวนรินทร์ พรมโคตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010038 |
นางสาวนิตยา นพดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010039 |
นายนิติพงษ์ โพธารินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010040 |
นางสาวนิภาพร สูฝน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010041 |
นางสาวนิภาพร แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010042 |
นางสาวบุษกร แสนโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010043 |
นางสาวบุษบง จรูญภาคย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010044 |
นางสาวปนัดดา วรศาสตร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010045 |
นางสาวปภาดา สุวะรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010046 |
นางสาวประกายแก้ว บัวทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010047 |
นางสาวปวีณา บุตรพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010048 |
นางสาวปิยดา มังกรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010049 |
นางสาวพชรมน สุขกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010050 |
นางสาวพนาพร โสมรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010051 |
นางสาวพรชิตตา แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010052 |
นางสาวพรทิพย์ เกษราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010053 |
นางสาวพรทิวา ทีพารัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010054 |
นางสาวพรสุดา อรศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010055 |
นายพัฒนพงษ์ พงษ์ประเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010057 |
นางสาวรจนา อรศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010058 |
นางสาวรมณีย์ สุวรรณอาณาเขต |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010059 |
นางสาวรักษ์สุดา หลงทอน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010060 |
นางสาวรัชนี พรมกสิกร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010061 |
นางสาวรัชนีพร วงศ์โพนทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010062 |
นางสาวรัตนา กุมแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010063 |
นางสาวลัดดาวัลย์ พร้อมสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010064 |
นางสาววนิดา อินลี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010065 |
นางสาววรรณภา ไชยสุระ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010066 |
นางสาววรรณรัตน์ มูลเพ็ญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010067 |
นางสาววราพร เมรุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010068 |
นางสาววราภรณ์ เข็มกลัดทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010069 |
นางสาววริศรา อยู่เรือนงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010070 |
นางสาววรีรัตน์ ดีดวงพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010071 |
นางสาววัชราภรณ์ รากวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010072 |
นางสาววันนา อุนาภาค |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010073 |
นางสาววิกานดา อินทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010074 |
นางสาววิภาวรรณ รอบทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010075 |
นางสาววิลาสิณี ธรรมโรจน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010076 |
นางสาวศรุดา พระโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010077 |
นางสาวศศิกาญจน์ วระโอฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010078 |
นายศักดา ศิลาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010079 |
นางสาวศิรินภา พละศูนย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010080 |
นางสาวศิริลักษณ์ จำปาตูม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010081 |
นางสาวศุภาวรรณ ผากา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010082 |
นางสาวสิริพร บุญช่วย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010083 |
นางสาวสิริศร อ่อนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010084 |
นางสาวสุกัญญา ดวงโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010085 |
นางสาวสุชาดา ประเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010086 |
นางสาวสุทธิรัตน์ เข็มพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010087 |
นางสาวสุนิตา ชาวสภาส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010088 |
นางสาวสุภาพร นามสุโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010089 |
นางสาวสุภาพร พรมสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010090 |
นางสาวอทิตยา กิจช่วย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010091 |
นางสาวอภิสรา ธนะชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010092 |
นางสาวอรยา ฉวิงรัมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010093 |
นางสาวฐิตาภา แสนสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010094 |
นางสาวอรอุมา ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010095 |
นางสาวอริยา จันทะนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010096 |
นางสาวอริสรา โชติไสว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010097 |
นางสาวอัมพวรรณ ชิดโคกสูง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010098 |
นางสาวอิทธิพร วงศ์หาราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010099 |
นางสาวอุทัยวรรณ สังคะโห |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010100 |
นางสาวเกตศริน สะดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010101 |
นางสาวเกวลิน ธิตุ้ย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010102 |
นางสาวเจนจิรา อระบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010103 |
นางสาวเอมมิกา แถวลีลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010104 |
นางสาวแสงดาว ศรีวงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010105 |
นางสาวโชติรส ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010106 |
นางสาวปทุมมา สุขส่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010107 |
นางสาวอรวรรณ หมื่นสนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010108 |
นายพาทิศ พวงพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010109 |
นายทรงศักดิ์ ทัศบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010110 |
นางสาวจินดา อาสน์วิมล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010111 |
นางสาวมณีพร คำสอน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010112 |
นางสาวพนิตนาฏ พิลาไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010113 |
นางสาวธิดารัตน์ ใจน้อย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010114 |
นางสาวเบญจพร สืบบุญมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010115 |
นางสาวพีรดา สิ้นชู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010116 |
นายนนธวัช จารุสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010117 |
นายรุจิกร จินชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010119 |
นายอภิสิทธิ์ พรมพิมพ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010120 |
นางสาวกรรณิการ์ สุวรรณจักร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010121 |
นางสาวจันทมาลา สุริยฉาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010122 |
นางสาวจันทร์ทรา สุขกัลยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010123 |
นางสาวจิราพร บุดดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010124 |
นางสาวชนม์นิภา ช่างเหล็ก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010125 |
นางสาวชลธิชา แสงชุมภู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010126 |
นางสาวดาวชมพู ชาวประไมล์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010127 |
นางสาวธนภรณ์ ผลสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010128 |
นางสาวนันทิชา ปักการะโน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010129 |
นางสาวนิติญา กาลพันธา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010130 |
นางสาวนิศราภรณ์ สมจิต |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010131 |
นางสาวนุชบา นาถาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010132 |
นางสาวเนตรชนก ไตยวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010133 |
นางสาวปภัสสร บุญงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010134 |
นางสาวปรานปริยา ระยับสี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010135 |
นางสาวปวีณา โพธิรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010136 |
นางสาวปัฐธวีภรณ์ วันทาพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010137 |
นางสาวปานหทัย ทุ่นทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010138 |
นางสาวปิยฉัตร ขันจันทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010139 |
นางสาวปิยาพร บุญรุ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010140 |
นางสาวเปรมฤดี ศรีจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010141 |
นางสาวพัชราพร โลหะกาลก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010142 |
นางสาวพัชรินทร์ ชินโนรถ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010143 |
นางสาวพีรยา จันทบิล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010144 |
นางสาวภัคจิรา ปรากฏ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010145 |
นางสาวมุธิตา ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010146 |
นางสาวเมธาพร ผลาจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010147 |
นางสาววรนุช จันดาพิรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010148 |
นางสาววันวิสาข์ สุขสำราญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010149 |
นางสาววิระยา โพศาราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010150 |
นางสาวศิรารัตน์ บุญธิมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010151 |
นางสาวอทิติยา ใจกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010152 |
นางสาววรรวิลัย พรมสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010153 |
นางสาวแพรวพราว สุวะมาศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010154 |
นางสาวศิริวรรณ กุจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010155 |
นางสาวศุภรัตน์ ทองหมื่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010156 |
นางสาวศิริวิมล วันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010157 |
นางสาวสุธาทิพย์ ดียิ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010158 |
นางสาวสุพัตรา สันศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010159 |
นางสาวสุพิศ วันทาพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010160 |
นางสาวอรทัย วันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010161 |
นางสาวอัญชลิตา จารุสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010162 |
นายอุไรรักษ์ บุญมี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010164 |
นางสาวปนัดดา สุภาศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010165 |
นางสาวพิมธิชา อุ่นอ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010166 |
นางสาวสุกัญญา กิ่งแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010167 |
นางสาวบุษศิศกร ศรีดร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010168 |
นางสาวภัทรนันท์ จันทร์หีบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010169 |
นางสาวพัชรินทร์ ยืนยั่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010170 |
นางสาวมริสา โมระดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010171 |
นางสาวบุญยารัตน์ สารพัตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010172 |
นางสาววิภาวรรณ วงศ์กัลยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010173 |
นางสาวสุมินตรา ปาระวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010174 |
นางสาวกัลนิภา โฉมเฉลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010175 |
นายวิรชัย มิ่งขวัญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010176 |
นางสาวศศิธร สนธิธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010177 |
นางสาวจริยา ศรีมนตรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010178 |
นางสาวนภาพร เพชรขัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010179 |
นางสาวสุกัญญา ผลพัฒนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010180 |
นายเอกพล ศรีรุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010181 |
นางสาวนาถนพิน สิงห์สู่ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010182 |
นางสาววิลาวรรณ ขันตรีจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010184 |
นางสาวเมขลา เดชา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010185 |
นางสาวน้ำฝน แสนสนุก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010186 |
นางสาวภัทรวดี สายคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010187 |
นางสาวสรารัตน์ พาตะวัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010188 |
นางสาวพรรัชดา ลีลาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010189 |
นางสาวพรพิมล ใจกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010190 |
นางสาวน้ำทิพย์ อาบุญงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922010191 |
นางสาวพิมนิภา มหาวรรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5922040001 |
นางสาวกนกรดา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040002 |
นางสาวกัญญาพัชร กุลโกทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040003 |
นางสาวกัญญาวีร์ นาไธสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040004 |
นางสาวกาญจนา คำปาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040005 |
นางสาวกาญจนา พุทธบุญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040006 |
นางสาวกุลนันท์ บัวศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040007 |
นางสาวจินตรา มีทองแสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040008 |
นายธีระพงษ์ บุญวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040009 |
นางสาวจุฑาทิพย์ คูณสว่าง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040010 |
นางสาวชลธิชา น้ำรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040011 |
นางสาวชัชฎาภรณ์ คูณเมือง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040012 |
นางสาวชัชฎาภรณ์ บุญศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040013 |
นางสาวสิริพรรณ์ โยคณิตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040014 |
นายฐิติภัทร สายจันดา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040015 |
นางสาวณัฐธัญญา รักษาสัตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040016 |
นางสาวณัฐรดี มณีสาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040017 |
นายทัศพล จันดาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040018 |
นายธนากร ทองดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040019 |
นางสาวธิดารัตน์ คณะมูล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040020 |
นายธีรภัทร ไพรบึง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040021 |
นายนนธวัฒ แสนศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040022 |
นางสาวนฤมล วีระพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040023 |
นางสาวนฤมล โฉสูงเนิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040024 |
นางสาวนิตยา อมรรัตนโยธิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040025 |
นายนิธิโรจน์ สิงห์เพชร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040026 |
นายนิภัทร์ สุขเสมอ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040027 |
นายบุญญฤทธิ์ สุวะรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040028 |
นางสาวบุณฑริกา ประทุม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040030 |
นางสาวปณัฏฐา เขวาลำธาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040031 |
นางสาวเจนจิรา อาวะชัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040032 |
นางสาวประภัสสร วิลาทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040033 |
นางสาวประภาพร สมบูรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040034 |
นางสาวปาลิตา วงค์เพ็ชร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040035 |
นางสาวพรชนัน พิมพ์ภักดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040036 |
นางสาวพลอยไพลิน จอมใจ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040037 |
นางสาวพัชรี บุญหาญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040038 |
นางสาวพิมพ์อร สุภิวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040039 |
นายพีรสิทธิ์ โสภาวรรณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040040 |
นางสาวมนัสนันท์ จารุสิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040041 |
นางสาวมลิวัลย์ เหรียญทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040042 |
นางสาวรัชนีกร อัปกาญจน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040043 |
นางสาวรุ่งนภา ดีบุญมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040044 |
นางสาวลำใย อินทร์ลี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040045 |
นางสาวลิตา หลักคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040047 |
นางสาวกชกร มุทาพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040048 |
นางสาวศศิธร วีระสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040049 |
นางสาวศศิธร สีฟ้า |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040050 |
นางสาวสรรค์สุภา สุดาชัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040051 |
นางสาวสิริยากร ช้างคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040052 |
นางสาวสุจิตรา มุ่งดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040053 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะพรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040054 |
นางสาวสุธิมา คำผาลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040055 |
นางสาวสุนันทา มูลเพ็ญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040056 |
นางสาวสุภัสสร ทองห่อ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040057 |
นางสาวสุภาพร กาหาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040058 |
นางสาวสุภาพร มวยเก่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040059 |
นางสาวสุรัสวดี พาระหาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040060 |
นางสาวหัทยา ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040061 |
นางสาวอภิญญา มาประสม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040062 |
นางสาวอรัญญา มุทาพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040063 |
นายอัมรินทร์ โคกหงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040065 |
นายเดชาวิชญ์ นนคนหมั่น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040066 |
นางสาวไพลินรัตน์ สีสุวะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040067 |
นางสาวธิดารัตน์ สุตะภักดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040068 |
นายณัฐภัทร ชาญประไพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040069 |
นายพิณฑานันท์ มีสิทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040070 |
นายเชษฐ์กศิฐญ์ ชัยวัฒนภีรกิจ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040072 |
นางสาวชลธร กัลยากา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040073 |
นางสาวอมลรดา ภูตะเวช |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040074 |
นายนัฐธกร แสนศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040075 |
นางสาวกมลทิพย์ สาดเมืองไพร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040076 |
นายศุภกิจ มณีสาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040077 |
นายวีรพงษ์ โคกโพธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040079 |
นายศรัญ พรมเสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040080 |
นายธวัชชัย ทำสิมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040082 |
นางสาวรุ่งอรุณ บุญพา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040083 |
นางสาวใจทิพย์ สุดสนอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040084 |
นางสาวบัวเรียน สิงห์พูล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040085 |
นางสาวสุธิดา โสมรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040086 |
นางสาวขนิษฐา ปาตาสี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040087 |
นางสาวลักษณาวดี โพธิ์ศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040088 |
นางสาวธันยนันท์ มุขสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040089 |
นางสาวนงลักษณ์ ออทอลาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040090 |
นางสาวประภัสวรรณ คูณมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040091 |
นางสาวภายุรี นามแสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040092 |
นางสาวณัฐกุล โพธิ์วันส์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040093 |
นางสาวกุสุมา สูณคูณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040094 |
นางสาวธนพร สุขสวรรค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040095 |
นางสาวมีณตรา จิตรบรรจง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040096 |
นางสาวจิราวรรณ คงคาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040097 |
นางสาวชินรัตน์ ลาหลายเลิศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040098 |
นางสาวณภัศศร แซ่แต้ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040099 |
นางสาวอธิชา คำทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040100 |
นางสาวศิริรัตน์ บัวคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040101 |
นางสาวจุฑามาศ ทาคำวงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040102 |
นางสาวศิวาภรณ์ อุ่นอ่อน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040103 |
นางสาวรัชนีกร ชายทวีป |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040104 |
นางสาวธิดา เมฆลอย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040105 |
นางสาวรัชดา โมลาสี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040106 |
นางสาวจารุณี ผาลัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040107 |
นางสาวสรวรรณ ประชุมเหล็ก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040108 |
นางสาวอรยา บุปผาดา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040109 |
นางสาวกมลรัตน์ บุทธิจักร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040110 |
นางสาวพรพิรุณ บุญล้ำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040111 |
นางสาวสุภาพร สีลม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040112 |
นางสาวนุชรา ผางทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040114 |
นางสาวเกวรินทร์ โพธิ์ไทรย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040115 |
นางสาวพิมพ์ชนก เสวิวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040116 |
นางสาวศิริลักษณ์ บุญสะอาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040117 |
นายสราวุฒิ คชยาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040118 |
นายพัฒนารักษ์ รูปสอาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5922040119 |
นางสาวสายทอง พละพิทักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5927010001 |
นางสาวกนกวรรณ สุขสิมมา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010002 |
นางสาวกัญญารัตน์ คุณแก้ว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010003 |
นางสาวกัญญ์ชลาภรณ์ อุ่นจิตต์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010004 |
นายคงเดช แป้นมี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010005 |
นางสาวจุฑารัตน์ เหล่าจันทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010006 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ การันต์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010007 |
นางสาวชนิภา ดวงมาลา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010008 |
นางสาวชลธิชา แก้วกนก |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010009 |
นายณัฐพงษ์ ดอกแก้ว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010011 |
นางสาวนงค์พังงา ชิณพัฒน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010012 |
นายนัฐพล ทองผล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010013 |
นายนัฐพล พรมชัย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010014 |
นางสาวนิตย์สุดา บุตรดีวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010015 |
นางสาวนิภาพร แก้วหาญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010016 |
นางสาวน้ำเพชร ปะจันทัง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010017 |
นางสาวปนัชดา สาระสิงห์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010018 |
นางสาวพรสุดา โสบุตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010019 |
นายพิเชษฐ์ สุทธิเมฆ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010020 |
นางสาวภาสินี สันตะวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010021 |
นางสาวมนิดา โสสุด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010022 |
นายรัชชานนท์ จรลี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010023 |
นางสาววราภรณ์ รัตนศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010024 |
นางสาววันวิสาข์ ทองพรม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010025 |
นางสาวศันศนีย์ สุขสาย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010026 |
นางสาวศิราณี มีทองแสน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010027 |
นางสาวศิริรัตน์ ชิณมาตร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010029 |
นางสาวสิริวัณ วรรณา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010030 |
นางสาวสุชาดา บุญเรืองนาม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010031 |
นางสาวสุดารัตน์ นามภัยสงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010033 |
นางสาวสุธิดา แผงงาม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010034 |
นางสาวสุธีมนต์ บุญแสง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010035 |
นางสาวสุภาวดี พุฒจันทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010036 |
นายหริพันธ์ เสมอบุญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010037 |
นายอภิวัฒน์ จารุไชย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010038 |
นางสาวอมลภา ชัยสุรินทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010039 |
นางสาวอรนาฏ แสนสุข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010040 |
นางสาวอรวรรณ แสนเลิง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010041 |
นางสาวอาภรณ์ กันยาฮุด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010042 |
นางสาวอารียา ไชยสุระ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010043 |
นางสาวเดือนเพ็ญ บุญศักดิ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010044 |
นางสาวเพ็ญนภา พลบำรุง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010045 |
นางสาวแสงทับทิม แสนเรือง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010047 |
นางสาวไพลิน เผ่าหอม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010048 |
นายไชยวัฒน์ ศิริโฉม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010049 |
นางสาวสุดารัตน์ รัตนแสง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5927010050 |
นางสาวกาญจนา สุขดี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
5931010001 |
นายกฤษฎา ปานุเวช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010003 |
นายชัชชล บุญกระจ่าง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010004 |
นายชัชวาล กิ่งแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010005 |
นายชัยวัฒน์ บุษรากรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010006 |
นายนิรันดร์ จันทร์สวาท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010007 |
นายนุสิต ศาสตราชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010008 |
นายประกิจ เสนิทัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010009 |
นายปิยณัฐ ดวงเนตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010010 |
นายพัทธพล พทาเพชร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010011 |
นายภานุวัฒ ประนามวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010012 |
นายวันชนะ ท้าวน้อย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010013 |
นายวิชิต อัปประทัง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010014 |
นายวิทวัส มูลพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010015 |
นายวุฒิชัย พันธ์วงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010016 |
นายวุฒินันท์ สร้อยยุสนธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010017 |
นายศักดิ์ดา มั่นใจ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010018 |
นายสมพงษ์ ศาสตราชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010019 |
นายสมพร ระดาพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010020 |
นายสมยศ ทำนุ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010021 |
นายสันติชัย ศรีตะชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010022 |
นายสามารถ ศุภเสถียร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010023 |
นายสิทธิพล หงษา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010024 |
นายอนุวัต ดำบรรพ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010025 |
นายอิสระพงษ์ สมสงวน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010026 |
นายเกษวรินธร กล่อมแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010027 |
นายอดิศักดิ์ แสงจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010028 |
นายกฤษบดินทร์ สู่เสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010029 |
นายจารุวัฒน์ สุรารักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010030 |
นายจีรวัตร์ บุญวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010031 |
นายชลทิศ นามี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010032 |
นายชัยรัตน์ เสนารินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010033 |
นายณรงค์ศักดิ์ รังษี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010034 |
นายณัฐพงษ์ บุญธรรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010035 |
นายทักษิณาวัต ทับธานี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010037 |
นายธงชัย มุทาพร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010038 |
นายปฏิพล สินแสวง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010039 |
นายปิ่นมณี อ่อนชาติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010040 |
นายพงศธร กาฬบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010042 |
นายพัฒนเวช จักรแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010043 |
นายภานุพงค์ วงษ์มั่น |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010044 |
นายภานุพงศ์ รักจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010045 |
นายวชิระ ไตรทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010046 |
นายวีระพงษ์ ปักขีพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010047 |
นายวุฒิพงศ์ เดชเสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010048 |
นายศักดิ์นิรันดร์ พร้อมสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010049 |
นายสิทธิ คณะบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010050 |
นายอดิสรณ์ เคหาวัตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010051 |
นายอนุวัฒน์ สุขไชย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010052 |
นายอภิสิทธิ์ เมศเคน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010053 |
นายเอกพงษ์ แก้ววงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010054 |
นายเอกพร ครองยุทธ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010055 |
นายปฏิญาน สุภาว์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010056 |
นายจีระพล ดวงแข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010057 |
นายวิทยา จารุจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010058 |
นายสุธิพงษ์ วงค์มา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010059 |
นายธีรศักดิ์ ศรีสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010060 |
นายสถาพร ผลกอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010061 |
นายฤทธิเดช แสนโท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010062 |
นายประวิตร สีนอร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010064 |
นายภาณุวัช พุทธขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010065 |
นายกฤตกร คุ้มบุ่งคล้า |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931010066 |
นายพลวัฒ ซอนพา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
5931020001 |
นายกฤษฎา โสดาจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020003 |
นายกิตติศักดิ์ ประหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020004 |
นายจีรศักดิ์ แสนเขียว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020005 |
นายธนชิต โมรานอก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020006 |
นายธวัชชัย อ้วนออ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020007 |
นายนนทนันท์ สมเมือง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020008 |
นายนฤวัฒน์ อรศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020009 |
นายพงษ์ศักดิ์ ทองมี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020010 |
นายพีรดนย์ คนไว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020011 |
นายภูมิศักดิ์ เนื้อทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020013 |
นายวิทยา อ่อนสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020014 |
นายวีรชัย นัยทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020015 |
นายอนุรักษ์ ทองไทย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020016 |
นายอภินนท์ จอมสวรรค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020017 |
นายอัษณพันธ์ ปริญโญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020018 |
นายเกียรติพงษ์ ทำนุ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020019 |
นายกฤษณะรัตน์ เถาว์แสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020020 |
นายคณพล ฤกษ์ใหญ่ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020021 |
นายสุริยันต์ พันธ์ตะคุ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020022 |
นายชัยธวัช บุญคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020023 |
นายฐาปกรณ์ อุสาจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020024 |
นายทินกร ดวงโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020025 |
นายทินกร พุทธมารักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020026 |
นายภานุมาศ คำหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020027 |
นายนันทวัฒน์ มิ่งไชย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020028 |
นายนันธวัฒ ปัญญาวรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020029 |
นายนิธิวัฒน์ หงษา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020030 |
นางสาวนุชนาถ จันทร์อ่อน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020031 |
นายปริญญา กันนิดา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020032 |
นายปิยะ มลีรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020033 |
นางสาวพัทยา ทองสมุทร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020034 |
นางสาวพิมพ์ชนก บุตรดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020035 |
นายพงษ์ศธร เพ็ญพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020036 |
นายภูชวิศ มั่งมี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020037 |
นายวโนทร บุญศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020038 |
นายธีรภัทร ขันบรรจง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020039 |
นายวินิจ ก้อนแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020040 |
นายวิวัฒน์ เหล็งทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020041 |
นายจักรกฤษ์ สอนวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020043 |
นายโชคชัย แก้วขาว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020044 |
นายสหไชย ใจซื่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020045 |
นายสันติ กอกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020046 |
นายสุจินดา การะกิจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020047 |
นายอดุลย์ กันธิยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020048 |
นายอภิชัยวัฒน์ ตรุวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931020049 |
นางสาวอัจฉรา วงพิเดช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
5931030001 |
นายกิตติชัย เสนารินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030003 |
นายธีรศักดิ์ เชาวะนะ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030004 |
นายพิสุทธิ์ ภูสีดิน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030005 |
นายวัชระ วันดีวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030006 |
นายสิริมงคล พรมสุรินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030007 |
นายสุจินต์ ป้องภัย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030008 |
นายอัมรินทร์ ช่างไชย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030009 |
นายอุดมศักดิ์ ราชมอินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030010 |
นายอุทัย ยิ่งยง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030011 |
นายเกียรติศักดิ์ จีนพันธุ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030012 |
นางสาวกฤษณา น้อยสี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030013 |
นายคัมภีร์ สุขไชย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030014 |
นายจิรายุ สว่างเนตร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030015 |
นายตะวัน สายหอม |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030016 |
นายภูวนัย อินลี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030017 |
นายมนต์ตรี สุภิวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030018 |
นางสาวส้มจันทร์ การบุญ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030019 |
นางสาวหมอกดารา แดงอุไร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030020 |
นายชัยวัฒน์ ชูแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030021 |
นายชัยวัฒน์ แสนธาตุ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030022 |
นายกฤษดา ลาเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931030023 |
นายอภิชัย ละชั่ว |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
5931040001 |
นายคฑาวุธ พรสุพรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040002 |
นายจักรพงศ์ สุดเพียร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040003 |
นายชราวุธ สุยะรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040004 |
นายชัยชนะ พิลาทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040005 |
นายฐาปกรณ์ ยืนยั่ง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040006 |
นายณัฐพงศ์ เหล็กดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040007 |
นายณัฐพร เหนือทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040008 |
นายณัฐพล เขจรสิทธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040009 |
นายธงชัย แสนสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040010 |
นายธนากร น้ำรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040011 |
นายพงค์พณิช บัวระบัตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040012 |
นายพงศ์ดนัย ตามัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040013 |
นายพีรพัฒน์ นาดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040014 |
นายภานุเดช คำพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040015 |
นายมาวิน โสภะบุญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040016 |
นายวงศธร วงศ์ใหญ่ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040017 |
นายศรายุธ แสงวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040018 |
นายศราวุฒิ พันธ์พิบูลย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040019 |
นายศิวกร เนื้อทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040020 |
นายสนันตน์ นรชิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040021 |
นายสิทธิพร สู่เสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040022 |
นายหรินทร์ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040023 |
นายอรรถพล นาเวียง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040024 |
นายอัษฎาวุธ คำผาลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040025 |
นายเทวัน เประกัลยา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040026 |
นายกฤษพงษ์ นพใหม่ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040027 |
นายกัมปนาท นวลอินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040028 |
นางสาวกุลณัฐ ทองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040029 |
นายจิรพล บุญกัณฑ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040030 |
นายฉัตรชัย มาดายัง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040031 |
นายชัยมงคล นุศิริ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040032 |
นายฐาปกรณ์ จันทองไสย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040033 |
นายฐิติณัช จารุจิตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040034 |
นายณภคดล ต่อมคำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040035 |
นางสาวณฤทัย ป้องเขตร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040036 |
นายณัฐวัฒน์ ธรรมวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040037 |
นายณัฐวุฒิ วรรณกาล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040038 |
นายณัฐวุฒิ สายรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040039 |
นายตรีนคร ไชยจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040040 |
นายทวีวัฒน์ ถือสัตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040041 |
นายทศพล มงคลมาตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040042 |
นายทัตพงศ์ ชินมาตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040043 |
นายทิวากร ลำดวน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040044 |
นายธนทรัพย์ จันทนะชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040045 |
นายธนา สังขฤกษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040046 |
นายนที ศรีสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040047 |
นายนัฐวุฒิ สุขสะอาด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040048 |
นายผดุงเดช พิมพ์หาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040049 |
นายพงษ์ดนัย ทิวะพล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040050 |
นายพรชัย โมลี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040051 |
นายพิพัฒพงษ์ ขันช่วย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040052 |
นายพุฒิพงศ์ กันหะคุณ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040053 |
นายฤทธิพร ธนูศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040054 |
นายวัชรพงษ์ ธรรมบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040055 |
นายวาฤทธิ์ บุญจริง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040056 |
นายวีระยุทธ กุลเกลี้ยง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040057 |
นายศรายุทธ วงษ์หาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040058 |
นายศรีสวัสดิ์ ปฏิโชติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040059 |
นายศุภกิจ แพประสิทธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040060 |
นายสรรพสิทธิ์ เยี่ยมโกศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040061 |
นายสุนทร โทบุดดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040062 |
นายสุรวุธ บุญส่ง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040063 |
นายอดิศักดิ์ กอแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040064 |
นายเปรมอนันต์ อัปกาญจน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040065 |
นายเพิ่มพล พรมวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040066 |
นายเสกสรรค์ สมานจิตร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040067 |
นายเอกพล โหง่นคำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040068 |
นายแสงเพชร จูมดอก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040069 |
นายโพธิ์แก้ว เข็มสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040070 |
นายไชยา ศรีภิรมย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040071 |
นายจิรภัทร บุพชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040072 |
นายวิทวัส นนทะชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040073 |
นายเสกสรรค์ ศรีสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040074 |
นายธีระศักดิ์ บุญเพชร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040075 |
นายวิทยา เจริญรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040076 |
นายศุภกิตติ์ แสนหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040077 |
นายสุรวุฒิ สารโท |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040079 |
นายศราวุฒิ สียาเทพ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040080 |
นายจารุกิตติ์ ศรีริรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040081 |
นายสกล พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040082 |
นายณะพัตศร ยุบลศิริ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040083 |
นายสนธยา โสภาบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040084 |
นายทัศพล ศรีวะวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040085 |
นายพงษ์พัฒน์ หงษ์คำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040086 |
นายศิวกร ช่างประดิษฐ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040087 |
นายพลายงาม จำลองสอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040088 |
นายธนพล บุญยะมูล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931040089 |
นายปรัชญา แสวงหา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
5931050001 |
นายกตัญญู คณาสาร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050002 |
นายกฤตพงศ์ วงษาจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050003 |
นายกฤษฎา เจริญขึ้น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050004 |
นายกฤษณะ สีทน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050005 |
นายกัมปนาท เต้าทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050006 |
นายจิรพัฒน์ วงศ์ก่อ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050007 |
นายณัฐพนธ์ รัตนะศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050008 |
นายปัญญา เหมือนเหลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050009 |
นายพฤทธิ์ ภูกลิ่นหอม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050010 |
นายวีรวุฒิ เอกสัน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050011 |
นายวีรศักดิ์ พสุรัตน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050012 |
นายวุฒิพงษ์ ปฏิโชติ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050013 |
นายอุดมศักดิ์ แผนพนา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050014 |
นายณัฐพล มาดล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050015 |
นางสาวดรุณี บุญเทียน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050016 |
นายธวัชชัย สมพร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050017 |
นายสหรัฐ อินทร์อ่อน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050018 |
นายอนุชา หินอ่อน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050019 |
นายโชคชัย พะคะนิยม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050020 |
นายอดิศักดิ์ มูลเหลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050021 |
นายจักกฤษ แสวงหา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931050022 |
นายมาร์ตี้ กรานิงเงอร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
5931210001 |
นายธีระภัทร์ ทิวะพล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210002 |
นายยอดขวัญ กิจช่วย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210003 |
นางสาวรัตติกาล วรรณโสภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210004 |
นายวรรณมงคล ผสมสา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210005 |
นายอภิมุข สุริยะศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210006 |
นายอานนท์ ผ่องไสย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210007 |
นางสาวเกตน์สิรี ศรีสุวรรณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210008 |
นายคมสัน สุวรรณกูฏ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210009 |
นายฤทธิเดช ทองใส |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210010 |
นายภาณุวัฒน์ พรมปราบ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210011 |
นายรัฐธรรมนูญ นิยมการ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210012 |
นายศตวรรษ ร่วมสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210013 |
นายศักดิ์ดา มหิศยา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210014 |
นายศิลาศร สายพฤกษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210015 |
นายสุทธิพงษ์ พวงพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210016 |
นายสุริยา ดวงมณี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210017 |
นางสาวอมรรัตน์ พิมพ์บุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210019 |
นายเริงชัย อนุกูล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210020 |
นายกฤษฎา สันโดด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210021 |
นายลาภวัต น้ำแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210022 |
นายสิทธิศักดิ์ ศรีสุพรรณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210023 |
นายนันทวุฒิ ศิลาคุปต์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210024 |
นายณัฐวุฒิ นนทสิงห์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210025 |
นายกฤษณพงศ์ มีทองแสน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210026 |
นายยุทธนา โสภารัตน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210027 |
นายกฤษฎา จารุจิตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210028 |
นายธานี อุทธามาตย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210029 |
นายธวัช มูลเหลา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210031 |
นายปิยาทัศน์ ดวงเนตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210032 |
นางสาวศศิวิมล มาระแสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210033 |
นายอภิสิทธิ์ พิมพ์อินทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931210034 |
นายจักรพงศ์ คล้ายเรไร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
5931280001 |
นายจักรภัทร สุวรรณวิชิต |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280002 |
นายณัฐดนัย ฝนทั่ง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280003 |
นางสาวนงนภัส ฉลองคุณ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280004 |
นายนัฐพล แจ้งคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280005 |
นายประกาศิต สุขสบาย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280006 |
นายปิยะณัฐ ศาลาแดง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280007 |
นายพงษ์ศิริ ศรีวลักษณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280008 |
นายพลวัฒน์ สร้อยอุดม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280009 |
นางสาววลัยลักษณ์ พลันสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280010 |
นายศรัณย์ ศรีพาณิชย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280011 |
นายสัตยา ยอดสง่า |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280012 |
นางสาวสุนิตา จันทโคตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280013 |
นายอธิวัฒน์ วันชัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280014 |
นายอภิรัชต์ สมชม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280015 |
นางสาวอริยา ภูวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280016 |
นายเมธินท์ บุญนันท์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280017 |
นางสาวกัญชรส ปรือปรัง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280018 |
นายธีรเมธ ทิพย์อักษร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280019 |
นายพงษ์ปกรณ์ อนันยชพันธุ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280020 |
นายรัฐพงศ์ ศรีบุรมย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280021 |
นายฤทธิ์ณรงค์ ลุสมบัติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280022 |
นายวุฒิชัย รัตนศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280023 |
นายนภนต์ ศรีมหาเอก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280024 |
นางสาวกัญญารัตน์ ศรีษร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280025 |
นายกรธวัช เชื้อลิ้นฟ้า |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280026 |
นายวีระยุทธ บุญมี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5931280027 |
นายจักรพงษ์ สนใจ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
5932010001 |
นางสาวกนกภรณ์ ทองวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010002 |
นางสาวกรรณิการ์ สมเผ่า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010003 |
นางสาวกัลนิกา อุลวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010004 |
นางสาวกัลยารัตน์ สวนสง่า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010005 |
นางสาวการเกศ น้อยสี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010006 |
นางสาวขวัญฤดี ปัญวงค์ษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010007 |
นางสาวคัชรินทร์ คำผาลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010008 |
นางสาวจงกล กิจช่วย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010009 |
นางสาวจรีรัตน์ จุรุทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010010 |
นางสาวจรุงรัฒ สุระเกษ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010011 |
นางสาวจิรนันท์ อินหงษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010012 |
นางสาวจุฑารัตน์ จันทร์ทรง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010013 |
นางสาวจุไรรัตน์ จันทร์ทรง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010014 |
นางสาวณัฐชา บุตราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010015 |
นางสาวดวงใจ ทานุจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010016 |
นางสาวดารัตน์ อยู่เย็น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010017 |
นางสาวทิพวรรณ ทิพรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010018 |
นางสาวธิดา พุทธมารักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010019 |
นางสาวนวลอนันต์ สุขเสมอ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010020 |
นางสาวนันทนา ประนามวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010021 |
นางสาวนิตยา พันเทพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010022 |
นางสาวนิภาพร สาธร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010023 |
นางสาวนุชจิรา แสนสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010024 |
นางสาวปนัดดา จันดาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010025 |
นางสาวปนัดดา แสนสมัคร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010026 |
นางสาวปวีณา บุญสูง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010027 |
นางสาวพัชรียา ทานุมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010028 |
นางสาวพิจิตรา ตั้งตระกูล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010029 |
นางสาวมณฑิชา บุญจอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010030 |
นางสาวมนัสนันจ์ หงษ์วิไล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010031 |
นางสาวมัฐริกา จำปาจูม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010032 |
นางสาววลัยลักษณ์ สุภะพินิ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010033 |
นางสาววาสนา อ่อนชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010034 |
นางสาววิภาพร สมบูรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010035 |
นางสาววิสุดา กาหลง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010036 |
นางสาวสรัญพร พิมพ์อินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010037 |
นางสาวสาลินี แซ่เฮง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010038 |
นางสาวสุจิตรา ใจกล้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010039 |
นางสาวสุชาดา สารธิมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010040 |
นางสาวสุดา พุฒซ้อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010041 |
นางสาวสุดารัตน์ กมลรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010042 |
นางสาวสุธิดา มีมะนัด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010043 |
นางสาวสุพัตรา อุทิตสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010044 |
นางสาวสุมลรัตน์ ดีดวงพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010045 |
นางสาวอรยา ชิณสิทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010046 |
นางสาวอรยา เพ็งพาทย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010047 |
นางสาวอรุณรัตน์ ผาริวงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010048 |
นางสาวอาริยา สมขาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010049 |
นางสาวเกศกนก พันเดช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010050 |
นางสาวเกศสุดา มากดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010051 |
นางสาวเจนจิรา จารุขันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010052 |
นางสาวกาญจนา ขันตีจิต |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010053 |
นางสาวกาญจนา ด้วงต่าย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010054 |
นางสาวกาญจนี โมลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010055 |
นางสาวขวัญมนัส แก้วจอน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010056 |
นางสาวจรรยา โพธิ์สาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010057 |
นางสาวจินดา ขันติกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010058 |
นางสาวจินตหรา ไหว้ครู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010059 |
นางสาวจิราพร ชะคู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010060 |
นางสาวจิราวรรณ เหมือนเผ่า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010061 |
นางสาวชนมาศ มีสิทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010062 |
นางสาวชลิดา หนองหงอก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010063 |
นางสาวนุชศรา เรืองเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010064 |
นางสาวณิชาดา นาคพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010065 |
นางสาวทักษพร พงษ์ไทย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010066 |
นางสาวธิดารัตน์ สูงเทิง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010067 |
นางสาวธิตินันท์ สีแลง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010068 |
นายธีระวัฒน์ สุขสะอาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010069 |
นายนนทวัฒน์ จันทะวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010070 |
นางสาวนัฐรดี นนทะวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010071 |
นางสาวนัดดา ทะยะสุทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010072 |
นางสาวนิภาวัลย์ จำชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010073 |
นางสาวนุชกานต์ ปัทธมะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010074 |
นางสาวน้ำฝน บุญทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010075 |
นางสาวปทุมทิพย์ คลังทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010076 |
นางสาวประภัสสร ชาวโพนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010077 |
นางสาวประภัสสร สายเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010078 |
นางสาวปรีญา แก้วมงคล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010079 |
นางสาวปาลิดา ฤทธิทิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010080 |
นางสาวปิติยา กมลรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010081 |
นางสาวพรทิพย์ พิมพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010083 |
นางสาวพรรณธิดา ก่องดวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010084 |
นางสาวภัทรวดี โนริรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010085 |
นางสาวมินตรา เกติยะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010086 |
นางสาวยุพา มหิศยา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010087 |
นางสาวยุวธิตา กะตะจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010088 |
นางสาวรัตติญา ศรีระพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010089 |
นางสาววรรณภา อารีกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010090 |
นางสาววิจิตรตา แก้วดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010091 |
นางสาววิภาดา ธุระวร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010092 |
นางสาววิไลลักษณ์ บุญเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010093 |
นางสาววไลพร เยาวศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010094 |
นางสาวศิริภัสสร ไชยอุตม์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010095 |
นางสาวศุภนิดา ทองเบ้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010096 |
นายสาคร โภคทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010097 |
นางสาวสิรินยา มีทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010098 |
นางสาวสุดาพร ศรีบัวบาน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010099 |
นางสาวสุธาดา วันยะบัตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010100 |
นางสาวสุธารินี มิ่งไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010101 |
นางสาวสุนิสา สายเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010102 |
นางสาวสุพรรณี หงษ์พันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010103 |
นางสาวสุภาพร ประหา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010104 |
นางสาวสุภาพร เจริญไตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010105 |
นางสาวสุรภา ศรีประดู่ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010106 |
นางสาวหยาดฟ้า กุฏโสม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010107 |
นางสาวอาทิตติยา โยธามาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010108 |
นางสาวอาภาพร พงษ์ศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010109 |
นางสาวอุมาพร กาละจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010110 |
นางสาวเกสร มานะพระ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010111 |
นางสาวเสาวนีย์ โพศาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010112 |
นางสาวนิภาพร เผ่าแผลง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010113 |
นางสาวอาภัสรา ทัศบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010114 |
นางสาวจิรัฐยา ครุภัณฑ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010115 |
นางสาวสุทธิดา แสงย้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010116 |
นางสาวพิยดา ปัญญาดิษฐ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010117 |
นางสาวจันทร์จิรา ขีระมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010118 |
นางสาวอิสรีย์ ประทุมรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010119 |
นางสาวทัศนีพร ฤาชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010120 |
นางสาวปรารถนา เจริญจิตร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010121 |
นางสาวปณิตา สุวะรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010122 |
นางสาวอธิตญา เประนาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010123 |
นางสาวสุทธิดา ฝ่าฝน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010124 |
นายไชยพร คำภีระ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010125 |
นางสาวฐิติภรณ์ ศรีสันต์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010126 |
นางสาวภัทราพร ไขแสง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010127 |
นางสาวหทัยภัทร วันดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010128 |
นางสาวสุพัตรา ก้อนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010129 |
นางสาวนุชศรา กติยะการ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010130 |
นางสาวสาวิตรี พิลึก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010131 |
นางสาวอมรรัตน์ กาญจนีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010132 |
นางสาวนฤมล บุญนูน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010133 |
นางสาววิจิตรา คณาดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010134 |
นางสาวอมรรัตน์ เนตรพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010135 |
นางสาวภาวดี เพชรพิมพ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010136 |
นางสาวณัฐวดี จักษุมาตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010137 |
นางสาวฐิดารัตน์ โกเมน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932010138 |
นางสาวใบเฟริน คุณสุทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
5932040001 |
นางสาวกมลชนก ตรีภพ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040002 |
นางสาวคัทรส เหรียญทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040003 |
นางสาวจตุพร เผ่านาค |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040004 |
นางสาวจิรภัทร์ ไวยพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040005 |
นางสาวจุฑามาศ รูปใส |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040006 |
นางสาวฉวีฉัตร สุขแสน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040007 |
นางสาวฐิติมา สิทธิจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040008 |
นางสาวณัจฉรียา นามปัญญา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040009 |
นางสาวณัฐติยา จันหนองฮี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040010 |
นางสาวดุษฏี พสุมาตย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040011 |
นางสาวนงค์ลักษณ์ สีทะจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040012 |
นางสาวนันทิดา มีสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040013 |
นางสาวนันท์นภัส สิมมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040014 |
นางสาวปิยวัลย์ วงศ์สิมบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040015 |
นางสาวพรพิมล คำศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040016 |
นางสาวพรรณทิภา คุณสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040017 |
นางสาวมลธิรา ธรรมจักร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040018 |
นางสาวยลลดา บุตรพรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040019 |
นางสาววานิสา วิลัยรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040020 |
นางสาววิชชุดา สว่างเนตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040021 |
นายวุฒิชัย โล่ห์คำ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040022 |
นายวุฒิพงษ์ วุฒิเศลา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040023 |
นางสาวศิเรียม สีทน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040024 |
นางสาวสิริยากร ศิลทาน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040025 |
นางสาวสุกัญญา บุญสงค์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040026 |
นายสุภกิจ เชื้อสูง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040027 |
นางสาวสุภาภรณ์ หงษาลึก |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040028 |
นางสาวหนึ่งฤดี บุญคำ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040029 |
นางสาวเจนจิรา ไชยมาตร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040030 |
นางสาวกัญญารัตน์ ภักดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040031 |
นายคุณากร โคตรสีหา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040032 |
นายชัยณรงค์ เพ็ญอุบล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040033 |
นายธนกฤต กงทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040034 |
นางสาวธนัญญา สมัยใหม่ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040035 |
นางสาวนิตยา อุดมลาภ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040036 |
นางสาวพรนภา ต้นงอ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040037 |
นางสาวพิสมัย มั่นคง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040038 |
นางสาวญานิกา กุมพล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040039 |
นางสาวไข่มุก สุขรักษา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040040 |
นางสาวกัญญาณัฐ หงษ์ทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040041 |
นางสาววิลาวรรณ พันธ์เลิศ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040042 |
นายวีรชัย เจริญรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040043 |
นางสาวศภฤทธิ์ โพธิ์งาม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040044 |
นางสาวสุกัญญา บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040045 |
นายอัครนิรุตต์ แสนเลิง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040046 |
นางสาวอัจฉราพร พิลาไชย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040047 |
นางสาวเจนจิรา วงศ์จันทา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040048 |
นายวุฒิพงษ์ พวงจินดา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040049 |
นางสาวกาญจนาพร เคหวัตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040050 |
นางสาวจิราพร ธุระโส |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040051 |
นางสาวชลิตา โพศาราช |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040052 |
นางสาวสุรีฉาย วาดเจียม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040053 |
นางสาวขจีวรรณ เหลาทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040054 |
นายภานุวิชญ์ แก่นจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040055 |
นางสาวกานติมา ภูมิแสง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932040056 |
นายธนวัฒน์ อุปสาร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5932140001 |
นางสาวกณิกนันต์ พันเจริญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140002 |
นางสาวกนกวรรณ พันธ์คำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140003 |
นางสาวกริษฐา สุทธิรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140004 |
นางสาวชนกาญจน์ โสพระบุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140005 |
นายชาญณรงค์ รักธง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140006 |
นางสาวณัฐกานต์ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140007 |
นางสาวบุศราคัม พิมเสน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140008 |
นายพลพินิจ ฉลาดล้ำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140009 |
นางสาวยลดา รังสุวรรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140010 |
นางสาวยุวดี สามารถ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140011 |
นายวิทยา พรมรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140012 |
นางสาวศศิธร โทนสูงเนิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140013 |
นางสาวสมฤดี โสพระขรรค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140014 |
นายสุธาดล เงานอ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140015 |
นางสาวสุภัทรา มหานิล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140016 |
นายสุรชาติ นกอ่วม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140017 |
นางสาวอภิญญา วิชาธรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140018 |
นางสาวอรวรรณ พันธ์พิบูลย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140019 |
นางสาวอังคนา จินดาวัลย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140020 |
นางสาวจิตรา ศรีลาคำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140021 |
นางสาวปิยนุช บุตรใส |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140022 |
นางสาวระพีพรรณ จันทโสม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5932140023 |
นายอภิสิทธิ์ ดาวัลย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
5942044001 |
นายปรัชญา ชาญชลา |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044002 |
นายอรรถพล วันไชย |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044003 |
นายภีมพัตน์ สนไพโรจน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044004 |
นางสาวจริยา หงษ์คำ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044005 |
นางสาวปวีณา สุพล |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044006 |
นางสาวจิราภรณ์ เสภูมิ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044007 |
นางสาวสุดาภา นิลโคตร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044008 |
นางสาวเกศิรินทร์ วระสุข |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044009 |
นางสาวรัตนาภรณ์ คลังทอง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044010 |
นางสาวสมพร ยุวะวาสน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044012 |
นางสาวชลนิภา ยงตากลาง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044013 |
นางสาวรุ่งนภา ภาคน้อย |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044014 |
นายเอกพล เลื่อมมหาชัย |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044015 |
นางพิมพ์ลดา กุลพิชัยจิราวุฒิ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044016 |
นางสาวญานันดา ชัยรัตน์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044017 |
นางสาวนงนุช อินทรศร |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044018 |
นางสาววรรณทณีย์ ผิวงาม |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044019 |
นายเกษมสันต์ ชายกระโทก |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
5942044020 |
นางสาวมนัสนันท์ สุเรรัมย์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6014030001 |
นางสาวทัศนีย์ จุลทะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030002 |
นางสาวรัตนา พรมเมือง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030003 |
นายอธิวัฒน์ เปมทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030004 |
นางสาวญาณิศา ทุมาสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030005 |
นางสาวจันทร์วลัย ลุนพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030006 |
นางสาวทิพวรรณ ยืนยง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030007 |
นางสาวมณีฉาย มลีรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030008 |
นางสาวอมรรัตน์ รักชาติไทย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030009 |
นางสาวพิมพ์ใหม่ คิตะวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030010 |
นางสาวชลิตา ชัยน้อย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030011 |
นางสาวเบญจวรรณ โพธารินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030012 |
นางสาวสิรินทิพย์ สุวะรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030013 |
นางสาวโยธิกา ชัยพงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030014 |
นางสาวเจนจิรา นิลแสง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030015 |
นางสาวฐิติมา ชาวระนอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030016 |
นางสาวสาธิตา สะอาด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030017 |
นางสาวหัทยา เชื้อสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030018 |
นางสาวเกตุมณี อุดมลาภ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030019 |
นางสาวโอสิริ นาเวียง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030020 |
นางสาวจารุณี บุญจั้ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030021 |
นางสาวปอถัก อำพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030022 |
นางสาวจีรนันท์ พวงจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030023 |
นางสาวสุภาพร อุทโธ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030024 |
นายเอกรินทร์ ธนู |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030025 |
นายศราวุธ บุญจิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030026 |
นางสาวอรวรรณ หมื่นสนาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030027 |
นางสาวเกตศริน สะดีวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030028 |
นางสาวอิทธิพร วงศ์หาราช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030029 |
นางสาวน้ำทิพย์ อาบุญงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030030 |
นางสาววิกานดา อินทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030031 |
นางสาวอัมพวรรณ ชิดโคกสูง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030032 |
นางสาวศุภาวรรณ ผากา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030033 |
นางสาวสุภาพร นามสุโพธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030034 |
นางสาววิลาสิณี ธรรมโรจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030035 |
นางสาววิภาวรรณ รอบทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030036 |
นางสาวธิดารัตน์ ใจน้อย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030037 |
นางสาวศิรินภา พละศูนย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030038 |
นางสาวฐิตาภา แสนสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030039 |
นางสาวศรุดา พระโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030040 |
นางสาวสิริศร อ่อนสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030041 |
นางสาวพัลลภา สาสาย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030042 |
นางสาวประกายใจ กันภัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030043 |
นางสาวสิริยุพน สุพิชญาสิริกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030044 |
นางสาววรัญญา กมุทชาติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030045 |
นางสาวณัฐชา สุวะไกร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030046 |
นางสาวชลิตา วิทยารัฐ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030047 |
นายณัฐพล นามสุขขา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030048 |
นางสาวกาญจนา ธรรมรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030049 |
นางสาวสุวรรณี โพธิ์แก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030050 |
นางสาวธิมาภรณ์ ทุ่งหลวง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030051 |
นางสาววราภรณ์ มงคลเกตุ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030052 |
นางสาวมินทิรา ดำหริย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030053 |
นางสาวกนกอร พันธุ์เพ็ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030054 |
นางสาวรัศมี เชื้อทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030055 |
นางสาวทิวา ก้อนทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030056 |
นางสาวสุภาพร อินหงษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030057 |
นางสาวกัลยา แสวงดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030058 |
นางสาวพิยดา วรรณวัตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030059 |
นางสาวนุษรา แสวงดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030060 |
นางสาวธิดาพร พรมรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030061 |
นางสาวอารียา คณาวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030062 |
นางสาวอรณา ปาณะวงษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030063 |
นางสาวรัชนีกร สุดาชม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030064 |
นางสาวเขมิกา มั่นคง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030065 |
นางสาวนวลตา การะกิจ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030066 |
นางสาวปวีณา โสดาภักดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030067 |
นางสาวเสาวลักษณ์ มีชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030068 |
นางสาวพิมพ์ชนก แสงจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030069 |
นางสาวพรรณภา กาละมาศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030070 |
นายอรรถพล สะดีวงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030071 |
นางสาวสุชาดา ชาพิทักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030072 |
นางสาวปนัดดา หงษ์ศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030073 |
นางสาวอิสรา จารุสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030074 |
นางสาวเสาวภา มูลแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030075 |
นายธวัชชัย วรรณภูมิ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030076 |
นางสาวปัณณพร ปามุทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030077 |
นางสาวเจนจิรา มีเพียร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030078 |
นางสาวภาวิณี โสมอินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030079 |
นางสาวพรนรายณ์ ผิวหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030080 |
นางสาวสุดาพร นัยเนตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030081 |
นางสาวกุสุมา ปาละวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030082 |
นายพรศักดิ์ แสงฟุ้ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030083 |
นางสาวกมลลักษณ์ นนทฤทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030084 |
นางสาวนภัสสร ศรีสุวรรณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030085 |
นางสาวกตษกร โพธิ์สิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030086 |
นางสาวเจนจีรา ธรรมโรจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030087 |
นางสาวจารุทัศน์ โกสัตถา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030088 |
นางสาวปริษา จำปาแดง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030089 |
นางสาวพรศิริ สีนอร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030090 |
นางสาวฐิตาภา จำลองสอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030092 |
นางสาวเจนจิรา นันทรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030093 |
นางสาวณัฐณิชา เห็มวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030094 |
นางสาวดวงตา อักษรพิมพ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030095 |
นางสาววันวิสาข์ ไชยอาษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030096 |
นางสาวพรไพริน ลิจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030097 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ หลอดโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030098 |
นางสาวปฏิมากร อ้วนออร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030099 |
นางสาวพิจิตรา มุทาพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030100 |
นางสาวกมลชนก จันทบาล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030101 |
นางสาวสุพัตรา ศรีลาหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030102 |
นางสาวประภาภรณ์ บุตรินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030103 |
นางสาวปิยะวรรณ์ โสมอินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030104 |
นางสาวทัศนีย์ ลี้ลับ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030105 |
นางสาวกฤษณา แสนทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030106 |
นายธีระพล นำภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030107 |
นายพสุเทพ ชัยสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030108 |
นางสาวนิภาภรณ์ คณาดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030109 |
นางสาวนริศรา พิสุทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030110 |
นางสาวพัชรี คำภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030111 |
นางสาวดวงพร คูณสว่าง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030112 |
นางสาวกนกอร คูณสว่าง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030113 |
นางสาวพัชรินทร์ วันทาวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030114 |
นางสาวนราภรณ์ โค้วตระกูล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030115 |
นางสาวนัฐมล เที่ยงธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030116 |
นางสาวนันทิดา มงคลเสริม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030117 |
นางสาวนันทิตา พันธ์สุขน้าว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030118 |
นางสาวขวัญเพียร ยืนยั่ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030119 |
นางสาวพนิตนาฏ พิลาไชย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6014030120 |
นางสาวพุทธชาติ มะดารักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010042 |
นายสันติ นวลใส |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010043 |
นางสาวบัวทิพย์ อรปัญญา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010045 |
นายณัฐพล ใจสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010046 |
นายอายุทัย สีเหมือน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010049 |
นายสิทธิศักดิ์ มรรครมย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010051 |
นายพีระพงษ์ ชมภูศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010052 |
นายวีระชัย ไกยสิทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010053 |
นายพงษ์พันธุ์ จันทร์มี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010054 |
นายสิทธิศักดิ์ สมหวัง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010055 |
นางสาวชุติกาญจน์ มุทาพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010056 |
นางสาวเพชรรินทร์ สมสะอาด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010057 |
นางสาววรรณวิษา แสนโท |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010058 |
นางสาวมณเทียร สุภนิมิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010059 |
นางสาวสรัญญา สระทองทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010060 |
นางสาวสุทธิกา โสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6015010061 |
นางสาวอรอุมา ยงตากลาง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6021010001 |
นายธนายุต บุญรำไพ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010002 |
นายกรวิธญ์ ชินนะแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010003 |
นายกฤษฎา สีทาบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010004 |
นายกิตติพร บุญเสริม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010005 |
นายกิตติรัตน์ กมลรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010006 |
นายขจรศักดิ์ โพธิ์ศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010007 |
นายคมกริช สุวรรณี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010008 |
นายคมกริช กิ่งชา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010009 |
นายคมชาญ ดีล้วน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010011 |
นายคุณานนต์ คณะชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010012 |
นายจักรพงษ์ บุญเมือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010013 |
นายจาตุรงค์ โหพลงาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010014 |
นายจิราภัทร พราหมณี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010015 |
นายชนินทร์ แสนพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010016 |
นายชนินทร์ โสระเวช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010017 |
นายชัยการ นามทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010018 |
นายชัยพร แก้วโท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010019 |
นายชานนท์ บุตรินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010020 |
นายชินวัตร์ รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010021 |
นายชุติพนธ์ สำโรงลุน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010022 |
นายฐิติพันธ์ แสงกล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010023 |
นายณรงค์ชัย อภัยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010024 |
นายณัฐพงค์ เถาว์โมลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010025 |
นายณัฐพงศ์ โสดาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010026 |
นายณัฐพล ขาวเผือก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010027 |
นายณัฐิวุฒิ ศรีสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010028 |
นายตะวัน ผลกอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010029 |
นายทักษิณ อุดมศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010030 |
นายธณากฤษ แสนเริง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010031 |
นายธนดล ศรีโนนยาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010032 |
นายธนพร สินอ้วน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010033 |
นายธนพล เผ่าผม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010034 |
นายธนพล ธรรมสัตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010035 |
นายธนภัทธ์ ราศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010036 |
นายธนวัฒน์ อุทัยกรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010037 |
นายธนายุทธ กาตีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010038 |
นายธีรภัทร์ วงศ์ดวงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010039 |
นายนนทวัฒน์ เพราะกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010040 |
นายนรบดี มุทศิล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010041 |
นายนิพนธ์ มณเทียร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010042 |
นายบัญญวัต จารุไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010043 |
นายปกรณ์ แขกวันวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010044 |
นายปราชญ์ เกตุกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010045 |
นายปราบดา วงษ์ไชยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010046 |
นายพงศธร แสงอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010047 |
นายพงษ์ปรีชา สายบุญขันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010048 |
นายพรสวรรค์ บุญศาสตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010049 |
นายพัชรพล ธารเพิ่ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010050 |
นายพีระพงษ์ แตงกระโทก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010051 |
นายมิถุนา ภูผานิล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010052 |
นายมินธดา มีมนัส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010053 |
นายยรรยง เฉิดฉาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010054 |
นายยุทธนา สังเกต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010055 |
นายวรชิต คงทน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010056 |
นายวรวุฒิ พันภัก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010057 |
นายวิจารณ์ วยะลุน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010058 |
นายวิทวัฒน์ บุญเชิด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010059 |
นายวีระชัย ประนามเท |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010060 |
นายวุฒิชัย ยานุพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010061 |
นายศิริชัย ทองวิเศษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010062 |
นายศิริชัย บุตรสีทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010063 |
นายสัญญา บุตรสีทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010064 |
นายสันติ สีแลง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010065 |
นายสาทร สารสุภาพ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010066 |
นายสุทธิชาติ ตุละวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010067 |
นายสุรศักดิ์ เจริญราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010068 |
นายสุริยา มาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010070 |
นายอนนท์ ทองลืม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010071 |
นายอนุชิต เอื้อวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010073 |
นายอรรถพล อาจวิชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010074 |
นายอาทิตย์ แสงศิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010075 |
นายอาธาร กอข้าวกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010077 |
นายอำนาจ ซุยเสนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010078 |
นายเกียรติศักดิ์ แก้วแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010079 |
นายเขษมศักดิ์ เนาวะบัติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010080 |
นายเจษฎา ชิตตะวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010081 |
นายเจษฎายุทธ ประทุม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010083 |
นายเสฏฐวุฒิ ทองวิเศษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010084 |
นายเอกราช จันวงเดือน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010086 |
นายภราดร แสงกระจ่าง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021010087 |
นายฉัตรดนัย แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6021020001 |
นายกมลโลจน์ ลอยหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020002 |
นายกฤษฎา ยุตกิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020003 |
นายกานต์ชนก ปรากฏ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020004 |
นายกิตติฉัตร ทองไทย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020005 |
นายกิตตินันท์ โสคำภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020006 |
นายกิตติพงศ์ ทองไชย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020007 |
นายก่อเกียรติ ทองเสริฐ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020008 |
นายคนิจ ผลสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020009 |
นายจตุพล ประการแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020010 |
นายจิตกร พวงมาลัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020011 |
นางสาวจิราภรณ์ สุวมาตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020012 |
นายจิรเมธ เพ็ชรพลอย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020013 |
นายจุรินทร์ ปาละวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020014 |
นายชาญชัย สีโคว์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020015 |
นายชินวัตร ทองโสภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020016 |
นายฐิติพงษ์ สุขกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020017 |
นายณัฎฐากร พุทธบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020019 |
นายณัฐวุฒิ นามสร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020020 |
นายดวงจันทร์ มั่นจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020021 |
นายต้นข้าว เกตุกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020022 |
นายทินกร คุณาสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020023 |
นายทินกร ผานิตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020024 |
นายธนกร โสลักษณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020025 |
นายธนกฤต กัลยาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020026 |
นายธนวัฒน์ สายพฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020027 |
นายธนัตต์ ปัดภัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020028 |
นายธนากร เพ็ญอุบล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020029 |
นายสุปิยะ สีชมชื่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020030 |
นายธีรพงษ์ แก้วสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020031 |
นายนครชน บุญประกอบ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020032 |
นายนพนัยต์ สอนสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020033 |
นายนภัสกร เชื้อประทุม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020034 |
นายนิธิกร อินถา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020035 |
นายปฏิพล เผือกพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020036 |
นายณัฐวุฒิ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020037 |
นายประสพชัย พุ่มพวง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020038 |
นายปรเมศวร์ จำปาเนตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020039 |
นายปลิว ตาสุ่ย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020040 |
นายพงศกร มุสิกะสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020041 |
นายพงษ์พิชา มีลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020042 |
นายพนธกร ยืนยั่ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020043 |
นางสาวพรรภัสษา โมรีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020044 |
นายพรอนันต์ วงค์เขียว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020045 |
นายพิชชากร กาบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020046 |
นายพิพัฒน์ นนทพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020047 |
นายพีรพัส ศรีสิงห์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020049 |
นายภาคิน สิริพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020050 |
นายภาณุพงค์ แก้วนิวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020051 |
นายภาณุวัฒน์ ถือสัตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020052 |
นายภานุวัฒน์ โพศาราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020053 |
นายภีรภัทร กันหาฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020054 |
นายภูมรินทร์ ศรีคำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020055 |
นายภูมรินทร์ แพงคุณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020056 |
นายภูมินทร์ ธุมาลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020057 |
นายภูมินทร์ ไชยมะหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020058 |
นายยุทธชัย ชาสงวน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020059 |
นายวสุพล เสโน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020060 |
นายวัชระ ภูมิกาล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020061 |
นายวิทยา วงกัลยา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020062 |
นายวิธิสรรค์ ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020063 |
นายวุฒิกร วงค์เขียว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020064 |
นายวุฒิพรหม บุตรพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020065 |
นายศักรินทร์ โทบุดดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020066 |
นายศาศวัต พระวิสัตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020067 |
นายศาสตราวุธ ท้าวสัจธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020068 |
นายศิรินันธศักดิ์ พงษ์ลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020069 |
นายศุปกรณ์ เดชผล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020070 |
นายสงกรานต์ โพธิ์ศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020071 |
นายสมโภชน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020072 |
นายสัญญา แผนภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020073 |
นายสิทธิพงษ์ มั่นคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020074 |
นายสืบศักดิ์ บุตรมาศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020075 |
นายสุธิมนต์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020076 |
นายอธิวัฒน์ ไชยเวช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020077 |
นายอนุ ศาลารมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020078 |
นายอนุชิต ไกยะวินิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020079 |
นายอนุวัฒน์ มานะพระ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020080 |
นายอภิสิทธิ์ ผลกอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020081 |
นายอภิสิทธิ์ สายสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020082 |
นายเกียรติคุณ ศรีบุญเรือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020083 |
นายเจษฎา พูนขุนทด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020084 |
นายเดชฤทธิ์ มณีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020085 |
นายเดวิท ทองปัญญา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020086 |
นายเทพณภัทร จงรักษ์ตระกูล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020087 |
นายเสกสิทธิ์ สันธิเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020088 |
นายเสริมศักดิ์ สมเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020089 |
นายเอกราช ซุยอุ้ย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020090 |
นายไทยแลนด์ กาติวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020091 |
นายวัชรพงษ์ บุตรพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020092 |
นายพันแสง ทองกัลยา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020094 |
นายกฤตเมธ บุญหาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021020095 |
นายเต็มศักดิ์ ชมภูศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6021030001 |
นายกิตติธร ผายพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030002 |
นายคณิต โสภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030003 |
นายชนะชัย คำนนท์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030004 |
นายชัยสวัสดิ์ นมัสการ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030005 |
นายชานน คำแสงดี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030006 |
นายธนพล ศรีโสภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030007 |
นายธนากรณ์ ช่วยสุข |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030008 |
นายพงศธร คันที |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030010 |
นายศิวัฒน์ วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030011 |
นางสาวศุภนุช ทิวาพัด |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030012 |
นายอนุภัทร สุระสาย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030014 |
นายฮอนเซ็ง เควิน ยิบ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030015 |
นางสาวเพ็ญนภา ปราณี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030016 |
นายเมธา จันดาเขียว |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030017 |
นายคีตภัทร ฤทธิทิศ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030018 |
นายจิรายุส สาพิมาน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030019 |
นายจักรพรรณ์ โกกาศก |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030020 |
นายเจษฎา บัวศรี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030022 |
นายเดชดำรงค์ แผ่นทอง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030023 |
นายธนโชติ สาโสม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021030024 |
นางสาวเพชรมณี กังวาลย์กูลการ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6021040001 |
นายกฤษณะ กุศลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040002 |
นายกิตติปกรณ์ วาดเจียม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040003 |
นายกิตติพงษ์ พลเยี่ยม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040004 |
นายกิตติพัฒน์ แผ่นทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040005 |
นายกิติพงษ์ ใจช่วง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040006 |
นายคฑาธร ธนานันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040007 |
นายอาทิตย์ มะโนรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040008 |
นายจตุรณ บุญสงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040009 |
นายจิรศักดิ์ คุทธคู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040010 |
นายจิรายุทธ จรูญภาค |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040011 |
นายจิรโชติ แพงดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040012 |
นายชาญณรงค์ ธรรมชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040013 |
นายชินวัตร โพทะจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040015 |
นายณัฐกานต์ เพิกปุ้ย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040016 |
นายณัฐพงษ์ ไวยพันธุ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040017 |
นายนิพิฐพนธ์ โสภิพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040018 |
นายทินกร โสดาภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040019 |
นายทิวา การุณชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040020 |
นายธนดล นาคสังข์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040021 |
นายธนศักดิ์ เหลาผา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040022 |
นายธนากร จารุไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040023 |
นายธวัชชัย ภูมิมาลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040024 |
นายวรฤทธิ์ ประจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040025 |
นายธีระพล แดงพูลผล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040026 |
นายธีระศักดิ์ มีมานะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040027 |
นายธีระศักดิ์ อัคชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040028 |
นายธีระเทพ ไชยวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040029 |
นายธีรโชติ แสนสนุก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040030 |
นายนครินทร์ พระโสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040031 |
นายนพรัตน์ แดงบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040032 |
นายนัฐพงษ์ พิตะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040033 |
นายบุรพล กุรกนก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040034 |
นายปฏิมากร หินทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040035 |
นายปณต สุรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040036 |
นายประกาศิต สุวรรณสิงห์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040037 |
นายปัญจกิจ สารธิมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040038 |
นายพงศกร หินทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040039 |
นายพงศธร ไชยโย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040040 |
นายพงษ์ดนัย สุภิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040041 |
นายพงษ์ศักดา ศิริโภค |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040042 |
นายพรชพร บุพชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040043 |
นายพรสวัสดิ์ สุริยันต์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040044 |
นางสาวพิมมาดา แร่ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040045 |
นายพิวัช ตั้งตระกูล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040046 |
นายภูวเดช ศิริทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040047 |
นายมนฑณ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040048 |
นายมานพ บุตรภักดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040050 |
นายยุทธนา ภูมิบุญชู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040051 |
นายยุทธพิชัย ไชยดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040052 |
นายวัฒนชัย เผือกพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040053 |
นายวรวุฒิ สุจริต |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040054 |
นางสาววราภรณ์ ปาวรีย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040055 |
นายวิญญู บุญทิพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040056 |
นายวิศรุต พิมพารัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040057 |
นายวิเชษฐ์ วงเวิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040058 |
นายศตายุ พระโสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040059 |
นายศราวุธ ไกยนารถ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040060 |
นายศิริวัฒน์ ปาวะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040061 |
นายสหรัฐ รัตนพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040062 |
นายอนุชิต อินทร์กอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040063 |
นายสิทธิกร สะดีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040064 |
นายสุรชัย คณาชอบ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040065 |
นายสุรศักดิ์ บุญมี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040066 |
นายสุรเสกข์ ศักขิณาดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040067 |
นายอดิสร มีมานะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040068 |
นายอนวัช เสวิสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040069 |
นายอนาคิน ลุสมบัติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040070 |
นายอนิรุต ชาวนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040071 |
นายอนุชิต งามเถื่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040072 |
นายอนุภาพ พุทธรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040073 |
นายอภิชาติ โสภี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040074 |
นายอภินันท์ คมกล้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040075 |
นายอภิรักษ์ มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040076 |
นายอภิสิทธิ์ สุวะมาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040077 |
นายอัครพล บุญสง่า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040078 |
นายเกียรติยศ สายแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040079 |
นายเจริญทรัพย์ ผลาวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040080 |
นายเจษฏา สุขส่ง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040081 |
นายเทพสนันตน์ จันทบาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040082 |
นายเพชรพนา พันธ์ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040083 |
นายไววิทย์ แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040084 |
นายไอซ์ สุพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040085 |
นางสาวไอยฎา ชำนาญเขต |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040086 |
นายชนม์ชนก วีระวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040087 |
นายก้องเกียรติ มีลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040088 |
นายธราธร มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040089 |
นางสาวเจนจิรา คูณผล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040090 |
นายวิรัตน์ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040091 |
นายกฤษดา กระจาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040092 |
นายณัฐยศ คัทนศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021040093 |
นายณภูเบศวร์ ยะวงษ์ศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6021050001 |
นายกฤตยชญ์ นันทะมาตร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050002 |
นายกฤษฎา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050003 |
นายกฤษฎา วันทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050004 |
นายกฤษณภัทร สุระสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050005 |
นางสาวจันทกานต์ ทองน้อย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050006 |
นายจิระพงค์ ชะนะบัว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050007 |
นายณรัตน์ โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050008 |
นางสาวจิราพัชร นนทสิง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050009 |
นายฉัตรดนัย มนต์แข็ง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050010 |
นายนครินทร์ บุญมี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050011 |
นายชลสิทธิ์ มารักษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050012 |
นายชินวัตร ถูกธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050013 |
นายชินวุฒิ กุดเขียวอาจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050014 |
นางสาวชินานาง ตาทิพย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050015 |
นายฐปนวงค์ หลักชัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050016 |
นายฐาปกรณ์ เอมโอษฐ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050017 |
นางสาวดลนภา สานุทัศน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050018 |
นายทิวัตถ์ นาราษฎร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050019 |
นายธนัญชัย บุญไชย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050020 |
นายธีรพัฒน์ เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050021 |
นางสาววันเพ็ญ บุญกาญน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050022 |
นายอัทธพล เทศนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050024 |
นายธนากร เบิกบาน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050025 |
นายธรรพ์ณธร พิลา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050026 |
นายธวัชชัย คำศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050027 |
นายธวัชชัย ทันจิต |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050028 |
นายธีรพงศ์ ม่องคำหมื่น |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050029 |
นายธีรพงษ์ สมขาว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050031 |
นายนราธิป ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050032 |
นายนันทวัฒน์ บุญหลง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050033 |
นายนันธวัฒ อินทร์ฟัก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050034 |
นายบวรศักดิ์ สิงห์กิจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050035 |
นายบัณฑิต เนตรพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050036 |
นางสาวบุษบาวรรณ มาลัยลอย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050037 |
นางสาวพรธิดา มณีสาย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050038 |
นางสาวพัสตราภรณ์ โภคทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050039 |
นางสาวศุภาพร จันทร์น้อย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050040 |
นางสาวพิณประภา ทำนุ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050041 |
นายพิสิษฐ์ นัยน์กานต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050043 |
นายภาณุมาศ ลาภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050044 |
นายมินธดา สุวะมาตย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050045 |
นายมีชัยยศ สุดาชม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050046 |
นายยศพนธ์ คุณารักษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050048 |
นางสาวรัฐตณาภรณ์ เปรมประยูร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050049 |
นายวิทวัส นวลสวาสดิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050050 |
นายวีรยุทธ สีโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050052 |
นายศาสตรา ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050053 |
นางสาวสรรเพชุดา ชื่นอารมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050054 |
นายสราวุธ ทองสมุทร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050055 |
นางสาวสาวิตรี เสน่ห์พูด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050056 |
นางสาวสุพัตรา สุจันทร์ทา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050057 |
นายอนันต์ วงษ์ขึง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050058 |
นายอภิรักษ์ เพ็งพาท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050059 |
นายอัครชัย โสมาศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050060 |
นายอัครพล ดอกคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050062 |
นายอานนท์ เมศเคน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050063 |
นายเจษฎา บุญทะจิตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050064 |
นายเทวินทร์ กาเผือก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050065 |
นางสาวแพรดา วงศ์สีทา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050066 |
นายโชคทวี ไหว้ครู |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050067 |
นายไพรัตน์ สุวรรณสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050069 |
นายอภิสิทธิ์ วรรณกาล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050070 |
นายถาวร แผนมะหิงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050071 |
นางสาวกันฐิกา รุจิตร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050072 |
นางสาวพรนิภารัตน์ อัปมะโน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050073 |
นางสาวศศิประภา มหาโยธี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021050074 |
นางสาวพลอย ไชยโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6021060001 |
นางสาวกาญจนา มีมานะ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060002 |
นายกิตติพร สร้างโศก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060003 |
นางสาวจุฑามาศ ฉันทานุรักษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060006 |
นายชลธชาติ ทองโกฏิ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060008 |
นางสาวธนภรณ์ อาจธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060009 |
นายธัญพิชชา ขุมคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060010 |
นางสาวนฤมล เสโส |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060012 |
นายพิสิฐ อุ่นทวง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060013 |
นายภราดร หาญวงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060014 |
นายรัชพล มาศพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060015 |
นายวทัญญู ทาทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060016 |
นายวรรณปิยะ วรุณพงษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060017 |
นายวัฒนชัย พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060018 |
นายวีระพงษ์ จันทะศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060019 |
นายวีระศักดิ์ บุญหลวง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060020 |
นายศุภกร ดวงแข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060021 |
นายอดิศักดิ์ แดงสะอาด |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060022 |
นายอนุศร ทองอินทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060023 |
นายอรรณัฐ ระไว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060024 |
นางสาวอริยาภรณ์ สุภาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060026 |
นายไชยวัฒน์ หวังในธรรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021060027 |
นางสาวศิริลักษณ์ ศิริมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6021080002 |
นายจฑุพล พูลทวี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080003 |
นางสาวจันทิมา สายปั้น |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080004 |
นายจิระภักดิ์ จันทุมา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080005 |
นายชัยธวัช โพธิ์ศรี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080006 |
นางสาวนุชนาถ โมริพันธ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080007 |
นางสาวปนัดดา สีงาม |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080008 |
นายปัญญา นางาม |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080009 |
นายพนิต สังขฤกษ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080010 |
นายพิทยุตม์ บุญจอง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080011 |
นายภูธเนศ แพงมา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080012 |
นายรัฐธรรมนูญ มณีสาย |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080013 |
นางสาวลลิตา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080014 |
นายศุภเสกข์ สังข์สาลี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080015 |
นางสาวสินิทรา คำทรัพย์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080016 |
นายอภิรักษ์ วงศ์ปัญญา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080017 |
นายโกเมนทร์ ยืนยงค์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080018 |
นางสาวทิพวรรณ สีหัวโทน |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080019 |
นายอุดมศักดิ์ จันทะศรี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080020 |
นางสาวอธิตยา คุณการ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021080021 |
นายณัฐศาสตร์ เอกศรี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
6021280001 |
นายกรวิชญ์ ศรีเกื้อกลิ่น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280002 |
นายกิตติพงษ์ มะลิงาม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280003 |
นายขจรศักดิ์ พิลาชัย |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280004 |
นายคมกฤษณ์ สุวรรณสาร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280005 |
นายจักรพงษ์รัตน์ วงศ์หงษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280006 |
นายฐิติภูมิ โพธิ์ศาราช |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280007 |
นายณัฐศักดิ์ ตั้งตระกูลวงศ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280008 |
นางสาวทิฆัมพร ดวงเบ้า |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280009 |
นายธนาธรณ์ สุขแสน |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280010 |
นางสาวธัญญลักษณ์ ขันคำ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280011 |
นายธีรภัทร โคตรทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280012 |
นายธีระศักดิ์ โพธิ์นิล |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280014 |
นายนรินทร์ จำปาสาร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280015 |
นายบารมี นวลอินทร์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280016 |
นายบุรพร กุรกนก |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280017 |
นางสาวปิยพร ไชยวงษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280018 |
นางสาวพรพิมล ไชยศร |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280019 |
นางสาวพิชฌาพรรณ สมพงษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280020 |
นายพีระพงษ์ ขว้างแป้น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280021 |
นายพุทธชาติ ดำหริย์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280022 |
นายภาณุพงษ์ ชำนาญเวท |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280023 |
นายภานุวัฒน์ ปานะวงศ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280024 |
นางสาวรุ่งนภา กันยะวงศ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280025 |
นายสงกรานต์ พาพาลทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280026 |
นางสาวสุดารัตน์ เนินทราย |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280027 |
นายอภิสิทธิ์ ฆารศรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280028 |
นายอัครเดช บุญศรัทธา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280029 |
นายเจษฎาวุฒิ สุขกุล |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280030 |
นายเมธสิทธิ์ ชวลิต |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280031 |
นายเสกสรรค์ แสงศรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280032 |
นายเสกสิทธิ์ พินิจมนตรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280033 |
นายชนันพร เชื้อทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280034 |
นางสาวนิรันดร แสนสม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280035 |
นายปฐม แสงเขียว |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280036 |
นายวิทยา มีดี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280037 |
นางสาวรัชนก สีวะกุล |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280038 |
นายอภิสิทธิ์ โสมรักษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280039 |
นายยรรณรงค์ บริสุทธิ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280040 |
นายวรชิต สุทธิรักษ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280041 |
นายธวัชชัย วายทุกข์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280042 |
นายครรชิต เพียรเสมอ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280043 |
นายจิติภากร สายมั่น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280044 |
นายพัชรพล แสนจันทร์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280045 |
นางสาวศิริโสภา กุระกนก |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280046 |
นางสาวปิยวรรณ สมชม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280047 |
นางสาวพราวรวี ขันสีดา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6021280048 |
นางสาวภัทรลดา จันทะคะมุด |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6022010001 |
นางสาวกัญญารัตน์ ตรีประโคน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010002 |
นางสาวกันติยา ทองเสริม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010003 |
นางสาวกาญจนา เสริฐศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010004 |
นางสาวกิตติยาพร บุญหนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010005 |
นางสาวกุสุมา จันทร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010006 |
นางสาวขนิษฐ์สุดา ผลให้ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010007 |
นางสาวจณิสตา วิโย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010008 |
นางสาวจันทร์จิรา ยุวพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010009 |
นางสาวจันทิมา อ่ำคง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010010 |
นางสาวจิราวรรณ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010011 |
นางสาวจุฑามาศ นะดาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010012 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ บุญไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010013 |
นางสาวฉัตรธิดา ทองโกฏิ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010014 |
นางสาวชญาดา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010015 |
นางสาวชฎาทิพย์ จันทร์ดาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010016 |
นางสาวชลธิชา วงศ์ทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010017 |
นางสาวจิตตินันท์ ศรีลาศักดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010018 |
นางสาวณัฏฐริณี ศรีโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010019 |
นางสาวณัฐธิดา อรภาพ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010020 |
นางสาวณัฐนรี สีขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010021 |
นายณัฐวัฒน์ พละศักดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010022 |
นางสาวดวงพร สบายใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010023 |
นายทัศฏิพล ดวงตะวัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010024 |
นางสาวทัศวรรณ สีดาพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010025 |
นางสาวธัญญารัตน์ โพสาราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010026 |
นางสาวธัญวรรณ บุญทะสอน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010027 |
นางสาวนกน้อย ใจทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010028 |
นางสาวนงนุช สายสุด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010029 |
นางสาวนพรดา บรรลุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010030 |
นางสาวนภาภรณ์ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010031 |
นางสาวนันทกานต์ วิสุทธิยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010032 |
นางสาวบุษกร ยอดสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010033 |
นางสาวบุษยมาศ เซาะแสวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010034 |
นางสาวปฐมาวดี แสนเริง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010035 |
นางสาวปณิดา สินอ้วน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010036 |
นางสาวปณิตา แดงอุไร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010037 |
นางสาวปทุมทิพย์ เกิดกลาง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010038 |
นางสาวปนัดดา คุณแรง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010039 |
นางสาวปนัดดา เกษแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010040 |
นางสาวปภัสสร บุญโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010041 |
นางสาวปภาวรินท์ กะนะหาวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010042 |
นางสาวประไพ สุทาศิริ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010043 |
นางสาวปวีณา ดวงเคน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010044 |
นางสาวปวีนา บุญเมือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010045 |
นางสาวปัญญาดา สุดาชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010046 |
นางสาวปิยธิดา ปรางค์ทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010047 |
นางสาวพนิดา คำมั่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010048 |
นางสาวพรชิตา จักษุมาศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010049 |
นางสาวพรทิพย์ มณีสาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010050 |
นายพรพิพัฒน์ ทองห่อ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010051 |
นางสาวพรสุดา มารัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010052 |
นางสาวพฤกษา ศรีมงคล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010053 |
นางสาวศศิธร พุ่มโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010054 |
นางสาวพลอยมณี โพธิจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010055 |
นางสาวพัชรา แก่นปัดชา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010056 |
นางสาวพัชราพร แก้วกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010057 |
นางสาวพัชราภรณ์ กล่อมพระทัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010058 |
นางสาวพัชราภรณ์ โชคโสด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010059 |
นางสาวพัชรินทร์ ภักตะไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010060 |
นางสาวพัชรินทร์ เสนาดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010061 |
นางสาวพิชา อ่อนอุทัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010062 |
นางสาวพุทธชาติ มะดารักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010063 |
นางสาวภัทรลดา สิงห์กล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010064 |
นางสาวภัทราพร มีชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010065 |
นางสาวมยุรฉัตร ไชยวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010066 |
นางสาวมะลิวัลย์ แสงจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010067 |
นายยศกร กองอุ่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010068 |
นางสาววนิดา ห่อดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010069 |
นางสาววราภรณ์ นระมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010070 |
นางสาววิสุฎา เกษียร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010071 |
นางสาวศลิษา โพธิ์สูงส่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010072 |
นางสาวณัฏฐธิดา วะสุวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010074 |
นางสาวศศิประภา ศรีสวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010075 |
นางสาวศิรินญา เซาะแสวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010076 |
นางสาวศิริพร บุญรุ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010077 |
นางสาวศิริพัฒน์ สีน้ำเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010078 |
นางสาวสวรินทร์ อินทรีย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010079 |
นางสาวสันสนีย์ ภูมิกาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010080 |
นางสาวสายธารทิพย์ กระจ่างใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010081 |
นายสาริน ฤทธิทิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010082 |
นางสาวสินันทา หินอ่อน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010083 |
นางสาวสิริพักตร์ สุดวิเศษ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010084 |
นางสาวสุกัญญา นางาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010085 |
นางสาวสุจิตรา โสภี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010086 |
นางสาวสุชาดา พิมเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010087 |
นางสาวศศิรัศมี สำโรงธนารัชต์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010088 |
นางสาวสุชานันท์ สร้อยแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010089 |
นางสาวสุดา มีดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010090 |
นางสาวสุดารัตน์ จันทร์แดง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010091 |
นางสาวสุธิดา คันทะจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010092 |
นางสาวสุพรรณี ทิพดารา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010093 |
นางสาวสุภนิดา สุมาลัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010094 |
นางสาวสุภัชชา สีหามาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010095 |
นางสาวสุภาวดี สุวะรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010096 |
นางสาวสุวรรณี น้อยหอม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010097 |
นางสาวสุวรรณี สุตะคาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010098 |
นายธีรเทพ จุลบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010099 |
นางสาวอริศรา แสงตา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010100 |
นางสาวอรียา ไวยะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010101 |
นางสาวอวัสดา บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010102 |
นางสาวอัญชลี บุญแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010103 |
นางสาวอารียา มณีรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010104 |
นางสาวอุไรพร ถนอมชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010105 |
นางสาวเกษฎาพร เสนสอน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010106 |
นางสาวเกษราภรณ์ สิงห์ทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010107 |
นางสาวเจษฏารัตน์ โคตรอาษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010108 |
นางสาวเนตรนภา เสนาะพิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010109 |
นายเปรมพงศ์ ลากวงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010110 |
นางสาวเพชรริญญา แดงอาจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010111 |
นางสาวเมธาวดี วายทุกข์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010112 |
นางสาวเมธาวี วงศ์กัลยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010113 |
นางสาวเย็น จารุมี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010114 |
นางสาวเสาวลักษณ์ บุบผาพวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010115 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สาธุวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010116 |
นางสาวโสภิตา พระพงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010117 |
นางสาวโสรญา เขียนงิ้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010118 |
นางสาวโสรยา อุทธา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010119 |
นางสาวเก็จแก้ว เคนคูณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010120 |
นางสาวจุฬาพร จันทะโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010121 |
นายสัณติภาพ ไชยแสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010122 |
นางสาวนิดานุช ต้นวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022010123 |
นางสาวนารีรัตน์ เติมสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6022040001 |
นางสาวนรินญา ทองเสริม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040002 |
นางสาวขนิษฐา สัตยา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040003 |
นางสาวขวัญฤดี อุดมพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040004 |
นางสาวขวัญฤทัย อุดมพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040005 |
นายจตุรงค์ วรรณพฤกษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040007 |
นางสาวจินตนา จำปาแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040008 |
นางสาวจิรวรรณ แสงศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040009 |
นางสาวจิราภรณ์ ลีสุขสาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040010 |
นางสาวจุฑามาศ สุระสาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040011 |
นางสาวชไมพร สุวะมาศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040012 |
นางสาวณัฐนิชา โสภามาตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040013 |
นางสาวทิพาภรณ์ ร่มเย็น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040014 |
นางสาวธนวรรณ ใยอุ่น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040015 |
นางสาวธนานันท์ แก้วมั่น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040016 |
นายธีรยุทธ มูลฉลู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040017 |
นายธีระศักดิ์ อ่อนดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040018 |
นายนนทวัฒน์ วงค์พรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040019 |
นางสาวนภัสสร นามฮง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040020 |
นางสาวนรารัตน์ ทองห่อ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040021 |
นางสาวนารีนาถ มานัด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040022 |
นางสาวน้ำทิพย์ สมภาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040023 |
นางสาวปณัฐฎา พยัคธา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040024 |
นางสาวปนัดดา โถแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040025 |
นายปรีดีศิริโชค เจริญบุญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040026 |
นางสาวปานตา สายชาลี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040027 |
นางสาวปาริชาติ แก้วตอ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040028 |
นางสาวปิยะธิดา วรศาสตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040029 |
นางสาวปุญญพัฒน์ อมรกิจอำไพ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040031 |
นางสาวพรพิมล ดวงโสภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040033 |
นางสาวพัตรพิมล บุญรำไพ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040034 |
นางสาวพิยดา พลอยพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040036 |
นางสาวมณี ศรีสุวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040037 |
นางสาวมัณฑนา สอนพงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040038 |
นางสาวมัลลิกา สุริมาศย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040039 |
นางสาวมานิตา สุดาชม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040040 |
นางสาวรัตติกาล ยึดพวก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040041 |
นางสาวรัตติญา ไชยดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040042 |
นางสาวรุ่งฟ้า ปานะวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040043 |
นางสาววธิดา เติมสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040044 |
นางสาววรรณภา หงษ์ทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040045 |
นางสาววรรณิดา ทับแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040046 |
นางสาวกัญภร ช่างเหล็ก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040047 |
นายวศิน สายลัดดา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040048 |
นางสาวศิรินันท์ ตาทิพย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040049 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะพรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040050 |
นางสาวสุปราณี มีชัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040051 |
นางสาวสุพิชฌาย์ พูลสิทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040052 |
นางสาวสุภาวดี ผิวชัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040053 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ไกยนารถ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040054 |
นายอภิศักดิ์ บุญคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040055 |
นางสาวอรปรีญา ยั่งยืน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040056 |
นางสาวอริสา จันทะภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040057 |
นางสาวอัจริยา ยืนยง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040058 |
นางสาวอัมพิญา ไพยกาล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040059 |
นางสาวกาญจนาวดี คุ้มขัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040060 |
นางสาวอินทิรา เชื้อนิล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040062 |
นางสาวเบญจภาพร แก่นนาคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040064 |
นางสาวลภัสรดา ฝอยทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040065 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สว่างแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040066 |
นายโชคทวี ปัตไตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040067 |
นางสาวรุจิรา คำสา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040068 |
นางสาวเมย์วดี พรมทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040069 |
นายณัฐพงษ์ เครือดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040070 |
นางสาวกุลธิดา สุวรรณศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040072 |
นายสันติพงษ์ ศรีเมฆ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040073 |
นางสาวจิระพร ชำกุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040074 |
นางสาวณัฐนรี ทำดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6022040075 |
นางสาวอัจฉรา แท่งทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6027010001 |
นางสาวกมลชนก อาจธะขันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010002 |
นางสาวกมลวรรณ ภูตะเวช |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010003 |
นางสาวขนิษฐา สังขะพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010004 |
นางสาวจิตติมาภรณ์ ดวงมณี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010005 |
นายจิรพนธ์ โคตรอาษา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010006 |
นางสาวจิราวรรณ สีสุวงษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010007 |
นางสาวจุฑามาศ อรกุล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010008 |
นางสาวชนาภา นามพิทักษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010009 |
นางสาวชนิดา จันทพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010010 |
นางสาวชลธิชา แสงอ่อน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010011 |
นางสาวฐิติพร นานอก |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010013 |
นายนครินทร์ สอนเคน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010014 |
นางสาวนาถปรียา มานัด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010015 |
นางสาวนารีรัตน์ ตาริเทพ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010016 |
นางสาวนุศรา ถนอมชาติ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010017 |
นางสาวปนัดดา โพนสิม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010018 |
นางสาวปิยฉัตร ลาพิมพ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010019 |
นายรัชพล จันทร์มี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010020 |
นางสาวสุชิตา นิลรัตน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010021 |
นางสาววนิดา วะยะลุน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010022 |
นางสาววิไลวรรณ เมฆเสน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010025 |
นางสาวสรัญญา ถวิลรักษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010026 |
นายสิทธิชัย สุวะไกร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010027 |
นางสาวสุดารัตน์ รื่นเริง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010028 |
นางสาวสุนิตา ภูสีเขียว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010029 |
นางสาวสุภาภรณ์ นิมขุนทด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010030 |
นางสาวสุมาลี กำมันตะคุณ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010031 |
นายสุเมธ ทางดง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010032 |
นางสาวหนี่งกัลยา ตาริเทพ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010033 |
นางสาวเสาวลักษณ์ หมู่เพ็ชร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010034 |
นายอนันท์ อุทุกพรรค |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010035 |
นางสาวสุภาพร กลมพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6027010036 |
นางสาวสุชาริณี ดวงคำ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6031010001 |
นายชริน สาทอน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010002 |
นายชัยพร วระพิมพรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010003 |
นายฐิรวัฒน์ จักษุรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010004 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ไตตะลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010005 |
นายทวีศักดิ์ ลำพุทธา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010006 |
นายธราดล โสภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010007 |
นายธีรชล อุปราวัลย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010008 |
นายธีระศักดิ์ พาผล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010009 |
นายนนทนันท์ จักษุพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010010 |
นายนพนันท์ โพธิรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010011 |
นายนันทวัฒน์ คุปบดินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010012 |
นายบุญญฤทธิ์ สายสุวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010013 |
นายบุญล้อม เสริฐศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010014 |
นายพัษพล อะโรคา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010015 |
นายยุทธชัย สานนท์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010016 |
นายวันชัย โพธารินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010017 |
นายวิวัฒน์ มะลิบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010018 |
นายศรชัย ทันจิตร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010019 |
นายศราวุธ โล่ห์คำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010020 |
นายศักดาวิชญ์ บุญเกื้อ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010021 |
นายสักก์สีห์ ศาสตราชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010022 |
นายสิทธิพงษ์ สุวรรณพรหม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010023 |
นายสินธร บรรลือ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010024 |
นายสุรศักดิ์ จารุวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010025 |
นายอธิวัฒน์ จงสดับกลาง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010026 |
นายอภิชาติ บุญประสาน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010027 |
นายเจษฎา ทองโกฎิ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010028 |
นายเสกสิทธิ์ ลิจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010029 |
นายโฆษิต ภูมิชูชิต |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010030 |
นายโสภณ จอกนาค |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010031 |
นายโสภา โลหะสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010032 |
นายไตรภพ กรมไธสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010036 |
นายจักรรินทร์ มะลิวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010038 |
นายชัยวัฒน์ บุญศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010040 |
นายธนพล มาลีรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010041 |
นายเต็มสุข วรรณคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010042 |
นายมนตรี บุญธิมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010043 |
นายวัทน์สิริ วิชาชาติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010044 |
นายเกียรติศักดิ์ ถูระวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010045 |
นายเชิดเกียรติ ฝาชัยภูมิ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010046 |
นายพรเพชร หาญจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010047 |
นายโชคมีชัย ศรีพระธรรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010048 |
นายธีร์ธวัช บุญศรัทธา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010049 |
นายสุพัฒน์ บุดดาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010050 |
นายพชรพล สายวรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031010051 |
นายธนพล ธรรมสัตย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6031020001 |
นายกฤษณะ โสคำภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020002 |
นายคาวี จันทศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020003 |
นายจักรกริช ปัสสาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020004 |
นายณัฐกมล นามวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020005 |
นายณัฐพล บุญกระจ่าง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020006 |
นางสาวดารุณี เจริญทรัพย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020007 |
นายตะวัน มั่นจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020008 |
นายธนากรณ์ ระหาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020009 |
นายธีรพล ปุยวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020010 |
นายนพพล บุญห่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020011 |
นายนวิน ปัฐพี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020012 |
นายนันตะวัน บุญศรัทธา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020013 |
นายนันทวุฒิ พุทธมารักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020014 |
นายนิติพล มุรานนท์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020015 |
นายนิรวิทย์ สุดแล้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020016 |
นายปวิตร ทิณเสวก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020017 |
นายพีรวิชญ สุวรรณะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020018 |
นายภานุวัฒน์ บ่อแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020019 |
นายภานุวัฒน์ พิลาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020020 |
นายรพีพัฒน์ บุญหาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020021 |
นายวชิรวิทย์ ศรีถา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020022 |
นายวรเชษฐ์ แร่ทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020023 |
นายศตวรรษ มูลวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020024 |
นายศักดิ์ชัย บุญเมือง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020025 |
นางสาวศิรินภาวรรณ์ บุดดาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020026 |
นายศุภกฤษ วงศ์สุวรรณ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020027 |
นายสุริยา คำพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020028 |
นายอนาวิล ศรีถา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020029 |
นายอนุภัทร์ สารสุรินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020030 |
นายอิสระพงษ์ ฤทธิวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020031 |
นายเกียรติศักดิ์ บุญประสม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020032 |
นายโกสิน สนิจพจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020033 |
นายโชคชัย วริพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020034 |
นายกฤษดา อินธิแสง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020035 |
นางสาวกาญจนา สายพา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020036 |
นายจิรวัฒน์ ไชยพจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020037 |
นายฉัตรชัย มณเทียร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020038 |
นายชนาธิป วรรณโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020039 |
นายชาติอธิป ธรรมบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020040 |
นายฐิติพงษ์ บุดดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020041 |
นายณัฐวุฒิ บุญสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020042 |
นายตรีทศ บุญจริง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020043 |
นายธนากร นิราพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020044 |
นางสาวธนาภรณ์ อยู่เชื้อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020045 |
นางสาวนริศรา สีฟ้า |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020046 |
นายนันทพงศ์ สีลาพัฒน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020047 |
นายนิพนธ์ บริสุทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020048 |
นายปราโมทย์ สีมาชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020049 |
นายปัฐวี ไพรสารี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020050 |
นายพงศกร ศรีสุโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020051 |
นายพงศ์พล บุญภาย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020052 |
นายพงษ์ศักดิ์ ถานันดร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020053 |
นายพีรพันธ์ มูลเหลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020054 |
นางสาวภัทราภรณ์ พงษ์พันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020055 |
นายภานุวัฒน์ พานิชกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020056 |
นางสาววรรณพร ดวงโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020057 |
นายวัชรา อ่อนคำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020058 |
นายจิระวัฒน์ ตราษี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020059 |
นางสาววิระดา วิโรทศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020061 |
นายวีระพล ไชยเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020062 |
นายวุฒินันท์ แก่นจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020063 |
นายศราวุธ เสนาดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020064 |
นายศักดิ์ดา เสนาดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020065 |
นายศุภชัย ช้างดำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020066 |
นายสายฟ้า โสมทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020067 |
นายสิทธิภูมิ จันทรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020068 |
นายสุขุวิท เกื้อทาน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020069 |
นายอดิศักดิ์ ยอดมงคล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020070 |
นายอนุวัฒ โกสมสัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020071 |
นายอภิวัฒน์ จันทนาท |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020072 |
นายอภิสิทธิ์ บุญสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020073 |
นายอภิสิทธิ์ สุภาจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020074 |
นายเอกชัย ชนะชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020075 |
นายเอกภาพ จันทร์มณี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020077 |
นางสาวสกุณา กุรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020078 |
นายอนันต์ ปัดตัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031020079 |
นายอนุวัฒน์ อัปกาญจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6031030001 |
นายคมกฤษ อรชัย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030002 |
นายชวน มุทาพร |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030003 |
นายณัฐพล จันสอน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030004 |
นายณัฐวุฒิ พานาดา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030005 |
นายพิทักษ์ อนุยันต์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030006 |
นายอนุวัตร์ ติสันเทียะ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030007 |
นายอัครพนธ์ สุวมาตย์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030008 |
นายเกษม สมสาย |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030009 |
นางสาวทัศยามล วงศาสตร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030010 |
นายบุณวัทน์ ชาติทา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030011 |
นายปัญญาพล ควรการ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030012 |
นายพนากรณ์ เพิ่มผล |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030013 |
นายภานุวัตร อ่อนศรี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030014 |
นายศิวกานท์ มีทองแสน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030015 |
นางสาวสาวิตรี จันทร์ทอง |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030016 |
นายอังกินัน สีบัวลา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030017 |
นายวีระพล โสมอินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030018 |
นายวโรดม เจริญพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030019 |
นางสาวศิริวรรณ สิงหา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031030020 |
นายวรัญญู ยอดคำ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6031040001 |
นายกิจษกรณ์ ทีอุทิศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040002 |
นายคิมหันต์ วันทาพงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040003 |
นายจำรัส ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040004 |
นายจุฬาพล ยืนสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040005 |
นายณัฐวุฒิ สมงาม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040006 |
นายทัศน์พล พาสสัน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040007 |
นายทิชากร พร้อมทรัพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040008 |
นายธนวงศ์ เอี่ยมธนากุล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040009 |
นายธนวัฒน์ มะนะโรจน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040010 |
นายธวัชชัย สุภักดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040011 |
นายนารทพงศ์ บุญยืน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040012 |
นายพลวัฒน์ จันทะศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040013 |
นายพลวัต สิรพิทยากร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040014 |
นายพลวัตร ตาลหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040015 |
นายพิเชษฐไชย พิมพ์อินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040016 |
นายภานุวัฒน์ กาเผือก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040017 |
นายยรรยงค์ ยอดมงคล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040018 |
นายยุทธนา สุยะทา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040019 |
นายวราวุฒิ บุญทา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040020 |
นายวัชรพงษ์ ปักสังคะเนย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040021 |
นายวิชระ มิ่งไชย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040022 |
นายวิทยา เซาะแสวง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040023 |
นายศุภลักษณ์ อ่อนชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040024 |
นายสวิตต์ แสนหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040025 |
นายสุรนัย ดวงสว่าง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040026 |
นายอภิรักษ์ ทองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040027 |
นายอมรเทพ ศรีประจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040028 |
นายอัคชานนท์ สิมมา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040029 |
นายอัครเดช สุวรรณศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040030 |
นายอำพร ขันทวิชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040031 |
นายเนรมิต เท่าสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040032 |
นายแสงสุวรรณ ทองเสริฐ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040033 |
นายไกยสิทธิ์ บุญหลง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040034 |
นายกฤตนัย ปรือทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040035 |
นายกิตติพงษ์ วิเศษสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040036 |
นายกิตติศักดิ์ ส่องใส |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040037 |
นางสาวปิยธิดา อาษาศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040038 |
นางสาวจินตนา คูณสวัสดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040039 |
นายจินตเขต สุขส่ง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040040 |
นางสาวจีราพร สวัสดิ์เจริญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040041 |
นายฉัตรนุพงศ์ นิลแสง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040042 |
นายชัยวัฒน์ สังฆพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040043 |
นายฐิติพงศ์ สมสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040044 |
นายณรงค์เกียรติ บุญพุฒ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040046 |
นายถนอมเดช ศรีสงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040047 |
นายธนพงษ์ ทาดาวุธ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040048 |
นายธิตินันท์ ชารีหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040049 |
นายธีระพงศ์ กาเผือก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040050 |
นายธีระเดช ยุติรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040051 |
นายนครินทร์ สุตะภักดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040052 |
นายนฤเบศ คูณธรรม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040053 |
นายบวร ป้องปก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040054 |
นายปกรณ์ธรรม วงศ์ละคร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040055 |
นายปณิธาน สมานทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040056 |
นายปรีชา สุพร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040057 |
นายพลวัต พลบุรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040058 |
นายพิทักษ์ วิเศษชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040059 |
นายพิธิวัฒน์ นามประกอบ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040060 |
นายภานุวัฒน์ แสนหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040061 |
นายภูรินทร์ โสคำภา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040062 |
นางสาวมัจฉา จันทร์แดง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040063 |
นายวณิชชา ทมกระโทก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040064 |
นายวราเทพ เทพกิจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040065 |
นายสรยุทธ อ้วนผุย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040066 |
นายอธิษฐ์ บุแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040067 |
นายอนุรักษ์ คำศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040068 |
นายอภิสิทธิ์ ปองไป |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040069 |
นายอรัญ ช่างคำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040070 |
นายขจรศักดิ์ สมประสงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040071 |
นายพิพัฒน์พงศ์ สนใจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040072 |
นายสุขุมพันธ์ ลำดวน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040073 |
นายจิรายุทธ ศรีวงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040074 |
นายจักรพรรดิ์ แก่นวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040075 |
นายยุติธรรม แสนทวีสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040076 |
นายทวีศักดิ์ แก้วขาว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040077 |
นายแสงสุรีย์ สุขเขียว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040078 |
นายปฐมพงษ์ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040079 |
นายวีระพงษ์ ป้องคำลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031040080 |
นายยงยุทธ คุปวานิชพงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6031050001 |
นายชวลิต นิลดำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050002 |
นายชัยยันต์ กำมันตะคุณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050003 |
นายชุติวัต มีสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050004 |
นายณรงค์ฤทธิ์ หนูคำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050005 |
นายทนงค์ศักดิ์ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050006 |
นายทักธนวิทย์ มิลภา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050007 |
นายธนวัฒน์ จันลาภา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050008 |
นายธนา พันธุมา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050009 |
นายนนทวัฒน์ เห็มนวน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050010 |
นายนุติพงษ์ พลเดช |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050011 |
นายบุญอุ้ม สุขดี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050012 |
นายปริญญา สอนพงษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050013 |
นายพงษ์เพชร มารัตน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050014 |
นายภาคภูมิ พันธุมา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050015 |
นายวรุจน์ ไม่เสียสัตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050016 |
นายวายุ โพธิ์งาม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050017 |
นายวิทูร สาลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050018 |
นายศรัณยู ดอกบัว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050019 |
นายศักดิ์ปัญญา สีเทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050020 |
นายศิริศักดิ์ วันหลัง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050021 |
นายสุรเชษฐ์ จงฤาชา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050022 |
นายอนุชา ประจญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050023 |
นายอภิชาติ ขันทหัส |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050024 |
นายอลงกรณ์ เขียวเล็ก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050025 |
นายอัศวิน กิณรีวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050026 |
นายณัฐพงษ์ จันทรชาติ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050027 |
นายทินกร บุญเดช |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050028 |
นายธีรภัทร รุณจำภักดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050029 |
นายนภัทร ศรีทะวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050030 |
นายพงศ์พัทธ์ ปาตะศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050033 |
นางสาววราภรณ์ โภคทรัพย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050034 |
นางสาววนัสนันท์ บุดดี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050035 |
นายวุฒิไกร นวนชื่น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050036 |
นายศุภเศรษฐ์ แฮดจ่าง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050037 |
นายสิทธิพล มีแสง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050038 |
นายอรรณพ ระไว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050039 |
นางสาวอารียา คุณาสิทธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050040 |
นายไชยวัฒน์ ชวนวิวัฒน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031050041 |
นายชัยณรงค์ จันทะวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6031210001 |
นายชยณัฐ แสงฤทธิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210002 |
นายณัฐพงษ์ ยิ่งยืน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210003 |
นายปิยะวัฒน์ แสนโท |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210004 |
นายพรชัย ยิ่งเจริญสมบัติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210005 |
นายพินิจพงศ์ อุปราวัลย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210006 |
นางสาวมาลัย หาชัย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210007 |
นางสาวอธิชา สาสาย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210008 |
นายวัชรพงษ์ แผ่นทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210009 |
นายศราวุธ ภูไชยัง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210010 |
นายสมฤดี นาตะขบ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210011 |
นายเกียรติยศ สุขารมย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210012 |
นายเมธี จันดาเขียว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210014 |
นายขจรเกียรติ นารีนุช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210015 |
นายจตุพรชัย น้อยเขย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210016 |
นายณัฐนันท์ วงศ์จันทา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210017 |
นายณัฐภัทร นาดี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210018 |
นายนวพล แสงวงค์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210019 |
นายปรีชา สมสินทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210020 |
นายมงคลชัย คุณมี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210021 |
นายระนองทรัพย์ รุ่งเรือง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210022 |
นายศรัญญา เพ็ญประภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210024 |
นายสถาพร สารโท |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210025 |
นางสาวสาวิตรี สูงขาว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210026 |
นายสุทธิภัทร ไชยคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210027 |
นายอดิศร ยอดมงคล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210028 |
นางสาวอภิญญา ทาราพรม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210029 |
นายอภิสิทธิ์ จารุไชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210030 |
นายเกษมศรี วิสุทธยา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210031 |
นางสาวเจนจิรา รื่นเริง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210032 |
นายเฉลิมชัย มาหา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210033 |
นายเทพพิทักษ์ สามารถ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210034 |
นายกฤตพรต ศรีบุญเรือง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210035 |
นายจตุพล ภูกัน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210038 |
นายกิติราช ฉลาบคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210039 |
นายพันธกานต์ พรไพบูลย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210040 |
นางสาวนิชาภา เรืองเดช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210041 |
นายธนนท์ สนนา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031210042 |
นายธนายุต สุภชาติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6031280001 |
นายช่วยทวี อุภัยศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280002 |
นายประกาศิต ประกอบศุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280003 |
นางสาวยุภาพร โพศาราช |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280004 |
นายวันเฉลิม โฉมเฉลา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280005 |
นางสาวศุภาภรณ์ บุญธิมาศ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280006 |
นางสาวสิดารัตน์ โพธิ์สาราช |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280007 |
นายอภิลักษณ์ ศรีประเสริฐ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280008 |
นางสาวเกวลิน ไชยโย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280009 |
นางสาวสุภาพร สิงห์สถาน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280010 |
นายวิชญะ ศรีพรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6031280011 |
นายพงษ์พันธ์ พันธ์จำปา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6032010001 |
นางสาวกนกอร พันธุ์เพ็ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010002 |
นางสาวกมลทิพย์ โตรู้มั่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010003 |
นายกฤษณะ บุตรวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010004 |
นางสาวกาญจนา ธรรมรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010005 |
นายกิติเมศวร์ บุญประสพธนิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010006 |
นางสาวกุลธิดา จำปาสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010007 |
นางสาวจริญญา กำเนิดบง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010008 |
นางสาวจันทร์จิรา โกมล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010009 |
นางสาวจุฑาทิพย์ สร้อยอุทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010010 |
นางสาวจุณีพร โมพิมพ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010011 |
นางสาวฉันทนา ไชยเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010012 |
นางสาวชฎาพร นกพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010013 |
นางสาวชลิตา วิทยารัฐ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010014 |
นางสาวฐิติยา หนองแคน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010015 |
นางสาวณัฐชา สุวะไกร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010016 |
นายณัฐพล นามสุขขา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010017 |
นางสาวดวงแก้ว วรรณคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010018 |
นางสาวทัศนพร จำลองพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010019 |
นางสาวทิวา ก้อนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010020 |
นางสาวธิมาภรณ์ ทุ่งหลวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010021 |
นางสาวนิชนันท์ แก้วสะอาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010023 |
นางสาวบุษกร ยตะโคตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010024 |
นางสาวประกายใจ กันภัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010025 |
นางสาวปรียานุช ประกอบกิจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010026 |
นางสาวปัทมวรรณ มายา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010027 |
นางสาวพัลลภา สาสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010028 |
นางสาวพิมพ์นภา กาญจนสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010029 |
นางสาวมินทิรา ดำหริย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010030 |
นางสาวรัชนีกร เย็นใจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010031 |
นางสาวรัศมี เชื้อทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010032 |
นางสาวรุ้งนภา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010033 |
นางสาวละมัย มณีสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010034 |
นางสาววนิดา ผิวเงิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010035 |
นางสาววรัญญา กมุทชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010036 |
นางสาววราภรณ์ มงคลเกตุ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010037 |
นางสาววารุณี ไชยจันดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010038 |
นางสาวศยามล สมหวัง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010039 |
นางสาวศศิกมล นัยนิตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010040 |
นางสาวศศิธร สีเหมือน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010041 |
นางสาวศศิวิมล โสภากันต์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010042 |
นางสาวศิริญา จักษุพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010043 |
นางสาวศิริญา สิงห์เสนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010044 |
นางสาวศิริวรรณ จันทรินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010045 |
นางสาวสายฝน กิ่งทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010046 |
นายสินธร ไชยโคตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010047 |
นางสาวสิริยุพน สุพิชญาสิริกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010048 |
นางสาวสิริลักษณ์ ป้องแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010049 |
นางสาวสุกัญญา มูลศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010050 |
นางสาวสุพรรณิการ์ สิงห์การ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010051 |
นางสาวสุพัตรา สิ่งสิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010052 |
นางสาวสุภาพร อินหงษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010053 |
นางสาวสุวรรณี โพธิ์แก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010054 |
นางสาวอทิตยา บุญเรือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010055 |
นางสาวอมลธีรา อุ่นชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010056 |
นางสาวอรทัย กินรีวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010057 |
นางสาวอาทิตยา ทานุมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010058 |
นางสาวอารยา จิตหาญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010060 |
นางสาวเกวลิน บุพชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010061 |
นางสาวเกวลิน หลักทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010062 |
นางสาวเอราวรรณ แก้วสะอาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010063 |
นางสาวแสงเดือน ทิตะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010064 |
นางสาวกนกอร คูณสว่าง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010065 |
นางสาวกมลชนก จันทบาล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010066 |
นางสาวกมลลักษณ์ นนทฤทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010067 |
นางสาวกรติญา จันสว่าง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010068 |
นางสาวกฤษณา แสนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010069 |
นางสาวกุลนัท สุขคุณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010070 |
นางสาวกุสุมา ปาละวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010071 |
นางสาวขวัญเพียร ยืนยั่ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010072 |
นางสาวจอมขวัญ โสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010073 |
นางสาวจิณห์นิภา บุญเมือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010074 |
นางสาวจิราภรณ์ ไชยพันธุ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010075 |
นางสาวจุฑาพร สีน้ำเงิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010076 |
นางสาวจุฑาภรณ์ บุตรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010077 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ หลอดโสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010079 |
นางสาวฐิตาพร จำลองสอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010080 |
นางสาวฐิตาภา จำลองสอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010081 |
นางสาวณัฐณิชา เห็มวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010082 |
นางสาวดวงตา อักษรพิมพ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010083 |
นางสาวดวงพร คูณสว่าง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010084 |
นายตะวัน บุตรยุทธ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010085 |
นางสาวทัศนีย์ ลี้ลับ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010086 |
นายทิวทัศน์ ศรีสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010087 |
นายธีระพล นำภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010088 |
นายนนทวัฒน์ วงษ์เพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010089 |
นางสาวนราภรณ์ โค้วตระกูล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010090 |
นางสาวนริศรา พิสุทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010091 |
นางสาวนฤทัย สุวะมาศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010092 |
นางสาวนัฐมล เที่ยงธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010093 |
นางสาวนันทิดา มงคลเสริม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010094 |
นางสาวนันทิตา พันธ์สุขน้าว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010095 |
นางสาวนิภาภรณ์ คณาดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010096 |
นางสาวบังอร จักษุดำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010097 |
นางสาวปฏิมากร อ้วนออร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010098 |
นางสาวประภาภรณ์ บุตรินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010099 |
นางสาวปิยะวรรณ์ โสมอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010100 |
นางสาวพรศิริ สีนอร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010101 |
นางสาวพรไพริน ลิจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010102 |
นายพสุเทพ ชัยสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010103 |
นางสาวพัชรินทร์ วันทาวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010104 |
นางสาวพัชรี คำภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010105 |
นางสาวพิจิตรา มุทาพร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010106 |
นายพิทักษ์พงศ์ เผ่าผม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010107 |
นางสาวภัสราพร สายเพชร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010108 |
นางสาวภานุชนาถ หวังผล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010109 |
นางสาวภาวรินทร์ ลุสมบัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010110 |
นางสาวปิยานาฏศ์ ดวงเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010111 |
นางสาวมินตรา ไตรยะมูล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010112 |
นางสาวฤทัยทิพย์ พรมสร้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010113 |
นางสาวลักษณาวดี คุ้มผล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010114 |
นางสาววรรณิภา จันทพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010115 |
นางสาววราภรณ์ โพธิ์ชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010116 |
นางสาววันวิสาข์ ไชยอาษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010117 |
นางสาววารุณี บุญที |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010118 |
นางสาววิชญ์สุดา ไกยนารถ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010119 |
นางสาววิราภรณ์ จำปาจูม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010120 |
นางสาววิลาวรรณ กาญจนพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010121 |
นางสาวศศิวิมล กล้าการนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010122 |
นางสาวศิริพร โลหะสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010123 |
นางสาวศิริรัตน์ ไชยวงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010124 |
นางสาวสร้อยค่ำคูณ เสมอจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010125 |
นางสาวสายธาร สอนพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010126 |
นางสาวสินจัย จารุจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010127 |
นางสาวสิราวรรณ อินลีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010128 |
นางสาวสิริวรรณ รู้รอบ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010129 |
นางสาวสุกัญญา สมจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010130 |
นางสาวสุกานดา ศรีโยหะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010131 |
นายสุขสันต์ พรมเสนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010132 |
นางสาวสุณิสา พันธมา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010133 |
นางสาวสุนิสา ศิลาศักดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010134 |
นางสาวสุพรรณี ผูกพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010135 |
นางสาวสุพัตรา ศรีลาหอม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010136 |
นางสาวสุภัสสร สร้างสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010137 |
นางสาวสุภาพร โพธิ์พุ่ม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010138 |
นายสุรชาติ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010139 |
นายสุวรรณ สัมฤทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010140 |
นางสาวอรยา โมระดา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010141 |
นางสาวอรอนงค์ มิ่งไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010142 |
นางสาวอุไรวรรณ โพเยีย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010143 |
นางสาวเจนจิรา นันทรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010144 |
นางสาวเจนจิรา มั่นคง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010145 |
นางสาวเพชราภรณ์ เส้นเศษ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010146 |
นางสาวเพ็ญนภา เรือสูงเนิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010147 |
นางสาวดวงกมล จันดีสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010148 |
นางสาวปนัสยา สายสมุทร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010149 |
นางสาวรัชฎาภรณ์ กงล้อม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032010150 |
นางสาวสุพัตรา มาพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6032040001 |
นางสาวจามรี สารจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040002 |
นางสาวชนิตา โสดา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040003 |
นางสาวดนยา นิลพาทย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040004 |
นายธวัชชัย บุญงาม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040005 |
นางสาวธิดาวรรณ อาษา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040006 |
นายธีรพล แก้วดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040007 |
นายธีรยุทธ บุญงาม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040008 |
นางสาวนิภา บุญโสม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040009 |
นางสาวบุษบา บัวใหญ่ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040010 |
นายปกรณ์เกียรติ โสดาพักตร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040011 |
นายอดิศร วรรณประเสริฐ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040012 |
นางสาวพัชราภรณ์ สันตะวงค์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040013 |
นายพีรัชชัย มีทองแสน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040014 |
นายภูธเนตร เผือกพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040015 |
นายยศสรัล จันดาวงค์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040016 |
นางสาวยอแสง นิ้วทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040017 |
นางสาวรัตนา สมเมือง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040018 |
นายวรเชษฐ์ สุวะมาตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040019 |
นางสาววิชญาพร ชุ่มแอ่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040020 |
นางสาวศศิกาญจน์ ปัถะพี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040021 |
นางสาวสุทธิดา ศิลาพัด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040022 |
นายอนันต์ บุดดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040023 |
นายอภิสิทธิ์ พจน์ชนะ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040024 |
นางสาวแพรวนภา แก้วหลวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040025 |
นางสาวกชกร วรจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040026 |
นายกิตติพงษ์ โพธิ์ชา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040027 |
นางสาวกิตติมา ทองเสริม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040028 |
นายชัยยะสิทธิ์ บุตรวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040029 |
นางสาวจันทรกานต์ ดำมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040030 |
นางสาวจินตนา ใจแน่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040031 |
นายชัพวิชญ์ สายสมุทร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040032 |
นายดนุพล ยอดไม้ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040033 |
นายธนากร ทองสมุทร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040034 |
นางสาวปวีณา จันทะเนตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040035 |
นางสาวพรพิมล คูณคล่อง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040036 |
นางสาวพัชราภรณ์ ปางชาติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040037 |
นางสาวละอองฟ้า ภูวงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040038 |
นางสาวลักขณา ทิพอุต |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040039 |
นางสาววราพร จันทร์แดง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040040 |
นางสาววราภรณ์ โคกโพธิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040041 |
นางสาวศศิธร สังครักษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040042 |
นายศุภกิจ ล้ำเลิศ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040043 |
นายสถิตย์ หินอ่อน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040044 |
นางสาวสุดาพร มะโนรัตน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040045 |
นางสาวสุนิสา อรกูล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040046 |
นางสาวสุภาภรณ์ ได้เลิศ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040047 |
นางสาวสุมินตรา มาลาอุตม์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040048 |
นายอินทร์วัช นามพิมพ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040049 |
นายเกียรติศักดิ์ เจริญรัศมี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040050 |
นางสาวเพ็ญนภา คำมูลสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040052 |
นายพงษ์ศักดิ์ พุทธิวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040053 |
นางสาวมณีรัตน์ วันทาพงษ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032040054 |
นางสาวปาริศา ทองกัลยา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6032140001 |
นางสาวกตษกร โพธิ์สิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140002 |
นางสาวกนกพร โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140003 |
นางสาวกรรณิการ์ สอนพงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140004 |
นางสาวกัลยา แสวงดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140005 |
นางสาวจันทร์วลัย ลุนพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140006 |
นางสาวจารุทัศน์ โกสัตถา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140007 |
นางสาวจิรนันท์ ปรีชาญาณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140008 |
นางสาวจิราพร บุญส่ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140009 |
นางสาวญาณิศา ทุมาสิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140010 |
นายณัฐพล สีฐา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140011 |
นางสาวทิพวรรณ ยืนยง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140012 |
นายธนภูมิ แสงเดือน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140013 |
นายธวัชชัย วรรณภูมิ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140014 |
นางสาวธัญญารัตน์ ประกอบศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140015 |
นางสาวธิดาพร พรมรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140016 |
นางสาวนภัสสร ศรีสุวรรณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140017 |
นางสาวนิลวรรณ ชะลูด |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140018 |
นางสาวนุชจรีย์ แก้วทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140019 |
นางสาวนุษรา แสวงดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140020 |
นางสาวปริษา จำปาแดง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140021 |
นางสาวปวีณา โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140022 |
นางสาวปัณณพร ปามุทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140023 |
นางสาวพรรณภา กาละมาศ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140024 |
นายพรศักดิ์ แสงฟุ้ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140025 |
นางสาวพิมพ์ชนก แสงจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140026 |
นางสาวพิมพ์นิภา อนันต์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140027 |
นางสาวพิยดา สาระสิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140028 |
นางสาวภาวิณี โสมอินทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140029 |
นางสาวมณีฉาย มลีรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140030 |
นางสาวยุพิน มีชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140031 |
นางสาวรัชนีกร สุดาชม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140032 |
นายรัตติยากร เทศนา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140033 |
นางสาวรัตนา พรมเมือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140034 |
นางสาวกุลนิษฐ์ สุพัดพร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140035 |
นางสาววนิดา แสวงดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140036 |
นางสาววรรณา เชื้อสาวะถี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140037 |
นางสาววราภรณ์ โชคดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140038 |
นายศราวุธ บุญจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140039 |
นายศราวุธ ไชโยธา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140040 |
นายพรพิสุทธิ์ ดีล้วน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140041 |
นางสาวสิริรัตน์ มูลพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140042 |
นางสาวสุชาดา ชาพิทักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140043 |
นายอธิวัฒน์ เปมทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140044 |
นางสาวนวลตา การะกิจ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140045 |
นางสาวภัทรธิดา ศรีไธสง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140046 |
นางสาวอรัญญา โสภี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140047 |
นายอาทิตย์ อักษรดำริห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140048 |
นางสาวอารียา คณาวัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140049 |
นางสาวเขมิกา มั่นคง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140050 |
นางสาวเจนจิรา มีเพียร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140051 |
นางสาวเจนจีรา ธรรมโรจน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140052 |
นางสาวเสาวภา มูลแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140053 |
นางสาวเสาวลักษณ์ มีชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140054 |
นายเอกรินทร์ ธนู |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140055 |
นางสาวศรีอโนทัย นรศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140056 |
นางสาวอรณา ปาณะวงษา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140057 |
นางสาวอิสรา จารุสิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140059 |
นายอรรถพล สะดีวงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140060 |
นางสาวทัศนีย์ จุลทะ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140061 |
นางสาวพรนรายณ์ ผิวหอม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140063 |
นางสาวพิยดา วรรณวัตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140064 |
นางสาวจุไรวรรรณ เสือสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140065 |
นางสาวปนัดดา หงษ์ศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6032140066 |
นางสาวมยุรินท์ สายวรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6041054001 |
นายชาญวิทย์ อุนาภาค |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054001 |
นายชาญวิทย์ อุนาภาค |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054002 |
นายณัฐพล พิมพารัตน์ |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054002 |
นายณัฐพล พิมพารัตน์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054003 |
นายชวาสิน สุระเกษ |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054003 |
นายชวาสิน สุระเกษ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054004 |
นายยุทธพล แก้วพิทักษ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054005 |
นายกิตติศักดิ์ วัชรูจี |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054006 |
นายธนะชัย เรืองบุตร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054007 |
นายอภิวัฒน์ วงษาบุตร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054008 |
นายพิพิธชัย ไวยพันธ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054008 |
นายพิพิธชัย ไวยพันธ์ |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054009 |
นางสาวภรินพร ภูวังแทบ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054010 |
นางสาวอมรวดี ดอกบัว |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054011 |
นายสุเมธ เบ้าทอง |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054011 |
นายสุเมธ เบ้าทอง |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054012 |
นายสุภาชัย ยอดขุนทด |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054012 |
นายสุภาชัย ยอดขุนทด |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054013 |
นายจตุพล ศิริปี |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054014 |
นายฤทธิ์เดชภร จันทร์อินทร์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054015 |
นายนฤเดช ทองโกฎิ์ |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054015 |
นายนฤเดช ทองโกฎิ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054016 |
นายวุฒิศักดิ์ สุขสิมมา |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054017 |
นายณัชพล ทองศรี |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054017 |
นายณัชพล ทองศรี |
ปทส. |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054018 |
นายวรพล คณาสาร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6041054019 |
นายดนุเดช แรมฤทธิ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6042044001 |
นางสาวกิตติยา เสนาจันทร์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044002 |
นางสาวกาญจนา สุขสาย |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044003 |
นายจิรวัฒน์ ทวีชัย |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044004 |
นายชัชชล สินทรัพย์ |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044004 |
นายชัชชล สินทรัพย์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044005 |
นางสาวชมพูนุท แจ้งจรัส |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044005 |
นางสาวชมพูนุท แจ้งจรัส |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044006 |
นางสาวธิติมา จำปาแก้ว |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044006 |
นางสาวธิติมา จำปาแก้ว |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044007 |
นางสาวสุพัฒตรา สมรักษ์ |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044007 |
นางสาวสุพัฒตรา สมรักษ์ |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044008 |
นางสาวสุดาพร หมันตะพอน |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044008 |
นางสาวสุดาพร หมันตะพอน |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044009 |
นางสาววิลาวัณย์ จันทร์ส่อง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044010 |
นางสาวอ้อยใจ ศรีทน |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044011 |
นายจักรกฤษณ์ อุ่นจางวาง |
ปทส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044011 |
นายจักรกฤษณ์ อุ่นจางวาง |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044012 |
นางสาววิไลวรรณ แสวงนาม |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6042044013 |
นายจตุพร ศิริปี |
ปริญญาตรี |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6111010001 |
นายอัครพล เกตุศักดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010002 |
นายธนวรรษ ส่วนเสน่ห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010003 |
นายเกรียงไกร แก้วลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010004 |
นายธนากร ยุติพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010005 |
นายประภาส สีดา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010006 |
นายเอกลักษณ์ รักษาศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010007 |
นายจาตุโชค แวงวรรณ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010008 |
นายปฏิาณ วงศ์ภักดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010010 |
นายสกุลไทย คำอ่อน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010011 |
นายเด่นชัย ตาลวิลาส |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010013 |
นายอัสชา อาบุญงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010014 |
นายภูวดล โสมาบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010015 |
นายสถาพร ต่อซอน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010016 |
นายกิตติคุณ โยธี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010017 |
นายศรัญญู สุพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010018 |
นายสัคพล วะนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010019 |
นายแก้วอุดร โคชขึง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010020 |
นายศราวุธ ข่าสะโปน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010021 |
นายผลิด วงศ์สิทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010022 |
นายอดิศักดิ์ ลักษณะพร่อง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010023 |
นายจารุพงศ์ เจริญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010024 |
นายชัยณรงค์ เทศมาตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010025 |
นายคำสี หนูพรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010026 |
นายณรงค์กร ทีคำวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010027 |
นายบุญจันทร์ ศรีบุญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111010028 |
นายจำลอง เวชกามา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111020001 |
นางสาววิระดา วิโรทศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020002 |
นายวุฒินันท์ แก่นจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020003 |
นายเอกชัย ชนะชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020004 |
นายเอกภาพ จันทร์มณี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020005 |
นายศักดิ์ดา เสนาดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020006 |
นายวัชรา อ่อนคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020007 |
นายอภิวัฒน์ จันทนาท |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020008 |
นายสิทธิภูมิ จันทรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020009 |
นายอภิสิทธิ์ บุญสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020010 |
นายสายฟ้า โสมทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020011 |
นายศราวุธ เสนาดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020012 |
นายจิระวัฒน์ ตราษี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020013 |
นายอนุวัฒ โกสมสัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020014 |
นายมงคล ศรีเพชร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020015 |
นายอนิรุตน์ สายสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020016 |
นายอนุชิต อบอุ่น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020017 |
นายอนุภาพ มะลิต้น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020018 |
นายวิทยา ไชยสุนะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020019 |
นายสหรัฐ กุติการ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020020 |
นายภูวดล สุรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020021 |
นายพงษ์ศักดิ์ ถานันดร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020022 |
นายธนากร นิราพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020023 |
นายนันทพงศ์ สีลาพัฒน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020024 |
นายตรีทศ บุญจริง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020025 |
นายปัฐวี ไพรสารี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020026 |
นายฐิติพงษ์ บุดดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020027 |
นายฉัตรชัย มณเทียร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020028 |
นายปราโมทย์ สีมาชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020029 |
นายอนันต์ ปัดตัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020030 |
นายจิรวัฒน์ ไชยพจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020031 |
นายภานุวัฒน์ พานิชกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020032 |
นายอนุวัฒน์ อัปกาญจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020033 |
นายพงศกร ศรีสุโพธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020034 |
นายพีรพันธ์ มูลเหลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020035 |
นายนิพนธ์ บริสุทธิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020036 |
นายชนาธิป วรรณโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020037 |
นายชาติอธิป ธรรมบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020038 |
นายพงศ์พล บุญภาย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020039 |
นายคมกฤษ ทีวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111020040 |
นายพลากร ไกยนารถ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111030001 |
นางสาวอรทัย สมัครรบ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030002 |
นายกิตติธร ผายพิมพ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030003 |
นายธนโชติ สาโสม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030004 |
นายศิวัฒน์ วรรณพัฒน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030005 |
นายชานน คำแสงดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030006 |
นายพงศธร คันที |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030007 |
นายจิรายุส สาพิมาน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030008 |
นายเดชดำรงค์ แผ่นทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030009 |
นายธนากรณ์ ช่วยสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030010 |
นางสาวหมอกดารา แดงอุไร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030011 |
นายภูวนัย อินลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030012 |
นางสาวกฤษณา น้อยสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030013 |
นายมนต์ตรี สุภิวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030014 |
นายกฤษดา ลาเลิศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030015 |
นายชัยวัฒน์ แสนธาตุ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030016 |
นางสาวส้มจันทร์ การบุญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030017 |
นายพุทธิพงษ์ นามวงษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030018 |
นางสาวเพ็ญนภา ปราณี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030019 |
นายคณิต โสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111030020 |
นายจักรพรรณ์ โกกาศก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111040001 |
นายอภิสิทธิ์ ปองไป |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040002 |
นายกิตติศักดิ์ ส่องใส |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040003 |
นายจินตเขต สุขส่ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040004 |
นายณรงค์เกียรติ บุญพุฒ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040005 |
นายอธิษฐ์ บุแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040006 |
นายธีระเดช ยุติรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040007 |
นายขจรศักดิ์ สมประสงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040008 |
นายปฐมพงษ์ ถามะพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040009 |
นายบวร ป้องปก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040010 |
นายถนอมเดช ศรีสงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040011 |
นายวชิระ ผิวหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040013 |
นายธนกร ธวัชกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040014 |
นายชิตวัน ยมรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040015 |
นายทวีศักดิ์ แก้วขาว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040016 |
นายแสงสุรีย์ สุขเขียว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040018 |
นายฐิติพงศ์ สมสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040019 |
นายชัยวัฒน์ สังฆพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040020 |
นายปณิธาน สมานทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040021 |
นายสุทธิพงษ์ เทพศรีหา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040022 |
นายวรรณชนะ บุปผาดา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040023 |
นายเกียรติศักดิ์ หนักแน่น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040024 |
นายสราวุฒิ อุ่นทวง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040025 |
นายสุทธิพร บุตมะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040026 |
นายสุริยัณห์ เพียรดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040027 |
นายอดิศร มิ่งชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040028 |
นายอนิพล สันตะวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040029 |
นายวุฒิพงษ์ จันทรศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040030 |
นายอรรถพล มลสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040031 |
นายเจริญศิลป์ วิชาชาติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040032 |
นายศตวรรษ มหิศยา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040033 |
นายอดิศักดิ์ มะนะโรจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040034 |
นายสุทธิพงษ์ หงษ์แสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040035 |
นายอัครินทร์ เพียงเกต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040036 |
นายสุรชัย จรูญภาคย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040037 |
นายวุฒิพงษ์ สุกใส |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040038 |
นายสถาพร ปราสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040039 |
นายสิทธิชัย เสวิวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040040 |
นายอดิศร กาฬบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
121-150 ชม. |
6111040041 |
นายอานนท์ ลาเลิศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040042 |
นายเจษฎา เชื้อธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040043 |
นายสุภวัช ทรงทรัพย์วัฒนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040044 |
นายอริศักดิ์ ดำบรรณ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040045 |
นายสหรัฐ คลังทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040047 |
นายสิทธิพร บุญเกษ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040048 |
นายสุวัฒน์ พรมณี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040049 |
นายวชิระ ชัยยะเดช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040050 |
นายศักดิ์ธิชัย รัตนพรมราช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040051 |
นายอนุรักษ์ แดงอุไร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040052 |
นายบุญไพศาล โพธิสันต์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040053 |
นายนุติ สอนธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040054 |
นายบุญเลิศ เทศนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040055 |
นายนพดล อารีจิตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040056 |
นายวาเรนทร์ อารีจิต |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040057 |
นายวิศรุต นิติสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040058 |
นายวีระศักดิ์ แสนหวัง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040059 |
นายณัฐสิทธิ์ ผิวทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040060 |
นายจตุพร นาศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040061 |
นายวรายุทธ บุญพา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040062 |
นายตะวัน ก่ำเมือง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040063 |
นายปกรณ์ธรรม วงศ์ละคร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040064 |
นายปรีชา สุพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040065 |
นายนครินทร์ สุตะภักดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040066 |
นายธีระพงศ์ กาเผือก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040067 |
นายกิตติพงษ์ วิเศษสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040068 |
นางสาวจินตนา คูณสวัสดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040069 |
นายนฤเบศ คูณธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040070 |
นายฉัตรนุพงศ์ นิลแสง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040071 |
นายจิรายุทธ ศรีวงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040072 |
นายจักรพรรดิ์ แก่นวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040073 |
นายวณิชชา ทมกระโทก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040074 |
นายวราเทพ เทพกิจ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040075 |
นายพิธิวัฒน์ นามประกอบ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040076 |
นางสาวมญช์พัสตร์ เสริมพงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040077 |
นายสรยุทธ ทองแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040078 |
นายศราวุฒิ เสนีทัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040079 |
นายสรยุทธ อ้วนผุย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040080 |
นางสาวปิยธิดา อาษาศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111040081 |
นายวีระพงษ์ ป้องคำลา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111050001 |
นายธีรพัฒน์ เจริญรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050002 |
นายชินวุฒิ กุดเขียวอาจ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050004 |
นายสมชาย ใจซื่อ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050005 |
นายพิทูน บุญมาก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050006 |
นายอรุนชัย โล่ห์ชัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050007 |
นายกฤตเนตร ทาระจีน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050008 |
นายอัครพนธ์ อุ่นขัวเรียง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050009 |
นายศักดิ์ดา กาฬจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050010 |
นายเมธา ยตะโคตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050011 |
นายฐิตกุล ศรีจุดานุ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050012 |
นางสาวจิราภรณ์ บุญศรัทธา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050013 |
นายอัครชัย หล่าจันดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050014 |
นายจักรี แสงแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050015 |
นายศิวกร คำวงษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050016 |
นายจักรกฤษ อรสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050017 |
นายกุมภกัณฑ์ สิทธิธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050018 |
นายอนุรักษ์ สีดามาศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050019 |
นายเสกสรรค์ ปัตถาลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050020 |
นายอรรพล บุญยืน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111050021 |
นางสาววันเพ็ญ บุญกาญน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060002 |
นายไชยวัฒน์ หวังในธรรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060003 |
นายชลสิทธิ์ ลาภสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060004 |
นายศุภกร พุทธิวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060005 |
นายธัญพิชชา ขุมคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060006 |
นายเดชฤทธิ์ แต้มทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060007 |
นายพนารัตน์ แต้มทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060008 |
นายณัฐพล สว่างเนตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060009 |
นายปรีชา สมสินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060010 |
นายบัณฑิฆาพงษ์ เพิ่มพูน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060011 |
นายมงคลชัย คุณมี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060012 |
นายอภิสิทธิ์ จารุไชย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060013 |
นางสาวเจนจิรา รื่นเริง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060015 |
นายณัฐภัทร นาดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060016 |
นายณัฐนันท์ วงศ์จันทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060017 |
นายระนองทรัพย์ รุ่งเรือง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060019 |
นายเกษมศรี วิสุทธยา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060020 |
นายพันธกานต์ พรไพบูลย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060021 |
นายธนพล ทองนิล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060022 |
นางสาวกัลยา จันลาภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060023 |
นายคมสัน พินิจลำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060024 |
นางสาวบุษบา ตั้งตระกูล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060025 |
นายธนากร ลำพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060026 |
นายกิตติ์ธเนศ จันทร์คงภัคศิริ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060027 |
นายอัษฎา ต่างสี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060028 |
นายเดชาพล ปานุเวช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060029 |
นางสาวขวัญสุดา เยาวนิช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060030 |
นายบวรฤทธิ์ ณรงค์พันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060031 |
นางสาวสิริวรรณ บุญแปลง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060032 |
นายณัฐพล บุดดาวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060033 |
นายอดิเทพ ศรีหารักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060034 |
นายธนาธิป เวฬุบับ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060035 |
นางสาวธิดารัตน์ จารุไชย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060036 |
นายวีระวัฒน์ ชมชื่น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060037 |
นายธวัชชัย ทองเสริม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060038 |
นายนิพนธ์ ประถมนาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060039 |
นายปฐมพจ สำราญจิตร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060040 |
นายธนวัฒน์ กัลยา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060041 |
นายพลากร โล่ห์คำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060042 |
นายพูลพัฒน์ โคตทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060043 |
นางสาวสุณิชชา พรมเยี่ยม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060044 |
นายศิริมงคล ธิบูรณ์บุญ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060045 |
นางสาวศศิมา น้อยราช |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060046 |
นางสาวสุนิสา เทศนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060047 |
นางสาวกมลชนก สุขสมัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060048 |
นางสาวกาญจนา แซ่ฉั่ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060049 |
นายรัชพล มาศพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060050 |
นายภัทรพล แย้มส้ม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060051 |
นายฤทธิไกร ใจตึก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060052 |
นายอภิวัฒน์ หมายสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060053 |
นายรณยุทธ อรปัญญา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060054 |
นายพิสิฐ อุ่นทวง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060055 |
นายศุภกรณ์ บุญมาลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060056 |
นายเฉลิมชัย ขวัญแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060057 |
นายสิริพงศ์ กาตีวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060058 |
นางสาวบุศรินทร์ วงศ์จันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060059 |
นางสาวสุพัตรา โคตรอาษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
30-60 ชม. |
6111060062 |
นายเทพพิทักษ์ สามารถ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060063 |
นายจตุพรชัย น้อยเขย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060065 |
นายศรายุทธ มาลาอุตม์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060066 |
นายกิตติพร สร้างโศก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060067 |
นายธนนท์ สนนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060068 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อินทร์ทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060069 |
นายอนุศร ทองอินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060070 |
นางสาวกาญจนา มีมานะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060071 |
นางสาวธนภรณ์ อาจธขันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060072 |
นางสาวอริยาภรณ์ สุภาจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060073 |
นางสาวศิริลักษณ์ ศิริมา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060074 |
นายวีระพงษ์ จันทะศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060075 |
นางสาวจุฑามาศ ฉันทานุรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060076 |
นายชลธชาติ ทองโกฏิ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060077 |
นายอิทธิพงษ์ สมศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060078 |
นายศิลาศร สายพฤกษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060079 |
นายอดิศักดิ์ แดงสะอาด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060080 |
นายวัฒนชัย พรมสวัสดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6111060081 |
นายนวพล แสงวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060082 |
นายรัฐธรรมนูญ มณีสาย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060083 |
นายศุภเสกข์ สังข์สาลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060084 |
นางสาวนุชนาถ โมริพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060085 |
นายพนิต สังขฤกษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060086 |
นางสาวลลิตา ถามะพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060087 |
นางสาวสินิทรา คำทรัพย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060088 |
นางสาวอธิตยา คุณการ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060089 |
นายอุดมศักดิ์ จันทะศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060090 |
นายจิระภักดิ์ จันทุมา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060091 |
นายชัยธวัช โพธิ์ศรี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060092 |
นางสาวเดือนฉาย ถูระวร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060094 |
นางสาวสกาวเดือน ภูตะเวชน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060095 |
นางสาวจันทิมา สายปั้น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111060096 |
นางสาวทิพวรรณ สีหัวโทน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111080001 |
นายสินชัย ชาวนา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080002 |
นายวรพจน์ กำพล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080003 |
นายฤทธินัย ธรรมวัติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080004 |
นายธนเดช โพธาราม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080005 |
นายสุระศักดิ์ มงคล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080006 |
นายทรงศักดิ์ จันทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080007 |
นายธวัชชัย ดวงรัตน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080008 |
นายพิทักษ์ ปลื้มอาลัย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080009 |
นายทิวา แสงกระจ่าง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080010 |
นายพลวัต ศรีภักดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080011 |
นายไพศาล คำมงคล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6111080012 |
นายณัฐธพล คนกล้า |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080013 |
นายภูมิพัฒน์ โสภาภัณฑ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080014 |
นายปริญญา คำแดง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080015 |
นายมังกร มณทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080016 |
นายกริชนุกร ไพรบึง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080017 |
นายนำพล ลุนสิน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080018 |
นายภูวนัตถ์ บัวลี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080019 |
นายวีรพล ไชยพจน์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080020 |
นายอาทิตย์ สีเขียว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6111080021 |
นายสมชาย แสงนวล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040001 |
นางสาววิชญาพร ชุ่มแอ่น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040002 |
นายอนันต์ บุดดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040003 |
นางสาวยอแสง นิ้วทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040004 |
นายยศสรัล จันดาวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040005 |
นางสาวพัชราภรณ์ สันตะวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040007 |
นายธีรยุทธ บุญงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040008 |
นางสาวรัตนา สมเมือง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040009 |
นางสาวดนยา นิลพาทย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040010 |
นางสาวสุทธิดา ศิลาพัด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040011 |
นายพีรัชชัย มีทองแสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040012 |
นางสาวนิภา บุญโสม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040013 |
นางสาวแพรวนภา แก้วหลวง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040014 |
นางสาวธิดาวรรณ อาษา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040015 |
นายธีรพล แก้วดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040016 |
นายอภิสิทธิ์ พจน์ชนะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040018 |
นางสาวจามรี สารจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040019 |
นายธวัชชัย บุญงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040020 |
นายวรเชษฐ์ สุวะมาตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040021 |
นายธนาธรณ์ สุขแสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040022 |
นายณัฐศักดิ์ ตั้งตระกูลวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040023 |
นางสาวนิรันดร แสนสม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040024 |
นายกิตติพงษ์ มะลิงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040025 |
นายอภิสิทธิ์ โสมรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040026 |
นางสาวรัชนก สีวะกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040027 |
นางสาวปิยวรรณ สมชม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040028 |
นายนรินทร์ จำปาสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040029 |
นางสาวภัทรลดา จันทะคะมุด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040030 |
นางสาวพราวรวี ขันสีดา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040031 |
นายจิติภากร สายมั่น |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040032 |
นายสงกรานต์ พาพาลทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040033 |
นายจักรพงษ์รัตน์ วงศ์หงษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040034 |
นายวิทยา มีดี |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040035 |
นายบารมี นวลอินทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040036 |
นายคมกฤษณ์ สุวรรณสาร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040037 |
นางสาวสุดารัตน์ เนินทราย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040038 |
นางสาวธัญญลักษณ์ ขันคำ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040039 |
นายบุรพร กุรกนก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112040040 |
นายธีระศักดิ์ โพธิ์นิล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6112050001 |
นางสาวนริศรา แผ่นทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050003 |
นางสาวกนกวรรณ บุญเหลื่อม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050007 |
นายดำรงฤทธิ์ เชื้อสิงห์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050008 |
นายวิชิตชัย คำแดงไสย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050009 |
นางสาวดาหวัน ทาตาสุข |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050010 |
นางสาวสุปรียา ชาลีพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050012 |
นางสาวรัตติกาล นนทพรม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050018 |
นางสาวกัญญารัตน์ แม่นทอง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050020 |
นางสาวอัญทิตตา พลเยี่ยม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050022 |
นางสาวสุธิตา ถาพร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050026 |
นางสาวกัญญารัตน์ พลสันต์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050028 |
นางสาวศิริลักษณ์ โชคศิริกุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050030 |
นางสาวศศิประภา งาหอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050031 |
นางสาวนัฐติภรณ์ สินชู |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050032 |
นายศราวุฒิ ภักดีวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050037 |
นางสาวนิภาพร กาญจนพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050039 |
นางสาวมลิวัลย์ หงษ์แสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050040 |
นางสาวอาทิติญา บุญเพ็ง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050041 |
นายอัษฎาวุธ โสดาภักดิ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050042 |
นางสาวพรพิมล หัสดร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050043 |
นางสาวอารยา สุวะโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050045 |
นางสาวเครือแก้ว บุตรสีทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050047 |
นางสาวเปรมฤดี สีทน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050049 |
นายทวีชัย กาแก้ว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050050 |
นางสาวชมพูนุช ศรีตะวัน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6112050051 |
นางสาวเจนจิรา วิชัยสงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
ต่ำกว่า 30 ชม. |
6114030001 |
นายพงษ์พัฒน์ สวัสดีวงค์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030002 |
นางสาวณัฐมล สีงาม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030003 |
นางสาวนฤมล โคตรนู |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030004 |
นางสาวนิโลบล แดงสะอาด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030005 |
นางสาวรุ่งลาวัลย์ จันทไทย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030006 |
นางสาวอริสรา บุญแปลง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030007 |
นางสาวพรวิภา ไพเราะ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030008 |
นางสาวน้ำฝน จันทนัด |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030009 |
นางสาวยศวดี พงศ์ดารา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030010 |
นางสาวกิตติยา ประชุมเหล็ก |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030011 |
นางสาวกติกา พุภูเขียว |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030012 |
นางสาวกุลสตรี ดาทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030013 |
นางสาวจิระภา จาริอุทิศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030014 |
นางสาวบุษกร สุระพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030015 |
นางสาวพรนภา พลแสน |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030016 |
นางสาวจิตราภา กาฬจันทร์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030017 |
นางสาวชลธิชา ถามะพันธ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030018 |
นางสาวรัชนีกร บุระเนตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030019 |
นางสาวจิราภรณ์ จาริอุทิศ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6114030020 |
นางสาวนันธิดา แสนสมัคร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6117020001 |
นายกิตติคม พรมทา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020002 |
นางสาวเบญญทิพย์ ค้อชากุล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020003 |
นางสาวเจนจิรา ศาลารมย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020004 |
นางสาววิจิตรา ศรีหารักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020005 |
นางสาวสโรชา สายโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020006 |
นางสาววิภาวรรณ ชิตวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020007 |
นางสาวทิพปภา ทัศบุตร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020008 |
นางสาวกชกร วงศ์อนันต์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020009 |
นางสาวลลิตา โสมรักษ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020010 |
นางสาวปนัดดา คำนนท์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020012 |
นางสาวเกศนี ศรีดร |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020013 |
นางสาวจารุวรรณ มงคลศิริ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020014 |
นางสาวจันทร์จิรา เสวะมาตย์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020015 |
นายวรฉัตร แสงนวล |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020016 |
นายอภิวัฒน์ ดวงโสภา |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020017 |
นางสาวเจนจิรา ภิญโย |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020019 |
นางสาวปิยฉัตร บุดดาวงศ์ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020020 |
นายสุเมธ ทางดง |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
76-120 ชม. |
6117020030 |
นางสาวอัศรา จันทร์หอม |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6117020038 |
นางสาวจุฑามาศ ประทุมชาติ |
หลักสูตรระยะสั้น |
หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น |
61-75 ชม. |
6121010001 |
นายกฤตเมธ ดีมงคล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010002 |
นายกฤษฎา โสภาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010003 |
นายกฤษณพงษ์ ฝ่ายบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010004 |
นายกฤษดา มีชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010005 |
นายกันตวิชญ์ ศรีจันทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010006 |
นายกิตติพงษ์ สิงห์สีทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010007 |
นายกิตติพงษ์ เชื้อทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010008 |
นายกิติพันธ์ คงนาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010009 |
นายคฆาทอง เขียวงาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010010 |
นายจักรมงคล สมพิษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010011 |
นายชนะชัย เยื้องทับ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010012 |
นายชัยนิวัฒนา ลาภมาก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010013 |
นายชัยวัฒน์ วีระ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010014 |
นายชาญชัย สุขเกษม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010015 |
นายชานนทร์ หลักคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010016 |
นายชินวัฒน์ วรรณจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010017 |
นายญาณกิตต์ กตะศิลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010018 |
นายณัฐชัย ศรีแลง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010019 |
นายณัฐพล จันทะโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010020 |
นายณัฐพล สุขไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010021 |
นายณัฐวัตร จารุสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010023 |
นายดลลัชนัย จารุไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010024 |
นายทินกร นิลแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010025 |
นายธนกฤต เสนิทัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010026 |
นายธนพล ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010027 |
นายธนภัทร คำภูมี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010029 |
นายธนากร การินทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010030 |
นายธนากร จันทะโมคา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010031 |
นายธนากร ไกยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010032 |
นายธนาดุล เชี่ยวสกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010033 |
นายธรรมรัตน์ กุมภิโร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010034 |
นายธวัชชัย พันธุมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010035 |
นายธัญพิสิษฐ์ จารุมี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010037 |
นายธีรภัทร กาแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010038 |
นายธีรภัทร ภูเด่นผา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010039 |
นายธีรภัทร์ ทองย่อย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010040 |
นายธีระชัย ฉลาบคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010041 |
นายธีรโชติ กลิ่นกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010042 |
นายนครชัย สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010043 |
นายนทีนาถ กาญจนจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010044 |
นายนนทวัฒน์ บุญเชิด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010045 |
นายนพชัย สายเจียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010046 |
นายนพเดช ทานุมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010047 |
นายนรัตน์ ป้อมจังหรีด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010048 |
นายนราวุธ เดชา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010049 |
นายนัทธพงศ์ ทองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010050 |
นายนันทวัฒน์ กาเผือก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010051 |
นายนิรันดร ผลพุฒ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010052 |
นายบงกชเพชร เนินผา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010053 |
นายบรรณวิชญ์ เบิกบาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010054 |
นายบรเพชร สมคะเน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010055 |
นายปฏิภาณ ปัญญาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010056 |
นายปฏิภาณ แก้วหลวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010057 |
นายปรมัตถ์ มาศพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010058 |
นายปรมินทร์ บุญศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010059 |
นายปราการ แก้วมัจฉา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010060 |
นายปริชาติ ราชชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010061 |
นายป้องปราบ คณะวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010062 |
นายพงศธร แก้วมาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010063 |
นายพงศภัค บุญค้ำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010064 |
นายพรชัย แสนประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010066 |
นายพิชิต เอื้อวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010067 |
นายพิษณุ พระสุริยะทุ่ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010068 |
นายพีระพัส ลาพุฒ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010069 |
นายพีระภัทร นิยมกล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010070 |
นายภราดล หวังผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010071 |
นายภัทรวุธ วงศ์สวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010072 |
นายภาณุพันธ์ ชมพูพื้น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010073 |
นายภานุพล จันทร์ดม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010074 |
นายภารดร กาตีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010075 |
นายภินิตนันท์ นามโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010076 |
นายภูริณัฐ คุณวาที |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010077 |
นายมนตรี พรมสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010079 |
นายมโนปกรณ์ พิมพรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010080 |
นายรัญพกรณ์ แสนศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010081 |
นายรัฐภูมิ สีเทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010082 |
นายฤทธิพร บำเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010083 |
นายวรวิศว์ วรเกตุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010084 |
นายวัชรชัย อุณาศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010085 |
นายวัฒนา ยกยุทธ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010086 |
นายวิชัยรัตน์ สาทู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010087 |
นายวิทูรย์ ไตรทิพย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010088 |
นายวีรวัฒน์ ชารีหอม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010089 |
นายวีรวุทธ พรหมกสิกร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010090 |
นายวีระศักดิ์ มหานิล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010091 |
นายวีระศักดิ์ ใจแน่น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010092 |
นายศรัณยพงศ์ เปรยะรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010094 |
นายศุภกฤต ไชยแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010095 |
นายศุภกิจ ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010096 |
นายศุภฤกษ์ คำวงษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010100 |
นายสุทธิพงศ์ สิงหา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010101 |
นายสุทธิพงษ์ มรดก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010102 |
นายสุทธิสาร สอนกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010103 |
นางสาวสุนัน ทองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010104 |
นายสุภกิณห์ บุญสอน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010105 |
นายสุวิทย์ ศรีภักดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010107 |
นายอนันต์ ประสมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010108 |
นายอนุชา สืบมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010109 |
นายอภิวัฒน์ อุปสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010110 |
นายอภิวัตร สีเขียว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010111 |
นายอัถชัย เพียลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010112 |
นายอิสระ เชิญนิยม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010113 |
นายเกียรติศักดิ์ วงษาพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010114 |
นายเกียรติศักดิ์ ไชยสุระ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010115 |
นายเจตน์ฐาพล ศิลาลัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010116 |
นายเจตริน เรืองโสม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010117 |
นายเจตษะดา พุทธรักษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010118 |
นายเดชนรินทร์ กุติการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010120 |
นายเสฎฐวุฒิ แสนเส็ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010121 |
นายแทนไท สารคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010122 |
นายสิทธิวงษ์ จันราศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010123 |
นายอดิศักดิ์ คำโสดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010124 |
นายสุธินันท์ พรมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010125 |
นายจิโรจน์ หัตถะลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010126 |
นายธีระศักดิ์ ทองโกฏิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010127 |
นายวิชยุตม์ จรุญพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121010128 |
นายกิตตินันท์ คมนัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
6121020001 |
นายกฤษดา จันหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020002 |
นางสาวกฤษดา ไชยธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020003 |
นางสาวกัณฐิกา สายศักดา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020004 |
นายกิตติพันธ์ เพ็งเวียง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020005 |
นายกิตติภพ ผลสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020006 |
นายกิตติศักดิ์ หงษ์แสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020007 |
นายขจรศิลป์ เผ่าพวง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020008 |
นายคมภิพัฒน์ ชำนาญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020009 |
นายจักรภัทร ศรีหาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020010 |
นายจันตพล สุทธิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020011 |
นางสาวคณัสนันท์ ครองสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020012 |
นายจิรวัฒน์ คุ้มจันทึก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020013 |
นายจิราธิวัฒน์ พิพัฒกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020014 |
นายจิรายุ ศรีถา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020015 |
นายชิณวัฒน์ ประทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020017 |
นายณัฐพันธ์ุ อ้วนดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020018 |
นายดลฤทธิ์ อะโนมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020019 |
นายทรงยศ ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020020 |
นายทรงวุฒิ บุญเจริญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020021 |
นายธนกฤต ภูวิมล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020022 |
นายธนภัทร วรจิตต์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020023 |
นายธนวัฒน์ ซาเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020024 |
นายธนโชติ บุญมาลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020025 |
นายธวัลชัย แสนโท |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020026 |
นายธีรพล นามทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020027 |
นายธีรยุทธ สุทธิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020028 |
นายธีรเดช โทนหงษา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020029 |
นายนริศ ศาสตราชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020030 |
นายนันทวัฒน์ คำบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020031 |
นางสาวนันทิพร สุขสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020032 |
นายบัณทิต แสงเนตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020033 |
นายบุญญฤทธิ์ ปัญญาไว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020034 |
นายบุญญฤทธิ์ โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020035 |
นายบุรพล หงษ์คำภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020036 |
นางสาวปรียานุช ศรีสมบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020037 |
นายพงศธร บุบผา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020038 |
นายพิสิทธิ์ศิกดิ์ ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020039 |
นายพีรพงษ์ สาสีรัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020040 |
นางสาวฟ้าใส เมฆฉาย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020041 |
นายภานุเดช พานิชกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020042 |
นายภูริทัต ลครวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020043 |
นายภูวนัย พยัคธา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020044 |
นายมงคล แก้วเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020045 |
นายมนตรี อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020047 |
นายยุทธกาล พลเชียงสา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020048 |
นายรุ่งโรจน์ กานุสนธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020049 |
นายวรรณศิลป์ ลำเนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020050 |
นายวรเมธ สัตยา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020051 |
นายวัชรพล สุภะพินิ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020052 |
นายวัชรากร อุณาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020053 |
นายวันชัย นามสุโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020055 |
นายวิวรรธน์ แต้มทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020056 |
นายศรายุทธ วงศ์ษาเคน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020057 |
นายศักดิ์สมุทร สุดวิเศษ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020058 |
นางสาวศิริพร สุวรรณวิชิต |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020059 |
นายศิวะ งามทิพย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020060 |
นายศุภกร บุญจอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020061 |
นายศุภกร สาโรจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020062 |
นายศุภกรณ์ กำมันตะคุณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020063 |
นายศุภโชค ศรีตะวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020064 |
นายสัญญา ป้องพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020065 |
นายสิทธิชัย ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020066 |
นายสิทธินนท์ เกลี้ยงดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020067 |
นางสาวสุมิตตรา พรมศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020068 |
นายสุรวุฒิ บุญเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020069 |
นายสุรศักดิ์ ศรีจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020070 |
นายสุริชัย เผ่าศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020071 |
นางสาวสุวนิดา บุญไทย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020072 |
นายสุวิทย์ สังฆฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020073 |
นายสุเมธ สว่างวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020074 |
นายอดิชาติ แสนสมัคร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020075 |
นายอดิสรณ์ โคตรอาษา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020076 |
นายอนากร เปรมทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020077 |
นายอนุชิต แก้วโวหาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020078 |
นายอภิวัฒน์ วัฒนสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020079 |
นายอัษฎาวุธ สังขฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020080 |
นางสาวอาริยา มิสา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020081 |
นางสาวอิศริยาพร จันทรินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020082 |
นายเกียรติศักดิ์ แก้วบุตตา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020083 |
นายเจษฎา กำหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020084 |
นายเจษฎาภรณ์ ทองเสริฐ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020085 |
นายเชาว์วัฒน์ พิพัฒน์กุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020086 |
นายเดชา ประทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020087 |
นายเศรษฐพงศ์ สุระวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020088 |
นายไกยสิทธิ์ สีมาชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020089 |
นายไกรสร นามจันทรา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020090 |
นายธนกร เย็นวัฒนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020091 |
นายชินวัตร สิงห์คำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020092 |
นางสาวสุภากร โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121020093 |
นายอำนาจ กระจ่างใจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
6121030001 |
นางสาวฉันธนา ชารีหอม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030002 |
นายชัยณรงค์ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030003 |
นางสาวชุติมา หวานใจ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030004 |
นายธนพงศ์ อ้นไธสง |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030005 |
นายธนภัทร สีม่วงคำ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030006 |
นายธนากร มัฐผา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030007 |
นายปรเมตร์ รักษาสัตย์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030008 |
นายภานุวัฒน์ พรมโสภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030011 |
นายศุภณัฐ พาหา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030012 |
นายสิทธิพงศ์ เผ่าศรี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030013 |
นายสุรชน บุญมูล |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030014 |
นายเกรียงศักดิ์ พันทา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030015 |
นายธนศักดิ์ สาภา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030016 |
นายศิริศักดิ์ เนาวรัตน์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030017 |
นายสมรักษ์ ภูตะเวช |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030018 |
นายมนูญ ถึงนอก |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030019 |
นายศุภกร บุญใส |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030020 |
นายสิทธิพร โลหะสาร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030021 |
นายณัฐวุฒิ บุญมานนท์ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030022 |
นายอัครชัย สุวรรณการ |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121030023 |
นายนินนาท อ้วนดี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
6121040001 |
นายกริชณริน พระสุรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040002 |
นายกฤษฎา โอนอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040003 |
นายกฤษฎา อุสาหวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040004 |
นางสาวกสิณา นนทะชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040005 |
นายกิติศักดิ์ กาเผือกงาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040006 |
นายจารุกิต ทองชุม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040007 |
นายจารุพงค์ ศรีทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040008 |
นายจิรวัฒน์ อินอร่าม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040009 |
นางสาวจุฑาทิพย์ หงษ์คำจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040010 |
นายฐานทัพ คณาวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040011 |
นายฐานัน มามาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040012 |
นายณรงค์ฤทธิ์ แสนพาน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040013 |
นายณัฐพล ลาเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040014 |
นางสาวณัฐรดา ภูพิมสัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040015 |
นายณัฐวุฒิ คำจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040016 |
นายณัฐวุฒิ พรมจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040017 |
นายดนัย สินธ์ชู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040019 |
นายธนวัฒน์ วรรณกาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040020 |
นายธนวัฒน์ เนียมขุนทด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040021 |
นายธนาสิน ปลื้มใจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040022 |
นายธวัชชัย สุมะวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040023 |
นายธัญกร เปรมใจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040024 |
นายธีรภัทร พันตู้ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040025 |
นายธีรภัทร์ จันดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040026 |
นายธีรวัฒน์ ศรีสุพรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040027 |
นายนพรัตน์ คำธิศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040028 |
นางสาวนริศรา ภู่โพธิ์เกตุ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040029 |
นายนัทธพงษ์ สีสุวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040031 |
นางสาวปฏิภาน บุญรำไพ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040032 |
นายประวันวิทย์ โกศล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040033 |
นางสาวปราณี ทองใบ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040034 |
นายปริญญา เวิ้งผา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040035 |
นายพันธ์พงศ์ ลุนพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040036 |
นายพาณุวิชญ์ รำไพ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040037 |
นายพีรพัฒน์ อุคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040038 |
นายพีระพงษ์ เรืองยศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040039 |
นางสาวมณีรัตน์ แสนโท |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040040 |
นายรัฐประชา พรมจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040041 |
นางสาวรัตนาภรณ์ มีทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040042 |
นางสาววรัชยา ขวัญทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040043 |
นายวัชระ แสนหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040044 |
นายวิทวัฒน์ ทองชุม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040045 |
นายวิทวัส บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040046 |
นายวีระศักดิ์ ใจสิริ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040047 |
นางสาวศรสวรรค์ สมบูรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040048 |
นายศราวุธ สีหานาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040049 |
นายศราโรจน์ สายสมุทร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040050 |
นายศักดิ์ทวี ทองเหลือง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040051 |
นายศุภกฤษ สันตพลี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040052 |
นายสถาพร ดวงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040053 |
นายสรวิชญ์ เนื้อทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040054 |
นายสราวุธ ถาพินนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040055 |
นายสราวุธ สู่เสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040056 |
นายสันตรักษ์ จูมดอก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040058 |
นายสุธิมนต์ ทวีลัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040059 |
นางสาวสุนิษา จันทรินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040060 |
นายอดินันท์ อุ่นทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040061 |
นายอนันต์ดา ปาบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040062 |
นายอภิวิชญ์ เหมือนเหลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040063 |
นายอัษฎาวุธ ลุนดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040064 |
นายอาคเนย์ มีชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040066 |
นายอุทัย ตันโยง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040067 |
นายเจษฎา จารุสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040068 |
นายเจษฎา ยอดมงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040069 |
นายเจษฎาภรณ์ ทุมภู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040070 |
นายเด่นดนัย เชิญนิยม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040071 |
นายเสาวภาคย์ บัวเขียว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040072 |
นายเอกราช วงสกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040073 |
นางสาวโสภิดา เทียนเงิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040074 |
นายไพรวรรณ หาญชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040075 |
นายเพชรกล้า แร่ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040076 |
นายสกรรจ์ ทองลี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040077 |
นายภูบดินทร์ อรศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040078 |
นางสาวอรทัย ธรรมชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040079 |
นายอนุชาติ โคตรมุงคุณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040080 |
นายณัฐวุฒิ ยุติรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040081 |
นายธีรพงษ์ โพธิ์พุ่ม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040082 |
นางสาวจันจิรา ธรรมสัตย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040083 |
นายณัฏฐ์พัธร์ อนุอัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040084 |
นายพีรภัทร วงค์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040085 |
นายนันทวุฒิ วังคีรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040087 |
นายภูมินทร์ วรวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121040088 |
นายอัษฎาวุธ โลหะกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
6121050002 |
นายกฤตชัย โคตรอาษา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050003 |
นายคมศักย์ อุนาภาค |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050004 |
นายจตุรงณ์ เพชอุน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050005 |
นายจิตติชัย บุญทศ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050006 |
นางสาวจินตนา จำใบ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050007 |
นายจิรพงศ์ เก่งกาจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050008 |
นายชัยณรงศ์ โหพลงาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050009 |
นางสาวชุติมา พระศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050010 |
นายทรงวุฒิ สาทาวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050011 |
นายทักษ์ จุลทะ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050012 |
นางสาวทิวา พิมเสน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050013 |
นายธนวัตร ตาดำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050014 |
นายธนวิชญ์ แก้วอุดร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050015 |
นายธนศักดิ์ ภูวงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050017 |
นายธนาวัฒน์ แก้วตะพาน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050018 |
นายธีรภัทร ยิ้มแย้มแสง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050019 |
นายธีรภัทร วงค์วิลาศ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050020 |
นายธีระเทพ เรืองเดช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050021 |
นายนครินทร์ ดำหนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050022 |
นายนพดล วรรณโสภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050023 |
นายนพรัตน บุญกรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050024 |
นายนาวิน ศรีเชียงขวาง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050025 |
นายบริพัตร คงรอด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050026 |
นายปริญญา เจริญชึ้น |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050027 |
นายปรเมษฐ์ สารคณา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050028 |
นายพรณรงค์ สุภศร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050029 |
นายพรพิพัฒน์ รักษาผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050030 |
นางสาวพัฒน์นรี สีสุวะ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050031 |
นายพิพัฒน์พงศ์ ศิริเจริญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050032 |
นายพีรพัฒน์ แสงบุดดา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050033 |
นายพูลสวัสดิ์ หวังผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050034 |
นายภัทรพล เชิดชู |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050035 |
นายภานุวัฒน์ ทองใบ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050036 |
นายภานุวัฒน์ ปุยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050037 |
นายมติมนต์ จำนงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050038 |
นางสาวมินตรา เผ่าผม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050039 |
นางสาวมิ่งพร พุ่มพวง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050040 |
นายรัชภูมิ ทิพย์อุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050041 |
นายวรชัย กลอนโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050042 |
นายวรศักดิ์ อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050043 |
นายวรเชษฐ์ บุญหาญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050044 |
นายวาทยุทธ ศิริดำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050045 |
นายวีระพล นามราช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050046 |
นายกิตติศักดิ์ ทะคำสอน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050047 |
นางสาวศลิษา ศรีสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050048 |
นางสาวศุภิตา ยั่งยืน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050049 |
นายสมศักดิ์ บุญช่วย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050050 |
นายสิทธิชัย หันสุวอ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050051 |
นายสิทธิพร กาฬกาญจน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050052 |
นายสิทธิวัฒน์ เผ่าศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050053 |
นางสาวสุดารัตน์ หวังผล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050054 |
นางสาวสุทธิดา เกษมสุข |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050055 |
นางสาวสุธิดา นาโสก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050056 |
นายสุธินันท์ บัวเหลา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050057 |
นายสุพัฒนพรรณ เอกสัน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050058 |
นางสาวสุพัตรา แสงทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050059 |
นางสาวสุภาริณี นาสังข์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050060 |
นายสุวรรณชาต บุญยะมูล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050062 |
นายอัศนชัย จันทะลือ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050063 |
นายอัษฎาวุธ อินทรประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050064 |
นายอาทิตย์ ศรีทะบาล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050065 |
นายอานนท์ ยืนยง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050066 |
นายอินทรชิต แสนคุ้ม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050067 |
นายเฉลิมชัย วงศ์เวิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050068 |
นางสาวเดือนเต็ม อ่อนกันหา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050069 |
นายเพชรกล้า นรบุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050070 |
นายเอกมงคล วีระศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050071 |
นางสาวไอรดา สารธิมา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050072 |
นางสาวมินตรา พราหมณี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050073 |
นางสาวกันต์กนิษฐ แดงดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050074 |
นางสาวชนิกา ศรีสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121050075 |
นายปิยวิทย์ วรโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
6121060002 |
นายกมล สุนันทิพย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060004 |
นายจักรเพชร ไชยจักร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060005 |
นายชลนที ท้าวขรรค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060006 |
นางสาวฐิตินันท์ นิลสว่าง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060007 |
นายฐิรพงศ์ สารภาพ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060008 |
นายณรงค์ มังษะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060009 |
นายณัฐพล สว่างเนตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060010 |
นายดอน ธีระจันทา เรฟเวล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060011 |
นายธีรวัฒน์ สารภาพ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060012 |
นายนราชัย สุภาวงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060013 |
นางสาวนัฐติยาภรณ์ สุขชัย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060014 |
นายปฏิพล แพงคุณ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060015 |
นายพนารัตน์ แต้มทา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060017 |
นายภักดี ถูระวร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060018 |
นายภัควัฒน์ ศรีรอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060019 |
นายภัทรพงศ์ ปะวิโน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060020 |
นางสาวมธุรดา หน่อจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060022 |
นายรณยุทธ อรปัญญา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060024 |
นางสาววรรวิภา พรมกัน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060025 |
นายวีรลักษณ์ โก๊ะรัมย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060026 |
นายวีระศักดิ์ สมสะอาด |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060027 |
นายศิริมงคล ธิบูรณ์บุญ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060028 |
นายศุภกรณ์ บุญมาลี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060029 |
นางสาวสุณิชชา พรมเยี่ยม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060031 |
นายอภิวัฒน์ หมายสิน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060032 |
นายอารีย์ นาถาบุตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060033 |
นายเกียรติศักดิ์ สายสร้อย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060034 |
นายเจริญพร ฤทธิ์จันดี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060035 |
นายเฉลิมชัย ขวัญแก้ว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060036 |
นายเดชฤทธิ์ แต้มทา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060037 |
นายเปรมปรีดี พิมพ์สุด |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060038 |
นางสาวเวธกา เจริญวงศ์พิสิฐ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060039 |
นายเจษฎา การะกิจ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060040 |
นายวายุ หาญจิตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121060041 |
นายกรกฤษ ศรีวะลา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
6121280001 |
นายจักรินทร์ จันทรวงค์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280003 |
นางสาวจินตนา สายสี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280004 |
นายชญาทัตน์ จูมดอก |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280005 |
นายชวกร กรกระโทก |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280006 |
นายชานุวัฒน์ รักแฝงกลาง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280007 |
นายชินภัทร วิลัยแลง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280008 |
นายชินาธิป นาดี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280009 |
นางสาวฐาปนี ฝนทั่ง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280010 |
นายณรงค์ โคตอาษา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280011 |
นายณัชฐกิตติ์ กัลยา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280013 |
นายตันติกร พูลสวัสดิ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280014 |
นายทรงวุฒิ โพธิ์งาม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280015 |
นายธนพล จันทะโสม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280016 |
นางสาวธัญญารัตน์ สีวะกุล |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280017 |
นางสาวธิติมา สุขสัตย์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280018 |
นายธีรวัตร สมงาม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280020 |
นางสาวนฤชา สารีบท |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280021 |
นางสาวนฤมล ม้วนทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280022 |
นายภัทรพงศ์ พรมเสน |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280023 |
นายภากร ใจแน่น |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280024 |
นายมีนา ศรีไชยา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280025 |
นายยุทธศาสตร์ เนินทราย |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280026 |
นายวชิระ สุวอ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280027 |
นายวรกิตติพล หล้าบุดดา |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280028 |
นางสาววาสนา ใจงาม |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280030 |
นางสาวศศิพิริรัตน์ พรทิพย์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280031 |
นายสนธิวรรณ ทาทอง |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280033 |
นางสาวสิริมา อินอุ่นโชติ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280035 |
นางสาวอรวรรณ์ สำลี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280036 |
นางสาวอรอนงค์ พิมพ์วงค์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280037 |
นางสาวเกษดา งามศรีสัย |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280038 |
นายเรวิน โพธิ์ศรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280039 |
นายธนภัทร์ โสดาจันทร์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280040 |
นายกิตติไชยวัฒน์ กะนะหาวงศ์ |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6121280041 |
นางสาวทวินันท์ สุริยะศรี |
ปวช. |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
6122010001 |
นางสาวกนกพร จันทร์สว่าง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010002 |
นางสาวกัญญาณัฐ เปรินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010003 |
นางสาวกัญญาณัฐ วงษาศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010004 |
นางสาวกัญญารัตน์ มนภาส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010005 |
นางสาวกันติยา ปัตถาลี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010006 |
นางสาวกัลยา แก้วบุตดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010007 |
นางสาวกาญจนา เสนิทัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010008 |
นางสาวกุลณัฐ โพธิรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010009 |
นางสาวจริยา แก้วกนก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010010 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ แสงย้อย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010011 |
นางสาวจารุวรรณ จันทบาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010012 |
นางสาวจิดาพร สายเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010014 |
นางสาวจีรนันท์ ขันเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010015 |
นางสาวจีรนันท์ แสนสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010016 |
นางสาวจุฑาพร พงษ์สวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010017 |
นางสาวชมพูนุช เซาะแสวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010018 |
นายชยากร สุจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010019 |
นางสาวชัชรีภรณ์ สายแสง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010020 |
นายชานนท์ บุตรสีทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010021 |
นางสาวช่อผกา วันทาพงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010022 |
นางสาวณัฐริกา บุญนูน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010023 |
นายดวงตะวัน มหาผล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010024 |
นางสาวดาราวรรณ นามวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010025 |
นางสาวทิพย์ธัญญา โพธิพันธุ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010026 |
นางสาวทิพย์สุดา อาจธะขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010027 |
นางสาวทิพวรรณ เที่ยงธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010028 |
นางสาวธัญพิชชา เสือสา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010029 |
นางสาวนลาวัลย์ ทองดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010030 |
นางสาวนันทวรรณ สุวรรณพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010031 |
นางสาวนิจจารีย์ ไชยเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010032 |
นางสาวนุศรา สิงห์แก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010033 |
นายบารมี สารศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010034 |
นางสาวปทุมวรรณ สดีวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010035 |
นางสาวปราณชีวา ไม่โศก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010036 |
นางสาวปริยากร สีน้อยขาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010037 |
นางสาวปลิวลม สมคะเน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010038 |
นางสาวปวิชญา บุดดาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010039 |
นางสาวผกาพร สุวรรณพรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010040 |
นางสาวพรพิมล ผิวพรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010041 |
นางสาวพรสวรรค์ เสนพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010042 |
นางสาวพัชรา พรหมเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010043 |
นางสาวพัชลินดา พรมกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010044 |
นายพัฒนพงศ์ ดอกอินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010045 |
นางสาวพิมพกานต์ ปุริเกษม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010046 |
นางสาวพิมพกานต์ อุทพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010047 |
นางสาวพิมมาดา แก้วศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010048 |
นางสาวพิยดา กาฬจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010049 |
นางสาวภาวดี แสงแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010050 |
นางสาวมณีรัตน์ ผิวหอม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010051 |
นางสาวยลดา สุพรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010052 |
นางสาวรวิวาร พลแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010053 |
นางสาวรัชนี พรมโพธิ์ทิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010054 |
นางสาวรัตนาภรณ์ คูนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010055 |
นางสาวรุ่งทิวา ไตรยวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010056 |
นางสาวฤดีกมล กระจ่างใจ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010057 |
นางสาวลัดดาวัลย์ นิยมศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010058 |
นางสาววรรณภา อ้วนออร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010059 |
นางสาววรรณวิสา สุเทพ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010060 |
นางสาววราพร ธรรมจักร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010061 |
นางสาววรุณี ยืนยง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010062 |
นางสาววลีพร เวชกามา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010063 |
นางสาววาสนา คุณศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010064 |
นางสาววิจิตรา เอกศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010065 |
นางสาววิมล สีน้ำเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010066 |
นายวิษณุ อ่อนคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010067 |
นางสาวศวิตา ทางชอบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010068 |
นางสาวศศิธร เหล่าเรียน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010069 |
นางสาวศศิโฉม แสนทองอินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010070 |
นางสาวศิวินันท์ จันทพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010071 |
นางสาวศุภาพร พรมรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010072 |
นางสาวสุกัญญา ศรีสุวงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010073 |
นางสาวสุจิตตรา เนียมขุนทด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010074 |
นางสาวสุชาวดี สุภิวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010075 |
นางสาวสุดารัตน์ กอทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010076 |
นางสาวสุดารัตน์ กิจช่วย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010077 |
นางสาวสุดาวรรณ กุดเป่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010078 |
นางสาวสุธิดา วิชัยสงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010079 |
นางสาวสุทัตตา ก้อนทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010080 |
นางสาวสุพัตรา หาวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010081 |
นางสาวสุภัสสรา วงค์จันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010082 |
นางสาวสุภาพร นครพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010083 |
นางสาวสุรดา สารีรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010084 |
นางสาวสุวนันท์ พิมพาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010085 |
นายสุวิชา โคตะนนท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010086 |
นางสาวส้มโอ ตันปาน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010087 |
นางสาวหนึ่งฤทัย บุญก่อเกื้อ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010088 |
นางสาวอพัชชา อินหอม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010089 |
นางสาวอภาภรณ์ ปัญญาดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010090 |
นายอภิรักษ์ ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010091 |
นางสาวอภิสรา ผิวทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010092 |
นางสาวอรวรรณ พรมน้ำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010093 |
นางสาวอริษา สุขจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010094 |
นางสาวอัจฉราพรรณ สายเสมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010095 |
นางสาวอาคิรา เติมสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010096 |
นางสาวอารียา แสงฤทธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010097 |
นางสาวอุไรวรรณ กาลจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010098 |
นางสาวเกวลิน วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010099 |
นางสาวเกียรติญา สมควร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010100 |
นางสาวเจนจิรา เสริฐศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010101 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ประทุมมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010102 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ผาเวช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010103 |
นางสาวใดยะดา บุญมาก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010104 |
นางสาววรรณภา ปัดถาลี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010105 |
นางสาวสุพัชรี สมภาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010106 |
นางสาวสุดารัตน์ ภาเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010107 |
นางสาวตุ๊กตา บุญไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010108 |
นางสาวกัลยา มณีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010109 |
นางสาวจารุกร รุ่งพิทักษ์มานะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010110 |
นางสาวรุ่งลาวัลย์ ศรีเมฆ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010111 |
นางสาวเกล็ดมณี ประกอบศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010112 |
นางสาวเมขลา ดวงแข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010113 |
นางสาวมัทนา สิมมาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010114 |
นางสาววิลาสินี ว่องปัญจเลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122010115 |
นางสาวพัชรวรรณ ทองชุม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6122040001 |
นางสาวกมลฉัตร ออมทรัพย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040002 |
นางสาวกอบกาญจน์ โคตะวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040003 |
นางสาวกัญญารัตน์ เชิดชู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040004 |
นางสาวกัญญาวีร์ เหล็กดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040006 |
นางสาวกุลศิริ สมรูป |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040007 |
นางสาวคชาภรณ์ ทุมาสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040008 |
นางสาวจตุรพร เจริญสวัสดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040009 |
นางสาวจันทร์ทิพย์ สิงห์คำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040010 |
นายชญานิน ธรรมวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040011 |
นางสาวชนัญญาพร โสเสมอ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040012 |
นางสาวชมพูนุช ฤทธิวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040013 |
นางสาวชลธิชา แก้วขาว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040014 |
นางสาวชลลดา อัฒศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040015 |
นางสาวชไมพร วรวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040016 |
นายฐนกร ศิริธารา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040017 |
นางสาวสิริณัฏฐ์ สร้างไร่ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040018 |
นางสาวณฤทัยธาร เจียงวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040019 |
นางสาวณัฐณิชา วิสุทธิยา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040020 |
นายณัฐธิดา มูลสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040021 |
นางสาวณัฐนิดา อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040022 |
นายณัฐพร บุญรุ่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040023 |
นายณัฐวุฒิ ภูษา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040024 |
นายณัฐวุธ อุปริมาตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040026 |
นายนรินทิพย์ พลศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040027 |
นางสาวนัฐนิตา จันทะนาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040028 |
นางสาวนันท์นภัส สอนพงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040029 |
นางสาวนิรัชพร ธรรมรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040030 |
นางสาวนิศานาฏ มะลาวัน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040031 |
นางสาวนีรนุช พลหาญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040032 |
นางสาวน้ำทิพย์ ถนอมชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040033 |
นางสาวปิยะนุช คันธจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040034 |
นางสาวปิยะมาศ อินทรีย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040035 |
นายพงษ์สุธร จันทะหงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040036 |
นางสาวพรชนัน สุวะไกร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040037 |
นางสาวพรทิพย์ลักษณ์ มลีรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040038 |
นางสาวพรนภา นาบุญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040039 |
นางสาวพอฤทัย บุญหาญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040040 |
นางสาวพุทธิชา สุขกาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040041 |
นางสาวภัทรพร บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040042 |
นายภีรภัทร สำเภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040043 |
นางสาวราตรี สารัตชู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040044 |
นางสาววชิราภรณ์ เสาสิมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040045 |
นางสาววนิดา พระวิสัตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040046 |
นางสาววรรณภา สีหาบุตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040047 |
นางสาววีรนัน ประภายนต์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040048 |
นางสาวศรัณยา กุมแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040049 |
นางสาวศศิธร พลพาล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040050 |
นางสาวสร้อยฟ้า จันดาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040051 |
นายสาคร ทองเฟื่อง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040052 |
นางสาวสายธาร หารจิต |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040053 |
นายสินอำนาจ ไชยโยธา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040054 |
นางสาวสุกัญญา พุทโสม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040055 |
นางสาวสุพิชชา ประวัติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040056 |
นางสาวสุภัตรา โสมรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040057 |
นางสาวสุภาพร สาธร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040058 |
นางสาวสุภาภรณ์ อ่อนชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040059 |
นางสาวสุภาวดี ศรีวงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040060 |
นางสาวสุภิญญา สุขคุณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040061 |
นางสาวสุภิญญา สุทธิจักร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040062 |
นางสาวสุวรรณภา นันตะวัน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040063 |
นายอนุสิทธิ์ ชาวเวียง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040064 |
นางสาวอมรรัตน์ ประถมนาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040065 |
นางสาวอรกานต์ พันธุ์ดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040066 |
นางสาวอริสา บุญโสม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040067 |
นางสาวอริสา มณีสาย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040068 |
นางสาวอารียา เทศนา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040069 |
นางสาวอินทิรา ภัยวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040070 |
นายเกรียงไกร แถวพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040071 |
นายเจษฎาภรณ์ ปัสสาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040072 |
นายเบญจพล มาภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040073 |
นางสาวเบญจพิศ หมั่นเรียน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040074 |
นางสาวเมลดา สุนาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040075 |
นางสาวโนนคูณ เจริญรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040078 |
นางสาวลลิตา สายจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040079 |
นางสาวณัฐวรรณ หงษ์ทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040080 |
นายเสริมศักดิ์ มีมานะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040081 |
นางสาววิมลณัฐ แก้วประเสริฐ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040082 |
นางสาวนราวัลย์ นีรภาส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040083 |
นางสาวมุกดา วรรณโสภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040084 |
นางสาวณัชริฎา สายเพชร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040085 |
นางสาวจิราภรณ์ ทองโกฏ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6122040086 |
นางสาวสุนิษา มีแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6127010001 |
นายจักรพรรดิ์ วรรณวัลย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010002 |
นางสาวจิราภรณ์ สายทารี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010003 |
นางสาวจิราวรรณ ตาลพรศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010004 |
นางสาวจุฑามาศ ภิญโญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010006 |
นางสาวทัศน์มัย ไชยรักษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010007 |
นางสาวธิติมา เพิ่มพูล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010008 |
นายธีรพัฒน์ ชาติชาย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010009 |
นางสาวธีราพร ชัยจิราภัทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010010 |
นางสาวธุวพร ทองคำแท้ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010011 |
นางสาวนภาวรรณ ทีระฆัง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010012 |
นางสาวนิตยา ชิณพัฒน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010013 |
นางสาวปณาลี ศรีชัยมูล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010014 |
นายปรายฟ้า สราญรมย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010015 |
นางสาวปริชญา กงล้อม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010016 |
นางสาวพรนิภา แก้วศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010017 |
นางสาวพิมนภา บุญคง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010018 |
นางสาวมนฑกานต์ เที่ยงธรรม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010019 |
นายมาโนช อ่อนชาติ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010020 |
นางสาวลลิตา จำปาสา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010021 |
นางสาวละอองดาว ภูตะเวชน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010022 |
นายลิขิต วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010023 |
นางสาววังทอง เข็มสุข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010024 |
นางสาววิรัชรา ผลมา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010025 |
นางสาววิลาวรรณ ศรีสุวรรณ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010026 |
นางสาววิลาวัลย์ ชิณพัฒน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010027 |
นางสาววิลาสินี โพธิ์ใต้ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010028 |
นางสาวศิวะภรณ์ ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010029 |
นางสาวสิริพาภรณ์ ด้วงวงษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010030 |
นางสาวสุภาภรณ์ กาละชัย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010031 |
นางสาวอนันตฌา แก้วหาญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010032 |
นายอนุชา กันหาคุณ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010033 |
นายอนุพันธ์ บรรลุ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010034 |
นางสาวอาทิตยา หวังศิลป์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010035 |
นางสาวอาทิตยาพร อุ่นจิต |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010036 |
นางสาวอินธิลา ทองวิเศษ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010037 |
นางสาวแก่นกฤษณา เนตรสว่าง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010038 |
นางสาวภัทรวดี ทองโกฏิ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010039 |
นางสาวสุภาพร อ่อนพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010040 |
นางสาววิมลทิพย์ ราชชมพู |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010041 |
นายนัทธพงศ์ สุพล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6127010042 |
นางสาวสมปราถนา พุทธิชนย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6131010001 |
นายกิตติ จันทชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010002 |
นายจักรพล บุญสมญา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010003 |
นายจักรพันธ์ กัลยา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010004 |
นายจีระยุทธ ป้องคำลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010005 |
นายชนาธิป ไชยวรรณ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010006 |
นายชัชนันท์ บุญนูน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010007 |
นายณัฐพงษ์ จันทร์ถอด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010008 |
นายณัฐพงษ์ วรรณคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010009 |
นายดวงเพชร พันธ์เลิศ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010010 |
นายดำรงศักดิ์ ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010011 |
นายทนาทร จันทร์โสม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010012 |
นายธนพล ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010013 |
นายธนวัตร วันยะบัตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010014 |
นายธวัชชัย ทองเหลือง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010015 |
นายธวัชชัย แสนหวัง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010016 |
นายธีรภัทร มะณีวรรณ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010017 |
นายธีระพล วงค์เหลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010018 |
นายนวคุณ เวรวรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010019 |
นายนิพล อ่อนชาติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010020 |
นายประครอง ไชยดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010022 |
นายพงษ์ศรี สู่เสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010023 |
นายพรชัย แก้วกนก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010024 |
นายพรภิรมย์ บุญเหลือ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010025 |
นายพีรัช วงศ์สีทา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010027 |
นายรัชวิสข์ พูลเพิ่ม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010028 |
นางสาววัชราภรณ์ ดอกบัว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010029 |
นายวีรพล แคนสีลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010030 |
นายวุฒิพงษ์ สงศิริ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010031 |
นายศตวรรษ โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010032 |
นายศรายุทธ ไกยกิจ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010033 |
นายศานติพงศ์ พิมพ์คำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010034 |
นายสหวรรษ สิงหา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010035 |
นายสิทธิชัย แพงจ่าย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010036 |
นายสิทธิพร มลีรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010037 |
นายสุรดิษ สุทธิเมฆ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010038 |
นายอนุพงศ์ อุณาวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010043 |
นางสาวสุจิตรา ศรีตะวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010044 |
นายเจษฎา รัตนศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010045 |
นายคุณานนท์ หอมสิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010046 |
นายเรืองฤทธิ์ ภาทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010047 |
นายจิโรจน์ หัตถะลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010048 |
นายชัยประวิทย์ โสมรุด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010051 |
นายณัฐวุฒิ สารธิมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010052 |
นายดุลยวัต ดานุวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010053 |
นายธนัทชัย นิลเพชร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010054 |
นายธวัชชัย กุลภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010055 |
นายธีรเชษฐ์ สายศักดา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010056 |
นายกิตติพงศ์ ทองห่อ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010057 |
นายปฐมพงษ์ สุระวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010059 |
นายพงษ์เดชา บุญแจ่ม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010060 |
นายภานุวัฒน์ รัตนศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010061 |
นายภูวไนย สิมุฒิ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010062 |
นายมงคล เงาดำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010063 |
นายรุ่งโรจน์ อนุดำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010064 |
นายวัฒนา กุลเกลี้ยง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010066 |
นายศุภวัฒน์ หอมน้อย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010067 |
นายสิทธิศักดิ์ พลารักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010068 |
นายสุกนต์ธี ศรีภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010069 |
นายสุทธิพงษ์ ศรีคุ้ม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010071 |
นายอดิศร สุดาชม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010072 |
นายอนวิทย์ ศรีภิรมย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010074 |
นายอุทิศ บุญโสม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010075 |
นายเกรียงไกร ช่วยคูณ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010076 |
นายเกียรติศักดิ์ เกษียร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010077 |
นายเทิดฤทธิ์ จันทา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010078 |
นายธีรยุทธ บุญสงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010079 |
นายปัณณธร เข็มโคตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010080 |
นายพงษ์พานิช เหลืองเจริญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010081 |
นายวิทยา เสนารินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010082 |
นายพรปัญญา สิมมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010083 |
นายสิทธิพล โพธิ์เจริญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131010084 |
นายเกียรติภูมิ พึ่งกุล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6131020001 |
นายกิตติภูมิ โนนตูม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020002 |
นายคมกฤษ ทีวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020003 |
นายจตุรพิธ อุทิตสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020004 |
นายจักรภพ โคตรทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020005 |
นายฉลาด กาทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020006 |
นายชีวาพร จันทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020007 |
นายณัฐพล บุญงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020008 |
นายณัฐวัฒน์ บุระพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020009 |
นายตะวัน พุทธขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020010 |
นายธนากร ก้อนคำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020011 |
นายธวัชชัย โตน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020012 |
นายธีรภัทร บุญแสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020013 |
นายธีระพงษ์ ธุระกิจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020014 |
นายปกรณ์ บุญงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020015 |
นายประทานพร แพงจ่าย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020016 |
นายอนิรุตน์ สายสี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020017 |
นายพลากร ไกยนารถ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020018 |
นายพัสกร ระหงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020019 |
นายพิชิตชัย สืบสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020020 |
นายภานุวัตย์ เอกศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020021 |
นายภูวดล สุรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020022 |
นายมงคล ศรีเพชร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020024 |
นายสหรัฐ กุติการ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020025 |
นายสิทธิพงษ์ กลางประพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020026 |
นายสุทธิพงศ์ พูลจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020027 |
นายสุนทร แขสว่าง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020028 |
นางสาวสุภาวดี โพธิสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020029 |
นายอนุชิต แต้มทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020030 |
นายอนุรักษ์ ทุ่นทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020031 |
นายอภิชัย สารจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020032 |
นายอำนาจศักดิ์ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020033 |
นายเมธี มีเพียร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020034 |
นางสาวขวัญใจ ทิพย์เนตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020035 |
นายจีรายุทธ ทองห่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020036 |
นายชัชพงค์ เชื้อทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020037 |
นายชาคริต สายเบาะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020038 |
นายณัฐพงษ์ สุพัดพร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020039 |
นางสาวณัฐพร อาศัยสงฆ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020040 |
นายณิรุจน์ คำบอน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020041 |
นายธนพล โสภากัณฑ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020042 |
นายนลธวัช จงเทพ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020043 |
นายนัฐพงษ์ มีลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020044 |
นายพงษกร หวลหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020045 |
นายพรชัย สมบูรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020046 |
นายพิเชษฐ์ ปัดร้าย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020047 |
นางสาวภาวินี บุญจิตต์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020048 |
นางสาวรัชนีกร บุญถา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020049 |
นายรุ่งวสันต์ พันธิราช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020050 |
นางสาววรรณภา สิทธิสอน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020051 |
นายวรสิทธิ์ ศรีสันต์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020052 |
นายวัชรพล คณาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020053 |
นายวายุ วันทาพงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020054 |
นางสาววิจิตรา อุตสาหพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020055 |
นายศรายุทธ คำผาลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020056 |
นายสิทธิพงษ์ วงษ์ศรีสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020057 |
นายสุทธิพงษ์ ศาลาแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020058 |
นายสุวัฒน์ พันธุมา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020059 |
นางสาวอิสริยา สิงห์เล็ก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020060 |
นายเพ็ญเพชร ทองยศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020061 |
นายไพรพนา กรรมเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020062 |
นายจิรพนธ์ ทองวิจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020064 |
นายธงชัย จันทนาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020065 |
นายธนพล เสาะแสวง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020066 |
นางสาวนันทิภา ลาแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020067 |
นางสาวนารี อรศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020068 |
นางสาวปิยะธิดา ไชยสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020069 |
นายพีรพัฒน์ ศรีวะวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020070 |
นายภูมิพัฒน์ นาน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020072 |
นายวีรชัย ค้องอ้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020073 |
นางสาวสุดารัตน์ มักหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020074 |
นางสาวอรนุช เรียนไธสง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020075 |
นายอาชาไนย จันวงเดือน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020077 |
นายจีระวัฒน์ พืมขุนทด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020078 |
นายชัยวัฒน์ ยอดมงคล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020079 |
นายณัฐพล พรโสม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020080 |
นายตระการ โสมรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020082 |
นายธีระพงษ์ ศิริจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020083 |
นายนัฐพล อุดนิรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020084 |
นางสาวบุษกร กาญจนสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020085 |
นายพงษ์ศักดิ์ รัตนจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020086 |
นายพัชรพล อินทร์นา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020088 |
นายพีรพล ขุมทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020090 |
นายรัชพล ล่องลม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020091 |
นายวรวิช สังกะสี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020092 |
นายวรวุฒิ พวงทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020093 |
นายวุฒิชัย จันทะโชติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020094 |
นางสาวศิริมา ทะยาธรรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020095 |
นายสิทธิกร ธนู |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020096 |
นายสุทธินันท์ แดงอุไร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020097 |
นายสุรธัช ทุมรินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020098 |
นางสาวสุวนันท์ โคระชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020099 |
นายอดิศักดิ์ ทองทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020101 |
นายอนุชา แซ่ตั้ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020102 |
นายอนุภาพ มะลิต้น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020103 |
นายอนุชิต อบอุ่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020104 |
นายทินกร จารุสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020105 |
นายนิคม สายเมฆ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020106 |
นายยงยุทธ สายคำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020107 |
นายภูวดล กันยาฮุด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020108 |
นายนณัฐพงษ์ ท้าวแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020109 |
นายดุลยุตม์ อรรคบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020111 |
นายอภิสิทธิ์ พรมทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020112 |
นายอมรนิวัติ ทั่งน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020113 |
นายชัยวัฒน์ มาลารัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020114 |
นายสุธิชัย จันทรบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020115 |
นางสาวจุฑามาศ โกมล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131020116 |
นายเรวัฒน์ พิพัฒกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6131030001 |
นายพุทธิพงษ์ นามวงษา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030002 |
นายเกียรติกุล ระหงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030003 |
นางสาวอำพา นามโสภา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030004 |
นายกิตติพันธ์ ศรีจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030005 |
นายภูมินทร์ คำภา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030006 |
นายสัญชัย ภูมี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030007 |
นางสาวสุนันทา อุณาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030008 |
นายอนุชิต อุปริทุม |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030010 |
นางสาวอริญา คำศรี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030011 |
นางสาวอรทัย สมัครรบ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131030012 |
นางสาวพิมพา ปาทุมา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6131040001 |
นายจตุพร นาศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040002 |
นายชคดี ศรีทน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040003 |
นายชิตวัน ยมรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040004 |
นายณัฐวัตร คำอาจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040005 |
นายณัฐสิทธิ์ ผิวทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040007 |
นายนพดล อารีจิตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040008 |
นายนันทวัฒน์ เจริญวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040009 |
นายนุติ สอนธรรม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040010 |
นายนเรศ สุยะทา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040011 |
นายบุญไพศาล โพธิสันต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040012 |
นายประกาศิต ชินณะวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040014 |
นายวชิระ ชัยยะเดช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040015 |
นายวชิระ ผิวหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040016 |
นายวรายุทธ บุญพา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040017 |
นายวาเรนทร์ อารีจิต |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040018 |
นายวิศรุต นิติสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040019 |
นายศราวุฒิ เสนีทัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040020 |
นายศักดิ์ธิชัย รัตนพรมราช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040021 |
นายสรยุทธ ทองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040022 |
นายสหรัฐ คลังทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040023 |
นายสิทธิพร บุญเกษ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040024 |
นายสุทธิพงษ์ เทพศรีหา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040025 |
นายสุภวัช ทรงทรัพย์วัฒนา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040026 |
นายสุวัฒน์ พรมณี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040027 |
นายอธิคม ทองโกฏ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040028 |
นายอริศักดิ์ ดำบรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040030 |
นายเจตริน แสงอ่อน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040031 |
นายเจษฎา เชื้อธรรม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040033 |
นายกิตติพงษ์ บุญยืน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040034 |
นางสาวกนกรัตน์ จงจันทึก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040035 |
นายจีระพัฒน์ ฝ่ายบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040036 |
นายฉัตรมงคล ทานะขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040037 |
นายชญานนท์ บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040038 |
นายณัฐนนท์ สารสิทธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040039 |
นายตะวัน ก่ำเมือง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040040 |
นายตะวัน ประทุมชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040041 |
นายธนิศร อ่อนชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040042 |
นายธัญกฤษฎ์ แย้มกระโทก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040043 |
นายธีรศักดิ์ นารีบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040044 |
นายนครินทร์ สิงห์โชติสุขแพทย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040045 |
นายนันทวัฒน์ มีทรัพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040046 |
นายนุตติ นาคะนิวิษฐ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040047 |
นายบุญฤทธิ์ สมคิด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040048 |
นายบุญเลิศ เทศนา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040049 |
นายพงศกร โสภากัน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040050 |
นายพงศ์ธวัช บุญแสง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040052 |
นายพงษ์วัฒน์ ปรือทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040053 |
นายพนธกร เมืองพิล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040054 |
นายพรสถิตย์ สุริยันต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040055 |
นายพันกร โพธารินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040056 |
นายพิสิทธิ์ เหมือนแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040057 |
นายภาณุพงศ์ หอมน้อย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040058 |
นายภูมินทร์ ศรีคำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040059 |
นางสาวมญช์พัสตร์ เสริมพงษ์ |
ปวส. |
|
|
6131040061 |
นางสาววรรณิษา บุญสงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040062 |
นายวัชร อุย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040063 |
นายวัชระ บุรีวัน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040064 |
นายวีระศักดิ์ แสนหวัง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040065 |
นายวุฒิชัย บุปผาชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040066 |
นายวุฒิโรจน์ บุตราช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040067 |
นายศตวรรษ การะกิจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040068 |
นายศรีรัตน์ โล่ห์คำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040069 |
นายศักดิ์มงคล ดีจันทร์แก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040071 |
นายสุริยา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040072 |
นายอดิศักดิ์ อ่อนหวาน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040073 |
นายอนุรักษ์ แดงอุไร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040074 |
นายอภิชน เกื้อกูล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040075 |
นายอัครวิชช์ นิ่มเชื้อ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040076 |
นายอำนาจ หินผา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040077 |
นางสาวเกษมณี สีแดง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040078 |
นายเจตนา ขันเงิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040079 |
นายเมธี ศิริผล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040080 |
นางสาวเอมอร ทองเติม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040081 |
นายไชยวัฒน์ วรรณโสภา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040082 |
นางสาวธนารักษ์ จักรไชย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040083 |
นายธนกร ธวัชกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040084 |
นายอำนาจ ฟองสังข์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040085 |
นายกิตติศักดิ์ ทุมเพ็ญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040086 |
นายมนตรี บุญเจริญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040087 |
นายปิยะ ประทุม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040088 |
นางสาวฐิติยาภรณ์ บุญหาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040089 |
นายทรงพล พุทธิวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131040090 |
นายวิชิตชัย เสียงหวาน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6131050001 |
นางสาวกนกวรรณ ข้องครบุรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050002 |
นายขวัญ พิมหินกอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050003 |
นายจักรกฤษ พิตะพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050004 |
นายจักรพงษ์ นิ้วทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050005 |
นางสาวจุฑารัตน์ ช่วยงาน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050006 |
นายชลทิศ สุระเกษ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050007 |
นายชาคริต รัฒยา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050008 |
นายฐานันดร ไกยกิจ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050009 |
นายณรงค์ ศรีจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050010 |
นายธนกร เปรินทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050011 |
นายธนวัฒน์ ทะวันกุล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050012 |
นายธวัชชัย โสภาวงศ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050013 |
นายธิรวัฒน์ มณีวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050014 |
นายธีรพล เข่งพิมล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050015 |
นายนันทกร พันชารี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050016 |
นายบุญตระการ โพธิสันต์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050017 |
นายพงษ์สิทธิ์ ทองแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050018 |
นายพีรพงศ์ สมงาม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050019 |
นางสาวมุธิดา จันทนัด |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050020 |
นายรัฐพล เทพบุรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050021 |
นายรัฐศักดิ์ ประชุมรักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050022 |
นายรุ่งทรัพย์ คงบุญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050023 |
นายศิริวัฒน์ หวังผล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050024 |
นายศุภกรณ์ บ้งงึ้ม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050025 |
นายศุภชัย สายจันดา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050026 |
นายสราวุธ พรหมคุณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050027 |
นางสาวสุพัฒน์ สุวะมาตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050028 |
นางสาวหนึ่งฤทัย สุดไชยา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050029 |
นายอดิศร สมสะอาด |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050030 |
นายอนิรุทธ์ นามจันทรา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050031 |
นายอนุพงษ์ จันทร์โท |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050032 |
นางสาวอรวรรณ เพ็งพาทย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050033 |
นายโกวิท สุริมาตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050034 |
นายกิตติภัทร์ อินทะสมบัติ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050035 |
นายจิรทีปต์ แก้วลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050036 |
นายจิรายุส คูณธรรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050037 |
นายณัฐพงศ์ อ่ำโพธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050038 |
นายณัฐวุฒิ พรมสิน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050039 |
นายทนัจชัย พิมสุตะ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050040 |
นายธนบัตร มาศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050041 |
นายธนวัฒน์ จันทร์สว่าง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050042 |
นางสาวประภัสสร แพงสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050044 |
นายพงศธร วรรณโสภา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050045 |
นายพรสวรรค์ มาโยธา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050046 |
นายวรวุฒิ ทองห่อ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050047 |
นางสาววิรวรรณ ยุติรักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050048 |
นายวุฒินันท์ ถาพร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050049 |
นางสาวศศิมาพร เรืองศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050050 |
นางสาวสมฤทัย ธรรมใจใส |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050051 |
นางสาวสาธิตา สะอาด |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050052 |
นายอภินันท์ ลาเลิศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050053 |
นายอัษฎายุทธ เฉลิมสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050054 |
นายอัษดังค์ แก้วขาว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050055 |
นายอัครภูมิ พนาวัลย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050056 |
นายฤทธิชัย ทองห่อ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050057 |
นายอรรถพล สุริยะวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050058 |
นางสาวชลธิชา วิสุทธิยา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131050059 |
นางสาวพรทิพย์ ราชวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6131210001 |
นางสาวธนิดา ไชยคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210002 |
นายภานุวัฒน์ ทุมาสิงห์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210003 |
นายฤทธิไกร ใจตึก |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210004 |
นางสาววัชราภรณ์ ปัญญามาตร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210005 |
นายสิริพงศ์ กาตีวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210006 |
นางสาวกมลชนก สุขสมัย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210007 |
นายกัมปนาท อุทิตะสาร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210008 |
นางสาวกัลยา จันลาภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210009 |
นางสาวกาญจนา แซ่ฉั่ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210010 |
นายกิตติ์ธเนศ จันทร์คงภัคศิริ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210011 |
นายคมสัน พินิจลำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210012 |
นายคมสันต์ สายสมุทร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210014 |
นายธนพล ทองนิล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210015 |
นายธนวัฒน์ กัลยา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210016 |
นายธนากร ลำพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210017 |
นายธนาธิป เวฬุบับ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210018 |
นายธวัชชัย ทองเสริม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210019 |
นางสาวธิดารัตน์ จารุไชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210020 |
นายนำโชค สุวะมาศ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210021 |
นายนิพนธ์ ประถมนาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210022 |
นายบวรฤทธิ์ ณรงค์พันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210023 |
นางสาวบุศรินทร์ วงศ์จันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210024 |
นางสาวบุษบา ตั้งตระกูล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210025 |
นายปฐมพจ สำราญจิตร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210026 |
นายพลากร โล่ห์คำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210027 |
นายพูลพัฒน์ โคตทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210028 |
นายภรันยู บุญส่ง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210029 |
นายภัทรพล แย้มส้ม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210030 |
นายวีระวัฒน์ ชมชื่น |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210031 |
นางสาวศศิมา น้อยราช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210032 |
นางสาวสิริวรรณ บุญแปลง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210033 |
นางสาวสุนิสา เทศนา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210034 |
นางสาวสุพัตรา โคตรอาษา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210035 |
นายอดิเทพ ศรีหารักษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210036 |
นายอมรเทพ บุญทศ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210037 |
นายเดชาพล ปานุเวช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210038 |
นางสาวขวัญสุดา เยาวนิช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210040 |
นางสาวธมลวรรณ คุนุ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210041 |
นายณัฐวุฒิ โสภา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210042 |
นายณัฐพล บุดดาวงค์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210043 |
นายศุภชัย ห้าวหาญ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131210044 |
นายเกียรติภูมิ กมลฤกษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6131280001 |
นายธนวัฒน์ ลุนดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280002 |
นายประเดิมพงษ์ สุวะไกร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280003 |
นายภานุชิต จันสว่าง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280004 |
นางสาวมะลิ บัวเขียว |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280005 |
นายวิทวัส สายุทธ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280006 |
นายวีรชัย สู่เสน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280007 |
นายศรัณย์ บุบผาวัลย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280008 |
นายอภิสิทธิ์ ทับแสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280009 |
นายอรรถสิทธิ พรมเยี่ยม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280010 |
นายอุดมศักดิ์ ดันมีแก้ว |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280011 |
นายอโนชา อินอุ่นโชติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280013 |
นายเอ็ม ประยุทธ์พร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280014 |
นายขัตติญาณ อุ่นทวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280015 |
นายจีระวัตร โนนยะโส |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280016 |
นางสาวตะวัน อินทร์โพธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280017 |
นายธนินท์ธร กันภัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280018 |
นายธีรวัฒน์ ศรีเดช |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280020 |
นายปกรณ์ สมขาว |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280021 |
นายพงศธร การศิริ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280022 |
นายพงศ์พล อรชัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280023 |
นางสาวพรวิไร ขำพิศ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280024 |
นายวงศพัทธ์ ก้อนคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280025 |
นางสาววลัยลักษณ์ เหมาะเจาะ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280026 |
นางสาวศรสวรรค์ พวงทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280028 |
นางสาวอรนภา ถูระวรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280029 |
นายอานนท์ เขียวเข้ม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280030 |
นายเจษฎา มาริบุตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280031 |
นายจักรพรรดิ ชวลิต |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280032 |
นางสาวสาวิตตรี ในทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280033 |
นางสาวณัฐชยา สัจธรรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280034 |
นางสาวธนาพร ศรีสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280035 |
นางสาวธัญลักษณ์ คุ้มผล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280036 |
นางสาวประภัสสร ภวภูตานนท์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280038 |
นายคณนาถ สุจันทา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6131280039 |
นางสาวสายฝน อ่อนชาติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6132010001 |
นางสาวกติกา พุภูเขียว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010002 |
นางสาวกัญญารัตน์ คณาสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010005 |
นางสาวกิตติยา ประชุมเหล็ก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010007 |
นางสาวกุลสตรี ดาทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010008 |
นางสาวจริยาภรณ์ ประทุมชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010009 |
นางสาวจันทร์จิรา เจริญพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010010 |
นางสาวจิตราภา กาฬจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010011 |
นางสาวจิระภา จาริอุทิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010013 |
นางสาวจิราภรณ์ จาริอุทิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010014 |
นางสาวจิราวรรณ สุวะชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010015 |
นางสาวชนากานต์ สุวะรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010016 |
นางสาวชนาพร หอมสมบัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010017 |
นางสาวชลธิชา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010018 |
นางสาวชลิตา ชัยน้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010019 |
นางสาวณัฐมณ ครองสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010020 |
นางสาวณัฐมน ชาวหนองแคน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010021 |
นางสาวณัฐมล สีงาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010022 |
นางสาวทัตดา ทานุจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010023 |
นางสาวทิพปภานวล ผิวเหลือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010024 |
นางสาวทิพวรรณ ไชโยธา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010025 |
นางสาวธัญญลักษณ์ ทองโกฏิ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010026 |
นางสาวนงนุช ธนูศิลป์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010027 |
นางสาวนราวัลย์ โสภามาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010028 |
นางสาวนฤมล โคตรนู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010029 |
นางสาวนันทพร โนรีรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010030 |
นางสาวนันธิดา แสนสมัคร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010031 |
นางสาวนิตยา ชัยวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010032 |
นางสาวนิโลบล แดงสะอาด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010034 |
นางสาวน้ำฝน จันทนัด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010035 |
นางสาวบุษกร สุระพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010036 |
นางสาวปทุมวดี แก้วหลวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010037 |
นางสาวประภัสสร เดชา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010038 |
นางสาวประภาวดี พุฒพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010039 |
นางสาวปิยณัฐ พุทธบุญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010040 |
นางสาวปิยธิดา เนินทราย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010041 |
นางสาวปิยวรรณ พรมทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010042 |
นางสาวผ่องมณี กานุสนธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010043 |
นายพงษ์พัฒน์ สวัสดีวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010044 |
นางสาวพรนภา พลแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010045 |
นายพรนิมิตร บุญธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010046 |
นางสาวพรรณิกา จันทรวิมล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010047 |
นางสาวพลอยไพลิน ศรีพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010048 |
นางสาวพิชญา ผาริวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010049 |
นางสาวพิมพ์ประการัง ไวยพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010050 |
นางสาวพิมลวรรณ กลมศิลป์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010051 |
นางสาวภัคชุดา สะดีวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010052 |
นางสาวภาวิณี ถวิลไพร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010053 |
นางสาวมะลิ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010054 |
นางสาวยศวดี พงศ์ดารา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010055 |
นางสาวรัชนีกร บุระเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010056 |
นางสาวรุ่งลาวัลย์ จันทไทย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010057 |
นางสาววรรณวิลัย ไชยจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010059 |
นางสาววิภาพร เนินทราย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010060 |
นางสาวศศิกานต์ เหินสันเทียะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010061 |
นางสาวศิริลักษณ์ แก้วพรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010062 |
นางสาวศิริวรรณ กิณรีวงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010063 |
นางสาวสิรินทิพย์ สุวะรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010064 |
นางสาวสุกัญญา มีเพียร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010065 |
นางสาวสุทธิดา ยืนสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010066 |
นางสาวสุพาพร นามสุวรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010067 |
นางสาวสุวิมล บุญชุบ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010068 |
นางสาวหัทยา เชื้อสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010069 |
นางสาวอมรรัตน์ รักชาติไทย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010071 |
นางสาวอรินชยา จันสุตะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010072 |
นางสาวอริสรา บุญแปลง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010073 |
นางสาวอินทิรา สุพรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010075 |
นางสาวเกษร โล่ห์คำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010076 |
นางสาวเดือนเพ็ญ พลแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010077 |
นางสาวเพียงหทัย แขกขาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010080 |
นางสาวแนนนภา ภูสุวรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010082 |
นางสาวโยธิกา ชัยพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010083 |
นางสาวกฤษติยากรณ์ เขียวอ้วน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010084 |
นางสาวกุลสตรี บุญสูง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010085 |
นางสาวขนิษฐา ธรรมโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010086 |
นางสาวขวัญฤดี ยากน้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010088 |
นางสาวคัทรียา เข็มแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010090 |
นางสาวจิดาภา บุญเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010091 |
นางสาวจีราภรณ์ ไชยแสง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010092 |
นางสาวจีรวรรณ สอนอาจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010094 |
นางสาวญานิกา บุญกัญญา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010095 |
นางสาวณัฐธิดา นาคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010096 |
นางสาวณัฐพร ดวงมณีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010097 |
นางสาวณัฐวิกา อาจธะขันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010098 |
นางสาวณัฐวิภา นุกิจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010099 |
นางสาวดวงใจ บุญโท |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010100 |
นางสาวธัญญารัตน์ อุปาละ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010101 |
นางสาวธิดารัตน์ เลิศทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010102 |
นางสาวนภาพร บุญจั้ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010103 |
นางสาวนรินทร์ ธรรมวัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010104 |
นางสาวนัทธมน คงทน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010105 |
นางสาวนันทิญา วงค์เทพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010106 |
นางสาวนันธิดา ไชยพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010107 |
นางสาวนิตยา เหมือนแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010108 |
นางสาวนิธิพร นิวัฒชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010109 |
นางสาวน้ำฝน ทองวรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010110 |
นางสาวน้ำฝน โพธารินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010111 |
นางสาวบารณี มนต์ศิลป์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010112 |
นางสาวปรางทิพย์ โพธารินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010113 |
นางสาวปัถยา แสวงหา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010114 |
นางสาวพัชริกา นาศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010115 |
นางสาวพัฒชรี ดีดวงพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010117 |
นางสาวพิมพ์สุภา บุญรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010118 |
นางสาวพิมลพรรณ สิบหย่อม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010119 |
นางสาวภัทรวดี ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010120 |
นางสาวภัทรวรรณ ปารดิษฐ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010122 |
นางสาวณัฐธิดา เรืองริวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010123 |
นางสาวรจนา อ้วนใหญ่ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010124 |
นางสาวรติญาภรณ์ คำมะมุน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010125 |
นางสาวระพีภัทร์ เกษมสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010126 |
นางสาวรุ้งนภา บุญเสริม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010127 |
นางสาวลำไพ กาฬจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010128 |
นางสาววรัญญา วงศ์ชาลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010129 |
นางสาววันวิสา ศุภศร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010130 |
นางสาววาธิญาลักษณ์ สายจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010131 |
นางสาววิจิตรา คะสา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010132 |
นางสาววิมล นนท์ธีระวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010133 |
นางสาววิไล พวงพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010134 |
นางสาววิไลวัลย์ วังสการ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010135 |
นางสาวศิริลักษณ์ วิเชียรชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010136 |
นางสาวสมคิด สราญรมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010137 |
นางสาวสาวิตรี นันทะมาตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010138 |
นางสาวสิริกานดา น่ารัก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010139 |
นางสาวสุจิตรา หาริชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010140 |
นางสาวสุทธิพร พิมพะสุทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010141 |
นางสาวสุธิดา มั่นคง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010142 |
นางสาวสุธิดา ราศรีจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010143 |
นางสาวสุนิตรา ชะนารา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010144 |
นางสาวสุพัณณิตา ทรงทรัพย์วัฒนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010145 |
นางสาวสุพัตรา อาจปราบ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010146 |
นางสาวสุพินญา ศรีรมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010147 |
นางสาวสุภัตรา สีเสมอ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010148 |
นางสาวสุวรรณกานต์ จันทะบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010150 |
นางสาวหัทยาลักษณ์ สายสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010151 |
นางสาวอภัสรา สุวะมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010152 |
นางสาวอภิญญา จันดาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010153 |
นางสาวอภิญญา สุวะมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010154 |
นางสาวอรนิภา อาษาศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010156 |
นางสาวเขมมิกา กันภัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010157 |
นางสาวเทพสุดา ปักปิ่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010158 |
นางสาวเบญจพร พระสุมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010159 |
นางสาวเยาวพา วงศ์อุทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010160 |
นางสาวโสภา รุจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010161 |
นางสาวโสรญา สำมะณา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010162 |
นางสาวไพลิน ปุรุชิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010163 |
นางสาวพรวิภา ไพเราะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010164 |
นางสาวธันยพร แสนสุด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010165 |
นางสาวปราณปริยา วงศ์กลุ่ม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010167 |
นางสาวเกตุวดี แสนอุบล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010168 |
นางสาวพันทิพา จันทะคัด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010169 |
นางสาวมยุรี โทริพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132010170 |
นางสาวทัศนีพร นีรภาส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6132040001 |
นางสาวจริยา อรศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040002 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ อุ่นทวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040003 |
นายจิรพงศ์ บุตรสุรินทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040004 |
นางสาวทัศนีย์ แน่นอุดร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040005 |
นายธนิต โคบุตรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040006 |
นางสาวธวัลรัตน์ พงศ์พุทธาพร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040007 |
นางสาวนภาพร ไชยเสนา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040008 |
นางสาวนุสรา ซ้ายเส |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040009 |
นางสาวปณิตา แสนมี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040010 |
นางสาวประนัดดา ประดับสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040011 |
นายพัฒนากร ไชยสัตย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040012 |
นายพิชัยชาญ สุระสาย |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040013 |
นางสาวมณีรัตน์ เสาะแสวง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040014 |
นางสาวมนัญพร ประสมสุข |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040015 |
นางสาวมัลลิกา ไชยแหม่ง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040016 |
นายรติพงษ์ ศิลากิจ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040017 |
นางสาววนิดา นิตะโคตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040018 |
นางสาววิภาวดี สิงห์สินธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040019 |
นายศรศิลป์ สีวะกุล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040020 |
นางสาวสาธนี สิงห์ทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040022 |
นางสาวสิริภัทร วุฒิสุทธิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040023 |
นายอนาวิน ปัตโต |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040024 |
นางสาวอรพินท์ สุขดี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040025 |
นายอินทัช สิริเบญจวงศ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040027 |
นายเขมชาติ พานทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040028 |
นายเจตพัฒน์ กันทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040029 |
นางสาวเมธิณี ทานุจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040030 |
นายไพพิสนณ์ มนต์ธนอาสน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040031 |
นายกษมา อบอุ่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040032 |
นายฐากูร ปานแดง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040033 |
นายกิตติศักดิ์ ทานุมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040034 |
นางสาวจริญญา บุญธิมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040036 |
นางสาวจันทราทิพย์ บุตรโท |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040037 |
นางสาวจิราวรรณ บุตรสุรินทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040038 |
นายจีระศักดิ์ บุญเกลี้ยง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040039 |
นางสาวจุไรรัตน์ บุญรุ่ง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040041 |
นายชานนท์ ศรีวะรมย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040042 |
นายธนภัทร์ พวงมณี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040046 |
นางสาวนภาพร ดอกคำ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040047 |
นางสาวนรินทร์ไศล ทองใบ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040048 |
นางสาวบุษบง คณะมูล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040049 |
นางสาวบุษบา อุ้ยอั้ง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040050 |
นายปณิธาน ผ่านดอยแดน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040051 |
นางสาวปทุมรัตน์ ทำชู |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040053 |
นางสาวพัฒนาวดี ขันติจิตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040054 |
นางสาวพิชชาพร คำแก่นกลาง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040055 |
นางสาววชิราภรณ์ เอกศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040056 |
นายวทัญญู ขันสัมฤทธิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040057 |
นายวรชัย สิมุฒิ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040058 |
นางสาววรวรรณ ใจแน่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040059 |
นางสาววราพร บุญจั้ง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040060 |
นางสาววราภรณ์ มีวิชา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040061 |
นายวิชากร สบายใจ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040062 |
นางสาววิชุดา ไชโยธา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040063 |
นางสาวศศิดาภรณ์ ก้อนสิน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040064 |
นายศิลปกร แก้วกัลญา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040065 |
นายสหรัฐ จันดาพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040067 |
นายสืบศักดิ์ ผลให้ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040068 |
นางสาวอนงค์นภา อัมรา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040069 |
นายอภิสิทธิ์ ไพเราะ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040070 |
นางสาวอรทัย ไกรกล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040071 |
นางสาวอรนิภา ภักดีกิจ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040072 |
นางสาวอัจฉราภรณ์ คำพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040074 |
นายเฉลิมพงษ์ โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040075 |
นางสาวเปรมประภา หงษ์หาร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040076 |
นางสาวจิราพร บุญเชิด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040077 |
นางสาววาสนา บุญงาม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040078 |
นางสาวชินรัตน์ บุญเชิด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040079 |
นายวาที ศรีสมบัติ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040080 |
นายนันทวัฒน์ โทคำเวช |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040081 |
นางสาววราพร โยริพันธ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040082 |
นางสาวปวีณา โสระเวช |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040085 |
นางสาวสิรินยา สาระบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040086 |
นายศุภลักษณ์ สิมมา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040087 |
นายพงศธร ภานะรมย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132040088 |
นายกนกพล นนทศิลา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6132140001 |
นางสาวกนกวรรณ บุญเหลื่อม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140002 |
นางสาวกัญญารัตน์ พลสันต์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140003 |
นางสาวกัญญารัตน์ แม่นทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140004 |
นางสาวขวัญจิรา โพธารินทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140005 |
นางสาวจันจิรา ทับทิมนาค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140006 |
นางสาวชมพูนุช ศรีตะวัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140007 |
นางสาวชรินรัตน์ ค่ำคูณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140008 |
นางสาวฐิตินันท์ กะนะหาวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140009 |
นายดนุพล เงานอ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140010 |
นางสาวดาหวัน ทาตาสุข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140011 |
นายดำรงฤทธิ์ เชื้อสิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140012 |
นายทวีชัย กาแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140013 |
นายทศพล ประเสริฐ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140014 |
นางสาวธิดารัตน์ มั่นคง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140015 |
นางสาวนริศรา แผ่นทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140016 |
นางสาวนัฐติภรณ์ สินชู |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140017 |
นางสาวนิภาพร กาญจนพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140018 |
นางสาวน้ำฝน คำลอย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140019 |
นางสาวบุญยะนุช บุญธิมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140020 |
นางสาวปารมี วงค์สมัคร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140021 |
นางสาวพรพิมล หัสดร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140022 |
นายพันลภ ทองดวง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140023 |
นางสาวพิจิตรา ทองเหลือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140024 |
นางสาวพิมพ์ปฏิภาณ พาหา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140025 |
นางสาวมณีนุช วงค์โสภา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140027 |
นางสาวมลิวัลย์ หงษ์แสน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140028 |
นางสาวรัชนีกรณ์ บุญจริง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140029 |
นางสาวรัตติกาล นนทพรม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140030 |
นางสาววรารัตน์ เหล่าโก๊ก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140031 |
นายวิชิตชัย คำแดงไสย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140032 |
นางสาววิยะดา พันธุมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140033 |
นายศราวุฒิ ภักดีวัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140034 |
นางสาวศศิประภา งาหอม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140035 |
นางสาวศิริลักษณ์ โชคศิริกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140036 |
นางสาวสุทธดา ค่าแพง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140037 |
นางสาวสุธิตา ถาพร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140038 |
นางสาวสุปรียา ชาลีพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140039 |
นายอัษฎาวุธ โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140040 |
นางสาวอาทิติญา บุญเพ็ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140041 |
นางสาวอารยา สุวะโสภา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140042 |
นางสาวเครือแก้ว บุตรสีทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140043 |
นางสาวเจนจิรา วิชัยสงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140044 |
นางสาวเดือนนภา จันสว่าง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140045 |
นางสาวเปรมฤดี สีทน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140046 |
นางสาวกุลธิดา หลักงาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140047 |
นางสาวทศวรรณ ชารีหอม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140048 |
นางสาวธิดาวรรณ แสนโท |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140049 |
นายวรุตคม สมคะเนย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140050 |
นายวัชระ สัญญารัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140051 |
นางสาวสุพรรณษา อุ่นจิตร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140052 |
นางสาวสุวิมล เรืองสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140053 |
นางสาวอัญทิตตา พลเยี่ยม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140054 |
นางสาวอภิรดา โสระเวช |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140055 |
นางสาววัลวิภา กุมภิโล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140056 |
นายศุภกฤต จักษุดำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140058 |
นางสาวชลิตา อัปกาญจน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140059 |
นายอิทธิกูร แย้มกลิ่น |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140060 |
นางสาวพรรณทิพย์ จูมดอก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140061 |
นางสาวแสงจันทร์ ไชยสุวรรณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140062 |
นางสาวสโรชา อาริจิตร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140063 |
นางสาวกัลยาณี มงคลมะไฟ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140064 |
นางสาวเมลิวรรณ น้ำใจ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140065 |
นางสาวพิมพิรา บรรเทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6132140066 |
นางสาวพิศมัย ใหญ่ปราบ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6137010001 |
นายกิตติคม พรมทา |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010002 |
นางสาวจุฑามาศ ประทุมชาติ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010003 |
นางสาวปนัดดา คำนนท์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010004 |
นายอภิวัฒน์ ดวงโสภา |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010005 |
นางสาวเบญญทิพย์ ค้อชากุล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010006 |
นางสาวเหมสุดา อุทิตะสาร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010007 |
นางสาวกชกร วงศ์อนันต์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010008 |
นางสาวจารุวรรณ มงคลศิริ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010010 |
นางสาวนภาวรรณ พละเลิศ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010011 |
นางสาวปิยฉัตร บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010012 |
นางสาวลลิตา โสมรักษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010013 |
นายวรฉัตร แสงนวล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010014 |
นางสาวอัศรา จันทร์หอม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010015 |
นางสาวเจนจิรา ภิญโย |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010016 |
นางสาวเจนจิรา ศาลารมย์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010017 |
นางสาววิจิตรา ศรีหารักษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010018 |
นางสาวพนาวรรณ แก้วแสน |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010019 |
นางสาวสโรชา สายโสภา |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010020 |
นางสาวเกศนี ศรีดร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010021 |
นางสาวจันทร์จิรา เสวะมาตย์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010022 |
นางสาววิภาวรรณ ชิตวงศ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6137010023 |
นางสาวทิพปภา ทัศบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6141057001 |
นายหนึ่งบุรุษ นาพิมาย |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057002 |
นายนครินทร์ ภีระคำ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057003 |
นายโชคชัย พะคะนิยม |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057004 |
นายเมธี วอทอง |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057006 |
นายฤกษ์ชัย บริสุทธิ์ |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057007 |
นายธวัชชัย สมพร |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057008 |
นายกฤษฎา เจริญขึ้น |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
6141057009 |
นายอะนุสิน นันทะนาวอน |
ปริญญาตรี |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ |
62201010001 |
นายกฤตกร สีทน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010002 |
นายกฤตเมธ คูณคล่อง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010004 |
นายก้องเกียรติ ศิลาเลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010006 |
นายกิตติพงษ์ ดวงคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010007 |
นายกิตติพศ ขันยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010008 |
นายกิตติพัฒน์ จำปานาค |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010009 |
นายเกียรติศักดิ์ กุลาหลัก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010010 |
นายโกเมน สิทธิธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010012 |
นายคุณากร บุญหลวง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010013 |
นายจักรกฤษ วันทาพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010014 |
นายจักรพงศ์ พิพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010015 |
นายจักรพงศ์ หงษ์ทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010016 |
นายจักรภัทร อรศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010018 |
นายจิรภัทร โพธิ์เยีย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010019 |
นายจิรวัฒน์ แสงดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010020 |
นายจิรายุส ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010021 |
นายเจตพล บุ้งทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010022 |
นางสาวพัชรี สุดมไห |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010023 |
นายเจตรินทร์ สินอ้วน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010024 |
นายเจรนัยวุฒิ นนศิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010025 |
นายเจษฎา สุวะเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010026 |
นายเจษฎาภรณ์ โสภากันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010027 |
นายชยธัญ ชื่นพัฒนากุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010028 |
นายชัชวาล พันธ์พิบูลย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010029 |
นายชัยชนะ บุญเกตุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010030 |
นายชัยธวัช ยวนยี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010031 |
นายชัยวัฒน์ โคระชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010032 |
นายชาคริด อาริจิตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010033 |
นายชาติบัณฑิต สมนึก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010034 |
นายชินวัตร จำปาสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010037 |
นายณรงค์ชัย เผ่าผม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010038 |
นายณัชพล วิลัยแลง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010039 |
นายณัฐกร นาบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010041 |
นายณัฐพงศ์ สุทธิตระการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010044 |
นายชินวัตร ตรีเดช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010045 |
นายณัฐวุฒิ คำบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010047 |
นายดนุพร ศรีเมืองไหม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010048 |
นายดุรงค์กร เหมือนแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010049 |
นายเดชรัตน์ โพศาราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010050 |
นายต้นตะวัน ถินมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010051 |
นายไตรภพ ศรีคเณย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010053 |
นายทรงพล สิมุฒิ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010054 |
นายทินกร จันทวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010055 |
นายเทวัน เหรียญทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010056 |
นายธนกร จูมทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010057 |
นายธนกฤต ศรีสะอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010058 |
นายธนกฤต สิงห์นา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010059 |
นายธนพร บุญเชิด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010060 |
นายธนภัทร ชูพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010061 |
นายธนรัฐ ทิวะพล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010062 |
นายธนวัฒน์ สิมมาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010063 |
นายธเนศ เสนาะสันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010064 |
นายธวัชชัย บุญสุขเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010065 |
นายธีรภัทร์ นันทพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010066 |
นายธีรภัทร สุดาชม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010067 |
นายธีระพล ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010068 |
นายนภกร ลำดวน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010069 |
นายนฤสรณ์ อรกูล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010070 |
นายนันทภพ สมาฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010071 |
นายนันทวัตร พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010072 |
นายนิติวุฒิ สิงห์สุธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010073 |
นายบดินทร์ ยุวพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010074 |
นางสาวเบญญาภา บุญเกิด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010075 |
นายปกรกิจ ภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010076 |
นายประกาศิต เกษร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010077 |
นายประจักษ์ รักษาสัตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010078 |
นายปรัชญา ร่มเย็น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010079 |
นายปัญจพล คนไว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010080 |
นายพงค์พณิช ประไพพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010081 |
นายพงศกร โกษากุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010083 |
นายพลกฤต ทองไสล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010084 |
นายพัชรพล สาระสี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010085 |
นายพิเชฐชัย บุญแจ่ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010086 |
นายพิระภัทร สอนพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010087 |
นายพีรพงษ์ ยอดเสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010089 |
นายเพชรอานันต์ แรมฤทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010090 |
นายภรดร โลหะสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010091 |
นายภานุพงศ์ คำสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010093 |
นายภูมิทัศน์ หล้าเวียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010094 |
นายภูมิพงศ์ คุ้มผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010095 |
นายภูริพัฒน์ มุทาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010096 |
นายเมธาสิทธิ์ วิเศษรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010097 |
นายยุทธนา โสภาพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010098 |
นายรัฐสยาม ขุมคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010099 |
นายวัชรพล พงษ์ประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010100 |
นายวิจิตร โมทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010101 |
นายวิชชากร ศรีจุดานุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010102 |
นายวิษณุ เรียงขวัญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010103 |
นายวุฒิชัย จอนเกาะ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010104 |
นายวุฒิพร พลหาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010105 |
นายศรัญ ศรีบูรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010106 |
นายศรายุทธ ภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010107 |
นายศราวุฒิ กันหะคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010108 |
นายศิริวัฒน์ พรมวัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010110 |
นายศิวกร คำผุย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010111 |
นายศิวดล โสภากันต์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010112 |
นายศิวะ ยวงไธสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010113 |
นายสมศักดิ์ สุทธิเมฆ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010114 |
นายสวิตต์ วังแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010115 |
นายสันติภพ ลาเลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010117 |
นายสิทธิชัย ปัญวงค์ษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010118 |
นายสุทธิเดช ทวีคูณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010119 |
นายสุทธิพงษ์ มงคลมาตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010120 |
นายสุธินันท์ จันทรภูมี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010121 |
นายสุภชัย ใจกล้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010122 |
นายสุรกิจ สัตยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010123 |
นายสุรวุฒิ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010125 |
นายอภิชาติ อ่ำทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010126 |
นายอัษฎางค์ อังคุระษี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010128 |
นายเอกรินทร์ วันทะนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010129 |
นายเอกวิทย์ บรรลุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010130 |
นายเอกสิทธิ์ เข็มสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010132 |
นายสรวิชญ์ แก้วลาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201010133 |
นายณัฐวุฒิ มุทาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201020001 |
นายกฤตยชญ์ ช่วยนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020002 |
นายกิตติกรณ์ อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020003 |
นายกิตติพงษ์ คำหงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020004 |
นายกิตติศักดิ์ กะนันตัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020005 |
นายกิติกร พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020006 |
นายก่อเกียรติ ภูวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020007 |
นายคมกริช เกษร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020008 |
นายค้ำ แก้วคูณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020009 |
นายจักรพรรดิ์ ปานะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020010 |
นายจักรพรรดิ์ งามสวย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020011 |
นายจิระวัฒน์ แสงเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020012 |
นายจิรายุทธ แถวลีลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020013 |
นายจุฬา สุภาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020014 |
นายฉัตรมงคล พันเจริญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020015 |
นายชัชวาลย์ จำปาสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020016 |
นายชัยวัฒน์ สร้อยสนธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020017 |
นายณรงค์กร ผิวหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020018 |
นายณัฐฐาพร เดชผล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020020 |
นางสาวดุสิตา เครือหลวง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020021 |
นางสาวปนัดดา สุขสะบาย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020022 |
นายโชคชัย โสภากัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020023 |
นายดนัย การีวัฒน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020024 |
นายตะวัน บุญมาลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020025 |
นายทินกร สดีวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020026 |
นายธนวัฒน์ ใจแน่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020027 |
นายธาวิต มั่นคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020028 |
นายธีรยุทธ พวงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020030 |
นายนัทธพงศ์ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020031 |
นายปฏิภาณ สิมสิงห์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020032 |
นายปฐมพงค์ พึ่งพา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020033 |
นางสาวปิยธิดา เหล็กไทย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020034 |
นายพงศกร ไพรจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020035 |
นายพงศกร อรสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020036 |
นายพงศ์พล ลือทองจักร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020037 |
นายพรจักรี วงศ์กัลยา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020038 |
นายพรชัย มรกตเขียว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020039 |
นายพรพิพัฒน์ บุญแจ่ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020040 |
นายพัฒนพงษ์ เกษดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020041 |
นายพันธกานต์ หนองเป็ด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020042 |
นายพิชชากร แก่นของ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020043 |
นายพิชิตพล พิมเพ็ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020044 |
นางสาวศรุตา วาปีสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020045 |
นายพิพัฒน์ ศรีเล็ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020047 |
นายพีรพล ไชยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020048 |
นายภราดร ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020049 |
นายภาณุพงศ์ ผาสุก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020050 |
นายภูมินทร์ สีทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020051 |
นายภูมิพัฒน์ ปราบพาล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020052 |
นายเมฆา สุพร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020053 |
นายฤทธิเดช โสภาบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020054 |
นายวงศทร เดชโฮม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020055 |
นายวธัญญู นิลแสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020056 |
นายวรชาติ สะอาดเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020057 |
นายวิชาญ พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020058 |
นายวิทวัส เมืองปาก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020059 |
นายวีระศักดิ์ สินอ้วน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020060 |
นายศักดิ์กรินทร์ บุปผา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020062 |
นายศักรินทร์ คนคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020063 |
นายศิริศักดิ์ พันธ์พิบูลย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020065 |
นายศุภกฤษณ์ ป้องพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020066 |
นายศุภวัฒน์ พิลาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020067 |
นายสมคิด จันทวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020068 |
นายสหรัฐ ธรรมโรจน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020069 |
นายสันติสุข อรนิล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020070 |
นายสิทธิศักดิ์ หมอนสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020071 |
นายสิราวิชญ์ ทาทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020072 |
นายสืบศักดิ์ สุขกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020074 |
นายเสฎฐวุฒิ สาระราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020075 |
นายเสฏฐพงศ์ สิมพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020076 |
นายอธิชา สหรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020077 |
นายอนุชิต ตู้ทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020078 |
นายอนุภัทร เสริวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020079 |
นายอนุวัตร เพชรวานิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020080 |
นายอภินันท์ บุญห่อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020081 |
นายอลงกรณ์ ฝ่ายไทย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020082 |
นายอัครพล แสงเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020084 |
นายไกรษร บุญมาลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020085 |
นายศุภกร บุญแปลง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201020086 |
นายอดิศร ตุลากาล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
62201030001 |
นายกิตตินนท์ ศรีพรมมา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030003 |
นายชาติชาย สีทน |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030004 |
นายตะวัน สีฟ้า |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030005 |
นายธนากร จันทะเพชร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030006 |
นายธวัช อินทร์ลี |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030007 |
นายนันทิพัฒน์ ชาดา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030008 |
นายวิรัช พลไชย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030009 |
นายสุวรรณ พันโยธา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030010 |
นายอนุชา สีฟ้า |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030011 |
นายอมรเทพ โกษฐา |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030012 |
นายเกียรติศักดิ์ ผาติกะบุตร |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201030013 |
นายวีระศักดิ์ รัตนวิชัย |
ปวช. |
ช่างเชื่อมโลหะ |
โครงสร้าง |
62201040001 |
นายกฤษฎา สายธนู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040002 |
นายกฤสนัย มุทาพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040003 |
นางสาวกาญจนา ไชยมาตย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040004 |
นายกิตติกร กมลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040005 |
นายกิตติพงษ์ รุ่งแจ้งรัมย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040006 |
นายกิตติพศ วงศ์เหลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040007 |
นายกิตติภพ คัทนศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040009 |
นายเกรียงไกร พานาดา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040010 |
นายเกียรติศักดิ์ กรุณพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040011 |
นายเกียรติศักดิ์ หูวอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040012 |
นายไกรวิชญ์ เข็มแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040013 |
นายจัตุพล เกี้ยวกลาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040015 |
นายจีรวัฒน์ สุทธสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040016 |
นายเจษฎา กาเผือก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040018 |
นายชัยพิพัฒน์ ชูรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040019 |
นางสาวภัทรนันท์ ไกยนารถ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040020 |
นายวิรพันธ์ เคนบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040022 |
นายณัฐนนท์ ชาติทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040023 |
นายณัฐพงษ์ เมืองคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040024 |
นายณัฐวุฒิ แรตสันเทียะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040026 |
นายณัฐวุฒิ ผ่องแผ้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040028 |
นายธนกรณ์ โพธิ์สว่าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040029 |
นายธนพัฒน์ จันทวัฒน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040030 |
นายธนวัฒน์ กะนะหาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040031 |
นายธนสาร สายวัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040032 |
นายธีรวัฒน์ ฉิ่งสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040033 |
นายนิติภูมิ ไวยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040034 |
นายบุญโฮม โสมกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040035 |
นายปัณณวัฒน์ ศรีลาศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040036 |
นายปารวัตร ทำจำปา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040037 |
นายพงศธร ลีทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040038 |
นายพงษ์ธวัช วงสกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040039 |
นางสาววชิราภรณ์ ธานะบัตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040040 |
นางสาวศิลป์ศุภา วงค์ประเทศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040041 |
นายพรชัย พันธ์ดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040042 |
นายพรภวิษย์ มลสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040043 |
นายพลภัทร จุ่มอิ่น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040044 |
นายพิทักษ์พงศ์ วรโอษฐ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040045 |
นายพีรพัฒน์ ทับสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040046 |
นายพุฒิพงษ์ แก้วกรมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040047 |
นายพุฒิเมธ พรหมกาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040048 |
นายภูธิป วึบชัยภูมิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040049 |
นายมงคล ฟองน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040050 |
นายวาทิต วรรณวิโรจน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040051 |
นายวีรยุทธ แก้วสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040052 |
นายศรชัย บุญเทียน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040053 |
นายศรายุธ พรมสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040055 |
นายศักดิ์มนตรี วงศ์เมืองแก่น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040056 |
นายสนธยา หม่องคำธิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040058 |
นายสิทธิชัย สีแลง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040059 |
นางสาวสุนันธา พร้อมทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040060 |
นางสาวสุพิญญา พูลสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040061 |
นายกิตติศักดิ์ หูมแพง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040062 |
นายไกรวิชญ์ วันลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040063 |
นายจักรพล เข็มเพชร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040064 |
นายณัฐดนัย นรชาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201040065 |
นายพงศธร พิมโกทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040066 |
นายวัชระ นามมนตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201040067 |
นายสุเมธ ปาละวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040068 |
นายอชิตพล เครือดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040069 |
นายอดิโชค ผิวทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040070 |
นายอทิตย์ธิพงษ์ ทิศกระโทก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040071 |
นายอนันต์ โคตรสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040072 |
นายอนุชิต หงษ์ษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040073 |
นายอภิเดช จันทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040074 |
นายอภิวัฒน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040075 |
นายอลงกรณ์ บรรดาศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040076 |
นายเอกพล ฟองน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040077 |
นายชินกฤษณ์ ตาทิพย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201040078 |
นายสหภาพ ไววิทย์กรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
62201040079 |
นายไกรวิชญ์ คำสา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040082 |
นายไกรวิชญ์ โยริพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040083 |
นายณัฐวุฒิ วงค์ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040084 |
นายสิทธา เสาวิชิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040085 |
นายทรงพล ชาวอุทัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201040086 |
นายสุริโย ยาวะเนตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
62201050001 |
นางสาวกาญจณา สารราษฎร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050002 |
นางสาวกานต์ธิดา นิยมกล้า |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050003 |
นายกิตติพร ทองพรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050004 |
นางสาวเกวลิน ผลสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050005 |
นายเกียรติชิตพล แสนคุ้ม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050006 |
นางสาวจุฑามาศ เชื้อเงิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050007 |
นางสาวจุไรรัตน์ แก่นสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050008 |
นายเจษฎา การะเกตุ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050009 |
นางสาวชไมพร เทภูเขียว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050010 |
นางสาวช่อชมภู บุตรสีทา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050011 |
นายณัฐพงษ์ ดวงดอก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050012 |
นายณัฐวุฒิ นราไชย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050013 |
นายณัฐวุฒิ สมศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050014 |
นายธนพล โพธิ์ศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050015 |
นายธนัท สีไสย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050016 |
นายธาริต สีทน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050017 |
นางสาวนฤมล ทวีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050018 |
นางสาวเนตรวรัตน์ สิริสิทธิ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050019 |
นางสาวปทิตตา นนทะวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050020 |
นายปรัชญา โสพสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050021 |
นายปิยะราช จันทะสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050022 |
นายพรชัย ทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050023 |
นายพรหมพิริยะ เสียงใส |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050024 |
นางสาวปัทมพร ปรือทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050025 |
นางสาวปิยมาศ แก้วสุข |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050026 |
นายพีรศิลป์ วงศ์เจริญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050028 |
นางสาวภัทรชริดา พิมพ์ชัย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050029 |
นายภัสกร สดีวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050030 |
นายภานุวัฒน์ ศรีบุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050031 |
นายภูวเนตร ลำไพร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050032 |
นางสาวรัตนา ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050033 |
นางสาววันยุดา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050034 |
นายศาศวัต ทองคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050035 |
นายศุภกร สลักทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050036 |
นายสิปปกร พรรัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050037 |
นางสาวสุทธิดา ละมุล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050038 |
นางสาวสุนิสา บุญชุบ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050039 |
นางสาวสุภาวีย์ นามโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050040 |
นางสาวหทัยรัตน์ กาสำโรง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050041 |
นายอนุชิต วันงาม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050042 |
นายอภิวัฒน์ เจริญบุญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050043 |
นายอภิสิทธิ์ ประทาน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050044 |
นางสาวอมราพร โพธิสันต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050045 |
นายธีระวัฒน์ แก้วส่องศึก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050046 |
นายนาวา แผนพนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050047 |
นางสาวชญานิศ โสภี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050048 |
นายกันตพงศ์ ทองโกฎิ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050049 |
นายพงศกร คูณคล่อง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050050 |
นางสาวชลลดา สกุลลี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050051 |
นางสาวศศิธร คณะมูล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201050052 |
นายสุตนันท์ วามะลุน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
62201060001 |
นายกนกภัทร โสภาลุน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060002 |
นายกฤษณะ ปรากฎ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060003 |
นายกิตติพงษ์ ชัยวรรณา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060004 |
นายกิตติศักดิ์ ช่วยสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060005 |
นางสาวคีตภัทร วะสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060006 |
นายนฤดม ทองสา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060007 |
นายทินภัทร สิงห์ศิริ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060008 |
นายธีรภัทร ศิลาศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060009 |
นายธีระเดช ธุระโส |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060010 |
นางสาวนภาภรณ์ มูลจันดา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060011 |
นายนฤเบศ มีลา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060012 |
นายนัทธพงศ์ ทองสา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060013 |
นายนันทวุฒิ สารัชชู |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060014 |
นางสาวนันทิชา เหมาะสม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060015 |
นายปวรปรัชญ์ อภิญญาวิศาล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060016 |
นายพัทธเนตร รุณจำภักดิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060018 |
นางสาวมัทนา สุมาลัย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060019 |
นายยุทธภูมิ โพธิลี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060021 |
นายวัฒนชัย ดอกแก้ว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060022 |
นางสาวศิริลักษณ์ สุวรรณโค |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060023 |
นางสาวกิตติประภา ทวีพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060024 |
นายสุนทร ภูวงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060025 |
นายอนุชา กะตะจิต |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060026 |
นายชินภัทร ชินคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060027 |
นายภูมิพัฒน์ สุวะมาศ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060028 |
นายเจษฎา ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060029 |
นายชัยวัทน์ อินทองขาว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060030 |
นางสาวไอลดา ชีกลาง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060031 |
นายณัฐนันท์ ร่มเย็น |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060032 |
นายกิติศักดิ์ พรมรักษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060033 |
นายโกมินทร์ บุญประกอบ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201060034 |
นายชวัลวิทย์ ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
62201080001 |
นางสาวกรรณิการ์ ละมุล |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080002 |
นางสาวเขมิกา แสงแดง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080003 |
นายทนุธรรม หวังผล |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080004 |
นางสาวพัชรินทร์ จันทพันธ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080005 |
นายพีระพัฒน์ รู้แนบเนียน |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080006 |
นางสาววนิดา วามะขัน |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080007 |
นางสาวอุทัยวรรณ เจริญราช |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080008 |
นางสาวอุทัยวรรณ ศรีสุวงค์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080010 |
นางสาวจิราภรณ์ รักษาศิล |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080011 |
นางสาวกันตยา มีชัย |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080012 |
นางสาวขนิษฐ์รัฐ วงค์คำจันทร์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080013 |
นางสาวกมลทิพย์ พวงเจริญศรี |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201080014 |
นางสาวอรวี สินอ้วน |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
62201280001 |
นายเจนวิทย์ พงคะชา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280002 |
นายเจษฎา ปะคะ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280003 |
นายชยพล ประทุมชาติ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280004 |
นางสาวดรุณี มีบุตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280005 |
นายต้นกล้า บุดดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280006 |
นายธนารัตน์ คุ้มผล |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280007 |
นายปฏิภาณ ยิ้มเจริญ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280008 |
นายประสิทธิพร สมน้อย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280010 |
นายพงษ์เพชร เพลินจิตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280011 |
นายพลายงาม จันทรศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280012 |
นายพัทธนศักดิ์ คณาวัน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280013 |
นายภูมินทร์ หอมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280014 |
นายเมธาวี นาดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280015 |
นายรัตน์สุรีวัฒน์ ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280016 |
นายวิระวัฒน์ นนทพจน์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280017 |
นายวิศานต์ แดงอุไร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280018 |
นายวีรวัฒน์ ราชวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280019 |
นายสิรวิชญ์ ธรรมบุตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280020 |
นายอนิวัตติ์ โล่ห์ชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280021 |
นายอภิศักดิ์ เกตุกุล |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280022 |
นายวรฤทธิ์ แสงงาม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280023 |
นางสาวสุพัตรา ทยาธรรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280024 |
นางสาวอรทัย สังข์ทอง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280025 |
นายทินภัทร ทาสี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62201280026 |
นางสาวแพรวา ปราสาร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
62202010001 |
นางสาวกนกวรรณ ศิลาโครต |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010002 |
นางสาวกนกวรรณ สานุทัศน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010003 |
นางสาวกษมา แสวงทรัพย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010004 |
นางสาวกัญญารัตน์ แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010005 |
นางสาวกัลยากรณ์ สายเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010006 |
นางสาวกัลยารัตน์ อุไรรัมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010007 |
นางสาวกาญจนา สารีนันท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010008 |
นางสาวเกษรินทร์ เชียงดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010010 |
นางสาวขวัญฤทัย บุญหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010011 |
นางสาวจรรยพร คชเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010012 |
นางสาวจันทร์นภา ชัยชาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010013 |
นางสาวจิราพร ทานะศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010014 |
นางสาวจิราพร สุขกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010015 |
นางสาวเจนจิรา จันโทวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010017 |
นางสาวชลิตา ใจชื่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010018 |
นางสาวชาลิสา ไอยรา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010020 |
นางสาวฑิตยา ทองเปาะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010021 |
นางสาวณัฏฐณิชา ทุมทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010022 |
นางสาวณิชาภัทร จัตุรัส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010024 |
นางสาวถิรดา นามปัญญา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010025 |
นางสาวทัศนีย์ บุญโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010026 |
นางสาวเทวี ม้วนทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010027 |
นางสาวธัญญลักษณ์ มุ่งหมาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010028 |
นางสาวธิดารัตน์ ดอกแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010029 |
นางสาวนฤมล บุตรมาศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010030 |
นางสาวนัฐติยา สินธุสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010031 |
นางสาวนันท์นภัส ภูมิเรศสุนทร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010032 |
นางสาวนันทิกานต์ ธรรมบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010033 |
นางสาวน้ำทิพย์ แห้วตะนะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010034 |
นางสาวนิชชุดา สู่เสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010035 |
นางสาวนิชาภา เนาวะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010036 |
นางสาวนิรชา สำลีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010037 |
นางสาวบุญศิตา เหินสันเทียะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010038 |
นางสาวบุษบา อุดมลาภ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010039 |
นางสาวปณิตา เพียรหา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010040 |
นางสาวธัญสุดา ศาสตราชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010041 |
นางสาวประไพวรรณ ผดุงปราณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010042 |
นางสาวประภัสสร แก่นท้าว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010043 |
นางสาวประภาพร บุญกลม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010044 |
นางสาวปวีณา ค่ำคูณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010045 |
นางสาวปิยกร บัวระบัตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010046 |
นางสาวปิยฉัตร บัวระบัตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010047 |
นางสาวผ่องศรี มีชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010048 |
นางสาวพรภิมล สอนเวช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010049 |
นางสาวพรหมพร สู่เสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010050 |
นางสาวพัทธรินทร์ เชาวรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010051 |
นางสาวพิมประภา ไกยรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010052 |
นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ ปฏิโชติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010053 |
นางสาวภัคจีรา จำปาตูม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010054 |
นางสาวภัทรพร แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010055 |
นางสาวภัทรวดี พยัคเจริญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010056 |
นางสาวมนัสนันท์ แสนโทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010057 |
นางสาวมลธิดา พระทาเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010058 |
นางสาวมันทนา แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010059 |
นางสาวมุกดา เนตรหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010060 |
นางสาวยิ่งวิมล เลิศเกรียงไกรยิ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010061 |
นางสาวเย็นธิวา พรมชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010062 |
นางสาวรสสุคนธ์ แสนยศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010063 |
นางสาวรัตน์ติยา ชินคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010064 |
นางสาวรัตนา วงศ์สิมบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010065 |
นางสาวรำพึง แสงไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010066 |
นางสาวรุ้งลาวัลย์ ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010067 |
นางสาวฤดี บรรลุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010068 |
นางสาววณิดา เวียงอินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010069 |
นางสาววนิดา ชมภูแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010070 |
นางสาววนิดา พลป้อง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010071 |
นางสาววรนุช เจนเขว้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010072 |
นางสาววรรณรดา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010073 |
นางสาววริศรา เหินสันเทียะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010074 |
นางสาววิภาวี ไชยสงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010075 |
นางสาววิไลพร โสดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010076 |
นางสาวศานันธิณี บุญเชิด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010077 |
นางสาวศิรินาฏ ลิตเต |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010078 |
นางสาวศิริลักษณ์ สุปัตติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010079 |
นางสาวสาธิตา หล่ำแขก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010080 |
นางสาวสินจัย จันทบาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010082 |
นายธีรพงค์ พลยง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010083 |
นางสาวนันฐิฌา ปฏิชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010084 |
นายภูมิศักดิ์ เพ็ญเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010085 |
นางสาววราภรณ์ บุญทุม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010086 |
นางสาวสรัลพร สุระสาย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010087 |
นางสาวสิริกิติยา เงาสวรรค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010088 |
นางสาวสุกัญญา สีมาชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010089 |
นางสาวสุจิตรา เพชรนาค |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010090 |
นางสาวสุชานันท์ สะเดาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010091 |
นางสาวสุดารัตน์ รักการ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010092 |
นางสาวสุธิดา นาควัน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010093 |
นางสาวสุนิสา ชัยสุวรรณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010094 |
นางสาวสุพัฒตรา หามาลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010095 |
นางสาวสุภาวดี พันธุ์ดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010096 |
นางสาวสุมิตรา มาสำโรง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010097 |
นางสาวสุวิมล แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010098 |
นางสาวเสาวพรรณ ทองใส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010099 |
นางสาวโสภิตนภา มุทาพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010100 |
นายอนุชา สายสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010101 |
นางสาวอภัสรา สายจันดา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010102 |
นางสาวอรณัญช์ ผ่านเมือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010103 |
นางสาวอรนภา พิมเสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010104 |
นางสาวอรอนงค์ พรมสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010105 |
นางสาวอรัญญา จูมดอก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010106 |
นางสาวอริษา สุวะไกร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010107 |
นางสาวอักษรสวรรค์ เประกัลยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010108 |
นางสาวอักษราภัค ตั้งตระกูล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010109 |
นางสาวอาจารี ธงชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010110 |
นางสาวอาภาพร ไตรยวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010111 |
นางสาวอารีดา บุญโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010112 |
นางสาวอารียา พวงทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010114 |
นางสาวอุไรวรรณ บุญจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010115 |
นางสาวอุไรวรรณ พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010117 |
นางสาวสุพิศชา ลาภสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010118 |
นางสาวปณิดา กองสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010119 |
นางสาวชิดนภา ศรีบุญเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010120 |
นางสาวรัศมี สีเทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010121 |
นางสาวณัฐพร ไพจิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010122 |
นางสาวณัฐธิดา วาจาดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010123 |
นายณพงศ์ จรูญภาค |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010124 |
นางสาวธิดารัตน์ โมลี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202010125 |
นางสาวพิมพรรณ มาตบรรเทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62202040001 |
นางสาวกนกพร โคตโย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040002 |
นางสาวกนกวรรณ เรืองวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040003 |
นางสาวกรรณิการ์ บุตรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040004 |
นางสาวขวัญใจ ไชยมหา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040005 |
นางสาวจันนิกา ปักโคทานัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040006 |
นางสาวจินดารัตน์ นิลเกษร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040007 |
นางสาวจิราภา พรมกสิกร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040008 |
นางสาวจิราภา ภูวัด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040009 |
นางสาวจุรีรัตน์ คำนนท์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040010 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ขยันงาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040011 |
นายเจษฎา ชาติสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040012 |
นางสาวชนิกานต์ พรหมบัณฑิต |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040013 |
นางสาวชลลดา สำราญสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040014 |
นางสาวชลิตา เรืองวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040015 |
นางสาวชินรัตน์ บุญเลิศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040016 |
นางสาวชุติมา เดชา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040017 |
นางสาวชุติมา สีดาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040018 |
นางสาวณภัทร กองสุวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040019 |
นางสาวณัชชา จันทรินทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040020 |
นางสาวณัฐกิตติ์ น้อยหอม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040021 |
นางสาวณัฐนรี สุวะศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040023 |
นางสาวณัฐพร ระดาพงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040024 |
นางสาวณัฐวิภา จำปาสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040025 |
นางสาวดวงเนตร เพ็งเดี่ยว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040026 |
นางสาวดาลิตา กินรีวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040027 |
นายตุลย์ สัมฤทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040028 |
นางสาวเทพศิรินร์ ไชยวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040029 |
นายธนอนันต์ แก้วเรือง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040030 |
นางสาวธิดาพร ศรีดาจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040031 |
นายธีระยุทธ สู่คง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040032 |
นางสาวนริศรา แสงศิริ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040033 |
นางสาวนฤมล แก่นจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040034 |
นายนวพล ปริญญาสกุลวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040035 |
นางสาวนัฐริจานันท์ คำสิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040036 |
นางสาวนันทิยา ไชยวงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040037 |
นางสาวนิภาพร พรมพิทักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040038 |
นางสาวปพัชญา สองศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040039 |
นายประติธาณ คำวาลิ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040040 |
นางสาวปวีณา รัตนวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040041 |
นางสาวปักษิณา ถามะพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040042 |
นางสาวปิยนุช สุทธิเมฆ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040043 |
นายขวัญชัย ขัตติวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040044 |
นางสาวปิยะดา พลบำรุง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040045 |
นางสาวพรนภา พิศชวนชม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040046 |
นางสาวพรไพลิน พันธุ์วรรณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040048 |
นางสาวภัทรลภา ทองแสวง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040049 |
นางสาวภัทราวดี พรมกสิกร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040050 |
นางสาวภาวินีย์ พละศูนย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040051 |
นางสาวภิยดา ลุนชิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040052 |
นางสาวมะลิวรรณ ไชยสุวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040053 |
นางสาวโมนิรัญญา อุราญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040054 |
นางสาวยุวดา สุขา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040055 |
นางสาวลดาวัลย์ พันธุมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040056 |
นางสาววรรนิศา อุ่นจิตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040057 |
นางสาววรัญญา พานอูล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040058 |
นางสาววราภรณ์ สมคะเน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040059 |
นางสาววโรริชา ธรรมจักร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040060 |
นางสาววิริยาธร ปาปะโน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040061 |
นายวิษณุ อัปประทัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040062 |
นายวีรภัทร มั่งมี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040063 |
นางสาวศศิธร งามสง่า |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040064 |
นางสาวศิริลักษณ์ บุตรสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040065 |
นางสาวสักขรินี นันทไชย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040066 |
นางสาวสุกัญญา แม่นเหมือน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040067 |
นางสาวสุตาภิรมย์ ขันติกุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040070 |
นางสาวเสาวลักษณ์ บุญไชย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040071 |
นางสาวหฤทัย สุดไชยา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040072 |
นางสาวอนิศรา กะตะจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040073 |
นางสาวอนุธิตา บุญศรัทธา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040075 |
นายอภิเดช พละศูนย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040076 |
นางสาวอมรรัตน์ บุญสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040078 |
นางสาวอัญมณี ดรุณพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040079 |
นางสาวอัญรัตน์ ดรุณพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040080 |
นางสาวอัฐนิสา บุตรนาพา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040082 |
นางสาวอำพร สารราษฎร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040083 |
นายตันติกร ใกล้ฝน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040084 |
นางสาวชนิกานต์ ภาณะรมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040085 |
นางสาวญาณิศา วงศ์จันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040086 |
นางสาวอารยา จารุสิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040087 |
นางสาวธัญสุดา สุภาศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
62202040088 |
นายนวพล ยศสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
62207010001 |
นางสาวกนกพร บุญห่อ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010004 |
นางสาวกุลยา ชาวนา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010005 |
นางสาวขวัญจิรา อินทร์ศร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010006 |
นางสาวจริยา จำปา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010007 |
นายจารุเดช ร่มเย็น |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010008 |
นายจิรศักดิ์ รัตนศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010009 |
นางสาวจิราภรณ์ สุทาสี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010010 |
นางสาวจิราวดี ยาวรัมย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010012 |
นางสาวธิดามาศ มาลาวัน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010013 |
นางสาวนันท์นภัส ภู่ระหงษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010014 |
นางสาวปวริศา สุขคุณ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010015 |
นางสาวปวีณ์กร สีวะจูม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010017 |
นางสาวพัชรินทร์ นานิมิตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010018 |
นางสาวพิชญ์สินี มีทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010019 |
นางสาวพิมพ์ภาพิมล นามบุดดี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010020 |
นางสาวภาวนา เจริญรัตน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010021 |
นางสาวมนัสวี พิมพารัตน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010022 |
นางสาววทันยา จันทร์เพ็ญ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010023 |
นางสาววนิดา เทพศรีหา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010024 |
นางสาววรัญญา เข็มสุข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010025 |
นางสาววริศรา ไพรจิตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010026 |
นางสาววัลยา มุทาพร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010027 |
นางสาววิภาวัลย์ กุลแก้ว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010028 |
นางสาวเกวลิน ยืนยั่ง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010029 |
นายเจษฎาภรณ์ จันทร์ดี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010031 |
นายณัฐวุฒิ กาญจนพัฒ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010032 |
นายธนากร โพธารินทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010033 |
นายธีระเดช จารุมี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010034 |
นายพลพล เรืองวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010035 |
นางสาวศรัญญา อ่อนสะเวียง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010036 |
นางสาวศศิกานต์ อุ่นจิตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010037 |
นางสาวศศิธร อนุศรี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010038 |
นางสาวสิริวิมล ดวงแข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010039 |
นางสาวสุณิสา ชุมสนาม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010040 |
นางสาวสุดธิดา ปัญญาพันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010041 |
นางสาวสุดารัตน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010042 |
นางสาวสุธิชา สิทธิ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010043 |
นางสาวสุภาภรณ์ อรรคบุตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010044 |
นางสาวสุรนันท์ สาโสม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010045 |
นางสาวสุวนันท์ ปิตะสม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010046 |
นางสาวอรณี อกอุ่น |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010047 |
นางสาวอรปรียา ทัศบุตร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
62207010048 |
นายจักรพันธ์ สำราญสุข |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
6231010001 |
นายกฤษฎา วงค์กัญญา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010002 |
นายชัยยศ อุภัยศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010003 |
นายณัฐพงษ์ ทองมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010004 |
นายณัฐพล เจริญบุญวิไล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010005 |
นายณัฐพล อาษาวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010006 |
นายทนุพงษ์ คะเนวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010007 |
นายทิพากร สายตา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010008 |
นายธนศักดิ์ พรมสวัสดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010009 |
นายธีรยุทธ จันทะคัด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010010 |
นายนนทภัทร นิยมสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010011 |
นายนริศ หาริตวัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010012 |
นายบัญญพนต์ นาสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010013 |
นายปัญญา เชื้อเงิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010014 |
นายพงศธร ถามุลตรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010015 |
นายพักพงษ์ ทองสังวรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010016 |
นายพันฤทธิ์ ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010017 |
นายเพชรมณี ศรีสัจจา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010018 |
นายภูดินันท์ วันแก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010019 |
นายภูมินทร์ ทับผา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010020 |
นายมานุ เสือสา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010021 |
นายเมธัส ภาระราช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010022 |
นายยุทธกรณ์ ทองโสภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010023 |
นายรัชตะ วงพิจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010024 |
นายฤทธิรณ สุระพิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010025 |
นายธีรวัตร จุกจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010026 |
นายวรพงษ์ จันทะโสม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010027 |
นายวิทวัส มาริบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010028 |
นายวิทวัส ศิริดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010029 |
นายวีระยุทธ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010030 |
นายศตวรรษ นวลเพ็ญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010031 |
นายศตวรรษ บุญมูล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010032 |
นายศรนรินทร์ รุณจำภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010033 |
นายศราวุธ บุญขาว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010034 |
นายศุภกิจ แนบชิด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010035 |
นายศุภชัย แสนอุดม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010036 |
นายศุภโชค วิเชียร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010037 |
นายศุภโชค อุทธา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010038 |
นายสามารถ ดวงมณีย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010039 |
นายสิทธิพงษ์ แสงจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010040 |
นายสิทธิพล สันธิเสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010041 |
นายเสกสรรค์ พันธ์พิบูลย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010042 |
นายอดิเทพ ต่ออนันต์กุล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010043 |
นายอภิชาติ จันดาวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010044 |
นายอภิวัฒน์ ทาริวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010045 |
นายอัจฉริยะ สีดาสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010046 |
นายอาคม ภูมิจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010047 |
นายอุเทน บุญหาญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010048 |
นายจักรพงษ์ แสนวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010049 |
นายจักรรินทร์ สีเหมือน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010050 |
นายจิตติศักดิ์ คำผาลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010052 |
นายเทอดศักดิ์ โมลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010053 |
นายธีร์ดนัย เหลาวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010054 |
นายนพพล สีดาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010056 |
นายปรเมศร์ อาจศักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010057 |
นายพีระพัฒน์ ศรีสาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010058 |
นายมงคล ถามะพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010059 |
นายรัตนพล พรมจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010060 |
นายวัชรวิทย์ ศรีรักษา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010062 |
นายสมศักดิ์ จอมทะรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010063 |
นายสุนทร ชิณโคตรพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010064 |
นายสุรพงศ์ ไตยวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010065 |
นายอนุสรณ์ แก้วแสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010066 |
นายอภิสิทธิ์ จักสอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010067 |
นายอิศรพงษ์ โพศาราช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010068 |
นายกิตติพงษ์ ไชยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010069 |
นายวิศรุต ปามุทา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010071 |
นายอุทิศ ลอยร่อน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010072 |
นายพงษ์ศิริ ชิณโคตรพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231010073 |
นายวงค์วิจิต สิมมาทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
6231020001 |
นางสาวกนกวรรณ อุนาภาค |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020002 |
นายกฤษดา บุญนิโรจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020003 |
นางสาวกิ่งเหมย อ่อนแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020004 |
นายขจรศักดิ์ โกมล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020005 |
นายคมกฤษฏิ์ ศิริวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020006 |
นายคมสันต์ บุญบำรุง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020007 |
นายคามิน สิงห์บัวบาน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020008 |
นายจำเนียน ทองห่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020009 |
นายจิรายุ สุภะพินิ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020010 |
นายเจษฎากรณ์ ภูถาวร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020011 |
นายชนินพร ศรีบุรินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020012 |
นายชัยวัฒน์ จันดาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020013 |
นายชัยวัฒน์ สีเหมือน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020014 |
นายฐิติกานต์ โมราชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020015 |
นายณัฐพล พันธุมาศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020016 |
นายณัฐวัฒน์ ยะน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020017 |
นายณัฐวุฒิ มาหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020018 |
นายณัฐวุฒิ ยะน้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020019 |
นายตนุภัทร บุญเหลือ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020020 |
นายธนโชติ ธรรมสอน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020021 |
นายธนาพงศ์ มุกดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020022 |
นายภัคพล บ่อแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020023 |
นางสาวมุทิตา สระสินทร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020024 |
นายธนพล แคนศรีลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020025 |
นายธนาสิทธิ์ เต้าทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020026 |
นายธรรมธร จันทวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020027 |
นายธวัช สารคะณา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020028 |
นายธัญพิสิษฐ์ วัดแพ่นล้ำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020029 |
นายธารินทร ศรีไสย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020030 |
นายธีระชัย ดอกไม้ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020031 |
นายนิพนธ์ กุมภิโร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020032 |
นายปราโมทย์ มูลผล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020033 |
นายพงษ์ศักดิ์ ท่วมนอก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020034 |
นายพิสุทธิ์ ไกยสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020035 |
นายพีรวิชญ์ คูณเมือง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020036 |
นายภานุวัฒน์ ชุ่มชื่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020037 |
นายภูริทัต แต้มทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020038 |
นายภูวดล คำธนโชติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020039 |
นายมนัส จงสดับกลาง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020040 |
นายยุทธพิชัย ชนะไชย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020041 |
นายรุ่งทิวา โสภากันท์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020042 |
นายวรวุฒิ ปัญญาไว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020043 |
นายวัชรพงษ์ คนคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020044 |
นายวัฒนะ แจ่มใส |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020045 |
นายวิศรุต หมายสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020046 |
นายไวพจน์ บึงใกล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020047 |
นางสาวสร้อยทอง นระมาตย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020048 |
นางสาวสิรินาถ นันทชัยศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020049 |
นายศตวรรษ บัวดำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020050 |
นายศตวรรษ แสงงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020051 |
นายศิริมงคล เทียนงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020052 |
นายศุภกิจ ไชยศร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020053 |
นายสถิรพงศ์ ทำนุ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020054 |
นายสหัศวรรษ สิงห์โพนงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020055 |
นายสหัสวรรษ สอดส่อง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020056 |
นายสิทธินนท์ ลูกบัว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020057 |
นางสาวสุจิตรา พันธ์ศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020058 |
นายสุชาติ บุญสอาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020059 |
นายสุชานันท์ ขันติกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020060 |
นางสาวสุนิสา มาลัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020061 |
นายสุบรรณ ใสขาว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020062 |
นายสุรจิตร สืบราษี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020063 |
นายหริศ บุญคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020064 |
นายอนุวัตร ภิลมย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020065 |
นายอภิชัย จันวัน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020066 |
นายอมรินทร์ ทองรัง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020067 |
นายอรรถชัย ศิลาชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020068 |
นายอัษฎาวุธ ยิ่งยงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020069 |
นายอิทธิกร แก้วประเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020070 |
นายเอกลักษณ์ โสมอินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020071 |
นายสุทธิพงษ์ โพธิ์งาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020072 |
นางสาวจิราวรรณ หวังผล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020073 |
นายจีรวัฒน์ แสนเขียว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020074 |
นายจีระศักดิ์ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020075 |
นายชยานันท์ ได้พึ่ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020076 |
นายชลธาร สีหาบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020077 |
นายชุติเทพ ลุสมบัติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020078 |
นายณัฐพนธ์ บุญศรัทธา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020079 |
นายตะวันชัย กันธิยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020080 |
นางสาวทิพวรรณ ด้ามพรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020081 |
นายธนพงษ์ แสนสมัคร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020082 |
นายปัญญา มิยะวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020083 |
นายพรชัย จักษุมาศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020084 |
นายพิทักษ์ ศูนย์โศรก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020085 |
นายภาคภูมิ อ่อนตา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020086 |
นายมงคล แก้วดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020087 |
นายรัฐภูมิ ทองมนต์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020088 |
นางสาวรินฤทัย ทองวรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020089 |
นายฤทธิเดช เทพชมภู |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020090 |
นายวรวุฒิ สงวนศิล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020091 |
นายวัฒนา แต้มทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020092 |
นายธนพล สมภักดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020093 |
นายวิทยา สุวรรณดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020094 |
นายวิทยา แสงเดือน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020095 |
นางสาววิภาดา ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020096 |
นายวีระพัฒน์ บุตรสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020097 |
นายวุฒฑิทัก ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020098 |
นายวุฒิพงษ์ แต้มทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020099 |
นายสันติภาพ หยุดรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020100 |
นายสิทธิศักดิ์ กัลยาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020101 |
นายสุทธิรักษ์ คำมา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020102 |
นายสุพัฒน์ สุตะภักดิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020103 |
นางสาวสุภัสสร ทองห่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020104 |
นายสุวิทย์ บุตรสีทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020105 |
นายอธิวัฒน์ สุทาศิริ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020106 |
นางสาวอรวรรณ แสนเลิง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020107 |
นางสาวอริสา นักสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020108 |
นายสุรชัย พงษ์สุทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020109 |
นายอัศวิน รักษาศิล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020110 |
นายรุ่งอนันต์ สาระพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020111 |
นายเจริญพงศ์ กุลวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020112 |
นายบดินทร์ ปารดิษฐ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020113 |
นายอภิสิทธิ์ สาริกา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020114 |
นายสมิทธิ์ เดชเสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020115 |
นางสาวสบายสุข กองเกิด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020116 |
นายมงคล ทองหมื่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020117 |
นายยุทธนา สาระบัว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020118 |
นายกวินท์ ทยาธรรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020119 |
นางสาวชรินรัตน์ สุเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231020120 |
นายธีระชัย ศรีวรมณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
6231030001 |
นายเจตพล บานที |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030002 |
นายเจษฎา การะเกตุ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030003 |
นายตะวัน โสระเวช |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030004 |
นายปริญญา วรรณโสภา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030005 |
นายวาทิน ถามะพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030006 |
นายสรวิชญ์ มังสะพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030007 |
นายสหรัฐ อุสาจิตร์ |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030008 |
นายสุนันทะ สุดาชม |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030009 |
นายอัษฎายุธ พลแสน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030010 |
นายจำเริญ เหมเงิน |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030011 |
นายเกรียงศักดิ์ ผิวหอม |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231030012 |
นายพิเชษฐ์ บุญลิลา |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
6231040001 |
นายกรินทร์ ศรีเชียงขวาง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040002 |
นายกัมปนาท จันทรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040003 |
นายกัมปนาท ทองเสริม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040004 |
นายกิตติพัฒน์ หอมชื่น |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040005 |
นายเกียรติจารุพัฒน์ บุญมาลี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040006 |
นายเกียรติศักดิ์ หนักแน่น |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040007 |
นายฉันทพล พรมชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040008 |
นายทินกร แซ่อึ้ง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040009 |
นายธีร์ธวัช ดอกแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040010 |
นายนพพร มั่นคง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040011 |
นายปราโมทย์ โคตรวัน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040012 |
นายพัชรพล ขนันเสียง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040013 |
นายภานุชิต โพธิสันต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040014 |
นายวุฒิพงษ์ จันทรศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040015 |
นายวุฒิพงษ์ สุกใส |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040016 |
นายสถาพร ปราสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040017 |
นายสราวุฒิ อุ่นทวง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040018 |
นายสิทธิชัย เสวิวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040019 |
นายสุทธิพงษ์ หงษ์แสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040020 |
นายสุรชัย จรูญภาคย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040021 |
นายสุริยัณห์ เพียรดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040022 |
นายอดิศร กาฬบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040023 |
นายอภิวัฒน์ ภูกองชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040024 |
นายอรรถพล มลสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040025 |
นายอานนท์ ลาเลิศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040026 |
นายกฤตนัย ศรีสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040027 |
นายคฑากร บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040028 |
นายจักรพรรดิ์ นพเคราะห์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040029 |
นายจิรายุทธ บุญนันท์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040030 |
นายจีวศักดิ์ หลักชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040031 |
นายชัชวาลย์ สู่เสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040032 |
นายชัยมงคล ศาลาทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040033 |
นายชิตพงศ์ ดวงศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040034 |
นายโชคทวี กุดเป่ง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040035 |
นายณรงค์ฤทธิ์ ศรีมาชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040036 |
นายทัศน์ชนะชัย ใจเด็ด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040037 |
นายธนธรณ์ สีหารัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040038 |
นายธนาธรณ์ อุนาภาค |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040039 |
นายธีรชัย ว่องไว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040040 |
นายธีรศักดิ์ โคกโพธิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040041 |
นายนธี แซ่เลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040042 |
นางสาวนภาพร วรรณกาล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040043 |
นายนรินทร์ โสมอินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040044 |
นายประวิตร รองแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040045 |
นายพศวัต ตุระวิภาค |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040046 |
นายพัฒนพงษ์ พงษ์ประเสริฐ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040047 |
นายเอกพงษ์ เฟื่องฟู |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040048 |
นายพัฒนศักดิ์ ราชชมภู |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040049 |
นายภูผา กิ่งแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040050 |
นายภูวนาท แก้วดวงดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040051 |
นายยุทธพงศ์ สุวรรณสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040053 |
นายวชิรวิทย์ เจือสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040054 |
นายวรรณธชัย กัญญาวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040055 |
นายวายุ ลิจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040056 |
นายวิจารณ์ จันทนะชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040057 |
นายเศรษฐศาสตร์ พิมพ์บุญมา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040058 |
นายสมศักดิ์ บุญสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040059 |
นายสรรพสิทธิ์ นาคพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040060 |
นายสรสิทธิ์ ศรีวะวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040061 |
นายสราวุธ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040062 |
นายสุทธิชาติ สุขบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040063 |
นายสุริยา ทะนุพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040064 |
นายอชิตพล มีชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040065 |
นายอนุวัฒน์ พุทธมารักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040066 |
นายอภิเดช แดงอุไร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040067 |
นายอัมพรชัย สิทธิผล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040068 |
นายอานนท์ คึมยะราช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040069 |
นายพิเชษฐ์ นามสร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040070 |
นายเอกพล ธรรมชอบ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040071 |
นายนวพล ชูไทย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040072 |
นายธนนันท์ จันทรพรหม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231040073 |
นายนิติภัทร จันทรพรหม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
6231050001 |
นายกฤตเนตร ทาระจีน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050002 |
นายกุมภกัณฑ์ สิทธิธรรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050003 |
นายจักรกฤษ อรสิน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050004 |
นายจักรี แสงแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050005 |
นางสาวจิราภรณ์ บุญศรัทธา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050006 |
นายฐิตกุล ศรีจุดานุ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050007 |
นายบัญชา ปิตะแสง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050008 |
นายพิทูน บุญมาก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050009 |
นายเมธา ยตะโคตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050010 |
นายศักดิ์ดา กาฬจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050011 |
นายศิวกร คำวงษา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050012 |
นายสมชาย ใจซื่อ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050013 |
นายเสกสรรค์ ปัตถาลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050014 |
นายอนุรักษ์ สีดามาศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050015 |
นายอรุนชัย โล่ห์ชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050016 |
นายอัครพนธ์ อุ่นขัวเรียง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050017 |
นางสาวกัญญารัตน์ คุณแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050018 |
นายจรัสพงษ์ ใจสว่าง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050019 |
นายณรงค์ฤทธิ์ งามวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050020 |
นายธีนทัต โคตะการ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050021 |
นางสาวนภาลัย นาคคำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050022 |
นางสาวนิศารัตน์ สันตะวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050023 |
นายพิพัฒน์พงษ์ อุตราศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050024 |
นายโยธิน จันทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050025 |
นายวรวัฒน์ มณีสาย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050026 |
นายวรวิช ภาแก้ว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050027 |
นายวัฒนพล โพธิบาล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050028 |
นายวีระศักดิ์ แก้วลี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050029 |
นายสหัสวรรษ เมืองพิล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050030 |
นางสาวสิริวัณ วรรณา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050031 |
นางสาวอรปรียา หมื่นสาย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050032 |
นายธวัชชัย ไพจิตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050033 |
นางสาวจิรชยา สิทธิผล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050034 |
นายอรินทราช ศรีบุญเรือง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050035 |
นายธวัชชัย ติณะรัตน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231050036 |
นายวงศธร ทุมมี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
6231080002 |
นางสาววรรณวิษา แสนโท |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231080003 |
นายสิทธิศักดิ์ สมหวัง |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231080004 |
นางสาวสุทธิกา โสภา |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231080005 |
นางสาวอรอุมา ยงตากลาง |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231080006 |
นางสาวสรัญญา สระทองทา |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231080008 |
นางสาวเพชรรินทร์ สมสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
6231210001 |
นายชัชนินทร์ ในพรมราช |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210002 |
นายณัฐพล ใจสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210003 |
นายธีระวุฒิ เมืองพิล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210004 |
นายพงษ์พันธุ์ จันทร์มี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210005 |
นายวีระชัย ไกยสิทธิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210006 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อินทร์ทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210007 |
นายศุภกร พุทธิวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210008 |
นายสิทธิศักดิ์ มรรครมย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210009 |
นายอายุทัย สีเหมือน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210010 |
นายอิทธิพงษ์ สมศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210011 |
นายคณิต สายโสดา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210012 |
นายจอมพล ธรรมสาร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210013 |
นายณัฐวุฒิ ภิรมย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210014 |
นายดุษฎี คุ้มผล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210015 |
นายธนดล เอื้อวงษ์ประเสริฐ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210016 |
นายปฎิพัทธ์ นิลพาทย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210017 |
นายพชรพล ธรรมวะรีย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210018 |
นายศราวุฒิ ทองเหลา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210019 |
นายสิทธิวัฒน์ คณะบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210020 |
นายอภิชัย พาลมาศ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210021 |
นายอัครชัย หล่าจันดี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210023 |
นายรัฐติกาล เบ้าทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210024 |
นายธนวัฒน์ พละสรรค์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210025 |
นายสันติ นวลใส |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210029 |
นายจรัสรวี มานะเสน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210030 |
นายธีระวัฒน์ หงษ์อาจ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210031 |
นายสราวุธ ป้องคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210032 |
นายยุทธพงษ์ ครองยุทธ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210033 |
นายวันชัย ดวงมณีย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210034 |
นายสิทธิยา วงษาพรม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231210035 |
นายศุภณัฐ ภูลายยาว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
6231280001 |
นายจีระพันธุ์ คำภีระ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280002 |
นายชัยมงคล ศรีพรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280003 |
นายธนกร สุขดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280004 |
นายธนชาติ จันสุตะ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280005 |
นายธีรภัทร์ ธิบูรณ์บุญ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280006 |
นายพรหมมินทร์ แสงวิเชียร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280007 |
นายรชฏ มนตรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280008 |
นางสาวรณิดา สมเมือง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280009 |
นางสาวศุภาวรรณ อรศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280010 |
นางสาวสริตา อดกลั้น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280011 |
นางสาวสิรินวรรณ สะดีวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280012 |
นายอนุรักษ์ ไพรสาละ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280013 |
นายอนุวัฒน์ ในทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280014 |
นางสาวธิดาพร ศรีอ่อน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280015 |
นายพรรษา พาวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280016 |
นางสาวภัทราภรณ์ ไทยเอื้อ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280017 |
นายสันติภาพ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280018 |
นายอัจฉริยะ สุระสาย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280019 |
นายเมธี สุตภักดิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280020 |
นายธนภัทร เหลาบัว |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280021 |
นางสาวเสาวรีรัตน์ บุดดาวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280022 |
นางสาวเจนจิรา สระแสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280023 |
นายศตวรรษ ศรีพิกุล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6231280024 |
นายนรุตม์ ภูวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
6232010001 |
นางสาวกวินธิดา ศรีใส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010002 |
นางสาวกัญญาดา แท่นทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010003 |
นางสาวกิติยา ประเสริฐฤทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010004 |
นางสาวขนิษฐา โคตรวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010005 |
นางสาวจิรนันท์ ยิ่งพิมาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010006 |
นางสาวจิราพร สุลักษณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010007 |
นางสาวจีรนันท์ อาจธะขันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010008 |
นางสาวจุฑามาศ แก้ววงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010009 |
นางสาวจุฑารัตน์ ผิวทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010010 |
นางสาวเจนจิรา อระบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010011 |
นางสาวชรินทร์รัตน์ บ่อแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010013 |
นางสาวฐิติมา แก้วสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010014 |
นางสาวณัฐฐา จันทะศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010015 |
นางสาวณัฐธิดา ไชยภักดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010016 |
นางสาวดารินทร์ นีระพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010017 |
นางสาวธิดารัตน์ ใจน้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010018 |
นางสาวธิดารัตน์ เทวีพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010019 |
นางสาวเนตรชนก ไตยวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010020 |
นางสาวบุษบง จรูญภาคย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010021 |
นางสาวปภาดา สุวะรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010022 |
นางสาวพชรมน สุขกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010023 |
นางสาวพนิตนาฏ พิลาไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010024 |
นางสาวพรชิตตา แต้มทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010025 |
นางสาวพรทิวา ทีพารัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010026 |
นางสาวพรพิมล ใจกล้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010028 |
นางสาวมินตรา ทุ่มโมง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010029 |
นางสาวรัชนีพร วงศ์โพนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010030 |
นางสาวฐิตาภา แสนสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010031 |
นายนิติพงษ์ โพธารินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010032 |
นางสาววรีรัตน์ ดีดวงพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010033 |
นางสาววิภาวรรณ รอบทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010034 |
นางสาววิลาวรรณ ขันตรีจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010035 |
นางสาวศศิกาญจน์ วระโอฐ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010036 |
นางสาวศิริลักษณ์ จำปาตูม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010037 |
นางสาวศุภาวรรณ ผากา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010039 |
นางสาวสิรินทรา สุพล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010040 |
นางสาวสิริพร บุญช่วย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010041 |
นางสาวสิริศร อ่อนสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010042 |
นางสาวสุนิตา ชาวสภาส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010043 |
นางสาวสุภาพร พรมสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010044 |
นางสาวอัมพวรรณ ชิดโคกสูง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010045 |
นางสาวอิทธิพร วงศ์หาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010046 |
นางสาวอุทัยวรรณ สังคะโห |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010047 |
นางสาวเอมมิกา แถวลีลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010048 |
นางสาวกนกวรรณ วินโย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010049 |
นางสาวกรรณิกา สูงสันเขตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010051 |
นางสาวจินตพร กาหาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010053 |
นางสาวจิราณี เสภูมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010054 |
นางสาวจิราพัชร ห้องแซง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010055 |
นางสาวชลิดา แสนมี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010056 |
นางสาวชุลีพร ธานีโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010057 |
นางสาวธนารัตน์ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010058 |
นางสาวธัญญลักษ์ สุขโข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010059 |
นางสาวธิดารัตน์ นรบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010060 |
นางสาวธิดารัตน์ พลอาจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010061 |
นางสาวนริศรา หนูกลาง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010062 |
นางสาวนฤมล หินทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010063 |
นางสาวนันธิดา บรรทุจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010064 |
นางสาวนิษฐิดา ขัมภะกิจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010065 |
นางสาวนิสรา โนริรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010066 |
นางสาวปวิณา สีฟ้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010067 |
นางสาวปวีณา เถาว์ดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010068 |
นางสาวปิยธิดา ธยาธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010069 |
นางสาวพรพิมล ศรีรมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010070 |
นางสาวพิมมาดา แก้วศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010071 |
นางสาวมณีรัตน์ พินโย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010072 |
นางสาวมะลิสา วงจันทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010073 |
นางสาวลลิตา สิงห์ชู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010074 |
นางสาววรรณวิภา ตาทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010075 |
นางสาววลัยพร จุกจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010076 |
นางสาววัลยา คูณเมือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010077 |
นางสาววารี จันทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010078 |
นางสาวจีรนันท์ สุสินธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010079 |
นางสาวนฤมล กอกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010080 |
นางสาวนารีรัตน์ มาลาพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010081 |
นางสาววรรณวิศา พันธ์โสม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010082 |
นางสาววีรดา เปรมทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010083 |
นางสาวศุภากร มีลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010084 |
นางสาวสาวิตรี สัตย์ซื่อ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010085 |
นางสาวสิรินภา สีใส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010086 |
นางสาวสุนันทา ร่วมรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010087 |
นางสาวสุภาพร บุญสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010088 |
นางสาวสุภาวดี สมศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010089 |
นางสาวแสงทับทิม แสนเรือง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010090 |
นางสาวอทิตยา กิจช่วย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010091 |
นางสาวอนันตญา ทองทิพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010092 |
นางสาวอภิญญา มาประสม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010093 |
นางสาวอ่อนตา บุญหลาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010094 |
นางสาวอาริญา รักษาสัตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010095 |
นางสาวสุพัตรา หาริตะวัน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010096 |
นางสาวจุฑารัตน์ ทุ่มเที่ยง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010097 |
นางสาวสุภาพร สุมาลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010098 |
นางสาวกัลยาณี เสริมทองหลาง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010099 |
นางสาวพิชชาฎา สุดเต้ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010100 |
นางสาวอาทิตยาภรณ์ ภายไธสง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010101 |
นายพาทิศ พวงพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010102 |
นางสาวจิราภรณ์ ทัศบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010103 |
นางสาวศิรินันท์ เอกผล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010104 |
นายชุติเทพ พิมพะไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010106 |
นางสาวรจนา อรศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010107 |
นางสาววริศรา อยู่เรือนงาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010108 |
นางสาววราภรณ์ เข็มกลัดทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232010109 |
นางสาวพรรัชดา ลีลาบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
6232040001 |
นางสาวกัญญาพัชร กุลโกทา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040002 |
นางสาวกัญญารัตน์ แก่นสา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040003 |
นางสาวกัญญารัตน์ รอบคอบ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040004 |
นางสาวกาญจนา พุทธบุญ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040005 |
นางสาวณัฐธัญญา รักษาสัตย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040006 |
นายเดชาวิชญ์ นนคนหมั่น |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040007 |
นายนนธวัฒ แสนศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040008 |
นายนัฐธกร แสนศรี |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040009 |
นางสาวนิติญา กาลพันธา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040010 |
นายนิธิโรจน์ สิงห์เพชร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040011 |
นางสาวประภัสสร วิลาทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040012 |
นางสาวปาลิตา วงค์เพ็ชร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040013 |
นางสาวพรชนัน พิมพ์ภักดิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040014 |
นายพิณฑานันท์ มีสิทธิ์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040015 |
นายพีรสิทธิ์ โสภาวรรณ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040016 |
นางสาวไพลินรัตน์ สีสุวะ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040017 |
นางสาวลิตา หลักคำ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040019 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะพรม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040020 |
นางสาวสุนันทา มูลเพ็ญ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040021 |
นางสาวสุภาพร กาหาวงค์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040022 |
นางสาวสุภาพร มวยเก่ง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040023 |
นางสาวสุรัสวดี พาระหาด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040024 |
นางสาวอรัญญา มุทาพร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040025 |
นางสาวบุษศิศกร ศรีดร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040026 |
นางสาวกิตตินฤกานต์ นิลบุตร |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040027 |
นางสาวขนิษฐา ศิริเจริญ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040028 |
นางสาวขวัญจิรา ผงทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040029 |
นางสาวจิดาภา พันธุ์ปลาโด |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040030 |
นางสาวชุติมา พิลาทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040031 |
นายณรงค์ศักดิ์ สายแวว |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040032 |
นางสาวธัญลักษณ์ กงทอง |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040033 |
นางสาวนิตยาวรรณ วรรณพัฒน์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040034 |
นางสาวนิราวรรณ รุณกัน |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040035 |
นางสาวบุญส่ง หวังผล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040036 |
นางสาวปรียาภรณ์ ปะกิรณะ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040037 |
นายพรชัย เหมือนเหลา |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040038 |
นางสาวพัชราภรณ์ มีระสิงห์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040040 |
นางสาวรมย์ชลี พุ่มแจ่ม |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040041 |
นางสาวลลิดา อุณาภาค |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040042 |
นางสาวสัญญลักษณ์ ทุมจันทร์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040043 |
นางสาวสิริพรรณ์ โยคณิตย์ |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040044 |
นางสาวพึ่งพบ อรพล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232040045 |
นางสาวสุวรรณี พิชัยกุล |
ปวส. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
6232140001 |
นางสาวพีรยา จันทบิล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140002 |
นางสาวพิมพ์ชนก เสวิวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140003 |
นางสาวพัชรินทร์ ชินโนรถ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140004 |
นางสาวพรชิตา วรรณคำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140005 |
นายปิยวัฒน์ โกมล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140006 |
นางสาวประภาพร สมบูรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140007 |
นางสาวปภัสสร บุญงาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140008 |
นางสาวปนัดดา สุภาศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140009 |
นางสาวปณัฏฐา เขวาลำธาร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140010 |
นายบุญญฤทธิ์ สุวะรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140011 |
นางสาวนุชจรี โพธินอก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140012 |
นายนิติพงษ์ ทองนอก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140013 |
นางสาวนิตยา แผลงฤทธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140014 |
นายนัทธพงศ์ สุกสาร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140015 |
นางสาวนภาพร เพชรขัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140016 |
นางสาวธิดารัตน์ สร้อยสุวรรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140017 |
นางสาวทิพวรรณ เกษกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140018 |
นางสาวทิพย์เกสร ธนูศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140019 |
นางสาวณัฐรดี มณีสาย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140020 |
นายณัฐภัทร ชาญประไพร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140021 |
นางสาวณัฐณิชา ศรีโสภา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140022 |
นางสาวชุติมา บรรเทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140023 |
นางสาวชลันดา พันธ์เจริญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140024 |
นางสาวชลธิชา น้ำรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140026 |
นางสาวจินตรา มีทองแสน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140027 |
นางสาวจินตนา มานะพระ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140028 |
นางสาวจามจุรี โคตรคำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140029 |
นายจักรกฤษณ์ ทองทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140030 |
นายคงเดช แป้นมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140031 |
นางสาวขวัญฤทัย เบื้องบน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140032 |
นางสาวขวัญพร อุนาภาค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140033 |
นางสาวใกล้รุ่ง อาสนะ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140034 |
นางสาวกาญจนา สุขดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140035 |
นางสาวกัญญารัตน์ ไชยแสง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140037 |
นายกฤษณะ ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140038 |
นางสาวกนกวรรณ สุขสิมมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140039 |
นางสาวกนกวรรณ โกสัตถา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140040 |
นางสาวกนกนภา สายตา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140041 |
นายชัยชนะ สีทองทุม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140042 |
นางสาวพรพิรุณ บุญล้ำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140043 |
นางสาวเพชรมณี กอมณี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140045 |
นางสาวเพ็ญนภา พลบำรุง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140046 |
นางสาวแพรพรรณ บุญดก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140047 |
นางสาวภัณฑิลา สุมานัด |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140048 |
นางสาวยุวดี ยืนยง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140049 |
นางสาวรัตนาภรณ์ สาขะวัตร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140050 |
นายรุจิกร จินชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140051 |
นางสาวฤทัยธาร เกตุแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140052 |
นางสาววชิรญาณ์ คำสุข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140054 |
นางสาววันวิสาข์ สุขสำราญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140055 |
นางสาววิชุดา รามศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140056 |
นางสาววิภาวรรณ วงศ์กัลยา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140057 |
นางสาววิระยา โพศาราช |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140058 |
นางสาววิลัยลักษณ์ วงค์เทพ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140059 |
นางสาววิลาวรรณ อุ่นใจ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140060 |
นางสาววิไลพร พิมพ์วงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140061 |
นางสาวศศิธร สนธิธรรม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140062 |
นางสาวศิรารัตน์ บุญธิมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140063 |
นางสาวศิริกัญญา หาวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140064 |
นางสาวศิริพร เดชโฮม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140065 |
นางสาวศิริลักษณ์ แผนพนา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140067 |
นายสหัสวรรษ ญาณปัญญา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140068 |
นางสาวสายธาร พิลาทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140069 |
นางสาวสุจิตรา แสงวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140070 |
นางสาวสุจิรา ดอกบัว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140071 |
นางสาวสุจิรา ทางนที |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140072 |
นางสาวสุภาพร สีลม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140073 |
นางสาวสุภาภรณ์ ปาบุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140074 |
นางสาวเสาวลักษณ์ พละเลิศ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140075 |
นายอนุพงษ์ มีอนันต์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140076 |
นางสาวอมรรัตน์ คำผุย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140077 |
นางสาวอมลรดา ภูตะเวช |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140078 |
นายอรัญ หมูนสี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140079 |
นายอัชฌา พันธุมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140080 |
นางสาวอารียา ไชยสุระ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140081 |
นายคมสันต์ มูลเหลา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140082 |
นายณัฐพล ทุ่มโมง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6232140083 |
นางสาวนภา พรมนนท์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์ |
การจัดการโลจิสติกส์ |
6237010001 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ การันต์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010002 |
นางสาวนิตย์สุดา บุตรดีวงค์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010003 |
นางสาวพรสุดา โสบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010004 |
นางสาวมนิดา โสสุด |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010005 |
นางสาววราภรณ์ รัตนศรี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010006 |
นางสาวสุดารัตน์ นามภัยสงค์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010007 |
นายหริพันธ์ เสมอบุญ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010008 |
นางสาวอมลภา ชัยสุรินทร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010009 |
นางสาวจิราภา ราศรี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010010 |
นางสาวทอฝัน จันทะโชติ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010011 |
นางสาวนริศรา คำมุงคุณ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010012 |
นางสาวปวีณา สายโสม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010013 |
นางสาวพลอยไพลิน สังข์ฤกษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010014 |
นางสาวพัชรี พลละคร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010016 |
นายภูมิพัฒน์ พรมโสภา |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010017 |
นางสาวสกุณา ผลกอง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010018 |
นางสาวสินใจ สาธิมา |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010019 |
นางสาวอริสา ธรรมบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010020 |
นางสาวอารียา จันวงเดือน |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010021 |
นายปรมินทร์ แสนสุข |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010022 |
นางสาวสุธาทิพย์ ทรงเยาว์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010023 |
นางสาวอนัญญา นิลเเสง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010024 |
นางสาวดาวชมพู ชาวประไมล์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010025 |
นายธีรพันธ์ สุขนิล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010026 |
นางสาวพิมพ์ประภัทร ชาติสังข์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010027 |
นางสาววันวิสาข์ ทองพรม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010028 |
นางสาวจุฑารัตน์ เหล่าจันทร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010029 |
นางสาวกัญญ์ชลาภรณ์ อุ่นจิตต์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
6237010030 |
นางสาวศุภรัตน์ ทองหมื่น |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63201010001 |
นายก้องภพ สายสมาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010002 |
นายกิตติธัช จาริอุทิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010003 |
นายเกียรติศักดิ์ ทุ่นทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010004 |
นายเกียรติศักดิ์ สุกุ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010005 |
นายไกรวิชญ์ ไชยคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010006 |
นายขวัญชัย วงษ์พรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010008 |
นายครรชิต พิตะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010009 |
นายจักรกริช อ่อนนิ่ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010010 |
นายจัตตุรภัทร สินสระ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010012 |
นายจิระพงษ์ วงษ์พิกิจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010013 |
นายเจษฎา มาพล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010014 |
นายเจษฎา แสงฉาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010015 |
นายชนาธิป แก้วหาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010016 |
นายชยพล มิ่งไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010017 |
นายชวนากร แสงแก้วสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010018 |
นายชาญณรงค์ โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010019 |
นายเชิงตะวัน คณะชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010020 |
นายฐากูร แสนสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010021 |
นายฐิติวัฒน์ สุวะมาตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010023 |
นายณัฐนคินทร์ หงษ์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010024 |
นายณัฐพงษ์ วงสกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010025 |
นายณัฐพล ผิวเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010026 |
นายณัฐมุนินทร์ หงษ์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010028 |
นายณัฐวุฒิ หาญสัตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010029 |
นายดลตระการ ทองบ่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010030 |
นายดาราศักดิ์ แท่นทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010031 |
นายตฤน ร่วมสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010032 |
นายตะวัน สนร้อย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010033 |
นายทวีศักดิ์ โพเยีย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010034 |
นายทินภัทร สารีรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010035 |
นายทิวา อุ่นจิตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010036 |
นายธนกร โพนสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010037 |
นายธนชิต ติดสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010038 |
นายธนพัฒน์ สายบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010039 |
นายธนภูมิ โลหะสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010040 |
นายธนวัฒน์ ดวงพระเพ็ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010041 |
นายสุริยา วรชินา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010042 |
นายธีรภัทร ดวงมาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010043 |
นายธราเทพ มุทุจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010044 |
นายธราเทพ เย็นใจ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010045 |
นายธัชชานน สำราญสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010046 |
นายธันวา พรมจันทึก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010047 |
นายธีรพงศ์ แสงคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010048 |
นายธีรพล เบ้าทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010049 |
นายธีรภัทร สมรรถพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010050 |
นายธีระพัฒน์ ภาษาดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010051 |
นายธีระวัฒน์ ศรีวัลย์กุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010053 |
นายนรินทร์ ชินลาภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010054 |
นายนฤดม เชื้อนิล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010055 |
นายนัฐวุฒิ พรชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010057 |
นายนิติภูมิ อ่อนละมูล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010058 |
นายนิรันดรน์ โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010059 |
นางสาวบัณฑิตา อ่อนหนองหว้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010060 |
นายปกาศิต กุติการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010061 |
นายอลงกต พงษ์สถิตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010062 |
นายธารินทร์ ผายพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010063 |
นายปัญญา แผนพะนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010064 |
นายปาณรวัฒน์ แดงอุไร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010065 |
นายพงศภัค เจริญพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010067 |
นายพัฒพงษ์ สุวะไกร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010068 |
นายพิชัยเญศ สิ่งสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010069 |
นายพิชัยยุทธ์ คุณธรรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010070 |
นายพิชัยยุทธ ฮู่วิชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010072 |
นายพีรภัทร์ มารัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010073 |
นายพีรภัทร ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010074 |
นายพุฒิพงศ์ สิงห์บัวบาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010077 |
นายภูมเรศ เนตรวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010078 |
นายมณฑกร ประสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010079 |
นายรพีภัทร กิจสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010080 |
นายระพีภัทร์ กงเพชร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010081 |
นายภูริชญา ศรีบุญเรือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010082 |
นายพีรพัฒน์ แผนพะนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010083 |
นายวัชรพงษ์ โสดาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010084 |
นายวัชรพล วงศ์คำจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010085 |
นายวัชรินทร์ ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010086 |
นายวีนวัฒน์ ทานะสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010087 |
นายวีระศักดิ์ สุปัตติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010088 |
นายวุฒิชัย ทันธิมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010089 |
นายวุฒิชัย โพธิ์คำทึง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010090 |
นายวุฒิพงษ์ ถูระบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010092 |
นายศุภกิตติ์ พลชนะ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010094 |
นายสมพร แสนศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010095 |
นายสรวิชญ์ โสดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010096 |
นายสราวุธ โมระดา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010097 |
นายสราวุธ ราชชมภู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010098 |
นายสวรินทร์ เหลาตุลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010099 |
นายสหรัฐ เสมอจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010100 |
นายสายัณห์ สีนาค |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010101 |
นายณัฐกิตติ์ พลเยี่ยม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010102 |
นายสรวิชญ์ เกตุอินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010103 |
นายสุเทพ จำปา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010104 |
นายสุรเชษฐ์ ดอกอินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010105 |
นายเสกสรรค์ โมระเดช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010106 |
นายเสฎฐวุฒิ สำราญสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010107 |
นายโสภณัฐ สำราญสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010108 |
นายอดิศักดิ์ บุญธิมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010109 |
นายอนิวัตติ์ โชคสุข |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010110 |
นายอนุชา ใจทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010111 |
นายอนุวัฒน์ รูปแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010112 |
นายอภิชัย จันประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010114 |
นายอัษฏาวุธ สมจิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010115 |
นายเอกนรินทร์ แพงคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010116 |
นายเอกพล พันหาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010117 |
นายเอกรินทร์ แก่นของ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010119 |
นายอนุฉัตร จันทร์เติม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010120 |
นายสรวิชญ์ หลักชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010121 |
นายพรพิทักษ์ สายเจียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010122 |
นายชัชวาลย์ โพธิ์มี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010124 |
นายธนวัฒน์ สันดร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010125 |
นายธนวัต โพธิ์ชะราช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010126 |
นายปรีชานาถ กุลาหล่า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010127 |
นายปลายตะวัน พันธ์แขก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010128 |
นายรัตนพล นนทสินธุ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010129 |
นายวะนะศักดิ์ โสเสมอ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010130 |
นายสุทธนพ โกมล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010131 |
นายสุทธิชัย สุตะคาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010132 |
นายอดิศักดิ์ สุระการ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010133 |
นายพิสิษฐ์ สุฉายา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010134 |
นายปิยะวัฒน์ เขื่อนคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010135 |
นายสราวุฒิ พรมเหลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010136 |
นายพัฒนกิจ ไชโยธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010137 |
นายชนากานต์ ไชยกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010138 |
นายนราทร ดอกคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010139 |
นายสิทธิพร ศรีสุวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010140 |
นายวัชรพงษ์ ปรากฏ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010141 |
นายไกรสร ทองอ้น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010142 |
นายจิตติคุณ บุญสุภาพ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201010143 |
นายณัฐสิทธิ์ วงบำหลาบ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
63201020001 |
นายกนกพล ผิวทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020002 |
นางสาวกรรณิการ์ รสหอม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020003 |
นายกฤษฎา โมทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020004 |
นายกันตภณ บุญสอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020005 |
นายกิตติกวิน มั่นคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020006 |
นายกิตติพงษ์ ชาวะรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020007 |
นายกิตติพงษ์ บุญสาหัส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020008 |
นายกิตติพงษ์ มีพันธุ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020010 |
นายไกรวิทย์ คนคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020011 |
นายขวัญประชา ผาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020012 |
นายขวัญพล นีระวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020013 |
นายคณิต พ่อชมภู |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020014 |
นายคมเพชร วงศ์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020015 |
นายคมสันต์ วันทาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020017 |
นายจักริน วงคำมาตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020020 |
นายเจตนิพัทธ์ สู่ขวัญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020021 |
นายเจษฎา ลีลาบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020023 |
นายชลวิต ปรากฏ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020024 |
นายชัชวาลย์ แก้วพิทักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020025 |
นายชัยพร ศิริบูรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020027 |
นายชาคริต นกลอย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020028 |
นายชาคริตส์ บุญจั้ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020029 |
นายฐิติศักดิ์ บุญธิมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020030 |
นายณัชนนท์ พลีไส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020031 |
นายณัฏฐพล โสภาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020032 |
นายณัฐกมล เวชกามา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020033 |
นางสาวณัฐธิดา สีน้ำเงิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020034 |
นางสาวอรปรียา หอมสมบัติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020035 |
นายธนกฤต จันทรหัตถการ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020037 |
นายธนัช วุฒิชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020038 |
นายธนากร สายพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020040 |
นายธนายุต เวชกามา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020041 |
นายธเนตร เพ็ญอุบล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020042 |
นายธวัชชัย ค่าแพง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020043 |
นายธัชพล สนองรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020044 |
นายธิลภาพ คุณาสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020045 |
นายธีรชัย กาฬจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020046 |
นายธีรภัทร์ แสงไส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020047 |
นายธีรภัทร แก้วสอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020048 |
นายธีรภัทร หล้ากอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020049 |
นายนนทชัย พันธ์คำ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020050 |
นายนนทพัทธ์ ทองเลิศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020051 |
นายนนทพัทธ์ นำภา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020052 |
นายนวพล ไชโยธา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020053 |
นายนันทกร สมจิตร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020054 |
นางสาวปานฤทัย ปางชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020055 |
นางสาวนิภารัตน์ แซ่หม่า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020056 |
นายปฎิพัทธ์ แสนศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020057 |
นายปฏิภาน หลวงน้อย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020058 |
นายปุรเชษฐ ศรไชยญาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020059 |
นายปัถยา สีเหมือน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020060 |
นายปิยวัฒน์ แสนทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020061 |
นายปิยะพล คำมุลตรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020062 |
นายปิยะวัฒน์ มีลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020063 |
นายพงศกร วิริยะกูล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020064 |
นายพสธร มะโนธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020065 |
นายพิชิตพงษ์ เทศนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020066 |
นายพิทวัส อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020067 |
นายพิสิษฐ์ พิศชวนชม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020068 |
นายภัทรธร หอมลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020069 |
นายภากร ช้างรู้กิจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020070 |
นายภาณุพงศ์ เห็มวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020071 |
นายภาณุมาศ รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020072 |
นายภูตะวัน ป้องพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020073 |
นายภูวนัย พรมชุ่ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020074 |
นายภูวเนศ สายเมฆ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020075 |
นายมินทฏา สุขศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020076 |
นายยุทธพงษ์ วันทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020077 |
นายรพีภัทร หงษ์แพงจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020078 |
นายรัชชานนท์ สีปัด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020079 |
นายรุ่งเกียรติ แสนคุ้ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020080 |
นายวงศพัทธ์ จันทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020083 |
นายวิชชากร ภักดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020085 |
นายวิชิตพล ลอยหา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020086 |
นายวิธมินทร์ ทวิลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020087 |
นายวุฒิศักดิ์ ไชยรักษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020088 |
นายศรายุธ วงศ์ธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020089 |
นายศราวุฒิ คนยืน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020090 |
นายศิรสิทธิ์ สุดเพียร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020091 |
นายศิวะ โพธิ์เหลือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020092 |
นายศุภชัย พลเยี่ยม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020093 |
นายสราวุฒิ คณาสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020094 |
นายสุธินันท์ บุทฤทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020095 |
นางสาวสุภัสสร วันทาพรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020096 |
นายสุรวุฒ เพียรพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020097 |
นายสุริยา มวยเก่ง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020098 |
นายอดิเทพ แก้วสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020099 |
นายอดิศร สุขกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020100 |
นางสาวอทิตยา รักใคร่ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020101 |
นายอธิชา ภูพวก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020102 |
นายอธิวัฒน์ สุภิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020103 |
นายอนาวิล อินรักษา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020104 |
นายอนุทัศน์ โชติเนตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020106 |
นายอยุธ มะลิต้น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020107 |
นางสาวอลิสา ต่อชอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020108 |
นายอวิรุทธ์ หล้าสรวย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020109 |
นางสาวอารีรัตน์ เหมือนประโคน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020111 |
นายธนกฤต ไกรกล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020113 |
นางสาวรุ่งนภา มูลที |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020114 |
นายณัฏฐพล กัลยารัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020115 |
นายจิรภัทร เกษกุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020116 |
นายภาคิน จารุจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020117 |
นายภูชิต ทิพย์อุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020118 |
นายภูชิต เสาะแสวง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020119 |
นายชัชวาล ศิริวาล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020120 |
นายศิวกร แก้วสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020121 |
นายนาวิน ไกยรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020122 |
นายนนทชัย ถมมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020123 |
นายฆธาวุธ จำเริญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201020124 |
นายกิตติศักดิ์ โทพิลา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
63201040001 |
นางสาวกนกวรรณ จันทวงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040002 |
นางสาวกรรณิการ์ บุญมี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040003 |
นางสาวกฤตยา เดชบุรัมย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040004 |
นายกันตินันท์ สารเสนาะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040005 |
นายครรชิต ศรีนนท์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040006 |
นายจิตภัทร ชนะไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040007 |
นายจิรโชติ สังฆะวัตร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040008 |
นายจิรศักดิ์ ขันธุปัตย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040009 |
นายจิรายุ อุปราพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040010 |
นางสาวจีรนันท์ ชมภูแสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040011 |
นายเจษฎา วิจิตรพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040012 |
นายเจษฎาพร สีดาสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040013 |
นายชัชวาล มากดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040014 |
นายชาญยุทธ อินทร์หา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040015 |
นายชานุวัฒน์ โกธรรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040016 |
นายณภัทร แสนโท |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040017 |
นายณรงค์ศักดิ์ ทองดา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040018 |
นายณัฐชัย เพชรพิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040019 |
นายณัฐวุฒิ วงษ์ทองคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040020 |
นายณัฐสิทธิ์ ไชยวรรณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040021 |
นายต้นข้าว โคระชาติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040022 |
นายถิรพล วงศ์โสภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040023 |
นายทักษิณ จารุชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040024 |
นายเทวา ชาวนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040025 |
นายธนวัฒน์ มูลผดุง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040026 |
นายธนากร จันทบ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040027 |
นายธนายุทธ ตะกาญจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040028 |
นางสาวธิดารัตน์ ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040029 |
นายธีรพงษ์ คลังทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040030 |
นายธีรภัทร ดวงมณีย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040031 |
นายธีรภัทร บุญทะสอน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040032 |
นายธีรภัทร พันธุ์เจริญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040033 |
นางสาวนภัสวรรณ รอบโลก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040034 |
นายนวัฒน์ธนกิจ สวาสุด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040035 |
นางสาวนันทวรรณ บุญจังหุน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040036 |
นายนันทวัช สุขเจริญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040037 |
นางสาวเนตรนภา วงศ์หาพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040038 |
นายนิติภูมิ สะอาดทองสกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040039 |
นายนิรุต วิสาระพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040040 |
นายปกรณ์ แก้วโคตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040041 |
นายปรเมศ คณาเสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040043 |
นางสาวปวีณา จันทรา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040044 |
นายปัณณวัฒน์ จงรักษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040045 |
นางสาวปุณฑริกา คำเขียว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040047 |
นายพายุ รักสนุก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040048 |
นายพิเชฐ พิมพ์ชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040049 |
นายภัทรดนัย คำเหลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040050 |
นายภากร ดาราชู |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040051 |
นายภานุพงษ์ โนรินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040052 |
นายภานุวัฒน์ หาวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040053 |
นายภูริเดช ทิมินกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040054 |
นายมินทร์ทดา ทองแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040055 |
นายเมธาสิทธิ์ อาบุญงาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040056 |
นายยศพล ค่ำคูณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040057 |
นายรพีภัทร อินทศร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040058 |
นายรัฐภูมิ สอนพงษ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040060 |
นายวงศธร สรวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040062 |
นายวัฒนธร สุวรรณวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040063 |
นายวัฒนพงษ์ การสร้าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040064 |
นายวัตรธนา สมหวัง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040065 |
นายวัลลภ ไชยดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040066 |
นายวิเชียร แก้วกล้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040067 |
นางสาววิภาดา พันธวัตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040069 |
นายวุฒิกาญจน์ ไชยทองศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040070 |
นางสาวศิริรัตน์ เจริญพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040071 |
นายศุภวิชญ์ จันทสอน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040072 |
นายสกนธ์ ทีอุทิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040073 |
นายสรวิชญ์ ลาภารัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040074 |
นางสาวสุจิตรา มีวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040075 |
นายสุฐิกัณ คณาสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040076 |
นายสุทธินัย อุ่นวงค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040077 |
นายสุทธิพงษ์ เทพเจริญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040078 |
นายสุรเดช พิลาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040080 |
นายอนวัช ทองคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040081 |
นายอนุชิต ทะนะวิโรจน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040082 |
นายอภิชัย พันธเสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040083 |
นายอภิรักษ์ งอกโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040084 |
นายอริยะมงคล คำเสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040085 |
นายอลงกต หมั้นจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040086 |
นายอัครพล โพธิ์สาราช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040087 |
นายอัมรินทร์ อินทมาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040088 |
นายอานนท์ บุญมาก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040089 |
นายอำนาจ สมสะอาด |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040090 |
นายจิรวัฒน์ คำขึ้น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040091 |
นายก่อเกียรติ กกแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040092 |
นายอรรถพล ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040093 |
นายณัฐพล พันธุ์มงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040094 |
นายตะวัน สุวะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040095 |
นายทวีสุข สุขคุณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040096 |
นายอิทธิกร โมพา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040097 |
นายนันทภพ วงศ์น้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040100 |
นายนันทกร ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040101 |
นายนรชาติ ประนมไพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040102 |
นายอภิรักษ์ โสภวังค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040103 |
นายณัชพล ผลสิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040104 |
นายวีรชิต ศรีเรือนลุน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040105 |
นายสราวุธ พานิชกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040106 |
นายสิทธินันท์ หงษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040107 |
นายวิชาญกานต์ ไวมล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040108 |
นายมีชัย พันธ์เพชร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040109 |
นายศิริวิวัฒน์ พันธมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040110 |
นายสิทธิชัย โพธิ์ศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040112 |
นายวรภพ บุตรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040113 |
นายอรรถพล พรมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040114 |
นางสาวน้ำทิพย์ สอดส่อง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040115 |
นางสาวนพวรรณ โพศรีแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040116 |
นายดนุพร เชิงกลาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201040117 |
นายธีรเมธ จันทสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
63201050001 |
นายกิตติพิชญ์ ดาสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050002 |
นายไกรสร สยุมพร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050005 |
นางสาวขวัญกนก บุญนูน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050006 |
นางสาวจิดาภา อิ่นคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050007 |
นางสาวจิรดา คำกันยา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050008 |
นายจิระวุฒ กล้าหาญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050009 |
นางสาวจิราลักษณ์ นามวันดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050010 |
นายเจษฎา อุปราพงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050011 |
นายเจษฎากร อินทะเรืองรุ่ง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050012 |
นางสาวชนัญชิดา บุญเมือง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050013 |
นายฐิตวัฒน์ พิมพารัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050014 |
นายฐิติพัฒน์ ภิญโญวรพจน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050015 |
นายณรงค์ฤทธิ์ แพงจ่าย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050016 |
นางสาวณัฐณิชา ตุละวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050017 |
นายณัฐพล จารุไชย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050018 |
นายณัฐพล สินชู |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050019 |
นายณัฐวุฒิ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050020 |
นายณัฐวุฒิ บุตรสีทา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050021 |
นายตะวัน แสนจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050023 |
นายธงชัย บุญสุภาพ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050024 |
นายธนภูมิ บุญประสม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050025 |
นางสาวธัญย์ชนก มูลศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050026 |
นายธันวา แผนมะหิงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050027 |
นางสาวนฤมล โล่ห์คำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050029 |
นางสาวนารีพร สายพฤกษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050030 |
นางสาวนิอร รักษาพล |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050032 |
นางสาวบวรรัตน์ โยงรัมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050033 |
นายปฏิภาณ ศิริอำนาจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050034 |
นางสาวปภาดา แสนโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050035 |
นายปิติภูมิ ศรีบุญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050037 |
นางสาวไพรินทร์ ปรอยโคกสูง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050038 |
นายฤทธิศักดิ์ ฤทธิเสน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050039 |
นางสาววิชุพร มาสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050040 |
นายวีระยุทธ บุตรดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050041 |
นายศรัณยศ ไพเราะ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050042 |
นางสาวศิภาวิณี จันทนาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050043 |
นายศุภชัย วรรณโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050045 |
นางสาวสุทธิดา สุภาวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050046 |
นายสุทธิศักดิ์ ชำรัมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050047 |
นางสาวสุภาวะดี ใจบุญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050048 |
นางสาวอทิตยา กิ่งแสง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050049 |
นายอนุชา พานอ่อน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050050 |
นางสาวอริษา กันหารัตน์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050051 |
นางสาวอาทิตยาพร ภู่สอาด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050052 |
นายเอกรินทร์ สัมฤทธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050053 |
นายคมชาญ ลาดบัวขาว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050054 |
นายปราโมทย์ เหนือโชติ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050056 |
นายชัยวัฒน์ รัตนพรมราช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050057 |
นายสุธาวี ศิริยา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050058 |
นายสุภเวช สว่างเนตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050059 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ อ่อนรัมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050060 |
นายอภิโชติ ระงับรัมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050061 |
นางสาวอรปรียา รุ่งเรือง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201050062 |
นายวรปรัชญ์ เพิ่มดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
63201060001 |
นายกฤษฎา คณะบุตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060002 |
นายกฤษณะ ถ้ำหิน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060003 |
นายกันต์ดนัย ไชยบุตร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060004 |
นายจักรกฤษ ทานะขันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060005 |
นายเจตนิพัทธ์ สารโท |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060006 |
นางสาวณัฐชา ศรีระพรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060007 |
นายเทพพิวัฒน์ ถูระวร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060008 |
นายธนพล ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060009 |
นายธนากร ศรีมาชัย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060010 |
นางสาวธีรดา พันตู้ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060012 |
นายนพรัตน์ บุญงาม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060013 |
นางสาวนริศราภรณ์ สิทธิผล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060014 |
นายนฤเบศ บุญเจริญ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060015 |
นายนัฐกิตต์ ผลาทิพย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060016 |
นางสาวน้ำทิพย์ ประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060017 |
นางสาวเบญญาภา วรรณเสน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060018 |
นางสาวพัทยา พิมพ์ทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060019 |
นายพีรพัฒน์ สุขไชย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060020 |
นางสาวภัคจิรา ป่าหวาย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060021 |
นางสาวภัคจิรา หาญณรงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060022 |
นายภานุวัฒน์ พรานเนื้อ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060023 |
นายมันตา สิงห์พะเนา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060024 |
นายมันทนา ไชโยธา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060025 |
นางสาวมุนินตรา สีหานู |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060026 |
นางสาววรรณภา อุตโท |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060027 |
นางสาววาณิชา โพศาราช |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060028 |
นายวุฒิชัย ป้องเวียง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060029 |
นายศราวุฒิ อรศรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060030 |
นายสัณห์สิริ ถีระพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060031 |
นายอนันตชัย ปัตติโน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060032 |
นายอนุพงศ์ สารธิมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060033 |
นายเอกกมล ศักดิ์นู |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060034 |
นายนวพล จันทร์อ่อน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060035 |
นายวรพล ฟองไชยภูมิ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060036 |
นายนิธิศ ไพศาลธรรม |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060037 |
นายสาธุสะ จันทวี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060038 |
นายพงษ์สถิตย์ สิงห์กล้า |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060039 |
นายสถาพร ม่วงมนตรี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060040 |
นายจักรพรรดิ์ ปุรุชิน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060041 |
นายปฏิภาณ ก้อนทอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060042 |
นายบดินทร์ เจริญส่ง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060044 |
นายศักดิ์สิทธิ์ วงค์แก่น |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201060045 |
นางสาวกันยกร พรพิพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
63201080001 |
นางสาวกนกวรรณ บุญช่วย |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080003 |
นางสาวกัลยารัตน์ ทองเกลี้ยง |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080004 |
นางสาวชนาภา ฐานะวงค์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080006 |
นายสนธยา กานุสนธิ์ |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080007 |
นายอัครพล ชาติแพงตา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080008 |
นางสาวจิตรกัญญา กัญญะมาสา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080009 |
นางสาวขนิษฐา กัญญะมาสา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201080010 |
นางสาวพรวิภา อ่อนสา |
ปวช. |
สถาปัตยกรรม |
สถาปัตยกรรม |
63201280001 |
นายกันตินันท์ กมลสาร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280002 |
นางสาวเก็จมณีกานต์ จันทร์ขึ้น |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280003 |
นายไกรวิชญ์ แผนพนา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280004 |
นางสาวชาลิสา มังสะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280005 |
นายณัฐพัฒน์ ยัญญะจันทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280007 |
นายนนทวัฒน์ กุรกนก |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280008 |
นายพีรวัส คำภา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280009 |
นายภูริทัศน์ บรรลือ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280010 |
นายรวินันท์ วุฒิเสลา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280011 |
นางสาวลักขณา สุตันตั้งใจ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280012 |
นางสาววรัญญา ยั่งยืน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280013 |
นายวุฒิพงษ์ แจ้งคำ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280014 |
นางสาวสุภัสสรา แก่นท้าว |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280016 |
นายพีระพล ทับทิมหิน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280017 |
นางสาวนาตยา คำแสงดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280018 |
นางสาวณัฐริกา ไชยศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280019 |
นางสาวพรกวี สีสด |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280020 |
นายราชัน จันทโชติ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280021 |
นายวิริทธิ์พล หิรัณยพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280022 |
นางสาวนันทการ แสงศิริ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280023 |
นายทัตพงศ์ สิตะวงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280024 |
นางสาวฐิติมา ราบรื่น |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63201280025 |
นายณัฐภัทร การะกิจ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
63202010002 |
นางสาวดวงกมล ศรีทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010003 |
นางสาวดวงเนตร ประจวบสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010004 |
นางสาวธนัช เถาว์แสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010005 |
นางสาวธนาภา บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010006 |
นางสาวธัญญาลักษณ์ พวงเกษ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010007 |
นางสาวธัญยกานต์ คุรุพันธ์ุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010008 |
นางสาวธิดา คำศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010009 |
นางสาวธิดารัตน์ ค่ำคูณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010010 |
นางสาวนภัสกร แสนเรือง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010011 |
นางสาวนลินี วงค์ตาผา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010013 |
นางสาวนิตติยา สุริวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010014 |
นางสาวนิภาพร ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010015 |
นางสาวปภาดา ไพรบึง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010016 |
นางสาวประภาภรณ์ จอมใจทิปิ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010017 |
นางสาวปราณปรียา ตาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010018 |
นางสาวปราลิฉัตร บุญเชิด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010019 |
นางสาวปริมปรัชญ์ อภิญญาวิศาล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010020 |
นางสาวปริษา ปัญญากุลโชติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010021 |
นางสาวปานตะวัน วิชิตพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010022 |
นางสาวพรชิตา หิรัญสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010023 |
นางสาวพรนภา จารุไชย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010024 |
นางสาวพรไพลิน มิยะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010025 |
นางสาวพิยดา กาฬจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010026 |
นางสาวเพ็ญพิชชา เถาว์ดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010027 |
นางสาวภัณฑิรา หงษ์แสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010028 |
นางสาวภัทรวี ทองแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010029 |
นางสาวมาลิสา สอนเผาะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010030 |
นางสาวมินตรา ทองสา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010031 |
นางสาวเมธพร โชติเนตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010032 |
นางสาวเมธินี สายเจียง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010033 |
นายยุทธชัย คุรุโคตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010034 |
นางสาวรติกาล สุดาเดช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010035 |
นางสาวรัตติกาล มณีกัญย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010036 |
นายรุจิภาส ตุรัมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010037 |
นางสาววชิราภรณ์ พลยง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010038 |
นางสาววนิดา จงรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010039 |
นางสาววรวรรณ จันทวรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010040 |
นางสาววรัญญา สุขเกิด |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010041 |
นางสาววรารักษ์ จักษุมาศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010042 |
นางสาววริศรา วันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010043 |
นางสาวศศิประภา นาถาบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010044 |
นางสาวศุภดา เปรยรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010045 |
นางสาวศุภดา ศิลาฤกษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010046 |
นางสาวสลินทิพย์ น้อยราช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010047 |
นางสาวสลินทิพย์ อ่อนสาร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010048 |
นางสาวสิรินาถ สราญรมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010049 |
นางสาวสุจิรา วันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010050 |
นางสาวสุชาดา ชาวนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010051 |
นางสาวสุชาดา เรืองกลาง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010053 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สุพรรณ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010054 |
นายอดิศักดิ์ ศรีเหมือน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010055 |
นางสาวอมรรัตน์ โคตรนู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010056 |
นางสาวอรอุมา เจริญบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010057 |
นางสาวอริศรา สิมุฒิ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010058 |
นางสาวอัญชลีกร ฉายฉันท์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010059 |
นางสาวอารยา พรมผา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010060 |
นางสาวอินทิรา ธรรมสิงห์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010061 |
นางสาวกนกพร รัตนโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010062 |
นางสาวกรรณิกาณ์ นางาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010063 |
นายจตุพล วงจันทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010064 |
นางสาวจิตรกัญญา คำมุลตรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010066 |
นางสาวจิระดา กล้าหาญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010067 |
นางสาวจิราวรรณ ธรรมรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010068 |
นางสาวจิวรรณษา ชัยสิทธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010069 |
นางสาวชนิดาภา พรมรักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010070 |
นายชยานันต์ สุวรรณผา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010071 |
นายชยุตพงศ์ สาระบัว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010072 |
นางสาวชลธิชา ไกยนารถ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010073 |
นางสาวชุติมา พิมพ์ลัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010074 |
นางสาวชุติมา อมรรัตนโยธิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010075 |
นางสาวณัฐกานต์ อุปพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010076 |
นางสาวณัฐณิชา บุญภิรมย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010077 |
นางสาวณัฐวดี หงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010078 |
นางสาวณิชา ตอนเหนือ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010079 |
นางสาวเกศราภรณ์ ธรรมรัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010080 |
นายเกียรติศักดิ์ แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010081 |
นางสาวรัชนีกร ปัญญาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010082 |
นางสาววรัญญา ปัญญาวิชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010083 |
นางสาวสุพิชญา บุตรหงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010084 |
นางสาววรรณิดา ทานะขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010085 |
นางสาวอภัสรา สีชมภู |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010086 |
นางสาวรมณ หลวงมณี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010087 |
นางสาวกัญญารัตน์ วันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010088 |
นางสาวณันฐิดา โมรีพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010089 |
นายพิสิษฐ์ มีเพียร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010090 |
นางสาววรพรรณ พงษ์พูน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010091 |
นายปิยะวัฒน์ ดีดวงพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010092 |
นางสาวสุกัญญา แสงกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010093 |
นางสาวนันท์นภัส แสนนาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010094 |
นางสาวชนัญธิดา ชมภูแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010095 |
นางสาวอนัญญา คมกล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202010096 |
นางสาวพรหมพร วีระศักดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63202040001 |
นายก้องฟ้า พันหลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040003 |
นางสาวกาญจนา ศรีโพธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040004 |
นางสาวจีระพร ดำบรรพ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040006 |
นางสาวจุฑารัตน์ วิละพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040008 |
นางสาวเจตนาพร ภาคสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040009 |
นางสาวฉันท์สินี ชินนะพา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040011 |
นางสาวชนากานต์ อุดร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040012 |
นางสาวชนิตา วรรณคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040013 |
นางสาวชลธิชา รุ่งแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040014 |
นางสาวชลธิราพร ดวงคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040015 |
นางสาวชลิตา กันยวิมล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040016 |
นางสาวช่อชมภู ทิพจง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040017 |
นายชิณรัตน์ บุญสะอาด |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040018 |
นางสาวชุติมา พิมพะไชย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040019 |
นางสาวญานิกา สุขกุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040020 |
นางสาวณัฐธิดา ศิริชะนะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040022 |
นางสาวณัฐสรณ์ สุภิวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040023 |
นางสาวณัทชา อนันตระกูลศิลป์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040025 |
นางสาวต้นอ้อย เปรยรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040026 |
นางสาวทัศนีย์ ไชยดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040027 |
นายเทพทัต นามธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040028 |
นางสาวธนิตา มั่งจันทึก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040030 |
นางสาวนภัสรา อุตทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040031 |
นางสาวนภัสสร หาญณรงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040032 |
นางสาวนฤมล ประนามวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040033 |
นางสาวนฤมล ยังสนิท |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040034 |
นางสาวน้ำฝน แจ่มจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040035 |
นางสาวนิชา ทองห่อ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040036 |
นางสาวบัวชมพูนุช สุทธิสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040037 |
นางสาวปณิตา ทองสำริต |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040038 |
นางสาวปนัดดา เต้าทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040039 |
นางสาวปาณรวี เชื้อทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040040 |
นางสาวพรพิมล ไกยนารถ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040041 |
นางสาวพัชรา สาระบัว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040042 |
นางสาวแพรวา สีแดง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040043 |
นางสาวมาริสา ฮวบประเสริฐ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040044 |
นางสาวมุธิตา แผ่นทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040045 |
นางสาวยุพิน แก้วนาทม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040046 |
นางสาวรุ่งทิวา พันธุ์สวัสดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040047 |
นางสาววนิดา ปฏิโชติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040048 |
นางสาววนิสา ปานุเวช |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040049 |
นางสาววรกานต์ มะนาตย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040050 |
นายวรปรัชญ์ สาระคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040051 |
นางสาววริษา สีสุวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040052 |
นางสาววิภาวี ยอดด่านกลาง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040053 |
นางสาวศิรดา สุภิวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040054 |
นางสาวศิราภัทร เถาว์แสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040055 |
นางสาวศิรินภา ผลาการ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040056 |
นางสาวศิริลักษณ์ สร้างนอก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040057 |
นางสาวสิราพรรณ ธรรมรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040058 |
นางสาวสิริภา ไตรธิเลน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040059 |
นางสาวสิริรัตน์ ทองมนต์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040060 |
นางสาวสุจิตรา ขันติกุล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040061 |
นางสาวสุชานันท์ พึ่งเกษม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040062 |
นางสาวสุชานันท์ สืบวงศ์แสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040063 |
นางสาวสุณัฐดา ใจเครือ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040064 |
นางสาวสุดารัตน์ ศรีวะวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040065 |
นางสาวสุพรรษา สาสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040066 |
นางสาวสุพัตตรา ครุธคู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040067 |
นางสาวสุพัสรัตน์ดา จำปา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040068 |
นางสาวสุภาพร วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040069 |
นางสาวสุวรรณา สุดใจ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040070 |
นางสาวเสาวลักษณ์ วงค์จันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040071 |
นางสาวหนึ่งนัดดา สุขจิตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040072 |
นายอภิวรรนธ์ พรเพ็ชร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040073 |
นางสาวอมราพร มั่นคง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040074 |
นางสาวอรอนงค์ จำปาตูม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040075 |
นางสาวอรัญญา พาลี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040076 |
นางสาวอาภัชรา ไล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040077 |
นายมหาราช อุดไชยา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040078 |
นางสาวชนัฏศิกานต์ ใจสุบรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040079 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ วรรณกาล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040080 |
นางสาวไพรินทร์ ชุมวมล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040081 |
นางสาวอรทัย อุภัยศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040082 |
นางสาวอริสา ทันจิตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040083 |
นางสาวเขมมิกา สุยะรักษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040084 |
นางสาวสุทธิดา อ่อนสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040085 |
นางสาวปนัดดา ผาดาสิทธิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040086 |
นางสาวมะลิดา คณะชัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040087 |
นางสาวอินทิรา มีศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040088 |
นางสาวปนัดดา ไสยโคต |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040089 |
นายธนพนธ์ จบมะลุม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040090 |
นางสาวขนิษฐา กันหาฤกษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040091 |
นางสาวเบญจรัตน์ บุญสุภาพ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040092 |
นายธนวัฒน์ วันทาพงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040093 |
นายวีรภัทร สุขไชย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040094 |
นางสาวผลิตานัน หล่อโรจนศักดิ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63202040095 |
นางสาวสุธิดา สุภารี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
63207010001 |
นางสาวกิตติมา มหิศยา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010002 |
นางสาวเกตน์นภา ปะฐานะ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010003 |
นางสาวเจนจิรา เทพารักษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010004 |
นางสาวชนิตา อาทิตย์ตั้ง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010005 |
นางสาวชัชลักษณ์ ลครพล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010007 |
นางสาวฐิติรัตน์ เนินภู |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010008 |
นายธวัชชัย ใจทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010009 |
นายนพชัย ละติเดช |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010013 |
นางสาวปนัดดา พันธมา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010014 |
นางสาวปัฐทพร บุตรวงศ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010019 |
นางสาวภัชราภรณ์ ไชยมาตย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010020 |
นายภาคภูมิ โล่ห์คำ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010021 |
นายภูธเนศ กุลวงศ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010023 |
นางสาวเมศินี สุวรรณะ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010024 |
นางสาวลักขณา ปริโยทัย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010026 |
นางสาววรัทยา สมขาว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010027 |
นางสาวศิรินทิพย์ เปียนประโคน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010028 |
นางสาวสิริมา โพนคำ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010029 |
นางสาวสุกัญญา ศรีอุดม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010031 |
นางสาววนัชนก เต้าทอง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010032 |
นางสาวพรสินี ธรรมคำ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63207010033 |
นางสาวนิฐินันท์ จันดาวงค์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
63301010001 |
นายกฤษฎา สีทาบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010002 |
นายกิตติพร บุญเสริม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010003 |
นายขจรศักดิ์ โพธิ์ศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010004 |
นายเขษมศักดิ์ เนาวะบัติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010005 |
นายคมชาญ ดีล้วน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010006 |
นายจิราภัทร พราหมณี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010007 |
นายเจษฎา ชิตตะวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010008 |
นายฉัตรดนัย แก้วมงคล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010009 |
นายชนินทร์ แสนพงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010010 |
นายชนินทร์ โสระเวช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010011 |
นายชุติพนธ์ สำโรงลุน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010012 |
นายฐิติพันธ์ แสงกล้า |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010013 |
นายณรงค์ชัย อภัยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010014 |
นายณัฐพงค์ เถาว์โมลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010015 |
นายณัฐพงศ์ โนริรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010016 |
นายณัฐพล ขาวเผือก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010017 |
นายทักษิณ อุดมศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010018 |
นายทัศน์พล ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010019 |
นายธณากฤษ แสนเริง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010020 |
นายธนดล ศรีโนนยาง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010021 |
นายธนพร สินอ้วน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010022 |
นายธนภัทธ์ ราศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010023 |
นายธนวัฒน์ อุทัยกรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010024 |
นายนนทวัฒน์ เพราะกลาง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010025 |
นายนิพนธ์ มณเทียร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010026 |
นายบัญญวัต จารุไชย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010027 |
นายปกรณ์ แขกวันวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010028 |
นายพงศธร แสงอ่อน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010029 |
นายพงษ์ปรีชา สายบุญขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010030 |
นายพรสวรรค์ บุญศาสตร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010031 |
นายมิถุนา ภูผานิล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010032 |
นายยรรยง เฉิดฉาย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010033 |
นายยุทธนา สังเกต |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010034 |
นายวรชิต คงทน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010035 |
นายวิจารณ์ วยะลุน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010036 |
นายวีระชัย ประนามเท |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010037 |
นายศิริชัย ทองวิเศษ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010038 |
นายสาทร สารสุภาพ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010039 |
นายสุทธิชาติ ตุละวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010040 |
นายสุรศักดิ์ เจริญราช |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010041 |
นายอนุชิต เอื้อวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010042 |
นายอรรถพล อาจวิชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010043 |
นายอำนาจ ซุยเสนา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010044 |
นายกล้า วงวิจิตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010045 |
นายณัฐพล รื่นเริง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010046 |
นายณัฐวุฒิ ลุสมบัติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010047 |
นายธนภัทร ธนานันต์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010048 |
นายธีรยุทธ มูลฉลู |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010049 |
นายนพรัตน์ กุลวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010050 |
นายนวมินทร์ ปุริโสตะโย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010051 |
นายปิยะราช สุขโข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010052 |
นายผดุงเกียรติ สายเหลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010053 |
นายพีรพัฒน์ หงษ์ยนต์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010055 |
นายสัณชัย เอื้อสามาลย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010056 |
นายอธิวัฒน์ อรบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010057 |
นายอนุรักษ์ ทองลุม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010058 |
นายอัคเดช แก้วกอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010059 |
นายเกริกภูมิ สามารถ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010060 |
นายธัชกร หลานท้าว |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010061 |
นายเพชรนรินทร์ สุขไชย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010062 |
นายภราดร แสงกระจ่าง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301010063 |
นายกริชเพชร เคนอ่อน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
63301020001 |
นายกมลโลจน์ ลอยหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020002 |
นายกฤษฎา ยุตกิจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020003 |
นายก่อเกียรติ ทองเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020004 |
นายเกียรติคุณ ศรีบุญเรือง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020005 |
นายเจษฎา พูนขุนทด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020006 |
นายชินวัตร ทองโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020007 |
นายฐากร ก้องสิทธิกร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020008 |
นายฐิติพงษ์ สุขกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020009 |
นายดวงจันทร์ มั่นจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020010 |
นายเดวิท ทองปัญญา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020011 |
นายเต็มศักดิ์ ชมภูศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020012 |
นายทินกร ผานิตย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020013 |
นายธนกฤต กัลยาพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020014 |
นายธนากร เพ็ญอุบล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020015 |
นายธีรพงษ์ แก้วสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020016 |
นายนครชน บุญประกอบ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020017 |
นายนนทวัฒน์ วงค์พรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020018 |
นายปฏิพล เผือกพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020019 |
นายประสพชัย พุ่มพวง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020020 |
นายปลิว ตาสุ่ย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020021 |
นายพงศกร มุสิกะสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020022 |
นายพงษ์พิชา มีลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020023 |
นายพรอนันต์ วงค์เขียว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020024 |
นายพิชชากร กาบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020025 |
นายพิพัฒน์ นนทพรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020026 |
นายพีรพัส ศรีสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020027 |
นายภาคิน สิริพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020028 |
นายภาณุพงค์ แก้วนิวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020029 |
นายภานุวัฒน์ โพศาราช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020030 |
นายภีรภัทร กันหาฤกษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020031 |
นายภูมรินทร์ แพงคุณ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020032 |
นายภูมินทร์ ไชยมะหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020033 |
นายวัชระ ภูมิกาล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020034 |
นายวิธิสรรค์ ดวงโสภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020035 |
นายวุฒิกร วงค์เขียว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020036 |
นายวุฒิพรหม บุตรพรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020037 |
นายศุปกรณ์ เดชผล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020038 |
นายสมโภชน์ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020039 |
นายสิทธิพงษ์ มั่นคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020041 |
นายเสกสิทธิ์ สันธิเสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020042 |
นายเสริมศักดิ์ สมเมือง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020043 |
นายอธิวัฒน์ ไชยเวช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020044 |
นายอนุ ศาลารมย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020045 |
นายอภิสิทธิ์ ผลกอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020046 |
นายอภิสิทธิ์ สายสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020047 |
นายเอกราช ซุยอุ้ย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020048 |
นายปรเมศวร์ จำปาเนตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020049 |
นายคนิจ ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020050 |
นายจักรพล สมบูรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020051 |
นายชัยวุฒิ บุญคูบอน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020052 |
นายชิตพล จันแรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020053 |
นายชินวัตร ทานุมา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020054 |
นายณัฐวุฒิ กุรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020055 |
นายณัฐวุฒิ ศาสนะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020056 |
นายธนวัฒน์ บุตรพรม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020057 |
นายธีรพัฒน์ อินทร์จาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020058 |
นายธีรภัทร มิ่งขวัญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020059 |
นายธีรเมธ กมลฤกษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020060 |
นายธีรศักดิ์ เพ็งพา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020061 |
นายนันทวุฒิ ผลสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020062 |
นายปวีกรณ์ ยืนชนม์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020063 |
นางสาวปัญญาดา สุดาชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020064 |
นางสาวปิยฉัตร ลาพิมพ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020065 |
นางสาวปิยะธิดา คำมุลตรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020066 |
นายพชร จำชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020067 |
นายพนมรุ้ง มีมานะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020068 |
นางสาวพัชนิดา ภาคี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020069 |
นางสาวพัชรินทร์ ทองหล่อ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020071 |
นายพิทวัส เงาศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020072 |
นายไพศาล โคระชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020074 |
นายภูมินทร์ หมายสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020075 |
นายยศนิธิ เพ็งพาทย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020076 |
นายวรวุฒิ สุระวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020077 |
นายวศิน ศรีทอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020078 |
นายวัชรา สิมุฒิ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020079 |
นายวิทยา วงกัลยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020080 |
นายวิศาล ศรีสมุทร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020081 |
นายศรัญวุฒิ นามราช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020082 |
นางสาวศศิประภา มีด้วง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020083 |
นายสมชาย พันธ์น้อย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020084 |
นายสราวุฒิ บุญมาลี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020085 |
นายสหรัส โกสมสัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020086 |
นายสันติพงษ์ ศรีเมฆ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020087 |
นายสิทธิชัย เฉลิมสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020088 |
นายสิรภูมิ ไชยดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020089 |
นายเสกสรรค์ สำรวมใจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020090 |
นายเสถียรวัฒน์ สีดาสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020091 |
นายอนุรักษ์ บรรจุแก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020092 |
นายอภิชาติ จักสอง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020093 |
นายอภิเดช หวังผล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020094 |
นายอภิรักษ์ ธรรมวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020096 |
นายอิทธิพล ปากลาว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020097 |
นายเอกพจน์ ทองเจียว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020098 |
นางสาวพนิดา คำมั่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020099 |
นายอธิปไตย์ ไกยกิจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020100 |
นายวิรุฬห์ สายลุน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020101 |
นายวุฒิชัย เหมือนเผ่า |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020102 |
นายเชษฐา อาจธะขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020103 |
นางสาวกรรณิการ์ แก้ววิชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020104 |
นายกรวิทย์ ศรีคุณ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020105 |
นายสุธิมนต์ ทัศบุตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020106 |
นางสาวสิริวัฒนา หนูช่างสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020107 |
นายศาศวัต พระวิสัตย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020108 |
นายรณกฤต ถ้ำหิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020109 |
นายชนะชัย โสภาศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020110 |
นางสาวจิราภรณ์ แนบชิต |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301020111 |
นางสาวสิริวิภา คำสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
63301030002 |
นางสาวเพ็ญนภา ปราณี |
ปวส. |
เทคนิคโลหะ |
ตรวจสอบและทดสอบงานเชื่อม |
63301040001 |
นายเกียรติยศ สายแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040002 |
นายจิรศักดิ์ คุทธคู |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040003 |
นางสาวเจนจิรา คูณผล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040004 |
นายเจริญทรัพย์ ผลาวงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040005 |
นายชนม์ชนก วีระวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040006 |
นายณัฐพร วะริวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040007 |
นายณัฐยศ คัทนศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040008 |
นายทินกร โสดาภักดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040009 |
นายเทพสนันตน์ จันทบาล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040010 |
นายธนศักดิ์ เหลาผา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040011 |
นายธราธร มลีรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040012 |
นายธวัชชัย ภูมิมาลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040013 |
นายธีระพล แดงพูลผล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040014 |
นายธีระศักดิ์ อัคชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040015 |
นายนครินทร์ พระโสภา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040016 |
นายนพรัตน์ แดงบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040017 |
นายนัฐพงษ์ พิตะพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040018 |
นายบุรพล กุรกนก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040019 |
นายปณต สุรวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040020 |
นายปัญจกิจ สารธิมา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040021 |
นายพงศกร หินทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040022 |
นายพงศธร ไชยโย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040023 |
นายกิติพงษ์ ใจช่วง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040024 |
นายพงษ์ศักดา ศิริโภค |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040025 |
นายพรสวัสดิ์ สุริยันต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040026 |
นางสาวพิมมาดา แร่ทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040027 |
นายภูวเดช ศิริทรัพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040028 |
นายมานพ บุตรภักดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040029 |
นางสาววราภรณ์ ปาวรีย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040030 |
นายวิเชษฐ์ วงเวิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040031 |
นายวิญญู บุญทิพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040032 |
นายไววิทย์ แพงจ่าย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040033 |
นายศตายุ พระโสภา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040034 |
นายศรัณยู วิริยะพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040035 |
นายสุรเกียรติ ดวงแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040036 |
นายอดิสร มีมานะ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040037 |
นายอภิสิทธิ์ สุวะมาศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040038 |
นางสาวไอยฎา ชำนาญเขต |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040039 |
นายกฤติน อภัยพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040040 |
นายจิราณุวัฒน์ แขรัมย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040041 |
นายชัยพิเชษฐ์ ต่อนคำสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040042 |
นายดนุพล พรมบ้านสังข์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040043 |
นายต่อพงษ์ พิมพ์หาญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040044 |
นายทรงชัย โสมอินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040045 |
นายธีระศักดิ์ จันทร์สว่าง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040046 |
นายนวชาต ศรีดอนเมือง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040047 |
นายเนรมิตร สีงาม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040048 |
นายปฏิพัทย์ บุตรเครือ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040050 |
นายประวิทย์ เกิดสันเทียะ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040051 |
นายผดุงเกียรติ สร้อยเสนา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040052 |
นายพงศธร คุณสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040053 |
นายพิริยะ สมนา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040054 |
นางสาวเพชรริญญา แดงอาจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040055 |
นายภานุพงศ์ สุวชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040056 |
นายภานุวัฒน์ พลศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040057 |
นายภูวนาท ฮองเรียน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040058 |
นายมานพชัย บุญกัณฑ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040059 |
นายชาตินนท์ ทองกัลยา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040060 |
นายพีรภัทร สาระดำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040061 |
นายวชิระ ประดู่ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040062 |
นายวรการ ผิวผ่าน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040063 |
นายวัฒนา นีระพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040064 |
นายวีระชัย แซ่เลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040066 |
นางสาวหนี่งกัลยา ตาริเทพ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040067 |
นายคมสันต์ คำพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040068 |
นายทานตะวัน ประชุมชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040069 |
นายศิริวัฒน์ ปาวะศรี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040070 |
นายไอซ์ สุพร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040071 |
นายอนาคิน ลุสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040072 |
นายพรชพร บุพชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040073 |
นายพิวัช ตั้งตระกูล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040074 |
นายกิตติพงษ์ พลเยี่ยม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040075 |
นายณัฐกานต์ เพิกปุ้ย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040076 |
นายจิรโชติ แพงดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040077 |
นายศราวุธ ไกยนารถ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040080 |
นายอภินันท์ คมกล้า |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040082 |
นายกฤชณัช โลหะสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040083 |
นายอภิสิทธิ์ ศรีสันต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040086 |
นายเกียรติศักดิ์ จันทร์สอน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040087 |
นายอภิวัฒน์ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040088 |
นายเพชรพนา พันธ์ทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040089 |
นายพงษ์ดนัย สุภิวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040090 |
นายธนดล นาคสังข์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040091 |
นายอภิชาติ โสภี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040092 |
นายอภิรักษ์ มลีรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040093 |
นายก้องเกียรติ มีลา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040094 |
นายปฏิพล มณีสาย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301040096 |
นางสาวปภาวรินท์ กะนะหาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
63301050001 |
นายกฤตยชญ์ นันทะมาตร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050002 |
นายกฤษฎา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050003 |
นายกฤษฎา วันทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050004 |
นายกฤษณภัทร สุระสิทธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050005 |
นางสาวกัญชรส ละมุล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050006 |
นางสาวกันฐิกา รุจิตร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050007 |
นายจิระพงค์ ชะนะบัว |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050008 |
นายเจษฎา บุญทะจิตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050009 |
นายชินวุฒิ กุดเขียวอาจ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050010 |
นายโชคทวี ไหว้ครู |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050011 |
นายฐปนวงค์ หลักชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050012 |
นายฐาปกรณ์ เอมโอษฐ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050013 |
นางสาวดลนภา สานุทัศน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050014 |
นายทิวัตถ์ นาราษฎร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050015 |
นายเทวินทร์ กาเผือก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050016 |
นายธนากร เบิกบาน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050017 |
นายธวัชชัย คำศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050018 |
นายธีรพงศ์ ม่องคำหมื่น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050019 |
นายนันธวัฒ อินทร์ฟัก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050020 |
นายบัณฑิต เนตรพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050021 |
นางสาวอรยา บุญสร้าง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050022 |
นางสาวพรนิภารัตน์ อัปมะโน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050023 |
นางสาวพัสตราภรณ์ โภคทรัพย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050024 |
นางสาวแพรดา วงศ์สีทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050025 |
นายไพรัตน์ สุวรรณสาร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050026 |
นายภาณุพงษ์ เย็นเกษม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050027 |
นายภาณุมาศ ลาภา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050028 |
นายมินธดา สุวะมาตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050029 |
นายยศพนธ์ คุณารักษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050030 |
นางสาวรัฐตณาภรณ์ เปรมประยูร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050031 |
นางสาววราภรณ์ บุญวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050032 |
นายวีรยุทธ สีโท |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050033 |
นายศาสตรา ไกยสิทธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050034 |
นางสาวสรรเพชุดา ชื่นอารมย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050035 |
นายสราวุธ ทองสมุทร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050036 |
นางสาวสุพัตรา สุจันทร์ทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050037 |
นายอภิสิทธิ์ วรรณกาล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050038 |
นายอัครชัย โสมาศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050039 |
นายอัครพล ดอกคำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050040 |
นายชินวัตร ถูกธรรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050041 |
นายนครินทร์ บุญมี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050042 |
นายกิตติพิชญ์ มีชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050043 |
นายคมกริช พิลาพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050044 |
นายคมกริช สุวรรณี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050045 |
นางสาวแคทเธอร์ลีน รัตนตันติศักดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050046 |
นางสาวจันทกานต์ ทองน้อย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050047 |
นายจิรวัฒน์ เสวะมาตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050049 |
นายณัฐพล ทองคำผุย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050050 |
นายทักษ์ สนใจ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050051 |
นางสาวบุษบาวรรณ มาลัยลอย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050052 |
นางสาวทิพาภรณ์ ร่มเย็น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050053 |
นายธนาวุฒิ สมสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050054 |
นายธนาวุธ พูลสวัสดิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050055 |
นายธีระศักดิ์ ขันธวิชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050056 |
นางสาวนพจิรา เถาว์ทวี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050057 |
นายพงศกร บุรีวัน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050058 |
นายพงษ์พัฒน์ ตะนุมาตย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050059 |
นายพนมวรรณ เหมือนเผ่า |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050060 |
นายพันธนากร โสมอินทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050061 |
นายภานุพงศ์ ผลาสิน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050062 |
นางสาวสิริมา สีชมภู |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050064 |
นายภูธเนศ โมงห้างว้า |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050065 |
นายฮอนเซ็ง เควิน ยิบ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050066 |
นางสาววันเพ็ญ บุญกาญน์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050067 |
นางสาวดารารัตน์ นุกาศรัมย์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050068 |
นางสาวอัยลดา สันตวงศ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301050069 |
นายเสกสิทธิ์ พินิจมนตรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
63301080001 |
นายชัยธวัช โพธิ์ศรี |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
63301080002 |
นางสาวนุชนาถ โมริพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
63301080004 |
นางสาวปิยดา บุญภาย |
ปวส. |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
เทคนิคสถาปัตยกรรม |
63301210001 |
นางสาวจุฑามาศ ฉันทานุรักษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210002 |
นายธนากร เสมอจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210003 |
นายธัญพิชชา ขุมคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210004 |
นายวัฒนชัย พรมสวัสดิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210005 |
นายวีระพงษ์ จันทะศรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210006 |
นายอดิศักดิ์ แดงสะอาด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210007 |
นางสาวอริยาภรณ์ สุภาจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210008 |
นายกฤษฎา เจริญรัตน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210009 |
นายกิตติชัย รัตนาคม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210010 |
นายจักริน เพ็ชรพลอย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210011 |
นายธนุธรรม สุระโคตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210012 |
นายธวัชชัย อุ่นใจ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210013 |
นายธีรภัทร์ ยิ่งยง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210014 |
นายธีระนัย วงษาสาร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210015 |
นายธีระศักดิ์ วงพวง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210016 |
นายนครินทร์ วินโย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210017 |
นายบูรพา แสงเพ็ชร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210018 |
นายปกรณ์ กิ่งแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210019 |
นายประกาศิต สุวรรณสิงห์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210020 |
นายปรัชญา ไวยพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210021 |
นางสาวพิชชากรณ์ นิลแสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210022 |
นางสาวพิราภรณ์ โยธามาตย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210023 |
นายไพศาล สุวะไกร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210024 |
นายวรเชษฐ์ กาฬบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210025 |
นายวันชัย โสมอินทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210026 |
นายวีรพล อรมาศ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210027 |
นายวีระยุทธ จันทร์โคตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210028 |
นายศุภกิจ ธรรมมะ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210029 |
นายศุภชัย ไพเราะ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210030 |
นายอนุชา ชาวระนอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210031 |
นายอนุชา สีดาเสถียร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210032 |
นายอภิวัฒน์ คำโยธา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210033 |
นายอภิสิทธิ์ สีลม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210034 |
นายณัฐดนัย ไพรีรณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210035 |
นางสาวกัญญารัตน์ สุขไชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210036 |
นายศิวัฒน์ วรรณพัฒน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210037 |
นายจิรายุส สาพิมาน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210038 |
นายธนพนธ์ แก้วประเสริฐ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210039 |
นายกิตติธร ผายพิมพ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210040 |
นายเดชดำรงค์ แผ่นทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210041 |
นายสิริพงศ์ คณาบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210042 |
นายอภิไชย อ้วนดี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210043 |
นายทินกร เส็งนา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210045 |
นายภานุวัฒน์ อนุคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210046 |
นายคำภีร์ วรรณทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210047 |
นายธนกร กัลยาฮุด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210048 |
นายธนากร พันธ์พรม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210049 |
นายอลงกรณ์ นราไชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210050 |
นายชลสิทธิ์ มารักษ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210051 |
นางสาวศิริลักษณ์ ศิริมา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210052 |
นายดุลธร รักษาพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210053 |
นายวัชรชัย กางตัน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210054 |
นายศุภกฤต สารีแผง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210055 |
นายชาญชล คนหาญ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210056 |
นายศุภชัย หงส์นรา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301210057 |
นายสืบศักดิ์ บุตรมาศ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
63301280001 |
นายกิตติพงษ์ มะลิงาม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280002 |
นายคมกฤษณ์ สุวรรณสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280003 |
นายครรชิต เพียรเสมอ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280004 |
นายจักรพงษ์รัตน์ วงศ์หงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280005 |
นายจิติภากร สายมั่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280006 |
นายชนันพร เชื้อทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280007 |
นายณัฐศักดิ์ ตั้งตระกูลวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280008 |
นางสาวทิฆัมพร ดวงเบ้า |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280009 |
นายธนาธรณ์ สุขแสน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280010 |
นายธวัชชัย วายทุกข์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280011 |
นางสาวธัญญลักษณ์ ขันคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280012 |
นายนรินทร์ จำปาสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280013 |
นางสาวนิรันดร แสนสม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280014 |
นายบุรพร กุรกนก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280015 |
นางสาวปิยวรรณ สมชม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280016 |
นายพัชรพล แสนจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280017 |
นางสาวภัทรลดา จันทะคะมุด |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280018 |
นายภาณุพงษ์ ชำนาญเวท |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280019 |
นายเมธสิทธิ์ ชวลิต |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280020 |
นางสาวรัชนก สีวะกุล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280021 |
นางสาวรุ่งนภา กันยะวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280022 |
นายวรชิต สุทธิรักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280023 |
นางสาวศิริโสภา กุระกนก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280024 |
นายสงกรานต์ พาพาลทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280025 |
นายอัครเดช บุญศรัทธา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280026 |
นางสาวพิชฌาพรรณ สมพงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280027 |
นางสาวกนกพร พวงทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280028 |
นางสาวกุลธิดา สุวรรณศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280029 |
นางสาวจิตตา ชูทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280030 |
นายจิรเมธ จุลเสวก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280031 |
นางสาวชินานาง ตาทิพย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280032 |
นายทักษิณาลัย แสนวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280033 |
นายธนชาติ บรรณารักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280034 |
นางสาวธิมากรณ์ แสนคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280035 |
นายธีรพัฒน์ ศรีมาชัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280037 |
นางสาวปนัฐดา ยุตะขบ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280038 |
นางสาวพิมพกานต์ บุปผาชาติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280039 |
นางสาวพิมพ์ลภัส แก้วไกรศร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280040 |
นางสาวพิมฬพัฒน์ วงศ์ศาล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280041 |
นางสาวพุทธชาติ มะดารักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280043 |
นางสาวมะลิวัลย์ จันทร์หอม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280044 |
นางสาวลลิตา ปัดร้าย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280045 |
นางสาววิไลพร เบ้าคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280046 |
นางสาวศศิธร ชำนาญกิจ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280047 |
นายสถาพร ภูคำกอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280048 |
นางสาวสุภัททรา ดวงสี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280049 |
นางสาวสุรวดี คงถาวร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280050 |
นายเสฏฐวุฒิ ทองวิเศษ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280051 |
นางสาวอภิวรรณษา อินตะโสม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280052 |
นางสาวอุไรวรรณ วิริยะภาพ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280053 |
นายเอกราช จันวงเดือน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280054 |
นางสาวธิดารัตน์ สมสะอาด |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280055 |
นางสาวชลธิชา โพธิ์วันล์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280056 |
นางสาวพัชรพร สุขสานต์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280057 |
นางสาวชัญญานุต ปัดภัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280058 |
นางสาววิชชุดา คัทธมาต |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280059 |
นายมินธดา แพงศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280060 |
นางสาวพนิดา วันทาพรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280061 |
นายบารมี นวลอินทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280062 |
นายอภิสิทธิ์ โสมรักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280063 |
นายวิทยา มีดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280065 |
นางสาวพัทธ์ฐิราภรณ์ คูณธรรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280066 |
นายมงคล ทยาธรรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280067 |
นายภาณุพงศ์ การุณชาติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280068 |
นายสิทธิศักดิ์ ดาวแดง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280069 |
นายปุรเชษฐ จากปล้อง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280070 |
นางสาวพัชรา คำภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63301280071 |
นางสาวจุฬาธรณ์ หอมชื่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
63302010001 |
นางสาวกาญจนา เสริฐศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010002 |
นางสาวกิตติยาพร บุญหนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010003 |
นางสาวกุสุมา จันทร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010004 |
นางสาวเกษฎาพร เสนสอน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010005 |
นางสาวเกษราภรณ์ สิงห์ทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010006 |
นางสาวจณิสตา วิโย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010007 |
นางสาวจิราวรรณ บุตรวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010008 |
นางสาวฉัตรธิดา ทองโกฏิ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010009 |
นางสาวชญาดา ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010010 |
นางสาวณัฐนรี สีขาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010011 |
นางสาวธัญญารัตน์ โพสาราช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010012 |
นายธีรเทพ จุลบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010013 |
นางสาวนงนุช สายสุด |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010014 |
นางสาวปณิตา แดงอุไร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010015 |
นางสาวปทุมทิพย์ เกิดกลาง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010016 |
นางสาวปนัดดา เกษแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010017 |
นางสาวปนัดดา คุณแรง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010018 |
นางสาวประไพ สุทาศิริ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010019 |
นางสาวปวีณา ดวงเคน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010020 |
นายเปรมพงศ์ ลากวงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010022 |
นางสาวพรชิตา จักษุมาศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010023 |
นางสาวพรทิพย์ มณีสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010024 |
นางสาวพรสุดา มารัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010025 |
นายเมธา จันทะวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010026 |
นางสาวพัชรา แก่นปัดชา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010027 |
นางสาวพัชรินทร์ เสนาดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010028 |
นางสาวภัทรลดา สิงห์กล้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010029 |
นางสาวภัทราพร มีชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010030 |
นางสาวมยุรฉัตร ไชยวรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010031 |
นางสาวเมธาวดี วายทุกข์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010032 |
นางสาววราภรณ์ นระมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010033 |
นางสาวณัฏฐธิดา วะสุวรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010034 |
นางสาวศศิธร พุ่มโพธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010035 |
นางสาวศศิประภา ศรีสวัสดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010036 |
นางสาวสายธารทิพย์ กระจ่างใจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010037 |
นางสาวสุจิตรา โสภี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010038 |
นางสาวสุชาดา พิมเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010039 |
นางสาวสุชานันท์ สร้อยแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010040 |
นางสาวสุดารัตน์ จันทร์แดง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010041 |
นางสาวสุภาวดี สุวะรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010042 |
นางสาวสุวรรณี น้อยหอม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010043 |
นางสาวเสาวลักษณ์ บุบผาพวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010044 |
นางสาวโสภิตา พระพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010045 |
นางสาวอริศรา แสงตา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010046 |
นางสาวอรียา ไวยะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010047 |
นางสาวอวัสดา บุตรวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010048 |
นางสาวอัญชลี บุญแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010049 |
นางสาวเกศรา ธานี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010050 |
นางสาวปริสุทตรา ประทุม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010051 |
นางสาวชนิภรณ์ โพธิชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010052 |
นางสาวชวิศา แก้วโส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010053 |
นายชินราช คำพีระโสม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010054 |
นายณัฐกานต์ ไชยวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010055 |
นางสาวดวงพร ทองจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010056 |
นางสาวติรพรทิพา ขันตี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010057 |
นางสาวธัญภรณ์ ไถวเลิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010058 |
นางสาวน้ำทิพย์ กระจ่างใจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010059 |
นางสาวบุษบา พุทธบุญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010060 |
นางสาวบุษยากร จารุจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010061 |
นางสาวพรพิมล เหมือนเหลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010062 |
นางสาวพัชรินทร์ ผิวทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010063 |
นางสาวภัทราวดี วรรณวัลย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010064 |
นายภานุสรณ์ ทองคำพงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010065 |
นางสาวมธุรดา คำผาลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010066 |
นางสาวลลิตา นิลหลวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010067 |
นางสาววรรัตน์ เสาะแสวง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010068 |
นางสาวแววนภา เข็มสุข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010069 |
นางสาวศิรประภา ดวงจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010070 |
นางสาวสุฑาทิพย์ คณะโรจน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010071 |
นางสาวสุดารัตน์ ระติเดช |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010072 |
นางสาวสุทธิดา ชาดาเม็ก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010073 |
นางสาวสุทธิดา นนทสิงห์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010074 |
นางสาวสุภัควดี ศรีวะจูม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010075 |
นางสาวสุภัชชา ทวีรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010076 |
นางสาวสุวิมล บุญมาก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010077 |
นางสาวอรชุมา เรืองไทย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010078 |
นางสาวอรพินท์ พุดแดง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010079 |
นางสาวนิตยา จันทะบูรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010080 |
นางสาวปนัดดา เสาร์คำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010081 |
นางสาวพัชรี บุตรวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010082 |
นางสาวศิรประภา โคตรอาษา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010083 |
นางสาวศิรินันท์ ตาทิพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010084 |
นางสาวอัจฉรา นาคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010085 |
นางสาวศิรินภาภรณ์ พุทธบุญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010086 |
นางสาวสุวนัน พรมนาม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010087 |
นางสาวอิงอร อินธิรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010088 |
นางสาวปิยะภรณ์ บัวระพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010089 |
นางสาวมุกดา ไวยวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010090 |
นางสาวเกสรา โสภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010091 |
นางสาวปิยนุช นุชฉิมพลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010092 |
นางสาววรรัญญา ตันเลิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010093 |
นางสาวพลอยมณี โพธิจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010094 |
นางสาวจรัญญา สุทาศิริ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010095 |
นางสาวเจนจิรา อ่ำประสิทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010096 |
นางสาวอมลรดา ก้อนทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010097 |
นายยศกร กองอุ่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010098 |
นางสาวพจณิชา ไชยจักร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010099 |
นางสาวโสรญา เขียนงิ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010100 |
นางสาวจุฑามาศ นะดาบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302010101 |
นายณัฐวัฒน์ พละศักดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
63302040001 |
นางสาวขนิษฐา สัตยา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040002 |
นางสาวจิระพร ชำกุล |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040003 |
นางสาวธนานันท์ แก้วมั่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040004 |
นางสาวปานตา สายชาลี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040006 |
นางสาวมณี ศรีสุวรรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040007 |
นางสาวมัณฑนา สอนพงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040008 |
นางสาวมานิตา สุดาชม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040010 |
นางสาวรัชนีกร ภูนุภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040011 |
นางสาวรุ่งฟ้า ปานะวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040012 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะพรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040012 |
นางสาวสุดารัตน์ นนทะพรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040013 |
นางสาวสุปราณี มีชัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040014 |
นางสาวลภัสรดา ฝอยทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040015 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สว่างแสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040016 |
นางสาวอรปรีญา ยั่งยืน |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040017 |
นางสาวอริสา จันทะภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040018 |
นางสาวกมลชนก อาจธะขันธ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040019 |
นายประกาศิต เกษร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040020 |
นายปรัชญา สมบูรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040024 |
นางสาวศุภรดา เพชราเวช |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040025 |
นางสาวสุกัญญา บุตตมาศ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040026 |
นางสาวกรรณิการ์ พิลาพันธ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040027 |
นางสาวจันทร์ เข็มสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040028 |
นางสาวทิราภรณ์ เปรยรัตน์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040029 |
นายนราธิป หมั่นเรียน |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040030 |
นางสาวรวิวรรณ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040031 |
นางสาวปานประดับ สระน้อย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040032 |
นายนครินทร์ อกอุ่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040033 |
นายพุฒิพงศ์ บุญเรือง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040034 |
นายโชคทวี ปัตไตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040035 |
นายณัฐพงษ์ เครือดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040036 |
นางสาวณัฐนรี ทำดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040037 |
นางสาวศศิกานต์ สุพัดพร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040038 |
นางสาวบุษกร ยอดสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040039 |
นางสาวพรรณธิวา สุขบรรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040040 |
นางสาวพรพิมล ดวงโสภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040041 |
นางสาวอัจฉรา แท่งทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040042 |
นางสาวกนกวรรณ พางกะสา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040043 |
นางสาวชลธิชา เผ่าพวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040044 |
นายธีระศักดิ์ อ่อนดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040045 |
นายภัทรพล พากเพียร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040046 |
นายอัตพล สาสาย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302040047 |
นายอภิศักดิ์ บุญคำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
63302140001 |
นางสาวกนกพร ไพจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140002 |
นางสาวกมลชนก เคนมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140003 |
นางสาวกมลวรรณ ภูตะเวช |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140004 |
นางสาวกัญญาณัฐ ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140005 |
นางสาวกัญญาภัค สีลาวงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140007 |
นางสาวกาญจนาวดี คุ้มขัง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140008 |
นางสาวจิรวรรณ แสงศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140009 |
นายจิรวัฒน์ แพทย์เพียร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140010 |
นางสาวจิราพร ใยบัว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140011 |
นางสาวจิราพร เร่งพิมาย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140012 |
นางสาวจิราวรรณ สีสุวงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140013 |
นางสาวเจนจิรา กันยะมาสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140014 |
นางสาวเจนจิรา สารจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140015 |
นายเจษศรินทร์ คำเลิศ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140016 |
นางสาวฉัตรกมล ชื่นชม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140017 |
นายชญานนท์ บุญสอด |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140018 |
นางสาวชฎาภรณ์ แสนคำลือ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140019 |
นายชนะโชค รื่นเริง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140020 |
นางสาวชนิดา สุวสิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140021 |
นางสาวชลธิชา แสงอ่อน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140022 |
นางสาวช่อลัดดา ทับทิมหิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140023 |
นางสาวชิดชญา ธนะศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140024 |
นางสาวญารินดา ใหญ่ปราบ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140025 |
นางสาวฐานิต มาศพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140026 |
นายณรงค์ธณพร ดอกแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140027 |
นายณัฐกิจ อนุรักษ์รัศมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140028 |
นางสาวณัฐชานันท์ ชุติวรวัลคุ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140029 |
นางสาวดารารัตน์ ศรีสมบัติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140030 |
นางสาวดาราวรรณ ประตูวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140031 |
นางสาวทิพย์อารี ยิ่งมีบารมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140032 |
นางสาวธาริณี นามษร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140033 |
นางสาวรัตติยากร เชิดชู |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140034 |
นางสาวนภัสสร ฤทธิวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140035 |
นางสาวน้ำทอง พลแสน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140036 |
นางสาวน้ำผึ้ง ฤาชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140037 |
นางสาวบุษบา แก้วเคนมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140038 |
นางสาวเบญจวรรณ สีขาว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140039 |
นายปฎิพัทธ์ อ่อนสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140040 |
นางสาวปนัดดา บุพชาติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140042 |
นางสาวประกายเพชร ธรรมมา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140043 |
นางสาวปรัชญารัตน์ วงศ์จันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140044 |
นางสาวปัทมาภรณ์ หงษ์หลง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140045 |
นางสาวปิยธิดา ดอนกลาง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140046 |
นางสาวปิยธิดา เพชรพลอย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140048 |
นางสาวปิยะธิดา สีทน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140049 |
นางสาวพรพิมล แซ่จ๋าว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140050 |
นางสาวพรรณิภา ผิวชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140051 |
นางสาวพลอยไพลิน ปงเมฆ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140052 |
นางสาวพัชราภรณ์ บุญยืน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140053 |
นางสาวพัทราวดี พระสุมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140054 |
นางสาวพิชญา อ่อนชาติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140055 |
นายพิชิตชัย เถาว์สอน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140056 |
นางสาวแพรวพรรณ เผ่าผม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140057 |
นายภัทรชัย ภูตะนารถ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140058 |
นางสาวภูณิษา อุ่นจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140059 |
นางสาวมนต์นภา ถนอมธรรม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140060 |
นางสาวมะลิวาลย์ ลืออำรุง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140061 |
นางสาวกนกกร สีวะกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140062 |
นางสาวยามิน งามสมชาติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140063 |
นายยุทธพงษ์ เหลาวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140064 |
นางสาวยุภาพักตร์ หนองหว้า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140065 |
นางสาวรัตติกาล ยึดพวก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140066 |
นางสาวรุจิรา พนาศักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140067 |
นางสาวลลิตพรรณ มักหอม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140068 |
นางสาววรรณิดา กายบุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140069 |
นางสาววรรณภา ทองโส |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140070 |
นางสาววรรณภา หงษ์ทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140071 |
นางสาววรัชยา ซอนพา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140072 |
นางสาววัชรินทร์ ลือนาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140073 |
นางสาววาวิณี ดวงแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140074 |
นางสาววิจิตรา สาโสม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140075 |
นางสาววิภาดา ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140076 |
นางสาวศรสวรรค์ ทับทิมนาค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140078 |
นายศักย์ศรณ์ หลักชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140079 |
นางสาวศันสนีย์ ผูกจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140081 |
นางสาวสิริญาพร มังฉกรรจ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140082 |
นางสาวสิริยากร สุดมี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140083 |
นางสาวสุชิดา นิลรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140084 |
นางสาวสุทธิดา รัตนาวิสุทธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140085 |
นางสาวสุธิดา คงดิษ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140086 |
นางสาวสุธินันต์ องอาจ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140087 |
นางสาวสุพัตรา นามวงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140088 |
นางสาวอภัสรา สายคำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140089 |
นางสาวอรนิภา จุลบุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140090 |
นางสาวอรนุช สมศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140091 |
นางสาวอรวรรณ หงษ์พันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140092 |
นางสาวอัจริยา ยืนยง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140093 |
นางสาวอาภาพร ต้นแก้ว |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140094 |
นางสาวอารียา หงษ์คำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140095 |
นางสาวพรรณทิภา คำตัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140096 |
นางสาวอัญชลี ไกยสิทธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140097 |
นางสาวพรรพษา พลเขตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140099 |
นางสาวมัณฑนา นนทการ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140100 |
นางสาวนภัสสร ทองหลอด |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140101 |
นางสาวปัทมวรรณ์ พลภักดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140102 |
นางสาวประภัสสร จันทะพา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140103 |
นางสาวไพลิน เผ่าหอม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140104 |
นางสาวศิริประภา กองทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63302140105 |
นายวิฐวัฒน์ สายสมุทร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
63307010001 |
นางสาวขนิษฐา สังขะพันธ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010002 |
นางสาวจุฑามาศ อรกุล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010003 |
นางสาวนารีรัตน์ ตาริเทพ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010004 |
นางสาวปนัดดา โพนสิม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010005 |
นายรัชพล จันทร์มี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010006 |
นางสาวสุชิตา นิลรัตน์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010007 |
นางสาวสุดารัตน์ รื่นเริง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010008 |
นางสาวสุนิตา ภูสีเขียว |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010009 |
นางสาวกัลยา ธานีโรจน์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010010 |
นางสาวเกษกมล ฉันรัก |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010011 |
นางสาวขนิษฐา เรืองบุญ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010012 |
นางสาวจิราพร ใหมมี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010014 |
นางสาวณัฎฐา แสนมั่น |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010015 |
นายถาวร แผนมะหิงษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010016 |
นางสาวนริศา เกตุกุล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010017 |
นางสาวประภาพร ศิริพัฒน์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010018 |
นางสาวมินตรา พิลาพักตร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010019 |
นางสาววรรณี บุญสวาท |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010020 |
นางสาวสราลี ป้องกัน |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010021 |
นางสาวสุภัชชา ผูกจันทร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010022 |
นางสาวอมรรัตน์ เคนอ่อน |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010023 |
นางสาวอรอนงค์ โพธิ์เมือง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010024 |
นางสาวอริสา ทูลธรรม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010025 |
นางสาวอัมพิญา ไพยกาล |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010026 |
นายปรัชญา ธงศรี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010027 |
นางสาวปนัดดา ศรีเมฆ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010028 |
นางสาวมะลิวัลย์ สายพรม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010029 |
นางสาวพลอย ไชยโท |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010030 |
นางสาวปิยะฉัตร โทบุดดี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010031 |
นางสาวกาญจณีย์ แก้วพิทักษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
63307010032 |
นายศราวุฒิ แก้วดี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
64201010001 |
นายกรวิทย์ หงษ์สาวะดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010002 |
นายกฤติมา ทองน้อย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010003 |
นายกฤษฎา การุณชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010004 |
นายกลวัชร ไกยนิจร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010005 |
นายกวินภพ สันตะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010006 |
นายกาจพล ถีระโคตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010007 |
นายคฑาวุธ สุนทรา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010008 |
นายจักรพงค์ เสริฐศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010009 |
นายจักริน สุภิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010010 |
นายจิตติพร สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010011 |
นายจีระพันธ์ น่านคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010012 |
นางสาวจุฑามาศ มีแสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010013 |
นายเจษฎา คุ้มผล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010014 |
นายเจษฎา บุบผาลุน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010015 |
นายเจษฎากร แดงสะอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010016 |
นายชญานนท์ แก้วแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010017 |
นายชัยณรงค์ อรศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010018 |
นายชาญชัย กิ่งทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010019 |
นายชาญณรงค์ พันธ์บุดดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010020 |
นายเชิดสกุล คูณวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010022 |
นายณัฏฐพล มโนรัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010024 |
นายณัฐกิตติ์ คูณมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010025 |
นายณัฐชนน ตราทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010026 |
นายณัฐพร รักษาสัตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010027 |
นายณัฐพล ขันติกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010028 |
นายณัฐพล หินอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010029 |
นายณัฐภัทร ทวีอินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010030 |
นายณัฐภูมิ นุชเจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010032 |
นายเดชาวัต นามเจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010033 |
นายทยาวัตร ทองโกฏิ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010034 |
นายทัศน์พล คุณวาที |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010035 |
นายธณากร มีมนัส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010036 |
นายธนกฤต บุญตาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010037 |
นายธนโชติ โชคศิริกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010038 |
นายธนทัต ชนะชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010039 |
นายธนภัทร สารบูรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010040 |
นายธนวัฒน์ กำจ่าย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010041 |
นายธนากร สุขจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010042 |
นายธรณ์เทพ ตาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010043 |
นายธรากร แสงอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010044 |
นายธีรภัทร ชาภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010045 |
นายธีรวัตร กันหาคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010046 |
นายธีระเทพ ประวาฬ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010047 |
นายธีระพงษ์ ป่าอ้อย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010048 |
นายธีระวัฒน์ ร่มเย็น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010050 |
นายนนทรีย์ ชาลีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010051 |
นายนนธวัฒน์ ผิวเหลือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010052 |
นายนพปฎล พาศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010053 |
นายนฤเบศ คำศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010054 |
นายนัฐวุฒิ สุขไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010055 |
นายบรรพต นาริวงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010056 |
นายบุรพล พันธุ์มา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010057 |
นายปฏิภาณ ปรางค์ทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010058 |
นายปฏิวัติ มาลาวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010059 |
นายปฐมศักดิ์ เทนไธสง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010060 |
นายปริญญา สีแดง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010061 |
นายปริวรรต พิมพ์วิชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010062 |
นายปอปฏิวัติ ประสมทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010063 |
นายปิยะ จันติบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010064 |
นายพงศกร หมายสิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010065 |
นายพลพล ปักขีพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010066 |
นายพักพงษ์ ดีดวงพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010067 |
นายพิชิตชัย ถามะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010068 |
นายพิชิตพงษ์ โพธิ์พิพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010069 |
นายพิชิตพงษ์ มีผิว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010070 |
นายพิเชษฐชัย ยิ่งพิมาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010072 |
นายพีรพัฒน์ หิรัญสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010073 |
นายพุฒิพงศ์ บุตรตะ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010074 |
นายภัทรกร กันหารัตน์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010075 |
นายภัทรดนัย พรมทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010077 |
นางสาวภัทราภรณ์ โมกแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010079 |
นายภูมิพัฒน์ ผิวเหลือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010080 |
นายภูวดล กุรกนก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010081 |
นายมนัสชัย ชานุชิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010082 |
นายยุทธนา วงค์จันทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010083 |
นายรัชพล กองจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010084 |
นายวนศักดิ์ โมฬา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010085 |
นายวรวิช ก้อนทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010086 |
นายวรายุทธ สีทาบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010087 |
นายวัชชิระ นะวะทิตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010088 |
นายวันเฉลิม วงค์ราษฎร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010089 |
นายวันชนะ ลุสมบัติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010090 |
นายวันชัย แว่นแคล้น |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010091 |
นางสาววัลวิษา หมอกชัย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010092 |
นายวัศพล แฮดจ่าง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010093 |
นายวิชชากร อุนาภาค |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010094 |
นายวิโรจน์ สนอุป |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010095 |
นายวิศรุธ สมบัติพูนศิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010096 |
นายวีระศักดิ์ เสือสา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010097 |
นายศรศักดิ์ สำเภาแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010098 |
นายศรัญพงษ์ ดาบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010099 |
นายศราวุฒิ วงค์กัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010100 |
นายศักดิ์สิทธิ์ บุตรสีทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010101 |
นายศักรินทร์ ภูมิมาลา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010102 |
นายศิริศักดิ์ ศิลาศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010103 |
นายศุภโชค ขันธหัตถ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010104 |
นายเศรษฐพงษ์ สุวพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010105 |
นายสิทธิโชค เครือสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010106 |
นายสิทธิพล กงทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010107 |
นายสิทธิพล มณีสาย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010108 |
นายสิรภพ โสภาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010109 |
นายสุทัศน์ หนองเป็ด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010110 |
นายสุรดิษ แก้วโก่ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010111 |
นายอดิศร อังคุระษี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010112 |
นายอดิศักดิ์ ผางทุม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010113 |
นายอติคุณ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010114 |
นายอธิวัฒน์ ชีกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010115 |
นายอภินันท์ บุญหนา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010116 |
นายอภิสิทธิ์ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010118 |
นายอัครวัฒน์ พันภู |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010119 |
นายอัมรินทร์ บุญไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010120 |
นายอัษฎาวุธ ฤทธิวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010121 |
นายอิสระ คำสีเขียว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010123 |
นายเอกภพ เลิศรู้ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010124 |
นายรพีภัทร ชมภูวิเศษ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010125 |
นายณัฐวุฒิ รูปหล่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010127 |
นายจักรพงษ์ หรคุณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010128 |
นายเวธกา กานุสนธิ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010129 |
นายภาคิน อุดมลาภ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010130 |
นายนาธาน ทองทับ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010131 |
นายกิติศักดิ์ รัตนโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010132 |
นายศิวกริช ศรีปัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201010133 |
นายกษิศธาธิป ศรีสิงห์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
64201020001 |
นางสาวกนกอร พรมวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020002 |
นางสาวกนกอร พิมพ์วัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020003 |
นายกมลวิทย์ ชาวระนอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020005 |
นายกฤษฎา ปัญจานารี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020007 |
นายก้องภพ ถาพร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020008 |
นายกิตติ โคระพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020009 |
นายเกรียงไกร วิชัยโย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020010 |
นายคุณาวุธ ทานะสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020011 |
นายจรูณศักดิ์ เขียวเข้ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020012 |
นายจักรพงษ์ แก้วกานก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020013 |
นายจาตุรงค์ ไชยโชค |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020015 |
นายจิรายุทร คณะชัย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020016 |
นางสาวจีรวรรณ ไฝเพ็ชรดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020017 |
นางสาวจุฬารัตน์ บุญภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020018 |
นายเจษฎา แก้วคำสอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020019 |
นายเจษฎา ไพละออ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020020 |
นายเจษฎาภรณ์ ผลกอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020021 |
นายเจษฎาภรณ์ มีมานะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020023 |
นายชาญวิทย์ วยะลุน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020024 |
นายชุติเดช วงศ์ศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020025 |
นางสาวโชติกานต์ พันธ์ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020026 |
นายณรงค์ศักดิ์ จะลอ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020027 |
นางสาวณัฐธิชา เอื้อเฟื้อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020028 |
นายณัฐพงศ์ อินทร์ประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020029 |
นายณัฐพร บุญทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020030 |
นายณัฐพล บุญมานนท์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020031 |
นายณัฐวัตร ภูหลักด่าน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020032 |
นายณัฐวุฒิ จันดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020033 |
นายณัฐวุฒิ ชวดสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020034 |
นายตะวัน ถีอาสนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020035 |
นายถิรพล ใจแน่น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020036 |
นายไททัศน์ ถูระวร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020037 |
นายธนโชติ ชาวสภาส |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020038 |
นายธนพล มุระศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020039 |
นายธนภูมิ แก้วแสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020040 |
นายธนวัฒน์ สุภาจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020042 |
นายธนากร นาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020043 |
นายธนากร อิ่นอ้อย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020044 |
นายธนายุต กระมลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020046 |
นายธวัชชัย พลเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020047 |
นายธีรเดช ทางดง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020048 |
นายธีรภัทร บือทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020049 |
นายธีรภัทร วลัยรัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020050 |
นายธีระดนัย สุดทิวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020051 |
นายธุวานันท์ จุตสิงห์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020052 |
นายนที โพธิสาราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020053 |
นายนรกมล สุภิวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020054 |
นายนราวิชญ์ แก่นทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020055 |
นายนฤเทพ เรืองวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020058 |
นายปกรณ์ แหนงวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020059 |
นายปฏิภาณ กาญจนจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020060 |
นางสาวประภารัตน์ ตราชูชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020062 |
นายปัณณวัฒน์ แซงศรีนวล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020063 |
นายปิติพร ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020064 |
นายปิยะวัฒน์ แสนสม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020065 |
นายพงษ์พิษณุ โภคทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020066 |
นายพชรพล อินทรบุดดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020067 |
นายพลเอก พรานเนื้อ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020068 |
นางสาวพัชรมัย บุญเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020069 |
นายพันกร ภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020072 |
นายเมธัช สาระคุณ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020073 |
นายยุทธนา โพธิ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020074 |
นายยุทธพงษ์ สุวะมาศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020075 |
นายยุทธภูมิ สุนาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020076 |
นายรัฐภูมิ พวงผกา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020077 |
นายรัฐภูมิ หมั่นเรียน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020078 |
นางสาวรัตนพร บุญล้น |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020079 |
นางสาวรุ่งทิวา ดวงวิไล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020080 |
นางสาวรุ่งนภา ช่วยสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020081 |
นายวรเมธ จันทะโสม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020082 |
นางสาววรรณพร กาฬสินธุ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020083 |
นายวัชพล ทัพแสง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020084 |
นายวัฒนศักดิ์ ชัยยน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020085 |
นายวาทิน ทองสุขนอก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020086 |
นายวายุ จันทะนัด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020087 |
นางสาววาริศา มีบุตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020088 |
นายวิชาฤทธฺ์ เรืองเดช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020089 |
นายวีระพงษ์ คณาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020091 |
นายวีระพล สำลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020092 |
นายวุฒิภัทร สารีเกิด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020093 |
นายศักดินนท์ นูวิเลิศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020094 |
นายศิริวัฒน์ จันดาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020096 |
นายสันติภาพ เสน่หา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020098 |
นายสุพรรณ ตั้งใจ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020099 |
นายอธิป ศรีสุธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020100 |
นายอธิวุฒิ ปะวะเสนัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020101 |
นายอนุชา อินลี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020102 |
นายอนุรักษ์ สายโยรัก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020103 |
นายอภิชิต อนุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020104 |
นายอภิเดช อุนาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020106 |
นายอภิวัฒน์ คุณวุฒิ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020107 |
นายอภิวัฒน์ ปัญญานาง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020108 |
นายธีรพงษ์ อาศัยสงฆ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020109 |
นายเอกภพ ทำชอบ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020110 |
นางสาวจิราลักษณ์ คุณารูป |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020111 |
นายนครินทร์ เถื่อนเจริญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020112 |
นายอิทธิ สืบศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020113 |
นายพัชรพล ศรีฑะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020114 |
นายภูวนารถ โสภากุล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020115 |
นายณัฏฐพล พละศูนย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020123 |
นายอภิชาติ ศรีแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020124 |
นายภานุภาพ วริวงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201020125 |
นายเนวิน ไชยเวช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
64201040001 |
นายกฤษฎาพัฒน์ รูปใส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040002 |
นายกฤษณ ชารีหนองหว้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040003 |
นายก้องเกียรติ สิทธิชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040004 |
นายกิตติชัย รองสำลี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040005 |
นายกิตติภพ อิ่มใจ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040007 |
นายจตุโชค มารัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040008 |
นายจักรธร ปัญญาวุฒิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040009 |
นายจักรพรรดิ์ ธนาคุณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040010 |
นายจักรพรรดิพงษ์ วรโยธา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040011 |
นายจิตติพัฒน์ แจ่มเงิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040012 |
นายจิตติพัฒน์ อัคราพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040013 |
นายเจษฎา โสมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040016 |
นายชวิน ยันตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040017 |
นายชัยบดินทร์ วิเศษวงษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040018 |
นายชัยวิวัฒน์วงษ์ โคสาแสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040019 |
นายชาญชล กลิ่นหอม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040021 |
นายชินวัตร สู่เสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040023 |
นายฎาวิช นิลภา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040024 |
นายฑีปกรณ์ ฝ่าฝน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040025 |
นายณรงค์ศักดิ์ นิลแสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040026 |
นางสาวณัฐทิกานต์ อู่ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040027 |
นายณัฐพงค์ โสพระขรรค์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040028 |
นางสาวณัฐพร ศรีวะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040029 |
นายณัฐพล วงค์ทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040031 |
นายเทิดศักดิ์ ดวงมณี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040032 |
นายธนกฤต ศรีโรจน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040033 |
นายธนธรณ์ สายเนตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040034 |
นายธนบดินทร์ บุญทำนุก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040035 |
นายธนรัตน์ สาระบัว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040036 |
นายธนวัฒน์ ทองศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040037 |
นายธนวัฒน์ อาษาศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040038 |
นายธนากร ยอดสะแล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040039 |
นายธนากร แสงฉาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040040 |
นายธเนศพล รุ่งพิทักษ์มานะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040041 |
นายธิตินันท์ แก่นกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040042 |
นายธีรพงศ์ มงคลนำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040043 |
นายธีรภัทร ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040044 |
นายนคร เขื่อนคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040046 |
นายนัทธพงศ์ เถาว์โท |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040047 |
นางสาวนันทิชา ทองไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040048 |
นายนิติธร ฟักบาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040049 |
นายนิติพงษ์ มากพูน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040050 |
นางสาวประกายแก้ว จักษุมาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040051 |
นายประวิทย์ อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040052 |
นายปริวัตร บุญหลวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040053 |
นางสาวปาริฉัตต์ จรัญกลาง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040054 |
นายปิยพนธ์ สีโคตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040055 |
นายปิยวัฒน์ อรไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040056 |
นายปิยะวัฒน์ สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040058 |
นายพัชรพล ชัยเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040059 |
นายพันกรณ์ กอทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040060 |
นายพิชญ์ฑิพันธุ์ แสงฉาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040061 |
นายพีรพัฒน์ ประเสริฐศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040062 |
นายภรัญญู ทองเสริม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040063 |
นายภาคิน เพ็งพาทย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040064 |
นายภูมิพัฒน์ หาสูง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040065 |
นายภูมิรัตน์ ทัศบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040066 |
นายมงคล เคนแสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040067 |
นายมงคล จิตติราช |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040068 |
นายยุทธนา อารีจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040069 |
นางสาวยุวธิดา แก้วหลวง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040070 |
นายรชานนท์ ชาวสวน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040071 |
นายระพีพัฒน์ เทียมวงเดือน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040072 |
นายรุ่งเพชร บุตรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040073 |
นายวรพจน์ แสนเขียว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040074 |
นางสาววรวรรณ ทิตะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040075 |
นายวรวุฒิ เจริญศิริ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040076 |
นายวศิน สุกุ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040077 |
นายวิทวัส พรหมกาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040078 |
นายวุฒินันท์ เต้าทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040079 |
นายศตพร ยืนสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040080 |
นายศราวิน สิงห์เชื้อ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040081 |
นายศักดิ์ดา พรมสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040082 |
นางสาวศิระประภา พูลทวี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040083 |
นายศิระศักดิ์ วิษิธิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040084 |
นายศุภกร ค้าข้าว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040085 |
นายศุภชัย บุญคง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040086 |
นายสัญห์พิชญ์ โพธิ์พา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040087 |
นางสาวสุกัลยา ไทยกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040088 |
นางสาวสุขิตา จันทร์ไพสณฑ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040089 |
นายสุทธิชัย ฝอยทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040090 |
นายสุเทพ จูมนา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040091 |
นางสาวสุภาวิณี มลีรัตน์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040092 |
นายสุรชัย สุพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040093 |
นายสุรเชษฐ์ ลอยหา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040095 |
นายเสฏฐิศักดิ์ อาษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040096 |
นายองอาจ อินปา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040097 |
นายอดิศักดิ์ หลักทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040098 |
นายอภิชาติ มาริบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040099 |
นายอภินันท์ จุลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040101 |
นายอชิระ ก้อนแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040103 |
นางสาวอิสริยา ยมโคตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040104 |
นายเอกอานันท์ กาษี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040105 |
นายธีรภัทร นอคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040106 |
นางสาวชินรัตน์ โพทะจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040107 |
นายวีระพงษ์ อันทยัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040108 |
นายณัฐพล ตั้งศรีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040109 |
นายปรินธร ประถมนาม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040110 |
นายอัศเดช กองคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040111 |
นายอาทิวราห์ สีแลง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040112 |
นายสุทธิพงษ์ เทพศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040113 |
นายธรรธราธร สอดส่อง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040114 |
นายภูมิพัฒน์ คำผุย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040115 |
นายณรงค์ฤทธิ์ มีภาทัศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040116 |
นายธนกฤต พรหมริ้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040117 |
นางสาวปริยาภรณ์ ป้อมหิน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040118 |
นายวรายุส พันธ์เลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040119 |
นายจิรานุวัฒน์ จันทะสอน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040120 |
นายธราเทพ แสงใส |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040121 |
นายศิวกร จันดาวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040122 |
นายภานุพงษ์ ปาวรีย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040123 |
นายพิสิษฐ์ สุขศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201040124 |
นายอรรถพล บุญเนตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
64201050001 |
นายก้องกิดากร สัจธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050002 |
นายก้องภพ อุตโท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050003 |
นางสาวกาญจนีย์ พละศูนย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050004 |
นายกิติพศ คำสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050005 |
นายคงสิน กิณรีวงค์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050007 |
นายจักรินทร์ คำจำปาหอม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050008 |
นายจิรกฤต สุวะรักษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050009 |
นายจิรายุทธ เหรียญทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050011 |
นายเจษฎา บุญจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050012 |
นางสาวชมนาด อ่อนนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050013 |
นางสาวชลธิชา ไชยแสง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050014 |
นางสาวชัชฎาภรณ์ มูลศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050015 |
นายชัชนันท์ อัศวภูมิ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050016 |
นายชินวัตร สีแล็ง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050017 |
นายโชคชัย ฉิมเพชร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050019 |
นายณัฐนันท์ สายแวว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050020 |
นายณัฐวุฒิ สายสิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050021 |
นางสาวดรุณี ศรีธร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050022 |
นายถิรวุฒิ วงศ์แก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050023 |
นายธนกฤต บุญทะสอน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050024 |
นายธนกฤต ศิริมา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050025 |
นายธนากร ลัทธิมนต์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050026 |
นายธเนศ สาระคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050027 |
นายธรรมนูญ งามพิทย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050029 |
นายธีรภัทร ดวงประสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050030 |
นายนวพล สมขาว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050031 |
นางสาวนัชรินทร์ สมน้อย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050032 |
นายนันทการ จักษุมาศ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050034 |
นางสาวนุสบา เสนาดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050035 |
นายปรมี เรืองศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050036 |
นายปิยวัตน์ พูลแสวงทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050037 |
นายพงษ์พยัคฆ์ พิกุลศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050038 |
นายพงษ์ศุธี วงศ์ชัยยา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050039 |
นางสาวพัทธ์ธีรา บุญรอด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050040 |
นางสาวพิมลวรรณ ตะลุนพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050042 |
นายพีรพัฒน์ ประเสริฐสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050043 |
นายภคชล ประเสริฐสังข์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050044 |
นายภาคภูมิ ไชยโยธา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050045 |
นายภูริภัทร จิตรปัญญา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050046 |
นายมานิตย์ นครพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050047 |
นายรติพงษ์ วันดีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050048 |
นายรัฐภูมิ วงศาสตร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050049 |
นายรุ่งทิวา กุลบุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050050 |
นางสาวละอองดาว เนตรพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050051 |
นางสาววนิดา ชาวระนอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050053 |
นางสาววาทิศา หมื่นศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050054 |
นายวิทยา คำบุญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050055 |
นางสาววีรยา จันทร์คำภา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050056 |
นายวีรศักดิ์ สมรัก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050058 |
นางสาวศศิตา ภาภิรมย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050059 |
นายศักดิ์นรินทร์ แสนสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050061 |
นางสาวสุกัลญา วันเพ็ญ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050062 |
นายสุธาสิน พรมสิงห์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050063 |
นางสาวสุรางคนางค์ นามบุตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050064 |
นายอนุศร ปัญญานี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050065 |
นายอภิรักษ์ จันดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050066 |
นายอภิรักษ์ ศรีแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050067 |
นายอรรถพันธ์ เชาว์ชื่น |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050069 |
นางสาวอรอุมา อุเทน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050071 |
นายเอกสิทธิ์ สุทธิเสน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050072 |
นายธนพร นอคำ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050073 |
นางสาวพรนัชชา พงษ์ศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050074 |
นางสาวพิมยดา ศรีแลง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050075 |
นายจตุพล จันทนัด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050076 |
นางสาวศรัณย์พร เชื้อพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050077 |
นางสาวสุมิตตรา บุญนูน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050078 |
นางสาววรัทยา ผิวเงิน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050079 |
นางสาวดวงกมล ศรีศักดิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050080 |
นายณัฐพล พิลาวุฒิ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050081 |
นางสาวอมราพร เตโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201050082 |
นายกฤษดา จันทร์สว่าง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
64201060001 |
นางสาวกัญญ์วรา สีมี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060002 |
นางสาวกัลยรัตน์ ลาวัลย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060003 |
นางสาวจิรภิญญา สำราญสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060004 |
นายชยานันต์ ชูรัตน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060006 |
นายณรงค์ฤทธิ์ วริพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060007 |
นายณัฐพล นิลแสง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060008 |
นายณัฐวุฒิ จันทร์คำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060009 |
นายทวีชัย แดงอุไร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060010 |
นางสาวธนัชชา ตะนุมาตย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060011 |
นายนทีเทพ กองดวง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060012 |
นายนรินทร์ ดอกไม้ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060013 |
นายนริศ ทองดี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060014 |
นางสาวนิรชา วงศ์ศรีแก้ว |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060015 |
นางสาวเนตรนภา ลาทา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060016 |
นายบรรณกาล ศรีอินทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060017 |
นายบรรพต ชิณโครตพงษ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060019 |
นายปารมี พลันสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060021 |
นายพาคินทร์ แสงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060022 |
นางสาวพิชชาพร มุทาพร |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060023 |
นายภูผา อุทพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060024 |
นายภูมินัฐ ดีที่สุด |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060025 |
นายระพีภัทร กลัดณรงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060026 |
นายรัฐนันท์ แสงจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060027 |
นางสาววริศรา สุลักษณ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060028 |
นายศิริพงษ์ โสมเกษตรรินทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060029 |
นางสาวศุภกานต์ สิมสิงค์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060030 |
นางสาวสิริกัลยา นิลแสง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060031 |
นายอภิชาต มณีนารถ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060032 |
นายอรรถนนท์ วรรณวัลย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060033 |
นางสาวนริศรา แสนคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060034 |
นายนวพล จันทะโชติ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060035 |
นายกันต์ธีร์ เหลาประเสริฐ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060036 |
นายกฤษฎา หงษ์สมดี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060037 |
นายชนกนันท์ สุระพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060038 |
นางสาวพรพรรษา อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060039 |
นายทศทิศ จิตรจำรอง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060040 |
นายอุดร เกตุทองมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060041 |
นายเอกสิทธิ์ ไชยโย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201060042 |
นายอดิสรณ์ กัลยาฮุด |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
64201280003 |
นายเกรียงไกร ศรีจันทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280004 |
นายโกมินทร์ สายสิน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280005 |
นางสาวขวัญจิรา นวลศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280006 |
นางสาวจันนิพา พันธุมาตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280007 |
นางสาวจิรัชยา หงษ์อินทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280008 |
นางสาวจิราภา สมเมือง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280009 |
นางสาวชนิดาภา ปาตะศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280010 |
นางสาวชลญดา เหรียงบำรุง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280011 |
นางสาวชลิตา มุทาพร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280012 |
นางสาวชาลิสา พัทธสีมา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280013 |
นางสาวชุติกาญจน์ บุญเรือง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280014 |
นายเชตชนก พันธ์สอน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280015 |
นายณัฐ แพงรูป |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280017 |
นายดัมพ์รงค์ ขันธวิชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280018 |
นายทรงพล หมายสิน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280019 |
นายธนโชติ อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280022 |
นางสาวธมลวรรณ ชาวนา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280023 |
นางสาวธิญาดา สมเผ่า |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280024 |
นายธีรกานต์ วงค์แก่น |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280026 |
นายธีระชัย โภคทรัพย์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280027 |
นายบัณฑิต ชาวนาผือ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280028 |
นางสาวบุษบา เผ่าพวง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280029 |
นายประมุข ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280030 |
นางสาวปริมฤดี จันทวี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280031 |
นายปวัฒน์ ปัดทุมมา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280032 |
นางสาวปานไพลิน อ่อนสา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280033 |
นายปุรเชษฐ์ บุดดาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280034 |
นายพงศธร ชาลีโสม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280035 |
นางสาวพรนิภา สีแดง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280036 |
นางสาวพัชรพร คมกล้า |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280038 |
นางสาวภัทรวดี คานทอง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280039 |
นายภาคภูมิ โวหาร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280041 |
นางสาวเมธิกา ชัยแก้ว |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280042 |
นายยงยุทธ ศรีธัญ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280043 |
นายยศกร ผาริบุตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280046 |
นายวรัญญู สุขชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280047 |
นางสาววราภรณ์ สุทัศ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280048 |
นางสาววาสนา โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280049 |
นายวิรัญจ์ จันทร์แรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280050 |
นางสาวศศิธร พยัคธา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280051 |
นายศุภสันต์ ทองดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280052 |
นางสาวสาลินี พะยะ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280053 |
นางสาวสุชาดา บรรลุ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280054 |
นายสุธินันท์ บุตรพรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280055 |
นายสุรเชษฐ์ ทองดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280056 |
นางสาวอนัญญา จันทา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280057 |
นายอภิวิชญ์ พันเจริญ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280058 |
นางสาวอรวรรณญา ป้องปก |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280059 |
นางสาวอัญชลี สุวะไกร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280061 |
นายอิสระ เริงฮัง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280062 |
นายภัทรพงษ์ เหล่าจันทร์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280063 |
นางสาวธิติพร หาญจิตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280064 |
นางสาววราภร จำปาหอม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280065 |
นางสาวอุมากร ซอยรัมย์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280066 |
นางสาวปาริชาต ทุมภู |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280067 |
นางสาวจิราภรณ์ แดงพูลผล |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280068 |
นางสาวทัศนา ศรีมุข |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280069 |
นางสาวนันธิตา ทองดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280070 |
นายศตวรรษ มาศพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280071 |
นางสาวภัทราภา วิลาวรรณ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280072 |
นายพายุ พลเมือง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280073 |
นายสุธิพล มะลิวงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280074 |
นางสาวกนกภรณ์ พลเยี่ยม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280075 |
นางสาวธัญญาภรณ์ จันทร์แรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280076 |
นายสุวไกร พิมพเนตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280077 |
นางสาวพิรดา วันชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280078 |
นางสาวกรรณิการ์ ปัญญาวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280079 |
นางสาวชลิดา พรมรัตน์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280080 |
นางสาวอารุณี มัทนัง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280081 |
นายพีรพล บุญแจ่ม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64201280082 |
นายเจษฎา จันทะโคตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
64202010001 |
นางสาวกนกวรรณ สมคะเน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010002 |
นางสาวกรรณิการ์ ช่วยมิตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010004 |
นางสาวกฤษณา ลำเนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010005 |
นางสาวเกตน์นิภา คณาโรจน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010006 |
นางสาวจริยา พุทธขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010007 |
นางสาวจิดาภา สอดส่อง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010008 |
นางสาวจิรนันท์ กุลเกลี้ยง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010009 |
นางสาวจิราภรณ์ สุริวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010010 |
นางสาวจิราภา เหมือนเหลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010012 |
นางสาวชลลดา พุทธิวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010013 |
นางสาวชินรัตน์ ทองคำพงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010014 |
นางสาวญาณัจฉรา ขันยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010015 |
นางสาวฐิดาภา แก่นวงศ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010016 |
นางสาวฐิติพร ทัศบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010017 |
นางสาวฐิติวรดา พลพวก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010018 |
นางสาวณภัทร เลี่ยงทุกข์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010019 |
นางสาวณัฏฐธิดา โครศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010020 |
นางสาวณัฐณิกา สมบูรณ์พงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010021 |
นางสาวณัฐนรี วารินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010023 |
นางสาวธนพร โสภี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010024 |
นางสาวธิดาพร ไชยเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010025 |
นางสาวนภัสสร ทานะเวช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010026 |
นายนริสรา แสนเลิง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010028 |
นางสาวน้ำทิพย์ คำศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010029 |
นางสาวนิติภรณ์ พันธ์เลิศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010030 |
นางสาวปณิตา แจ่มใส |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010031 |
นายปตินันท์ จันทสร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010032 |
นางสาวปนัดดา การุณพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010033 |
นางสาวประภัสสร เพ็ชรเล็ก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010034 |
นางสาวประวีณา คำกันยา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010035 |
นางสาวปาริฉัตร ดาโสม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010036 |
นางสาวปาริชาด สารสุรินทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010037 |
นางสาวปาลตะวัน จันทไทย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010038 |
นางสาวปิยนุช อุ่นเรือน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010039 |
นางสาวปุญญิสา จันทะเมนชัย |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010041 |
นางสาวพรฟ้า แสงสุกวาว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010042 |
นางสาวพรรณิดา บุญใบ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010043 |
นางสาวพัชรินทร์ บุญเสริฐ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010044 |
นางสาวพัชรินทร์ สาหล้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010045 |
นางสาวพิยดา สุลักษณ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010046 |
นางสาวพียะดา ต้นโพธิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010047 |
นางสาวแพรวนิต มุทาพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010048 |
นางสาวไพลิน สุยะทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010049 |
นางสาวภัสรา คูณมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010050 |
นางสาวมนัญชญา พูลเพิ่ม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010051 |
นางสาวมัลลิกา รัตนโสภา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010052 |
นางสาวมิ่งกมล ดอกไม้ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010053 |
นางสาววริยา คำสุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010054 |
นางสาววัชราภรณ์ วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010055 |
นางสาววาริศรา มลสวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010056 |
นางสาววิจิตรา ไชยนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010057 |
นางสาววิภาวดี พระจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010058 |
นางสาววิภาวรรณ หิรัญโท |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010059 |
นางสาวศิริประภาภรณ์ ศิริบุญ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010060 |
นางสาวศุภากร มะดารักษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010061 |
นางสาวสิราวรรณ บุษภาค |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010062 |
นางสาวสุชานัน อุ่นทวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010064 |
นางสาวอนุสรา ค่าแพง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010065 |
นางสาวอภิญญา อนุศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010066 |
นางสาวอภิสรา ลาภารัตน์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010067 |
นางสาวอมลรดา คงทน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010068 |
นางสาวอรกานต์ แว่นเพ็ชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010069 |
นางสาวอรอุมา บุญโท |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010070 |
นางสาวสิริญากร มูลศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010071 |
นางสาวรุ่งทิพย์ มงคลมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010072 |
นางสาวอริสา จวงสังข์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010073 |
นางสาวศิริวรรณ ชิตะวงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010074 |
นางสาวชลรัตดา โสภากันต์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010075 |
นายธนศักดิ์ ตาทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202010076 |
นางสาวพรพรัตน์ สู่สุข |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64202040001 |
นางสาวกชกร ทัศบุตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040002 |
นางสาวกนกกร นวลแก้ว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040003 |
นางสาวกนกวรรณ เอกศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040004 |
นางสาวกัญญภัค อุทธิยา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040005 |
นางสาวกัญญาภัค นามสุวรรณ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040007 |
นางสาวเกวลิน วันทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040008 |
นางสาวเกศมณี โมลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040009 |
นางสาวคันฐมาตร เผ่าศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040011 |
นางสาวจันทกานต์ แก่นท้าว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040012 |
นางสาวจิดาภา สาโรจน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040014 |
นางสาวจิราภรณ์ จันทร์รินทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040015 |
นางสาวชนัญธิดา สิมุฒิ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040016 |
นางสาวชนันธร แซ่อึ่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040017 |
นางสาวชไมพร รื่นเริง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040019 |
นางสาวณัฐกมล อรสิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040020 |
นางสาวณัฐชา ปัญญารัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040021 |
นางสาวณัฐนิชา ปรือทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040022 |
นางสาวดลลชา ตราทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040024 |
นางสาวดวงใจ เสมอภาพ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040025 |
นางสาวดวงพร สิทธิจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040026 |
นางสาวธนพร ไชยโย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040027 |
นายธานินทร์ พงษ์สัจจา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040028 |
นายธีระภัทร พอกพูน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040030 |
นางสาวนวพร ใจทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040031 |
นางสาวนิภาพร เห็มอ่อน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040032 |
นางสาวปณิดา ผิวทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040033 |
นางสาวปนัดดา ศรีษะนอก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040034 |
นางสาวปริยากร จันทะศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040036 |
นางสาวปิ่นแก้ว โคระศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040037 |
นางสาวปิยะดา ทานสิงห์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040038 |
นายพงค์พิพัฒน์ จิตรปัญญา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040040 |
นางสาวพิชญาภา เทียบลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040041 |
นายพิพัฒน์พงษ์ จันทร์ลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040042 |
นางสาวพิมพกานต์ บุญช่วย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040043 |
นางสาวพิมพรรณ จันเขียว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040044 |
นางสาวพิมพ์ลภัส เนินผา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040045 |
นางสาวพิมมาดา เหรียญทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040046 |
นางสาวพิยดา แสนคูณ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040048 |
นายพีรพัฒน์ สาธร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040049 |
นางสาวเบ็ญจมาภรณ์ อุ่นอ่อน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040050 |
นายภัทรภูมิ เศรษฐาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040051 |
นางสาวลลิตวดี บุญทิพย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040052 |
นายลิขิต ไหลล้น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040054 |
นางสาววรินทร สามสิบมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040055 |
นางสาววลัยพร ไชยจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040056 |
นางสาววันวิสา อ่อนมิ่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040057 |
นางสาววิภาลินี ภักดี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040059 |
นางสาวศุวิมล ตามบุญ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040060 |
นางสาวสมฤดี ธะนู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040061 |
นางสาวสุฑิตา ยิ่งยงสันต์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040063 |
นางสาวสุมิตรา สุภานิช |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040064 |
นายสุวิจักขณ์ หงษ์ศาลา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040065 |
นายอติคุณ บุญพุท |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040066 |
นางสาวอทิตยา สองศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040067 |
นางสาวอพิสรา แสงนวล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040068 |
นางสาวอภิญญา ชายทวีป |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040070 |
นางสาวอรทัย ปาตะศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040071 |
นางสาวอรปรียา น้อยหอม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040072 |
นางสาวอรสา กิ่งแสง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040073 |
นางสาวอรอมล ชารีศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040074 |
นางสาวอรอุมา ดวงมณีย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040075 |
นางสาวอัจฉราภรณ์ แสนโท |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040076 |
นางสาวอัมพร ขันทหัส |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040077 |
นางสาวอารยา ชาญสูงเนิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040079 |
นางสาวอุมากรณ์ บุญรุ่ง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040080 |
นางสาวดารินทร์ ทองเจียว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040081 |
นางสาวลัดดา ทองสมุทร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040082 |
นางสาวฐาปนี แสนจอก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040083 |
นางสาวสุริษา หอมใจ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040084 |
นางสาวมีคณา มังสะพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040085 |
นางสาวปาลิตา โยริพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040086 |
นายนันทวัฒน์ หงษ์ทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040087 |
นายอภิรัตน์ กมลรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040088 |
นางสาวกัญญาภัค ศรีเสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040089 |
นางสาวกัญญาณัฐ ศรีเสน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040090 |
นางสาวอภิญญา เปรมทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040091 |
นางสาวทรงพร สุวะศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040092 |
นางสาวพรทิพา จันทร์ถา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040093 |
นายอคีราห์ ซ่อนกลิ่น |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040094 |
นายธนภัทร เหมาะเจาะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040095 |
นายภวพล เหมาะเจาะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040096 |
นายพีรทัต จันทะหงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040097 |
นางสาววัชราพร สีหนาม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040098 |
นางสาวทิพย์ฤดี ทำสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040099 |
นายธนาวิทย์ ทองเสริม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64202040100 |
นางสาวชฎาภรณ์ ศรีรมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
64207010001 |
นายจิรวัฒน์ ทองห่อ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010002 |
นายเจษดา ขันตะ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010003 |
นางสาวชลธิชา จันทร์พันธ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010004 |
นางสาวชุติกาญจน์ เรือนพิมพ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010005 |
นางสาวธนาภรณ์ แก้วสะอาด |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010006 |
นางสาวนริศรา แต้มทา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010007 |
นายปรีชา แสนเรือง |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010008 |
นางสาวพรพิมล คำยืน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010009 |
นางสาวพิมพ์วิไล เถาว์ทวี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010010 |
นางสาวมนรดา พันธุ์วงศษา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010011 |
นางสาวศศิธร ทองวิเศษ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010012 |
นายสรวิชญ์ ลีลา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010013 |
นางสาวสิริมล แต้มทา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010015 |
นายสุวัชรพงศ์ บุญทำนบ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010016 |
นายอนันตชัย พรพิพัฒน์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010017 |
นางสาวอรอุมา ดวงมณี |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010018 |
นางสาวชลธิชา วงษ์ไชยา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010019 |
นางสาวนันทณา เพียรกล้า |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010020 |
นางสาวปาริชาต ดอกบัว |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010021 |
นางสาวนิจชาดา พันธ์สุวรรณ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64207010022 |
นางสาวปุณณสา ทองน้อย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
64301010001 |
นายเกียรติศักดิ์ ไชยสุระ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010002 |
นายเจตน์ฐาพล ศิลาลัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010003 |
นายชยานันต์ ศรีรักษา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010004 |
นายชรันทร คำป้อง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010005 |
นายชัยวัฒน์ วีระ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010006 |
นายชาญชัย สุขเกษม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010007 |
นายธนากร ไกยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010008 |
นายธวัชชัย พันธุมา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010009 |
นายธีรภัทร์ ทองย่อย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010010 |
นายธีระชัย ฉลาบคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010011 |
นายบงกชเพชร เนินผา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010012 |
นายพงศภัค บุญค้ำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010013 |
นายภราดล หวังผล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010014 |
นายภาณุพันธ์ ชมพูพื้น |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010015 |
นายภารดร กาตีวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010016 |
นายภินิตนันท์ นามโสภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010017 |
นายรัฐภูมิ สีเทา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010018 |
นายวีรวุทธ พรหมกสิกร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010019 |
นายศุภกิจ ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010020 |
นายเสฎฐวุฒิ แสนเส็ง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010021 |
นายอภิเชษฐ์ สีโทน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010022 |
นายกล้าณรงค์ ทิวะพล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010023 |
นายกันตินันท์ สิถิระบุตร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010024 |
นายชนะชัย คุณาสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010025 |
นายชโลธร ปุยวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010026 |
นายฐิติ บุญมาก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010027 |
นายณัฐพล บุญมาก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010028 |
นายธนศักดิ์ สาภา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010029 |
นายธวัชชัย แก่งจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010030 |
นายธิติ พูลคลองตัน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010031 |
นายธีรภัทร วิถารพรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010032 |
นายนพรัตน์ รอบโลก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010033 |
นายปราโมทย์ สิทธิพล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010034 |
นายพลศิลา ทองเอิบ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010036 |
นายภัทรพล คำจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010037 |
นายภูวนาท ชาติสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010038 |
นายวิทยา โฉมเฉลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010039 |
นายวิทยา ทองเกลี้ยง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010040 |
นายศตนันท์ ธุมาลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010041 |
นายศราวุธ สังฆรักษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010042 |
นายสิทธิพร ตระทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010043 |
นายอภิวัฒน์ ทองโพธิ์ศรี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010044 |
นายอรรถวัฒน์ พึ่งพบ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010045 |
นายเอกพล โชติชัย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010046 |
นายศรัณยพงศ์ เปรยะรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010047 |
นางสาวชีวานันทร์ พันธ์เพชร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010048 |
นายธนวัฒน์ ปากอุตสาห์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010049 |
นายปฏิภาน บุญหาญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010050 |
นายณัฐนนท์ ทาทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010051 |
นายนิรันดร ผลพุฒ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010052 |
นายธีรโชติ กลิ่นกลาง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010053 |
นายศุภกฤต ไชยแสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010054 |
นายวราวุธ บุญเนาว์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010055 |
นายสินธุชา แก้วกนก |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010057 |
นายสุทธิพงษ์ จารุวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301010058 |
นางสาวลลิตา จันทร์สว่าง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
64301020001 |
นายกฤษดา จันหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020002 |
นางสาวกัณฐิกา สายศักดา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020003 |
นายกิตติศักดิ์ หงษ์แสน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020004 |
นายเกียรติศักดิ์ แก้วบุตตา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020005 |
นายไกรสร นามจันทรา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020006 |
นางสาวคณัสนันท์ ครองสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020007 |
นายจิราธิวัฒน์ พิพัฒกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020008 |
นายจิรายุ ศรีถา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020009 |
นายณัฐพันธ์ุ อ้วนดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020010 |
นายทรงยศ ศรีสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020011 |
นายทรงวุฒิ บุญเจริญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020012 |
นายธนกร เย็นวัฒนา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020013 |
นายธวัลชัย แสนโท |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020014 |
นางสาวนันทิพร สุขสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020015 |
นายบัณทิต แสงเนตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020016 |
นายบุรพล หงษ์คำภา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020017 |
นางสาวปรียานุช ศรีสมบัติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020018 |
นายพีรพงษ์ สาสีรัง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020019 |
นายภานุเดช พานิชกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020020 |
นายมงคล แก้วเพ็ชร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020021 |
นายวรเมธ สัตยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020022 |
นายวรรณศิลป์ ลำเนา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020023 |
นายวัชรพล สุภะพินิ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020024 |
นายวัชรากร อุณาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020025 |
นายวิวรรธน์ แต้มทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020026 |
นายศรายุทธ วงศ์ษาเคน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020027 |
นางสาวศิริพร สุวรรณวิชิต |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020028 |
นายศิวะ งามทิพย์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020029 |
นายสิทธิชัย ประถมนาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020030 |
นายสุเมธ สว่างวัน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020031 |
นายสุรศักดิ์ ศรีจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020032 |
นายสุริชัย เผ่าศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020033 |
นางสาวสุวนิดา บุญไทย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020034 |
นายอดิชาติ แสนสมัคร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020035 |
นายอนุชิต แก้วโวหาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020036 |
นางสาวอิศริยาพร จันทรินทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020037 |
นายกิตติกร อ่อนละออ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020038 |
นายโชคชัย สิงห์แก้ว |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020039 |
นายจิระพงษ์ มุทาพร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020040 |
นายฉัตรชัย ถูระวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020041 |
นายเฉลิมชัย ภูษา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020042 |
นายณัฐพัฒน์ นามสมดี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020043 |
นายณัฐภัทร เพลียจันทร์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020044 |
นายทาริน โสเสมอ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020045 |
นายทินกร จันทะโสม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020046 |
นายทิวากร หาญจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020047 |
นายธณดล ทานะสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020048 |
นายธนากร แสนชัย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020049 |
นายธนากร อินทร์เพ็ญ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020050 |
นายนนทกร ไคขุนทด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020052 |
นายนัฐวัฒน์ ไชยส่ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020053 |
นายนันทวัฒน์ โนริรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020056 |
นายภานุพงษ์ อัปกาญจน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020057 |
นายภานุวัฒน์ สังฆะสูตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020059 |
นายฤทธิเกียรติ ขันชะลี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020060 |
นางสาววนัญชญา ทิพอุต |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020061 |
นายวิทยา สว่างเนตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020062 |
นายศตวรรษ หมายสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020063 |
นายศุภกิจ ไพเราะ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020064 |
นายสิทธิพร อุนอ่อน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020065 |
นางสาวสุภาวิณี สัตะยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020066 |
นายอัศวิน คำภูบาล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020067 |
นายเจษฏา ปัดร้าย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020068 |
นายเกรียงศักดิ์ พันทา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020069 |
นายสิทธิพงศ์ เผ่าศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020070 |
นายศุภณัฐ พาหา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020071 |
นายพัสกร องอาจ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020072 |
นางสาวเกวลิน วรรณพัฒน์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020073 |
นายสุรเกียรติ บุญศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020074 |
นายณัฐวุฒิ อินไชยา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301020075 |
นายวรพจน์ มูลสาร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
64301040001 |
นายกริชณริน พระสุรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040002 |
นายกฤษฎา อุสาหวงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040003 |
นายจารุพงค์ ศรีทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040004 |
นายจิรวัฒน์ อินอร่าม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040005 |
นางสาวจุฑาทิพย์ หงษ์คำจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040006 |
นายเจษฎา จารุสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040007 |
นายฐานทัพ คณาวรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040008 |
นายฐานัน มามาศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040009 |
นายณัฐวุฒิ พรมจันทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040010 |
นายดนัย สินธ์ชู |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040011 |
นายเด่นดนัย เชิญนิยม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040012 |
นายธนวัฒน์ วรรณกาล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040013 |
นายธนาสิน ปลื้มใจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040014 |
นายธีรพงษ์ โพธิ์พุ่ม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040015 |
นายนฤภัทร จันทร์สว่าง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040016 |
นายนัทธพงษ์ สีสุวงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040017 |
นายปณิธาน วายทุกข์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040018 |
นางสาวปราณี ทองใบ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040019 |
นายพลรัตน์ ฝ่ายบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040020 |
นายพาณุวิชญ์ รำไพ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040021 |
นายพีระพงษ์ เรืองยศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040022 |
นายเพชรกล้า แร่ทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040023 |
นางสาววรัชยา ขวัญทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040024 |
นายวิทวัฒน์ ทองชุม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040025 |
นายวิทวัส บุดดาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040026 |
นายวีระศักดิ์ ใจสิริ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040027 |
นางสาวศรสวรรค์ สมบูรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040028 |
นายสันตรักษ์ จูมดอก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040029 |
นายสุธิมนต์ ทวีลัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040030 |
นางสาวสุนิษา จันทรินทร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040031 |
นายเสาวภาคย์ บัวเขียว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040032 |
นายอดินันท์ อุ่นทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040033 |
นายอัษฎาวุธ ลุนดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040034 |
นายอัษฎาวุธ โลหะกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040035 |
นายกฤษฎา พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040036 |
นายกฤษฎา สีสุนนท์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040037 |
นายกิตติวุธ ยั่งยืน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040038 |
นายขจรศักดิ์ โคตรสมบัติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040039 |
นายขจรศักดิ์ พิลาชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040040 |
นายขวัญประชา โยธิพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040041 |
นายณรงค์ชัย สายคำ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040042 |
นายณัฐนันท์ ถูกธรรม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040043 |
นายดนุเดช คัดทวี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040044 |
นายดนุพร เชิงกลาง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040045 |
นายทรงวุฒิ ไชยมาตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040046 |
นายเทพภูมินทร์ หวังผล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040047 |
นายธนากร การุณพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040048 |
นายธนาภัทร์ อภัยพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040049 |
นายธรรมนูญ ใต้พรม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040050 |
นายธวัชชัย ถาพร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040051 |
นายธีระเทศ ปัญญาสาย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040052 |
นายธีระภัทร์ ชูทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040053 |
นางสาวนันทวรรณ บุญจังหุน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040054 |
นายเนติพงษ์ ศรีวรชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040055 |
นายป้องปราบ คณะวรรณ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040056 |
นางสาวปิยธิดา สมัสพงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040058 |
นายปิยะราช บุพชาติ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040059 |
นายพงศกร พันธ์วงค์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040060 |
นายพงศภัค ไชยภักดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040061 |
นายพิเชษฐ์ สร้อยเพชร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040062 |
นายภาณุวิชญ์ ศรีทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040063 |
นายศิริชัย ชัยพานิชย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040064 |
นายศุภพล นนทะชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040065 |
นายสุธินันท์ พรมรัตน์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040066 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ประทุมมา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040067 |
นายอดิศร พิมเสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040068 |
นายอนุชิต ธรรมสา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040069 |
นายอนุศิษฏ์ อินทร์นา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040070 |
นายอภิชาติ เข็มทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040071 |
นายอภิวัฒน์ ไชยยนต์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040072 |
นายปราโมทย์ เถาว์สอน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040073 |
นายณัฐพล ลาเลิศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040074 |
นายวิศวชิต อุดธิตะสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040075 |
นายสรรเพชร สีวะกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040076 |
นายศุภชาติ ภาณะรมย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040077 |
นายสราวุธ สู่เสน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040078 |
นายพันธ์พงศ์ ลุนพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040079 |
นายจิระศักดิ์ ค่าแพง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040080 |
นายอุทัย ตันโยง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040081 |
นายปรินทร์ ยวงกลาง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040082 |
นายธีรภัทร์ จันดาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040083 |
นายภูมิภัทร เหล็งบุญ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040084 |
นางสาวกสิณา นนทะชัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040085 |
นายอัษฎาวุฒิ อุตตะรถ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040086 |
นายธนายุทธ กำจัดภัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040087 |
นายอนุชิต บรรจงปรุ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040088 |
นายธราธร พื้นผา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040089 |
นายประวันวิทย์ โกศล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301040090 |
นายสราวุธ ถาพินนา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
64301050001 |
นายคมศักย์ อุนาภาค |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050002 |
นายจิตติชัย บุญทศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050003 |
นายทรงวุฒิ สาทาวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050004 |
นางสาวทิวา พิมเสน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050006 |
นายธนวิชญ์ แก้วอุดร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050007 |
นายธนศักดิ์ ภูวงษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050008 |
นายธีรภัทร ยิ้มแย้มแสง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050009 |
นายธีรภัทร วงค์วิลาศ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050010 |
นายธีระเทพ เรืองเดช |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050011 |
นายนาวิน ศรีเชียงขวาง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050012 |
นายปริญญา เจริญชึ้น |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050013 |
นายพรณรงค์ สุภศร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050014 |
นายพรพิพัฒน์ รักษาผล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050015 |
นางสาวพัฒน์นรี สีสุวะ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050016 |
นายพิพัฒน์พงศ์ ศิริเจริญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050017 |
นายพีรพัฒน์ แสงบุดดา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050018 |
นายพูลสวัสดิ์ หวังผล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050019 |
นายภานุวัฒน์ ทองใบ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050020 |
นายภานุวัฒน์ ปุยจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050021 |
นายวรศักดิ์ อักษรพิมพ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050022 |
นายสุธินันท์ บัวเหลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050023 |
นายสุพัฒนพรรณ เอกสัน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050024 |
นายขจรเกียรติ บุญลิลา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050025 |
นางสาวชมพูนุช ฤทธิวงศ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050026 |
นายณัชพล คำจันทร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050027 |
นายทินกร นิลแสง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050029 |
นายพุฒิพงศ์ ไตรยะมูล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050031 |
นางสาววิมลณัฐ แก้วประเสริฐ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050032 |
นายวุฒิพงศ์ แวดไทยสงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050033 |
นายศรายุทธ จันทร์เต็ม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050034 |
นางสาวสกุลกาณต์ สุดาชม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050035 |
นายสุรบดี ตาทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050036 |
นางสาวศลิษา ศรีสุวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050037 |
นางสาวชนิกา ศรีสุวรรณ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050038 |
นายภาสกร อุปโคตร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050039 |
นางสาวอริสา บุญโสม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050040 |
นายปิยวิทย์ วรโพธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050041 |
นางสาวมุกดา วรรณโสภา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050042 |
นายวีระพล นามราช |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050043 |
นางสาวจินตนา จำใบ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301050044 |
นางสาวสุดารัตน์ หวังผล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
64301210001 |
นายกมล สุนันทิพย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210002 |
นายเกรียงไกร ไชยสัจ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210003 |
นายเฉลิมชัย ขวัญแก้ว |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210004 |
นางสาวฐิตินันท์ นิลสว่าง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210005 |
นายดอน ธีระจันทา เรฟเวล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210006 |
นายเดชฤทธิ์ แต้มทา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210007 |
นายธีรวัฒน์ สารภาพ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210008 |
นายเปรมปรีดี พิมพ์สุด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210009 |
นายภัควัฒน์ ศรีรอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210010 |
นางสาวมธุรดา หน่อจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210011 |
นายรณยุทธ อรปัญญา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210012 |
นายรัชพล มาศพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210013 |
นายวายุ หาญจิตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210014 |
นายศิริมงคล ธิบูรณ์บุญ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210015 |
นายอภิวัฒน์ หมายสิน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210016 |
นายกันตพัฒน์ หานาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210017 |
นายกิจกร ควรชม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210018 |
นายจิรพงศ์ เก่งกาจ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210020 |
นายชิณวัฒน์ ประทุมชาติ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210021 |
นายทศพร สายเสมา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210023 |
นายนพรัตน์ ภูมิกาล |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210024 |
นายนภัสกร แก่นคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210025 |
นางสาวปิยฉัตร นาคเกิด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210026 |
นายพิชาภพ กาหาวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210027 |
นายพูลศักดิ์ ไชยพันธ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210028 |
นายภานุวัฒน์ ยอดธรรม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210029 |
นายรุ่งสุริยา สีแสด |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210030 |
นายวชิระ ดีพลงาม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210031 |
นายสมศักดิ์ บุญช่วย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210032 |
นายอภิชาติ เหมกัณฑ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210033 |
นายสุขสันต์ มงคลมาตย์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210034 |
นายธนวัฏ รามจันทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210035 |
นายอภินันท์ ลุนชิต |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210036 |
นายสุระชัย พรมแสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210037 |
นางสาวสุณิชชา พรมเยี่ยม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210038 |
นายปฏิพล แพงคุณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210039 |
นายมนตรี รุจิตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210040 |
นายนันธวัช ศรีวิเชียร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210041 |
นายธีรพัฒน์ เจริญรัตน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210042 |
นายเทพทัต พรหมภูศิลาคม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210043 |
นางสาวปฏิภาน บุญรำไพ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210044 |
นายภัทรพงศ์ ปะวิโน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210045 |
นายพิสิฐ อุ่นทวง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210046 |
นายจักรวาล เหมือนตรี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210047 |
นายวรรณชนะ บุปผาดา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210048 |
นายพิทักษ์ อัปกาญจน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210049 |
นางสาวสุทธิดา เกษมสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210050 |
นายภูมรินทร์ ศรีคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301210051 |
นายนฤพล โทบุตร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
64301280001 |
นายกิตติไชยวัฒน์ กะนะหาวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280002 |
นายจักรินทร์ จันทรวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280003 |
นายชญาทัตน์ จูมดอก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280004 |
นายชวกร กรกระโทก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280005 |
นายชานุวัฒน์ รักแฝงกลาง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280006 |
นายชินภัทร วิลัยแลง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280007 |
นายชินาธิป นาดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280008 |
นายณัชฐกิตติ์ กัลยา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280009 |
นายตันติกร พูลสวัสดิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280010 |
นายธนพล จันทะโสม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280011 |
นางสาวธิติมา สุขสัตย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280012 |
นายธีรวัตร สมงาม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280013 |
นางสาวนฤมล ม้วนทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280014 |
นายภัทรพงศ์ พรมเสน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280015 |
นายภากร ใจแน่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280016 |
นายวชิระ สุวอ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280017 |
นางสาวศศิพิริรัตน์ พรทิพย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280018 |
นายสนธิวรรณ ทาทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280019 |
นางสาวสิริมา อินอุ่นโชติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280020 |
นางสาวเกตน์นิภา ชัยน้อย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280021 |
นายจักรภัทร สิงห์แก้ว |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280022 |
นายจิระศักดิ์ นนทิจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280023 |
นางสาวจิราภรณ์ โคตรอ่อน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280024 |
นางสาวจิราภรณ์ พิมพ์วัน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280025 |
นายเจษฎา กำหอม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280026 |
นายทินกร เต็มเปี่ยม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280027 |
นายเทพพิทักษ์ วันทาพงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280028 |
นายธนพล ปิตตะฝ่าย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280029 |
นางสาวธนาภรณ์ คำโพธิ์แสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280030 |
นางสาวธัญญารัตน์ ทองแดง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280031 |
นายธีรเทพ เพ็งปอภาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280032 |
นางสาวนลินี ตาดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280033 |
นางสาวนันท์นภัส สอนพงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280034 |
นายนิติศาสตร์ เสาทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280035 |
นางสาวเบญญทิพย์ ทองชุม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280036 |
นายปิยรัฐพิสุทธิ์ เสียงล้ำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280037 |
นางสาวปิยะพร สุขไชย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280038 |
นางสาวพรธิรา สำราญเย็น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280039 |
นายพีระพัฒน์ ทานสิงห์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280040 |
นายภาณุพงศ์ หมุนหวาน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280041 |
นางสาวรุ้งนภา พัดทาบ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280043 |
นางสาววรรณวิษา มาโยธา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280044 |
นางสาวศตายุ มวนตะคุ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280045 |
นายสรายุทธ แสนสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280046 |
นางสาวสิริวิมล ศรีจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280047 |
นางสาวสุกัญญา แก้วเนตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280048 |
นางสาวสุภาภรณ์ สมคิด |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280049 |
นายอธิวัฒน์ กุติการ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280050 |
นายกิตติพงษ์ สนธิธรรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280051 |
นางสาวจารุวรรณ บ่อเงิน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280052 |
นางสาวชลธิชา บุญหาญ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280053 |
นายธนากร วังสการ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280054 |
นายธนวัต อุ่นวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280055 |
นางสาววัศยา เบ้าทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280056 |
นางสาวอภิญญา บางสวนหลวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280057 |
นางสาวสุวนันท์ คงทน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280058 |
นายนนทวัฒน์ ลอยลม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280059 |
นายธนโชติ บุญมาลี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280060 |
นายชานนท์ โรจนอำพร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280061 |
นายจิระภักดิ์ จันทุมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280062 |
นางสาวปุณยนุช รัตนศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280063 |
นางสาวปภัสสร บุญโสม |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280064 |
นางสาวนรีนุช อุตส่าห์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280065 |
นางสาวกานต์สินี สุทธิ์ฤทธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280066 |
นายธวัชชัย สารศรีวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280067 |
นางสาวปิยะดา เจริญสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280068 |
นางสาวปิยะวรรณ สินชู |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64301280069 |
นางสาวอดิศา ทานุมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
64302010001 |
นางสาวกัญญาณัฐ เปรินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010002 |
นางสาวกัญญารัตน์ มนภาส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010003 |
นางสาวกัลยา มณีพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010004 |
นางสาวกาญจนา เสนิทัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010005 |
นางสาวกุลณัฐ โพธิรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010006 |
นางสาวเกล็ดมณี ประกอบศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010007 |
นางสาวเกียรติญา สมควร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010008 |
นางสาวจริยา แก้วกนก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010009 |
นางสาวจันทร์เพ็ญ แสงย้อย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010010 |
นางสาวจารุกร รุ่งพิทักษ์มานะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010011 |
นางสาวเจนจิรา เสริฐศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010012 |
นายชานนท์ บุตรสีทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010013 |
นางสาวณัฐริกา บุญนูน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010014 |
นางสาวดาราวรรณ นามวงศ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010015 |
นางสาวใดยะดา บุญมาก |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010016 |
นางสาวทิพย์ธัญญา โพธิพันธุ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010017 |
นางสาวทิพย์สุดา อาจธะขันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010018 |
นางสาวทิพวรรณ เที่ยงธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010019 |
นางสาวธัญพิชชา เสือสา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010020 |
นายบารมี สารศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010021 |
นางสาวปวิชญา บุดดาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010022 |
นางสาวปริยากร สีน้อยขาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010023 |
นางสาวปลิวลม สมคะเน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010024 |
นางสาวพัชรวรรณ ทองชุม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010025 |
นางสาวพัชลินดา พรมกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010026 |
นายพัฒนพงศ์ ดอกอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010027 |
นางสาวพิมพกานต์ ปุริเกษม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010028 |
นางสาวพิมพกานต์ อุทพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010029 |
นางสาวภาวดี แสงแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010030 |
นางสาวยลดา สุพรรณ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010031 |
นางสาวรัตนาภรณ์ คูนา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010032 |
นางสาวรุ่งลาวัลย์ ศรีเมฆ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010033 |
นางสาววรรณภา ปัดถาลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010034 |
นางสาววรรณวิสา สุเทพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010035 |
นางสาววาสนา คุณศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010036 |
นางสาววิลาสินี ว่องปัญจเลิศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010037 |
นางสาวศวิตา ทางชอบ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010038 |
นางสาวศศิธร เหล่าเรียน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010039 |
นางสาวศศิโฉม แสนทองอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010040 |
นางสาวศิวินันท์ จันทพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010041 |
นางสาวศุภาพร พรมรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010042 |
นางสาวส้มโอ ตันปาน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010043 |
นางสาวสุกัญญา ศรีสุวงษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010044 |
นางสาวสุพัตรา หาวงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010045 |
นางสาวสุภาพร นครพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010046 |
นายสุวิชา โคตะนนท์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010047 |
นางสาวหนึ่งฤทัย บุญก่อเกื้อ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010048 |
นายอภิรักษ์ ผ่องแผ้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010049 |
นางสาวอภิสรา ผิวทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010050 |
นางสาวอริษา สุขจิตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010051 |
นางสาวกัญญาภัค เหล็กดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010052 |
นางสาวเกวลิน แคนศิลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010053 |
นางสาวเกศรินทร์ สุวรรณวุ่น |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010054 |
นายจิตติพัฒน์ ลาดบัวขาว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010055 |
นางสาวชนิตา สาระไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010056 |
นางสาวณัฐชา สมใจ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010057 |
นางสาวทิพย์มณี พรมนารถ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010058 |
นางสาวนภาลัย ดวงเคน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010059 |
นางสาวนิกข์นิภา ยุติรักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010060 |
นางสาวนินทนา มลีรัตน์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010061 |
นางสาวนิภาพร แสงจันทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010062 |
นางสาวปัณฑิตา โคตรธรรม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010063 |
นางสาวปิยธิดา เมฆชัยภักดิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010064 |
นางสาวปิยานี ทำดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010065 |
นางสาวพรรณนิภา บัวระพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010066 |
นางสาวพรวิสาห์ สุขสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010067 |
นางสาววรัญญา ปรากฏ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010068 |
นางสาววราภรณ์ ขวัญทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010069 |
นางสาววิจิตรา สุวิมล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010070 |
นางสาวศศิธร สุขสุผล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010071 |
นางสาวศศิพัชร ดวงเงิน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010072 |
นางสาวสิรินญา ชำนิสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010073 |
นายสิริวัฒน์ สิงห์สู่ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010074 |
นางสาวสุดารัตน์ ธนู |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010075 |
นางสาวสุพัฒตรา ชำนิสาร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010076 |
นางสาวสุภาพร อ่อนพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010077 |
นางสาวอรรถมาวดี มณีสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010078 |
นางสาวอารียา แสงฤทธิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010079 |
นางสาวไอรดา เวฬุวนาธร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010080 |
นางสาวสุพัตรา สุริมาศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010081 |
นางสาวสุพิชชา ประวัติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010082 |
นางสาววิภารัตน์ แสงอ่อน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010083 |
นางสาววิจิตตรา โพธารินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010084 |
นางสาวฉวีวรรณ บุญศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010085 |
นางสาวภัทรดา โจมคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010086 |
นางสาวรุ่งอรุณ ทัศบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010087 |
นายธีรพงศ์ อานไธสง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010089 |
นายอำนาจ แก้วดวงดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010090 |
นางสาวลลิตา พึ่งกุล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010091 |
นางสาวอัญชลี บ่อแก้ว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010092 |
นางสาวมณีรัตน์ ผิวหอม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010093 |
นางสาวภัทรวดี ทองโกฏิ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010094 |
นางสาวอมลรดา แท่งทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010095 |
นางสาวราตรี เรืองศรี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010096 |
นางสาวธัญทิพย์ วงศ์อนันต์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010097 |
นางสาวกัญญารัตน์ โพธิทักษ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010098 |
นางสาววนิดา ดวงแข |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010099 |
นางสาววรรณภา อ้วนออร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302010100 |
นางสาวอารยา พันธุ์แจ่ม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
64302040001 |
นางสาวกอบกาญจน์ โคตะวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040002 |
นางสาวกัญญาวีร์ เหล็กดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040004 |
นางสาวคชาภรณ์ ทุมาสิงห์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040005 |
นางสาวจตุรพร เจริญสวัสดิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040006 |
นางสาวจันทร์ทิพย์ สิงห์คำ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040007 |
นายชญานิน ธรรมวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040008 |
นางสาวชลลดา อัฒศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040009 |
นายฐนกร ศิริธารา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040010 |
นางสาวณัฐนิดา อักษรพิมพ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040011 |
นางสาวณัฐวรรณ หงษ์ทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040012 |
นายณัฐวุฒิ ภูษา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040013 |
นายนรินทิพย์ พลศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040014 |
นางสาวนิศานาฏ มะลาวัน |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040015 |
นายพงษ์สุธร จันทะหงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040016 |
นางสาวพอฤทัย บุญหาญ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040017 |
นางสาววชิราภรณ์ เสาสิมมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040018 |
นางสาววรรณภา สีหาบุตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040019 |
นางสาวศรัณยา กุมแก้ว |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040020 |
นางสาวศศิธร พลพาล |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040021 |
นายศิรินันธศักดิ์ พงษ์ลา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040022 |
นายสาคร ทองเฟื่อง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040023 |
นางสาวสายธาร หารจิต |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040024 |
นางสาวสิริณัฏฐ์ สร้างไร่ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040025 |
นางสาวสุกัญญา พุทโสม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040026 |
นางสาวสุนิษา มีแสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040027 |
นางสาวสุภาพร สาธร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040028 |
นางสาวสุภาวดี ศรีวงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040029 |
นายอนุสิทธิ์ ชาวเวียง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040030 |
นางสาวอริสา มณีสาย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040031 |
นางสาวอารียา เทศนา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040032 |
นางสาวจันทร์จิรา มหานิล |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040035 |
นางสาวทิพย์วรรณ คุณารักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040036 |
นายธนายุต กองตา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040037 |
นางสาวนลินนิภา อุ่นอก |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040038 |
นางสาวปิยวรรณ คำพวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040039 |
นางสาวพัชรินทร์ ชมภูทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040040 |
นายไพศาล พูพวก |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040041 |
นางสาววราภรณ์ จำปา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040042 |
นางสาววิรัชรา ผลมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040044 |
นางสาวสุพัฒทราภรณ์ ถึงการ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040045 |
นางสาวสุพัตรา บุญรัตน์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040046 |
นางสาวอริษา ไชยะราช |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040047 |
นางสาวจิราภา พันโสรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040048 |
นางสาวธิดารัตน์ พรมเวียง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040049 |
นางสาวพุทธิชา สุขกาย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040050 |
นางสาวชลธิชา แก้วขาว |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040051 |
นายไพชยนต์ วรโพธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040052 |
นางสาวสุภิญญา สุทธิจักร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302040053 |
นางสาวสาวิตรี สัตะยา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
64302140001 |
นางสาวแพรไหม พณะสันต์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140002 |
นางสาวกนกอร ทองกัลยา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140003 |
นางสาวกรรณิการ์ มุฑาพร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140004 |
นางสาวกรรณิการ์ สุขไชย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140006 |
นางสาวกัญญารัตน์ ศิริโภค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140007 |
นางสาวกาญจนา ธุระจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140009 |
นางสาวกุลศิริ สมรูป |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140010 |
นายไกยสิทธิ์ สีมาชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140011 |
นางสาวขนิษฐา เย็นศิริ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140012 |
นายจักรพันธ์ พูลเพิ่ม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140013 |
นางสาวจารุวรรณ จันทบาล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140016 |
นางสาวจิราวรรณ วันทาพงษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140017 |
นางสาวจีรนันท์ ขันเงิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140018 |
นางสาวจุฑารัตน์ เข็มพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140020 |
นายชยากร สุจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140021 |
นางสาวชรินรัตน์ พยัพวงศ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140024 |
นายชัยณรงศ์ โหพลงาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140025 |
นางสาวโชติมณี บริสุทธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140026 |
นางสาวณัฏฐ์ชรินทร์ หล่อนจำปา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140027 |
นางสาวธัญญวีร์ โหง่นคำ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140028 |
นายนัทธพงศ์ เศรษฐาวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140029 |
นางสาวปภัสรา พิมพ์ภักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140030 |
นางสาวฟ้าใส เมฆฉาย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140031 |
นางสาวมันทนา แก้วบ้านเหล่า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140032 |
นางสาวรจนา มานะพระ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140033 |
นางสาววณัญชยา วิสัยบูลย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140034 |
นางสาวศศิรงค์พร ก้อนทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140035 |
นางสาวศิริวิมล ไชยรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140036 |
นางสาวสิรินญาดา ตี่รนนท์โชค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140037 |
นางสาวณัฐกานต์ เหล่าจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140038 |
นางสาวณัฐณิชา ไวพนิชการ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140039 |
นายณัฐพร บุญรุ่ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140040 |
นางสาวดวงลัดดา มีชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140041 |
นางสาวทัศน์มัย ไชยรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140042 |
นางสาวทิพย์สุดา จันทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140045 |
นางสาวธัญญารัตน์ สีวะกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140046 |
นางสาวธีราพร ชัยจิราภัทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140047 |
นางสาวนภาวรรณ ทีระฆัง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140049 |
นางสาวนฤมล ช่วยสุข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140050 |
นางสาวนิชา คันทรุขา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140051 |
นางสาวเนตรนภา โสมรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140052 |
นางสาวปณาลี ศรีชัยมูล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140053 |
นายปริญญา ไพรสารี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140054 |
นางสาวปาณิสรณ์ สามัญทิพย์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140055 |
นางสาวปานตะวัน วรานุเคราะห์โชค |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140056 |
นางสาวปิยธิดา กิตวัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140059 |
นายพงษ์ศธร ขันธุปัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140060 |
นางสาวพรพรรณ เปลี่ยนกระโทก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140061 |
นางสาวพิมนภา บุญคง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140063 |
นายเพชรกล้า นรบุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140064 |
นางสาวฟ้าสวย ปัญสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140065 |
นางสาวภัทรพร บุญกัณฑ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140066 |
นางสาวภัทรวดี ปานุเวช |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140067 |
นายภากร พรมวัน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140068 |
นางสาวภารวี ไกรกล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140069 |
นางสาวมณีณัฏฐ์ กุลจิตตินิรมิต |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140070 |
นางสาวมณีรัตน์ บัวไข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140071 |
นางสาวมะลิวรรณ บุญยืน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140072 |
นางสาวรัชนีกร เต้าทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140073 |
นางสาวรัชนีกร อ่อนคง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140074 |
นายรัชภูมิ ทิพย์อุตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140075 |
นางสาวรุ่งนภา แสนเลิง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140076 |
นางสาววรนุช พรมศรีโครต |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140077 |
นางสาววรัชยา ธรรมชาติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140078 |
นางสาววราพร ธรรมจักร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140079 |
นางสาววังทอง เข็มสุข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140080 |
นางสาววาสนา ใจงาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140083 |
นางสาววิภาวี ยืนยิ่ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140084 |
นางสาววิมลทิพย์ ราชชมพู |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140085 |
นางสาววิยะดา แก้ววิเศษ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140086 |
นางสาววิราวรรณ พยัคฆพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140087 |
นางสาววิลาวรรณ ศรีสุวรรณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140088 |
นางสาวศศิธร ศรีทะวรรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140089 |
นางสาวศศินา ทาตะชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140090 |
นางสาวศศิประภา โชคชัยพาณิชกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140091 |
นางสาวศิริกานต์ จันทรดาลุย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140092 |
นางสาวศิรินธร ยากับ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140093 |
นางสาวศุภสุตา มาลัยศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140094 |
นางสาวสลักจิตร อุ่นอ่อน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140095 |
นางสาวสิริวิมล พลหาญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140096 |
นางสาวสุจิตตา มานะพระ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140097 |
นางสาวสุชัญญา น่ารัก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140100 |
นางสาวสุภัสสรา วงค์จันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140101 |
นางสาวสุภาภรณ์ กาละชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140102 |
นางสาวสุภาวดี วันทวี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140104 |
นางสาวสุรัสวดี วงค์สองชั้น |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140105 |
นางสาวอติมาพร เดชา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140106 |
นางสาวอภิสรา ขำคมกูล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140107 |
นางสาวอมรรัตน์ เถาว์ดี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140108 |
นางสาวอมรรัตน์ ประถมนาม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140109 |
นายอมรรัตน์ พงษ์สิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140110 |
นางสาวอรวรรณ์ สำลี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140112 |
นางสาวอริสา ปัสสา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140113 |
นางสาวอลิสสา วงพิจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140114 |
นางสาวอัมพิกา นาคำมูล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140115 |
นายอินทรชิต แสนคุ้ม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140116 |
นางสาวอินธิลา ทองวิเศษ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140117 |
นายเอกมงคล วีระศักดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140118 |
นางสาวอรกัญญา ชาวสวน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140119 |
นายบัณฑิต ชิลลาพา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140120 |
นางสาวสุมณฑา ศรีเมือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140121 |
นางสาวสุพัตรา ประสมทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140122 |
นางสาวธารทิพย์ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140123 |
นางสาวสุภาพร เสาสูงยาง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140124 |
นางสาวธาริกา บุญยกาญจน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140125 |
นายรณกฤต สุรักษ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140126 |
นางสาวสายธาร อุปชัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140127 |
นางสาวขวัญจิรา ปุณประวัติ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140128 |
นางสาวกิดาการ กันโต |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140129 |
นางสาวอาทิตยาพร อุ่นจิต |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140130 |
นายกิตติปกรณ์ วาดเจียม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140131 |
นายอภิลาภ แสงเพ็ชร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140132 |
นางสาวมนฑกานต์ เที่ยงธรรม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140133 |
นางสาววิลาสินี โพธิ์ใต้ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140134 |
นางสาวณัฐธินีย์ มะลีรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
64302140135 |
นางสาววรนุช คำจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65201010001 |
นายกรวิชญ์ แก้วเจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010002 |
นายกรวิชญ์ ไชโยธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010003 |
นายกฤษฎา ดวงจำปา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010004 |
นายกฤษฎาพร วงศ์จันทา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010005 |
นายกำพลศักดิ์ จะลอ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010006 |
นายกิตติภัทร สุภิวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010007 |
นายภาคภูมิ บุตรพรม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010008 |
นายขจรยศ เรืองชาญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010009 |
นายคมสันต์ มีทองแสน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010010 |
นายคุณานนท์ อาราษฎร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010011 |
นายจิตติพัฒน์ โพธารินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010012 |
นายจิรัฎฐ์ แจ้งขำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010013 |
นายเจษฎาภรณ์ ชิตะวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010014 |
นายชนวีร์ ขันติจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010015 |
นายชลันธร จำปาแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010016 |
นายชัยชาญ แสนคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010017 |
นายชาญณรงค์ ผ่านเมือง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010018 |
นายชาตรี ทองเบ้า |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010019 |
นายชุติวัต สำเภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010020 |
นายฐิติพงศ์ สุทัศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010021 |
นายณัฐพล ตี่รนนท์โชค |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010022 |
นายณัฐพล พันธ์เจริญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010023 |
นายณัฐวุฒิ ชารีหอม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010024 |
นายณัฐวุฒิ พันธ์ทัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010025 |
นายณัฐวุฒิ วาหะรัมย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010026 |
นายดรงค์ โกศล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010027 |
นายดุษฎี สาริยา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010028 |
นายตะวัน จันดาวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010029 |
นายถิรเมธ รุจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010030 |
นายทักษ์ดนัย ภูตะเวช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010031 |
นายทัชพล แดงสะอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010032 |
นายทิวานนท์ สุขเสริม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010033 |
นายเทวนาถ จันต๊ะคาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010034 |
นายธนกฤต ม่วงมนตรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010035 |
นายธนโชติ ถาพร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010036 |
นายธนโชติ มิ่งไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010037 |
นายธนากร โสมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010038 |
นายธนายุธ ประสานศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010039 |
นายธนิสร สมนาม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010040 |
นายธนูรมย์ ปลอดกระโทก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010041 |
นายธรรมรักษ์ แก้วสมพงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010042 |
นายธวัชชัย แซ่ลี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010043 |
นายธิเบส เทียมคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010044 |
นายธีรเทพ เบ้าทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010045 |
นายธีระพัฒน์ โล่คำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010046 |
นายธีระวัฒน์ ชาวเวียง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010047 |
นายนพกร เดชะบุญ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010048 |
นายนริศ วันทาพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010049 |
นายนันทกร อ่อนตา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010050 |
นายนันทยศ โชติจันทร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010051 |
นายนันทิพัฒน์ ลินนุชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010052 |
นายนาอิฟ งามสมชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010053 |
นายนิมิต บุญอุ้ม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010054 |
นายบดินทร์ การุณชาติ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010055 |
นายปรมี บรรพโคตร์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010056 |
นายปริญญา สารบรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010057 |
นายปรินทร ลุนพงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010058 |
นายปรีชา คงทน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010059 |
นายปัณณธร สิมมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010060 |
นายเปรม นาถาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010061 |
นายพงศธร กุมแก้ว |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010062 |
นายพงศธร บุญสอาด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010063 |
นายพงศธร ปั้นทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010065 |
นายพลวัตร ปิสาขา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010066 |
นายพสิษฐ์ ทองใส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010067 |
นายพัชรพล ยืนยั่ง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010068 |
นายพิชา พันธ์เลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010069 |
นายพีรพัฒน์ ทาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010070 |
นายภานุวัฒน์ หนุนเลิศ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010071 |
นายภูธเนศ เจียรกุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010072 |
นายภูริวัฒน์ กันยะวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010073 |
นางสาวมุทิตา จอมหงษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010074 |
นายยุทธชัย โสภากันท์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010075 |
นายยุทธภพ การงาน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010076 |
นายรพีภัทร พูนขุนทด |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010077 |
นายรัชพล จันทร์จำนงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010078 |
นายมีชัย วันทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010079 |
นายวงศกร ตาทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010080 |
นายวทัญญู สีใส |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010081 |
นางสาววริศรา หลาบนอก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010082 |
นายวัชรเกียรติ สำเหนียก |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010083 |
นายวัชรพล นามสุขี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010084 |
นายวัชรพล ศิลาทิพย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010085 |
นายวิทวัฒน์ สิงห์กุล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010086 |
นายวิมล กินรีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010087 |
นายวีรภาพ ธนะสีลังกูร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010088 |
นายวีรวัฒน์ ดำมา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010089 |
นายศรุต ทองห่อ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010090 |
นายศักรินทร์ สาริแผลง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010091 |
นายศักรินทร์ สุขรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010092 |
นายศุภรัตน์ ผิวเงิน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010093 |
นายศุภวิชญ์ โนนุช |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010094 |
นายสงกรานต์ จันทะโมคา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010095 |
นายยิ่งศักดิ์ สีวะกูล |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010096 |
นายสรยุทธ ชัยมาตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010097 |
นายสรวิศ นรมาตย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010098 |
นายสายฟ้า เถาว์ทวี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010099 |
นายสุทธิพงษ์ ศรีสุวรรณ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010100 |
นายสุพัตร พึ่งประชา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010101 |
นายสุรพิชญ์ อระไชย |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010102 |
นายสุริยะ ปัญญา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010103 |
นายเสกสรร อักษรพิมพ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010106 |
นายอนาวิล จันทชิต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010107 |
นายอนุศิษฏ์ กล้ำกลาง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010108 |
นายอเนชา สายดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010109 |
นายอภิเชษฐ์ มีหิริ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010110 |
นายอภินันธ์ ดวงโสภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010111 |
นายอภิรักษ์ รุจิตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010112 |
นายอภิรักษ์ โสคำภา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010113 |
นายอภิวัฒณ์ ถึงปัดชา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010114 |
นายวิชชุฤทธิ์ โสดาบัน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010115 |
นายอัษฏาวุธ พละศูนย์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010116 |
นายอุดมทรัพย์ ไชยดี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010118 |
นายเอกรินทร์ รากวงค์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010119 |
นายอภิวัฒน์ ชิณบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010120 |
นายกฤตพล แก้วบุตร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010121 |
นายภูวดล ขันธหัต |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010122 |
นายเกียรติก้อง สีวะจูม |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010123 |
นายภูริทัต บุญจอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010124 |
นายเมธัส พะไลดำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010125 |
นายณัฐพงษ์ เชื้อทอง |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010126 |
นายธนพล แก้วก่ำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010127 |
นายธนพงศ์ พุทธรักษา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010128 |
นายศักดินนท์ อุทธา |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010129 |
นายธนพล สุภาสอน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010130 |
นายเอกภูมิ ห่อคำ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010131 |
นายพนมรุ่ง พลศรี |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010132 |
นายบัญญพนต์ สอรักษ์ |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010133 |
นายภูวดล อ้วนอ่อน |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201010134 |
นายจิรายุ ลาภสาร |
ปวช. |
ช่างยนต์ |
ยานยนต์ |
65201020001 |
นายกฤษฎา ไชยดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020002 |
นายกัมปนาท พิลาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020003 |
นายกิตติภณ ทราธร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020004 |
นายจตุพล ทองปัญญา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020005 |
นายจักรกฤษณ์ จันทะโสม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020006 |
นายจักรพรรดิ์ แคนมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020007 |
นายจาตุรนต์ ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020008 |
นายจิณพัต บุญสูง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020009 |
นายจิตติ เสนสอน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020010 |
นายจิตติพัฒน์ อินรีย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020011 |
นางสาวจิราภรณ์ หลาบนอก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020012 |
นายเฉลิมชัย ใจแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020013 |
นายชยากร จันทะเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020014 |
นางสาวชุติมณฑน์ จงจิตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020016 |
นายฐิติวัสส์ รักษาสัตย์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020017 |
นายณฐกร สมขาว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020018 |
นายณทชัย สุขสำราญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020019 |
นางสาวณัฐกฤตา เชื้อหมอดู |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020020 |
นายณัฐกิตติ์ พุทธขันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020021 |
นายณัฐชนน กัญญมาสา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020022 |
นายเตวิชญ์ วิชาพูล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020023 |
นายทศพล วรรณพัตร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020024 |
นายทักษดนย์ บุญยอด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020025 |
นายทีปกร บุญกัณฑ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020026 |
นายธนโชติ มาศขาว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020027 |
นายธนภัทร ปกครอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020028 |
นายธนภัทร ศิลาโคตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020029 |
นายธนภัทร สมเมือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020030 |
นายธนะพัฒน์ ไทยราช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020031 |
นายธนากร ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020032 |
นายธนากร พิมเสน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020033 |
นายธนาธิป จรรยากรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020034 |
นายธนายุติ โสมอินทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020035 |
นายธรรมวัฒน์ ศรีหล้า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020036 |
นายธีรภัทร ขันอ่อน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020037 |
นายธีรศานต์ หาญสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020038 |
นายธีระพงษ์ บุพชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020039 |
นายนราชัย ยาศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020040 |
นางสาวนฤมล พิมพะไชย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020042 |
นายนิธิพร แสงแก้ว |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020043 |
นายบุญยรัตน์ สายบุญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020045 |
นายปานระวี มั่นคง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020046 |
นายปิยะ มังสัง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020047 |
นายปิระติ วังทะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020048 |
นางสาวณิชมน ลิจันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020049 |
นายพิธิวัฒน์ จันทโชติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020050 |
นายพิษณุ สายจันดา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020051 |
นายพีรพัฒน์ จันทะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020052 |
นายพีรพัฒน์ เต่าทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020053 |
นายพุฒิพงศ์ แสงเรือง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020054 |
นายภาคิน พลเทพ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020055 |
นายภาณุพงศ์ รุ่งพิทักษ์มานะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020056 |
นายภูผา มุทาพร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020057 |
นายภูริพัฎณ์ บุณยรัตพันธ์ุ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020058 |
นายภูริภัทร สิงหาวงค์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020059 |
นายรพีภัทร ประสานศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020060 |
นางสาวลักษิกา บุตรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020061 |
นายวงศกร อ่อนชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020062 |
นายวรฤทัย ทองวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020063 |
นายวรัญชิต เกตุรัก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020064 |
นางสาววริศรา ธรรมชาติ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020065 |
นายวัจพงษ์ ประดิษฐจา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020066 |
นายวิชัย โชติเนตร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020067 |
นายวินัย จันทะแจ่ม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020068 |
นายวีรวัฒน์ สมรรถพงษ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020069 |
นายวีระชัย บุญธรรมมา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020070 |
นายศรายุทธ แจ่มศรี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020071 |
นายศักดิ์พล ชาวระนอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020072 |
นายสรัล ปฏิวรณ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020073 |
นายสิทธิพล กาญจน์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020074 |
นายสิรารมย์ บุญสิงห์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020075 |
นายสุทธิพร มรดก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020076 |
นายสุทิน สีทน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020077 |
นายสุริยา บุเงิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020078 |
นายเสฎฐวุฒิ ใจกล้า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020079 |
นายแสงสุรีย์ พรมทา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020080 |
นายอนุชิต แสวงสิน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020081 |
นายอุดมเกียรติ ไวยะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020082 |
นางสาวอุไรวรรณ สุริยะวัน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020083 |
นายเอกราช สีฉิม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020084 |
นายวัชรินทร์ นาทาม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020085 |
นายเทพพิทักษ์ วิริยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020086 |
นายอุดมพันธ์ ฝนทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020087 |
นายธนกร บุญสะอาด |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020088 |
นายลภัส สีกาเลียน |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020089 |
นายศรัญทร ไตยวงศ์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020090 |
นายณัฐนันท์ นิยมสุข |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020091 |
นายศราวิน หินทอง |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020092 |
นายศตพรรษ พลเสนา |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020093 |
นางสาวนิดารัตน์ ตรีเดช |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020094 |
นางสาวนฤมล แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020095 |
นายอรรถพล บัวลอย |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020096 |
นางสาวลลิตา มารัตน์ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020097 |
นายอดิเทพ ทองเปาะ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020098 |
นายพลวัต จักษุมาศ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020099 |
นายสิริภัทร ไชยเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020100 |
นายศุภากร ภูกระโทก |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020101 |
นายวทัญญู รวมธรรม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020102 |
นางสาวสุกัญญา ชาติสมร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020103 |
นางสาวอัจฉรา พันเจริญ |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020104 |
นางสาวมณีรัตน์ แก้วเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020105 |
นางสาวชนาพร เพียรกล้า |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020106 |
นายไชยวัฒน์ สุวรรณสาร |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020107 |
นายจักธร สินเติม |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201020108 |
นางสาวสุดาพร มุ่งดี |
ปวช. |
ช่างกลโรงงาน |
เครื่องมือกล |
65201040001 |
นางสาวกรรวี แก้วคง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040002 |
นายกฤษณะ มงคลมาตย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040003 |
นายก้องภพ แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040004 |
นางสาวกัญญารัตน์ เหมือนแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040005 |
นางสาวกิ่งการณ์ เสนารินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040006 |
นายกิตติพัฒน์ มูลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040007 |
นายไกรเดช เกษกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040008 |
นายจีรศักดิ์ บุญเหลือ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040009 |
นายเจษฎา จารุไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040010 |
นายชญานนท์ คำตัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040011 |
นายชัยชนะ ยอดทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040012 |
นางสาวชานุดา สมนึก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040013 |
นายชิติพัทธ์ โสภามาตย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040014 |
นางสาวชุติมา ช่วยตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040015 |
นายณวพงษ์ ฤทธิวรรณ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040016 |
นายณัฐวุฒิ สาทิพย์จันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040017 |
นายณิชกุล สีหาขันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040018 |
นายดดุลฤทธิ์ อ้วนอ่อน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040019 |
นางสาวตรีทิพยนิภา อภิรัตน์กิจไพศาล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040020 |
นายตันติกร ทองเหลือง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040021 |
นายปรวิทย์ วิเศษแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040022 |
นายพงศกร คำผาลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040023 |
นายพงศธร เหลาทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040024 |
นายพงษ์ศกร ชาวระนอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040025 |
นางสาวพัชราพร สมสาย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040026 |
นายพัทรพงศ์ คำจันทึก |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040027 |
นายพันธดนย์ โตไทยะ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040028 |
นายภาณุพงศ์ ก้องเสียง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040029 |
นายหรรษา แสงศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040030 |
นายเมตไตร พ่อค้าช้าง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040031 |
นายรชตะ จัทร์แรม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040032 |
นายรัฐพงศ์ ไพยการ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040033 |
นายรัตนพงษ์ สายตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040034 |
นางสาวลดามณี ประกอบศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040035 |
นายวชิรวิทย์ โสภะบุญ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040036 |
นายวรพจน์ โสภาภาค |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040037 |
นายวรินทร พันธุมาศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040038 |
นางสาววรินทร อิ่นคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040039 |
นายวัชรเกียรติ แจ้งเนียม |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040040 |
นายวัชรินทร์ กาแก้ว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040041 |
นายไตรภูมิ ไชยจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040042 |
นายถิรเมธ วงศ์ดี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040043 |
นายทวีชัย หงษา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040044 |
นายทาวิน ทันธิมา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040045 |
นายทินกร ทนุจันทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040046 |
นายทิวัตภ์ สุขชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040047 |
นายธนกฤต คำผาลา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040048 |
นายธนโชติ แสนโพธิ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040049 |
นายธนดล ผลขาว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040050 |
นายธนพนธ์ ไพจิตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040051 |
นายธนภัทร บุตรตา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040052 |
นายธนาชัย พลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040053 |
นายธีรพงษ์ ศาลารมย์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040054 |
นายธีรภัทร สู่เสน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040055 |
นายนพรัตน์ สุพัสพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040056 |
นายนวเดชา บุญจอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040057 |
นายนันทพงศ์ บุญเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040058 |
นายนายอชิตะ แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040059 |
นายนิติภูมิ วงศ์จันทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040060 |
นายนิพพิชฌน์ รื่นเริง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040063 |
นายวุฒิชัย จั่นทองคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040064 |
นายศรายุทธ ง้าวชัยภูมิ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040065 |
นายศักดิ์ดา มรกตเขียว |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040066 |
นายศุภกิตติ์ ดาทา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040067 |
นายสุจิตรา หลักสกุล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040068 |
นายเสฎฐวุฒิ แสงทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040069 |
นายอธิภัทร อุราเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040070 |
นายอนวัช แสนกล้า |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040071 |
นายอนุชา ลาเลิศ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040072 |
นายอภิลักษณ์ จุมปีจิติ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040073 |
นายอลงกร บุบผา |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040074 |
นายอาทิตย์ จันดาพันธ์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040077 |
นายเอกชัย อรบุตร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040078 |
นายญาฌาธิป ทองน้อย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040079 |
นายนัทธี สุขไชย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040080 |
นายสุธี สีดาสาร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040081 |
นายพรมงคล แสงเพชร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040082 |
นายวัชลากร จันทร์อินทร์ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040083 |
นายศิวกร พลธานี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040084 |
นายทัดเทพ จันทศรี |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040085 |
นายจีราวัฒน์ คำสุข |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040086 |
นายกรรณชิต ถาพร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040087 |
นายณทชัย ขุมคำ |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040088 |
นายวีรพัฒน์ มีชัย |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040089 |
นายสุรศักดิ์ กรมไธสง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040090 |
นายอติยะ แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040091 |
นายสมพงษ์ มีเพียร |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040092 |
นายณัฐวุฒิ สายเย็น |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040093 |
นายคณพล คณาทอง |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201040094 |
นางสาวจารุวรรณ ฮามวัน |
ปวช. |
ช่างไฟฟ้ากำลัง |
ไฟฟ้ากำลัง |
65201050001 |
นางสาวกวินดา พ่อศรียา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050002 |
นางสาวกาญจน์พิชชา พรมวัง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050003 |
นายคุณากร คุณมี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050004 |
นางสาวชญาน์นันท์ สุยะดา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050005 |
นางสาวชิดชนก สมศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050006 |
นางสาวณรัสย์ เฉวียงวาด |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050007 |
นายณัฐกานต์ พาธีธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050008 |
นางสาวณัฐธิดา พิมพา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050009 |
นายณัฐนันท์ จักษุพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050010 |
นายทินภัทร พันธุระ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050012 |
นางสาวธนัญญา สีหาคำแดง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050013 |
นายธีรุตมา จันทะพา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050014 |
นายนัทนันท์ เชิดช่วย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050015 |
นายบัณฑิต ปรือทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050016 |
นางสาวพัชรินทร์ ศรีหาโคตร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050017 |
นายพิริยกร ทองวร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050018 |
นายพีรพันธ์ สมรรถพงษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050019 |
นายภาคิน ค่ำคูณ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050020 |
นายภูมิพัฒน์ ไวยพันธ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050021 |
นายวชิรวิทย์ ไกยนิตย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050022 |
นายวรกานต์ ฉายแก้ว |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050023 |
นายวิฑูรย์ คูนา |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050024 |
นายวีรภัทร กินรีวงศ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050025 |
นายวีระสิทธิ์ คำพรมราช |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050026 |
นายศตายุ เดชคุณธรรม |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050027 |
นางสาวศิริลักษณ์ มิตรอารักษ์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050028 |
นายศุภวิชญ์ มะระศิลป์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050029 |
นายสยามชัย พะละศูนย์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050030 |
นายสรวิศ สุวะศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050032 |
นางสาวสุซาวดี ศรีกระแจะ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050033 |
นางสาวสุพรรษา ทาวัน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050034 |
นายอธิกรณ์ บุญพุท |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050035 |
นายอภิวันทน์ จงใจ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050036 |
นางสาวอัจริยา บุญสาร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050037 |
นางสาวกชกร พิลาวัน |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050038 |
นางสาวธนัญญา เสือดี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050039 |
นายวรชิต มายูร |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050040 |
นางสาวสุนิสา คันทะจันทร์ |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050041 |
นางสาวณัฐนันท์ ขันทอง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050042 |
นายสิริราช คงมาก |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050043 |
นายณัฐกานต์ มั่นคง |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050044 |
นายภูมิภัทร สมุทรศรี |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201050045 |
นายอภิวัฒน์ เพชรพลอย |
ปวช. |
ช่างอิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์ |
65201060001 |
นายกฤตณัฐ วรรณสินธุ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060002 |
นางสาวกฤษฎา ชุมวมล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060003 |
นางสาวฉัตรติยา อยู่สุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060004 |
นางสาวฐิตาภา สารคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060005 |
นางสาวณีรนุช ทาทิพย์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060006 |
นางสาวธนัชพร พสุรัตน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060008 |
นายนพพร บุญธิมา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060009 |
นายนรากร พิพัฒน์กุล |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060010 |
นายบัญชา ศรีอินทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060011 |
นางสาวปาริตา พรมแป้นดี |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060012 |
นายพันกร นันทจันทร์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060013 |
นางสาวภวิภา นาควัน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060014 |
นางสาวมัณฑิตา ยอดยิ่ง |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060015 |
นายรัชชานนท์ บุญไชย |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060016 |
นางสาววิภาดา ชาวตระการ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060017 |
นายสิริโชค หอมชื่น |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060018 |
นางสาวสุพัตรา ยอดคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060019 |
นายสุรยุทธ์ กันหาคุน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060020 |
นางสาวศิริรัตน์ เนาวะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060021 |
นายอดิศักดิ์ เหล่าโก๊ก |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060022 |
นายทิวัตถ์ วรรณพัฒน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060023 |
นางสาวอธิชนัน อุ่นคำ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060024 |
นายอรรถนนท์ ศรีสุข |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060025 |
นายเมฆินทร์ โพธิ์คันรัตน์ |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060026 |
นายจิตตินัย นาคนำพา |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201060044 |
นายปาณัทพงษ์ ผิวทน |
ปวช. |
ช่างก่อสร้าง |
ก่อสร้าง |
65201280002 |
นายกรกฎ ศรีจำปา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280003 |
นายกรกต ชารีหนองหว้า |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280004 |
นายกฤษดา คำวงษา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280005 |
นายจิตติพัฒน์ แก้วมาลา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280006 |
นางสาวจิตรพัตรา สมเผ่า |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280007 |
นายจิระภัทร สืบราษี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280008 |
นางสาวจุฬารัตน์ ทองพรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280009 |
นายชญานนท์ วรจิตต์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280010 |
นายชนธร พลอำนวย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280011 |
นายโชคชัย แสงเพ็ชร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280012 |
นายญานากร นธะมาตย์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280014 |
นางสาวณัฐณิชา ผิวเหลือง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280015 |
นายทัตพงศ์ ไชยคำ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280016 |
นายทิมทราชา คำจอมศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280018 |
นายธีร์กวิน ต้นวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280019 |
นางสาวนวพร จันทร์ประสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280020 |
นายปฏิการ อัปกาญจน์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280021 |
นายปวริศ ไกยสิทธิ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280022 |
นายพงษ์พิพัฒน์ ทองสมุทร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280023 |
นายพลากร ก้อนทอง |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280024 |
นางสาวพัทธจราภรณ์ โสพลพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280025 |
นายพิชากร ศรีสุวรรณ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280026 |
นางสาวพิมพกานต์ อรศรี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280027 |
นางสาวพิมพ์นิภา ภูษา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280028 |
นายพีรพัฒน์ ตาบุดดา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280030 |
นางสาวรัชฎาวัลย์ นิ่มสังกัด |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280031 |
นางสาววายุกานต์ ศรีบุญ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280032 |
นางสาววิราชิณี มังษะพันธ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280033 |
นายวีรพงษ์ วงศ์อุดม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280034 |
นายศราวุฒิ มณีทาป |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280035 |
นางสาวสาริศา ยิ่งยงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280036 |
นายสุชาครีย์ สุขมา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280037 |
นางสาวสุภัสสร ม่วยหนู |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280038 |
นายสุรศักดิ์ ศิริมาลา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280039 |
นางสาวเสาวนีย์ สิทธิธรรม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280040 |
นางสาวเสาวลักษณ์ แสนวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280041 |
นายอดิเทพ โมราชาติ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280042 |
นางสาวอมิตา วันสวัสดิ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280043 |
นายอริสมัน ล็อบเบซ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280044 |
นางสาวอำพร ศรีฮาด |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280046 |
นายเอื้ออังกูร หลักชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280047 |
นางสาวหทัยรัตน์ จันทะคะมุด |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280048 |
นายณัฐวุฒิ สาระคุณ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280049 |
นายพีรพล มหาผล |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280050 |
นางสาวภัทรธิดา สายจันดา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280051 |
นายนันทภพ โมรา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280052 |
นางสาวศุภามาศ ขำพร้อม |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280053 |
นางสาววารุณอร แพงดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280054 |
นางสาวกชกร จันทรวงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280055 |
นางสาวสุภัชชา ค่ำคูณ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280056 |
นางสาวชลรดา ไชยดี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280057 |
นางสาวกุลประวีร์ นนทชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280058 |
นางสาวรวิสรา กันหา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280059 |
นายพงศธร พรมเสน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280060 |
นางสาวกัลย์ณิศา โชติเจตนิพัทธ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280061 |
นายเรืองศักดิ์ จำชาติ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280062 |
นายกุลชวาล แสนโท |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280063 |
นายศุภวิชญ์ เจริญไตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280064 |
นายกิตติศักดิ์ โครตอาษา |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280065 |
นายแอนดริว เหมือนเขียน |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280066 |
นายพลพล ศาสตราชัย |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280067 |
นางสาวอมรรัตน์ นามบุตร |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280069 |
นายสุพจน์ วันโท |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280070 |
นายทินภัทร เสียงแจ๋ว |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280071 |
นายธนา พามี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280072 |
นางสาวกรรณิการ์ แก้วมงคล |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280073 |
เด็กหญิงอินทิรา สวัสดิ์วารี |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280074 |
นางสาวกรตชกร เสวตวงศ์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65201280075 |
นายปัญญาพัฒน์ แวดไทยสงค์ |
ปวช. |
ช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ |
เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
65202010001 |
นางสาวกรกนก รักประเทศ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010003 |
นางสาวกรรณิการ์ สงนินพะเนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010004 |
นางสาวเกตน์นิภา ใจงาม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010005 |
นางสาวแก้วมะณี พลภักดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010006 |
นางสาวโกลัญญา ราชวงษา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010007 |
นายคุณาสิน ภูอริยะทรัพย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010008 |
นางสาวจินดาหลา พูลชาติ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010009 |
นางสาวจิรภา แสงตา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010010 |
นางสาวจิรภิญญา ฝ่ายบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010011 |
นางสาวจิราพร รัตนศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010012 |
นางสาวจิราภรณ์ สมศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010013 |
นางสาวจีรนันท์ ราศรีจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010014 |
นางสาวจุฑาทิพย์ ถามะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010015 |
นางสาวเจนจิรา เชื้อธรรม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010016 |
นายเจษฎา กองสินแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010017 |
นางสาวชลธิชา ผิวทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010018 |
นางสาวชุติกาญจน์ การะเกตุ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010019 |
นางสาวณภัทร อุปกา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010020 |
นางสาวณัฎฐณิชา สีฟ้า |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010021 |
นางสาวพัชราภา บุญล้ำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010022 |
นางสาวพิชชานันท์ สายแวว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010023 |
นางสาวพิชชาภา แต้มทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010024 |
นางสาวพิชญธิดา คงจริง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010025 |
นางสาวพิทยา มังษะพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010026 |
นางสาวพิรดา บุญรุ่ง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010027 |
นางสาวภาวิณี สีเทา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010028 |
นางสาวมลทิวา ทองหมื่น |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010029 |
นางสาวมลฤดี สีม่วง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010030 |
นางสาวมาริสา ถนอมนิตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010031 |
นางสาวรักชนก ช้างดำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010032 |
นางสาวรัตนาภรณ์ สารสิมมา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010033 |
นางสาวลักษิกา แสนโท |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010034 |
นางสาวลัททวิตรา จันทะหงษ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010035 |
นายวันเฉลิม พิกุลทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010037 |
นางสาวณัฐสุดา จันหอม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010039 |
นางสาวทิพย์นารี แสงเพชร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010040 |
นางสาวธนัชพร ผิวเงิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010042 |
นางสาวธีริศรา มงคลมาตย์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010043 |
นางสาวนภัส สร้อยศิลา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010044 |
นางสาวน้ำฝน สุวรรณพรหม |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010045 |
นางสาวปณิตา อาสาศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010046 |
นางสาวปนัดดา ทานะสิทธิ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010047 |
นางสาวปนัดดา เทศนา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010048 |
นางสาวปนัดดา มุทาพร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010049 |
นางสาวประภาพร ทองดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010050 |
นางสาวปานไพลิน วงศ์สิมบุตร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010051 |
นางสาวปาริตา แก้วแสน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010052 |
นางสาวพรนภา กุลาหลัก |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010053 |
นางสาวพรพิมล มนุพันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010054 |
นางสาวพรรณณิภา ชินศร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010055 |
นางสาวพัชราภรณ์ บุญล้ำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010056 |
นางสาววิรัลยุพา จุลทะ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010057 |
นางสาวศศิธรณ์ พูลสวัสดิ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010059 |
นางสาวศิริวรรณ คงถาวร |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010060 |
นางสาวศิริวรรณ สมศรี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010061 |
นางสาวศุภัชญา วงศ์คำจันทร์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010062 |
นางสาวสายธร แสนวันดี |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010064 |
นางสาวสุทธิตรา สมปราชญ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010065 |
นางสาวสุภัทรตา แก้วหลวง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010066 |
นางสาวอภิญญา เกษทอง |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010067 |
นางสาวอภิญญา ระติเดช |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010068 |
นางสาวอรอนงค์ กุประดิษฐ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010070 |
นางสาวอาริสา เชียงพา |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010071 |
นางสาวกันตาภา ช่วยนะกุล |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010072 |
นางสาวสุชานันท์ อักษรณรงค์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010073 |
นางสาวนันทิชา โครตคำ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010074 |
นางสาวสุทธิดา แซ่แต้ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010075 |
นางสาวกชนิภา เข็มแก้ว |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010076 |
นางสาวนัฐนันท์ เพชรขันธ์ |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202010077 |
นางสาวอัจฉรา ผลสิน |
ปวช. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65202040001 |
นางสาวกชกร แก้วพิภพ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040002 |
นางสาวธันยพร สอดส่อง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040003 |
นางสาวกฤติกา ทองปาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040004 |
นายปิตุภูมิ ราชชมภู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040005 |
นายกิติพล รุจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040006 |
นางสาวกุลภรณ์ อุดร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040007 |
นางสาวเก็จแก้ว สานนท์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040008 |
นางสาวเขมนิจ คำจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040009 |
นางสาวเขมิกา คณาสาร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040010 |
นายจตุรงค์ ตระทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040011 |
นางสาวจารุวรรญ สมพิษ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040012 |
นางสาวจิรภิญญา บุตตะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040013 |
นายจิรายุ ราชชมภู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040014 |
นายเจษฎา เสาชาลี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040015 |
นางสาวชนัญชิดา น้อยทะรงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040016 |
นางสาวชนิษฐา ดาวัลย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040017 |
นางสาวชมพูนุท แสนรัมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040018 |
นายชลากร เหมาะธุสิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040019 |
นางสาวชุติสรา สกุลรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040020 |
นางสาวฐิตาพร สุนทรโชติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040021 |
นางสาวฐิติญาพร ไพยการ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040022 |
นางสาวดาราวดี สำรวมจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040023 |
นายตังกวย วรรณพงษ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040024 |
นางสาวทักษินา มาริบุตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040025 |
นางสาวทิพปภา พุดช่อ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040026 |
นางสาวธนัชชา เลียงโสม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040027 |
นางสาวนัญทิยา คนไว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040028 |
นางสาวนัฐกาญจน์ คำสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040030 |
นางสาวนันท์นภัส สิงห์เทาว์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040031 |
นางสาวนันธิดา สนธิธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040032 |
นางสาวนิชนิภา รุจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040033 |
นายบัณฑิตา ทานะกาศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040034 |
นางสาวบุญญิสา มูลเนียม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040035 |
นางสาวเบ็ญจภาพร ลาดบาศรี |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040036 |
นายปฏิพัทธ์ เรืองธรรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040037 |
นางสาวปนัดดา เนินทราย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040038 |
นางสาวประภาวดี ทาทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040039 |
นางสาวปานระพี กุลธนโสธร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040040 |
นางสาวปิยธิดา ซึมรัมย์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040041 |
นายพนัส มงคลชาติไทย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040042 |
นางสาวพนิดา ขันเงิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040043 |
นางสาวพนิดา แดงปะทิว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040044 |
นางสาวพัชรธิดา สุดชาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040045 |
นางสาวพัชราพร สุขจิตร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040046 |
นางสาวพิชญา สืบกำปัง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040047 |
นางสาวพีรยา จันทา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040048 |
นายภัทรชนน ชอบเสียง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040049 |
นายภูวดล ลาประดิษฐ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040050 |
นายเมธวิน สุดแสดง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040051 |
นางสาวรวิสรา ไชยเอก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040052 |
นางสาวรัตนาวดี ช่วยสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040053 |
นางสาวรุ่งไพลิน วรรณภูมิ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040054 |
นางสาวลักขณา คำหวาน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040055 |
นางสาววรกาญจน์ หอมลำดวน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040056 |
นางสาววรรณวิสา ท้าวเขตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040057 |
นางสาววรัมพร ผูกจันทร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040058 |
นางสาววรางคณา โสภิพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040059 |
นางสาววราภรณ์ โคตะมะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040060 |
นางสาววราภรณ์ ศรียาวงค์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040061 |
นางสาววริศรา ชินภา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040062 |
นางสาววิมาพร สิมอ้อย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040063 |
นางสาวศกุณา ปาวะพรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040064 |
นางสาวศิรินัน บุพชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040065 |
นางสาวศิริรัตน์ ทองพรม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040066 |
นางสาวศุภกร แสนเริง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040067 |
นายศุภวิชญ์ นันทมาตร์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040068 |
นางสาวสุภัสสร น้อยหอม |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040069 |
นางสาวกรรณิการ์ ผิวเหลือง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040071 |
นางสาวสุธิดา พลสมัคร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040072 |
นางสาวสุธิดา อึ้งมงคล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040073 |
นายสุธินันท์ บุตรวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040075 |
นางสาวสุมิตา ปฏิโชติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040076 |
นางสาวสุวรรณี สายวร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040077 |
นางสาวโสธริญา มุมอภัย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040078 |
นางสาวอนินทิตา แสนเริง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040079 |
นายอโนทัย เติมกล้า |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040080 |
นางสาวอมรรัตน์ สิมมา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040081 |
นางสาวอรทัย สายสินทร |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040082 |
นางสาวอรนลิน เจริญรัตน์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040083 |
นางสาวอรัญญา ลาพาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040084 |
นางสาวอริสา ดวงแข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040086 |
นางสาวอัญนิษฐา มูลสาธูป |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040087 |
นางสาวอารีรัตน์ งามสง่า |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040088 |
นางสาวอำนวย ทองสา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040089 |
นายอำนาจ หมื่นยุทธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040090 |
นางสาวอุมากร แก่นท้าว |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040091 |
นางสาวอุไรวรรณ ปันยะสา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040092 |
นางสาวสุนิษา นาพันธ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040093 |
นางสาวจริญญา จันทะโมคา |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040094 |
นายอลังการ บุตรโท |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040096 |
นายอลงกรณ์ บุญทำนุก |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040098 |
นายเกียรติโชติ บุบผาชาติ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040099 |
นายณัทธร ตาทอง |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040100 |
นางสาวณัฐชา โครตนู |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040101 |
นายพงษ์พัฒน์ คันทับไทย |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040102 |
นางสาวศิริลักษณ์ แก้วสุข |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040103 |
นายธิติพัทธ์ ทิวะพล |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040104 |
นางสาวพิชชาภรณ์ ไชยคำ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040105 |
นางสาวณัฐกมล บูระพิน |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040106 |
นายชัยวัฒน์ ศรีเลิศ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040107 |
นางสาวกิตติมา วงศ์สุทธะ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040108 |
นางสาวมนพันธ์ ทำนุ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65202040109 |
นางสาวสุปรียา อุตสาหะวงศ์ |
ปวช. |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |
65207010001 |
นางสาวจารุนิภา สุวะไกร |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010002 |
นายณรงค์สิทธิ์ ผลาผล |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010003 |
นางสาวประภาพรรณ อนุมาตย์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010004 |
นายวีรภัทร พูลเพิ่ม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010005 |
นางสาวสกาวรัตน์ ดามาพงษ์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010006 |
นางสาวสรัลรัตน์ พยัคฆทา |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010007 |
นางสาวสุกุลยา แสงฉาย |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010008 |
นางสาวอารยา คำหอม |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010009 |
นางสาวอรอนงค์ นนทะคำจันทร์ |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65207010010 |
นายนฤเบศร์ มั่นทน |
ปวช. |
การโรงแรม |
การโรงแรม |
65301010001 |
นายจักรกฤษ วันทาพรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010002 |
นายจักรพงศ์ พิพัฒน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010003 |
นายจักรพงศ์ หงษ์ทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010004 |
นายจิรายุส ศรีสุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010005 |
นายเจรนัยวุฒิ นนศิริ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010006 |
นายเจษฎา สุวะเพชร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010007 |
นายชาคริด อาริจิตร์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010008 |
นายชินวัตร จำปาสาร |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010009 |
นายไตรภพ ศรีคเณย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010010 |
นายเทวัน เหรียญทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010011 |
นายธนกร จูมทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010012 |
นายธนกฤต สิงห์นา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010013 |
นายธนภัทร ชูพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010014 |
นายธนวัฒน์ สิมมาทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010015 |
นายธีรภัทร์ นันทพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010016 |
นายธีระพล ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010017 |
นายนิติวุฒิ สิงห์สุธรรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010018 |
นายปกรกิจ ภิรมย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010019 |
นายประจักษ์ รักษาสัตย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010020 |
นายพิเชฐชัย บุญแจ่ม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010021 |
นายพีรพงษ์ ยอดเสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010022 |
นายภานุพล จันทร์ดม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010023 |
นายภูมิทัศน์ หล้าเวียง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010024 |
นายเมธาสิทธิ์ วิเศษรัตน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010025 |
นายรัฐสยาม ขุมคำ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010026 |
นายรัตนทัต ชูเสือหึง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010027 |
นายวัชรพล พงษ์ประเสริฐ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010028 |
นายศิวะ ยวงไธสง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010029 |
นายศิวกร คำผุย |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010030 |
นายศิวดล โสภากันต์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010031 |
นายสมศักดิ์ สุทธิเมฆ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010032 |
นายสันติภพ ลาเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010033 |
นายสิทธินนท์ เสือนาค |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010034 |
นายสุภชัย ใจกล้า |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010035 |
นายกิตติศักดิ์ บุญนูน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010036 |
นายจักรธร อมรสิน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010037 |
นายไชยวัฒน์ แก้วพิลา |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010038 |
นายฐิติกร อัปกาญจน์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010040 |
นายธวัช อินทร์ลี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010041 |
นายนนทศักดิ์ อยู่สุข |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010042 |
นายบัญชา บุญยิ้ม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010043 |
นายประมินทร์ อรสินธ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010044 |
นายไพศาล ล้านพลแสน |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010046 |
นายภูมิน วงค์สกุล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010047 |
นายยุทธชัย ชายทวีป |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010048 |
นายรัฐศาสตร์ แสนวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010049 |
นายศักดิ์สิทธิ์ โพธิ์เกตุ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010050 |
นายศิริศักดิ์ พันธ์พิบูลย์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010051 |
นายสิริวัฒน์ เงาวรรณ์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010052 |
นายสุภัทรกรณ์ เเก้วมีสี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010053 |
นางสาวสุวิภา สุขดี |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010054 |
นายอนุภัทร เสริวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010055 |
นายอภิรักษ์ ลอยเลิศ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010057 |
นางสาวอริศรา ขาวสะอาด |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010058 |
นายชัยวัฒน์ โคระชาติ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010059 |
นายวิจิตร โมทอง |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010060 |
นายรัตนชัย หวังผล |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010061 |
นายอภิวัฒน์ เจริญบุญ |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010062 |
นางสาวพัชรี สุดมไห |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010063 |
นายดนุพร ศรีเมืองไหม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301010064 |
นายโกเมน สิทธิธรรม |
ปวส. |
เทคนิคเครื่องกล |
เทคนิคยานยนต์ |
65301020001 |
นายกิตติกรณ์ อ่อนชาติ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020002 |
นายไกรษร บุญมาลี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020003 |
นายคมกริช เกษร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020004 |
นายจิระวัฒน์ แสงเพ็ชร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020005 |
นายจิรายุทธ แถวลีลา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020006 |
นางสาวจีรภา หอมจำปา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020007 |
นายโชคชัย โสภากัณฑ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020008 |
นายณรงค์กร ผิวหอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020009 |
นายณัฐฐาพร เดชผล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020010 |
นายทินกร สดีวงษ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020011 |
นายธนวัฒน์ ใจแน่น |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020012 |
นายนัทธพงศ์ บุตรวงศ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020013 |
นางสาวปนัดดา สุขสะบาย |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020014 |
นายปิยะวัชร โพนงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020015 |
นายพงศกร ไพรจิตร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020016 |
นายพงศกร อรสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020017 |
นายพงศ์พล ลือทองจักร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020018 |
นายพรพิพัฒน์ บุญแจ่ม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020019 |
นายพิชิตพล พิมเพ็ง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020020 |
นายภูมิพัฒน์ ปราบพาล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020021 |
นายวงศทร เดชโฮม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020022 |
นายวธัญญู นิลแสง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020023 |
นายวิชาญ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020024 |
นายวิทวัส เมืองปาก |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020025 |
นางสาวศรุตา วาปีสิน |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020026 |
นายศักดิ์กรินทร์ บุปผา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020027 |
นายศักดิ์สมุทร สุดวิเศษ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020028 |
นายศักรินทร์ คนคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020029 |
นายศุภกฤษณ์ ป้องพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020030 |
นายสมคิด จันทวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020031 |
นายสันติสุข อรนิล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020032 |
นายเสฏฐพงศ์ สิมพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020033 |
นายเสฎฐวุฒิ สาระราช |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020034 |
นายอดิศร ตุลากาล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020035 |
นายอัครพล แสงเพ็ชร |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020037 |
นายชาคริต ทองเอม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020038 |
นายชิณวัตร แสนมี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020039 |
นายพาณิชย์ บุญกระจ่าง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020040 |
นายพีระศักดิ์ วรลี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020041 |
นายศักดิ์ชัย หงษ์คำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020042 |
นายอภิชิต แสนสุข |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020043 |
นางสาวอัฐนิสา บุตรนาพา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020044 |
นายธนาธิป ศรียาวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020045 |
นายปิยวัฒ ดานุวงค์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020046 |
นายธนวัตร ตาดำ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020047 |
นายกฤษฎา พวงจำปา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020048 |
นายพันธกานต์ หนองเป็ด |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020049 |
นายภราดร ถามะพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020050 |
นายพีรพล ไชยพันธ์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020051 |
นายธีรภัทร บุญสิงห์ |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020052 |
นายวัฒนากร สายนรา |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020053 |
นายอภิสิทธิ์ งอกงาม |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020054 |
นายภานุ ประสานศรี |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020055 |
นายสืบศักดิ์ สุขกุล |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020056 |
นายธาวิต มั่นคง |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301020057 |
นายนันทภพ จันทนาค |
ปวส. |
เทคนิคการผลิต |
เครื่องมือกล |
65301040001 |
นายกฤษฎา สายธนู |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040002 |
นางสาวกาญจนา ไชยมาตย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040003 |
นายเกรียงไกร พานาดา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040004 |
นายเกียรติศักดิ์ กรุณพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040005 |
นายไกรวิชญ์ เข็มแก้ว |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040006 |
นายจัตุพล เกี้ยวกลาง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040007 |
นายทรงพล ชาวอุทัย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040008 |
นายธนวัฒน์ กะนะหาวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040009 |
นายธีรวัฒน์ ฉิ่งสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040010 |
นายนิติภูมิ ไวยพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040011 |
นายบุญโฮม โสมกุล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040012 |
นายปัณณวัฒน์ ศรีลาศักดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040013 |
นายพงศธร ลีทา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040014 |
นายพิทักษ์พงศ์ วรโอษฐ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040015 |
นายพุฒิเมธ พรหมกาล |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040016 |
นายศักดิ์มนตรี วงศ์เมืองแก่น |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040017 |
นางสาวศิลป์ศุภา วงค์ประเทศ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040018 |
นายสิทธิชัย สีแลง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040019 |
นางสาวสุนันธา พร้อมทรัพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040020 |
นางสาวสุพิญญา พูลสวัสดิ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040021 |
นายสุเมธ ปาละวงศ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040022 |
นายสุริโย ยาวะเนตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040023 |
นายอชิตพล เครือดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040024 |
นายอทิตย์ธิพงษ์ ทิศกระโทก |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040025 |
นายอนันต์ โคตรสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040026 |
นายอนุชิต หงษ์ษา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040027 |
นายอภิเดช จันทา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040028 |
นางสาวอักษรสวรรค์ เประกัลยา |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040029 |
นางสาวกรวินท์ ศรีคำทอง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040030 |
นายก้องปราบ ชุมชน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040031 |
นายกิตติพนธิ์ ฤทธิเดช |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040032 |
นายเกียรติศักดิ์ อุสาจิตร์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040033 |
นายคิริศักดิ์ แก้วกอ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040034 |
นายจิตติพัฒน์ กรีดกราย |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040035 |
นายจุลจักร บุญคง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040036 |
นายชิตพล ทองทิพย์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040037 |
นายธนากร จารุสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040038 |
นายนฤดล ทัศมี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040039 |
นายพีรพัฒน์ อุทิตสาร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040040 |
นายภากร บุญมี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040041 |
นายวชิระ วิเชียงเพลิด |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040043 |
นายอมรเทพ ขอสุข |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040044 |
นายธนันชัย บุญพันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040045 |
นายพรภวิษย์ มลสิน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040046 |
นายพรชัย พันธ์ดี |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040047 |
นายภูธิป วึบชัยภูมิ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040048 |
นายศรายุทธ พิมพ์พงษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040049 |
นายนันทวัฒน์ แสนหวัง |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040051 |
นายณัฐวุฒิ ยุติรักษ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040052 |
นายอภิวัฒน์ ทัศบุตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040053 |
นายวิศรุต แพงโคตร |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040054 |
นายธีระวัฒน์ พุทธขันธ์ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040055 |
นายกฤตเมธ พิศหอม |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040056 |
นายอิทธิพัทธ์ เสมอใจ |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301040057 |
นายธีรภัทร เพชรขัน |
ปวส. |
ไฟฟ้า |
ไฟฟ้ากำลัง |
65301050001 |
นางสาวกานต์ธิดา นิยมกล้า |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050002 |
นางสาวจุไรรัตน์ แก่นสุวรรณ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050003 |
นางสาวช่อชมภู บุตรสีทา |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050004 |
นายณัฐวุฒิ นราไชย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050005 |
นายณัฐวุฒิ สมศรี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050006 |
นางสาวนฤมล ทวีพันธ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050007 |
นางสาวปทิตตา นนทะวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050008 |
นางสาวปัทมพร ปรือทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050009 |
นายพรหมพิริยะ เสียงใส |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050010 |
นายพีรศิลป์ วงศ์เจริญ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050011 |
นางสาวภัทรชริดา พิมพ์ชัย |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050012 |
นายภัสกร สดีวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050013 |
นายภานุพงศ์ คำสุข |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050014 |
นางสาวสุทธิดา ละมุล |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050015 |
นางสาวหทัยรัตน์ กาสำโรง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050016 |
นายอภิสิทธิ์ ประทาน |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050017 |
นางสาวกนกอร ยอดหอ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050018 |
นางสาวนันทิยา ไชยวงษ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050019 |
นางสาวนันธิดา แก้วกล้า |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050020 |
นางสาวพรพิมล ศรีสุวงค์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050021 |
นายวรภพ พิลาดวง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050022 |
นางสาววรรณภา มีดี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050023 |
นายณัฐพงษ์ ดวงดอก |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050024 |
นางสาวกาญจณา สารราษฎร์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050025 |
นางสาวรัตนา ต้นโพธิ์ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050026 |
นายอนุชิต วันงาม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050027 |
นายภูวเนตร ลำไพร |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050028 |
นายศุภกร สลักทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050029 |
นายกิตติพร ทองพรม |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050030 |
นางสาววนิดา พลป้อง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050031 |
นางสาวสุชานันท์ สะเดาทอง |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050032 |
นางสาวชญานิศ โสภี |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050033 |
นายศาศวัต ทองคำ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301050034 |
นายเจษฎา การะเกตุ |
ปวส. |
อิเล็กทรอนิกส์ |
อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม |
65301210001 |
นางสาวกิตติประภา ทวีพัฒน์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210002 |
นายทินภัทร สิงห์ศิริ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210003 |
นายธีรภัทร ศิลาศักดิ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210004 |
นายธีระเดช ธุระโส |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210005 |
นางสาวนภาภรณ์ มูลจันดา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210006 |
นายนฤดม ทองสา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210007 |
นายนฤเบศ มีลา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210008 |
นางสาวนันทิชา เหมาะสม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210009 |
นางสาวปวันรัตน์ อรอินทร์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210010 |
นางสาวมัทนา สุมาลัย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210011 |
นายยุทธภูมิ โพธิลี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210012 |
นายวิรัช พลไชย |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210013 |
นางสาวศิริลักษณ์ สุวรรณโค |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210014 |
นายอนุชา กะตะจิต |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210015 |
นายกฤชณรงศ์ ก้อนคำ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210016 |
นายเจษฎาภรณ์ เชื้อเพชร |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210017 |
นายชิษณุพงษ์ เนตรวงศ์ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210018 |
นายณรงค์ฤทธิ์ พิศชวนชม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210020 |
นายธีรยุทธ ทับแสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210021 |
นายวิชาฤทธิ์ ติ่งแสง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210022 |
นายศุภกร แก่นทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210023 |
นายศุภฤกษ์ จันมี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210024 |
นายสิริศักดิ์ นิ้วทอง |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210025 |
นายกิตติพงษ์ ชัยวรรณา |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210026 |
นายกิตติศักดิ์ ช่วยสุข |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210027 |
นางสาวภาวิดา มิ่งมิตรวัน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210028 |
นายสุรเกียรติ ชมภูเขา |
ปวช. |
โยธา |
โยธา |
65301210029 |
นายภูสิทธิ์ กลิ่นหอม |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210030 |
นายนิติศักดิ์ ผลสิน |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210031 |
นางสาวคีตภัทร วะสุวรรณ |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301210032 |
นายอัษฎา ต่างสี |
ปวส. |
โยธา |
โยธา |
65301280001 |
นางสาวเกษรินทร์ เชียงดา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280002 |
นางสาวจันทร์จิรา อินพวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280003 |
นางสาวดรุณี มีบุตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280004 |
นายต้นกล้า บุดดาวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280005 |
นายธนพล โพธิ์ศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280006 |
นายธนารัตน์ คุ้มผล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280007 |
นายนฤสรณ์ อรกูล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280008 |
นายปฏิภาณ ยิ้มเจริญ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280009 |
นายประสิทธิพร สมน้อย |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280010 |
นางสาวภัทรลภา ทองแสวง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280011 |
นายเมธาวี นาดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280013 |
นายอภิศักดิ์ เกตุกุล |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280014 |
นางสาวอรทัย สังข์ทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280015 |
นางสาวกมลลักษณ์ ตะนุมาตย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280016 |
นางสาวกรรณิกา มลิสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280017 |
นายคัมภีรภาพ ทองโกฏิ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280018 |
นางสาวจรรยา เจริญจิตร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280019 |
นายชนะชัย บัวทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280020 |
นายชินวัตร สุภิวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280021 |
นางสาวฐิติพร โมทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280022 |
นางสาวณัฐชลิดา หมื่นคิด |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280023 |
นางสาวณัฐธิดา ใจเครือ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280024 |
นางสาวณัฐนรี สุวะศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280025 |
นายทวีศักดิ์ สุตะภักดิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280026 |
นายเทวฤทธิ์ เสริฐวาสนา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280027 |
นายธนดล วงค์เเสง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280028 |
นางสาวธนพร พรมรักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280029 |
นายธนวัฒน์ วงษ์ไชยา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280030 |
นางสาวพัชรินทร์ ประกอบศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280031 |
นายธนายุทธ ธรรมศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280032 |
นางสาวธิดารัตน์ ขันติจิตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280033 |
นางสาวธิติมา ทองจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280034 |
นายธีรภัทร ปัญญามาตร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280035 |
นายธีรภัทร เพ็ญเนตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280037 |
นางสาวนฤมล ขันธิวัตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280038 |
นางสาวนัชชา เวียงศิริ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280039 |
นางสาวนิภาวรรณ งอกสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280040 |
นางสาวปิ่นมณี ภูมิเขตร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280041 |
นางสาวพรชิตา แสนสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280042 |
นางสาวพลอยชมพู สิทธิสอน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280043 |
นางสาวพัชริดา ทองโกฏิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280044 |
นางสาวพิยดา น่ารัก |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280045 |
นายพีระพัฒน์ ลาภสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280046 |
นางสาวพุทธิชา แพงสี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280047 |
นางสาวแพรพลอย ทุมชาติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280048 |
นางสาวภัทรสุดา สานเสนาะ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280049 |
นางสาวภาวินีย์ พละศูนย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280050 |
นายวรจักร พรมแป้นดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280051 |
นางสาววโรริชา ธรรมจักร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280052 |
นายวัฒนศิลป์ บัวศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280053 |
นายวีรภัทร มั่งมี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280054 |
นางสาวสิรีธร ดายี่ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280055 |
นางสาวสุจิตรา วงษาภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280056 |
นางสาวสุพัตรา แสงทอง |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280057 |
นางสาวสุภัชชา โสภา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280058 |
นายอติศักดิ์ แสงรัตน์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280059 |
นายอภินันท์ มูลจันดา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280060 |
นายอภิสิทธิ์ บุญแสน |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280061 |
นางสาวอมราพร ทองวรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280062 |
นางสาวอริสา บัณฑิตย์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280063 |
นางสาวอัญมณี ดรุณพันธ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280064 |
นายรัตน์สุรีวัฒน์ ไกยสิทธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280065 |
นางสาวชวัลลักษณ์ จำกัด |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280066 |
นางสาวสุทธิดา สุระโคตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280067 |
นางสาวปาลิตา อ่านไธสงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280068 |
นางสาวแพรวา ปราสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280069 |
นายภูมินทร์ หอมอินทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280070 |
นายพงศ์ธร แสงชาติ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280071 |
นางสาวอาริสา รังษี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280072 |
นางสาวจิรพันธ์ บัวศรี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280073 |
นางสาวพิศลยา พรมลา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280074 |
นางสาวธิดารัตน์ สุรักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280075 |
นางสาวฐิติมา เสามั่น |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280076 |
นางสาววิไลลักษณ์ พินตะคุ |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280077 |
นางสาวกัญตาภา คูณมา |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65301280078 |
นายปิยวัต นันอุมาลี |
ปวส. |
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ |
คอมพิวเตอร์ฮาร์ดแวร์ |
65302010001 |
นางสาวกษมา แสวงทรัพย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010002 |
นางสาวกัลยารัตน์ อุไรรัมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010003 |
นางสาวขวัญฤทัย บุญหาญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010004 |
นางสาวชาลิสา ไอยรา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010005 |
นางสาวณิชาภัทร จัตุรัส |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010006 |
นางสาวธิดารัตน์ โมลี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010007 |
นายธีรพงค์ พลยง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010008 |
นางสาวนันทิกานต์ ธรรมบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010009 |
นางสาวน้ำฝน วะสุกรรณ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010010 |
นางสาวนิชชุดา สู่เสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010011 |
นางสาวนิรชา สำลีพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010012 |
นางสาวบุญศิตา เหินสันเทียะ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010013 |
นางสาวประภัสสร แก่นท้าว |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010014 |
นางสาวปิยกร บัวระบัตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010015 |
นางสาวปิยฉัตร บัวระบัตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010016 |
นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ ปฏิโชติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010017 |
นางสาวภัคจีรา จำปาตูม |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010018 |
นางสาวมันทนา แต้มทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010019 |
นางสาวมุกดา เนตรหาญ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010020 |
นางสาวยิ่งวิมล เลิศเกรียงไกรยิ่ง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010021 |
นางสาวรัตนา วงศ์สิมบุตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010022 |
นางสาวรุ้งลาวัลย์ ถามะพันธ์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010023 |
นางสาววณิดา เวียงอินทร์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010024 |
นางสาววนิดา ชมภูแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010026 |
นางสาววรนุช เจนเขว้า |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010027 |
นางสาวศิรินาฏ ลิตเต |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010028 |
นางสาวสินจัย จันทบาล |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010029 |
นางสาวสุกัญญา สีมาชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010030 |
นางสาวสุธิดา นาควัน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010031 |
นางสาวสุพัฒตรา หามาลา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010032 |
นางสาวสุวิมล แต้มทา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010033 |
นางสาวอรนภา พิมเสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010034 |
นางสาวกนกนภา แก้วแสน |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010035 |
นางสาวกรพินท์ เครือดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010036 |
นางสาวกวินธิดา สมปอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010037 |
นางสาวกัญญาณัฐ อุปพงค์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010038 |
นางสาวกัลยา สมหวัง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010040 |
นางสาวชลธิชา โสภาสร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010041 |
นางสาวณัฐนิชา บุญสุภาพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010042 |
นางสาวธิญาดา คำเภา |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010043 |
นางสาวนภาพร ค่าแพง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010044 |
นางสาวเย็นธิวา พรมชาติ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010045 |
นางสาวรสสุคนธ์ แสนยศ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010046 |
นางสาวศศิวิมล แก่นทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010047 |
นางสาวสุนิตา ไชยสุระ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010048 |
นางสาวสุภาวดี จงเทพ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010049 |
นางสาวโสภา สุทธิเมฆ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010050 |
นางสาวอิงฟ้า พันอะนุ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010051 |
นางสาวสุดประกายฝัน ไพบูลย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010052 |
นางสาวธีราพร นระมาตย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010053 |
นางสาวเบญจภา แสนโท |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010054 |
นางสาวอารีรัตน์ มาลาสาย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010055 |
นางสาวณัฏฐณิชา ทุมทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010056 |
นางสาวจิราวรรณ พิมพะไชย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010057 |
นางสาวธัญสุดา ศาสตราชัย |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010058 |
นางสาวพิราพร หมีคำ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010059 |
นายภูมิศักดิ์ เพ็ญเนตร |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010060 |
นางสาวจันทิมา สราญรมย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010061 |
นางสาวณัฐธิดา วาจาดี |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010062 |
นางสาวอารียา พวงทอง |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302010063 |
นางสาวรุจิรา อินทรีย์ |
ปวส. |
การบัญชี |
การบัญชี |
65302040001 |
นางสาวกนกพร โคตโย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040002 |
นางสาวจันนิกา ปักโคทานัง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040003 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ขยันงาน |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040004 |
นางสาวชลลดา สำราญสุข |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040005 |
นางสาวชลิตา เรืองวงศ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040006 |
นางสาวชินรัตน์ บุญเลิศ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040007 |
นางสาวชุติมา เดชา |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040008 |
นางสาวญาณิศา วงศ์จันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040009 |
นางสาวณภัทร กองสุวรรณ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040010 |
นางสาวณัฐพร ระดาพงษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040011 |
นางสาวณัฐวิภา จำปาสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040012 |
นางสาวดาลิตา กินรีวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040013 |
นางสาวเทพศิรินร์ ไชยวงค์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040014 |
นายธีระยุทธ สู่คง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040015 |
นางสาวนิภาพร พรมพิทักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040016 |
นางสาวปิยะดา พลบำรุง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040017 |
นางสาววรรนิศา อุ่นจิตร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040018 |
นางสาววรัญญา พานอูล |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040019 |
นางสาวศิริลักษณ์ บุตรสาร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040020 |
นางสาวสักขรินี นันทไชย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040021 |
นางสาวสุตาภิรมย์ ขันติกุล |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040022 |
นางสาวอนิศรา กะตะจิตร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040024 |
นางสาวเกตุธิดา วงศ์ลาโพธิ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040025 |
นางสาวจุฑารัตน์ เที่ยงธรรม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040027 |
นายปารมี พรมชัย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040028 |
นางสาวศิริวรรณ โมลี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040029 |
นายสุริยา สิงห์คู่ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040030 |
นางสาวจิราภา พรมกสิกร |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040031 |
นางสาวธิดาพร ศรีดาจันทร์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040032 |
นายเจษฎาวุฒิ ขันแข็ง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040033 |
นางสาวอภิญญา รักยศไทย |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040034 |
นางสาวสมฤดี สรวุฒิ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040037 |
นายวิทวัส สุรักษ์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040039 |
นายสิริชัย อินลี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040040 |
นางสาววัชราภรณ์ สมเมือง |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040041 |
นายอัครพล โพธิ์งาม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040042 |
นายธนัญชัย แพงดี |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040043 |
นางสาวพัชดาภา อุณาภาค |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040044 |
นางสาวประภาพร บุญกลม |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040045 |
นางสาวเอื้อมพร เวียงนนท์ |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302040046 |
นางสาววิชญาดา ไกลยราช |
ปวส. |
เทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล |
ธุรกิจดิจิทัล |
65302140001 |
นางสาวกรรณิการ์ วงศ์กัลยา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140002 |
นายกันตพงศ์ ทองโกฎิ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140003 |
นางสาวกุลจิรา ศรีสวัสดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140004 |
นางสาวเกวลิน ผลสิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140005 |
นางสาวเกวลิน ยืนยั่ง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140006 |
นายเกียรติชิตพล แสนคุ้ม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140007 |
นางสาวขวัญเรือน บุตรสีทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140009 |
นางสาวจารุวรรณ บุญเหม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140010 |
นางสาวจินดารัตน์ นิลเกษร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140011 |
นางสาวจิราพร ทานะศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140012 |
นางสาวจิราพร สุขกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140013 |
นายฉัตรดนัย ลุนสิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140014 |
นางสาวชลลดา สกุลลี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140015 |
นางสาวชุตินันท์ นามเมือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140017 |
นางสาวธัญญลักษณ์ มุ่งหมาย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140018 |
นางสาวธัญสุดา สุภาศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140019 |
นางสาวนราภรณ์ ชิณสิทธิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140020 |
นางสาวนิภาพร มีแสง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140021 |
นายปธานิน สมศรี |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140022 |
นางสาวปนัดดา พิลาพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140023 |
นางสาวประไพวรรณ ผดุงปราณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140024 |
นางสาวสุภาวีย์ นามโท |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140025 |
นายปรัชญา โสพสิงห์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140026 |
นายปัญญากร นิยมสุข |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140027 |
นางสาวปาณิสรา เสนิทัย |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140028 |
นางสาวไปรยา จันดาวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140029 |
นางสาวพรนิภา จันดาวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140030 |
นายพลพล เรืองวงค์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140031 |
นางสาววิไลพร โสดา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140033 |
นางสาวภิยดา ลุนชิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140034 |
นางสาวเยาวธิดา กาลปลูก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140035 |
นางสาวรัชฎาพร วงศ์เจริญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140036 |
นางสาวรุ่งนภา สารคุณ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140037 |
นายฤทธิชัย โยริพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140038 |
นายวทัณญ ขานเพราะ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140039 |
นางสาววรกมล เพชรรุ่งเรือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140040 |
นางสาววิริยาธร ปาปะโน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140041 |
นางสาวแววตา พิลาพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140042 |
นางสาวศศิธร จูมดอก |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140043 |
นางสาวศิริยากร มูลเพ็ญ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140044 |
นางสาวศิริลักษณ์ พรมสุพรรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140045 |
นางสาวสุดารัตน์ รักการ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140046 |
นางสาวสุนิสา บุญชุบ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140047 |
นางสาวหฤทัย สุดไชยา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140048 |
นายอนันต์ แก้วกล้า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140049 |
นางสาวอภัสรา สายจันดา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140050 |
นายอภิชาติ โสมอินทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140051 |
นายอภิรักษ์ เดชฐิติกุล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140052 |
นางสาวอรณัญช์ ผ่านเมือง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140053 |
นางสาวอัญรัตน์ ดรุณพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140054 |
นางสาวอาภาภรณ์ คำทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140056 |
นางสาวอารีดา บุญโสม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140057 |
นางสาวอารียา เจริญเชาว์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140059 |
นางสาวณัฐพร ไพจิตร |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140060 |
นางสาวศศิธร งามสง่า |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140061 |
นางสาวอุไรวรรณ พรมสวัสดิ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140062 |
นางสาวฑิตยา ทองเปาะ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140063 |
นายธีธัช พรมทรา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140064 |
นางสาวชนัญชิดา มังฉกรรจ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140065 |
นางสาวสุภาวรี โครตทอง |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140066 |
นางสาวมโนรา เสนาะพิน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140067 |
นางสาวกฤติมา สหะรัตน์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140068 |
นายรัชพล ทองจันทร์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140069 |
นางสาวมะลิวรรณ ไชยสุวรรณ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140070 |
นายธราดล นนทะพรม |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140071 |
นางสาวสุดธิดา ปัญญาพันธ์ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140072 |
นางสาวอริยา บุญมูล |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140073 |
นายเจษฎา สายเมฆ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140074 |
นางสาวปาริชาติ ลาทา |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140075 |
นางสาวกนกวรรณ ศิลาโครต |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140076 |
นางสาวชมพูนุช ถึงเป้ |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65302140077 |
นายธนากร อินอ่อน |
ปวส. |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
การจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน |
65307010001 |
นางสาวกนกพร บุญห่อ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010002 |
นายจิรศักดิ์ รัตนศรี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010003 |
นางสาวจิราภรณ์ สุทาสี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010004 |
นางสาวจิราวดี ยาวรัมย์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010005 |
นายเจษฎาภรณ์ จันทร์ดี |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010006 |
นายณัฐวุฒิ กาญจนพัฒ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010007 |
นายธนากร โพธารินทร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010008 |
นางสาวนันท์นภัส ภู่ระหงษ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010009 |
นางสาวพัชรินทร์ นานิมิตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010010 |
นางสาวพิชญ์สินี มีทอง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010011 |
นางสาวมนัสวี พิมพารัตน์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010012 |
นางสาววิภาวัลย์ กุลแก้ว |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010013 |
นางสาวสิริกิติยา เงาสวรรค์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010014 |
นางสาวสิริวิมล ดวงแข |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010015 |
นางสาวสุดารัตน์ ทัศบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010016 |
นางสาวสุณิสา ชุมสนาม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010017 |
นางสาวสุภาภรณ์ อรรคบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010018 |
นางสาวสุรนันท์ สาโสม |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010019 |
นางสาวอรณี อกอุ่น |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010020 |
นางสาวอรปรียา ทัศบุตร |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010021 |
นางสาวจารุวรรณ เจริญบุญ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010022 |
นางสาวจุฑาภัทร ยงทอง |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010023 |
นางสาวนภารัตน์ สีนอร์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010024 |
นางสาวปณิดา บุญไชย |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010025 |
นางสาววริสา มานะเสน |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010026 |
นางสาวหทัยรัตน์ เจริญพันธ์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010027 |
นางสาวอินทิรา เจริญบุญ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |
65307010028 |
นายวัชรพงษ์ วิวัฒศนานนท์ |
ปวส. |
การโรงแรม |
บริการอาหารและเครื่องดื่ม |